Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Thứ ba, Ngày 07/05/2024 | ||||||
07/05 22:00 | 11 | Tukums-2000 | 2-1 | Jelgava | (1-0) | |
07/05 21:30 | 11 | Grobina | 1-3 | BFC Daugavpils | (0-3) | |
Thứ hai, Ngày 06/05/2024 | ||||||
06/05 20:00 | 11 | FK Liepaja | 1-2 | Metta/LU Riga | (1-0) | |
Chủ nhật, Ngày 05/05/2024 | ||||||
05/05 20:00 | 11 | FK Auda Riga | 1-2 | Riga FC | (0-0) | |
05/05 18:00 | 11 | FK Valmiera | 2-0 | Rigas Futbola skola | (0-0) | |
Thứ sáu, Ngày 03/05/2024 | ||||||
03/05 22:00 | 10 | BFC Daugavpils | 1-0 | Jelgava | (1-0) | |
Thứ năm, Ngày 02/05/2024 | ||||||
02/05 22:59 | 10 | Riga FC | 2-0 | Grobina | (1-0) | |
02/05 22:00 | 10 | Tukums-2000 | 0-0 | FK Liepaja | (0-0) | |
Thứ tư, Ngày 01/05/2024 | ||||||
01/05 22:30 | 10 | Metta/LU Riga | 1-1 | FK Valmiera | (1-0) | |
01/05 20:00 | 10 | Rigas Futbola skola | 2-1 | FK Auda Riga | (1-1) | |
Chủ nhật, Ngày 28/04/2024 | ||||||
28/04 20:00 | 9 | Jelgava | 2-1 | Grobina | (1-1) | |
28/04 18:00 | 9 | BFC Daugavpils | 0-0 | FK Liepaja | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 27/04/2024 | ||||||
27/04 22:59 | 9 | Riga FC | 1-2 | Rigas Futbola skola | (0-1) | |
27/04 20:00 | 9 | Tukums-2000 | 1-2 | FK Valmiera | (0-1) | |
Thứ sáu, Ngày 26/04/2024 | ||||||
26/04 22:00 | 9 | Metta/LU Riga | 1-3 | FK Auda Riga | (0-2) | |
Thứ ba, Ngày 23/04/2024 | ||||||
23/04 21:30 | 8 | FK Liepaja | 0-1 | Jelgava | (0-0) | |
23/04 17:00 | 8 | Grobina | 0-4 | Rigas Futbola skola | (0-2) | |
Thứ hai, Ngày 22/04/2024 | ||||||
22/04 21:30 | 8 | FK Valmiera | 0-1 | BFC Daugavpils | (0-1) | |
Chủ nhật, Ngày 21/04/2024 | ||||||
21/04 20:00 | 8 | FK Auda Riga | 2-0 | Tukums-2000 | (1-0) | |
21/04 18:00 | 8 | Metta/LU Riga | 1-2 | Riga FC | (0-1) | |
Thứ năm, Ngày 18/04/2024 | ||||||
18/04 23:30 | 7 | Jelgava | 0-3 | FK Valmiera | (0-1) | |
18/04 21:30 | 7 | Grobina | 3-2 | FK Liepaja | (1-1) | |
Thứ tư, Ngày 17/04/2024 | ||||||
17/04 23:30 | 7 | Rigas Futbola skola | 2-0 | Metta/LU Riga | (0-0) | |
17/04 21:30 | 7 | FK Auda Riga | 1-0 | BFC Daugavpils | (1-0) | |
Thứ ba, Ngày 16/04/2024 | ||||||
16/04 21:30 | 7 | Tukums-2000 | 2-1 | Riga FC | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 14/04/2024 | ||||||
14/04 20:00 | 6 | FK Valmiera | 0-1 | FK Liepaja | (0-1) | |
Thứ bảy, Ngày 13/04/2024 | ||||||
13/04 22:00 | 6 | Jelgava | 0-0 | FK Auda Riga | (0-0) | |
13/04 20:00 | 6 | Grobina | 3-0 | Metta/LU Riga | (2-0) | |
Thứ sáu, Ngày 12/04/2024 | ||||||
12/04 22:59 | 6 | Rigas Futbola skola | 5-0 | Tukums-2000 | (3-0) | |
12/04 22:00 | 6 | Riga FC | 2-0 | BFC Daugavpils | (1-0) | |
Thứ ba, Ngày 09/04/2024 | ||||||
09/04 22:00 | 5 | FK Liepaja | 1-0 | FK Auda Riga | (1-0) | |
09/04 21:00 | 5 | FK Valmiera | 1-1 | Grobina | (0-1) | |
Thứ hai, Ngày 08/04/2024 | ||||||
08/04 22:59 | 5 | Riga FC | 2-0 | Jelgava | (0-0) | |
08/04 21:00 | 5 | Tukums-2000 | 0-0 | Metta/LU Riga | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 07/04/2024 | ||||||
07/04 19:00 | 5 | BFC Daugavpils | 1-1 | Rigas Futbola skola | (0-1) | |
Thứ sáu, Ngày 05/04/2024 | ||||||
05/04 22:00 | 4 | FK Auda Riga | 3-1 | FK Valmiera | (2-0) | |
Thứ năm, Ngày 04/04/2024 | ||||||
04/04 22:00 | 4 | Riga FC | 4-0 | FK Liepaja | (2-0) | |
04/04 21:00 | 4 | Tukums-2000 | 2-0 | Grobina | (1-0) | |
Thứ tư, Ngày 03/04/2024 | ||||||
03/04 22:59 | 4 | Rigas Futbola skola | 5-1 | Jelgava | (4-0) | |
03/04 21:00 | 4 | Metta/LU Riga | 0-1 | BFC Daugavpils | (0-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay