Kết quả tỷ số, trực tiếp FK Valmiera vs FK Auda Riga, 21h30 15/05

FK Valmiera
Kết quả bóng đá Latvian Higher League

FK Valmiera vs FK Auda Riga


21:30 ngày 15/05/2024

Đã kết thúc
FK Auda Riga
FK Valmiera
2
HT

1 - 0
FK Auda Riga
1

Trực tiếp kết quả tỷ số FK Valmiera vs FK Auda Riga & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận FK Valmiera - FK Auda Riga, thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra tructiep24h.co cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính FK Valmiera vs FK Auda Riga

   Alioune Ndoye       12'    
      34'        Krisjanis Zviedris
   JEREMIE PORSAN CLEMENTE    1-0  35'    
      56' 1-1      Daniels Balodis(OW)
      58'        Mor Talla Gaye
   Andrii Korobenko       62'    
      69'        Reginaldo Oliveira
      78'       Reginaldo Oliveira
   Jason Bahamboula (Assist:Emils Birka)    2-1  83'    
   Kristers Alekseiciks       90'    
   Davis Oss       90'    

Tường thuật trận đấu

Số liệu thống kê FK Valmiera vs FK Auda Riga

FK Valmiera   FK Auda Riga
4
 
Phạt góc
 
2
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
3
 
Thẻ vàng
 
3
10
 
Tổng cú sút
 
16
3
 
Sút trúng cầu môn
 
5
7
 
Sút ra ngoài
 
11
47%
 
Kiểm soát bóng
 
53%
64%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
36%
86
 
Pha tấn công
 
86
55
 
Tấn công nguy hiểm
 
59
02:00
Girona
7-0
Granada CF 1
HT
3-0
01:45
Genoa
2-0
Bologna
HT
1-0
12:00
Jeonbuk Hyundai Motors
0-0
Gimcheon Sangmu FC
HT
0-0
12:00
Jubilo Iwata
3-2
Shonan Bellmare
HT
1-2
12:00
Consadole Sapporo
0-3
Kashima Antlers
HT
0-1
01:00
Northern Ireland U18
1-2
Morocco U18
HT
0-0
00:00
Senegal (nữ) U20
4-0
Mali (nữ) U20
HT
1-0
00:00
Gambia U20 (nữ)
1-1
Guinea Bissau (U20)(nữ)
HT
1-1
00:30
FC Twente Enschede (nữ)
3-2
PSV Eindhoven (nữ)
HT
1-0
22:30
Blumenthaler SV
4-9
Werder Bremen
HT
2-6
21:30
ZNK Ljubljana (nữ)
1-5
NS Mura (nữ)
HT
1-2
17:05
A-League All Stars (nữ)
0-1
Arsenal (nữ)
HT
0-1
14:05
A League All Stars
8-0
Newcastle United
HT
3-0
00:00
Malmo FF
5-0
Kalmar
HT
4-0
00:00
Elfsborg
2-0
Halmstads
HT
0-0
00:00
Alanyaspor
1-1
Antalyaspor
HT
1-0
11:00
SC Sagamihara
3-0
Yamanashi Gakuin University Pegasus
HT
1-0
11:00
Tochigi City
1-0
Yokogawa Musashino
HT
0-0
11:00
Zweigen Kanazawa FC
1-1
Konan University
HT
1-0

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [3-4],

11:00
Sony Sendai
3-1
Tonan Maebashi
HT
0-1
11:00
Miyazaki
4-0
Chuan Vice Club
HT
2-0
11:00
FC Gifu
1-0
Azul Claro Numazu
HT
0-0
11:00
Tokai University Kumamoto
0-4
Mitsubishi Nagasaki
HT
0-2
11:00
Nara Club
3-2
Kyoto Sangyo University
HT
1-2
18:00
Phù Đổng
1-3
Huế FC
HT
0-1
17:00
SHB Đà Nẵng
3-1
Dong Thap
HT
2-0
00:00
Bodo Glimt
2-2
KFUM Oslo
HT
1-1
22:59
HNK Gorica
2-0
Istra 1961 Pula 1
HT
0-0
01:30
Venezia
2-1
Palermo
HT
2-0
01:30
Saint Etienne
2-0
Rodez Aveyron
HT
0-0
01:30
Jahn Regensburg
2-2
SV Wehen Wiesbaden
HT
1-0
12:00
V-Varen Nagasaki
1-0
JEF United Ichihara Chiba
HT
1-0
12:00
Fujieda MYFC
1-1
Kagoshima United
HT
0-0
11:55
Ehime FC
0-0
Tochigi SC
HT
0-0
02:00
1 Shamrock Rovers
0-2
Shelbourne
HT
0-1
01:45
Galway United
2-0
Dundalk
HT
1-0
01:45
Derry City
2-2
Sligo Rovers
HT
0-1
01:45
Bohemians
2-2
St. Patricks Athletic
HT
1-2
00:00
CS Mioveni
0-1
FC Botosani
HT
0-0
06:00
1 Union La Calera
1-2
Coquimbo Unido
HT
1-1
02:30
1 Palestino
0-1
Union Espanola
HT
0-0
07:15
1 Belgrano
2-1
Central Cordoba SDE
HT
0-1
07:15
1 Lanus
2-1
Estudiantes La Plata
HT
0-0
05:00
Club Atletico Tigre
0-4
Racing Club
HT
0-2
01:30
Deportivo Riestra
0-2
Rosario Central
HT
0-1
00:00
1 Al Wahda(UAE)
1-1
Khor Fakkan
HT
0-0
00:00
Emirates Club
2-1
Al Nasr Dubai
HT
2-0
21:15
Ajman
2-2
Al-Sharjah
HT
1-1
21:15
Hatta
1-1
Al-Jazira(UAE)
HT
1-0
20:00
Bodrumspor
0-0
Corum Belediyespor 1
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0], Pen [5-4],

00:15
Tvaakers IF
0-2
Ljungskile
HT
0-1
00:00
Torns IF
3-2
Ariana
HT
1-1
00:00
Orebro Syrianska IF
2-1
FBK Karlstad
HT
2-1
22:00
Tekstilac
0-0
Macva Sabac
HT
0-0
22:00
Jedinstvo UB
2-1
Semendrija 1924
HT
1-1
22:00
Indjija
2-2
FK Graficar Beograd 1
HT
0-0
20:00
Kedah
0-2
Perak
HT
0-1
19:15
Terengganu
3-0
Kelantan United
HT
2-0
00:00
Horsens Freja
3-0
Vorup FB
HT
1-0
00:00
Horsholm-Usserod IK
2-1
Nr. sundby
HT
0-0
23:30
Næstved IF 2
5-0
Valle Brooklyn
HT
3-0
22:00
FC Bdin Vidin
4-3
Sportist Svoge
HT
2-3
22:00
Spartak Varna
2-0
Spartak Pleven
HT
1-0
22:00
Septemvri Sofia
3-0
Chernomorets Balchik
HT
0-0
22:00
FC Maritsa 1921
1-1
Ludogorets Razgrad II
HT
0-0
22:00
Marek Dupnitza
0-0
Strumska Slava
HT
0-0
22:00
FC Dunav Ruse
2-0
Litex Lovech
HT
0-0
22:00
FC Dobrudzha
0-2
PFK Montana
HT
0-0
22:00
FK Chernomorets 1919 Burgas
2-2
Yantra Gabrovo
HT
1-2
22:00
Belasitsa Petrich
0-2
CSKA 1948 Sofia II
HT
0-2
20:20
Mafunzo FC
0-0
Hard Rock SC
HT
0-0
12:00
Sejong Vanesse FC
1-6
Seoul United
HT
0-1
12:00
Geoje Citizen
3-0
Chungju Citizen
HT
2-0
11:15
Dare southwest Queensland (nữ)
4-3
Logan Lightning (nữ)
HT
1-0
17:15
Brisbane City (nữ)
2-0
Mitchelton (nữ)
HT
2-0
06:00
York United FC
2-1
HFX Wanderers FC
HT
2-0
20:50
HNK Vukovar 91
1-2
NK Zrinski Jurjevac
HT
0-0
06:30
New England Mutiny (nữ)
4-1
Sporting CT Middletown (nữ)
HT
4-0
23:30
FK Vozdovac Beograd
3-2
Radnik Surdulica
HT
0-1
23:30
FK Spartak Zlatibor Voda
1-1
IMT Novi Beograd
HT
0-0
23:30
Novi Pazar
2-1
Radnicki Nis
HT
1-1
23:30
Habitpharm Javor
1-1
FK Zeleznicar Pancevo
HT
0-0
18:00
Dhaka Rangers FC (nữ)
0-2
Suddhopuskorini Jubo SC (nữ)
HT
0-1
12:30
Campbelltown City SC
2-4
Adelaide United FC (Youth)
HT
0-2
12:30
Para Hills Knlghts SC
2-0
Modbury Jets
HT
0-0
12:00
Croydon Kings
2-1
Adelaide Raiders SC
HT
1-0
17:00
Adelaide Panthers
1-3
Adelaide City FC
HT
0-1
12:00
Balcatta U20
2-5
Armadale SC U20
HT
0-1
12:00
Inglewood United U20
0-1
Bayswater U20
HT
0-0
12:00
Perth RedStar FC U20
2-1
Western Knights U20
HT
1-1
12:00
FloreatAthena U20
1-6
Olympic Kingsway U20
HT
0-2
12:00
Fremantle City U20
1-3
Pires U20
HT
0-1
07:30
FC Tulsa
0-1
Oakland Roots
HT
0-1
07:10
1 Charleston Battery
1-2
El Paso Locomotive FC
HT
0-0
06:30
Hartford Athletic
2-1
Monterey Bay FC
HT
1-1
01:00
Deportivo Camioneros
2-2
Atletico Pilar
HT
2-0
23:15
Persepolis
4-3
Esteghlal Khozestan 1
HT
0-3
23:15
Peykan
0-0
Tractor S.C.
HT
0-0
23:15
Nassaji Mazandaran
0-0
Esteghlal Tehran
HT
0-0
23:15
Malavan
0-1
Mes Rafsanjan
HT
0-0
23:15
1 Gol Gohar FC
2-3
Aluminium Arak 2
HT
1-1
23:15
Foolad Khozestan
1-0
Zob Ahan
HT
0-0
23:15
Sepahan
2-0
Havadar SC
HT
2-0
23:15
Sanat-Naft
2-2
Shams Azar Qazvin
HT
1-2
07:30
Bragantino (nữ)
1-3
SC Corinthians Paulista (nữ)
HT
0-1
20:00
BDF XI
1-1
Matebele FC
HT
0-0
08:10
Real Cartagena
1-0
Tigres Zipaquira
HT
1-0
06:00
Atletico Huila
0-1
Orsomarso
HT
0-0
01:00
AB Argir
1-1
B36 Torshavn II
HT
1-0
01:00
HBTorshavn II
2-1
Vikingur Gota II
HT
0-1
19:00
FC Ilbirs
1-2
Dordoi-Dynamo Naryn
HT
0-1
19:00
FC Abdish-Ata Kant
2-0
OshMU Aldier
HT
0-0
23:30
Marimoo
0-0
Team Rhino FC
HT
0-0
23:30
Elite United
0-2
Steve Biko
HT
0-0
12:00
Vegalta Sendai (nữ)
1-3
Albirex Niigata (nữ)
HT
1-1
12:00
JEF United Ichihara Chiba (nữ)
1-0
AS Elfen Sayama (nữ)
HT
1-0
12:00
Urawa Red Diamonds (nữ)
3-3
NTV Beleza (nữ) 1
HT
1-3
12:00
Hiroshima Sanfrecce (nữ)
1-0
Cerezo Osaka Sakai (nữ)
HT
0-0
12:00
Nagano Parceiro (nữ)
2-3
Nojima Stella (nữ)
HT
0-1
12:00
Omiya Ardija (nữ)
0-2
INAC (nữ)
HT
0-2
22:00
FC Haka
4-3
AC Oulu
HT
1-0
07:00
SV Estrella
2-4
SV Britannia
HT
0-1
12:30
Sturt Lions
1-0
Cumberland United FC
HT
1-0
12:30
Playford City Patriots
0-2
Adelaide Cobras FC
HT
0-0
12:30
Fulham United FC
3-2
Western Strikers SC
HT
1-2
12:30
Adelaide Victory
2-1
Adelaide Blue Eagles
HT
0-0
00:00
Skenderbeu Korca
3-2
Vllaznia Shkoder 1
HT
3-1
16:30
Sydney FC (Youth)
1-3
Spirit FC
HT
1-1
01:00
Sheffield Utd U21
2-0
Birmingham U21
HT
1-0
12:00
UNSW FC U20
2-1
Nepean FC U20
HT
0-1
11:30
1 APIA Leichhardt Tigers U20
4-0
Blacktown City FC U20
HT
1-0
14:30
Sydney FC U20
1-6
NWS Spirit FC U20
HT
0-4
03:00
Estudiantes de Resistencia
1-1
Resistencia Central 1
HT
0-1
01:50
Don Orione
2-0
CA San Fernando 1
HT
1-0
11:30
Glenorchy Knights FC U21
3-0
Launceston United U21
HT
1-0
08:45
South Hobart U21
0-0
Kingborough Lions U21
HT
0-0
15:00
Riverside Olympic U21
1-0
Launceston City U21
HT
0-0
10:20
Club America (nữ)
1-0
Monterrey (nữ)
HT
1-0
21:00
Audax Italiano U21
0-1
Union Espanola U21
HT
0-1
22:59
Hrvatski dragovoljac
2-0
Karlovac
HT
2-0
22:30
Jadran LP
2-1
DUGO SELO
HT
1-0
07:10
Excursionistas
1-1
Ferrocarril Midland
HT
0-0
22:30
1 FK Liepaja
0-3
FK Valmiera
HT
0-2
21:30
BFC Daugavpils
0-2
Riga FC
HT
0-1
09:10
Bay FC (nữ)
0-2
Gotham FC (nữ)
HT
0-2
07:00
Houston Dash (nữ)
3-0
North Carolina (nữ)
HT
1-0
06:30
Washington Spirit (nữ)
3-2
OL Reign Reign (nữ)
HT
3-1
06:00
Orlando Pride (nữ)
2-1
Portland Thorns FC (nữ)
HT
2-0
12:30
1 Valentine Phoenix Reserves
1-3
New Lambton FC Reserves
HT
0-2
11:00
Cooks Hill United Reserves
0-1
Lambton Jaffas Reserves
HT
0-0
09:30
Edgeworth Eagles Reserves
1-3
Newcastle Olympic FC Reserves
HT
0-1
09:30
Maitland FC Reserves
4-0
Weston Workers Reserves
HT
0-0
15:00
Broadmeadow Magic Reserves
6-2
Lake Macquarie Reserves
HT
2-0
22:25
Sohar Club
1-1
Al-Nasr(OMA)
HT
1-0
22:25
Oman Club
3-2
Sur Club
HT
1-1
22:25
Dhufar
0-1
Al-Nahda Muscat
HT
0-0
22:25
Bahla
2-0
ibri
HT
1-0
22:25
Al-Seeb
2-0
Al Shabab(OMA)
HT
2-0
22:25
Al Rustaq
3-0
Al Wehda(OMA)
HT
0-0
04:10
Santiago City
2-1
Comunal Cabrero
HT
2-0
12:00
Eastern Lions SC
2-1
Langwarrin
HT
1-0
12:00
Brunswick City
0-2
North Geelong Warriors
HT
0-1
12:00
Melbourne Heart (Youth)
1-1
Kingston City
HT
1-1
17:30
Bentleigh greens
2-2
FC Bulleen Lions
HT
1-1
17:30
Werribee City
1-1
Caroline Springs George Cross
HT
0-0
18:00
Nairobi United
3-2
Mombasa Elite
HT
2-2
17:40
Moadon Sport Tira
2-0
Sport Club Dimona 1
HT
1-0
18:00
Port Darwin FC
0-2
Darwin Hearts
HT
0-2
16:00
Casuarina FC
2-2
Darwin Olympics
HT
0-1
22:59
SC Freiburg U19
2-2
Hoffenheim U19 1
HT
1-1

90phút [2-2], 120phút [2-3],

22:00
FK Zalgiris Vilnius B
5-0
Niesky
HT
0-0
22:30
Mes krman
0-1
Chadormalou Ardakan
HT
0-1
06:00
Charlottetowne Hops
4-0
Greenville United 1
HT
4-0
00:00
Vendsyssel
1-4
Fredericia
HT
0-1
00:00
Hillerod Fodbold
2-0
AC Horsens
HT
0-0
00:00
Kolding FC
2-3
Aalborg
HT
1-1
00:00
Hobro
2-2
Sonderjyske
HT
0-1
12:00
NTC Football West (nữ)
4-1
UWA-Nedlands FC (nữ)
HT
1-1
19:00
FK Eskhata
1-0
FC Khatlon
HT
1-0
18:45
Balestier Khalsa FC
2-4
Tampines Rovers FC
HT
1-2
21:00
Edo Queens (nữ)
1-0
Nasarawa Amazons (nữ)
HT
0-0
16:30
Bayelsa Queens FC (nữ)
0-0
Heartland Queens (nữ)
HT
0-0
07:00
SC Imbabura
1-2
Club Sport Emelec
HT
1-1
17:00
Cracovia Krakow (Youth)
2-2
Sandecja Youth
HT
2-1
01:10
Vital Ibiuna SP Youth
3-4
Gremio Osasco Youth
HT
0-0
01:00
Francana Youth
0-4
Botafogo-SP (Youth)
HT
0-1
01:00
Sao Carlos (Youth)
3-0
CA Taquaritinga SP U20
HT
0-0
01:00
Flamengo-SP (Youth)
2-1
Guarulhos SP Youth
HT
0-1
01:00
1 XV de Piracicaba (Youth)
1-1
Inter de Limeira (Youth) 1
HT
0-0
01:00
Comercial Tiete SP Youth
0-1
Desportivo Brasil Youth
HT
0-0
01:00
Brasilis FC U20
0-0
Porto Ferreira SP Youth
HT
0-0
01:00
Agua Santa SP Youth
2-2
EC Sao Bernardo U20
HT
1-0
01:00
Jose Bonifacio SP Youth
4-0
Fernando Boris U20
HT
1-0
01:00
Jabaquara SP U20
2-2
Santo Andre (Youth)
HT
1-0
01:00
1 Vocem SP Youth
0-2
Marilia (Youth)
HT
0-1
01:00
Sao Bento SP (Youth)
3-0
Elosport SP Youth
HT
0-0
01:00
Ituano (Youth)
2-1
Sfera Youth
HT
1-1
01:00
Rio Preto (Youth)
0-6
Mirassol FC Youth
HT
0-4
01:00
Itapirense Youth
2-1
SC Aguai SP Youth
HT
0-1
01:00
Uniao Suzano Youth
2-1
Taubate (Youth)
HT
1-1
01:00
Rio Claro (Youth)
1-2
Velo Clube Youth
HT
1-2
01:00
Inter Bebedouro SP Youth
0-1
Bandeirante SP Youth
HT
0-0
01:00
Uniao Mogi Youth
0-9
Pinda Ferrov SP Youth
HT
0-3
01:00
Rio Branco EC/SP Youth
2-1
Cosmopolitano SP Youth
HT
0-1
01:00
Independente SP Youth
0-0
Uniao Sao Joao (Youth)
HT
0-0
01:00
Tupa SP Youth
1-4
Presidente Prudente SP Youth
HT
0-1
01:00
Portuguesa (Youth)
2-1
Nacional AC SP (Youth)
HT
0-0
01:00
Tanabi SP (Youth)
0-1
Olimpia SP U20
HT
0-0
01:00
Portuguesa Santista SP Youth
6-1
Mauaense SP Youth 1
HT
2-1
01:00
Guarani SP (Youth)
3-1
Paulinia SP (Youth)
HT
0-1
01:00
XV de Jau (Youth)
0-9
Ferroviaria SP (Youth)
HT
0-3
01:00
SKA Brasil Youth
2-1
CA Metropolitano U20
HT
2-1
01:00
OSTO youth team
2-3
Referencia SP Youth
HT
1-1
01:00
CA Guacuano U20
1-2
Ponte Preta (Youth)
HT
0-0
01:00
Sao Jose AP (Youth)
2-2
Joseense SP Youth 1
HT
1-1
01:00
Juventus-AC (Youth)
0-1
Aster Brasil Youth
HT
0-0
01:00
Gremio Prudente SP (Youth)
1-1
Gremio Novorizontin (Youth)
HT
0-0
07:00
Old Road Jets
0-0
Flow 4G Cayon Rockets
HT
0-0
12:15
Cooma Tigers
1-1
OConnor Knights
HT
1-1
12:00
Canberra Olympic
1-3
Monaro Panthers
HT
1-1
09:30
Tacoma Stars
4-1
Oly Town FC
HT
0-0
09:30
Almaden FC
0-0
San Francisco City 1
HT
0-0
09:10
Ballard Football Club
4-1
Midlakes United
HT
1-1
09:00
Ventura County Fusion
0-0
FC Tucson
HT
0-0
09:00
West Seattle Junction
1-0
Nani Lian
HT
1-0
09:00
Capo FC B
0-2
Arizona Arsenal
HT
0-0
06:30
1 Virginia Marauders
0-3
Northern Virginia FC
HT
0-1
06:30
Asheville City
4-1
Southern Soccer Academy Kings
HT
3-1
06:00
Tobacco Road
0-4
North Carolina FC U23
HT
0-2
00:00
Askania Bernburg
2-2
SV Blau Weiss Dolau
HT
1-1
00:00
1 1. FC Bitterfeld-Wolfen
3-3
SV Fortuna Magdeburg
HT
1-1
18:00
Dinamo Brest (nữ)
0-2
Lokomotiv Vitebsk (nữ)
HT
0-0
22:30
NFA Kaunas
2-0
Babrungas
HT
1-0
22:00
Nevezis Kedainiai
0-2
FK Neptunas Klaipeda
HT
0-2
01:45
Polonia Warsaw II
7-0
LZS Amator Maszewo
HT
1-0
01:00
Dinamo Brest
0-1
FC Torpedo Zhodino
HT
0-0
22:59
FK Vitebsk
2-0
Naftan Novopolock
HT
2-0
22:59
Torpedo Kutaisi
2-1
Gagra Tbilisi
HT
0-1
22:59
FC Telavi
2-1
Samgurali Tskh
HT
2-0
00:30
Kungsangens IF
1-1
FOC Farsta
HT
1-0
00:30
Vanersborgs IF
2-1
Sifhalla
HT
2-1
00:30
Haninge
5-3
Syrianska Botkyrka IF
HT
2-1
00:30
Karlskrona AIF
1-4
Kristianstads FF
HT
1-1
00:00
Grebbestads IF
2-2
Herrestads AIF
HT
0-1
00:00
Motala AIF FK
0-0
Lidkopings FK
HT
0-0
00:00
Taftea IK
1-2
Umea FC Academy
HT
0-0
00:00
Mjolby AI FF
2-3
IF Sylvia
HT
2-1
00:00
Nosaby IF
1-2
IFK Hassleholm
HT
0-0
22:59
Al Wihdat Amman
1-0
Al Aqaba SC
HT
0-0
22:59
Al-Jalil
0-4
Ramtha Club
HT
0-2
05:00
1 AFC Ann Arbor (nữ)
3-1
Cleveland Force SC (nữ)
HT
3-0
04:00
Virginia Marauders (nữ)
3-1
Northern Virginia FC (nữ)
HT
2-0
03:15
Vaengir Jupiters
1-2
UMF Vidir
HT
0-1
03:00
KV Reykjavik
0-3
Augnablik Kopavogur
HT
0-1
03:00
Hviti Riddarinn
2-1
Kari Akranes
HT
1-0
17:45
Teplice U19
4-2
FK Admira Praha U19
HT
3-1
11:00
Gunma FC White Star (nữ)
1-3
Ehime FC (nữ)
HT
0-1
22:59
Lokomotiv Tbilisi
2-4
FC Sioni Bolnisi
HT
0-1
22:00
Spaeri FC
2-1
Dinamo Tbilisi II
HT
1-1
20:00
Kolkheti 1913 Poti
2-0
FC Metalurgi Rustavi 1
HT
1-0
20:00
Gareji Sagarejo
4-1
Shturmi
HT
1-1
20:00
Aragvi Dusheti
6-2
WIT Georgia Tbilisi 1
HT
3-0
18:00
Panathinaikos U19
4-2
Aris Thessaloniki U19
HT
3-0
01:30
NK Rogaska
0-0
ND Gorica
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [1-1], Pen [6-5],

06:30
Rubio nu
0-0
Independiente Luque
HT
0-0
04:00
resistencia SC
2-0
Club Fernando de la Mora
HT
1-0
18:30
Sportivo Trinidense Reserves
0-1
Club General Caballero Reserves
HT
0-0
05:00
Vitoria BA (nữ)
2-0
Uniao RN (nữ)
HT
0-0
07:30
America MG
2-1
Santos
HT
1-1
00:40
Ardagger
2-1
Austria Wien (Youth)
HT
0-0
00:40
Bischofshofen
1-1
SC Schwaz
HT
0-0
00:30
Wiener SC
2-2
Neusiedl
HT
0-1
00:30
Traiskirchen
1-1
Andelsbuch
HT
0-0
00:00
SC Mannsdorf
3-2
Kremser
HT
1-2
00:00
Wallern
0-8
LASK (Youth)
HT
0-1
00:00
SK Vorwarts Steyr
1-1
Union Gurten
HT
0-0
00:00
SV Ried B
2-2
Vocklamarkt
HT
0-1
00:00
SC Gleisdorf
0-3
SC Weiz
HT
0-0
00:00
TUS Bad Gleichenberg
4-3
WSC Hertha Wels
HT
3-2
00:00
ASK Voitsberg
3-1
USV St. Anna
HT
2-0
23:30
Kufstein
0-0
FC Pinzgau Saalfelden
HT
0-0
16:00
Kasetsart University FC
2-3
Thailand National Sports University
HT
2-2
14:00
Rajapruek University
8-1
Dhonburi Rajabhat University
HT
6-0
23:30
Atalanta U20
0-1
Sassuolo U20
HT
0-1
22:30
Alianza Atletico Reserves
1-2
Universitario de Deportes Reserves
HT
0-2
01:45
Wexford (Youth)
1-2
Bray Wanderers
HT
1-0
01:45
Kerry FC
2-0
Finn Harps
HT
0-0
01:45
Cork City
1-1
Treaty United
HT
1-1
01:45
Athlone Town
2-2
UC Dublin
HT
2-1
06:30
Tacuary (nữ)
0-7
Club Olimpia (nữ)
HT
0-3
04:15
Nacional-Humaita (nữ)
0-4
Club Guarani (nữ)
HT
0-2
00:30
1 VJS Vantaa B
1-4
ToTe
HT
0-2
00:15
LJS
1-2
EIF Academy
HT
1-1
23:15
2 FC Finnkurd
1-3
Valtti
HT
0-3
23:15
FC Kontu
10-1
FC Loviisa
HT
4-1
22:59
SalPa II
3-3
Aifk Turku
HT
1-0
22:59
TiPS
4-0
SAPA
HT
0-0
22:59
HPS
5-0
PPJ/Lauttasaari
HT
1-0
22:59
1 NOPS
2-1
Tampere Utd II
HT
2-1
22:59
HoDy
1-0
Komeetat
HT
0-0
22:59
SIF
5-1
Saaripotku
HT
2-0
22:59
PeKa
4-1
KoPa
HT
1-1
22:30
1 MuSa
1-1
PIF Parainen
HT
0-1
22:30
MaPS Masku
3-1
EuPa 1
HT
1-0
22:00
NuPS
4-0
FC Kirkkonummi
HT
1-0
22:00
Kumu STPS
5-2
Purha
HT
1-1
22:10
JS Ghir Abadla
3-1
OM Medea
HT
1-0
22:00
1 GC Mascara
0-2
JSM Tiaret 1
HT
0-1
22:00
ASM Oran
1-0
SKAF Khemis Melina
HT
1-0
22:00
CA Batna
1-2
NRB Teleghma
HT
0-2
22:00
USM Annaba
3-0
IB Khemis El Khechna
HT
1-0
22:00
Oued Magrane
1-0
AS Ain Mlila
HT
0-0
22:00
Olympique Akbou
3-0
ES Sour El Ghozlane
HT
0-0
22:00
WA Mostaganem
2-1
ESM Kolea
HT
0-0
22:00
MO Constantine
1-2
MSP Batna
HT
1-1
22:00
MC El Eulma
0-2
IRB Ouargla
HT
0-1
22:00
JS Bordj Menaiel
2-0
USM EL HARRACH
HT
1-0
22:00
SC Mecheria
1-1
WA Boufarik
HT
1-0
22:00
RC Kouba
2-0
CRB Temouchent
HT
0-0
22:00
RC Arba
1-2
ES Mostaganem
HT
0-1
22:00
HB Chelghoum Laid
2-0
AS Khroub
HT
1-0
22:00
MCB Oued Sly
0-1
NA Hussein Dey
HT
0-1
19:00
Yassy Turkistan
2-0
FK Arys
HT
1-0
18:00
FC Jetisay
4-0
Kaisar Kyzylorda Reserves
HT
2-0
20:00
Ironi Nir Ramat HaSharon
1-4
Hapoel Kiryat Shmona
HT
0-2
20:00
Maccabi Herzliya
1-4
Ironi Tiberias
HT
1-2
20:00
1 Ihud Bnei Shefaram
0-5
Hapoel Rishon Lezion
HT
0-1
20:00
Maccabi Kabilio Jaffa
2-2
Hapoel Natzrat Illit
HT
2-1
20:00
Hapoel Ramat Gan
3-1
Sectzya Nes Ziona 2
HT
1-1
20:00
1 Hapoel Umm Al Fahm
1-6
Bnei Yehuda Tel Aviv
HT
0-3
20:00
Hapoel Kfar Saba
0-0
Kafr Qasim
HT
0-0
20:00
Hapoel Afula
1-1
Hapoel Acre FC
HT
1-1
03:20
Sporting Cristal W
1-0
Killas W
HT
0-0
22:59
1 Academia Deportiva Cantolao W
0-1
Deportivo Municipal (nữ)
HT
0-0
00:00
1 AB Copenhagen
3-3
Roskilde
HT
1-2
23:30
Nykobing FC
1-4
Aarhus Fremad
HT
0-3
23:30
Middelfart G og
0-2
Esbjerg
HT
0-0
17:00
Ulsan Citizens
0-0
Gimhae City
HT
0-0
00:00
1 TSV Buchbach
1-1
VfB Eichstatt
HT
1-0
00:30
Austria Wien
2-1
TSV Hartberg
HT
0-0
20:00
Buxoro FK
0-0
Kuruvchi Kokand Qoqon
HT
0-0
17:00
Hyundai Steel Red Angels (nữ)
3-2
Suwon FMC (nữ)
HT
0-1
17:00
KSPO FC (nữ)
3-0
Seoul Amazones (nữ)
HT
0-0
17:00
Changnyeong (nữ)
0-1
Sejong Gumi Sportstoto (nữ)
HT
0-0
14:00
Boeun Sangmu (nữ)
1-2
Gyeongju FC (nữ)
HT
1-1
14:10
Arba Minch (nữ)
2-0
Lideta Sub City (nữ)
HT
1-0
00:30
Portugal U17
4-1
England U17
HT
1-1
00:30
France U17
1-0
Spain U17
HT
0-0
22:00
Sweden U17
2-2
Poland U17
HT
1-1
22:00
Italy U17
2-0
Slovakia U17
HT
2-0
08:30
Univ.Cesar Vallejo
2-1
Atletico Grau 1
HT
0-1
06:00
Cusco FC
3-0
Alianza Lima
HT
1-0
11:00
Auckland City
4-0
AS Pirae
HT
2-0
12:00
1 Beaumaris
0-2
Box Hill United SC 1
HT
0-2
12:00
1 North Sunshine Eagles
4-4
Goulburn Valley Suns 1
HT
1-1
17:30
Brunswick Juventus
1-1
Boroondara
HT
0-1
17:30
Essendon Royals
0-2
FC Melbourne Srbija
HT
0-1
16:30
Nunawading City
0-1
Altona City
HT
0-1
17:30
Springvale White Eagles
2-1
Old Scotch SC
HT
0-0
01:45
Linfield (nữ)
2-5
Lisburn (nữ)
HT
1-1
01:40
Glentoran (nữ)
20-0
Mid Ulster (nữ)
HT
10-0
12:30
Western Springs AFC
1-2
West Coast Rangers
HT
1-1
12:30
Bay Olympic
0-1
Auckland United
HT
0-1
10:00
East Coast Bays
2-0
Melville United
HT
1-0
10:00
Eastern Suburbs Auckland
1-0
Hamilton Wanderers
HT
0-0
01:15
FC Besa Biel
6-0
FC Ueberstorf
HT
2-0
16:30
Ispe FC (nữ)
0-0
Thitsar Arman FC (nữ)
HT
0-0
06:00
Serra
1-0
Ipatinga 1
HT
0-0
20:25
Metalist 1925 Kharkiv(U21)
1-1
Veres Rivne U21
HT
1-0
17:00
Chernomorets Odessa U21
0-1
Dnipro-1 U21
HT
0-1
17:00
Zorya U21
2-3
Kolos Kovalivka U21
HT
1-1
17:00
Polissya Zhytomyr U21
1-3
FC Shakhtar Donetsk U21
HT
0-0
17:00
Rukh Vynnyky U21
1-5
Dinamo KyivU21
HT
1-2
16:00
Obolon Kiev U21
0-1
PFC Oleksandria U21
HT
0-0
16:00
LNZ Cherkasy U21
0-4
FC Vorskla U21
HT
0-2
15:00
Kryvbas U21
5-0
FC Mynai U21 1
HT
2-0
17:20
Eastern United
1-2
Pontian Eagles
HT
0-1
17:00
Mount Barker United
3-1
Adelaide Hills
HT
3-1
10:45
Wellington Olympic
4-2
North Wellington AFC
HT
1-1
09:30
Waterside Karori
2-1
Petone FC
HT
0-0
09:30
Stop Out
0-2
Miramar Rangers
HT
0-1
08:00
Island Bay United
1-3
Wellington Phoenix Reserve
HT
0-0
22:59
Kiffen Helsinki
1-2
NJS
HT
0-0
22:30
OPS-jp
3-0
JS Hercules
HT
1-0
22:59
Benfica U19
2-1
Sporting Lisbon U19
HT
0-1
00:30
Zabkovia Zabki
2-3
Oskar Przysucha
HT
1-2
00:00
MKS Trzebinia
0-1
Kalwarianka Kalwaria Zebrzydowska
HT
0-0
22:59
1 Wikielec
1-0
Pelikan Lowicz
HT
1-0
22:59
Orleta Kielce
1-0
Spartakus Daleszyce
HT
0-0
22:30
Carina Gubin
0-1
Warta Gorzów Wielkopolski
HT
0-0
22:00
Rakow Czestochowa 2
0-1
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
HT
0-0
22:00
Karpaty Krosno
0-1
KSZO Ostrowiec
HT
0-1
21:00
KTS-K Luzino
1-0
KS Pogon Nowe Skalmierzyce
HT
1-0
07:30
1 CA Trinidad
0-0
Independiente de Villa Obrera
HT
0-0
17:30
Redlands United FC
0-1
Rochedale Rovers
HT
0-1
12:30
Shanghai Mitsubishi Heavy Industries Fly
3-0
Shanghai Second
HT
1-0
18:30
Guangxi Bushan
0-1
Guizhou Zhucheng Jingji FC
HT
0-0
15:30
Wuhan Juxing Shanyao
1-5
Qingdao May Wind
HT
0-4
15:30
Guangdong Red Treasure Football Club
1-3
Guangdong Mingtu
HT
1-1
12:30
Nanjing Tehu Football Club
3-0
Qingdao Chasing Youth
HT
0-0
02:30
Roma CF (nữ)
3-3
Fiorentina (nữ)
HT
1-1

90phút [3-3], 120phút [3-3], Pen [4-3],

19:30
LNZ Lebedyn
1-0
FC Vorskla Poltava
HT
1-0
12:45
Southside Eagles U23
4-3
Logan Lightning U23
HT
1-1
12:45
Caboolture FC U23
2-3
Moreton City Excelsior B U23
HT
1-2
15:30
1 Redlands United U23
1-7
Rochedale Rovers U23
HT
1-3
08:30
San Francisco FC
0-0
Tauro FC
HT
0-0
22:00
Lokomotiv Gomel
1-1
Dinamo-2 Minsk
HT
1-1
21:00
FC Molodechno
3-2
Belarus U17
HT
1-1
20:00
BATE-2 Borisov
1-1
FK Lida
HT
0-1
18:00
Ujpesti TE U19
0-3
Debrecin VSC U19
HT
0-2
18:00
Vasas U19
3-3
Illes Akademia Haladas U19
HT
3-1
01:00
1 SV 09/35 Wermelskirchen
0-3
FC Viersen 05
HT
0-1
01:00
VfL Guldenstern Stade
2-0
SV Ahlerstedt Ottendorf
HT
0-0
00:40
Uerdingen KFC 05
3-1
SpVg Schonnebeck
HT
1-0
00:30
Heeslinger SC
1-4
SV Meppen II
HT
1-2
00:30
BSV Rehden
3-1
FC Schoningen08
HT
2-0
00:00
SGS Essen-Schonebeck
1-3
SV Budberg
HT
0-1
23:45
Schott Jena
0-0
FSV Preussen Bad Langensalza
HT
0-0
08:10
North Texas SC
2-1
Real Monarchs
HT
1-1
08:00
Austin FC II
1-2
Los Angeles FC II
HT
0-0
06:00
Chicago flame B
2-1
Columbus Crew B
HT
1-1
22:00
ECU Universidad Catolica (nữ)
4-0
Nusta (nữ)
HT
2-0
21:30
CD Espuce (nữ)
1-2
Independiente del Valle (nữ)
HT
0-2
01:00
Atletico de Madrid (nữ)
3-1
Levante Las Planas (nữ)
HT
1-1
22:59
Athletic Club Bibao (nữ)
4-1
UD Granadilla Tenerife Sur (nữ)
HT
1-0
12:30
Dandenong Thunder U23
0-1
Manningham United Blues U23
HT
0-0
12:30
Green Gully U23
2-3
Hume City U23
HT
2-0
09:00
Avondale U23
1-4
St Albans Saints U23
HT
0-3
06:00
Fundacion AIFI
1-0
Atletico La Cruz
HT
0-0
12:00
Cockburn City Reserves
1-4
Sorrento FC Reserves
HT
0-1
12:00
Murdoch University Melville FC Reserves
3-6
Joondalup Utd Reserves
HT
1-3
12:00
Subiaco AFC Reserves
2-1
Gosnells City Reserves 1
HT
2-1
12:00
UWA-Nedlands FC Reserves
3-3
Mandurah City FC Reserves
HT
0-1
12:15
North Eastern MetroStars Reserve
2-1
White City FK Beograd Reserves
HT
0-1
12:15
West Adelaide Reserve
3-3
West Torrens Birkalla B
HT
1-2
10:50
Adelaide Vipers Reserve
0-3
Salisbury Utd Reserves 1
HT
0-2
10:15
1 Fulham United FC Reserves
3-4
Western Strikers Reserves
HT
3-1
10:15
Playford Reserves
4-2
Adelaide Cobras Reserves
HT
1-1
10:15
Para Hills Reserves
0-2
Modbury Jets Reserves
HT
0-2
10:15
South Adelaide Reserves
0-6
Adelaide City Reserve
HT
0-3
10:00
Adelaide Victory Reserves
3-2
Adelaide Blue Eagles Reserve
HT
2-1
10:00
Sturt Lions Reserves
3-2
Cumberland United Reserves
HT
2-1
09:45
Croydon Kings Reserve
3-3
Adelaide Raiders SC Reserve
HT
1-2
11:00
Veertien Mie (nữ)
1-1
Diosa Izumo (nữ)
HT
0-1
11:00
SEISA OSA Rheia (nữ)
2-1
Diavorosso Hiroshima (nữ)
HT
2-0
11:00
Fukuoka AN (nữ)
2-0
Tsukuba FC (nữ)
HT
1-0
09:00
JFA Academy Fukushima (nữ)
2-2
FC Imabari (nữ)
HT
1-1
01:00
Racing Club Montevideo
1-2
Boston River
HT
1-0
00:30
Reinickendorfer Fuchse
1-0
Berliner SC
HT
0-0
09:00
Alajuelense (nữ)
1-0
Saprissa (nữ)
HT
0-0
03:15
Thor KA Akureyri (nữ)
5-0
Tindastoll Neisti (nữ) 1
HT
4-0
01:00
Stjarnan Gardabaer (nữ)
2-1
Fylkir (nữ)
HT
2-0
01:00
Breidablik (nữ)
2-1
Valur (nữ)
HT
0-1
01:30
Leandro N Alem
2-0
El Porvenir
HT
0-0
17:30
Ringwood City (nữ)
0-2
Eltham Redbacks (nữ)
HT
0-2
03:00
Aguilas Doradas U19
3-0
Talentos Envigado U19
HT
3-0
22:00
Tiendas Margos U19
1-0
Turbo FC U19
HT
1-0
22:00
Urartu
1-1
Ararat Yerevan
HT
0-0
20:00
BKMA
0-0
FK Van Charentsavan
HT
0-0
11:30
Hobart Zebras
0-4
Devonport City
HT
0-1
11:00
South Hobart
3-3
Kingborough Lions
HT
2-1
17:15
Riverside Olympic
0-1
Launceston City
HT
0-1
00:30
SC Korneuburg
0-1
USV Scheiblingkirchen-Warth 1
HT
0-0
00:30
SC Bad Sauerbrunn
2-6
Horitschon
HT
1-3
00:30
HarreitherWaldhofen
0-3
ASV Schrems
HT
0-2
00:10
KAC 1909
4-2
ATSV Wolfsberg
HT
1-2
00:00
SV Kematen
1-2
SV Vols
HT
0-1
00:00
SC Kalsdorf
2-4
SV Wildon
HT
2-2
00:00
SV Lebring
6-2
SV Lafnitz II
HT
3-0
00:00
SV Tillmitsch
1-0
SV Ilz
HT
1-0
00:00
USC Eugendorf
3-1
SK Adnet
HT
2-0
00:00
SK Furstenfeld
3-5
FSC Eggendorf Hartberg II
HT
1-3
00:00
SV Bad Schallerbach
4-0
ASK St.Valentin
HT
2-0
23:30
SK Treibach
6-0
SVG Bleiburg
HT
2-0
22:59
SC Mannsworth
1-2
SV Donau
HT
0-1
22:59
SV Gerasdorf Stammer
1-3
Simmeringer SC
HT
0-2
22:59
St Jakob/Rosental
1-3
SV Donau Klagenfurt
HT
1-3
18:15
Bavarians FC
0-9
Tuv Buganuud
HT
0-2
00:00
Holbaek
0-2
BK Frem
HT
0-1
00:00
Holstebro BK
1-1
Young Boys FD
HT
1-0
22:59
Povltava FA
2-0
Dukla Praha B
HT
1-0
22:59
FK Kraluv Dvur
3-1
Bohemians1905 B
HT
1-0
22:59
Sokol Hostoun
2-2
Taborsko Akademie
HT
1-0
11:30
Riverside Olympic Reserves
3-0
Launceston City B 1
HT
1-0
17:15
Glenorchy Knights Reserves
2-3
Hobart City FC
HT
1-2
17:15
2 Clarence Zebras Reserves
4-5
Hobart United
HT
2-3
11:30
Canberra FC (nữ)
3-0
Tuggeranong Utd(nữ)
HT
1-0
23:15
Al-Qadsia SC
0-3
Al Kuwait SC
HT
0-0
23:15
Al-Arabi Club (KUW)
1-1
Al Fahaheel SC
HT
0-1
23:15
Al-Salmiyah
5-3
Al-Nasar
HT
2-1
00:00
Al futowa
0-0
Al-Wahda Damascus
HT
0-0
01:30
1 Trindade AC Youth
4-1
Aparecidense U20 1
HT
1-0
01:00
Jaguar PE U20
0-8
Nautico PE (Youth)
HT
0-4
01:00
Petrolina PE U20
2-4
Retro FC Brasil U20
HT
1-2
01:00
Vila Nova (Youth)
1-1
AE Jataiense U20 1
HT
1-1
01:00
Falcon FC SE Youth
6-0
Propria U20
HT
0-0
09:45
Ferrymead Bays
2-3
Cashmere Technical
HT
1-1
09:45
1 FC Twenty 11
0-7
Coastal Spirit
HT
0-6
09:45
University of Canterbury
1-1
Nomads 1
HT
0-1
09:00
Christchurch United
4-0
Nelson Suburbs
HT
4-0
12:00
Avondale FC
2-1
St Albans Saints
HT
1-0
10:00
1 Green Gully Cavaliers
1-2
Hume City 1
HT
1-0
17:30
Maroochydore Swans FC
0-2
North Star
HT
0-2
21:00
Al Naser (nữ)
0-4
Al Ittihad (nữ)
HT
0-3
01:45
Liffeys Pearse
2-2
Malahide United
HT
1-2
22:15
Dynamo Moscow (nữ)
0-1
CSKA Moscow (nữ)
HT
0-0
22:00
Krasnodar FK (nữ)
4-1
Rubin Kazan (nữ)
HT
0-1
20:00
Zvezda 2005 (nữ)
0-2
Lokomotiv Moscow (nữ)
HT
0-1
19:00
FK Rostov (nữ)
0-3
Spartak Moscow (nữ)
HT
0-1
22:59
1 Suduva
0-1
TransINVEST Vilnius
HT
0-1
21:00
Caiman Douala (nữ)
0-1
Ita Mbong (nữ)
HT
0-0
20:00
Amazone FAP (nữ)
1-0
Eclair de Saa (nữ)
HT
1-0
18:00
AS Awa FF (nữ)
0-4
Authentic de Douala (nữ)
HT
0-1
16:00
Louves Minproff (nữ)
2-1
Dja Sports (nữ)
HT
1-0
17:00
Rahmatganj MFS
0-0
Bashundhara Kings
HT
0-0
17:00
Bangladesh Police Club
1-2
Fortis Limited
HT
0-1
01:00
Raja Casablanca Atlhletic
3-0
Renaissance Sportive de Berkane
HT
1-0
09:15
Glenorchy Knights (nữ)
2-4
Launceston United (nữ)
HT
1-1
12:30
Box Hill (nữ)
2-1
Calder United SC (nữ)
HT
2-1
12:00
Essendon Royals (nữ)
2-1
Preston Lions (nữ)
HT
1-0
21:30
Olympic FK Tashkent
0-0
FK Andijon
HT
0-0
21:00
Metallurg Bekobod
1-1
Navbahor Namangan
HT
0-1
09:40
Melbourne City U23
9-0
Kingston City U23
HT
3-0
09:30
Brunswick City U23
1-3
North Geelong Warriors U23
HT
1-0
09:15
Eastern Lions U23
1-0
Langwarrin U23
HT
1-0
15:15
Werribee City U23
2-2
Caroline Springs George Cross U23
HT
0-1
15:15
Bentleigh Greens U23
2-1
Bulleen Lions U23
HT
1-1
17:15
Central Coast United FC
0-1
Inner West Hawks
HT
0-1
17:00
Western Rage
1-3
Mounties Wanderers
HT
1-1
22:59
Pharco
1-1
Smouha SC
HT
1-1
22:59
Enppi
3-2
Ceramica Cleopatra FC
HT
0-2
15:00
Hubei Istar
0-0
Shandong Taishan B
HT
0-0
01:00
1 Newells Old Boys (nữ)
0-1
Belgrano (nữ)
HT
0-0
22:00
FK Tuzla City
1-5
FK Velez Mostar
HT
0-2
12:15
Anu FC
3-1
Canberra White Eagles 1
HT
0-1
12:00
Canberra Juventus
1-4
Queanbeyan City
HT
0-3
17:00
FC Livyi Bereh
2-1
FK Epitsentr Dunayivtsi
HT
0-1
17:00
FC Inhulets Petrove
2-1
FC Karpaty Lviv
HT
1-1
17:00
FK Yarud Mariupol
1-1
Ahrobiznes TSK Romny
HT
1-1
16:00
FC Victoria Mykolaivka
1-0
FK Nyva Buzova 1
HT
0-0
11:30
Maitland
0-1
Weston Workers FC
HT
0-0
11:30
Edgeworth Eagles FC
4-0
Newcastle Olympic
HT
2-0
17:00
Broadmeadow Magic
3-1
Lake Macquarie
HT
0-0
21:00
NK Rudes U19
2-2
HNK Sibenik U19
HT
1-2
16:00
Hajduk Split U19
0-1
Rijeka U19
HT
0-1
10:10
1 Cooma Tigers U23
2-1
OConnor Knights U23
HT
2-0
09:40
1 Canberra Olympic U23
1-2
Monaro Panthers U23 1
HT
1-0
00:00
Gamla Upsala SK (nữ)
1-6
IK Uppsala (nữ)
HT
0-3
22:00
Lidkopings FK (nữ)
0-5
Malmo (nữ)
HT
0-3
22:59
1 Al-Sadd
0-0
Qatar SC
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [1-0],

#
CLB
Trận
+/-
Điểm
1
Rigas Futbola skola
14
27
34
2
Riga FC
15
17
32
3
FK Valmiera
15
12
30
4
BFC Daugavpils
15
6
27
5
Tukums-2000
14
-7
18
6
FK Auda Riga
15
0
16
7
Metta/LU Riga
14
-8
15
8
Grobina
14
-11
12
9
Jelgava
15
-18
11
10
FK Liepaja
15
-18
10
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657