Tỷ số trực tuyến 24h nhanh nhất, Livescore trực tiếp tỷ số bóng đá hôm nay

Trực tiếp 24h - Xem tỷ số trực tuyến 24h nhanh nhất tại Tructiep24h.info. Cập nhật tỷ số tỷ lệ kèo bóng đá trực tuyến theo thời gian thực chuẩn xác nhất.

  Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách C/H-T Tỷ lệ
AFB 21:00 90+ 90+ 1 1 First Vienna (nữ) Sturm Graz/Stattegg (nữ) 3
  2 - 3
H1   0 - 1
1.02 2.30
0 3 1/2
0.77 0.32
PORJA2 21:00 90+ 90+ 3 Pacos Ferreira U19 Maritimo U19 2
  10 - 5
H1   0 - 0
2.70 2.85
-1/4 1 1/2
0.09 0.07
ALG D2 21:00 90+ 90+ AS Ain Mlila USM Annaba
  0 - 0
H1   1 - 0
SUI D2 21:00 90+ 90+ Uzi FC Tuggen
  0 - 0
H1   1 - 0
PORJA2 21:00 90+ 90+ 1 Lusitania Lourosa U19 Vizela U19
  0 - 11
H1   1 - 0
0.98 0.93
1 1/4 3 1/2
0.83 0.88
SUI D2 21:00 90+ 90+ FC Coffrane Lausanne SportsU21
  0 - 0
H1   0 - 0
AGB LE 21:00 90+ 90+ CR Uniao Malanje Wiliete
  0 - 0
H1   0 - 1
ALG D2 21:00 90+ 90+ ES Mostaganem SC Mecheria 2
  11 - 4
H1   1 - 1
0.95 0.85
-2 2 1/2
0.85 0.95
ENG FAWSL 21:00 90+ 90+ Arsenal (nữ) Brighton H.A. (nữ)
  7 - 3
H1   2 - 0
0.61 0.64
-2 1/2 3 3/4
1.17 1.13
RUS WPL 21:00 90+ 90+ Zenit St Petersburg (nữ) Chertanovo Moscow (nữ)
  6 - 0
H1   1 - 0
ALG D2 21:00 89 89 1 AS Khroub Olympique Akbou
  2 - 4
H1   1 - 0
0.70 2.27
0 1 1/2
1.02 0.16
ALG D2 21:00 90+ 90+ 4 1 ES Sour El Ghozlane HB Chelghoum Laid
  6 - 2
H1   0 - 1
0.85 0.90
-1/2 2
0.95 0.90
ALG D2 21:00 90+ 90+ IB Khemis El Khechna CA Batna
  0 - 0
H1   1 - 1
Pol D4 21:00 90+ 90+ Stolem Gniewino Gedania Gdansk
  0 - 0
H1   1 - 1
SUI D2 21:00 90+ 90+ Bassecourt solothurn
  0 - 0
H1   3 - 0
ALG D2 21:00 90+ 90+ SKAF Khemis Melina RC Kouba
  0 - 0
H1   0 - 0
ENG FAWSL 21:00 90+ 90+ 1 Tottenham Hotspur (nữ) West Ham United (nữ) 1
  10 - 0
H1   1 - 0
0.40 3.03
0 3 1/2
1.78 0.21
ALG D2 21:00 90+ 90+ 2 MSP Batna JS Bordj Menaiel 4
  6 - 2
H1   0 - 0
0.85 0.80
-1 2
0.95 1.00
SUI D2 21:00 90+ 90+ Freienbach FC Mendrisio Stabio
  0 - 0
H1   1 - 0
SUI D2 21:00 90+ 90+ Young Boys U21 Delemont
  0 - 0
H1   2 - 0
SUI D2 21:00 83 83 FC Dietikon Muri
  0 - 0
H1   2 - 1
SUI D2 21:00 90+ 90+ Grasshoppers U21 Taverne
  0 - 0
H1   1 - 1
UZB D1 21:00 90+ 90+ 3 1 FK Andijon Metallurg Bekobod 2
  1 - 0
H1   0 - 0
1.01 0.76
-1/4 1
0.87 1.11
SWE D3 21:00 90+ 90+ 1 FC Arlanda Jarfalla 1
  5 - 5
H1   0 - 0
0.98 0.98
0 3 1/2
0.83 0.83
UZB D1 21:00 90+ 90+ 2 1 Qizilqum Zarafshon Olympic FK Tashkent 2
  2 - 2
H1   1 - 0
1.72 3.22
0 6 1/2
0.46 0.17
ICE WC 21:00 OT OT Grindavik (nữ) IA Akranes (nữ) 3
  8 - 6
H1   1 - 0
0.75 0.90
-1/2 2 3/4
1.05 0.90
SUI D2 21:00 90+ 90+ FC Kosova Zurich Kreuzlingen
  0 - 0
H1   0 - 0
SCO L2 21:00 OT OT 1 Stranraer East Kilbride 2
  8 - 3
H1   1 - 0
ALG D2 21:00 90+ 90+ WA Boufarik RC Arba
  0 - 0
H1   3 - 1
DEN WD2 21:10 90+ 90+ 2 Brabrand IF (nữ) JAI Fodbold (nữ)
  11 - 3
H1   0 - 1
1.00 0.90
-1/2 3 1/2
0.80 0.90
ALG D2 21:10 86 86 2 CRB Temouchent JS Ghir Abadla 2
  7 - 2
H1   1 - 0
0.85 0.80
-3 1/2 4
0.95 1.00
SPA D2 21:15 82 82 SD Huesca Racing Santander
  4 - 4
H1   0 - 1
0.75 1.56
0 2 1/2
1.19 0.53
SPA D2 21:15 80 80 1 Leganes Sporting Gijon 2
  4 - 5
H1   1 - 0
0.67 1.20
0 3 1/2
1.31 0.72
POR D1 21:30 64 64 2 SC Farense Portimonense
  2 - 2
H1   0 - 2
1.16 1.11
0 4 1/4
0.77 0.79
POR D1 21:30 63 63 1 FC Arouca Vitoria Guimaraes 2
  2 - 6
H1   1 - 0
0.70 1.05
1/4 4
1.26 0.84
POR D1 21:30 62 62 2 Boavista FC Vizela 1
  5 - 2
H1   0 - 1
1.17 0.85
-1/4 2 3/4
0.76 1.04
POR D1 21:30 64 64 1 Estrela da Amadora Gil Vicente
  2 - 3
H1   1 - 0
0.89 0.94
-1/4 2
1.02 0.95
HOL D2 21:30 67 67 Dordrecht Emmen 1
  3 - 8
H1   0 - 0
1.12 0.81
-1/2 1 1/4
0.79 1.07
PORJA2 21:30 71 71 3 Vianense U19 Merelinense U19 1
  9 - 3
H1   0 - 2
Spain D4 21:30 71 71 Sarriana Gran Pena
  0 - 0
H1   0 - 0
AEGT YL 21:30 66 66 1 Acassuso U20 Ferro Carril Oeste General Pico U20
  2 - 4
H1   0 - 2
0.90 1.00
0 2 1/2
0.90 0.80
PORJA2 21:40 75 75 1 Moreirense U19 Braganca U19 2
  7 - 2
H1   6 - 1
0.90 0.80
-2 3 1/4
0.90 1.00
BUL D1 21:45 52 52 CSKA Sofia FK Levski Krumovgrad
  1 - 7
H1   1 - 1
0.91 1.01
-3/4 4 3/4
0.93 0.81
SPDRFEF 22:00 HT HT Real Sociedad B Deportivo La Coruna
  2 - 3
H1   0 - 0
0.93 1.01
0 1 1/4
0.91 0.81
Slo D3 22:00 HT HT Slovan Duslo Sala MFK Dubnica nad Vahom
  6 - 0
H1   3 - 1
FIN D3 A 22:00 HT HT 3 OTP Narpes Kraft 2
  2 - 1
H1   0 - 0
0.87 0.97
-1/2 3
0.95 0.83
SER D2 22:00 HT HT Semendrija 1924 Tekstilac
  2 - 3
H1   0 - 1
ISR D1 22:00 HT HT Hapoel Hadera Hapoel Tel Aviv
  1 - 2
H1   0 - 1
0.95 0.87
0 2 1/4
0.93 0.99
Pol D4 22:00 HT HT 2 Gwarek Tarnowskie Gory GKP Gorzow 2
  3 - 0
H1   1 - 1
BUL D2 22:00 HT HT Chernomorets Balchik FC Dunav Ruse 1
  0 - 2
H1   1 - 0
0.95 0.90
-3/4 2 1/4
0.85 0.90
CZE D1 22:00 HT HT 1 Mlada Boleslav Sparta Praha
  2 - 1
H1   0 - 3
1.06 0.93
1/2 4 3/4
0.84 0.95
AUS D3 22:00 HT HT St. Johann SV Austria Salzburg
  0 - 0
H1   1 - 0
Slo D3 22:00 HT HT MFK Lokomotiva Zvolen Malacky
  1 - 2
H1   1 - 1
GHA D1 22:00 HT HT Legon Cities FC Great Olympics
  0 - 8
H1   1 - 1
BUL D2 22:00 HT HT CSKA 1948 Sofia II FC Bdin Vidin
  6 - 1
H1   0 - 0
CZE D1 22:00 HT HT FC Viktoria Plzen Banik Ostrava
  2 - 4
H1   0 - 0
0.83 0.88
0 1 1/2
1.07 1.00
MKD D1 22:00 HT HT Bregalnica Stip Sileks
  3 - 2
H1   1 - 0
ISR D1 22:00 HT HT Ashdod MS Hapoel Jerusalem
  4 - 6
H1   0 - 0
0.96 0.98
0 1 1/4
0.92 0.88
CZE D1 22:00 HT HT Synot Slovacko Slavia Praha
  0 - 5
H1   0 - 0
1.02 1.09
3/4 1 1/2
0.88 0.79
LIT D1 22:00 HT HT FK Panevezys Hegelmann Litauen 1
  1 - 3
H1   0 - 0
1.14 0.76
0 2
0.71 1.06
MKD D1 22:00 45+ 45+ Academy Pandev FK Makedonija Gjorce Petrov
  0 - 0
H1   -
AUS D3 22:00 HT HT FC Pinzgau Saalfelden SV Wals-Grunau
  0 - 0
H1   0 - 0
Slo D3 22:00 HT HT Partizan Bardejov Rimavska Sobota
  5 - 0
H1   2 - 0
RUS D2 22:00 HT HT Dinamo Moscow B Dynamo Vologda
  0 - 2
H1   1 - 0
MKD D1 22:00 HT HT Rabotnicki Skopje FK Shkendija 79
  0 - 6
H1   0 - 1
AUS D3 22:00 HT HT SC Imst VfB Hohenems
  0 - 0
H1   0 - 1
Slo D3 22:00 HT HT Novohrad Lucenec Stara Lubovna
  3 - 3
H1   0 - 0
MKD D1 22:00 45+ 45+ FC Struga Trim Lum FK Shkupi
  0 - 0
H1   -
AGB LE 22:00 HT HT Petro Atletico de Luanda Kabuscorp do Palanca
  5 - 0
H1   2 - 0
0.98 0.95
-1 1/4 2 1/4
0.83 0.85
CZE CFL 22:00 HT HT Domazlice Ceske Budejovice B
  1 - 4
H1   2 - 1
AUT D1 22:00 HT HT 1 Rheindorf Altach Austria Lustenau 1
  3 - 1
H1   1 - 1
0.94 1.05
-1/2 3 1/2
0.97 0.84
MKD D1 22:00 HT HT FC Vardar Skopje FK Tikves Kavadarci
  4 - 1
H1   1 - 2
CZE DFL 22:00 HT HT Horovice Jiskra Domazlice B
  6 - 1
H1   1 - 1
0.98 0.85
-3/4 3
0.83 0.95
AUT D1 22:00 HT HT FC Blau Weiss Linz Austria Wien 1
  4 - 6
H1   0 - 1
0.85 1.03
1/2 2 3/4
1.06 0.86
BLR D1 22:00 HT HT FC Minsk FK Vitebsk
  3 - 9
H1   0 - 0
0.67 0.88
1/4 1
1.20 0.94
AUT D1 22:00 HT HT Wolfsberger AC WSG Swarovski Tirol
  1 - 5
H1   0 - 1
0.87 0.84
0 2 1/4
1.04 1.05
INT FRL 22:00 45+ 45+ Portugal (nữ) U16 France (nữ) U16
  0 - 0
H1   -
INT CF 22:00 HT HT Cork City (nữ) Cliftonville LFC (nữ)
  0 - 0
H1   1 - 0
Spain D4 22:00 HT HT CD Huarte CD Cortes
  2 - 0
H1   1 - 0
Pol D4 22:00 45+ 45+ LKS Goczalkowice Zdroj Gawin Sleza Wroclaw
  0 - 0
H1   -
ETH PR 22:00 HT HT 2 Hawassa City FC Mekelakeya 1
  0 - 4
H1   1 - 1
Pol D4 22:00 HT HT Mlawianka Mlawa Pogon Grodzisk Mazowiecki
  2 - 4
H1   0 - 1
BUL D2 22:00 HT HT Litex Lovech FC Maritsa 1921
  3 - 1
H1   2 - 0
Pol D4 22:00 HT HT Orleta Radzyn Podlaski Karpaty Krosno 1
  1 - 7
H1   1 - 0
BUL D2 22:00 HT HT Ludogorets Razgrad II Spartak Varna
  3 - 3
H1   0 - 2
Pol D4 22:00 HT HT GKS Pniowek Pawlowice Slaskie MKS Kluczbork
  0 - 0
H1   1 - 0
SWE D3 22:00 HT HT 1 Enkoping Dalkurd FF 2
  4 - 1
H1   4 - 0
DEN D1 22:00 HT HT AC Horsens B93 Copenhagen
  6 - 1
H1   1 - 1
0.89 0.91
-1/2 3 1/2
1.01 0.97
Pol D4 22:00 HT HT Unia Skierniewice Swit Nowy Dwor Mazowiecki
  3 - 3
H1   0 - 1
BUL D2 22:00 HT HT Spartak Pleven Belasitsa Petrich
  2 - 0
H1   0 - 0
COL U19 22:00 HT HT 1 Maracaneiros U19 Boyaca FC U19 1
  2 - 2
H1   0 - 2
Pol D4 22:00 HT HT 2 Bron Radom Victoria Sulejowek
  0 - 0
H1   0 - 0
Pol D4 22:00 HT HT 1 Unia Tarnow Czarni Polaniec 1
  4 - 2
H1   2 - 1
EU-WU17 22:00 HT HT England (nữ) U17 Spain (nữ) U17
  0 - 0
H1   0 - 2
0.85 0.91
1 3
0.91 0.85
BOL R Cup 22:00 HT HT 3 Virgen de Chijipata ABB 1 3
  0 - 1
H1   2 - 0
1.00 0.95
1/4 3
0.80 0.85
Slo D3 22:00 HT HT RSC Hamsik Academy FK Belusa
  4 - 2
H1   0 - 0
SER D2 22:00 HT HT FK Graficar Beograd OFK Beograd
  4 - 0
H1   1 - 0
MKD D1 22:00 HT HT Voska Sport FK Rinija Gostivar
  3 - 3
H1   0 - 0
Pol D4 22:00 HT HT Carina Gubin Odra Bytom Odrzanski
  0 - 0
H1   1 - 0
Pol D4 22:00 HT HT 1 Zawisza Bydgoszcz SA KS Polonia Sroda Wlkp
  4 - 2
H1   1 - 0
SVK D1 22:00 HT HT 1 Spartak Trnava Sport Podbrezova 1
  3 - 1
H1   1 - 0
0.91 0.79
-3/4 2 1/2
0.93 1.03
BUL D2 22:00 HT HT Sportist Svoge FK Chernomorets 1919 Burgas
  4 - 4
H1   1 - 0
0.98 0.90
-1/2 2
0.83 0.90
Slo D3 22:00 HT HT Jednota Banova Galanta
  1 - 5
H1   2 - 0
SER D2 22:00 HT HT Macva Sabac Indjija
  1 - 1
H1   1 - 1
IRFAIC 22:00 HT HT College Corinthians Cobh Wanderers
  1 - 2
H1   2 - 1
0.80 0.78
-3/4 3
1.05 1.10
GHA D1 22:00 HT HT Berekum Chelsea Asante Kotoko FC
  0 - 0
H1   1 - 1
Pol D4 22:00 HT HT 2 1 GKS Belchatow Jagiellonia Bialystok II 2
  1 - 0
H1   1 - 0
SVK D1 22:00 HT HT Slovan Bratislava MFK Ruzomberok
  3 - 1
H1   3 - 1
0.79 0.98
-3/4 6
1.05 0.84
SVK WD1 22:00 HT HT FC Petrzalka (nữ) FC Tatran Presov (nữ) 1
  2 - 4
H1   0 - 0
Slo D3 22:00 HT HT Fomat Martin SKF Sered
  4 - 3
H1   1 - 0
RUS D2 22:00 HT HT Legion Dynamo Nart Cherkessk
  0 - 0
H1   0 - 1
SER D2 22:00 HT HT FK Radnicki Sremska Mitrovica Jedinstvo UB
  1 - 2
H1   0 - 1
Pol D4 22:00 HT HT 1 Jarota Jarocin KS Lipno Steszew 2
  0 - 3
H1   2 - 0
TAJ L1 22:00 HT HT Barkchi Hisor Regar-TadAZ Tursunzoda
  2 - 5
H1   0 - 0
CRO D1 22:00 HT HT Rudes NK Lokomotiva Zagreb
  0 - 5
H1   0 - 3
0.80 0.84
1 1/2 5
1.04 0.98
Bos HD1 22:00 HT HT NK Gradina Srebrenik Mladost Doboj Kakanj 2
  3 - 0
H1   0 - 1
0.95 1.00
-1 3/4 2 1/2
0.85 0.80
Bos HD1 22:00 HT HT 2 FK Rudar Kakanj Stupcanica Olovo 2
  1 - 4
H1   1 - 0
0.95 0.93
3/4 2 1/4
0.85 0.88
Bos HD1 22:00 HT HT Radnik Bijeljina Villeznevesigne
  2 - 1
H1   2 - 0
0.98 0.85
-2 1/4 2 3/4
0.83 0.95
Bos HD1 22:00 HT HT Sloboda NK Celik 3
  5 - 2
H1   0 - 0
1.05 0.85
-1 3/4 2 1/4
0.75 0.95
SVK D1 22:00 HT HT Zlate Moravce Trencin
  1 - 2
H1   1 - 0
1.01 0.88
3/4 2 3/4
0.83 0.94
SUI D4 22:00 HT HT 1 Concordia Lausanne FC Bosporus Bern
  2 - 6
H1   1 - 1
SVK D1 22:00 HT HT Dukla Banska Bystrica MFK Skalica
  3 - 2
H1   1 - 0
0.96 0.86
-1/4 2 1/2
0.88 0.96
SPA D3 22:00 HT HT 1 UD San Sebastian Reyes Racing B
  4 - 1
H1   0 - 0
0.91 0.89
-1/2 1 1/4
0.93 0.93
SVK D1 22:00 HT HT MSK Zilina Dunajska Streda
  1 - 1
H1   1 - 0
1.05 1.03
0 2 1/2
0.79 0.79
SVK D1 22:00 HT HT 2 FK Kosice Michalovce 1
  1 - 1
H1   1 - 0
0.85 0.95
0 2 1/4
0.99 0.87
FAR D2 22:00 HT HT 2 1 FC Hoyvik AB Argir
  3 - 3
H1   0 - 3
COL U19 22:10 HT HT Bogota FC U19 Fortaleza U19 1
  3 - 2
H1   0 - 3
IRQ D1 22:15 44 44 AL Najaf Duhok
  0 - 0
H1   -
IRQ D1 22:15 45+ 45+ Al Zawraa Zakho
  0 - 0
H1   -
ARGW D1 22:15 42 42 CA Estudiantes Caseros (nữ) Boca Juniors (nữ)
  2 - 2
H1   -
0.90 0.98
2 1/4 3 1/2
0.90 0.83
ENG L1 22:15 44 44 Bolton Wanderers Oxford United
  2 - 1
H1   -
1.04 0.92
-1/2 2 1/2
0.86 0.96
DJI PL 22:20 31 31 1 Arta Solar FC ASAS Djibouti Telecom
  0 - 2
H1   -
0.78 0.80
0 2
1.03 1.00
SLO D2 22:30 30 30 Triglav Gorenjska Jadran Dekani
  2 - 2
H1   -
MNE D2 22:30 30 30 FK Grbalj Radanovici FK Iskra Danilovgrad
  0 - 0
H1   -
MNE D2 22:30 29 29 Internacional Podgorica KOM Podgorica
  0 - 0
H1   -
MNE D2 22:30 29 29 Lovcen Cetinje OSK Igalo
  1 - 1
H1   -
CRO D2 22:30 30 30 1 HNK Cibalia NK Jarun
  0 - 0
H1   -
0.88 0.98
-1/2 2 1/2
0.93 0.83
SLO D2 22:30 30 30 ND Beltinci NK Fuzinar
  0 - 0
H1   -
MNE D2 22:30 30 30 Otrant FK Berane
  0 - 0
H1   -
POL D1 22:30 26 26 GKS Katowice Wisla Krakow 1
  0 - 0
H1   -
0.93 0.95
-1 4 1/4
0.97 0.93
POL D2 22:30 28 28 2 Olimpia Elblag Polonia Bytom 1
  0 - 3
H1   -
0.84 0.91
0 2 1/2
0.96 0.89
SLO D2 22:30 27 27 Tolmin ND Gorica
  2 - 1
H1   -
NGA NL 22:30 27 27 Sahel SC USGN
  2 - 0
H1   -
CRO D3 22:30 27 27 1 DUGO SELO Kustosija 1
  0 - 2
H1   -
AUS L 22:30 26 26 ASK St.Valentin SPG Pregarten
  1 - 2
H1   -
0.95 0.85
-1/4 3 1/4
0.85 0.95
CRO D3 22:30 30 30 Hrvace Hrvatski dragovoljac
  0 - 0
H1   -
SUI D4 22:30 27 27 FC Plan Les Ouates Le Paquier
  1 - 1
H1   -
ICPD D1 22:30 29 29 LYS Sassandra CO Korhogo
  0 - 0
H1   -
CRO D3 22:30 31 31 Jadran Porec NK Belisce
  1 - 2
H1   -
Bos HD1 22:30 HT HT 1 Zeljeznicar Banja Luka Romanija Pale
  1 - 0
H1   0 - 0
1.10 0.80
-1 1/2 2 1/2
0.70 1.00
PCNW 22:30 28 28 FBC Melgar (nữ) Sporting Cristal W 1
  1 - 3
H1   -
ICPD D1 22:30 29 29 Racing d'Abidjan Bouake FC
  0 - 0
H1   -
CRO D2 22:30 28 28 NK Orijent Rijeka NK Solin
  2 - 2
H1   -
0.78 0.98
-1/4 2 1/2
1.03 0.83
ICPD D1 22:30 29 29 Sporting Gagnoa San Pedro FC
  0 - 0
H1   -
CRO D3 22:30 30 30 Bjelovar NK Opatija
  1 - 0
H1   -
CAN W-U17 22:30 30 30 Nigeria (nữ) U17 Burkina Faso U17 (nữ)
  0 - 0
H1   -
ICPD D1 22:30 29 29 Societe Omnisports De L'Armee FC Mouna
  0 - 0
H1   -
CRO D3 22:30 28 28 NK Split NK Omis
  1 - 0
H1   -
0.90 0.85
-1/4 2 3/4
0.90 0.95
CRO D3 22:30 28 28 NK Neretva Zmaj Makarska 1
  3 - 0
H1   -
ICPD D1 22:30 29 29 Stella Club d'Adjame ASI Abengourou
  0 - 0
H1   -
Pol D4 22:30 30 30 Concordia Elblag LKS Lomza
  0 - 0
H1   -
URU D1 22:30 27 27 1 Centro Atletico Fenix Club Atletico Progreso
  1 - 3
H1   -
1.07 1.08
-1/4 2
0.77 0.74
MNE D2 22:30 30 30 FK Podgorica Bokelj Kotor
  0 - 1
H1   -
POL PR 22:30 29 29 Slask Wroclaw Radomiak Radom
  2 - 0
H1   -
1.03 0.87
-3/4 1 3/4
0.89 1.03
Pol D4 22:30 23 23 1 BKS Bochnia Limanovia Limanowa
  3 - 2
H1   -
CRO D3 22:30 31 31 NK Vodice Zadar
  0 - 1
H1   -
0.90 0.83
1 1/2 3
0.90 0.98
FIN D3 A 22:40 14 14 Lahden Reipas GrIFK Kauniainen
  0 - 0
H1   -
0.56 0.94
-1/2 3
1.35 0.86
HUN D1 22:45 13 13 Fehervar Videoton Diosgyor VTK 1
  2 - 0
H1   -
0.80 0.92
-3/4 3
1.02 0.88
HUN D1 22:45 13 13 Paksi SE Honlapja Varda SE
  0 - 1
H1   -
1.04 0.76
-1 1/4 3
0.78 1.04
HUN D1 22:45 13 13 Videoton Puskas Akademia Debrecin VSC
  1 - 0
H1   -
0.82 0.89
-1 1/4 3
1.00 0.91
FRA D4 22:59 Beauvais AF Virois
  -
H1   -
0.83 0.78
-3/4 2 3/4
0.98 1.03
FRA D3 22:59 Chateauroux Cholet So
  -
H1   -
1.29 0.84
-3/4 2 3/4
0.67 1.04
TUR D1 22:59 Caykur Rizespor Kasimpasa
  -
H1   -
1.01 0.91
-1/4 3 1/2
0.91 0.99
FRA D4 22:59 Besancon Biesheim
  -
H1   -
FRA D4 22:59 Boulogne Lorient B
  -
H1   -
FRA D3 22:59 GOAL FC Orleans US 45
  -
H1   -
1.03 0.84
-1/4 2 1/4
0.87 1.04
TUR D1 22:59 Samsunspor Alanyaspor
  -
H1   -
0.88 0.94
-1/4 2 3/4
1.04 0.96
FRA D4 22:59 Bourg Peronnas Saint Quentin
  -
H1   -
FRA D4 22:59 Voltigeurs Chateaubriant Aubervilliers
  -
H1   -
TUR D1 22:59 Ankaragucu Pendikspor
  -
H1   -
0.87 1.07
-1/2 3
1.05 0.83
FRA D3 22:59 Le Mans Marignane Gignac
  -
H1   -
0.81 0.93
-3/4 3 1/4
1.09 0.95
FRA D4 22:59 Colmar Auxerre B
  -
H1   -
FRA D4 22:59 Dinan Lehon FC Stade Briochin
  -
H1   -
FRA D3 22:59 Martigues Nimes
  -
H1   -
0.88 0.79
-1 1/4 2 3/4
1.02 1.09
FRA D3 22:59 Red Star FC 93 Epinal
  -
H1   -
0.77 0.89
-1 1/4 3 1/4
1.14 0.99
FRA D3 22:59 FC Rouen Dijon
  -
H1   -
1.21 0.89
-1/4 2 1/2
0.72 0.99
FRA D5 22:59 Metz B Reims Ste Anne
  -
H1   -
BHR D1 22:59 Al-Shabbab Busaiteen
  -
H1   -
FRA D4 22:59 Blois FC Bergerac
  -
H1   -
FRA D4 22:59 Le Puy Foot 43 Auvergne Hyeres
  -
H1   -
IWD1 22:59 AC Milan (nữ) Sampdoria (nữ)
  -
H1   -
0.95 0.81
-1 1/2 3
0.89 0.95
LUX D1 22:59 FC Schifflange 95 Swift Hesperange
  -
H1   -
CZE CFL 22:59 Slovan Velvary Banik Most-Sous
  -
H1   -
FRA D4 22:59 Bourges La Roche VF
  -
H1   -
FRA D4 22:59 Toulouse FC II Frejus St-Raphael
  -
H1   -
LUX D1 22:59 UNA Strassen Mondercange
  -
H1   -
FRA D3 22:59 Sochaux Versailles 78
  -
H1   -
0.96 0.78
-1/4 2 1/2
0.94 1.11
FRA D4 22:59 Libourne Saint Seurin Saumur OL
  -
H1   -
EST D3 22:59 Parnu JK Laanemaa Haapsalu
  -
H1   -
EST D1 22:59 Nomme JK Kalju FC Kuressaare
  -
H1   -
0.90 0.90
-1 1/2 3 1/4
0.94 0.92
FRA D4 22:59 Trelissac Romorantin
  -
H1   -
FRA D4 22:59 Creteil ES Wasquehal
  -
H1   -
FRA D4 22:59 Granville Chambly FC
  -
H1   -
TUR D1 22:59 Istanbul BB Trabzonspor
  -
H1   -
0.97 0.93
-1/4 2 1/2
0.95 0.97
SUI Sl 22:59 Grasshopper Basel
  -
H1   -
0.90 0.84
-1/2 2 3/4
1.02 1.06
LUX D1 22:59 Red Boys Differdange FC Wiltz 71
  -
H1   -
FRA D4 22:59 Bobigny A.C. Feignies
  -
H1   -
0.88 0.83
-1/2 2 3/4
0.93 0.98
FRA D4 22:59 Guingamp B Saint Malo
  -
H1   -
TUR D1 22:59 Besiktas JK Hatayspor
  -
H1   -
0.83 1.01
-1 3
1.09 0.89
KAZ PR 22:59 Kaisar Kyzylorda Zhenis
  -
H1   -
1.01 1.20
-1/2 2 1/2
0.83 0.65
FRA D4 22:59 Aubagne Andrezieux
  -
H1   -
1.05 0.90
-1/2 2 1/4
0.75 0.90
LUX D1 22:59 F91 Dudelange Progres Niedercorn
  -
H1   -
FRA D4 22:59 AS Furiani Agliani Fleury Merogis U.S.
  -
H1   -
FRA D3 22:59 Villefranche Nancy
  -
H1   -
1.13 0.84
-1/2 2 3/4
0.78 1.04
LUX D1 22:59 Jeunesse Esch Victoria Rosport
  -
H1   -
FRA D4 22:59 Macon Haguenau
  -
H1   -
CZE CFL 22:59 Karlovy Vary Dvory Povltava FA
  -
H1   -
TUR D1 22:59 Gazisehir Gaziantep Karagumruk
  -
H1   -
1.09 0.96
0 2 3/4
0.83 0.94
FRA D4 22:59 Bastia Borgo Racing Club de France
  -
H1   -
FRA D3 22:59 Avranches Chamois Niortais
  -
H1   -
1.09 0.79
3/4 3
0.81 1.09
TUR D1 22:59 Kayserispor Konyaspor
  -
H1   -
0.86 1.16
0 2 1/2
1.06 0.76
LIT D2 22:59 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija Banga Gargzdai B
  -
H1   -
1.00 0.83
-1 2 3/4
0.80 0.98
PORJA2 22:59 Feirense U19 Casa Pia AC U19
  -
H1   -
PORJA2 22:59 CD Fatima U19 Alcanenense U19
  -
H1   -
SPA D3 22:59 Barakaldo CF CD Atletico Paso
  -
H1   -
0.73 1.02
-1 2
1.03 0.74
Spain D4 22:59 CF Platges De Calvia UD Poblense
  -
H1   -
FRA D5 22:59 Saint-Nazaire AF Sable-sur-Sarthe
  -
H1   -
0.80 0.78
1/4 2 3/4
1.00 1.03
FRA D5 22:59 Drancy USLPV
  -
H1   -
PORJA2 22:59 Associacao Naval U19 AC Marinhense U19
  -
H1   -
NLD D4 22:59 Meerssen VV Kloetinge
  -
H1   -
1.00 0.85
-1/2 3
0.80 0.95
PORJA2 22:59 SC Uniao Torreense U19 Academica Coimbra U19
  -
H1   -
FRA D5 22:59 Caen PTT Alenconnaise
  -
H1   -
PORJA2 22:59 AD Estacao U19 CD Gouveia U19
  -
H1   -
SER D1 22:59 Radnik Surdulica FK Spartak Zlatibor Voda
  -
H1   -
0.61 1.07
1/4 2 1/2
1.29 0.75
RUS PR 22:59 FK Sochi FC Krasnodar
  -
H1   -
1.01 1.04
1/2 3
0.91 0.86
PORJA2 22:59 Alverca U19 Beira Mar U19
  -
H1   -
FRA D5 22:59 FC Nantes B FONTENAY VENDEE FOOT
  -
H1   -
NLD D4 22:59 SteDoCo AWC Wijchen
  -
H1   -
QAT PC 22:59 Al Duhail Al-Sadd
  -
H1   -
0.60 1.05
1 3 3/4
1.38 0.81
CHI D2 22:59 Deportes La Serena Union San Felipe
  -
H1   -
0.84 1.07
-1/2 2 1/2
1.00 0.75
ITA D1 22:59 Lecce Atalanta
  -
H1   -
0.90 0.89
1/2 2 1/2
1.04 1.03
AUS L 22:59 SC Pinkafeld SV Leithaprodersdorf
  -
H1   -
0.93 0.83
-1/2 3 1/2
0.88 0.98
RUS D1 22:59 FK Makhachkala Rodina Moskva
  -
H1   -
1.20 0.93
-1/4 2
0.69 0.91
PORJA2 22:59 GD Estoril-Praia U19 Belenenses U19
  -
H1   -
0.90 0.95
-1/4 2 1/2
0.90 0.85
SUI Sl 22:59 Stade Ouchy Lausanne Sports
  -
H1   -
0.94 0.92
1 1/4 3 1/4
0.96 0.96
FRA D5 22:59 US Orleans II Linas-Montlhery
  -
H1   -
AYC U17 22:59 Ivory Coast U17 BeninU17
  -
H1   -
BHR D1 22:59 Al-Hala Al-Ahli(BHR)
  -
H1   -
GEO D1 22:59 Dila Gori Dinamo Tbilisi
  -
H1   -
0.80 0.83
-1/4 2 1/4
1.04 0.99
Spain D4 22:59 Pena Sport CD Ardoi Draw
  -
H1   -
FRA D4 22:59 Bourgoin Jallieu Olympique Ales
  -
H1   -
SUI Sl 22:59 Yverdon Luzern
  -
H1   -
0.82 1.00
1/4 3 1/4
1.11 0.90
FRA D5 22:59 St Pierre Milizac Vitre
  -
H1   -
FRA D5 22:59 Dijon II Gueugnon
  -
H1   -
BHR D1 22:59 Al Hidd Najma Manama
  -
H1   -
FRA D4 22:59 Angers II St Pryve St Hilaire
  -
H1   -
PORJA2 22:59 FC Porto U19 Braga U19
  -
H1   -
Spain D4 22:59 Atletico Astorga CF Salmantino
  -
H1   -
FRA D4 22:59 Cannes AS Evian Thonon Gaillard
  -
H1   -
FRA D5 22:59 Lille B Chantilly
  -
H1   -
LUX D1 22:59 UN Kaerjeng 97 Racing Union Luxemburg
  -
H1   -
0.90 0.85
-1/4 2 3/4
0.90 0.95
FRA D5 22:59 Olympique Strasbourg Koenigshoffen Thionville FC
  -
H1   -
BHR D1 22:59 Al-Muharraq Sitra
  -
H1   -
BFL 22:59 RC Kadiogo Etoile Filante de Ouagadougou
  -
H1   -
LAT D2 22:59 Rigas Futbola skola II Riga FC II
  -
H1   -
FRA D4 22:59 Angouleme Paris 13 Atletico
  -
H1   -
PORJA2 22:59 Academico Viseu U19 Benfica U19
  -
H1   -
Spain D4 22:59 SD Deusto SD Beasain
  -
H1   -
FRA D4 22:59 CHAMALIERES Toulon
  -
H1   -
FRA D5 22:59 Entente Sannois Compiegne
  -
H1   -
LUX D1 22:59 Marisca Miersch CS Petange
  -
H1   -
FRA D5 22:59 Saint-Etienne B Chassieu Decines FC
  -
H1   -
CHI D3 22:59 Deportes Quillon Deportes Union Companias
  -
H1   -
FRA D4 22:59 Avoine Les Herbiers
  -
H1   -
PORJA2 22:59 Chaves U19 Gil Vicente U19
  -
H1   -
FRA D4 22:59 GRACES Jura Sud Foot
  -
H1   -
Pol D4 22:59 Wisloka Debica Siarka Tarnobrzeg
  -
H1   -
LUX D1 22:59 US Mondorf-les-Bains Fola Esch
  -
H1   -
Pol D4 22:59 Hutnik Warsaw LKS Mazur Karczew
  -
H1   -
PORJA2 22:59 Aves U19 FafeU19
  -
H1   -
PORJA2 22:59 Anadia FC U19 Sport Viseu Benfica U19
  -
H1   -
PORJA2 22:59 Salgueiros U19 SC Espinho U19
  -
H1   -
PORJA2 22:59 Seixal Clube 1925 U19 Portimonense U19
  -
H1   -
GER OBW 22:59 Arminia Ludwigshafen Kaiserslautern (Youth)
  -
H1   -
0.93 0.98
0 3 3/4
0.88 0.83
CHI WD1 22:59 Santiago Morning (nữ) Universidad de Chile (nữ)
  -
H1   -
NLD D4 22:59 Gemert GVV Unitas
  -
H1   -
0.98 0.95
-3/4 3 1/4
0.88 0.90
PORJA2 22:59 Sanjoanense U19 Leixoes U19
  -
H1   -
CHI WD1 22:59 Colo Colo (nữ) Cobresal (nữ)
  -
H1   -
Swi D1W 22:59 FC Zurich Frauen (nữ) Basel (nữ)
  -
H1   -
PORJA2 22:59 Amarante U19 Pacos Ferreira B U19
  -
H1   -
NLD D4 22:59 HSV Hoek Sportlust 46
  -
H1   -
PORJA2 22:59 Sacavenense U19 Uniao Leiria U19
  -
H1   -
BEL D1 23:15 Westerlo Mechelen
  -
H1   -
1.04 0.89
-1/4 3 1/4
0.88 1.01
KSA PR 23:20 Al-Hazm Al-Riyadh
  -
H1   -
0.89 1.06
0 2 3/4
1.01 0.82
KSA PR 23:20 Al-Taawon Al-Shabab(KSA)
  -
H1   -
1.07 0.86
0 2 1/2
0.83 1.02
AFB 23:30 Neulengbach (nữ) Union Kleinmunchen (nữ)
  -
H1   -
CHI D1 23:30 Everton CD CD Copiapo S.A.
  -
H1   -
1.01 1.03
-1 3 1/4
0.89 0.85
Spain D4 23:30 Atletico Albericia SD Torina
  -
H1   -
SIL PL 23:30 FC Kallon East End Lions
  -
H1   -
EST D2 23:30 JK Tallinna Kalev II Elva
  -
H1   -
0.93 1.01
0 3 1/2
0.91 0.81
CHI D3 23:30 AC Colina CD Constitucion Unido
  -
H1   -
Spain D4 23:30 Atzeneta UE Ontinyent CF
  -
H1   -
Czech 2W 23:30 Prague Raptors (nữ) Dukla Prague (nữ)
  -
H1   -
ICE D2 23:30 Reynir Sandgerdi Volsungur husavik
  -
H1   -
Finland K 23:30 TuPS Atlantis FC/Akatemia
  -
H1   -
ICE D1 23:30 Dalvik Reynir Fjolnir
  -
H1   -
0.83 0.83
1 3 1/4
1.01 0.99
BSA D 23:30 Zulte-Waregem II Ninove
  -
H1   -
Spain D4 23:30 Portugalete CD Basconia
  -
H1   -
SCO CH 23:30 Inverness Hamilton Academical
  -
H1   -
0.96 0.87
-1/4 2 1/2
0.88 0.95

Tỷ số trực tuyến 19-05-2024

SPDRFEF 00:00 UE Cornella Cultural Leonesa
  -
H1   -
0.95 0.93
1/4 2
0.89 0.89
MNE D1 00:00 Jedinstvo Bijelo Polje OFK Petrovac
  -
H1   -
SPDRFEF 00:00 CF Rayo Majadahonda Unionistas de Salamanca
  -
H1   -
0.96 0.94
1/4 2 1/4
0.88 0.88
MNE D1 00:00 Jezero Plav FK Rudar Pljevlja
  -
H1   -
POR D1 00:00 Sporting CP GD Chaves
  -
H1   -
0.88 0.82
-2 3/4 4
1.04 1.08
MNE D1 00:00 FK Sutjeska Niksic Decic Tuzi
  -
H1   -
SPDRFEF 00:00 CF Intercity Real Madrid Castilla
  -
H1   -
0.86 1.01
1/4 2 1/4
0.98 0.81
SPDRFEF 00:00 Granada CF B Recreativo Huelva
  -
H1   -
1.11 1.01
1/2 2 1/4
0.74 0.81
Swi D1W 00:00 FC Sion (nữ) Rapperswil Jona (nữ)
  -
H1   -
AUS D3 00:00 USV St. Anna SK Vorwarts Steyr
  -
H1   -
SPDRFEF 00:00 Real Union Irun Fuenlabrada
  -
H1   -
1.00 0.87
-1/4 2
0.84 0.95
SPDRFEF 00:00 Sabadell Ponferradina
  -
H1   -
1.02 0.97
-1/4 2
0.82 0.85
SPDRFEF 00:00 SD Logrones CD Lugo
  -
H1   -
0.92 1.02
1/4 2 1/4
0.92 0.80
SPDRFEF 00:00 Sestao SD Tarazona
  -
H1   -
0.85 0.89
-1/2 2
0.99 0.93
SPDRFEF 00:00 Teruel Osasuna B
  -
H1   -
0.95 0.77
-1/4 2
0.89 1.05
MNE D1 00:00 Arsenal Tivat FK Mladost DG
  -
H1   -
POR D1 00:00 Moreirense Estoril
  -
H1   -
0.95 0.96
-1/4 2 1/2
0.97 0.94
MNE D1 00:00 FK Buducnost Podgorica Mornar
  -
H1   -
SEN D1 00:00 AS Dakar Sacre Coeur Generation Foot
  -
H1   -
S Q C 00:00 Barcelona (nữ) Real Sociedad (nữ)
  -
H1   -
0.82 0.78
-4 4 3/4
0.94 0.98
Mauritania Cup 00:00 Chemal FC FC Inter Nouakchott
  -
H1   -
SEN D1 00:00 Diambars Guediawaye
  -
H1   -
INT CF 00:00 Wexford Youths (nữ) Shelbourne (nữ)
  -
H1   -
MOL D1 00:00 FC Milsami Dacia-Buiucani
  -
H1   -
SEN D1 00:00 US Goree Linguere
  -
H1   -
SPDRFEF 00:00 CD Linares Deportivo CD Alcoyano
  -
H1   -
0.74 0.85
-1/4 2 1/4
1.11 0.97
SPDRFEF 00:00 Malaga Antequera CF
  -
H1   -
0.78 0.83
-3/4 2 1/4
1.06 0.99
SPDRFEF 00:00 UD Melilla Baleares
  -
H1   -
0.73 0.80
-1/2 2
1.12 1.02
SPDRFEF 00:00 Real Murcia Merida AD
  -
H1   -
0.85 1.00
-1 1/4 2 1/4
0.99 0.82
SPDRFEF 00:00 Atletico Sanluqueno C.D. San Fernando Isleno
  -
H1   -
1.06 0.95
-1/4 2 1/4
0.78 0.87
MOL D1 00:00 CS Petrocub Zimbru Chisinau
  -
H1   -
AUS D3 00:00 USV RB Weindorf St.Anna SK Vorwarts Steyr
  -
H1   -
SPDRFEF 00:00 Ibiza Eivissa Cordoba
  -
H1   -
0.96 0.76
-1/4 2 1/4
0.88 1.06
MOL D1 00:00 Sheriff Tiraspol CSF Baliti
  -
H1   -
SPDRFEF 00:00 Algeciras Castellon
  -
H1   -
1.11 0.97
1/4 2 1/2
0.74 0.85
SPDRFEF 00:00 CD Arenteiro Celta vigo b
  -
H1   -
0.75 0.81
1/2 2 1/4
1.09 1.01
SPDRFEF 00:00 AD Ceuta Atletico de Madrid B
  -
H1   -
0.96 0.90
-1 2 1/2
0.88 0.92
SPDRFEF 00:00 Barcelona B Gimnastic Tarragona
  -
H1   -
1.09 0.89
-1/2 2
0.75 0.93
SPA LU19 00:00 Atletico de Madrid U19 Levante U19
  -
H1   -
CYP Cup 00:00 Omonia Nicosia FC AEP Paphos
  -
H1   -
0.76 0.99
0 2 1/4
1.13 0.87
CRO D1 00:10 Slaven Koprivnica Dinamo Zagreb
  -
H1   -
0.92 0.93
1 1/4 3
0.92 0.89
BUL D1 00:15 Lokomotiv Plovdiv Levski Sofia
  -
H1   -
0.75 0.83
1/4 2 1/4
1.09 0.99
Spain D4 00:15 CD Manacor Mallorca B
  -
H1   -
IRQ D1 00:30 AL Minaa Al Quwa Al Jawiya
  -
H1   -
ACT M 00:30 Ituzaingo Claypole
  -
H1   -
1.03 1.00
-1/4 2
0.78 0.80
Pol D4 00:30 KSZO Ostrowiec Star Starachowice
  -
H1   -
ISR D1 00:30 Maccabi Bnei Raina Hapoel Haifa
  -
H1   -
1.02 0.91
0 2 3/4
0.82 0.91
ISR D1 00:30 Maccabi Tel Aviv Hapoel Beer Sheva
  -
H1   -
0.81 0.97
-3/4 2 3/4
1.03 0.85
ISR D1 00:30 Hapoel Bnei Sakhnin FC Maccabi Haifa
  -
H1   -
0.74 0.83
1 1/2 2 3/4
1.11 0.99
MLS 00:45 Nashville Atlanta United
  -
H1   -
0.88 0.93
-1/2 2 3/4
1.04 0.97
ICPD D1 00:45 Zoman FC ASEC MIMOSAS
  -
H1   -
ROM D1 01:00 CS Universitatea Craiova Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
  -
H1   -
0.86 0.98
-1 3 1/4
0.98 0.84
PCNW 01:00 Alianza Lima W Defensores Del Ilucan (nữ)
  -
H1   -
BRA CPY 01:00 RB Bragantino Youth Guarani SP (Youth)
  -
H1   -
Brazil W L 01:00 Atletico Mineiro (nữ) Gremio (nữ)
  -
H1   -
ARG TB 01:00 Estrella del Sur Alejandro Korn Estrella de Berisso
  -
H1   -
Bra SD 01:00 Rio Branco-ES Porto Vitoria
  -
H1   -
BRA CPY 01:00 Santos (Youth) Jabaquara SP U20
  -
H1   -
ECU D1 01:00 Libertad FC CD El Nacional
  -
H1   -
1.07 0.92
0 2 1/2
0.77 0.90
USA-ULT 01:00 Kings Hammer FC AFC Cleveland
  -
H1   -
BRA D4 01:00 Ipora EC Capital TO
  -
H1   -
BRA D4 01:00 Santa Cruz RN Sousa PB
  -
H1   -
BRA D4 01:00 Santo Andre Ah so Santa SP
  -
H1   -
0.89 0.78
0 2
0.83 0.94
POL D1 01:00 Gornik Leczna Stal Rzeszow
  -
H1   -
0.84 1.01
-1/2 2 3/4
1.06 0.87
BNY 01:00 Sete de Setembro PE Youth bis SC U20
  -
H1   -
BRP PS D2 01:00 Uniao Mogi U23 Maua FC U23
  -
H1   -
BRB MG 01:00 North Esporte Clube Boa Esporte Clube
  -
H1   -
BRP PS D2 01:00 tupa SP U23 Inter de Bebedouro U23
  -
H1   -
BRB MG 01:00 Tupi Juiz de Fora MG Valeriodoce Esporte Clube (MG)
  -
H1   -
BNY 01:00 Belo Jardim PE U20 Petrolina PE U20
  -
H1   -
BRP PS D2 01:00 Atletico Aracatuba U23 Tanabi U23
  -
H1   -
BRP PS D2 01:00 Colorado Caieiras SP Youth Flamengo SP U23
  -
H1   -
HOL D2 01:00 ADO Den Haag De Graafschap
  -
H1   -
0.86 0.95
-1/2 3 1/4
1.04 0.93
BRA CPY 01:00 Sertaozinho -SP (Youth) Francana Youth
  -
H1   -
BRA RJ A2 01:00 CFRJ Marica RJ Olaria
  -
H1   -
USA-ULT 01:00 Philadelphia Lone Star Real Central NJ
  -
H1   -
BRP PS D2 01:00 Mauaense SP U23 Manthiqueira/SP U23
  -
H1   -
BRA RJ A2 01:00 America-RJ GE Petropolis
  -
H1   -
URU D1 01:00 CA River Plate Rampla Juniors FC
  -
H1   -
0.80 0.88
-1/4 2 1/4
1.04 0.94
BNY 01:00 Aguia PE U20 Jaguar PE U20
  -
H1   -
BRA CPY 01:00 Bandeirante SP Youth Comercial SP Youth
  -
H1   -
Spain D4 01:00 Lorca Deportiva FC Murcia B
  -
H1   -
BRA CPY 01:00 Palmeiras (Youth) Flamengo-SP (Youth)
  -
H1   -
BLR D1 01:00 FC Gomel FC Torpedo Zhodino
  -
H1   -
KSA PR 01:00 Al Ahli Jeddah Abha
  -
H1   -
0.86 0.84
-2 1/4 3 3/4
1.04 1.04
POL PR 01:00 Piast Gliwice Jagiellonia Bialystok
  -
H1   -
1.11 0.95
0 2 3/4
0.82 0.95
BRA RJ A2 01:00 Araruama FC Cabofriense(RJ)
  -
H1   -
BRA RJ A2 01:00 Serrano BA Artsul RJ
  -
H1   -
BNY 01:00 Marcilio Dias SC U20 Hercilio Luz U20
  -
H1   -
BNY 01:00 CA Porto PE U20 Santa Fe PE U20
  -
H1   -
BRB MG 01:00 Aymores Democrata SL/MG
  -
H1   -
ROM D1 01:00 CFR Cluj Farul Constanta
  -
H1   -
0.84 0.82
-1 1/4 3
1.00 1.00
ARG D2 01:30 CA San Miguel Deportivo Maipu
  -
H1   -
0.84 0.78
-1/2 1 3/4
1.00 1.04
ARG B M 01:30 Liniers Flandria
  -
H1   -
0.67 1.02
0 2
1.09 0.74
ARG B M 01:30 Los Andes Excursionistas
  -
H1   -
0.98 0.98
0 2
0.78 0.78
ARG D1 01:30 Independiente Rivadavia Godoy Cruz Antonio Tomba
  -
H1   -
1.01 1.07
1/4 2
0.91 0.83
ACT M 01:30 Mer