Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
29/04 00:00 | 6 | Shakhter Soligorsk | 1-2 | Slutsksakhar Slutsk | (1-2) | |
Chủ nhật, Ngày 28/04/2024 | ||||||
28/04 22:00 | 6 | Slavia Mozyr | 3-0 | Arsenal Dzyarzhynsk | (1-0) | |
28/04 20:00 | 6 | FC Gomel | 2-0 | FC Minsk | (1-0) | |
28/04 00:15 | 6 | Dnepr Mogilev | 0-2 | Dinamo Minsk | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 27/04/2024 | ||||||
27/04 22:00 | 6 | FC Torpedo Zhodino | 2-0 | Smorgon FC | (1-0) | |
27/04 20:00 | 6 | FK Isloch Minsk | 2-0 | Neman Grodno | (1-0) | |
27/04 00:30 | 6 | Dinamo Brest | 2-2 | Naftan Novopolock | (1-0) | |
Thứ sáu, Ngày 26/04/2024 | ||||||
26/04 22:30 | 6 | FK Vitebsk | 1-0 | BATE Borisov | (1-0) | |
Chủ nhật, Ngày 21/04/2024 | ||||||
21/04 22:00 | 5 | Neman Grodno | 0-1 | FK Vitebsk | (0-0) | |
21/04 20:00 | 5 | Dinamo Minsk | 0-0 | FC Torpedo Zhodino | (0-0) | |
21/04 18:00 | 5 | Slutsksakhar Slutsk | 1-3 | FK Isloch Minsk | (0-2) | |
Thứ bảy, Ngày 20/04/2024 | ||||||
20/04 22:00 | 5 | Slavia Mozyr | 1-1 | Dinamo Brest | (1-1) | |
20/04 20:00 | 5 | Arsenal Dzyarzhynsk | 2-0 | Shakhter Soligorsk | (2-0) | |
20/04 18:10 | 5 | FC Minsk | 1-1 | Naftan Novopolock | (1-1) | |
Thứ sáu, Ngày 19/04/2024 | ||||||
19/04 23:30 | 5 | BATE Borisov | 1-1 | Dnepr Mogilev | (0-0) | |
19/04 21:00 | 5 | Smorgon FC | 2-2 | FC Gomel | (1-1) | |
Chủ nhật, Ngày 14/04/2024 | ||||||
14/04 22:00 | 4 | Dinamo Brest | 3-0 | FC Minsk | (1-0) | |
14/04 20:00 | 4 | Shakhter Soligorsk | 1-3 | Slavia Mozyr | (0-2) | |
14/04 18:00 | 4 | Naftan Novopolock | 1-1 | Smorgon FC | (0-0) | |
14/04 00:00 | 4 | FC Torpedo Zhodino | 2-0 | BATE Borisov | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 13/04/2024 | ||||||
13/04 22:00 | 4 | FK Isloch Minsk | 0-2 | Arsenal Dzyarzhynsk | (0-1) | |
13/04 20:00 | 4 | FC Gomel | 0-1 | Dinamo Minsk | (0-1) | |
13/04 18:00 | 4 | Dnepr Mogilev | 0-2 | Neman Grodno | (0-1) | |
Thứ sáu, Ngày 12/04/2024 | ||||||
12/04 21:30 | 4 | FK Vitebsk | 2-0 | Slutsksakhar Slutsk | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 07/04/2024 | ||||||
07/04 22:00 | 3 | Dinamo Minsk | 2-2 | Naftan Novopolock | (1-2) | |
07/04 20:00 | 3 | Neman Grodno | 1-0 | FC Torpedo Zhodino | (1-0) | |
07/04 18:00 | 3 | Slavia Mozyr | 2-1 | FK Isloch Minsk | (1-0) | |
Thứ bảy, Ngày 06/04/2024 | ||||||
06/04 22:00 | 3 | Shakhter Soligorsk | 0-4 | Dinamo Brest | (0-3) | |
06/04 20:00 | 3 | BATE Borisov | 1-3 | FC Gomel | (0-2) | |
06/04 18:00 | 3 | Slutsksakhar Slutsk | 0-1 | Dnepr Mogilev | (0-1) | |
Thứ sáu, Ngày 05/04/2024 | ||||||
05/04 22:59 | 3 | FC Minsk | 2-3 | Smorgon FC | (1-2) | |
05/04 21:00 | 3 | Arsenal Dzyarzhynsk | 1-1 | FK Vitebsk | (1-1) | |
Chủ nhật, Ngày 31/03/2024 | ||||||
31/03 21:00 | 2 | FC Minsk | 0-0 | Dinamo Minsk | (0-0) | |
31/03 19:00 | 2 | FC Torpedo Zhodino | 1-0 | Slutsksakhar Slutsk | (0-0) | |
31/03 17:00 | 2 | FC Gomel | 2-3 | Neman Grodno | (1-1) | |
Thứ bảy, Ngày 30/03/2024 | ||||||
30/03 22:00 | 2 | FK Isloch Minsk | 0-0 | Shakhter Soligorsk | (0-0) | |
30/03 20:00 | 2 | FK Vitebsk | 2-3 | Slavia Mozyr | (2-2) | |
30/03 18:00 | 2 | Naftan Novopolock | 0-0 | BATE Borisov | (0-0) | |
Thứ sáu, Ngày 29/03/2024 | ||||||
29/03 22:59 | 2 | Dinamo Brest | 4-1 | Smorgon FC | (3-0) | |
29/03 21:00 | 2 | Dnepr Mogilev | 0-0 | Arsenal Dzyarzhynsk | (0-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay