Kết quả tỷ số, trực tiếp Wacker Innsbruck (nữ) vs First Vienna (nữ), 17h00 19/03

Wacker Innsbruck (nữ)
Kết quả bóng đá Austrian Frauen Bundesliga

Wacker Innsbruck (nữ) vs First Vienna (nữ)


17:00 ngày 19/03/2023

Đã kết thúc
First Vienna (nữ)
Wacker Innsbruck (nữ)
1
HT

0 - 3
First Vienna (nữ)
5

Trực tiếp kết quả tỷ số Wacker Innsbruck (nữ) vs First Vienna (nữ) & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận Wacker Innsbruck (nữ) - First Vienna (nữ), thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra tructiep24h.co cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 3

Diễn biến chính Wacker Innsbruck (nữ) vs First Vienna (nữ)

      7' 0-1      Seidl
      13' 0-2      Wasser
      36' 0-3      Wronski
   Kaiser    1-3  72'    
      79' 1-4      Đorđić
      85' 1-5      Seidl

Tường thuật trận đấu

Số liệu thống kê Wacker Innsbruck (nữ) vs First Vienna (nữ)

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !
16:00
Italy U16
3-1
Belgium U16
HT
3-1
17:00
Ulsan Hyundai FC
1-0
Yokohama Marinos
HT
1-0
15:00
Borneo FC
0-4
Madura United
HT
0-1
17:30
Peninsula Power (nữ)
0-3
Eastern Suburbs SC (nữ)
HT
0-1
17:00
Hindustan Aeronautics Limited
3-0
Uttrakhand
HT
0-0
17:00
Illawarra Stingrays (nữ)
0-0
Gladesville Ravens (nữ)
HT
0-0
16:30
Redlands United FC
4-0
Eastern Suburbs Brisbane
HT
0-0
16:30
Brisbane Olympic United FC
3-0
Ipswich City
HT
0-0
17:00
Warta Poznan Youth
0-0
Gornik Zabrze (Youth)
HT
0-0
17:15
Brisbane Strikers
4-1
Moreton City II
HT
2-1
17:00
1 Kallithea U19
0-4
Ionikos U19
HT
0-1
14:00
1 Wellington Phoenix Reserve
0-1
Western Suburbs
HT
0-1
17:00
Tondela U19
1-1
Santa Clara U19
HT
1-0
17:30
Gold Coast United
2-2
Rochedale Rovers
HT
1-1
15:30
Gold Coast United U23
2-5
Rochedale Rovers U23
HT
2-2
15:15
Brisbane Strikers U23
2-3
Moreton City Excelsior II U23
HT
0-1
17:00
Karpaty Lviv II
1-0
FC Trostianets
HT
1-0
16:30
Kudrivka
1-7
UCSA
HT
1-5
16:00
Rukh Lviv II
0-3
Chayka Petropavlovsk Borshchagovka
HT
0-0
16:00
FK Novi Pazar U19
2-2
Spartak Subotica U19
HT
0-0
15:00
Cukaricki U19
4-0
Partizan Belgrade U19
HT
1-0
17:00
Dynamo Ceske Budejovice U19
1-0
Dukla Praha U19
HT
1-0
16:00
1 Slavia Praha U19
0-2
Sparta Praha U19
HT
0-1
17:00
Champion Maker Club Ajmer
0-8
Brother United FC
HT
0-4
16:30
Western Spirit
2-3
Maroochydore Swans FC
HT
2-2
16:00
West Wallsend SC
1-2
Lambton Jarvis
HT
1-2
16:00
South Cardiff
0-10
Broadmeadow Magic
HT
0-6
15:45
Maitland
8-0
Newcastle Suns
HT
5-0
15:30
Tuggeranong United
1-0
Anu FC
HT
1-0
15:30
OConnor Knights
2-0
Canberra Olympic
HT
1-0
15:30
Belconnen United
2-5
Gungahlin United
HT
1-0
15:15
Khangarid Klub
3-1
SP Falcons
HT
0-1
17:30
Seoul E-Land FC
0-1
FC Seoul
HT
0-0
17:30
Ansan Greeners FC
0-1
Suwon Samsung Bluewings
HT
0-0
17:00
Jeju United
1-1
Cheonan City
HT
0-0

90phút [1-1], 120phút [2-2], Pen [4-3],

17:00
Gyeongnam FC
1-0
Jeonnam Dragons
HT
1-0
17:00
FC Anyang
0-0
Gimpo FC
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [0-1],

17:00
Incheon United
1-0
Gimhae City
HT
0-0
17:00
Gimcheon Sangmu FC
2-2
Busan I Park
HT
1-1

90phút [2-2], 120phút [3-2],

17:00
Gangwon FC
1-1
Hwaseong FC
HT
0-0

90phút [1-1], 120phút [3-1],

17:00
Daegu FC
1-1
Chungbuk Cheongju
HT
0-1

90phút [1-1], 120phút [1-2],

17:00
Seongnam FC
1-0
Suwon FC
HT
0-0
17:00
Mokpo City
1-2
Bucheon FC 1995
HT
1-0
17:00
Jinju Citizen
0-2
Daejeon Citizen
HT
0-1
18:00
Irəvan FK
2-6
Samaxı FC
HT
1-3
15:15
Guangdong Sports Lottery W
0-2
Yunnan Jiashijing W
HT
0-2
15:15
Dalian Professional W
0-0
Tianjin Shengde (nữ)
HT
0-0
13:00
Wuhan Three Towns Martial Arts (nữ)
1-2
Liaoning Shenbei Hefeng (nữ)
HT
0-1
13:00
Guangxi Pingguo Beinong W
1-0
Qingdao West (nữ)
HT
1-0
16:00
CS Dinamo Bucuresti U19
2-1
FC Ceahlaul Piatra Neamt U19
HT
0-0
17:00
Famalicao (nữ)
1-2
Racing Power (nữ)
HT
1-1
17:00
V-Varen Nagasaki
1-0
Jubilo Iwata
HT
0-0
17:00
Omiya Ardija
0-2
Nagoya Grampus
HT
0-1
17:00
Kagoshima United
0-1
Tokyo Verdy
HT
0-1
17:00
Ban Di Tesi Iwaki
0-2
Albirex Niigata
HT
0-1
17:00
Imabari FC
1-1
Vissel Kobe
HT
1-1

90phút [1-1], 120phút [1-2],

17:00
Giravanz Kitakyushu
1-2
Machida Zelvia
HT
0-0
17:00
Azul Claro Numazu
1-3
Consadole Sapporo
HT
0-1
17:00
Yokohama SCC
0-4
FC Tokyo
HT
0-2
17:00
Matsumoto Yamaga FC
1-1
Avispa Fukuoka
HT
1-0

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [2-4],

16:30
Vanraure Hachinohe FC
1-1
Kashima Antlers 1
HT
1-0

90phút [1-1], 120phút [1-2],

16:00
Grulla Morioka
0-1
Cerezo Osaka
HT
0-0
#
CLB
Trận
+/-
Điểm
1
St. Polten (W)
12
34
32
2
Vorderland (W)
12
27
31
3
First Vienna (W)
12
16
28
4
Sturm Graz/Stattegg (W)
12
7
22
5
Austria Wien (W)
12
15
18
6
Neulengbach (W)
12
3
15
7
Union Kleinmunchen (W)
12
-4
10
8
Bergheim/Hof (W)
12
-29
9
9
Dornbirn (W)
12
-15
8
10
Wacker Innsbruck (W)
12
-54
1
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657