Kết quả tỷ số, trực tiếp Hobro vs Herfolge Boldklub Koge, 23h30 26/05

Hobro
Kết quả bóng đá Hạng nhất Đan Mạch

Hobro vs Herfolge Boldklub Koge


23:30 ngày 26/05/2023

Đã kết thúc
Herfolge Boldklub Koge
Hobro
0
HT

0 - 2
Herfolge Boldklub Koge
2

Trực tiếp kết quả tỷ số Hobro vs Herfolge Boldklub Koge & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận Hobro - Herfolge Boldklub Koge, thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra tructiep24h.co cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 2

Diễn biến chính Hobro vs Herfolge Boldklub Koge

      29'        Casper Jorgensen
      34' 0-1      Yousef Salech (Assist:Zean Dalügge)
      43' 0-2      Yousef Salech
   Mads Freundlich       65'    
   Frederik Mortensen       84'    
   Louicius Don Deedson       89'    
      90'        William Madsen

Tường thuật trận đấu

Số liệu thống kê Hobro vs Herfolge Boldklub Koge

Hobro   Herfolge Boldklub Koge
6
 
Phạt góc
 
3
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
3
 
Thẻ vàng
 
2
17
 
Tổng cú sút
 
15
6
 
Sút trúng cầu môn
 
5
11
 
Sút ra ngoài
 
10
52%
 
Kiểm soát bóng
 
48%
50%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
50%
12
 
Phạm lỗi
 
11
1
 
Việt vị
 
3
118
 
Pha tấn công
 
69
57
 
Tấn công nguy hiểm
 
28
03:00
Sporting CP
1-1
Young Boys
HT
1-0
03:00
Marseille
3-1
FC Shakhtar Donetsk
HT
1-1
03:00
Sparta Praha
4-1
Galatasaray 1
HT
1-1
03:00
AS Roma
1-1
Feyenoord
HT
1-1

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [4-2],

00:45
SC Freiburg
2-2
Lens
HT
0-2

90phút [2-2], 120phút [3-2],

00:45
Rennes
3-2
AC Milan
HT
1-1
00:45
1 Qarabag
0-2
Sporting Braga
HT
0-0

90phút [0-2], 120phút [2-1],

00:45
Toulouse
0-0
Benfica
HT
0-0
02:45
Torino
0-2
Lazio 1
HT
0-0
03:00
Eintracht Frankfurt
1-2
Saint Gilloise
HT
0-0
03:00
1 Slovan Bratislava
0-1
Sturm Graz
HT
0-0
03:00
Legia Warszawa
0-3
Molde
HT
0-2
03:00
Ferencvarosi TC
0-1
Olympiakos Piraeus
HT
0-1
00:45
Dinamo Zagreb
1-1
Betis
HT
0-1
00:45
Ludogorets Razgrad
0-1
Servette
HT
0-1
00:45
1 Bodo Glimt
1-1
AFC Ajax 1
HT
0-1

90phút [1-1], 120phút [1-2],

12:00
Hiroshima Sanfrecce
2-0
Urawa Red Diamonds
HT
1-0
00:00
Gibraltar(nữ)
2-3
Liechtenstein (nữ)
HT
1-2
00:00
Spain (nữ) U20
3-1
Germany (nữ) U20
HT
1-0
22:00
Denmark (nữ) U23
1-2
Holland U23 (nữ)
HT
0-1
21:00
U19 Séc
1-3
U19 Đan Mạch
HT
1-0
20:00
Albania (nữ)
0-3
Belarus (nữ)
HT
0-1
19:30
Romania (nữ)
0-0
Greece (nữ)
HT
0-0
19:30
Montenegro U19
2-2
Lithuania U19
HT
0-0
18:00
Spain (nữ) U23
3-1
U23 Anh (nữ)
HT
1-1
17:00
U19 Tây Ban Nha
2-1
U19 Na Uy
HT
0-1
01:00
Al Hilal
3-1
Sepahan 1
HT
0-0
22:59
Al-Ittihad
2-1
Navbahor Namangan 1
HT
1-1
15:00
FC Macarthur
1-1
Central Coast Mariners
HT
0-0

90phút [1-1], 120phút [2-3],

01:30
PSV Eindhoven (nữ)
6-3
Zwolle (nữ)
HT
2-2
00:45
SK Furstenfeld
0-4
SC Gleisdorf
HT
0-2
00:00
MFK Karvina B
4-0
Hlucin
HT
3-0
22:30
Deportivo La Coruna W
1-0
Athletic Club Bibao (nữ)
HT
1-0
22:20
Bronshoj
2-2
Nykobing FC
HT
2-0
22:00
Stromsgodset
5-0
Real Balompedica Linense
HT
4-0
21:00
ADO Den Haag (nữ)
1-3
FC Utrecht (nữ)
HT
1-2
21:00
FK Atyrau
1-1
Neftchi Fargona
HT
0-0
21:00
1 Tyumen
1-2
PFK Kuban
HT
1-1
20:30
Rubin Kazan
1-4
Rodina Moskva
HT
0-3
20:00
Rigas Futbola skola
2-1
Sheriff Tiraspol
HT
0-0
20:00
FC Krasnodar
2-1
Torpedo Moscow
HT
0-0
19:30
City Club
0-4
FC Abdish-Ata Kant
HT
0-1
19:00
Hegelmann Litauen
1-2
BFC Daugavpils
HT
0-2
19:00
Saxan Ceadir Lunga
0-4
Zimbru Chisinau
HT
0-0
17:00
FC Floresti
1-9
CF Sparta Selemet
HT
1-3
15:30
Khimik Dzerzhinsk
0-3
Sokol
HT
0-2
15:00
1 Tyumen
1-2
Neftchi Fargona 1
HT
1-1
14:00
U19 Đồng Tháp
1-3
PVF Vietnam U19
HT
0-3
16:10
1 U19 Viettel
2-0
U19 Khatoco Khánh Hòa
HT
2-0
16:10
U19 Phú Yên
0-2
U19 Thanh Hóa
HT
0-0
14:00
1 U19 Bình Phước
0-3
U19 Sông Lam Nghệ An
HT
0-1
14:00
1 U19 Hà Nội
1-1
Hoang Anh Gia Lai U19
HT
1-0
07:30
Godoy Cruz Antonio Tomba
0-1
Colo Colo
HT
0-0
05:00
Sportivo Trinidense
1-1
CD El Nacional
HT
1-0
23:30
Maribor
2-1
NK Bravo
HT
1-1
21:00
NK Publikum Celje
4-1
NK Rogaska
HT
1-0
10:05
Atletico La Paz
1-0
CSyD Dorados de Sinaloa
HT
1-0
08:05
Leones Negros
1-0
Club Chivas Tapatio
HT
1-0
00:30
Concordia Chiajna
1-2
Ceahlaul Piatra Neamt
HT
0-1
23:40
Jarra West FC
1-0
Medina United FC
HT
0-0
23:30
Gunjur United
1-1
Jam City
HT
1-1
23:20
Red Hawks FC
1-1
BK Milan
HT
1-0
20:15
Kundemba FC
0-1
KVZSC
HT
0-0
15:00
Persita Tangerang
1-1
Persebaya Surabaya
HT
1-0
19:00
2 Rans Nusantara FC
2-3
Arema FC 1
HT
0-2
19:00
Persija Jakarta
0-1
Madura United
HT
0-0
15:00
Persikabo 1973
2-3
Borneo FC
HT
1-0
15:00
Bhayangkara Solo FC
1-4
PSS Sleman
HT
1-2
20:45
Malavan
1-1
Esteghlal Tehran
HT
0-0
19:30
Sanat-Naft
0-2
Foolad Khozestan
HT
0-0
18:30
Havadar SC
2-1
Shams Azar Qazvin
HT
1-1
21:10
ES Djemoura
3-2
IRB Menaa
HT
1-1
06:00
Deportes Quindio
4-0
Real Santander 1
HT
2-0
22:59
Discoveries SA
5-0
Wologisi FC
HT
2-0
04:00
2 CD Victoria La Ceiba Reserves
1-1
Olancho FC Reserves 1
HT
0-0
03:00
Genesis de Comayagua Reserves
1-1
Motagua Reserves
HT
0-0
08:20
Deportiva Once Caldas
1-2
Deportivo Pereira
HT
0-2
06:10
2 America de Cali
0-1
La Equidad
HT
0-1
04:00
Deportes Tolima
0-0
Atletico Bucaramanga
HT
0-0
21:00
Queens Park R U21
1-1
Colchester United U21
HT
0-1
14:00
1 Bankstown City Lions U20
3-3
Northern Tigers U20
HT
2-1
13:30
Sydney FC U20
0-1
Manly United U20
HT
0-0
14:00
Broadmeadow Magic Reserves
2-1
Adamstown Rosebud Reserves
HT
2-1
21:00
Torino U20
1-2
Beyond Limits Youth
HT
1-1
21:00
Italy Serie D Selection U18
0-0
Brazzaville Youth
HT
0-0
21:00
Budapest Honved U20
0-4
Ojodu City Youth
HT
0-0
21:00
ATFA Youth
1-2
Mavlon FC Youth
HT
0-0
22:45
Al-Seeb
1-0
ibri
HT
0-0
21:30
Bahla
1-2
Al-Nasr(OMA)
HT
1-1
20:45
Dhufar
1-0
Al Wehda(OMA)
HT
0-0
23:10
AS Nordia Jerusalem U19
0-2
Hapoel Jerusalem Malka U19
HT
0-0
01:30
Shimshon Kafr Qasim
3-1
SC Maccabi Ashdod
HT
1-1
01:30
Hapoel Marmorek lrony Rehovot
1-4
Maccabi Yavne
HT
1-2
01:00
Tzeirey Um El Fahem
2-2
Moadon Sport Tira
HT
1-0
19:30
1 Hapoel Migdal HaEmek
0-2
Hapoel Raanana
HT
0-0
18:40
Hapoel Bikat Hayarden
1-2
Hapoel Holon Yaniv 1
HT
1-2
01:30
Afturelding (nữ)
2-0
HK Kopavogur (nữ)
HT
1-0
04:00
Guadalupe FC
7-0
Municipal Turrialba
HT
1-0
00:00
Futbol Consultants Moravia
0-1
Limon FC
HT
0-0
17:00
Lernayin Artsakh
6-0
Nikarm
HT
2-0
02:00
Sao Paulo Crystal FC
1-1
Atletico Cajazeirense PB
HT
0-0
00:00
Italy Beach Soccer
5-2
Tahiti Beach Soccer
HT
0-2
22:30
Iran Beach Soccer
2-1
United Arab Emirates Beach Soccer
HT
1-1
20:10
Belarus Beach Soccer
3-3
Portugal Beach Soccer
HT
3-1
18:30
Brazil Beach Soccer
8-4
Japan Beach Soccer
HT
3-0
00:00
AmaZulu
1-0
Royal AM
HT
0-0
09:00
Cavalier FC
0-2
FC Cincinnati
HT
0-1
07:00
Moca FC
0-3
Nashville
HT
0-2
22:00
Belarus U17
3-1
Russia U16
HT
1-1
19:40
Belarus U16
1-3
Russia U17
HT
0-0
17:20
Kazakhstan U17
2-0
Tajikistan U16
HT
0-0
15:00
Uzbekistan U17
2-0
Azerbaijan U16
HT
1-0
20:00
Bodo Glimt U19
0-0
Tromso U19
HT
0-0
06:00
Humaita AC
1-1
Trem-AP
HT
0-0
22:59
Al-Ittihad(BHR)
0-2
Al-Budaiya
HT
0-1
22:59
Al-Ittifaq
5-0
Qalali
HT
3-0
22:59
Um Alhassam
0-2
Etehad Alreef
HT
0-0
22:20
USM Alger U21
1-0
ES Setif U21
HT
0-0
22:10
MC Oran U21
2-0
US Souf U21
HT
0-0
22:10
CR Belouizdad U21
4-0
Paradou AC U21
HT
2-0
22:00
US Biskra U21
1-0
NC Magra U21
HT
1-0
22:00
ES Ben Aknoun U21
1-2
JS Saoura U21 1
HT
0-1
22:00
CS Constantine U21
2-1
ASO Chlef U21
HT
1-0
22:00
JS Kabylie U21
0-0
USM Khenchela U21
HT
0-0
23:45
Al-Arabi Club (KUW)
1-1
Kazma
HT
1-1

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [2-4],

20:50
Al Kuwait SC
1-0
Al-Qadsia SC
HT
1-0
05:00
1 Botafogo PB
1-2
Altos/PI
HT
1-0
20:30
AL Najaf
1-1
Arbil 1
HT
0-1
18:00
Baghdad
0-2
Al Talaba
HT
0-0
06:00
Confianca SE
4-0
AD Atletica Gloriense
HT
1-0
19:00
Sikkim Aakraman FC
2-0
Siniolchu FC
HT
1-0
14:50
Gyalshing United
3-2
Red Panda FC
HT
1-0
11:30
Arunachal
0-4
Services
HT
0-2
18:30
Shahrdari Noshahr
1-1
Shenavar Sazi Qeshm
HT
0-0
18:30
KIA Football Academy
1-2
Kavir Moghava
HT
1-2
02:00
Royal Pari FC
0-1
Nacional Potosi
HT
0-0
10:00
Tupapa Maraerenga
3-2
Veitongo FC
HT
1-1
05:00
Vaiala Tongan
0-14
Vaivase Tai FC
HT
0-8
13:00
Solomon Warriors FC
1-1
Central Coast
HT
0-1
18:00
LNZ Cherkasy U21
0-4
Kryvbas U21
HT
0-1
20:30
Al Zawi A
1-0
Al Athad
HT
1-0
22:00
Al Shahaniya
0-3
Al Khor SC
HT
0-0
22:00
Russell City
1-1
Al Waab SC
HT
0-0
06:00
Ag. Maraba
3-2
Coritiba PR 1
HT
1-1
06:00
Cianorte PR
0-3
Corinthians Paulista (SP)
HT
0-2
03:20
Real Noroeste
1-4
Cuiaba
HT
0-3
13:00
Mumbai City FC U19
5-1
Somaiya FC
HT
4-1
22:15
Olympic FC
1-1
AS Police (Niamey)
HT
1-0
20:10
Benfica de Macau
8-0
Windsor Arch Ka I
HT
6-0
18:00
Chao Pak Kei
10-0
Sporting de Macau
HT
5-0
01:30
Arminia Eilendorf
3-0
Kohlscheider BC
HT
2-0
21:00
Jamshedpur FC
2-1
East Bengal
HT
0-1
21:00
1 FC Noah
1-1
Urartu
HT
1-0
18:00
Shirak
1-0
BKMA
HT
0-0
00:00
Syrian (nữ)
0-1
Palestine (nữ)
HT
0-0
21:00
Iraq (nữ)
0-5
Nepal (nữ)
HT
0-4
02:30
Fjolnir
1-1
Stjarnan Gardabaer
HT
0-1
22:30
Al-Najma (Youth)
2-0
Manama Club (Youth)
HT
1-0
06:15
Sampaio Correa
2-2
Pinheiro AC
HT
1-2
01:15
Zumbi EC
1-0
CRB (Youth)
HT
0-0
00:00
malta (nữ)
2-0
Faroe Islands (nữ)
HT
0-0
18:00
Difai Agsu FK
0-0
Samaxı FC
HT
0-0
17:00
Zaqatala FK
1-2
Mil Mugan
HT
1-2
16:00
Irəvan FK
1-0
E Nel G Tick
HT
1-0
02:00
MCO Mouloudia Oujda
1-1
CAYB Club Athletic Youssoufia 1
HT
0-0
00:00
IRT Itihad de Tanger
2-1
UTS Union Touarga Sport Rabat 1
HT
0-1
21:00
1 Red Star Defence Force FC
0-3
Saint Louis Suns United 1
HT
0-1
20:30
Gulf United FC
0-2
Ahli Al-Fujirah
HT
0-2
20:30
Al-Hamriyah
3-1
Al Arabi(UAE)
HT
1-0
20:25
Al-Jazira Al-Hamra
1-2
Dubba Al-Husun 1
HT
1-2
05:15
1 Jequie BA
2-1
Itabuna BA 1
HT
0-1
22:59
Azam
5-0
Green Warriors
HT
2-0
20:00
Ihefu SC
2-0
Mbuni FC
HT
1-0
20:00
JKT Tanzania
5-1
Tma Stars
HT
1-0
08:00
Sporting San Miguelito Reserves
1-1
Alianza FC Panama Reserves
HT
0-0
07:00
1 San Martin FC
0-0
CD Arabe Unido Reserves
HT
0-0
14:15
1 Werribee City U23
1-0
Melbourne City U23
HT
1-0
14:15
Preston Lions U23
1-3
Western United FC U23
HT
1-2
14:15
Northcote City U23
6-2
Kingston City U23
HT
1-2
07:30
Liga Dep. Universitaria Quito
1-0
Fluminense RJ
HT
0-0
21:40
UMS de Loum
1-0
Victoria Utd Limbe
HT
0-0
21:40
AS Fortuna Mfou
0-2
FC Gazelle
HT
0-1
19:30
APEJES Academy
0-0
Avion Academy
HT
0-0
19:30
Union Douala
2-1
Les Astres FC De Douala
HT
2-1
19:00
1 KF Fushe Kosova
0-3
KF Llapi
HT
0-1
19:00
KF Dukagjini
2-1
KF Liria Prizren
HT
1-0
09:00
Canada nữ
6-0
El Salvador (nữ)
HT
3-0
06:15
nữ Costa Rica
0-1
Paraguay (nữ)
HT
0-0
20:00
Mbarara City
1-0
Busoga United
HT
1-0
20:00
Bright Stars
1-1
Express FC
HT
0-0
07:00
River Plate Reserves
2-1
Velez Sarsfield Reserves 1
HT
2-0
05:00
Tigre Reserves
0-0
Boca Juniors Reserve
HT
0-0
03:00
San Lorenzo Reserves
0-1
Racing Club Reserves
HT
0-0
03:00
Estudiantes LP Reserves
2-1
Union Santa Fe Reserves 1
HT
0-0
03:00
Instituto AC Cordoba II
0-1
Banfield Reserves 1
HT
0-1
03:00
Sarmiento Junin Reserve
0-1
Defensa y Justicia Reserves
HT
0-1
03:00
Talleres Cordoba Reserve
4-2
Platense Reserves 1
HT
3-2
#
CLB
Trận
+/-
Điểm
1
Sonderjyske
18
32
42
2
Aalborg
18
23
41
3
Hobro
18
6
31
4
Vendsyssel
18
4
31
5
Fredericia
18
6
30
6
Kolding FC
18
-1
25
7
AC Horsens
18
-2
24
8
Hillerod Fodbold
18
2
23
9
B93 Copenhagen
18
-14
20
10
Herfolge Boldklub Koge
18
-21
14
11
Helsingor
18
-18
11
12
Naestved
18
-17
10
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657