Kết quả tỷ số, trực tiếp FK Andijon vs Turon Nukus, 22h00 27/05

FK Andijon
Kết quả bóng đá Uzbek League

FK Andijon vs Turon Nukus


22:00 ngày 27/05/2023

Đã kết thúc
Turon Nukus
1
FK Andijon
2
HT

0 - 1
Turon Nukus
1

Trực tiếp kết quả tỷ số FK Andijon vs Turon Nukus & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận FK Andijon - Turon Nukus, thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra tructiep24h.co cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính FK Andijon vs Turon Nukus

      12' 0-1      Khurshidbek Mukhtarov
   Abdurakhmon Komilov       21'    
      22'        Chichinadze
      34'        Bilolkhon Toshmirzaev
      61'        Rahimjon Davronov
   Ilkhom Alizhonov (Assist:Abduganiev I.)    1-1  77'    
   Rubin Hebaj    2-1  81'    
   Kavtaradze N.       82'    
      88'        Abduraimov S.

Tường thuật trận đấu

Số liệu thống kê FK Andijon vs Turon Nukus

FK Andijon   Turon Nukus
7
 
Phạt góc
 
2
6
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
2
 
Thẻ vàng
 
3
0
 
Red card
 
1
17
 
Tổng cú sút
 
10
6
 
Sút trúng cầu môn
 
4
11
 
Sút ra ngoài
 
6
59%
 
Kiểm soát bóng
 
41%
54%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
46%
71
 
Pha tấn công
 
68
55
 
Tấn công nguy hiểm
 
45
03:00
Sheffield United
0-6
Arsenal
HT
0-5
03:00
Osasuna
1-0
Alaves
HT
0-0
02:45
Inter Milan
2-1
Genoa
HT
2-0
16:15
Bangladesh (nữ) U16
3-1
India (nữ) U16
HT
1-0
23:10
Sierra Leone (nữ)
3-2
Liberia U20(nữ)
HT
1-1
20:30
AlbaniaU16
2-2
Kosovo U16
HT
0-1
20:00
Denmark (nữ) U16
1-3
England (nữ) U16
HT
0-0
19:30
Ecuador U16(nữ)
1-6
Norway (nữ) U16
HT
1-2
18:00
Jordan U17
0-2
Uzbekistan U17
HT
0-2
17:30
Belize U16
1-1
San Marino U16
HT
0-0
16:15
Nepal (nữ) U16
3-0
Bhutan (nữ) U16
HT
3-0
16:00
Norway U16
1-4
ScotlandU16
HT
0-2
16:00
Cyprus U16
2-0
Romania U16
HT
0-0
14:30
Denmark U16
1-1
Spain U16
HT
0-1
14:00
France U16
5-1
Japan U16
HT
2-0
22:59
Al Ain
1-0
Al-Nassr 1
HT
1-0
00:00
IK Oddevold
3-0
Ljungskile
HT
1-0
19:00
Viking
3-0
Egersunds IK
HT
2-0
17:00
FC Victoria Mykolaivka
2-1
Nyva Ternopil
HT
1-1
03:15
FC Famalicao
1-1
Boavista FC
HT
1-0
00:00
Antalyaspor
1-0
Gazisehir Gaziantep
HT
1-0
00:00
Alanyaspor
3-1
Trabzonspor
HT
2-0
21:00
Adana Demirspor
1-0
Karagumruk 1
HT
1-0
01:00
Radomiak Radom
2-1
Stal Mielec
HT
1-0
18:30
Trat FC
2-2
Ratchaburi FC
HT
0-1
22:59
Rudes
2-1
HNK Gorica
HT
1-1
02:30
Elche
3-0
AD Alcorcon
HT
3-0
03:15
Vilaverdense
0-1
Pacos de Ferreira
HT
0-0
01:00
Viseu
1-1
Santa Clara
HT
1-0
02:45
Angers
3-1
Ajaccio
HT
1-1
02:45
Shamrock Rovers
2-2
Derry City
HT
0-0
02:45
Waterford United
3-1
St. Patricks Athletic
HT
2-1
02:45
Shelbourne
1-0
Galway United
HT
1-0
02:45
Dundalk
0-5
Sligo Rovers
HT
0-4
02:45
Drogheda United
2-1
Bohemians
HT
1-0
02:00
Den Bosch
1-4
Groningen
HT
0-0
02:00
Jong PSV Eindhoven (Youth)
3-1
SC Cambuur
HT
0-0
20:00
MVV Maastricht
1-3
Dordrecht
HT
0-3
01:00
CS Universitatea Craiova
1-1
Rapid Bucuresti
HT
1-0
22:00
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
4-0
FC Voluntari
HT
1-0
01:00
Nordsjaelland
3-1
Silkeborg
HT
2-1
05:00
1 CD Copiapo S.A.
1-3
Universidad de Chile
HT
1-1
22:30
FC Hebar Pazardzhik
0-1
Levski Sofia
HT
0-0
20:00
Arda
0-0
Pirin Blagoevgrad
HT
0-0
07:00
Instituto AC Cordoba
2-0
CA Huracan
HT
1-0
00:00
Lechia Gdansk
4-0
Resovia Rzeszow
HT
4-0
00:30
FC Rouen
1-0
Sochaux
HT
1-0
18:00
Genclerbirligi
1-1
S.Urfaspor
HT
1-1
00:15
Wisla Pulawy
1-1
KP Calisia Kalisz
HT
1-0
22:30
LKS Lodz II
2-0
OKS Stomil Olsztyn 1
HT
0-0
20:00
Anagenisi Karditsa
4-1
Apollon Kalamarias
HT
1-0
20:00
Niki Volou
1-2
AEL Larisa
HT
0-0
20:00
Makedonikos
0-1
Kambaniakos
HT
0-1
20:00
Levadiakos
3-1
PAOK Saloniki B 1
HT
2-0
20:00
Aiolikos
0-2
AEK Athens B
HT
0-0
20:00
Kozani F.S.
1-0
Iraklis
HT
1-0
20:30
Strumska Slava
0-0
CSKA 1948 Sofia II
HT
0-0
20:30
1 Chernomorets Balchik
0-2
Ludogorets Razgrad II
HT
0-1
17:15
Septemvri Sofia
1-2
Yantra Gabrovo 1
HT
1-1
20:15
Uhamiaji FC
3-1
Jamhuri
HT
2-0
19:00
1 Persis Solo FC
1-0
PSM Makassar
HT
0-0
15:00
Barito Putera
4-3
Bali United
HT
2-1
21:00
URA Kampala
0-1
Kampala City Council FC
HT
0-0
20:00
Bright Stars
0-4
Uganda Police FC
HT
0-1
02:00
Nyiregyhaza
1-1
SOROKSAR
HT
0-0
06:05
1 Barranquilla FC
1-0
Real Santander 1
HT
0-0
04:00
1 Cucuta
1-1
Union Magdalena
HT
0-0
08:10
Deportivo Pasto
1-0
Fortaleza F.C
HT
1-0
02:45
Kerry FC
4-1
Treaty United
HT
3-1
17:00
Ugyen Academy
6-1
Namlha FC
HT
2-1
06:00
SV Jong Aruba
4-0
SV Caravel
HT
1-0
16:00
Spirit FC
1-1
Sydney United
HT
0-1
20:00
Crewe U21
0-2
Sheffield Wed U21
HT
0-0
20:00
Osters U21
5-0
Kalmar U21
HT
3-0
15:30
Sutherland Sharks U20
6-1
Wollongong Wolves U20
HT
2-1
15:30
Rockdale City Suns U20
2-1
St.George Saints U20
HT
1-1
15:30
Manly United U20
6-1
Blacktown City FC U20
HT
2-1
15:00
Sydney Olympic U20
1-0
Marconi Stallions U20
HT
1-0
20:30
FK Kom Podgorica U19
1-2
FK Podgorica U19
HT
1-1
19:00
Ulinzi Stars Nakuru
0-0
Kenya Police FC
HT
0-0
10:10
1 Monterrey (nữ)
6-0
Santos Laguna (nữ)
HT
4-0
10:00
Chivas Guadalajara (nữ)
4-0
Club Necaxa (nữ)
HT
3-0
08:05
Pachuca (nữ)
2-0
Puebla (nữ) 1
HT
2-0
06:00
Toluca (nữ)
3-0
Club America (nữ)
HT
1-0
06:00
Queretaro (nữ)
3-0
Cruz Azul (nữ)
HT
1-0
03:00
Sportivo Dock Sud
1-0
Club Atletico Acassuso 1
HT
1-0
15:45
Visakha FC B
0-5
Ministry of Interior FA
HT
0-3
01:45
Star Arafat
1-5
ASC Entente Sebkha
HT
0-3
23:15
AS Armee
3-1
ASC Kouva
HT
1-0
16:40
Melbourne Victory FC (Youth)
2-0
Eastern Lions SC
HT
0-0
16:30
Kingston City
2-1
Werribee City
HT
1-1
22:10
Real Tamale United
1-1
Bofoakwa Tano
HT
0-1
17:00
Samartex
0-1
Nations FC
HT
0-1
22:00
Akwa United
3-1
Enyimba
HT
1-0
22:00
Kano Pillars
0-1
Abia Warriors
HT
0-0
21:00
Doma United
0-0
Sporting Lagos FC 1
HT
0-0
23:30
Al Duhail U21
7-2
Al-Ahli Doha U21
HT
3-1
20:45
1 Al-Shamal U21
1-2
Al-Rayyan SC U21 1
HT
1-0
19:00
MCF FC
1-2
Mombasa Elite
HT
0-0
04:00
San Judas
2-2
Bravos Primavera
HT
2-1
19:00
Shahin Bandar Anzali
2-1
Naft Masjed Soleyman FC
HT
0-1
18:30
Shahr Raz FC
0-0
Mes Soongoun Varzaghan
HT
0-0
18:30
Mes Shahr-e Babak
0-0
Pars Jonoubi Jam
HT
0-0
18:30
Darya Babol
2-0
Damash Gilan FC
HT
1-0
18:30
Shahrdari Astara
1-0
Khooshe Talaee Sana Saveh
HT
0-0
02:00
IR Reykjavik (nữ)
4-2
HK Kopavogur (nữ)
HT
3-1
01:30
Omonia Nicosia FC
2-1
Anorthosis Famagusta FC
HT
1-0
00:00
Apollon Limassol FC
2-0
Nea Salamis
HT
1-0
22:59
AEK Larnaca
1-1
Aris Limassol
HT
1-0
08:00
1 Santa Ana
0-1
Guadalupe FC 1
HT
0-0
17:00
Shirak Gjumri B
0-2
FC Noah B
HT
0-1
17:00
BKMA II
8-0
FC Onor
HT
0-0
17:00
Andranik
0-3
Ararat Yerevan II
HT
0-0
07:00
Liga Dep. Universitaria Quito
2-1
Macara
HT
2-1
02:45
Hashtag United
1-1
Badshot Lea
HT
1-1
05:00
RAMS Village Superstars
2-0
Bath United
HT
0-0
22:59
Freeport
2-0
Invicible Eleven
HT
1-0
14:00
Uttara FC
0-2
BFF Elite Football Academy
HT
0-2
00:30
IK Sirius FK
2-2
IFK Norrkoping FK
HT
0-1
00:30
Utsiktens BK
1-3
IK Brage
HT
0-2
00:30
Hammarby
1-1
Mjallby AIF
HT
0-0
00:30
Vasteras SK FK
1-1
GIF Sundsvall
HT
0-1
09:00
Real Espana
2-3
Real Sociedad Tocoa 1
HT
1-1
07:00
Lobos UPNFM
0-0
Genesis
HT
0-0
03:00
Cliftonville Reserves
3-1
Loughgall Reserves
HT
1-0
02:45
Carrick Rangers Reserves
1-1
Crusaders Reserves
HT
0-0
17:30
Tacuary Reserves
3-0
Sol de America Reserves
HT
2-0
20:30
CS.Hammam-Lif
2-0
CS Tabarka
HT
1-0
20:30
Sporting Ben Arous
0-0
J.S. Kairouanaise
HT
0-0
17:10
NA Hussein Dey U21
9-0
Olympique Medea U21
HT
5-0
17:00
RC Kouba U21
2-1
ASM Oran U21 1
HT
0-0
20:00
Al Amiria (nữ)
1-0
El Masry W
HT
1-0
19:30
Wadi Degla (nữ)
7-0
Al Tayaran (nữ)
HT
2-0
20:30
1 Churchill Brothers
2-1
Shillong Lajong FC 1
HT
1-1
18:00
1 Sreenidi Deccan
2-3
Real Kashmir
HT
0-1
00:00
1 Juventus U20
1-2
Sassuolo U20
HT
0-1
22:00
1 AC Milan U20
1-4
Fiorentina U20
HT
1-0
01:00
Al Shorta
3-0
Naft Misan
HT
1-0
23:30
1 Naft Alwasat
1-1
Al Qasim Sport Club
HT
0-1
21:00
Naft Al Junoob
1-2
Al Karkh
HT
1-1
21:00
1 Al-Naft
1-4
Al Quwa Al Jawiya
HT
1-2
18:30
Al-Hudod
1-0
Arbil
HT
0-0
18:00
Japan (nữ) U20
10-0
Vietnam (nữ) U20
HT
3-0
15:00
North Korea (nữ) U20
1-1
China (nữ) U20
HT
0-0
22:20
Al Taraji
2-2
Hajer
HT
0-1
20:10
Al-Orubah
1-0
Al Qaisoma
HT
0-0
20:10
Al-Ameade
2-1
Al Kholood
HT
2-0
20:00
USM EL HARRACH
1-1
IRB Ouargla
HT
0-0
20:00
RC Kouba
3-1
ASM Oran
HT
2-0
20:00
1 NA Hussein Dey
1-0
OM Medea
HT
1-0
21:10
Singling Sporting Club
3-0
Thunderbolt North United
HT
1-0
20:00
United Eagles (nữ)
0-5
Al Angaa (nữ)
HT
0-1
20:00
1 Jeddah Club (nữ)
1-1
Neom SC (nữ)
HT
0-0
00:00
Hapoel Kfar Saba
0-0
Hapoel Kiryat Shmona
HT
0-0
00:00
1 Bnei Yehuda Tel Aviv
3-1
Ironi Nir Ramat HaSharon
HT
2-0
00:00
Maccabi Kabilio Jaffa
2-0
Hapoel Umm Al Fahm
HT
1-0
00:00
Ihud Bnei Shefaram
1-2
Ironi Tiberias
HT
0-1
16:00
All Manipur FA
7-1
Assam
HT
4-0
20:30
Goa FT
2-1
Delhi SA
HT
2-1
16:00
Services
2-0
Railways FC
HT
2-0
02:30
Juve Stabia
1-0
US Casertana 1908
HT
0-0
22:59
JK Tallinna Kalev II
1-3
Tallinna FC Ararat TTU
HT
1-0
19:00
Shahrdari Mahshahr
1-0
Pas
HT
0-0
18:40
Shohada Babolsar
0-1
Shahrdari Bandar Abbas
HT
0-0
18:30
Setaregan Bahman
1-0
Chooka Talesh
HT
1-0
02:00
Real Santa Cruz
0-3
San Antonio Bulo Bulo
HT
0-2
19:00
NK Nafta 1903 U19
2-1
ND Gorica U19 1
HT
2-1
17:30
Nebitchi
0-1
FC MERW
HT
0-0
17:00
FC Altyn Asyr
1-2
Sagadam FK
HT
0-0
17:00
FC Ahal
5-0
Energetik Mary
HT
3-0
23:30
Al Duhail
7-2
Al-Ahli Doha
HT
3-1
23:30
Al Bidda SC
2-0
Al Markhiya
HT
1-0
20:45
1 Al Shamal
1-2
Al Rayyan 1
HT
1-0
20:45
Al Khor SC
2-0
Umm Salal
HT
0-0
02:00
Deportivo Union Comercio
2-0
UTC Cajamarca
HT
0-0
21:10
1 Lula FC
0-1
Molino Viejo
HT
0-1
06:30
Barnechea
4-1
Curico Unido 1
HT
2-0
04:00
Santiago Wanderers
1-2
Deportes Santa Cruz
HT
0-1
22:00
Sigma Olomouc B
3-0
Vysocina jihlava
HT
1-0
08:00
1 Sporting San Miguelito
1-0
CA Independente
HT
1-0
02:00
Fluminense PI
0-3
Fortaleza
HT
0-0
17:20
Mumbai City FC U19
4-1
FC Bombay Gymkhana
HT
2-0
13:00
Somaiya FC
2-2
OM Saidham
HT
2-0
15:30
Persiraja Aceh
0-0
Malut United
HT
0-0
13:00
PSBS Biak
3-0
Semen Padang
HT
2-0
02:45
St Ives Town
1-2
Coalville
HT
1-2
03:00
Claypole
1-0
Centro Espanol 1
HT
1-0
21:00
Hyderabad FC
2-2
Northeast United
HT
0-1
01:30
Hapoel Beer Sheva
1-0
Beitar Jerusalem
HT
1-0
01:00
Hapoel Petah Tikva
0-0
Hapoel Tel Aviv
HT
0-0
07:10
San Martin Tucuman
0-0
Quilmes
HT
0-0
18:00
FC Pyunik
2-1
FC West Armenia
HT
1-1
05:30
Tacuary
0-2
Sol de America
HT
0-0
06:00
Cascavel PR
1-0
Maringa FC
HT
1-0
22:00
1 Academico Viseu U23
1-6
CD Mafra U23
HT
1-3
19:00
Santa Clara U23
1-0
Portimonense U23 1
HT
0-0
18:00
Rio Ave U23
3-2
Leixoes U23
HT
0-1
18:00
Farense U23
1-1
Braga U23
HT
0-0
07:30
Dunbeholden FC
3-0
Harbour View FC
HT
1-0
05:00
Cavalier FC
1-1
Humble Lions
HT
0-0
23:15
Sitra
1-0
Al-Ahli(BHR)
HT
0-0
23:15
Al-Hala
0-0
Manama Club
HT
0-0
23:15
Al Khaldiya
0-0
Al-Muharraq
HT
0-0
22:59
Nomme JK Kalju II
0-1
Tartu JK Maag Tammeka B
HT
0-0
21:00
Khimki
3-0
Tyumen
HT
1-0
05:00
Sampaio Correa
2-0
tuntum EC
HT
1-0
20:30
City Club
1-4
Dubai United
HT
0-2
20:25
Dubba Al-Husun
1-0
Al-Hamriyah
HT
1-0
20:25
1 Al-Thaid
0-3
Al Taawon
HT
0-0
07:00
Aguilas UP
2-2
Plaza Amador Reserves
HT
0-1
04:00
Sporting San Miguelito Reserves
5-0
Tauro Reserves 1
HT
2-0
20:30
Termez Surkhon
0-3
Pakhtakor
HT
0-1
14:15
Kingston City U23
2-3
Werribee City U23
HT
1-0
14:15
Melbourne Victory U23
1-2
Eastern Lions U23
HT
1-2
15:30
Bankstown United FC
3-1
Fraser Park FC
HT
2-0
14:00
Persebaya Surabaya U20
0-3
Pusamania Borneo U20
HT
0-3
02:00
Wolverhampton U21
2-2
Newcastle U21
HT
1-1
02:00
Stoke City U21
1-3
Crystal Palace U21
HT
1-1
02:00
Leicester City U21
2-0
Leeds United U21
HT
2-0
02:00
Manchester City U21
2-0
Nottingham Forest U21
HT
1-0
01:00
West Bromwich U21
1-1
Southampton U21
HT
0-0
16:00
Charlestown Azzuri (nữ)
2-4
Maitland FC (nữ)
HT
0-2
22:15
Al-Yarmouk
1-1
Al-Sahel
HT
0-0
22:15
Al-Salibikhaet
0-2
Burgan SC
HT
0-1
08:00
Municipal Pococi (nữ)
1-1
Saprissa (nữ)
HT
0-0
02:45
Chelmsford City
0-1
Worthing
HT
0-0
02:45
Aveley
0-0
Yeovil Town
HT
0-0
23:45
Borac Banja Luka
3-0
GOSK Gabela
HT
1-0
04:00
Defensor Sporting U20
0-1
CR Flamengo (RJ) (Youth)
HT
0-1
01:00
Aucas U20
3-1
Sporting Cristal U20
HT
2-0
15:00
Broadmeadow Magic
3-2
Adamstown Rosebuds FC
HT
3-1
23:30
Persepolis
3-0
Naft Gachsaran
HT
1-0
21:00
Sepahan
3-0
Shams Azar Qazvin 1
HT
1-0
20:30
Mes Rafsanjan
2-0
Esteghlal Tehran
HT
1-0
05:00
Central Cordoba SdE Reserves
0-0
Estudiantes LP Reserves
HT
0-0
02:00
Patro Eisden U21
2-3
Deinze U21
HT
1-2
#
CLB
Trận
+/-
Điểm
1
Pakhtakor
1
3
3
2
Qizilqum Zarafshon
1
2
3
3
Navbahor Namangan
1
2
3
4
Nasaf Qarshi
1
2
3
5
Neftchi Fargona
1
1
3
6
Lokomotiv Tashkent
1
0
1
7
Metallurg Bekobod
1
0
1
8
FK Andijon
1
0
1
9
OTMK Olmaliq
1
0
1
10
Sogdiana Jizak
1
-1
0
11
Kuruvchi Bunyodkor
1
-2
0
12
Dinamo Samarqand
1
-2
0
13
Olympic FK Tashkent
1
-2
0
14
Termez Surkhon
1
-3
0
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657