Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Thứ ba, Ngày 30/04/2024 | ||||||
30/04 02:00 | Botafogo/PB (nữ) | 2-0 | Mixto PB (nữ) | (0-0) | ||
30/04 02:00 | Tiradentes-PI (nữ) | 2-1 | IAPE (nữ) | (0-1) | ||
30/04 01:00 | CRESSPOM (nữ) | 0-0 | Sobradinho EC (nữ) | (0-0) | ||
Thứ hai, Ngày 29/04/2024 | ||||||
29/04 01:00 | Esmac PA(nữ) | 0-1 | Paysandu (nữ) | (0-0) | ||
29/04 00:50 | Nautico Capibaribe (nữ) | 2-2 | Acaua FC (nữ) | (0-1) | ||
Chủ nhật, Ngày 28/04/2024 | ||||||
28/04 01:00 | Vasco Da Gama(nữ) | 5-2 | Vila Nova ES (nữ) | (2-0) | ||
Thứ hai, Ngày 15/04/2024 | ||||||
15/04 01:00 | Mixto PB (nữ) | 1-0 | Botafogo/PB (nữ) | (1-0) | ||
15/04 01:00 | Sobradinho EC (nữ) | 0-0 | CRESSPOM (nữ) | (0-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 14/04/2024 | ||||||
14/04 01:30 | Vila Nova (nữ) | 7-4 | Alianca FC (nữ) | (3-1) | ||
14/04 01:00 | Realidade Jovem/SP (nữ) | 2-2 | Pinda SC (nữ) | (1-1) | ||
Thứ hai, Ngày 02/10/2023 | ||||||
02/10 01:30 | CEFAMA (nữ) | 2-1 | Expressinho (nữ) | (1-0) | ||
Thứ năm, Ngày 13/07/2023 | ||||||
13/07 02:30 | Taruma (nữ) | 0-8 | 3B da Amazonia (nữ) | (0-3) | ||
Chủ nhật, Ngày 25/06/2023 | ||||||
25/06 21:00 | Mixto EC (nữ) | 2-0 | Remo (nữ) | (1-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 18/06/2023 | ||||||
18/06 06:00 | Remo (nữ) | 0-2 | Mixto EC (nữ) | (0-2) | ||
Chủ nhật, Ngày 11/06/2023 | ||||||
11/06 21:00 | Mixto EC (nữ) | 2-0 | Juventude (nữ) | (0-0) | ||
11/06 05:00 | Remo (nữ) | 3-0 | VF4 (nữ) | (2-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 04/06/2023 | ||||||
04/06 01:00 | VF4 (nữ) | 2-0 | Remo (nữ) | (2-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 28/05/2023 | ||||||
28/05 21:00 | Mixto EC (nữ) | 1-1 | Uberlandia (nữ) | (0-1) | ||
28/05 02:00 | Recanto da Crianca (nữ) | 1-0 | Remo (nữ) | (0-0) | ||
Thứ hai, Ngày 15/05/2023 | ||||||
15/05 01:00 | IAPE (nữ) | 2-3 | Remo (nữ) | (1-1) | ||
Chủ nhật, Ngày 14/05/2023 | ||||||
14/05 02:00 | Recanto da Crianca (nữ) | 3-0 | Assermurb (nữ) | (0-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 07/05/2023 | ||||||
07/05 01:00 | Perolas Negras (nữ) | 0-2 | Pinda SC (nữ) | (0-1) | ||
Thứ hai, Ngày 01/05/2023 | ||||||
01/05 01:30 | Capital CF (nữ) | 2-1 | Ceilandia (nữ) | (1-0) | ||
01/05 01:00 | Vasco Da Gama(nữ) | 1-2 | Perolas Negras (nữ) | (1-2) | ||
01/05 01:00 | Nautico Capibaribe (nữ) | 0-2 | Guarany de Bage (nữ) | (0-1) | ||
01/05 01:00 | CEFAMA (nữ) | 2-3 | IAPE (nữ) | (0-2) | ||
Chủ nhật, Ngày 30/04/2023 | ||||||
30/04 02:00 | Recanto da Crianca (nữ) | 4-0 | Taruma (nữ) | (1-0) | ||
30/04 01:00 | Estanciano SE (nữ) | 1-0 | Acaua FC (nữ) | (0-0) | ||
30/04 01:00 | Sao Bernardo/SP(nữ) | 0-0 | Pinda SC (nữ) | (0-0) | ||
30/04 01:00 | Alianca FC (nữ) | 0-5 | Mixto EC (nữ) | (0-3) | ||
Thứ hai, Ngày 24/04/2023 | ||||||
24/04 02:00 | Taruma (nữ) | 0-3 | Recanto da Crianca (nữ) | (0-2) | ||
24/04 02:00 | Remo (nữ) | 2-2 | Ypiranga (nữ) | (1-0) | ||
24/04 01:00 | IAPE (nữ) | 4-1 | CEFAMA (nữ) | (2-0) | ||
24/04 01:00 | AD Comunitaria Astro (nữ) | 1-2 | Doce Mel EC (nữ) | (1-2) | ||
Chủ nhật, Ngày 23/04/2023 | ||||||
23/04 01:00 | Perolas Negras (nữ) | 2-2 | Vasco Da Gama(nữ) | (0-2) | ||
Chủ nhật, Ngày 07/08/2022 | ||||||
07/08 02:00 | 3B da Amazonia (nữ) | 2-0 | Sport Recife (nữ) | (1-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 17/07/2022 | ||||||
17/07 01:00 | Vila Nova ES (nữ) | 2-0 | Toledo EC (nữ) | (1-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay