Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Chủ nhật, Ngày 28/04/2024 | ||||||
28/04 21:30 | FK Belusa | 2-1 | TJ Druzstevnik Vrakun | (0-0) | ||
28/04 21:30 | MFK Snina | 4-1 | Namestovo | (3-0) | ||
28/04 21:30 | SKF Sered | 4-1 | Nove Mesto | (2-0) | ||
28/04 21:30 | Spisske Podhradie | 3-1 | Rimavska Sobota | (1-1) | ||
28/04 15:30 | Raca Bratislava | 0-0 | Slovan Duslo Sala | (0-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 27/04/2024 | ||||||
27/04 21:30 | Lipany | 1-0 | Partizan Bardejov | (0-0) | ||
27/04 21:30 | TJ Tatran Oravske Vesele | 2-3 | Slavia TU Kosice | (1-3) | ||
27/04 21:30 | Malacky | 3-2 | OK castkovce | (0-2) | ||
27/04 21:30 | Novohrad Lucenec | 3-0 | TJ Banik Kalinovo | (0-0) | ||
27/04 21:30 | MFK Dubnica nad Vahom | 0-2 | RSC Hamsik Academy | (0-1) | ||
27/04 21:30 | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 0-1 | Fomat Martin | (0-1) | ||
27/04 21:30 | MFK Lokomotiva Zvolen | 1-1 | Jednota Banova | (1-0) | ||
27/04 21:30 | Stara Lubovna | 4-0 | FK Svidnik | (3-0) | ||
27/04 21:30 | MFK Vranov nad Topou | 2-3 | TeslaStropkov | (0-0) | ||
27/04 21:20 | Galanta | 3-1 | FK Podkonice | (1-1) | ||
Chủ nhật, Ngày 21/04/2024 | ||||||
21/04 21:30 | FK Podkonice | 3-2 | MFK Dubnica nad Vahom | (2-1) | ||
21/04 21:30 | FTC Filakovo | 0-0 | Novohrad Lucenec | (0-0) | ||
21/04 21:30 | Rimavska Sobota | 0-0 | MFK Snina | (0-0) | ||
21/04 21:30 | TJ Druzstevnik Vrakun | 0-1 | SKF Sered | (0-0) | ||
21/04 21:30 | Slovan Duslo Sala | 2-0 | Malacky | (0-0) | ||
21/04 21:30 | TJ Banik Kalinovo | 0-2 | Spisske Podhradie | (0-0) | ||
21/04 21:30 | TeslaStropkov | 0-0 | Lipany | (0-0) | ||
21/04 16:00 | Slavia TU Kosice | 1-2 | Stara Lubovna | (1-1) | ||
Thứ bảy, Ngày 20/04/2024 | ||||||
20/04 21:30 | Namestovo | 2-1 | MFK Vranov nad Topou | (1-0) | ||
20/04 21:30 | OK castkovce | 1-2 | FK Belusa | (0-0) | ||
20/04 21:30 | Jednota Banova | 0-1 | Raca Bratislava | (0-0) | ||
20/04 21:30 | Partizan Bardejov | 1-2 | TJ Tatran Oravske Vesele | (1-1) | ||
20/04 21:30 | Nove Mesto | 1-3 | Galanta | (0-0) | ||
20/04 21:30 | RSC Hamsik Academy | 2-0 | Banik Lehota Pod Vtacnikom | (1-1) | ||
20/04 21:30 | Fomat Martin | 0-1 | MFK Lokomotiva Zvolen | (0-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 14/04/2024 | ||||||
14/04 21:30 | TJ Druzstevnik Vrakun | 0-0 | Galanta | (0-0) | ||
14/04 21:30 | MFK Dubnica nad Vahom | 1-3 | Nove Mesto | (1-1) | ||
14/04 21:30 | Malacky | 1-1 | FK Belusa | (0-0) | ||
14/04 21:30 | SKF Sered | 2-2 | OK castkovce | (2-1) | ||
14/04 21:00 | TJ Tatran Oravske Vesele | 2-0 | TeslaStropkov | (1-0) | ||
14/04 21:00 | TJ Banik Kalinovo | 1-1 | FTC Filakovo | (0-1) | ||
14/04 21:00 | Spisske Podhradie | 0-2 | MFK Snina | (0-2) | ||
14/04 15:30 | Raca Bratislava | 1-1 | Fomat Martin | (0-1) | ||
Thứ bảy, Ngày 13/04/2024 | ||||||
13/04 21:30 | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 2-1 | FK Podkonice | (0-0) | ||
13/04 21:30 | MFK Lokomotiva Zvolen | 0-0 | RSC Hamsik Academy | (0-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay