Kết quả tỷ số, trực tiếp Universitaea Cluj vs Hermannstadt, 01h00 04/04

Universitaea Cluj
Kết quả bóng đá Cúp quốc gia Romania

Universitaea Cluj vs Hermannstadt


01:00 ngày 04/04/2024

Đã kết thúc
Hermannstadt
Universitaea Cluj
1
HT

0 - 0
Hermannstadt
0

Trực tiếp kết quả tỷ số Universitaea Cluj vs Hermannstadt & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận Universitaea Cluj - Hermannstadt, thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra tructiep24h.co cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Universitaea Cluj vs Hermannstadt

         45'    
      85'       
   Federico Marcelo Anselmo    1-0  90'    

Tường thuật trận đấu

Số liệu thống kê Universitaea Cluj vs Hermannstadt

Universitaea Cluj   Hermannstadt
4
 
Phạt góc
 
3
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
1
 
Thẻ vàng
 
1
15
 
Tổng cú sút
 
2
5
 
Sút trúng cầu môn
 
0
10
 
Sút ra ngoài
 
2
2
 
Cản sút
 
1
11
 
Sút Phạt
 
16
57%
 
Kiểm soát bóng
 
43%
60%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
40%
15
 
Phạm lỗi
 
10
1
 
Việt vị
 
1
0
 
Cứu thua
 
4
111
 
Pha tấn công
 
96
70
 
Tấn công nguy hiểm
 
52
22:30
Arsenal
0-2
Aston Villa
HT
0-0
20:00
West Ham United
0-2
Fulham
HT
0-1
20:00
Liverpool
0-1
Crystal Palace
HT
0-1
23:30
Athletic Bilbao
1-1
Villarreal 1
HT
0-0
21:15
Granada CF
2-0
Alaves
HT
2-0
19:00
1 Las Palmas
0-2
Sevilla
HT
0-1
22:30
Bayer Leverkusen
5-0
Werder Bremen
HT
1-0
20:30
Darmstadt
0-1
SC Freiburg
HT
0-1
20:00
Sassuolo
3-3
AC Milan
HT
2-1
17:30
1 Napoli
2-2
Frosinone
HT
1-0
20:00
Clermont
1-1
Montpellier
HT
1-0
18:00
Le Havre
0-1
Nantes
HT
0-0
14:30
Incheon United
1-1
Daegu FC
HT
1-0
12:00
Suwon FC
1-0
Daejeon Citizen
HT
0-0
13:00
Gamba Osaka
2-1
Sagan Tosu 1
HT
1-1
12:00
Melbourne City
8-0
Perth Glory
HT
5-0
19:00
Gintra Universitetas (nữ)
0-1
Saku Sporting (nữ)
HT
0-0
17:00
Young Lions
3-2
Hougang United FC 1
HT
2-0
00:00
FC Arouca
2-1
Boavista FC 1
HT
2-0
00:00
Portimonense
2-2
Casa Pia AC 1
HT
2-1
21:30
Estrela da Amadora
2-2
Rio Ave
HT
1-1
01:00
NEC Nijmegen
2-2
PEC Zwolle
HT
0-1
21:45
AFC Ajax
2-1
FC Twente Enschede
HT
0-1
19:30
FC Utrecht
2-1
Go Ahead Eagles
HT
1-1
19:30
Fortuna Sittard
0-1
Feyenoord
HT
0-1
17:15
Heracles Almelo
0-2
SC Heerenveen
HT
0-1
21:30
Djurgardens
2-0
IK Sirius FK
HT
1-0
19:00
IFK Norrkoping FK
1-0
GAIS
HT
0-0
19:00
Kalmar
0-1
IFK Goteborg
HT
0-0
18:00
Ross County
3-2
Glasgow Rangers
HT
0-1
19:15
FC Wil 1900
0-0
Stade Nyonnais 1
HT
0-0
21:30
Young Boys
4-2
Luzern
HT
1-2
21:30
1 Stade Ouchy
0-1
Winterthur
HT
0-0
19:15
Basel
2-1
Servette
HT
2-0
22:59
2 Karagumruk
1-2
Fenerbahce
HT
1-0
20:00
Hatayspor
0-3
Istanbulspor
HT
0-0
20:00
Caykur Rizespor
3-0
Antalyaspor
HT
1-0
17:30
1 Pendikspor
2-3
Istanbul BB
HT
1-1
22:30
Gornik Zabrze
2-0
Slask Wroclaw
HT
1-0
20:00
1 Jagiellonia Bialystok
1-3
Cracovia Krakow
HT
1-2
17:30
LKS Lodz
3-2
Radomiak Radom 1
HT
1-0
00:15
Lillestrom
0-5
Bodo Glimt
HT
0-1
22:00
Tromso IL
0-1
Haugesund
HT
0-1
22:00
Rosenborg
1-0
Ham-Kam 1
HT
1-0
22:00
Odd Grenland
2-2
Sandefjord
HT
1-1
22:00
Molde
2-0
Kristiansund BK
HT
1-0
19:30
Viking
1-1
Brann
HT
1-0
15:30
Đắk Lắk
0-0
T T Hanoi B
HT
0-0
15:00
Tay Nguyen
0-1
PVF Việt Nam
HT
0-1
19:00
Shenzhen Xinpengcheng
1-1
Wuhan Three Towns
HT
0-0
18:35
Shanghai Port
4-3
Shandong Taishan
HT
2-3
18:35
Qingdao Manatee
2-0
Zhejiang Greentown
HT
1-0
18:35
Cangzhou Mighty Lions
3-2
Qingdao Youth Island
HT
0-2
18:00
Tianjin Tigers
0-0
Meizhou Hakka
HT
0-0
14:30
1 Changchun Yatai
1-2
Chengdu Rongcheng FC
HT
1-0
22:59
Krylya Sovetov
2-0
Rubin Kazan
HT
1-0
20:45
Fakel
0-1
Rostov FK
HT
0-0
18:15
1 Ural Sverdlovsk Oblast
2-1
Dynamo Moscow
HT
1-1
16:00
Gazovik Orenburg
3-1
FK Nizhny Novgorod
HT
1-0
22:30
Sport Podbrezova
0-2
Spartak Trnava
HT
0-1
00:15
Oud Heverlee
2-1
KAA Gent
HT
2-1
23:30
1 Anderlecht
2-1
Saint Gilloise
HT
1-0
21:00
Kortrijk
1-2
Charleroi
HT
1-0
18:30
Club Brugge
3-0
Royal Antwerp
HT
1-0
00:00
Istra 1961 Pula
0-2
Rijeka
HT
0-1
21:30
Hajduk Split
1-2
ZNK Osijek
HT
1-2
21:15
Venezia
2-0
Brescia
HT
1-0
23:30
Burgos CF
2-1
Racing Santander
HT
1-1
23:30
Zaragoza
1-1
Elche
HT
0-0
21:15
Andorra FC
0-2
Eibar
HT
0-0
21:15
Albacete
1-0
Tenerife 1
HT
0-0
19:00
Real Oviedo
1-1
Mirandes
HT
1-0
21:30
Leixoes
1-1
SCU Torreense
HT
0-1
21:30
Porto B
0-1
Oliveirense
HT
0-0
20:00
CD Mafra
0-0
Feirense
HT
0-0
17:00
Pacos de Ferreira
1-1
Nacional da Madeira
HT
0-1
18:30
Eintracht Braunschweig
0-0
Hannover 96
HT
0-0
18:30
St. Pauli
3-4
SV Elversberg
HT
1-0
18:30
Magdeburg
2-2
Hamburger SV 1
HT
2-0
12:00
Yokohama FC
2-0
Fujieda MYFC
HT
1-0
12:00
Renofa Yamaguchi
4-0
Thespa Kusatsu
HT
1-0
12:00
Roasso Kumamoto
3-3
Ventforet Kofu
HT
2-3
12:00
Blaublitz Akita
0-0
Fagiano Okayama
HT
0-0
21:45
VVV Venlo
0-1
Groningen
HT
0-0
01:15
Domzale
1-3
NK Olimpija Ljubljana 1
HT
0-0
22:30
1 NK Mura 05
1-1
FC Koper
HT
1-0
20:00
NK Bravo
1-1
Maribor
HT
1-1
01:00
1 CFR Cluj
0-1
FC Steaua Bucuresti
HT
0-1
22:15
Dinamo Bucuresti
1-0
CSM Politehnica Iasi 1
HT
0-0
17:30
FC Botosani
4-1
Universitatea Craiova 1
HT
0-1
22:59
Midtjylland
2-2
FC Copenhagen
HT
2-1
21:00
Aarhus AGF
2-2
Brondby IF
HT
1-1
19:00
Lyngby
1-1
Hvidovre IF
HT
0-0
19:00
Vejle
1-2
Randers FC
HT
0-1
23:30
Universidad de Chile
1-1
Coquimbo Unido
HT
0-0
23:30
O.Higgins
0-0
Huachipato
HT
0-0
23:30
Beroe Stara Zagora
2-2
Lokomotiv Plovdiv
HT
1-1
21:00
Etar
0-0
FK Levski Krumovgrad
HT
0-0
22:59
Podbeskidzie Bielsko-Biala
1-2
Polonia Warszawa
HT
0-1
20:00
Znicz Pruszkow
2-3
GKS Tychy
HT
1-1
17:40
Lechia Gdansk
3-1
LKS Nieciecza
HT
1-0
21:00
FC Nizhny Novgorod II
0-1
Sokol Kazan
HT
0-0
20:00
1 Torpedo Vladimir
1-4
Baltika-BFU Kaliningrad
HT
0-1
19:00
Dynamo Vologda
1-0
Zvezda Sint Petersburg
HT
1-0
19:00
FK Oryol
1-2
FK Khimki B
HT
1-0
18:00
FC Tver
1-1
Irkutsk
HT
0-0
18:00
1 Alania-d Vladikavkaz
1-7
FK Rostov-2
HT
0-2
18:00
Salyut-Energia Belgorod
0-2
Kompozit
HT
0-1
18:00
Kvant Obninsk
0-5
Strogino Moscow
HT
0-3
18:00
FK Kosmos Dolgoprudny
1-1
Zenit Penza
HT
0-0
18:00
1 FK Kolomna
0-2
Arsenal Tula II
HT
0-0
14:30
Suwon Samsung Bluewings
2-1
Gimpo FC
HT
1-0
14:30
Chungnam Asan
2-2
Cheonan City
HT
0-0
12:00
Jeonnam Dragons
1-1
Ansan Greeners FC
HT
0-1
00:30
SC Freiburg (Youth)
1-1
Dynamo Dresden
HT
1-1
21:30
Arminia Bielefeld
1-1
Rot-Weiss Essen
HT
1-0
18:30
Jahn Regensburg
1-1
TSV 1860 Munchen
HT
0-0
22:59
Kocaelispor
2-0
Giresunspor
HT
1-0
20:00
S.Urfaspor
1-1
Bandirmaspor
HT
0-1
17:30
Tuzlaspor
1-1
Goztepe
HT
0-0
22:00
FC Trollhattan
1-3
Tvaakers IF
HT
1-1
21:00
Torns IF
1-0
Oskarshamns AIK
HT
0-0
21:00
Norrby IF
1-2
Ariana
HT
1-1
21:00
Hammarby TFF
5-0
Assyriska 2
HT
2-0
21:00
1 FBK Karlstad
4-2
IFK Stocksund
HT
2-1
18:00
Umea FC
5-2
IF Karlstad Fotboll
HT
2-1
18:00
Orebro Syrianska IF
3-2
Friska Viljor FC
HT
2-1
15:00
FC Unirea 2004 Slobozia
1-1
Gloria Buzau
HT
0-0
22:00
GKS Jastrzebie
2-0
Skra Czestochowa
HT
0-0
21:00
Zaglebie Lubin B
2-0
Radunia Stezyca
HT
1-0
17:00
Wisla Pulawy
1-3
Kotwica Kolobrzeg
HT
1-0
20:00
Kambaniakos
0-1
Iraklis
HT
0-1
20:00
Aiolikos
0-0
Kozani F.S.
HT
0-0
20:00
Niki Volou
1-1
Makedonikos
HT
0-0
20:00
Kalamata AO
0-1
Kallithea
HT
0-0
20:00
1 Ionikos
2-2
Ilioupoli
HT
1-0
20:00
PAOK Saloniki B
2-0
Anagenisi Karditsa
HT
1-0
19:00
1 AEK Athens B
0-2
Levadiakos 1
HT
0-1
22:59
Metalac Gornji Milanovac
4-2
Proleter Novi Sad
HT
2-0
21:00
Indjija
4-0
FK Radnicki Novi Belgrad
HT
0-0
21:00
Mladost Novi Sad
3-1
Kolubara
HT
2-0
22:59
1 NK Nafta
3-4
NK Brinje Grosuplje 2
HT
1-1
22:00
Jadran Dekani
1-0
Tolmin
HT
0-0
22:00
Dravinja
0-2
ND Beltinci
HT
0-2
22:59
Ethiopia Bunna
0-1
Adama City
HT
0-1
20:00
Hadiya Hossana
1-2
Sidama Bunna
HT
1-1
23:30
Wagadu FC
1-2
Red Hawks FC
HT
0-1
23:30
Unique Global FC
0-0
Elite United
HT
0-0
23:30
1 Serrekunda Utd
2-5
Serrekunda FC
HT
0-2
16:00
Vihiga Queens FC (nữ)
3-0
Bunyore Starlets (nữ)
HT
2-0
20:00
Besa Kavaje
3-2
Kastrioti Kruje
HT
1-1
21:00
1 Zfk Ljuboten (nữ)
2-2
ZFK Kamenica Sasa (nữ)
HT
0-1
22:59
Namungo FC
0-2
Azam
HT
0-0
20:00
Singida Big Stars FC
0-3
Young Africans
HT
0-1
13:00
Chungju Citizen
0-2
Jinju Citizen
HT
0-1
12:00
Seoul United
2-1
Namyangju Citizen
HT
0-1
12:00
Geoje Citizen
2-1
Pyeongtaek Citizen
HT
0-0
19:00
Airtel Kitara FC
1-1
Vipers
HT
0-0

90phút [1-1], 120phút [2-2], Pen [5-4],

21:00
Olaine
1-3
Rigas Futbola skola II
HT
1-1
19:00
Ogre United
1-1
Skanstes SK 1
HT
0-0
17:00
Marupe
0-1
JDFS Alberts
HT
0-0
21:30
NK Croatia Zmijavci
2-0
HNK Cibalia
HT
0-0
21:30
NK Solin
0-1
HNK Vukovar 91 1
HT
0-1
19:00
1 Bijelo Brdo
1-3
HNK Sibenik
HT
1-2
19:00
Zonguldak
4-1
Adiyamanspor
HT
1-0
19:00
Belediye Vanspor
2-1
Altinordu
HT
0-1
19:00
Kirklarelispor
3-0
Serik Belediyespor
HT
2-0
19:00
Erzincanspor
0-0
Utkoi
HT
0-0
19:00
Somaspor
2-0
Usakspor
HT
1-0
19:00
Kastamonuspor
0-1
Amedspor
HT
0-1
19:00
Inegolspor
1-0
Karaman Belediyespor
HT
1-0
19:00
Diyarbakirspor
2-2
Halide Edip Adivarspor
HT
0-0
19:00
76 Igdir Belediye spor
2-2
Dai Lin Jissbon
HT
0-1
19:00
Afjet Afyonspor
3-0
Ankarademirspor
HT
1-0
19:00
Fethiyespor
5-0
Isparta 32 Spor
HT
2-0
19:00
Denizlispor
2-2
Aksarayspor 1
HT
2-1
18:00
Hekimoglu Trabzon
3-0
Bukaspor 1
HT
1-0
00:15
Cukaricki Stankom
3-2
Partizan Belgrade
HT
1-0
22:00
Crvena Zvezda
3-0
FK Zeleznicar Pancevo
HT
1-0
21:30
Vojvodina Novi Sad
3-2
Backa Topola
HT
2-0
21:30
FK Napredak Krusevac
0-2
Radnik Surdulica
HT
0-1
01:00
Sao Paulo/SP (nữ)
3-0
Botafogo RJ(nữ)
HT
2-0
20:30
Security Systems FC
0-0
Gaborone United
HT
0-0
22:00
SOROKSAR
2-0
Bodajk FC Siofok
HT
1-0
22:00
Pecsi MFC
1-0
Duna-Tisza
HT
1-0
22:00
1 MTE Mosonmagyarovar
0-2
Budapest Honved
HT
0-1
22:00
Kazincbarcika
0-1
Nyiregyhaza
HT
0-1
22:00
Gyirmot SE
2-1
BVSC Zuglo
HT
0-0
22:00
Dafuji cloth MTE
2-1
Gyori ETO
HT
0-0
22:00
FC Ajka
0-1
Csakvari TK
HT
0-0
22:00
Szeged Csanad
2-1
Szombathelyi Haladas
HT
0-1
22:00
Vision FC
2-0
Accra Athletic
HT
0-0
22:00
Elmina Sharks
3-1
Skyy FC
HT
1-0
18:00
Bodo Glimt (nữ)
4-1
Odd BK (nữ)
HT
2-0
19:00
Elazig Karakocan
0-0
Sultanbeyli
HT
0-0
19:00
Fatsa Belediyespor
1-4
Silivrispor
HT
0-1
19:00
Kalecik
0-2
Elazigspor
HT
0-0
19:00
Artvin Hopaspor
0-2
Karabuk Idman
HT
0-1
19:00
Catalca Spor
0-2
Sebat Genclikspor 1
HT
0-1
19:00
Erbaaspor S
2-3
Agri 1970 Spor
HT
1-0
19:00
Eynesil
0-3
Ergene Velimese
HT
0-0
19:00
Gumushanespor
1-1
Aliaga FUTBOL AS
HT
0-0
19:00
Yldrm Belediyesispor
2-2
Adana 1954
HT
1-1
19:00
Darica Genclerbirligi
1-0
Kusadasispor
HT
1-0
19:00
Efeler 09
1-1
Anadolu Universitesi
HT
0-0
19:00
Arguvan
1-5
Inegol Kafkas Genclik
HT
0-5
19:00
Balikesirspor
1-1
Tokat Bld Plevnespor 1
HT
1-0
19:00
Viven Bornova
0-0
Kutahyaspor
HT
0-0
19:00
Bulvarspor
2-3
Karsiyaka
HT
0-2
19:00
Ayvalikgucu Belediyespor
4-1
Turk Metal Kirikkale
HT
3-1
19:00
1 Nevsehirspor Genclik
0-2
Cankaya FK
HT
0-1
19:00
Tepecik Bld
2-1
Akhisar Bld.Geng 1
HT
1-0
19:00
Tarsus Idman Yurdu
2-5
EdirnesporGenclik
HT
2-2
19:00
Musspor
3-0
Siirt Il Ozle Idaresi Spor 2
HT
0-0
19:00
Mardin BB
0-1
Kepez Belediyespor
HT
0-1
19:00
Kestel
2-0
Orduspor
HT
0-0
19:00
Kucukcekmece
2-2
Talasgucu Belediyespor
HT
1-1
19:00
Yeni Amasya Spor
3-3
Batman Petrolspor
HT
1-0
19:00
1 Sivas Dort Eylul Belediyespor
0-2
Anadolu Selcukluspor
HT
0-0
19:00
Sapanca Genclikspor
1-2
Silifke Belediyespor
HT
0-0
19:00
Osmaniyespor
1-2
Bayburt Ozel Idare
HT
1-1
19:00
Pazarspor
2-0
Turgutluspor 1
HT
1-0
15:30
FC Artmedia Petrzalka
4-0
Dolny Kubin
HT
3-0
15:30
Slovan Bratislava B
5-2
MSK Zilina B
HT
3-1
15:30
STK Samorin
2-1
Tatran Presov
HT
1-0
22:59
Lusitania FC
2-2
SC Covilha
HT
1-2
21:00
1 Vianense
0-2
Fafe
HT
0-2
21:00
Clube Desportivo Trofense
4-1
CF Canelas 2010 1
HT
2-0
21:00
1 Sanjoanense
0-0
Anadia 1
HT
0-0
01:00
1 Fluminense U20
0-1
CR Flamengo (RJ) (Youth) 1
HT
0-0
20:00
Vasco da Gama (Youth)
2-1
Botafogo RJ U20
HT
1-0
20:30
Vitalo
1-0
Le Messager Ngozi
HT
0-0
20:00
Musongati FC
2-0
Olympique Star
HT
0-0
18:00
BS Dynamic
1-1
Fc Tigre Noir
HT
0-0
22:59
CSD Municipal (nữ)
0-1
Xelaju (nữ)
HT
0-1
22:00
1 Stade Marocain du Rabat
1-1
Wydad Fes
HT
1-0
22:00
RCOZ Oued Zem
0-1
Chabab Ben Guerir
HT
0-0
22:00
Racing Casablanca
1-0
OCK Olympique de Khouribga
HT
1-0
22:00
JSM Jeunesse Sportive El Massi
1-4
Raja de Beni Mellal
HT
0-1
14:00
INAC (nữ)
0-0
NTV Beleza (nữ)
HT
0-0
12:00
Urawa Red Diamonds (nữ)
2-0
Nojima Stella (nữ)
HT
1-0
12:00
Vegalta Sendai (nữ)
1-2
Hiroshima Sanfrecce (nữ)
HT
1-1
12:00
Cerezo Osaka Sakai (nữ)
0-1
AS Elfen Sayama (nữ)
HT
0-1
00:45
Arsenal (nữ)
5-0
Bristol Academy (nữ)
HT
3-0
22:59
KS Dinamo Tirana
2-0
Erzeni
HT
1-0
20:00
Egnatia
2-1
Partizani Tirana
HT
2-0
13:00
Rockdale City Suns
3-2
Sydney Olympic
HT
3-1
12:10
Blacktown City Demons
3-1
Central Coast Mariners (Youth)
HT
1-0
12:00
Western Sydney Wanderers AM
6-1
St George City FA
HT
5-1
15:30
Lafnitz
2-2
SKU Amstetten
HT
0-0
15:30
Sturm Graz (Youth)
2-1
SV Horn
HT
1-1
20:00
Rupel Boom
1-1
Diegem Sport
HT
1-1
20:00
Londerzeel SK
0-0
Tongeren
HT
0-0
19:00
Burnley U21
2-0
Charlton Athletic U21
HT
1-0
01:30
KFK Kopavogur
0-3
UMF Vidir
HT
0-2
22:00
Thor Akureyri
5-1
Fjardabyggd Leiknir
HT
3-0
21:00
Augnablik Kopavogur
5-2
Kormakur
HT
2-1
20:00
Fortuna Hjorring (nữ)
0-0
HB Koge (nữ)
HT
0-0
21:15
Naxxar Lions
1-2
Sirens
HT
0-0
21:15
Hibernians FC
2-2
Valletta FC 1
HT
0-1
19:00
Birkirkara FC
2-0
Gudja United
HT
1-0
19:00
Balzan FC
1-1
Sliema Wanderers FC
HT
1-0
20:00
Posta Rangers
0-1
AFC Leopards
HT
0-1
17:00
Tusker
1-3
FC Talanta
HT
1-1
23:30
Radnik Bijeljina
2-0
BSK Banja Luka
HT
1-0
21:30
FK Gornji Rahic
3-1
NK Tomislav 1
HT
1-0
22:00
NK Bedem Ivankovo
1-1
NK Nask Nasice
HT
1-1
16:00
GAJ Mace
6-3
NK Ponikve
HT
1-2
22:00
Cobresal (nữ)
4-3
CD Antofagasta (nữ)
HT
1-1
18:00
Rekord Bielsko Biala (nữ)
1-4
APLG Gdansk (nữ)
HT
0-3
17:00
Pogon Szczecin (nữ)
0-3
Czarni Sosnowiec (nữ)
HT
0-0
17:00
1 GKS Gornik Leczna (nữ)
0-1
Stomil Olsztyn (nữ)
HT
0-0
17:00
UKS Lodz (nữ)
2-1
AZS UJ Krakow (nữ)
HT
2-0
17:00
Pogon Tczew (nữ)
2-1
Slask Wroclaw (nữ)
HT
1-1
20:00
FK Valmiera
0-1
FK Liepaja
HT
0-1
23:30
Ajel de Rufisque
3-1
ASC Wally Daan 1
HT
3-0
23:30
NGB Dakar
0-0
ASEC Ndiambour
HT
0-0
23:30
D. Concepcion
3-2
Fernandez Vial 1
HT
2-1
12:00
Western United FC NPL
3-2
Werribee City 1
HT
0-1
12:00
Melbourne Victory FC (Youth)
2-1
Brunswick City
HT
2-1
20:00
Tavagnacco (nữ)
1-3
AGSM Verona (nữ)
HT
0-0
20:00
Chievo (nữ)
0-3
Lazio (nữ)
HT
0-1
22:30
AS OTR
3-0
Dynamic Togolais
HT
3-0
22:00
Samartex
3-2
Berekum Chelsea
HT
2-0
22:00
Nsoatreman FC
1-1
Great Olympics
HT
0-1
22:00
Nations FC
2-2
Bofoakwa Tano
HT
0-1
22:00
Medeama SC
1-0
Legon Cities FC
HT
0-0
22:00
Ghana Dream FC
2-0
Asante Kotoko FC
HT
1-0
22:00
Bechem United
3-2
Real Tamale United
HT
1-2
22:00
Aduana Stars
1-0
Heart of Lions
HT
0-0
20:00
Vihiga Bullets
2-1
Darajani Gogo
HT
2-1
19:00
Kibera Black Stars
2-0
SS Assad
HT
1-0
19:00
Migori Youth
0-0
Luanda Villa SC 1
HT
0-0
17:10
Mara Sugar FC
6-0
Kajiado
HT
0-0
14:00
Nairobi United
1-1
Naivas FC
HT
0-0
14:00
Sydney Olympic FC (nữ)
2-1
University of Sydney (nữ)
HT
1-1
14:00
Blacktown Spartans(nữ)
0-1
Apia L Tigers (nữ)
HT
0-1
14:00
UNSW FC (nữ)
1-2
Manly Utd (nữ)
HT
0-0
13:50
Football NSW Institute (nữ)
0-1
Gladesville Ravens (nữ)
HT
0-0
00:30
Hapoel Holon Yaniv
3-1
Maccabi Lroni Kiryat Malakhi
HT
0-1
18:30
1 FK Viltis Vilnius
2-3
Suduva Marijampole II 1
HT
1-3
21:30
Naft Masjed Soleyman FC
2-0
Mes Shahr-e Babak
HT
1-0
20:15
Darya Babol
2-0
Shahin Bandar Anzali
HT
1-0
20:00
Al futowa
3-1
Al-Jaish Damascus
HT
0-1
19:00
Fredericia
0-2
Sonderjyske
HT
0-1
19:00
IR Reykjavik (nữ)
0-1
Fjardab Hottur Leiknir (nữ)
HT
0-1
18:00
Grotta (nữ)
0-1
HK Kopavogur (nữ)
HT
0-0
15:30
Virginia United
6-3
Redcliffe PCYC
HT
3-2
14:00
Mount Gravatt Hawks
2-3
University of Queensland
HT
1-0
17:30
Maharashtra Oranje FC
3-0
Sporting Clube de Goa
HT
0-0
16:30
United SC Kolkata
5-3
FC Bengaluru United
HT
0-0
00:30
ACS Ksar
1-1
ASAC Concorde
HT
0-1
23:30
ASC Tevragh Zeine
2-0
ASC Gendrim
HT
1-0
23:30
Anorthosis Famagusta FC
0-2
Omonia Nicosia FC
HT
0-0
22:59
Aris Limassol
0-1
AEK Larnaca
HT
0-0
21:00
AEP Paphos
0-2
APOEL Nicosia
HT
0-0
23:30
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
3-1
AS Tel Aviv University (nữ)
HT
0-0
14:00
Perth RedStar (nữ)
7-0
UWA-Nedlands FC (nữ)
HT
0-0
14:00
Fremantle City FC (nữ)
0-2
NTC Football West (nữ)
HT
0-1
18:00
Ravshan Kulob
2-0
Pandjsher Rumi
HT
0-0
18:00
FC Istaravshan
1-1
Barkchi Hisor
HT
0-0
00:15
Jicaral
3-0
Limon FC
HT
2-0
19:00
Banat Girls (nữ)
1-4
Gloria 2018 Bistrita Nasaud (nữ)
HT
0-3
16:30
Olimpia Cluj (nữ)
2-0
ASU Politehnica Timisoara (nữ)
HT
2-0
15:00
CSM Alexandria (nữ)
6-2
FCM Targu Mures (nữ)
HT
5-0
21:35
ZFK Moscow (nữ)
3-0
ZGFU Borac (nữ)
HT
0-0
21:00
Urartu II
0-1
Ararat-Armenia B
HT
0-1
19:00
Pyunik B
0-1
Alashkert B Martuni
HT
0-0
21:00
CS Petange
1-1
UN Kaerjeng 97
HT
0-1
21:00
FC Schifflange 95
0-4
Red Boys Differdange
HT
0-1
21:00
Progres Niedercorn
2-1
Racing Union Luxemburg
HT
1-0
21:00
Marisca Miersch
3-4
F91 Dudelange
HT
0-1
21:00
1 Jeunesse Esch
1-2
UNA Strassen
HT
0-2
21:00
1 Swift Hesperange
1-2
US Mondorf-les-Bains
HT
0-0
21:00
FC Wiltz 71
1-1
Fola Esch
HT
1-0
21:00
Victoria Rosport
2-1
Mondercange
HT
2-1
20:00
FC Calvary
0-1
Uganda Police FC
HT
0-0
20:00
Kyetume
1-1
Lugazi Municipal FC
HT
0-0
20:00
Mbale Heroes
0-0
Boma Young FC
HT
0-0
20:00
Kiyinda Boys
2-1
Kaaro Karungi FC
HT
1-0
01:00
Universidad Catolica
2-2
Independiente Jose Teran
HT
2-2
21:30
ZNK Split (nữ)
2-0
ZNK Agram (nữ)
HT
2-0
21:00
HNK Gorica W
1-2
NK Medimurje Cakovec (nữ)
HT
1-1
18:30
Dinamo Maksimir (nữ)
1-4
ZNK Osijek (nữ)
HT
0-3
20:30
Sandecja Youth
3-1
Widzew lodz (Youth)
HT
2-1
19:15
Rakow Czestochowa (Youth)
3-3
Pogon Szczecin(Youth)
HT
2-2
01:00
Antequera CF
2-1
Atletico Sanluqueno
HT
2-0
01:00
Castellon
3-0
Granada CF B
HT
1-0
00:00
Celta vigo b
4-1
CD Lugo
HT
1-1
00:00
Unionistas de Salamanca
4-1
Barcelona B
HT
3-0
22:59
Atletico de Madrid B
0-1
Malaga
HT
0-1
22:59
Recreativo Huelva
1-0
Real Madrid Castilla
HT
1-0
21:00
SD Tarazona
1-0
Gimnastic Tarragona
HT
0-0
21:00
Ponferradina
3-0
SD Logrones
HT
3-0
17:00
Real Murcia
2-0
UD Melilla
HT
2-0
17:00
Osasuna B
2-0
Sabadell
HT
0-0
17:00
AD Ceuta
4-0
CD Linares Deportivo
HT
2-0
17:00
Baleares
0-1
Ibiza Eivissa
HT
0-0
12:00
Tuggeranong United
0-3
Cooma Tigers
HT
0-0
12:00
Canberra FC
2-4
Gungahlin United
HT
0-1
20:00
Marko
1-0
PAO Vardas 1
HT
0-0
00:00
Huetor Tajar
2-1
Juventud Torremolinos CF
HT
2-0
22:59
Moralo CP
4-1
CF Jaraiz
HT
3-0
22:59
CD Torreperogil
1-4
Almeria B
HT
0-1
22:59
UD Llanera
3-0
Urraca
HT
1-0
22:59
Almazan
1-0
Burgos Promesas
HT
0-0
22:59
L Entregu CF
2-1
Real Titanico Laviana
HT
1-1
22:59
Villarrubia CF
2-1
Quintanar Del Rey
HT
0-1
22:59
UD Castellonense
3-3
Gandia
HT
1-1
22:59
Atletico Espeleno
3-2
Ayamonte CF
HT
1-1
22:59
CD Tedeon
1-0
Pena Balsamaiso CF
HT
0-0
22:59
At. Pulpileno
0-1
UCAM Murcia CF B
HT
0-0
22:59
Huracan de Balazote
2-2
Suokuaili Moss
HT
1-1
22:59
Don Benito
3-1
CD Calamonte
HT
3-0
22:59
Real Jaen CF
3-0
UD Torre del Mar
HT
1-0
22:59
Sarriana
1-2
UD Ourense
HT
0-0
22:59
UE Vilassar de Mar
1-0
Pobla De Mafumet CF
HT
0-0
22:59
CD Marchamalo
1-0
La Solana
HT
1-0
22:59
CD Cieza
2-1
CD Bullense
HT
0-0
22:30
Epila CF
1-1
CD Utrillas
HT
0-0
22:30
CD Caspe
2-2
Fuentes
HT
1-1
22:30
CD Rincon
0-3
Maracena
HT
0-1
22:30
CD Utiel
2-0
UD Rayo Ibense
HT
0-0
22:30
Caudal
0-0
CD Colunga
HT
0-0
22:00
CA Bembibre
2-0
Colegios Diocesanos
HT
1-0
22:00
CD Becerril
3-0
UD Santa Marta
HT
0-0
22:00
CF Calamocha
2-0
CF Illueca
HT
0-0
22:00
Ceuta B
1-2
Xerez Deportivo FC
HT
0-1
22:00
Betanzos CF
0-0
CF Alondras
HT
0-0
22:00
Alesves
0-6
Bidzala
HT
0-0
22:00
CD Burriana
1-0
Acero
HT
1-0
22:00
CSD Arzua
0-0
Gran Pena
HT
0-0
22:00
CD Lerines
0-1
CA Cirbonero
HT
0-0
22:00
Arosa SC
3-0
Pontevedra CF B
HT
1-0
22:00
Toledo
2-0
CD Torrijos
HT
1-0
22:00
CA River Ebro
3-0
Rio Sports
HT
2-0
22:00
Muleno CF
4-1
Ciudad de Murcia
HT
2-0
22:00
CD Binissalem
1-2
CD Manacor
HT
0-1
22:00
Oyonesa Tudelano
3-0
CD Anguiano
HT
1-0
22:00
CF Salmantino
2-0
Palencia
HT
0-0
22:00
CD Diocesano
0-4
CD Coria
HT
0-3
22:00
Real Avila CF
2-1
Atletico Astorga
HT
2-1
22:00
CDFC La Calzada
3-1
CCD Alberite
HT
2-1
22:00
Paiosaco
0-1
Bergantinos CF
HT
0-0
22:00
CF Vimenor
2-1
Solares
HT
1-0
22:00
Rayo Vallecano B
0-0
Alcorcon B
HT
0-0
22:00
CF Reus Deportiu
0-2
UE Olot
HT
0-1
22:00
Luarca CF
0-5
Sporting de Gijon B
HT
0-1
21:45
SD Torina
1-1
Club Deportivo Tropezon
HT
0-0
21:30
SD Borja
0-1
SD Ejea
HT
0-0
21:30
Pamplona
1-2
UDC Txantrea KKE
HT
0-2
21:30
Murcia B
2-0
Alcantarilla
HT
1-0
21:30
CF Peralada
1-2
Fundacio Esportiva Grama
HT
1-2
21:10
UE Tona
0-0
CFJ Mollerussa
HT
0-0
21:00
UD Levante B
1-1
CD Roda
HT
0-1
18:00
CD La Cuadra
0-0
Teror
HT
0-0
18:00
Villanueva del Pardillo
1-1
Las Rozas
HT
0-1
18:00
1 Marino
1-3
Tenerife B
HT
0-1
17:30
SP Villafranca
4-1
RCP Valverdeno
HT
2-0
17:30
Ted Contois Feng
1-1
CD Don Alvaro
HT
1-1
17:30
Girona B
3-2
LHospitalet
HT
0-0
17:30
UC Ceares
1-0
Barcia
HT
0-0
17:15
1 CD Binefar
2-2
CD Carinena
HT
2-1
17:15
CD Azuaga
2-1
Atletico Pueblonuevo
HT
2-1
17:00
CF Platges De Calvia
2-1
Llosetense
HT
1-0
17:00
Conil CF
2-1
CD Pozoblanco
HT
1-0
17:00
Calahorra B
2-0
Vianes
HT
0-0
17:00
CD Llanes
1-0
Condal CF
HT
1-0
17:00
Arenas Armilla
1-2
Ejido
HT
1-0
17:00
CD Derio
2-3
CD Lagun Onak
HT
0-1
17:00
CD Berceo
3-2
Haro Deportivo
HT
2-0
17:00
CP Villarrobledo
2-2
CD Azuqueca
HT
1-0
17:00
CE Mercadal
2-0
CF Soller
HT
0-0
17:00
CD Cabecense
1-1
Bollullos CF
HT
1-0
17:00
UD Logrones B
4-0
CD Arnedo
HT
3-0
17:00
Racing Murcia
1-4
Lorca Deportiva FC
HT
0-2
17:00
Cazalegas
1-3
CD Tarancon
HT
1-2
17:00
Ibiza Islas Pitiusas
2-1
UD Poblense
HT
1-0
17:00
Motril
1-0
Poli Almeria
HT
0-0
17:00
Constancia
0-0
Mallorca B
HT
0-0
17:00
Malaga City
1-0
Atletico Mancha real
HT
1-0
17:00
Villarreal C
2-1
Ontinyent CF
HT
1-0
17:00
CD Gerena
2-0
Lucena CF 1
HT
1-0
17:00
EG El Palmar
2-4
CD Plus Ultra
HT
0-2
17:00
CD Huetor Vega
1-3
Torredonjimeno
HT
0-0
17:00
Castuera
2-1
CF Trujillo
HT
1-0
17:00
CD Mirandes B
2-1
CD La Virgen Del Camino
HT
0-0
17:00
FC Vilafranca
0-0
CF Badalona B
HT
0-0
17:00
Mostoles
3-2
RSD Alcala Henares 1
HT
1-2
17:00
UE Rapitenca
1-2
AE Prat
HT
0-0
17:00
CF Montanesa
2-0
CP San Cristobal
HT
1-0
17:00
CD Lealtad
3-0
UD Gijon Industrial
HT
1-0
17:00
CDF Tres Cantos
1-0
CD Galapagar
HT
0-0
17:00
Aviles Stadium CF
1-1
CD Tuilla
HT
1-0
17:00
Xerez Deportivo
2-0
La Palma
HT
1-0
17:00
Sevilla C
1-2
CD Utrera
HT
0-0
17:00
CD Praviano
2-0
SD Lenense
HT
0-0
17:00
Olivenza FC
1-2
Jerez
HT
0-0
17:00
Deportiva Minera
2-3
Caravaca CF
HT
0-2
17:00
Cordoba B
0-3
Coria CF
HT
0-1
17:00
CD Colonia Moscardo
1-0
CF Trival Valderas
HT
0-0
16:45
AD Siete Villas
2-0
UC Cartes 1
HT
1-0
16:30
1 Parla Escuela
1-1
CF Pozuelo Alarcon
HT
0-0
16:30
CD Basconia
2-0
SD Deusto
HT
1-0
16:30
CD Canillas
2-0
CU Collado Villalba
HT
1-0
16:30
Albacete B
2-0
CS Puertollano
HT
0-0
16:30
SD Huesca II
0-1
CD Cuarte Industrial
HT
0-1
16:00
Patacona
1-1
Jove Espanol 1
HT
1-1
18:00
ALG Spor (nữ)
2-0
Fatih Karagumruk (nữ)
HT
0-0
18:00
KDZ Ereglispor (nữ)
0-3
Pendik Camlikspor (nữ)
HT
0-0
18:00
Fomget Genclik (nữ)
3-2
Galatasaray SK (nữ)
HT
1-1
17:30
Hakkarigucu SK (nữ)
0-2
Besiktas (nữ)
HT
0-0
17:00
Fenerbahce SK (nữ)
5-0
Amedspor (nữ)
HT
1-0
16:00
Atasehir Belediyesi (nữ)
2-1
Gaziantep Asya Spor (nữ) 1
HT
0-0
16:00
Adana Idmanyurduspor (nữ)
0-6
Trabzonspor (nữ)
HT
0-6
16:00
1207 Antalya Muratpasa (nữ)
0-2
Fatih Vatan Spor (nữ)
HT
0-1
20:00
SKV Rot-Weiß Darmstadt 1954
1-1
SV Eintracht Wald-Michelbach
HT
0-0
19:00
FC Muhlhausen 1927
0-0
VfR Gommersdorf
HT
0-0
20:00
TS Galaxy
0-2
Chippa United
HT
0-1
13:00
Melbourne Victory (nữ)
0-0
Central Coast Mariners (nữ)
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0], Pen [2-4],

21:00
ABFF U19 (nữ)
6-0
Smorgon (nữ)
HT
3-0
19:00
FK Minsk (nữ)
4-0
Lokomotiv Vitebsk (nữ)
HT
1-0
17:00
Dinamo-BGUFK Minsk (nữ)
19-0
Dyussh Polesgu (nữ)
HT
11-0
21:00
Worthing (nữ)
3-3
Ashford Town (nữ)
HT
2-2
20:00
Sheffield (nữ)
1-0
Leek Town Ladies (nữ)
HT
0-0
20:00
Peterborough (nữ)
2-1
Northampton Town (nữ)
HT
1-1
21:30
2 MFK Dubnica nad Vahom
1-3
Nove Mesto
HT
1-1
21:30
SKF Sered
2-2
OK castkovce
HT
2-1
21:30
Malacky
1-1
FK Belusa
HT
0-0
21:30
TJ Druzstevnik Vrakun
0-0
Galanta
HT
0-0
21:00
Spisske Podhradie
0-2
MFK Snina 1
HT
0-2
21:00
TJ Tatran Oravske Vesele
2-0
TeslaStropkov 2
HT
1-0
21:00
1 TJ Banik Kalinovo
1-1
FTC Filakovo
HT
0-1
15:30
Raca Bratislava
1-1
Fomat Martin
HT
0-1
19:30
Philippine Army
0-3
United City FC
HT
0-0
16:45
Manila Montet
0-5
Tuloy Football Club
HT
0-2
15:00
Davao Aguilas
1-0
Mendiola FC
HT
1-0
14:00
Manila Digger FC
2-1
FC Meralco Manila
HT
1-1
16:00
Marseille U19 (nữ)
0-1
Bordeaux U19 (nữ)
HT
0-0
22:00
Dinamo Brest
3-0
FC Minsk
HT
1-0
20:00
Shakhter Soligorsk
1-3
Slavia Mozyr
HT
0-2
18:00
Naftan Novopolock
1-1
Smorgon FC
HT
0-0
21:00
1 Syrianska FC
1-2
BK Ljungsbro
HT
1-2
21:00
Kristianstads FF
4-1
IFK Karlshamn
HT
1-1
21:00
IF Lodde
3-0
IFK Trelleborg
HT
0-0
20:00
Mjolby AI FF
0-3
FC Nacka Iliria
HT
0-0
20:00
Syrianska Botkyrka IF
1-1
Nykopings BIS
HT
1-1
20:00
Kungsangens IF
1-0
Sandvikens AIK FK
HT
0-0
19:00
Hudiksvalls ABK
1-1
FOC Farsta 1
HT
0-0
19:00
BK Forward
1-2
Stenungsunds IF
HT
1-0
19:00
Ockero
3-1
Bergdalens IK
HT
0-1
18:30
Falu BS FK
2-0
IFK Osterakers Fk
HT
1-0
18:00
Karlskrona AIF
3-0
Nosaby IF
HT
0-0
18:00
Enskede IK
2-1
Atvidabergs
HT
1-0
17:00
Qviding FIF
0-1
Savedalens IF
HT
0-0
22:59
UD Marbella
2-0
Sevilla Atletico
HT
0-0
22:59
1 Marino luanco
0-1
Racing B
HT
0-1
22:59
UD Logrones
0-0
Real Sociedad C
HT
0-0
22:59
Aguilas CF
2-0
La Union CF
HT
1-0
22:59
Yeclano Deportivo
0-1
Real Betis B
HT
0-0
22:59
1 UD Alzira
1-3
Terrassa
HT
1-1
22:59
Zamora CF
1-1
Real Valladol B
HT
1-0
22:30
AD Llerenense
0-0
Cacereno
HT
0-0
22:30
CD Covadonga
1-0
Real Oviedo B
HT
1-0
22:00
Real Balompedica Linense
0-0
CD El Palo
HT
0-0
22:00
Deportivo La Coruna B
2-2
CD Guijuelo
HT
0-1
22:00
Badajoz
3-0
CD Mensajero
HT
1-0
22:00
CD Artistico Navalcarnero
3-1
CD Guadalajara
HT
3-1
22:00
1 CD Izarra
2-1
Calahorra
HT
0-1
22:00
1 Gimnastica Torrelavega
0-1
Union Langreo
HT
0-1
22:00
Barbastro
0-0
CD Tudelano
HT
0-0
21:30
Compostela
2-2
Pontevedra
HT
2-1
17:30
CD Montijo
0-2
G. Segoviana
HT
0-2
17:30
CE Manresa
0-1
Hercules
HT
0-0
17:00
Mar Menor
2-1
UCAM Murcia
HT
0-1
17:00
Alaves B
0-1
Arenas Club de Getxo
HT
0-1
17:00
CD Illescas
1-2
Ursaria
HT
1-2
17:00
Real Zaragoza B
3-0
AD San Juan
HT
1-0
17:00
CD Atletico Paso
1-0
CF Talavera de la Reina
HT
0-0
17:00
Villanovense
0-1
AD Union Adarve
HT
0-0
17:00
Numancia
2-0
UD San Fernando
HT
1-0
17:00
CD San Roque de Lepe
1-0
Velez CF
HT
1-0
17:00
1 Valencia CF Mestalla
2-2
Torrent C.F
HT
2-0
17:00
Atletico Saguntino
0-0
CF La Nucia 1
HT
0-0
17:00
SCR Pena Deportiva
2-2
CE Europa
HT
2-0
17:00
Lleida
3-1
SE Penya Independent
HT
1-1
17:00
1 Brea
0-2
SD Gernika
HT
0-2
17:00
RCD Espanyol B
0-2
Andratks
HT
0-0
16:30
Getafe B
3-1
UD San Sebastian Reyes 1
HT
1-0
16:00
Formentera
3-1
Sant Andreu
HT
1-0
19:00
United Africa Tigers
0-1
Eeshoke Chula Chula
HT
0-0
19:00
Julinho Sporting
1-1
Tura Magic FC
HT
0-0
19:00
FC Civics
0-0
Mighty Gunners
HT
0-0
20:30
ENAD Polis
0-1
Akritas Chloraka
HT
0-1
20:30
PO Ahironas-Onisilos
1-1
PAEEK
HT
0-1
20:30
Asil Lysi
4-0
Peyia 2014
HT
0-0
20:30
Digenis Morphou
2-1
Xylotympou 1
HT
0-0
20:30
Ermis Aradippou
1-2
MEAP Nisou
HT
0-0
20:00
Portalban/Gletterens
3-2
FC Naters
HT
1-0
19:30
FC Courtetelle
7-0
Muri
HT
4-0
19:30
La Sarraz-Eclepens
3-2
Lausanne SportsU21
HT
0-0
19:30
FC Munsingen
3-1
Koniz
HT
1-1
19:00
Concordia
3-0
FC Emmenbrucke
HT
1-0
19:00
FC Thun U21
2-3
solothurn
HT
1-0
16:15
Logan Lightning
2-0
Eastern Suburbs Brisbane 1
HT
2-0
15:00
Caboolture FC
2-1
SWQ Thunder
HT
2-0
15:00
Mitchelton FC
2-5
Brisbane Strikers 1
HT
0-1
00:00
TKKF Checz Gdynia (nữ)
2-3
Sleza Wroclaw (nữ)
HT
1-1
17:00
Bielawianka Bielawa (nữ)
0-2
Skra Czestochowa (nữ)
HT
0-2
17:00
Legia Warsaw (nữ)
6-0
Zabkovia Zabki (nữ)
HT
4-0
19:00
VfR Neumunster
2-0
Dornbreite Lubeck
HT
0-0
20:30
Chambly FC U19
4-0
Quevilly US U19 1
HT
1-0
20:00
1 Bourg Peronnas U19
4-0
AC Bobigny U19 2
HT
1-0
20:00
Dijon U19
1-3
Clermont U19
HT
1-0
20:00
Caen U19
0-3
LensU19
HT
0-1
20:00
Metz U19
2-2
AuxerreU19
HT
1-2
20:00
Marignane Gignac U19
1-2
Marseille U19
HT
0-2
20:00
U19 PSG
11-0
Dunkerque U19
HT
4-0
20:00
Lille U19
1-0
Stade Reims U19
HT
1-0
20:00
Montfermeil U19
1-0
Montrouge U19
HT
0-0
20:00
Avranches U19
0-1
Guingamp U19 1
HT
0-0
20:00
Montpellier U19
5-0
Avenir Sportif Beziers U19
HT
2-0
20:00
Toulouse U19
3-0
Air Bel U19 1
HT
1-0
16:10
1 USSA Vertou (U19)
3-4
Trelissac U19
HT
1-2
16:00
Laval U19
0-0
SPA Merignacais U19
HT
0-0
20:00
Aris Thessaloniki U19
1-1
PAS Lamia U19
HT
0-1
18:00
FK Yelimay Semey
2-1
FC Shakhtyor Karagandy
HT
0-0
18:00
FK Aktobe Lento
1-0
FC Zhetysu Taldykorgan 1
HT
1-0
16:00
FK Taraz
0-2
Ordabasy
HT
0-2
16:00
1 Akademiya Ontustik
1-2
Kyzylzhar Petropavlovsk
HT
1-0
20:00
Sol de America Pastoreo
2-1
Independiente Luque
HT
1-1
20:00
12 de Junio VH
1-3
resistencia SC
HT
0-0
23:30
U.S.Monastir
1-1
Esperance Sportive de Tunis
HT
0-1
21:00
Olympique de Beja
0-0
E.Gawafel.S.Gafsa
HT
0-0
01:00
Sobradinho EC (nữ)
0-0
CRESSPOM (nữ)
HT
0-0
01:00
Mixto PB (nữ)
1-0
Botafogo/PB (nữ) 1
HT
1-0
22:00
Sabah FK Baku
3-2
Qarabag
HT
2-1
19:30
1 Sabail
3-3
FK Kapaz Ganca
HT
0-2
14:00
Shanghai RCB (nữ)
0-0
Changchun Masses Properties (nữ)
HT
0-0
14:00
Jiangsu Wuxi (nữ)
3-0
Hainan Qiongzhong (nữ)
HT
2-0
14:00
Henan Wanxianshan (nữ)
0-0
Shandong Ticai (nữ)
HT
0-0
19:00
Team Viborg (nữ)
1-0
Kolding IF II (nữ)
HT
0-0
21:00
ES Hamam-Sousse
1-0
AS Oued Ellil
HT
1-0
21:00
CS.Hammam-Lif
0-0
J.S. Kairouanaise
HT
0-0
21:00
A.S Ariana
0-1
Jeunesse Sportive Omrane
HT
0-1
21:00
CS Tabarka
0-0
Croissant Msaken
HT
0-0
21:00
Espoir Rogba
0-2
AS Gabes
HT
0-1
21:00
Sporting Ben Arous
2-0
ES Rades
HT
0-0
21:00
1 Oceano Kerkennah
1-3
E. M. Mahdia
HT
0-0
21:00
Kalaa Sport
2-1
CS Korba
HT
1-0
21:00
AS Djelma
1-1
CO Sidi Bouzid
HT
0-1
14:30
Fukien AC
0-1
Flower
HT
0-0
14:30
Orion FC(HK)
1-1
KCDRSC
HT
1-0
12:30
Tsuen Wan
2-0
Tsun Tat Kwok Keung
HT
2-0
12:30
Tuen Mun FC
0-4
Sui Tung
HT
0-2
19:00
Arsenal Tivat
1-0
FK Sutjeska Niksic 1
HT
0-0
21:00
RW Rankweil
1-2
Rheindorf Altach B
HT
1-2
21:00
Sc Rothis
0-0
VfB Hohenems
HT
0-0
20:00
Sampdoria Youth
1-2
Bologna U20
HT
0-1
18:00
Fiorentina U20
5-1
Torino U20
HT
3-1
15:45
1 Lazio U20
2-1
Lecce U20 1
HT
1-1
16:00
FC Vion Zlate Moravce U19
1-5
FK Pohronie U19
HT
1-3
00:00
Baghdad
1-2
Al Zawraa
HT
0-2
21:30
Al Shorta
2-0
AL Minaa 1
HT
1-0
19:00
Newroz SC(IRQ)
0-2
Zakho
HT
0-1
18:00
Arminia Bielefeld U19
1-5
MSV Duisburg U19
HT
0-2
16:00
Alemannia Aachen U19
0-3
Bayer Leverkusen U19
HT
0-2
16:00
1 VfL Osnabruck U19
0-3
Hannover 96 U19
HT
0-0
16:00
SV Sandhausen U19
2-3
TSV 1860 Munchen U19
HT
2-0
01:00
NSI Runavik
1-0
B36 Torshavn 1
HT
0-0
22:59
EB Streymur
5-0
IF Fuglafjordur 2
HT
0-0
21:00
Vikingur Gotu
2-1
Skala Itrottarfelag
HT
0-0
21:00
HB Torshavn
1-0
KI Klaksvik
HT
0-0
00:00
CSD Solola
0-3
Democracia FC
HT
0-0
00:00
Santa Lucia Cotzumalguapa
1-0
Marquense 1
HT
1-0
00:00
Nueva Concepcion
3-1
Quiche FC
HT
1-1
00:00
Club Aurora
2-1
Deportivo Barberena FC
HT
0-0
00:00
Cuilapa FC
4-1
Fraijanes FC 2
HT
1-0
21:00
FK Berane
0-2
FK Grbalj Radanovici
HT
0-0
17:10
Sekhukhune United Reserves
1-0
Mamelodi Sundowns Reserves
HT
0-0
17:00
Supersport United Reserves
1-0
Moroka Swallows Reserves
HT
1-0
17:00
Amazulu Reserves
1-0
Richards Bay FC Reserves
HT
1-0
15:00
Orlando Pirates Reserves
0-1
Stellenbosch FC Reserves
HT
0-1
14:30
Cape Town Spurs Reserves
4-0
Chippa United Reserves
HT
0-0
21:30
1 WA Boufarik
1-3
WA Mostaganem 1
HT
1-0
21:30
Olympique Akbou
4-0
IRB Ouargla
HT
0-0
21:30
GC Mascara
1-0
MCB Oued Sly
HT
0-0
21:30
HB Chelghoum Laid
2-1
NRB Teleghma
HT
1-0
21:30
IB Khemis El Khechna
3-0
MC El Eulma
HT
2-0
21:30
ES Sour El Ghozlane
2-1
MO Constantine
HT
1-0
21:30
ASM Oran
0-0
NA Hussein Dey
HT
0-0
21:30
RC Kouba
2-0
ESM Kolea
HT
2-0
21:30
Oued Magrane
3-1
JS Bordj Menaiel
HT
0-0
21:30
AS Khroub
2-0
AS Ain Mlila
HT
2-0
21:30
USM Annaba
2-0
USM EL HARRACH
HT
0-0
21:30
SC Mecheria
4-0
OM Medea
HT
0-0
21:30
1 CA Batna
1-0
MSP Batna
HT
1-0