Kết quả tỷ số, trực tiếp SV Leobendorf vs Wiener Viktoria, 21h30 27/05

SV Leobendorf
Kết quả bóng đá Hạng 3 Áo

SV Leobendorf vs Wiener Viktoria


21:30 ngày 27/05/2023

Đã kết thúc
Wiener Viktoria
SV Leobendorf
2
HT

1 - 0
Wiener Viktoria
1

Trực tiếp kết quả tỷ số SV Leobendorf vs Wiener Viktoria & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận SV Leobendorf - Wiener Viktoria, thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra tructiep24h.co cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính SV Leobendorf vs Wiener Viktoria

   Lazarevic D.    1-0  30'    
   Hahn B.    2-0  74'    
      79' 2-1      Yalovenko R.

Tường thuật trận đấu

Số liệu thống kê SV Leobendorf vs Wiener Viktoria

SV Leobendorf   Wiener Viktoria
4
 
Phạt góc
 
2
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
2
 
Thẻ vàng
 
2
11
 
Tổng cú sút
 
6
6
 
Sút trúng cầu môn
 
3
5
 
Sút ra ngoài
 
3
58%
 
Kiểm soát bóng
 
42%
55%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
45%
126
 
Pha tấn công
 
128
76
 
Tấn công nguy hiểm
 
82
02:00
Athletic Bilbao
1-1
Granada CF
HT
1-1
01:30
Eintracht Frankfurt
3-1
Augsburg
HT
0-1
01:45
Cagliari
2-2
Juventus
HT
2-0
23:30
Genoa
0-1
Lazio
HT
0-0
02:00
Nice
3-0
Lorient
HT
1-0
01:00
TajikistanU23
2-4
Iraq U23
HT
1-2
22:30
U23 UAE
0-2
U23 Nhật Bản
HT
0-1
22:30
U23 Thái Lan
0-5
U23 Ả Rập Xê-út
HT
0-3
20:00
U23 Trung Quốc
0-2
U23 Hàn Quốc
HT
0-1
16:45
Newcastle Jets
1-1
Wellington Phoenix
HT
1-0
22:30
Saudi Arabia (nữ) U17
1-3
Guam U17 (nữ)
HT
1-2
18:45
Hougang United FC
1-0
Tanjong Pagar Utd
HT
1-0
18:45
Balestier Khalsa FC
1-1
Young Lions
HT
1-0
02:15
Rio Ave
1-1
FC Arouca
HT
1-0
01:15
FC Sion
1-0
Stade Nyonnais
HT
0-0
01:15
Aarau
3-0
Thun 1
HT
2-0
01:00
Bellinzona
4-0
Baden
HT
1-0
00:30
Schaffhausen
1-1
Neuchatel Xamax
HT
1-1
00:00
Besiktas JK
2-0
Ankaragucu
HT
1-0
01:30
1 Rakow Czestochowa
0-1
Gornik Zabrze
HT
0-0
22:59
Korona Kielce
4-0
Radomiak Radom
HT
2-0
16:00
Đà Nẵng 2
1-0
PVF Việt Nam
HT
1-0
15:30
Đắk Lắk
0-2
TDTT Bắc Ninh
HT
0-1
08:00
1 Mazatlan FC
0-2
FC Juarez
HT
0-0
19:00
Zhejiang Greentown
3-2
Tianjin Tigers 1
HT
1-1
19:00
Port FC
1-2
Chiangrai United
HT
0-0
22:59
FC Krasnodar
2-0
Fakel
HT
0-0
22:30
Trencin
1-2
FK Kosice
HT
0-0
01:30
A.C. Reggiana 1919
0-4
Cosenza Calcio 1914
HT
0-2
01:30
Palermo
0-0
Parma
HT
0-0
01:30
Tenerife
0-0
Leganes
HT
0-0
00:00
Feirense
1-1
Leixoes
HT
0-1
23:30
SV Elversberg
1-1
Schalke 04
HT
1-0
23:30
Nurnberg
0-2
SC Paderborn 07
HT
0-1
01:45
Sligo Rovers
1-1
Dundalk
HT
1-0
01:45
St. Patricks Athletic
1-1
Waterford United
HT
0-1
01:45
Galway United
1-0
Shelbourne
HT
1-0
01:45
Derry City
1-3
Shamrock Rovers
HT
0-0
01:45
Bohemians
1-0
Drogheda United
HT
1-0
01:00
Roda JC
1-1
De Graafschap
HT
1-0
01:00
Helmond Sport
3-1
Jong Ajax (Youth)
HT
2-0
01:00
Dordrecht
3-1
FC Oss
HT
1-0
01:00
Den Bosch
2-2
NAC Breda
HT
1-2
01:00
1 SC Telstar
2-3
Emmen
HT
2-0
00:30
Farul Constanta
5-1
CFR Cluj
HT
2-0
21:30
1 Hermannstadt
1-1
FC Botosani
HT
0-0
00:00
Randers FC
2-2
Odense BK
HT
0-0
07:30
Union La Calera
0-1
Everton CD
HT
0-0
00:00
1 FK Levski Krumovgrad
2-0
Slavia Sofia
HT
2-0
21:30
Botev Vratsa
2-0
Etar 1
HT
1-0
01:30
Znicz Pruszkow
2-3
Wisla Krakow
HT
2-0
22:59
1 Stal Rzeszow
2-2
Podbeskidzie Bielsko-Biala
HT
2-0
22:59
Polonia Warszawa
3-3
Zaglebie Sosnowiec
HT
1-2
20:30
1 Amkar Perm
1-2
Sokol Kazan 1
HT
0-1
00:30
GOAL FC
3-0
Marignane Gignac 1
HT
3-0
00:30
Epinal
0-1
Versailles 78
HT
0-1
00:30
Avranches
1-0
Chateauroux 1
HT
0-0
00:30
FC Rouen
2-3
Nancy
HT
1-2
00:30
Red Star FC 93
0-2
Dijon
HT
0-1
00:30
Orleans US 45
0-1
Nimes
HT
0-1
00:30
Martigues
2-2
Cholet So
HT
2-1
00:30
Le Mans
1-1
Villefranche
HT
1-1
00:00
SV Sandhausen
1-2
Arminia Bielefeld
HT
0-0
06:00
Metropolitanos FC
2-0
Angostura FC
HT
1-0
06:00
Zamora Barinas
0-2
Portuguesa FC
HT
0-1
06:00
Carabobo FC
1-0
Caracas FC 1
HT
0-0
01:45
Inverness
0-1
Raith Rovers
HT
0-0
00:00
Altay Spor Kulubu
0-2
Manisa BB Spor 1
HT
0-2
00:00
IFK Stocksund
0-0
Vasalunds IF
HT
0-0
00:00
Ariana
3-1
Angelholms FF
HT
2-1
01:30
Polonia Bytom
1-1
KP Calisia Kalisz
HT
0-0
00:00
Skra Czestochowa
0-1
Pogon Siedlce 1
HT
0-0
20:00
FCM Ungheni
2-2
Speranta Nisporeni
HT
1-0
20:00
FC Sheriff B
9-0
Flacara Falesti
HT
2-0
20:00
Iskra Stal Ribnita
3-0
Real Succes
HT
2-0
00:00
Triglav Gorenjska
1-1
NK Rudar Velenje
HT
1-1
22:00
Tolmin
1-1
Dravinja
HT
1-0
22:00
ND Beltinci
0-1
Krka
HT
0-1
22:59
Fasil Kenema
0-0
Adama City
HT
0-0
20:00
Hambericho Durame
0-1
Hawassa City FC
HT
0-0
23:30
Kanifing East FC
0-0
Harts
HT
0-0
23:30
Jam City
0-1
Unique Global FC
HT
0-1
23:30
Red Hawks FC
2-1
Gunjur United
HT
1-1
22:35
FC Dikhil
2-3
ASAS Djibouti Telecom
HT
0-1
00:30
Vorup FB
2-3
AC Horsens 2
HT
2-3
00:00
Slagelse BI
0-1
Herlev IF
HT
0-1
00:00
Gorslev IF
1-1
Glostrup FK
HT
0-1
00:00
1 Vinder Vatanspor-VRI
1-1
Fjordager IF
HT
0-0
00:00
Nr. sundby
3-2
Horsholm-Usserod IK
HT
1-2
23:30
Aarhus Fremad 2
1-6
Viby IF
HT
0-3
23:30
Valle Brooklyn
2-6
Næstved IF 2
HT
1-2
22:59
Tarnby FF
3-3
Skjold
HT
1-0
06:30
Ecuador (nữ) U20
2-1
Uruguay (nữ) U20
HT
1-0
04:00
Argentina (nữ) U20
0-0
Paraguay (nữ) U20
HT
0-0
09:00
Pacific FC
2-0
Valour
HT
0-0
22:59
Tukums-2000 II
2-0
Olaine
HT
1-0
22:00
Radnik Sesvete
2-3
NK Jarun
HT
0-1
22:00
NK Zrinski Jurjevac
1-0
Bijelo Brdo
HT
0-0
17:00
Para Hills Knlghts SC
0-5
Metrostars SC
HT
0-1
17:00
Modbury Jets
2-0
Adelaide City FC
HT
2-0
17:00
Croydon Kings
2-2
Adelaide Olympic
HT
2-0
06:00
Palmeiras SP (nữ)
2-0
America Mineiro (nữ)
HT
0-0
21:40
Foolad Khozestan
0-1
Mes Rafsanjan
HT
0-0
21:30
Esteghlal Tehran
3-2
Shams Azar Qazvin
HT
1-0
20:00
Nassaji Mazandaran
1-0
Tractor S.C.
HT
0-0
20:00
Gasogi Utd
3-0
Sunrise FC 1
HT
3-0
20:00
KF Ramiz Sadiku
1-2
KF Dinamo Ferizaj
HT
1-0
22:59
Sokol Dolna Zdana
2-1
Slovan Bratislava B 1
HT
1-0
06:05
Llaneros FC
1-0
Orsomarso 1
HT
1-0
04:00
Tigres Zipaquira
4-0
Cucuta
HT
1-0
04:00
Cortulua
0-2
Union Magdalena
HT
0-1
22:59
FC Porto U19
2-2
AC Milan U19
HT
1-1
19:00
Olympiakos Piraeus U19
0-0
Nantes U19
HT
0-0
20:00
Moso Sugar Company
0-0
Romania Inter Star
HT
0-0
18:15
Kingsley Westside
1-4
Sorrento F.C.
HT
0-2
21:00
FC Ilbirs
0-2
Alay
HT
0-1
08:20
Atletico Bucaramanga
2-3
Boyaca Chico
HT
1-1
01:45
Celtic B
2-1
Hearts (R)
HT
2-0
01:00
Brighton H.A. (nữ)
1-2
Everton FC (nữ)
HT
0-0
22:00
Inter Turku
1-1
KuPs
HT
1-0
22:00
SJK Seinajoen
1-0
Ilves Tampere
HT
1-0
00:30
1 Andrezieux
0-0
Toulouse FC II 1
HT
0-0
00:30
FC Bergerac
1-0
Les Herbiers
HT
1-0
00:00
Bastia Borgo
0-3
Chambly FC
HT
0-0
00:00
1 ES Wasquehal
2-2
AS Furiani Agliani 1
HT
1-2
00:00
Evian Thonon Gaillard
4-2
Bourgoin Jallieu
HT
2-1
07:00
1 SV Britannia
0-1
Racing Club Aruba
HT
0-1
20:00
KS Perparimi Kukesi
0-2
Skenderbeu Korca
HT
0-1
20:00
Erzeni
0-2
KF Tirana
HT
0-1
01:30
SC Bregenz
0-2
Floridsdorfer AC
HT
0-1
23:10
Leoben
1-2
FC Liefering
HT
0-0
23:10
SV Horn
0-2
SV Ried
HT
0-1
23:10
First Wien 1894
2-0
Lafnitz
HT
2-0
23:10
SKU Amstetten
1-4
Sturm Graz (Youth)
HT
1-1
23:10
Trenkwalder Admira Wacker
1-0
Kapfenberg
HT
0-0
01:00
Colchester United U21
0-3
Sheffield Wed U21
HT
0-2
20:00
Peterborough U21
3-4
Hull U21
HT
1-1
20:00
Crewe U21
1-3
Cardiff City U21
HT
0-0
19:00
Bournemouth AFC U21
0-2
Sheffield Utd U21
HT
0-1
19:00
Wigan U21
2-0
Coventry U21
HT
2-0
19:00
Queens Park R U21
4-0
Charlton Athletic U21
HT
2-0
19:00
Burnley U21
0-4
Barnsley U21
HT
0-2
15:00
Nepean FC U20
1-3
Northern Tigers U20
HT
0-0
15:00
Blacktown Spartans U20
0-1
Rydalmere Lions FCU20
HT
0-0
08:00
Atlas (nữ)
0-1
Tigres (nữ)
HT
0-1
06:00
Queretaro (nữ)
3-2
Leon (nữ)
HT
0-1
21:30
1 FK Kozara Gradiska
4-1
FK Modrica
HT
1-1
22:59
Karlovac
2-2
Jadran Porec
HT
0-0
16:00
GKS Gornik Leczna (nữ)
1-1
UKS Lodz (nữ)
HT
1-0
07:10
Orlando Pride (nữ)
1-0
San Diego Wave (nữ)
HT
1-0
15:15
New Lambton FC Reserves
1-1
Weston Workers Reserves
HT
0-1
20:45
Al Shabab(OMA)
0-0
Dhufar
HT
0-0
06:00
Fernandez Vial
0-0
Real Juventud San Joaquin 1
HT
0-0
04:00
1 Santiago City
4-1
Deportes Union Companias 1
HT
1-0
18:45
AC Hamachtesh Givataim
1-2
Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva
HT
0-1
18:45
Maccabi Ahi Iksal
1-2
MS Tirat HaCarmel
HT
0-1
17:30
1 Brunswick City
2-1
Western United FC NPL
HT
2-1
17:30
Werribee City
1-2
Northcote City
HT
1-0
22:00
Heartland FC
1-0
Shooting Stars SC
HT
1-0
17:40
Maccabi Lroni Kiryat Malakhi
2-0
Maccabi Yavne
HT
0-0
17:40
Hapoel Ironi Baka El Garbiya
2-0
Moadon Sport Tira 1
HT
1-0
17:40
Hapoel Kfar Shalem
1-1
Ironi Modiin
HT
1-1
17:40
Hapoel Herzliya
2-2
Shimshon Tel Aviv
HT
1-0
17:40
Tzeirey Kafr Kana
1-2
Hapoel Raanana
HT
0-0
17:40
AS Ashdod
1-0
Hapoel Bikat Hayarden
HT
0-0
17:40
Tseirey Taybe
3-0
Tzeirey Um El Fahem
HT
0-0
17:40
Hapoel Marmorek lrony Rehovot
2-0
MS Hapoel Lod
HT
0-0
17:40
Maccabi Nujeidat Ahmed
2-0
Maccabi Ahi Nazareth
HT
1-0
17:40
Kiryat Yam SC
1-1
Maccabi Ata Bialik
HT
0-0
17:40
1 Shimshon Kafr Qasim
1-1
Hapoel Holon Yaniv
HT
0-1
17:40
Ironi Nesher
3-3
Hapoel Kafr Kanna
HT
0-0
17:40
Sport Club Dimona
4-3
Agudat Sport Nordia Jerusalem
HT
0-0
17:40
Hapoel Migdal HaEmek
1-3
Hapoel Bueine
HT
1-1
17:40
Maccabi Shaarayim
0-2
SC Maccabi Ashdod
HT
0-0
17:40
Hapoel Kaukab
2-7
Hapoel Bnei Zalfa
HT
0-3
18:00
Hellenic AC
3-1
Casuarina FC
HT
1-0
16:00
Darwin Olympics
3-0
Garuda FC
HT
1-0
17:00
Odense BK U19
1-0
Esbjerg U19 1
HT
0-0
20:00
Jableh SC
1-0
Al futowa
HT
0-0
20:00
Al Wathbah
0-0
Hutteen FC
HT
0-0
20:00
Teshrin SC
0-0
Al-Karamah
HT
0-0
00:00
AC Horsens
1-1
Helsingor
HT
0-0
00:00
Hillerod Fodbold
1-1
Herfolge Boldklub Koge
HT
0-0
00:00
B93 Copenhagen
2-0
Naestved
HT
1-0
00:00
FC Inter Nouakchott
1-0
ACS Ksar
HT
0-0
22:59
Othellos Athienou
2-1
Ethnikos Achnas FC
HT
2-0
22:59
Doxa Katokopias
1-0
Nea Salamis
HT
0-0
01:00
Chelsea U21
0-4
Fulham U21
HT
0-4
17:30
Balcatta (nữ)
4-2
NTC Football West (nữ)
HT
2-0
21:00
Pandjsher Rumi
1-3
FC Istaravshan 1
HT
0-2
18:30
Khosilot Parkhar
1-2
FK Eskhata
HT
0-0
19:00
Ararat-Armenia B
4-0
Pyunik B
HT
3-0
04:30
Sociedad Deportiva Aucas
3-1
Club Sport Emelec
HT
3-0
04:30
Orense SC
1-0
Liga Dep. Universitaria Quito
HT
1-0
02:00
1 Delfin SC
1-1
Macara
HT
1-0
21:00
Legia Warszawa (Youth)
2-1
Lech Poznan (Youth)
HT
0-1
01:10
Olimpia SP U20
3-2
Tanabi SP (Youth)
HT
1-1
01:00
SC Aguai SP Youth
4-0
Itapirense Youth
HT
3-0
01:00
CA Taquaritinga SP U20
1-0
Sao Carlos (Youth)
HT
0-0
01:00
1 Cosmopolitano SP Youth
0-0
Rio Branco EC/SP Youth
HT
0-0
01:00
Ferroviaria SP (Youth)
0-0
XV de Jau (Youth)
HT
0-0
01:00
Uniao Sao Joao (Youth)
2-2
Independente SP Youth
HT
0-0
01:00
Sertaozinho -SP (Youth)
1-1
Comercial SP Youth
HT
0-1
01:00
Presidente Prudente SP Youth
2-1
Tupa SP Youth
HT
0-0
01:00
Gremio Osasco Youth
4-2
Vital Ibiuna SP Youth
HT
1-1
01:00
Joseense SP Youth
2-2
Sao Jose AP (Youth)
HT
1-1
01:00
1 Mirassol FC Youth
3-2
Rio Preto (Youth) 1
HT
2-0
01:00
Nacional AC SP (Youth)
0-0
Portuguesa (Youth) 1
HT
0-0
01:00
Velo Clube Youth
2-0
Rio Claro (Youth) 1
HT
2-0
01:00
Fernando Boris U20
1-3
Jose Bonifacio SP Youth
HT
0-0
01:00
Desportivo Brasil Youth
0-2
Comercial Tiete SP Youth
HT
0-2
01:00
Inter de Limeira (Youth)
1-5
XV de Piracicaba (Youth)
HT
0-4
01:00
Guarulhos SP Youth
1-3
Flamengo-SP (Youth)
HT
1-0
01:00
Sfera Youth
3-3
Ituano (Youth)
HT
0-2
01:00
Paulinia SP (Youth)
3-3
Guarani SP (Youth)
HT
2-2
01:00
Ponte Preta U20
2-0
CA Guacuano U20 1
HT
0-0
01:00
EC Sao Bernardo U20
3-0
Agua Santa SP Youth
HT
2-0
01:00
Aster Brasil Youth
1-1
Juventus-AC (Youth)
HT
1-1
01:00
Mauaense SP Youth
1-2
Portuguesa Santista SP Youth
HT
0-0
01:00
1 CA Bandeirante Youth
2-3
Inter Bebedouro SP Youth
HT
1-1
01:00
1 Marilia (Youth)
1-0
Vocem SP Youth
HT
0-0
01:00
Referencia SP Youth
0-2
OSTO youth team
HT
0-2
01:00
Pinda Ferrov SP Youth
5-0
Uniao Mogi Youth
HT
2-0
01:00
CA Metropolitano U20
0-0
SKA Brasil Youth
HT
0-0
01:00
Santo Andre (Youth)
1-0
Jabaquara SP U20
HT
0-0
01:00
Porto Ferreira SP Youth
4-0
Brasilis FC U20
HT
2-0
01:00
Elosport SP Youth
1-2
Sao Bento SP (Youth)
HT
0-0
01:00
Taubate (Youth)
2-2
Uniao Suzano Youth
HT
1-2
01:00
SG Andernach
2-3
SG 2000 Mulheim-Karlich 1
HT
2-2
00:00
SG Rot-Weiss Thalheim
1-2
Haldensleber SC
HT
1-1
17:00
Nepean Football Club
1-2
Northern Tigers
HT
1-0
17:00
Blacktown Spartans
3-2
Rydalmere Lions FC
HT
2-1
22:59
1 FK Riteriai
1-1
Banga Gargzdai B
HT
1-0
01:30
Porthmadog
0-3
Holywell
HT
0-1
01:30
Guilsfield
1-2
Airbus UK Broughton
HT
1-1
01:30
Gresford
2-2
Prestatyn Town FC
HT
0-1
01:30
Denbigh Town
1-2
Flint Town
HT
0-1
23:30
BATE Borisov
1-1
Dnepr Mogilev
HT
0-0
21:00
Smorgon FC
2-2
FC Gomel
HT
1-1
22:59
FC Telavi
0-3
FC Saburtalo Tbilisi
HT
0-1
00:15
Herrestads AIF
2-2
IK Kongahalla 1
HT
1-1
00:00
IFK Skovde FK
4-1
Grebbestads IF
HT
3-0
00:00
Enkoping
2-1
Skiljebo SK
HT
0-1
00:00
Lindome GIF
3-1
Landvetter IS
HT
1-0
00:00
1 IFK Hassleholm
1-3
Hogaborgs BK
HT
0-1
00:00
Motala AIF FK
2-1
BK Forward
HT
1-1
23:30
Nosaby IF
1-0
IF Lodde
HT
1-0
23:30
Lidkopings FK
1-1
IK Gauthiod
HT
0-0
00:00
CR Belouizdad
4-0
Biskra
HT
1-0
22:00
MC Magra
0-0
MC Alger
HT
0-0
22:00
USM Khenchela
1-2
CS Constantine
HT
1-1
22:00
ES Setif
2-1
JS Saoura
HT
1-1
22:00
Union Sportive Souf
0-2
ASO Chlef
HT
0-1
00:00
Young Africans Sports Club
1-3
African Stars Windhoek
HT
0-0
22:30
Mighty Gunners
1-1
Life Fighters
HT
0-0
22:00
UNAM FC
2-2
Eeshoke Chula Chula
HT
0-1
23:30
PoPo
0-4
Poxyt B
HT
0-0
22:30
KaPa
1-1
SalPa
HT
1-1
17:30
Caboolture FC
2-1
Capalaba Bulldogs
HT
2-0
08:00
CD Victoria
0-1
Lobos UPNFM
HT
0-0
02:00
Crusaders Reserves
2-2
Loughgall Reserves
HT
1-1
01:45
Glentoran Reserves
6-2
Coleraine Reserves
HT
2-1
06:30
3 De Febrero
1-1
Martin Ledesma
HT
0-0
04:15
1 Rubio nu
2-2
Deportivo Recoleta
HT
1-1
23:20
Isa Town
1-3
Al-Ittifaq
HT
0-1
22:59
3 Al-Tadhmon
1-2
Al-Ittihad(BHR) 2
HT
0-1
22:59
Qalali
2-1
Buri 1
HT
1-0
19:30
Turan Tovuz
1-4
Standard Sumgayit
HT
0-2
07:00
Operario Ferroviario PR
1-0
Avai FC
HT
0-0
05:00
Botafogo SP
1-1
America MG
HT
0-0
05:00
Gremio Novorizontin
2-1
CRB AL
HT
0-1
16:10
NRB Teleghma U21
1-0
JS Bordj Menaiel U21
HT
0-0
22:59
Baltika Kaliningrad Youth
3-1
Spartak Moscow Youth
HT
2-1
21:00
Chertanovo Moscow Youth
2-3
Zenit St.Petersburg Youth
HT
1-0
21:00
Konopliev Youth
3-0
Krylya Sovetov Samara Youth
HT
3-0
19:00
Lokomotiv Moscow Youth
2-1
PFC Sochi Youth
HT
0-1
19:00
1 CSKA Moscow (R)
3-1
Dinamo Moscow Youth
HT
2-1
19:00
FK Orenburg Youth
0-4
FC Terek Groznyi Youth
HT
0-2
17:00
FK Nizhny Novgorod Youth
1-1
FK Ural Youth
HT
1-0
17:00
Strogino Youth
1-0
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
HT
0-0
17:00
FK Krasnodar Youth
1-2
Rubin Kazan (R)
HT
0-0
15:00
FK Rostov Youth
3-1
Fakel Youth
HT
0-0
01:00
Favoritner AC
1-0
Ardagger
HT
0-0
00:30
Rapid Vienna (Youth)
0-1
SV Leobendorf
HT
0-0
00:30
Wiener SC
1-1
SC Mannsdorf
HT
1-1
00:30
1 Team Wiener Linien
0-0
SR Donaufeld Wien
HT
0-0
00:30
SV Oberwart
3-0
Austria Wien (Youth)
HT
2-0
00:30
1 Kremser
3-1
Andelsbuch
HT
2-1
00:00
WSC Hertha Wels
5-0
SV Ried B
HT
2-0
00:00
Neusiedl
2-2
Traiskirchen
HT
2-1
00:00
Vocklamarkt
2-1
TUS Bad Gleichenberg
HT
1-0
00:00
Deutschlandsberger SC
3-0
Wallern 1
HT
0-0
00:00
Allerheiligen
0-2
SC Gleisdorf
HT
0-1
20:40
Luxor SC
0-1
El Alominiom
HT
0-1
20:40
Fayoum
1-4
Markaz Shabab Maghagha
HT
1-0
20:30
Beni Suef
2-0
Tamiya Youth Center
HT
1-0
01:45
Wexford (Youth)
2-3
UC Dublin
HT
1-2
01:45
Kerry FC
1-2
Athlone Town
HT
1-1
01:45
Bray Wanderers
2-1
Treaty United
HT
2-0
01:45
Cobh Ramblers
2-0
Finn Harps
HT
2-0
16:00
MSK Zilina U19
6-0
FK Zeleziarne Podbrezova U19
HT
5-0
23:40
TiPS
1-1
HyPS Hyvinkaa
HT
0-0
22:59
Ponnistajat
3-2
PKKU II
HT
1-0
22:59
NiemU
2-0
PK-37 Iisalmi
HT
0-0
22:59
LPK
0-0
Huima/Urho
HT
0-0
22:30
Herto
0-5
PPJ/Lauttasaari
HT
0-0
22:30
RiPS
1-0
SAPA
HT
0-0
22:00
NuPS
0-0
LJS
HT
0-0
00:00
HB Torshavn
2-1
EB Streymur
HT
0-0
21:00
IRB Ouargla
1-0
CA Batna
HT
1-0
21:00
MSP Batna
0-0
Olympique Akbou
HT
0-0
21:00
MO Constantine
2-0
Oued Magrane
HT
0-0
21:00
1 AS Ain Mlila
1-1
ES Sour El Ghozlane 1
HT
1-0
21:00
IB Khemis El Khechna
1-1
AS Khroub
HT
0-0
21:00
USM EL HARRACH
2-0
HB Chelghoum Laid
HT
1-0
21:00
MC El Eulma
1-1
USM Annaba
HT
0-1
21:00
NRB Teleghma
2-0
JS Bordj Menaiel
HT
2-0
18:00
Yassy Turkistan
2-0
FK Taraz
HT
1-0
18:00
Kairat Almaty II
3-3
SD Family
HT
2-2
16:00
Ulytau Zhezkazgan
0-1
FC Jetisay
HT
0-0
20:00
Hapoel Kiryat Shmona
2-1
Hapoel Umm Al Fahm
HT
2-1
20:00
Kafr Qasim
0-1
Hapoel Afula 1
HT
0-0
20:00
Bnei Yehuda Tel Aviv
1-3
Hapoel Natzrat Illit
HT
1-2
20:00
Hapoel Ramat Gan
3-0
Ihud Bnei Shefaram
HT
2-0
20:00
Hapoel Acre FC
0-0
Sectzya Nes Ziona
HT
0-0
20:00
Maccabi Kabilio Jaffa
2-3
Maccabi Herzliya 1
HT
1-0
20:00
Ironi Tiberias
3-1
Ironi Nir Ramat HaSharon
HT
2-0
20:00
Hapoel Rishon Lezion
1-2
Hapoel Kfar Saba
HT
0-1
03:00
Defensores Del Ilucan (nữ)
3-0
Ayacucho W
HT
3-0
22:30
Carlos Mannucci W
3-1
Cesar Vallejo W
HT
1-0
22:00
1 Al-Riyadh
1-2
Al-Tai
HT
0-1
22:00
Al-Nassr
3-1
Al-Feiha 1
HT
0-1
00:00
Roskilde
1-1
AB Copenhagen
HT
0-0
00:00
Fremad Amager
2-1
FA 2000
HT
0-1
13:00
Daejeon Korail
0-0
Paju Citizen FC
HT
0-0
00:00
IFK Norrkoping DFK (nữ)
2-2
Djurgardens (nữ)
HT
1-1
22:59
Flora Tallinn II
1-3
Viimsi MRJK
HT
0-1
22:30
PK-35 RY (nữ)
0-0
PK-35 Vantaa (nữ)
HT
0-0
00:30
SV Rodinghausen
2-3
SV Lippstadt
HT
2-1
00:30
TuS Blau-Weiss Lohne
3-3
FC Teutonia 05
HT
1-2
00:30
SSV Jeddeloh
1-3
Bremer SV
HT
1-1
00:30
Schalke 04 (Youth)
1-1
Rot-Weiss Oberhausen
HT
0-0
00:00
Wurzburger Kickers
3-0
Schweinfurt 05 FC
HT
2-0
00:00
SV Meppen
3-0
SC Spelle-Venhaus
HT
0-0
00:00
Berliner FC Dynamo
2-2
Rot-Weiss Erfurt
HT
2-1
00:00
1 FSV luckenwalde
1-2
BFC Viktoria 1889
HT
1-2
00:00
TSV Buchbach
3-2
FC Memmingen
HT
1-2
00:00
Viktoria Aschaffenburg
1-1
FC Augsburg II
HT
0-1
00:00
FC Lokomotive Leipzig
1-1
Hansa Rostock II
HT
0-0
23:30
Wacker Burghausen
1-1
SpVgg Bayreuth
HT
0-0
00:30
Sturm Graz
1-0
Rapid Wien
HT
0-0
22:00
NK Nafta 1903 U19
1-1
NK Tabor Sezana U19 1
HT
0-1
19:00
Brinje Grosuplje U19
4-0
NK Radomlje U19
HT
3-0
23:30
ATS de Koro
2-2
Monrovia Black Star
HT
0-1
01:00
KVSK Lommel
3-1
Red Star Waasland
HT
1-0
01:00
Francs Borains
0-3
FCV Dender EH
HT
0-2
01:00
Beerschot Wilrijk
0-1
Patro Eisden
HT
0-0
01:00
Zulte-Waregem
4-1
Lierse
HT
3-1
01:00
Seraing United
1-2
KMSK Deinze
HT
0-1
01:00
RFC de Liege
5-0
Genk II 1
HT
2-0
01:00
Oostende
2-1
Standard Liege II
HT
1-0
23:30
Budissa Bautzen
0-1
SC Freital
HT
0-1
01:30
White Star Bruxelles (nữ)
2-0
KV Mechelen (nữ) 1
HT
2-0
01:30
KAA Gent Ladies (nữ)
0-3
Anderlecht (nữ)
HT
0-2
01:00
Charleroi (nữ)
1-1
Zulte Waregem VV (nữ)
HT
1-0
02:00
Oxford United
1-1
Stevenage Borough
HT
0-1
08:00
Cienciano
0-2
Deportivo Garcilaso
HT
0-0
03:00
Deportivo Union Comercio
1-2
Universitario De Deportes
HT
0-1
17:30
Brunswick Juventus
2-0
Pascoe Vale SC
HT
1-0
17:20
1 Essendon Royals
1-1
North Sunshine Eagles
HT
1-0
17:30
1 Collingwood
1-2
Banyule City
HT
0-1
14:00
Birkenhead United
0-0
East Coast Bays
HT
0-0
22:59
Skeid Oslo
1-0
Kjelsas
HT
0-0
03:00
Ymir
3-1
KRIA
HT
1-1
02:00
1 KA Asvellir
0-5
Arborg
HT
0-4
16:00
FC Vorskla U21
0-0
Kolos Kovalivka U21
HT
0-0
15:00
Chernomorets Odessa U21
0-0
Kryvbas U21
HT
0-0
21:00
Puskas Akademia (nữ)
0-5
Ferencvarosi TC (nữ)
HT
0-3
17:45
Salisbury Inter (nữ)
2-0
Sturt Lions (nữ)
HT
0-0
17:45
West Adelaide (nữ)
0-3
Adelaide Comets (nữ)
HT
0-2
15:45
Flinders United (nữ)
3-2
Adelaide University (nữ)
HT
1-0
09:30
Western Suburbs
2-3
Waterside Karori 1
HT
0-1
09:30
1 Stop Out
1-6
Wellington Olympic
HT
1-5
09:30
Miramar Rangers
1-1
Petone FC
HT
0-0
08:00
Wellington Phoenix Reserve
1-6
Napier City Rovers
HT
1-4
05:15
Club Atletico Toltecas FC
1-0
CF Pachuca III
HT
0-0
04:00
Toluca II
0-0
Club Leones Huixquilucan
HT
0-0
04:00
Corsarios de Campeche
0-2
Pampaneros de Champoton
HT
0-1
04:00
CD Halcones de Rayon
0-1
Chivas Alamos FC
HT
0-0
00:00
FC Lootos Polva (nữ)
0-5
FC Flora Tallinn (nữ)
HT
0-2
22:00
Viimsi JK (nữ)
1-2
Tammeka Tartu (nữ)
HT
1-1
22:00
Karpaty Krosno
0-1
Garbarnia Krakow
HT
0-0
22:30
SK Slany
0-0
SK Kladno
HT
0-0
21:30
Asswehly SC
1-0
Al Mlaba Libe
HT
1-0
21:30
Abu Salim
1-1
Al ittihad(LBY)
HT
1-1
17:30
Gold Coast Knights
3-1
Brisbane City
HT
2-1
09:00
CD Alacranes de Durango
4-1
Mineros de Fresnillo
HT
1-0
08:10
Club Petroleros de Salamanca
1-0
Cafetaleros de Tapachula
HT
0-0
08:00
Cimarrones de Sonora FC II
3-0
Universidad Guadalajara II
HT
1-0
08:00
FC Santiago
0-0
Artesanos Metepec FC
HT
0-0
07:45
CF Orgullo Reynosa
1-1
Gavilanes FC Matamoros
HT
1-0
06:10
Inter Playa del Carmen
1-0
Lobos ULM
HT
1-0
06:00
Sporting Canamy
0-2
Tampico Madero
HT
0-2
05:00
Chilangos FC
3-2
CD Mexiquense
HT
3-0
15:30
Caboolture FC U23
3-2
Capalaba Bulldogs U23
HT
1-0
15:30
Gold Coast Knights U23
0-3
Brisbane City U23
HT
0-2
08:00
CD Arabe Unido
0-2
Alianza FC (PAN)
HT
0-0
01:30
CD Municipal Limeno Reserves
1-2
CD FAS Reserves
HT
1-1
23:15
Belarus U17
0-4
Torpedo-2 Zhodino
HT
0-2
22:59
SK Trygg Lade
4-0
Mosjoen
HT
4-0
01:00
SC Union Nettetal
1-3
DJK Teutonia St.Tonis
HT
0-0
00:30
SV Morlautern
3-0
TSG Pfeddersheim
HT
3-0
00:30
1 Adams Sam Beek
0-4
SpVgg Erkenschwick
HT
0-1
00:30
FC Oberneuland
4-0
Blumenthaler SV
HT
2-0
00:30
SC Preussen Munster II
1-1
TSG Sprockhovel
HT
1-1
00:30
SV Heimstetten
3-0
Gundelfingen
HT
2-0
00:30
FC Suderelbe
1-0
Tus Dassendorf
HT
0-0
00:30
SC Victoria Hamburg
0-0
Altona 93
HT
0-0
00:15
SC Concordia Hamburg
0-4
TSV Sasel
HT
0-3
00:00
Nottingen
1-2
Pforzheim
HT
1-1
23:30
Union 60 Bremen
4-0
BTS Neustadt 1
HT
2-0
22:59
Lyn (nữ)
1-0
LSK Kvinner (nữ)
HT
0-0
07:00
Saint Louis City B
2-0
Real Monarchs
HT
0-0
06:30
Crown Legacy FC
0-2
Orlando City B
HT
0-1
06:00
Toronto FC II
1-1
New England Revolution B
HT
1-1
21:00
1 ACS Kids Tampa Brasov
1-2
Muscelul Campulung 1
HT
0-1
21:00
ACS Targu Mures 1898
4-0
Metalurgistul Cugir 1
HT
0-0
21:00
CNS Cetate Deva
3-3
Ghiroda SI Giarmata VII
HT
3-1
21:00
ACS Vedita Colonesti MS
1-2
CSM Ramnicu Valcea
HT
1-2
21:00
Odorheiu Secuiesc
1-0
AS Viitorul Curita
HT
0-0
21:00
ACS Viitorul Cluj
2-0
Industria Galda
HT
1-0
21:00
CS Gilortul Targu Carbunesti
0-0
AFC Vointa Lupac
HT
0-0
21:00
CS Phoenix Buzias
0-3
FC Bihor Oradea
HT
0-3
09:45
Manningham United Blues U23
7-1
Hume City U23
HT
4-1
15:15
Oakleigh Cannons U23
3-1
St Albans Saints U23
HT
0-0
02:50
Yaracuyanos
2-1
Atletico El Vigia
HT
1-1
09:45
Croydon Kings Reserve
3-0
Adelaide Olympic Reserve
HT
2-0
20:10
1 Macau University
0-3
Cheng Fung
HT
0-1
23:30
RB Leipzig (nữ)
1-0
Bayer Leverkusen (nữ)
HT
0-0
01:30
1 Liverpool URU
1-1
Defensor Sporting Montevideo
HT
0-1
23:30
Racing Club Montevideo
1-1
Cerro Montevideo
HT
1-0
21:00
Odisha FC
1-1
Kerala Blasters FC
HT
0-0

90phút [1-1], 120phút [2-1],

03:00
Aguilas Doradas U19
2-2
Envigado U19 1
HT
1-2
22:00
Leones U19
2-1
CD Ciclos U19
HT
2-0
06:10
San Martin Tucuman
0-0
Guillermo Brown
HT
0-0
22:00
FC Noah
1-0
BKMA
HT
1-0
17:15
Riverside Olympic
4-1
LAN Thurston 1
HT
2-1
17:15
Glenorchy Knights FC
2-2
Kingborough Lions
HT
0-1
17:45
Flinders United Reserves (nữ)
2-3
Adelaide University Reserve (nữ)
HT
1-1
15:45
West Adelaide Reserve (nữ)
0-6
Adelaide Comets Reserve (nữ)
HT
0-3
15:45
Salisbury Inter Reserves (nữ)
4-2
Sturt Lions Reserves (nữ)
HT
3-2
07:30
1 2 de Mayo PJC
0-2
Cerro Porteno
HT
0-1
05:00
Sol de America
0-3
Sportivo Luqueno
HT
0-2
00:30
SC Korneuburg
1-1
St.Polten Amateure
HT
0-0
00:30
FC Deutschkreutz
2-2
SC Bad Sauerbrunn
HT
1-1
00:30
Kottingbrunn
4-2
HarreitherWaldhofen
HT
1-1
00:00
Union Edelweiss
2-0
WSPG Wels II
HT
2-0
00:00
SC Kalsdorf
4-0
SV Frauental
HT
4-0
00:00
OTSU Hallein
3-2
SV Seekirchen
HT
1-1
00:00
SK Furstenfeld
1-3
SV Lebring
HT
0-0
23:30
1 SAK Klagenfurt
0-2
Atus Velden
HT
0-1
23:30
SK Treibach
2-4
KAC 1909
HT
1-2
22:59
SV Gerasdorf Stammer
1-1
SV Donau
HT
0-1
22:45
UFV Thalgau
6-0
SK Adnet
HT
3-0
20:30
AS Oran Centre (nữ)
4-0
ASJ Canastel (nữ)
HT
0-0
17:20
CVR Blida (nữ)
5-1
AS Intissar Oran (nữ)
HT
3-0
00:30
Maritzburg United
0-1
Marumo Gallants FC
HT
0-0
22:59
Hlucin
3-2
Trinec
HT
3-1
22:59
FC Pisek
2-2
Ceske Budejovice B
HT
1-1
22:59
Hranice KUNZ
1-2
SC Znojmo
HT
0-1
22:00
Zlinsko
2-1
Blansko
HT
0-0
22:00
TJ Start Brno
0-2
Banik Ostrava B
HT
0-0
16:30
Gungahlin United(nữ)
4-1
West Canberra Wanderers FC (nữ)
HT
4-0
19:00
Customs Department FC
0-1
Suphanburi FC
HT
0-0
21:00
Iraq Futsal
1-4
Uzbekistan Futsal
HT
0-0
18:00
Thailand Futsal
5-0
Myanmar Futsal
HT
0-0
16:00
Australia Futsal
2-4
Saudi Arabia Futsal
HT
0-0
14:00
China Futsal
0-1
Viet Nam Futsal
HT
0-1
19:30
Paris FC (nữ)
0-1
RC Saint Etienne (nữ)
HT
0-1
23:10
Luhacovice
2-1
Brumov
HT
2-0
01:30
Trindade AC Youth
1-1
Guanabara City U20
HT
0-0
01:30
Aparecida EC U20
0-0
Cerrado U20
HT
0-0
01:30
Guapo M19 EC U20
1-2
Aparecidense U20 1
HT
0-1
01:30
Itaberai U20
2-1
Royal U20
HT
1-0
09:45
Nomads
0-4
Coastal Spirit
HT
0-1
09:40
1 University of Canterbury
0-1
Nelson Suburbs 1
HT
0-1
09:00
Christchurch United
5-0
Dunedin City Royals
HT
3-0
17:15
Oakleigh Cannons
3-2
St Albans Saints
HT
1-1
16:45
Dandenong City SC
0-4
South Melbourne
HT
0-3
16:30
Heidelberg United
3-2
Moreland City
HT
0-1
01:00
Rodina Moskva
1-2
Khimki
HT
1-2
17:30
Grange Thistle SC
3-0
North Lakes United
HT
1-0
01:30
Home Farm FC
1-2
Malahide United
HT
0-0
20:00
Sogdiana Jizak
2-0
Jizak
HT
1-0
18:30
1 Pakhtakor
0-0
Kuruvchi Kokand Qoqon
HT
0-0
18:30
FK Do stlik Tashkent
0-2
Metallurg Bekobod
HT
0-1
18:00
Sirdaryo FA
1-5
Neftchi Fargona
HT
0-2
16:45
Abahani Limited
2-1
Sheikh Jamal
HT
2-1
16:45
1 Bangladesh Police Club
1-0
Sheikh Russel KC
HT
1-0
02:00
CAYB Club Athletic Youssoufia
0-1
Olympique de Safi
HT
0-1
02:15
Stjarnan Gardabaer
1-0
Valur Reykjavik 1
HT
1-0
09:15
Devonport Strikers (nữ)
2-0
South Hobart (nữ)
HT
1-0
16:30
Box Hill (nữ)
0-3
FC Bulleen Lions (nữ)
HT
0-2
08:00
SD Atletico Nacional
1-1
Union Cocle
HT
0-1
09:45
North Geelong Warriors U23
2-0
Eastern Lions U23
HT
0-0
15:15
Brunswick City U23
0-5
Western United FC U23
HT
0-2
15:10
Werribee City U23
0-4
Northcote City U23
HT
0-1
01:00
Newcastle U21
0-2
Leeds United U21
HT
0-0
01:00
Nottingham Forest U21
3-0
Aston Villa U21
HT
2-0
21:00
Baladiyet El Mahallah
2-0
El Mokawloon El Arab 1
HT
0-0
23:30
Sifakesi
0-0
AS Marsa
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [0-1],

20:30
AS Hamma
0-1
E.Gawafel.S.Gafsa
HT
0-1
20:30
AS Mhamdia
1-2
C.A.Bizertin
HT
0-2
01:00
San Lorenzo (nữ)
1-0
UAI Urquiza (nữ)
HT
1-0
22:00
PWD de Bamenda
1-1
Bamboutos de
HT
0-0
21:00
Les Astres FC De Douala
2-1
UMS de Loum
HT
0-0
19:50
Avion Academy
0-1
Fauve Azur Elite
HT
0-0
01:00
FK Velez Mostar
3-1
FK Zvijezda 09
HT
1-0
22:59
1 Posusje
1-0
FK Zeljeznicar
HT
1-0
21:00
GOSK Gabela
1-0
FK Tuzla City
HT
0-0
17:00
FC Karpaty Lviv
1-2
FC Inhulets Petrove
HT
0-0
16:00
Prykarpattya Ivano Frankivsk
3-1
SC Poltava
HT
1-1
06:00
Michigan Stars
2-0
Georgia Lions
HT
1-0
22:59
Mazatlan FC U23
0-1
Juarez FC U23
HT
0-1
22:00
1 Atletico San Luis U23
1-0
Toluca U23
HT
0-0
05:30
East Central FC
3-2
Portsmouth Bombers
HT
0-2
17:15
New Lambton FC
2-1
Weston Workers FC
HT
2-0
21:00
HNK Cibalia U19
2-2
NK Rudes U19
HT
1-0
09:15
OConnor Knights U23
6-1
Tuggeranong United U23
HT
2-0
13:00
1 Hangzhou Qiantang
1-0
Haimen Codion
HT
1-0
00:00
Umea IK (nữ)
1-0
Sunnana SK (nữ)
HT
1-0
17:50
Millat FC
0-1
Reliance FYC
HT
0-0
20:00
Airtel Kitara FC
0-2
Vipers
HT
0-1
01:00
CA Independiente Reserves
0-1
Defensa y Justicia Reserves
HT
0-0
01:00
CA Brown de Adrogue Reserves
1-1
Talleres Remedios Reserves
HT
0-1
01:00
RWD Molenbeek U21
2-2
FCV Dender EH U21
HT
2-1
00:30
AS Eupen U21
2-2
KV Oostende U21
HT
1-1
05:00
Plaza Colonia
1-0
Rentistas
HT
0-0
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657