Kết quả tỷ số, trực tiếp Steve Biko vs Falcons FC, 23h30 03/04

Steve Biko
Kết quả bóng đá Gambia FF Cup

Steve Biko vs Falcons FC


23:30 ngày 03/04/2024

Đã kết thúc
Falcons FC
Steve Biko
0
HT

0 - 0
Falcons FC
0

Trực tiếp kết quả tỷ số Steve Biko vs Falcons FC & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận Steve Biko - Falcons FC, thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra tructiep24h.co cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Tường thuật trận đấu

Số liệu thống kê Steve Biko vs Falcons FC

Steve Biko   Falcons FC
2
 
Phạt góc
 
4
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
1
 
Thẻ vàng
 
1
12
 
Tổng cú sút
 
13
12
 
Sút ra ngoài
 
13
55%
 
Kiểm soát bóng
 
45%
49%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
51%
130
 
Pha tấn công
 
111
108
 
Tấn công nguy hiểm
 
93
16:00
Western United FC
3-3
Adelaide United
HT
2-1
18:30
Estonia (nữ) U17
2-3
Luxembourg U16 (nữ)
HT
0-0
19:00
PSM Makassar
3-1
PSIS Semarang
HT
0-1
19:00
Bhayangkara Solo FC
7-0
Persik Kediri
HT
2-0
15:00
1 Persebaya Surabaya
0-3
Dewa United FC
HT
0-1
17:00
Ajmal FC
1-0
National United SC
HT
0-0
14:00
Indian Air Force
1-1
Delhi Tigers
HT
0-1
17:30
Dordoi-Dynamo Naryn
1-1
Muras United FC
HT
0-0
15:30
FK Kara-Balta
0-1
Alay
HT
0-1
19:00
Hull U21
3-1
Queens Park R U21
HT
3-1
18:00
Hapoel Kfar Saba U19
4-0
Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
HT
2-0
15:00
1 Maccabi Netanya U19
2-1
Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
HT
0-0
14:00
Maccabi Tel Aviv Shachar U19
0-1
Bnei Yehuda Tel Aviv U19
HT
0-0
19:00
Randers Freja U19
2-2
Nordsjaelland U19
HT
0-1
16:30
Farashganj SC
4-3
Uttara FC
HT
0-2
14:15
PWD Sports Club
0-1
Dhaka Wanderers
HT
0-1
15:00
Konyaspor U19
1-0
Fenerbahce U19
HT
1-0
13:00
Oromia Police FC
0-1
Kolfie Keranio
HT
0-1
16:00
Chernomorets Odessa U21
0-0
PFC Oleksandria U21
HT
0-0
16:00
Bashundhara Kings
2-0
Rahmatganj MFS
HT
1-0
12:00
Sunrise FC Rajasthan
1-5
Aviva Sports Foundation
HT
0-3
16:50
Casuarina FC
0-0
Mindil Aces
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [1-1], Pen [5-4],

16:30
University NSW
2-3
Marconi Stallions 1
HT
0-1
16:30
Bankstown City Lions
1-2
Blacktown Spartans
HT
1-1
16:00
Lake Macquarie
2-1
Weston Workers FC
HT
1-0
18:15
Erchim
7-1
Bavarians FC
HT
1-1
15:15
Deren FC
2-3
Bayanzurkh Sporting Ilch
HT
1-2
17:00
Farense U23
2-1
Leixoes U23
HT
0-0
17:00
Rio Ave U23
2-3
Santa Clara U23
HT
2-2
17:00
Torreense U23
2-0
Estrela FC U23
HT
0-0
18:00
Fergana University
3-0
FK Chigatoy
HT
2-0
18:00
Zaamin
3-0
Navoiy FA
HT
0-0
18:30
Buxoro FK
7-1
Qoraqalpogiston FA
HT
5-0
16:35
Camden Tigers SC
2-1
Central Coast United FC
HT
0-0
16:00
Jiangxi Dark Horse Junior
1-2
Hunan Billows
HT
0-1
15:00
Shenzhen Youth
1-0
Guangxi Lanhang
HT
0-0
14:30
Guangxi Hengchen
5-1
Quanzhou Yassin
HT
5-1
14:30
Shandong Taishan B
0-2
ShaanXi Union
HT
0-2
14:30
Shanghai Port B
2-2
Ganzhou Ruishi
HT
0-1
14:00
Langfang City of Glory
1-1
Bei Li Gong
HT
1-1
18:20
Millat FC
5-2
Kalina Rangers
HT
3-0
16:10
Ambernath Bombay Muslims
1-4
Hope United
HT
1-0