Kết quả tỷ số, trực tiếp She Maroons (nữ) vs Uganda Martyrs (nữ), 20h10 21/11

She Maroons (nữ)
Kết quả bóng đá Uganda Super League Women

She Maroons (nữ) vs Uganda Martyrs (nữ)


20:10 ngày 21/11/2023

Đã kết thúc
Uganda Martyrs (nữ)
She Maroons (nữ)
2
HT

0 - 0
Uganda Martyrs (nữ)
1

Trực tiếp kết quả tỷ số She Maroons (nữ) vs Uganda Martyrs (nữ) & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận She Maroons (nữ) - Uganda Martyrs (nữ), thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra tructiep24h.co cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính She Maroons (nữ) vs Uganda Martyrs (nữ)

      1-0  70'    
      77' 1-1     
      2-1  88'    

Tường thuật trận đấu

Số liệu thống kê She Maroons (nữ) vs Uganda Martyrs (nữ)

She Maroons (nữ)   Uganda Martyrs (nữ)
1
 
Phạt góc
 
6
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
1
 
Thẻ vàng
 
1
5
 
Tổng cú sút
 
17
4
 
Sút trúng cầu môn
 
10
1
 
Sút ra ngoài
 
7
188
 
Pha tấn công
 
160
80
 
Tấn công nguy hiểm
 
96
03:00
Las Palmas
2-0
Getafe 1
HT
1-0
02:30
Darmstadt
0-1
FC Koln
HT
0-0
02:45
Monza
1-2
Juventus
HT
0-1
03:00
Reims
2-1
Strasbourg
HT
2-0
02:45
Notts County
2-3
Shrewsbury Town
HT
1-1
02:45
York City
0-1
Wigan Athletic
HT
0-0
16:35
Brisbane Roar
2-2
Western Sydney
HT
2-0
03:30
Paraguay (nữ) U17
1-3
Russia (nữ) U17
HT
1-2
01:00
nữ Maroc
1-1
Uganda (nữ)
HT
0-1
22:59
Holland U23 (nữ)
3-1
Scotland (nữ) U23
HT
2-1
22:59
France (nữ) U19
0-1
Mexico (nữ) U19
HT
0-1
22:00
England (nữ) U19
5-1
Sweden (nữ) U19
HT
4-0
21:30
Belgium (nữ) U19
1-3
Brasil (nữ) U20
HT
1-0
21:00
Switzerland (nữ) U19
2-1
Denmark (nữ) U19
HT
0-0
20:00
Finland (nữ) U17
0-5
Italy (nữ) U17
HT
0-1
17:00
Bangladesh (nữ)
3-0
Singapore (nữ)
HT
2-0
00:40
Bohemians1905 B
3-4
Benesov
HT
0-2
17:30
Chrudim
0-9
Brno
HT
0-4
16:30
Dukla Prague
3-0
FK Graffin Vlasim
HT
1-0
03:00
Preston North End
0-2
Queens Park Rangers (QPR)
HT
0-0
03:30
GD Chaves
2-1
Vizela
HT
1-1
02:00
SC Heerenveen
3-0
Almere City FC
HT
2-0
01:30
1 Neuchatel Xamax
1-1
Vaduz
HT
0-0
00:00
Karagumruk
3-0
Istanbulspor
HT
1-0
00:00
Hatayspor
3-3
Antalyaspor
HT
1-1
02:30
1 Gornik Zabrze
1-0
Pogon Szczecin
HT
1-0
00:00
1 Warta Poznan
1-2
Jagiellonia Bialystok
HT
1-1
19:00
Uthai Thani Forest
0-0
Sukhothai
HT
0-0
19:00
Ratchaburi FC
3-0
Chiangrai United
HT
1-0
23:30
FK Kosice
2-1
Michalovce
HT
1-0
02:45
Westerlo
1-3
Anderlecht
HT
0-1
22:59
Istra 1961 Pula
2-0
NK Varteks Varazdin
HT
1-0
02:30
Palermo
1-2
Catanzaro
HT
0-1
02:30
Real Oviedo
2-0
RCD Espanyol
HT
1-0
01:00
Viseu
3-1
CF Os Belenenses 1
HT
2-0
22:30
Vilaverdense
1-0
Uniao Leiria
HT
1-0
00:30
St. Pauli
2-2
Hamburger SV
HT
2-0
00:30
Schalke 04
4-0
VfL Osnabruck
HT
1-0
02:00
Groningen
2-1
VVV Venlo
HT
0-1
02:00
Dordrecht
2-0
Roda JC 1
HT
1-0
02:00
Den Bosch
3-3
Jong Ajax (Youth)
HT
3-1
02:00
FC Utrecht (Youth)
0-0
Jong PSV Eindhoven (Youth)
HT
0-0
02:00
SC Cambuur
2-2
FC Eindhoven
HT
1-1
02:00
Willem II
3-0
Emmen
HT
0-0
02:00
FC Oss
0-1
De Graafschap
HT
0-1
02:00
MVV Maastricht
4-0
AZ Alkmaar (Youth)
HT
2-0
02:00
Helmond Sport
3-2
ADO Den Haag
HT
2-1
01:00
CSM Politehnica Iasi
2-3
Farul Constanta
HT
0-3
22:00
1 FC Voluntari
0-0
Petrolul Ploiesti 1
HT
0-0
01:00
Randers FC
0-0
Vejle
HT
0-0
22:30
Slavia Sofia
1-1
CSKA Sofia
HT
0-0
20:00
Arda
0-2
Botev Plovdiv
HT
0-0
03:00
Colon de Santa Fe
0-1
Gimnasia La Plata
HT
0-1
02:30
LKS Nieciecza
2-1
Wisla Krakow
HT
2-1
00:00
Polonia Warszawa
2-2
Stal Rzeszow
HT
2-1
22:30
Al Nasr Dubai
1-1
Al Wahda(UAE)
HT
1-0
19:45
Ajman
1-1
Hatta
HT
0-0
19:45
Emirates Club
2-4
Ittihad Kalba
HT
1-2
01:30
Epinal
4-1
Chateauroux
HT
2-0
01:30
Avranches
0-2
Villefranche
HT
0-0
01:30
FC Rouen
5-1
Cholet So 1
HT
3-0
01:30
Le Mans
1-3
Nancy
HT
1-0
01:30
Sochaux
4-0
Marignane Gignac
HT
1-0
00:00
Kocaelispor
0-3
Umraniyespor
HT
0-2
00:00
Adanaspor
0-3
Corum Belediyespor
HT
0-2
19:30
Gloria Buzau
0-2
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
HT
0-2
19:00
Proleter Novi Sad
0-1
Indjija
HT
0-1
18:00
Saxan Ceadir Lunga
5-0
Speranta Nisporeni
HT
2-0
18:00
Iskra Stal Ribnita
6-1
Dinamo-Auto
HT
4-0
18:00
Real Succes
1-2
Olimp Comrat
HT
1-0
22:00
Shashemene Kenema FC
0-1
Welkite Ketema 1
HT
0-1
19:00
Ethiopian Insurance FC
0-1
Mekelakeya 1
HT
0-1
21:40
1 Kelantan United
0-4
Negeri Sembilan
HT
0-3
23:40
Garde Republicaine SIAF
0-1
CF Gendarmerie Nationale
HT
0-1
21:30
ACS HAYABLEY/CNSS
5-1
CDC Quartier 7
HT
2-1
19:00
FC Dikhil
2-3
Garde-Cotes FC
HT
0-1
19:00
FC Dobrudzha
0-1
Litex Lovech 1
HT
0-1
20:00
Tabora United FC
2-1
Mtibwa Sugar 1
HT
2-0
20:00
1 Singida Big Stars FC
2-2
JKT Tanzania 1
HT
0-1
20:15
Kmka
2-1
Kundemba FC
HT
1-0
15:00
Rans Nusantara FC
0-0
Persebaya Surabaya
HT
0-0
19:30
Radnik Sesvete
2-0
NK Solin
HT
2-0
19:00
NK Dubrava Zagreb
2-1
Bijelo Brdo
HT
1-1
16:30
Ayeyawady united
1-0
Hantharwady United
HT
0-0
16:00
YANGON UNITED
4-1
Ispe FC
HT
3-1
00:30
1 FK Spartak Zlatibor Voda
1-0
Radnik Surdulica
HT
1-0
22:30
Novi Pazar
2-0
Habitpharm Javor 1
HT
0-0
03:00
FADEP Mendoza
4-0
Andes Talleres 2
HT
3-0
22:59
Rayon Sports FC
1-0
Bugesera
HT
1-0
18:00
Siirt Il Ozle Idaresi Spor
1-1
Musspor
HT
1-0
00:00
Township Rollers
1-0
Sua Flamingoes
HT
1-0
00:30
Alverca
1-1
FC Caldas
HT
0-0
22:00
Atletico Clube Purtugal
1-1
SC Covilha
HT
0-0
01:30
Vila Nova (Youth)
1-1
Goias U20 1
HT
1-0
16:00
Royal Rangers FC
2-0
Sudeva Delhi
HT
1-0
13:00
Indian Air Force
2-3
Delhi FC XI
HT
0-2
22:30
1 Samira FC
4-2
Mighty Enforcers 1
HT
1-1
20:10
Life FC
1-3
Gardnersville FC
HT
1-1
16:00
Namlha FC
0-2
RTC FC
HT
0-1
02:00
Chambly FC
1-0
Bastia Borgo
HT
1-0
01:00
Les Herbiers
4-1
FC Bergerac
HT
1-1
00:10
1 SV Stripfing Weiden
0-4
Trenkwalder Admira Wacker
HT
0-2
00:10
St.Polten
3-1
Sturm Graz (Youth)
HT
3-0
00:10
1 Kapfenberg
2-4
Lafnitz
HT
1-2
21:00
Swansea City U21
4-1
Colchester United U21
HT
3-0
20:00
Coventry U21
1-3
Peterborough U21
HT
1-3
00:00
Magallanes U21
2-1
Universidad de Chile U21
HT
1-0
20:00
Palestino U21
3-1
Universidad Catolica U21
HT
1-1
19:00
BSK Banja Luka
3-1
FK Borac Kozarska
HT
0-1
02:45
Dergview FC
2-2
Institute FC 1
HT
1-0
18:00
Vihiga Bullets
2-3
Mathare United
HT
0-2
18:00
Al Wathbah
0-2
Al-Wahda Damascus 1
HT
0-1
18:00
Al-Jaish Damascus
2-1
Jableh SC
HT
0-1
18:00
Teshrin SC
2-1
Hutteen FC
HT
1-1
18:00
Al-Horiyah
0-1
Al futowa
HT
0-0
18:00
Al-Taleiah
1-0
Al-Karamah
HT
1-0
01:00
AC Horsens
0-1
Hobro
HT
0-0
00:30
1 Fredericia
0-0
Vendsyssel
HT
0-0
00:00
Othellos Athienou
1-2
Omonia Nicosia FC
HT
1-1
17:50
FC Kuktosh
1-4
FC Istiklol Dushanbe
HT
0-1
17:00
BKMA II
4-1
Pyunik B
HT
2-0
18:00
Pogon Szczecin(Youth)
3-2
Legia Warszawa (Youth)
HT
3-2
18:00
Dinamo Brest Reserves
5-0
Belshina Babruisk Reserve 1
HT
1-0
16:00
Neman Grodno Reserves
7-0
NaF Dayton reserve 1
HT
4-0
22:30
Ghana (nữ)
3-1
Namibia (nữ)
HT
2-0
22:00
Equatorial Guinea (nữ)
1-1
Congo DR (nữ)
HT
1-0
02:00
Huetor Tajar
0-0
Ejido
HT
0-0
01:30
Pamplona
0-1
CD Ardoi Draw
HT
0-0
23:30
Al Duhail
0-1
Umm Salal
HT
0-0
23:30
Al-Sadd
4-0
Al Shamal 1
HT
1-0
21:30
1 Al Markhiya
0-4
Al-Arabi SC
HT
0-2
22:59
NPA Anchors
0-5
Paynesville
HT
0-1
02:30
Carmarthen
4-1
Abergavenny
HT
1-0
00:00
CS Constantine
2-0
USM Khenchela
HT
1-0
22:45
MC Alger
4-0
MC Magra
HT
3-0
21:15
El Bayadh
1-0
Paradou AC
HT
0-0
22:59
PAEEK
1-2
Dignis Yepsonas
HT
0-1
15:30
Lokomotiv Tbilisi
5-0
FC Merani Tbilisi
HT
3-0
22:30
Al Hussein Irbid
4-1
Al Aqaba SC
HT
2-0
20:00
Shabab AlOrdon
1-1
Maan 1
HT
0-0
19:45
Alhowra
0-2
Arar FC
HT
0-0
19:35
1 Wajj
2-1
Al Noor
HT
2-1
19:35
Al-Ansar
2-1
Al Shuaib
HT
0-0
19:30
Bisha FC
3-1
Al-Saqer
HT
0-0
19:30
Jerash FC
0-0
Jubail
HT
0-0
19:30
Al Qous Club
1-1
Al-Sadd FC(SA)
HT
1-1
19:05
Al-Draih
1-1
Hottain (KSA)
HT
0-0
18:50
Al Sahel
4-2
Tuwaiq
HT
2-2
23:15
1 Khaitan
3-2
Al-Sahel 1
HT
1-1
20:00
1 Al Fahaheel SC
2-2
Al-Qadsia SC
HT
0-1

90phút [2-2], 120phút [2-2], Pen [4-5],

16:00
Chhinga Veng FC
0-1
Venghnuai FC
HT
0-0
22:59
ASO Chlef U21
2-0
US Souf U21
HT
1-0
17:10
Olympique Medea U21
0-0
SC Mecheria U21 1
HT
0-0
17:10
JS Guir U21
2-1
SKAF Khemis Miliana U21
HT
0-0
17:00
WA Mostaganem U21
0-0
WA Boufarik U21
HT
0-0
17:00
1 MCB Oued Sly U21
2-1
GC Mascara U21
HT
0-1
17:00
NA Hussein Dey U21
2-2
ASM Oran U21
HT
2-1
17:00
CR Temouchent U21
1-0
RC Arba U21
HT
1-0
17:00
ESM Kolea U21
1-1
RC Kouba U21
HT
0-1
16:00
MSP Batna U21
1-0
CA Batna U21
HT
0-0
18:00
Zenit St.Petersburg Youth
4-2
Baltika Kaliningrad Youth
HT
3-1
18:00
1 FK Ural Youth
0-2
Rubin Kazan (R)
HT
0-2
18:00
Spartak Moscow Youth
3-1
FK Rostov Youth
HT
2-0
18:00
PFC Sochi Youth
2-1
Dinamo Moscow Youth
HT
0-0
18:00
Krylya Sovetov Samara Youth
4-0
FC Terek Groznyi Youth
HT
0-0
18:00
FK Nizhny Novgorod Youth
1-0
FK Krasnodar Youth
HT
0-0
18:00
2 Lokomotiv Moscow Youth
5-0
FShM Moscow Youth 1
HT
2-0
18:00
1 Konopliev Youth
1-3
Chertanovo Moscow Youth 1
HT
0-1
18:00
FK Orenburg Youth
1-6
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
HT
0-3
18:00
CSKA Moscow (R)
2-0
Fakel Youth
HT
0-0
20:40
Neroca FC
1-3
Inter Kashi
HT
0-2
15:30
Delhi FC
2-1
Churchill Brothers
HT
0-1
19:00
Argentina U17
0-3
Mali U17
HT
0-2
19:30
Tamiya Youth Center
1-1
Fayoum
HT
0-0
19:30
El Alominiom
4-1
Shoban Moslemen Qena
HT
0-0
19:15
Al Wehda Saadnayel
4-0
AL egtmaaey trablos
HT
2-0
19:15
Salam Zgharta
0-0
Al Akhaahli Alay
HT
0-0
19:15
Al-Mabarrah
1-0
Irshad Shahim 1
HT
0-0
19:15
Sporting Club Beirut
1-2
Shabab Baalbak
HT
1-1
21:10
1 Genoa Youth
1-0
Sampdoria Youth
HT
1-0
01:30
Al Talaba
1-0
Arbil
HT
1-0
22:59
Naft Alwasat
0-2
Naft Al Junoob
HT
0-1
21:00
Naft Misan
3-0
AL Minaa
HT
1-0
18:30
Al-Hudod
2-1
Baghdad
HT
2-0
20:40
JSM Tiaret
0-0
ES Mostaganem
HT
0-0
20:30
NA Hussein Dey
2-1
ASM Oran
HT
1-1
20:30
1 MCB Oued Sly
0-1
GC Mascara
HT
0-0
20:30
JS Ghir Abadla
0-1
SKAF Khemis Melina
HT
0-1
20:30
OM Medea
0-1
SC Mecheria
HT
0-0
20:30
WA Mostaganem
2-1
WA Boufarik 1
HT
0-1
20:30
ESM Kolea
0-1
RC Kouba
HT
0-0
15:30
Chittagong Abahani
0-0
Bashundhara Kings
HT
0-0
20:00
Kafr Qasim
0-1
Hapoel Kiryat Shmona
HT
0-0
20:00
Maccabi Kabilio Jaffa
1-1
Maccabi Herzliya
HT
1-0
20:00
Ihud Bnei Shefaram
2-1
Hapoel Umm Al Fahm
HT
0-1
20:00
Hapoel Afula
1-0
Hapoel Acre FC
HT
1-0
20:00
Hapoel Natzrat Illit
1-2
Sectzya Nes Ziona
HT
1-0
03:00
Lincoln Red Imps FC
2-0
Lions Gibraltar
HT
1-0
01:00
1 Al Hilal
3-0
Al-Nassr
HT
0-0
22:00
Al-Feiha
2-4
Dhamk
HT
0-2
22:59
Medeama SC
2-1
CR Belouizdad
HT
1-1
22:59
Al-Hilal Omdurman
3-1
Esperance Sportive de Tunis
HT
2-0
01:30
Koln Am
3-3
Fortuna Koln
HT
3-0
01:00
FSV Frankfurt
2-2
TSG Balingen
HT
1-0
02:00
Universitario De Vinto
1-0
Club Guabira
HT
0-0
22:00
Ns Mura U19
4-0
NK Nafta 1903 U19
HT
2-0
22:45
Monrovia Black Star
1-4
Real Bamako
HT
0-1
22:45
ATS de Koro
2-2
US Bougouni
HT
1-0
22:40
1 USC Kita
2-2
AS Bakaridjan
HT
2-1
02:00
Patro Eisden
0-2
Beerschot Wilrijk
HT
0-1
02:00
KVSK Lommel
0-1
Genk II
HT
0-1
15:30
Papua New Guinea (nữ)
4-1
Fiji (nữ)
HT
0-0
02:15
1 Olympique de Geneve FC
1-1
FC Collex Bossy 1
HT
1-0
19:00
Dnipro-1 U21
4-0
FC Vorskla U21
HT
4-0
18:10
Kryvbas U21
1-2
PFC Oleksandria U21
HT
1-1
18:00
Kolos Kovalivka U21
3-0
Obolon Kiev U21
HT
1-0
22:00
Benfica U19
7-3
Academico Viseu U19
HT
5-0
22:00
Anadia FC U19
6-0
AD Estacao U19
HT
3-0
18:00
Rio Ave U19
2-0
Gil Vicente U19
HT
1-0
00:00
Valle de Xico FC
2-3
Aztecas AMF Soccer
HT
1-3
23:20
CF Pachuca III
7-1
Club Atletico Toltecas FC 1
HT
2-1
22:59
Halcones Zuniga SC
2-2
Arietes FC
HT
1-0
22:59
Tecos II
3-1
Altenos Acatic
HT
0-0
22:59
FC Politecnico
2-0
Atletico Mexicano F.E.
HT
1-0
00:00
Al-Tahaddi
0-0
Al Ahli Benghzi
HT
0-0
20:30
Al Zawi A
0-1
Al Mlaba Libe
HT
0-1
20:00
Al Suqoor(LBY)
1-1
Al Sadaqa FC
HT
0-0
22:00
Kabuscorp do Palanca
1-0
Bravos do Maquis
HT
0-0
22:10
Polissya Zhytomyr
1-1
Veres
HT
0-0
02:00
SF Baumberg
3-0
SC Union Nettetal 1
HT
1-0
02:00
SG Andernach
2-3
SG Hochwald
HT
1-3
01:30
Sportfreunde Lotte
2-3
Adams Sam Beek
HT
1-2
17:30
Maharashtra Oranje FC
3-3
Kalina Rangers
HT
2-1
15:20
Salsette FC
0-3
KSA Juniors
HT
0-1
13:00
Kenkre U19
1-3
Soccer Saga
HT
1-1
15:30
PSMS Medan
1-2
Semen Padang
HT
0-1
15:00
Persipa Pati
0-1
Gresik United
HT
0-1
19:00
CSM Ramnicu Sarat
3-1
Vointa Limpezis
HT
3-1
19:00
FC Bacau
1-2
Bucovina Radauti
HT
1-2
19:00
Muscelul Campulung
1-2
Dinamo Bucuresti
HT
1-0
19:00
Ghiroda SI Giarmata VII
3-1
ACS Viitorul Simian
HT
2-0
19:00
CS Gilortul Targu Carbunesti
2-1
AFC Vointa Lupac
HT
1-1
19:00
ACS Viitorul Cluj
0-1
ACS Medias 2022
HT
0-0
19:00
ACSO Filiasi
7-1
Jiul Petrosani
HT
3-0
19:00
Dunarea Calarasi
5-1
Inainte Modelu
HT
2-0
19:00
CSM Focsani
2-3
AFC Metalul Buzau
HT
1-1
19:00
1 Unirea Bascov
0-1
CSO Petrolul Potcoava
HT
0-0
19:00
1 Gloria Popesti-Leordeni
1-0
CSM Flacara Moreni
HT
0-0
19:00
ACB Ineu
0-1
FC Timisoara
HT
0-0
19:00
Odorheiu Secuiesc
2-0
ACS Kids Tampa Brasov
HT
1-0
19:00
Baile Felix
0-1
CSM Satu Mare
HT
0-0
19:00
CS Gloria 2018 Bistrita Nasaud
3-2
Metalurgistul Cugir
HT
0-1
01:00
Spvgg Steele 03/09
1-3
SV Budberg
HT
0-1
21:30
Jamshedpur FC
0-1
Odisha FC
HT
0-0
23:15
ibri
0-1
Bahla
HT
0-0
20:00
1 Al-Nasr(OMA)
2-0
Fnjaa
HT
1-0
00:30
SV Schwechat
0-2
Sportunion Mauer
HT
0-1
16:00
FC Constantine(nữ)
1-0
JF Khroub(nữ)
HT
1-0
15:00
ASE Bejaia (nữ)
0-2
Afak Relizane(nữ)
HT
0-2
20:30
NB La Masia
2-0
Black Leopards
HT
0-0
20:30
Magesi
0-2
Pretoria Univ
HT
0-1
20:30
JDR Stars
1-2
Hungry Lions
HT
1-0
18:00
Chiangmai FC
4-0
JL Chiangmai United FC
HT
1-0
22:59
TMT FA
0-2
Real Banjul
HT
0-1
22:59
Greater Tomorrow FC
0-0
Banjul United
HT
0-0
22:59
Steve Biko
2-1
Bombada FC
HT
2-0
00:30
FC Royal Persia
3-4
SV Essling
HT
1-0
01:40
Estrela U20
2-6
Juventude Barcarenense U20
HT
1-3
01:40
1 Tapajos PA U20
3-1
Bragantino PA U20
HT
2-0
19:30
Paysandu(PA) (Youth)
2-0
Belenense FC U20
HT
1-0
22:59
Najma Manama
0-1
Busaiteen
HT
0-0
22:59
1 Al-Muharraq
3-1
Manama Club
HT
2-0
03:30
nữ Tây Ban Nha
2-3
nữ Ý
HT
1-0
03:10
nữ Pháp
3-0
Austria (nữ)
HT
1-0
02:45
Anh (nữ)
3-2
Hà Lan nữ
HT
0-2
02:30
Đức nữ
3-0
nữ Đan Mạch
HT
2-0
02:30
Belgium (nữ)
1-1
Scotland (nữ)
HT
1-1
02:30
nữ Ireland
1-0
Hungary (nữ)
HT
0-0
02:15
Wales (nữ)
1-2
Iceland (nữ)
HT
0-1
02:00
nữ Thuỵ Sĩ
1-0
Thụy Điển nữ
HT
1-0
01:00
nữ Na Uy
4-0
nữ Bồ Đào Nha
HT
2-0
00:00
Slovenia (nữ)
2-1
Bosnia and Herzegovina (nữ)
HT
0-1
00:00
Ukraine (nữ)
0-1
Poland (nữ)
HT
0-1
00:00
Croatia (nữ)
2-0
Slovakia (nữ)
HT
0-0
00:00
Cyprus (nữ)
0-1
Azerbaijan (nữ) 1
HT
0-1
22:59
Albania (nữ)
0-4
Northern Ireland (nữ)
HT
0-1
22:00
Greece (nữ)
0-2
Serbia (nữ)
HT
0-1
22:00
Lithuania (nữ)
0-4
Turkey (nữ)
HT
0-2
21:00
1 Moldova (nữ)
0-0
malta (nữ)
HT
0-0
21:00
Kazakhstan (nữ)
0-1
Estonia (nữ)
HT
0-1
20:00
Georgia (nữ)
4-2
Luxembourg (nữ)
HT
0-2
19:00
Montenegro (nữ)
9-0
Faroe Islands (nữ)
HT
3-0
19:00
Kosovo (nữ)
5-1
Bulgaria (nữ)
HT
1-1
18:30
Latvia (nữ)
4-0
Andorra (nữ)
HT
2-0
02:45
Liffeys Pearse
2-2
Kilbarrack United
HT
0-2
21:00
Foresters FC
2-1
ANSE Reunion
HT
2-0
20:10
Gulf United FC
1-2
Dubai United
HT
0-0
19:15
Pakhtakor
2-3
Kuruvchi Bunyodkor
HT
1-2
19:15
2 OTMK Olmaliq
1-1
Nasaf Qarshi
HT
0-0
19:15
Navbahor Namangan
1-1
Neftchi Fargona
HT
0-1
17:00
Qizilqum Zarafshon
1-0
Turon Nukus
HT
1-0
17:00
FK Andijon
1-0
Buxoro FK
HT
1-0
17:00
Sogdiana Jizak
0-2
Termez Surkhon
HT
0-0
17:00
Metallurg Bekobod
2-1
Olympic FK Tashkent
HT
1-0
02:00
Norwich City U21
4-0
Blackburn Rovers U21
HT
2-0
02:00
Fulham U21
3-0
Brighton U21
HT
2-0
02:00
West Ham U21
3-1
Nottingham Forest U21
HT
2-0
00:00
NBE SC
0-1
Ceramica Cleopatra FC
HT
0-0
21:00
Enppi
1-2
Al Masry
HT
0-1
21:00
El Daklyeh
0-0
Baladiyet El Mahallah
HT
0-0
00:00
FK Velez Mostar
1-0
Sarajevo
HT
0-0
02:00
Saint Lucia (nữ)
5-1
Guadeloupe (nữ)
HT
3-0
02:45
Glentoran FC
4-0
Linfield FC
HT
3-0
22:59
Kampala City Council FC
6-1
Gaddafi FC
HT
5-0
20:00
URA Kampala
2-1
Express FC
HT
0-1
20:00
Wakiso Giants FC
0-3
BUL FC
HT
0-0
02:30
Kortrijk U21
5-0
Lierse U21
HT
2-0
02:30
1 Francs Borains U21
2-2
Deinze U21
HT
0-2
02:10
FCV Dender EH U21
0-3
RWD Molenbeek U21
HT
0-2
02:00
St.-Truidense U21
1-0
Patro Eisden U21
HT
1-0
01:30
KV Oostende U21
3-1
AS Eupen U21 1
HT
1-0
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657