Kết quả tỷ số, trực tiếp SC Villa vs Kampala City Council FC, 20h00 25/11

SC Villa
Kết quả bóng đá Uganda Premier League

SC Villa vs Kampala City Council FC


20:00 ngày 25/11/2022

Đã kết thúc
Kampala City Council FC
SC Villa
0
HT

0 - 3
Kampala City Council FC
3

Trực tiếp kết quả tỷ số SC Villa vs Kampala City Council FC & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận SC Villa - Kampala City Council FC, thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra tructiep24h.co cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 3

Diễn biến chính SC Villa vs Kampala City Council FC

      4' 0-1      Fred Gift(OW)
      33' 0-2      Muhammad Ssenoga
      38' 0-3      Moses Waiswa

Tường thuật trận đấu

Số liệu thống kê SC Villa vs Kampala City Council FC

SC Villa   Kampala City Council FC
5
 
Phạt góc
 
3
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
2
 
Thẻ vàng
 
2
7
 
Tổng cú sút
 
8
0
 
Sút trúng cầu môn
 
4
7
 
Sút ra ngoài
 
4
52%
 
Kiểm soát bóng
 
48%
54%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
46%
138
 
Pha tấn công
 
123
87
 
Tấn công nguy hiểm
 
82
23:30
Tottenham Hotspur
4-1
Newcastle United
HT
2-0
21:00
Luton Town
1-2
Manchester City
HT
1-0
21:00
Fulham
5-0
West Ham United
HT
3-0
21:00
Everton
2-0
Chelsea
HT
0-0
03:00
Barca
2-4
Girona
HT
1-2
00:30
Cadiz
1-1
Osasuna
HT
1-0
20:00
Atletico Madrid
2-1
Almeria
HT
2-0
23:30
FC Koln
0-0
FSV Mainz 05
HT
0-0
21:30
VfB Stuttgart
1-1
Bayer Leverkusen
HT
1-0
02:45
1 AS Roma
1-1
Fiorentina
HT
1-0
00:00
Salernitana
1-2
Bologna
HT
0-2
21:00
Monza
1-0
Genoa
HT
0-0
18:30
Frosinone
0-0
Torino
HT
0-0
02:45
Lorient
2-4
Marseille 1
HT
1-4
23:05
Lyon
3-0
Toulouse
HT
2-0
21:00
Strasbourg
2-1
Le Havre
HT
1-0
21:00
Metz
0-1
Stade Brestois
HT
0-0
21:00
Clermont
0-0
Lille
HT
0-0
19:00
Nice
2-1
Reims
HT
0-0
19:15
Hà Nội FC
2-0
Sông Lam Nghệ An
HT
2-0
18:00
Khatoco Khánh Hòa
0-2
Becamex Bình Dương
HT
0-0
17:00
Quảng Nam FC
1-0
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
HT
0-0
13:00
Western Sydney
3-4
Melbourne Victory
HT
0-2
06:30
Colombia
1-0
Venezuela
HT
1-0
12:00
Tainan City Steel
4-2
Chao Pak Kei
HT
2-1
04:10
San Lorenzo Alem
8-0
Club Boulevard Norte
HT
5-0
03:00
SC San Carlos
1-2
Deportivo La Dormida
HT
0-0
03:30
Estoril
4-0
GD Chaves
HT
1-0
01:00
FC Arouca
2-2
Rio Ave
HT
0-2
22:30
Estrela da Amadora
3-1
Boavista FC
HT
0-0
22:45
Vitesse Arnhem
2-0
Heracles Almelo
HT
1-0
20:30
Fortuna Sittard
1-0
RKC Waalwijk
HT
0-0
18:15
Go Ahead Eagles
0-2
FC Utrecht
HT
0-2
19:00
Kilmarnock
2-1
Celtic FC
HT
0-1
20:15
Bellinzona
1-0
Neuchatel Xamax
HT
0-0
20:15
Aarau
1-1
FC Wil 1900
HT
1-0
22:30
FC Zurich
1-1
Luzern
HT
0-0
22:30
Yverdon
2-1
Stade Ouchy 1
HT
0-1
20:15
Lugano
2-1
Winterthur
HT
1-0
22:59
Gazisehir Gaziantep
1-3
Trabzonspor
HT
0-0
20:00
Kayserispor
2-0
Pendikspor
HT
0-0
20:00
1 Istanbul BB
1-0
Hatayspor
HT
1-0
17:30
Istanbulspor
0-1
Alanyaspor
HT
0-0
18:00
Bình Phước
2-1
Đồng Tâm Long An
HT
0-0
15:00
Huế FC
2-1
Bà Rịa Vũng Tàu
HT
1-1
15:00
Hoa Binh
1-0
Đồng Nai 2
HT
0-0
23:30
Jagiellonia Bialystok
4-2
Rakow Czestochowa
HT
2-1
21:00
LKS Lodz
1-1
Legia Warszawa
HT
1-0
18:30
Lech Poznan
0-1
Piast Gliwice
HT
0-0
09:00
Tigres UANL
1-1
Pumas U.N.A.M. 1
HT
1-1
19:00
Lamphun Warrior
2-1
Prachuap Khiri Khan
HT
1-1
18:00
Chonburi Shark FC
0-2
Port FC
HT
0-2
17:30
Trat FC
2-3
Uthai Thani Forest
HT
0-2
23:45
FC Krasnodar
1-0
CSKA Moscow
HT
0-0
23:45
Baltika Kaliningrad
0-1
Rubin Kazan
HT
0-1
20:30
FK Sochi
1-1
Gazovik Orenburg
HT
1-0
18:00
Fakel
1-1
Dynamo Moscow
HT
0-1
00:00
1 Lyngby
0-1
Fredericia
HT
0-1
21:30
Brondby IF
2-1
Aarhus AGF
HT
2-0
23:30
1 Dunajska Streda
0-0
Trencin
HT
0-0
21:00
MFK Ruzomberok
2-1
Dukla Banska Bystrica
HT
0-1
01:15
Charleroi
1-3
Saint Gilloise
HT
0-1
00:30
Anderlecht
2-2
Standard Liege
HT
1-1
22:00
KAS Eupen
1-3
Racing Genk
HT
0-1
19:30
Mechelen
0-0
Club Brugge
HT
0-0
23:10
Rijeka
2-4
Slaven Koprivnica
HT
0-1
21:00
NK Varteks Varazdin
2-2
ZNK Osijek
HT
1-1
22:15
1 A.C. Reggiana 1919
1-1
Brescia
HT
0-0
22:15
Parma
3-3
Palermo
HT
0-2
22:15
1 Como
2-1
Modena
HT
1-0
03:00
SD Huesca
1-0
Racing de Ferrol
HT
1-0
00:30
Leganes
1-1
Eldense
HT
1-1
00:30
1 Eibar
2-2
Andorra FC
HT
2-1
22:15
Racing Santander
2-2
Real Oviedo
HT
1-2
20:00
Elche
1-2
FC Cartagena
HT
1-0
22:30
Maritimo
4-0
Vilaverdense
HT
1-0
21:00
CF Os Belenenses
1-0
Oliveirense
HT
1-0
18:00
CD Mafra
1-1
Viseu
HT
1-1
19:30
1 Hansa Rostock
0-2
Schalke 04
HT
0-0
19:30
SV Elversberg
0-1
Nurnberg
HT
0-0
19:30
Fortuna Dusseldorf
0-1
Holstein Kiel
HT
0-1
23:30
NK Mura 05
1-0
Domzale
HT
1-0
21:00
FC Koper
2-4
NK Olimpija Ljubljana
HT
0-3
19:00
NK Bravo
3-2
NK Rogaska
HT
1-0
01:00
CFR Cluj
1-1
FC Steaua Bucuresti
HT
1-1
22:00
Farul Constanta
3-1
Petrolul Ploiesti
HT
1-0
19:00
Hermannstadt
2-1
CS Universitatea Craiova
HT
0-0
22:45
CSKA Sofia
0-1
Ludogorets Razgrad
HT
0-0
20:00
Botev Plovdiv
1-0
FC Hebar Pazardzhik
HT
0-0
17:30
CSKA 1948 Sofia
0-3
FK Levski Krumovgrad
HT
0-1
18:40
Wisla Krakow
4-0
Gornik Leczna
HT
1-0
18:40
Odra Opole
1-1
Stal Rzeszow
HT
0-0
01:30
Preuben Munster
3-1
SC Verl
HT
0-0
22:30
1 Dynamo Dresden
2-1
Unterhaching
HT
1-1
19:30
Jahn Regensburg
1-1
Viktoria koln
HT
1-0
22:59
Eyupspor
4-0
S.Urfaspor
HT
2-0
20:00
1 Genclerbirligi
0-3
Goztepe
HT
0-0
17:30
1 Manisa BB Spor
1-1
Adanaspor
HT
0-1
17:30
Corum Belediyespor
4-1
Erzurum BB
HT
1-1
20:00
Tylikratis
0-0
AO Giouchtas
HT
0-0
20:00
Anagenisi Karditsa
0-1
Kambaniakos
HT
0-0
20:00
Kallithea
1-0
Kalamata AO
HT
0-0
20:00
Ilioupoli
1-0
Chania FC
HT
1-0
20:00
Aiolikos
1-1
Iraklis
HT
1-0
19:00
FK Radnicki Sremska Mitrovica
0-1
Metalac Gornji Milanovac
HT
0-0
19:00
OFK Beograd
1-0
FK Dubocica
HT
1-0
19:00
Mladost Novi Sad
1-0
Macva Sabac
HT
1-0
19:00
Indjija
2-1
FK Vrsac
HT
1-0
19:00
Semendrija 1924
0-0
Sevojno Uzice
HT
0-0
22:00
Sidama Bunna
0-2
Dire Dawa
HT
0-0
19:00
Ethiopia Nigd Bank
2-1
Shashemene Kenema FC
HT
0-0
19:30
Lefkothea Latisa (nữ)
1-3
Apollon Limassol LFC (nữ)
HT
1-0
16:00
Omonia Nicosia (nữ)
0-1
Aris Limassol (nữ)
HT
0-0
16:00
Lakatamia FC (nữ)
3-0
Karmiotissa Chrisomilia (nữ)
HT
1-0
20:00
PDRM
7-2
Kelantan
HT
2-0
19:15
Kuching FA
2-3
Kuala Lumpur City F.C.
HT
1-2
15:00
Soccer Assassins (nữ)
0-3
Wadadia (nữ)
HT
0-0
19:30
Kastrioti Kruje
3-1
Tomori berat
HT
1-1
19:30
KS Bylis
3-1
Luzi 2008
HT
1-1
19:30
Besa Kavaje
0-1
KS Korabi Peshkopi
HT
0-0
19:30
Lushnja KS
2-0
Burreli
HT
2-0
19:00
Chernomorets Balchik
1-1
PFK Montana
HT
0-0
19:00
FK Chernomorets 1919 Burgas
1-3
Belasitsa Petrich
HT
0-2
19:00
Sportist Svoge
1-0
FC Maritsa 1921
HT
0-0
19:00
Spartak Pleven
0-1
Septemvri Sofia
HT
0-0
19:00
1 Marek Dupnitza
1-0
FC Bdin Vidin
HT
0-0
19:00
Litex Lovech
0-0
Strumska Slava
HT
0-0
20:15
Mafunzo FC
0-0
Uhamiaji FC
HT
0-0
19:00
Persib Bandung
0-2
Persik Kediri
HT
0-0
19:00
Persita Tangerang
2-1
Persikabo 1973
HT
2-0
15:00
Madura United
4-1
Barito Putera 1
HT
1-1
16:10
Bagcilar Evrenspor (nữ)
0-0
Konya Idman Yurdu (nữ)
HT
0-0
01:00
Corinthians U20 (nữ)
1-4
Botafogo RJ U20 (nữ)
HT
0-2
21:00
Atletico Mineiro U20 (nữ)
2-0
Fortaleza U20 (nữ)
HT
2-0
21:00
1 Ferroviaria SP U20 (nữ)
0-0
SC Internacional U20 (nữ)
HT
0-0
22:59
Manama Club
4-0
East Riffa 1
HT
1-0
22:59
Al Hidd
2-2
Al-Ittifaq
HT
1-1
18:00
Diyarbakirspor
2-1
Ankarademirspor
HT
0-0
18:00
Denizlispor
1-2
Iskenderun FK
HT
1-0
18:00
Afjet Afyonspor
2-0
Bursaspor
HT
0-0
18:00
Zonguldak
0-0
Serik Belediyespor
HT
0-0
18:00
Somaspor
1-0
Dai Lin Jissbon
HT
1-0
18:00
Sariyer
0-1
Aksarayspor
HT
0-0
18:00
Belediye Vanspor
1-2
Halide Edip Adivarspor
HT
1-0
18:00
Menemen Belediye Spor
4-1
Usakspor
HT
1-1
18:00
1 Hekimoglu Trabzon
2-1
Adiyamanspor
HT
0-0
18:00
Kastamonuspor
3-2
Karaman Belediyespor
HT
1-2
18:00
Kirklarelispor
0-2
Kirsehir Koyhizmetleri
HT
0-1
18:00
Inegolspor
3-1
Isparta 32 Spor
HT
1-1
18:00
Bursa Niluferspor AS
3-0
Nazillispor
HT
1-0
18:00
76 Igdir Belediye spor
1-1
Amedspor
HT
0-0
16:30
Mahar United
1-0
YANGON UNITED
HT
1-0
22:59
IMT Novi Beograd
1-0
Novi Pazar
HT
0-0
21:00
Habitpharm Javor
1-2
Cukaricki Stankom
HT
0-1
19:00
Radnik Surdulica
1-1
FK Vozdovac Beograd
HT
0-1
22:59
Budapest Honved
2-2
Csakvari TK
HT
0-1
22:59
1 Szeged Csanad
3-0
Kazincbarcika
HT
2-0
19:00
1 Bodajk FC Siofok
1-3
Nyiregyhaza
HT
1-1
19:00
MTE Mosonmagyarovar
0-1
Pecsi MFC
HT
0-0
06:00
Defensores Salto
2-3
Juventud de Pergamino
HT
1-2
05:30
CD Villa Sanguinetti
3-2
CA Universitario Salto
HT
1-1
05:10
Sarmiento de Dolores
4-3
Sarmiento Ayacucho
HT
2-2
05:00
CA Villa Belgrano
5-1
9 de Julio Chacabuco
HT
4-0
04:00
Bragado Club
1-0
Huracan de Chivilcoy
HT
0-0
04:00
Guarani A. Franco
2-3
Central Iguazu
HT
1-1
03:10
Defensores de Glew
1-4
CSD Jose C Paz
HT
0-1
03:10
Lautaro Roncedo
3-2
Toro CSYD Coronel Moldes 2
HT
0-2
03:10
Independiente de Trelew
0-1
CA Defensores Ribera
HT
0-1
03:00
1 Newbery de Rojas
0-1
Provincial FC Pergamino
HT
0-1
03:00
Defensores del Rosario
2-1
CA Recreativo Juventud
HT
0-1
03:00
1 Sportivo Fernandez
3-3
Comercio Central Unidos
HT
2-0
03:00
CA Libertad
5-2
Union de Vistas Flores
HT
2-1
02:00
Argentino Pergamino
1-1
Argentinos de Rojas
HT
0-0
22:00
Uncle T United
2-0
Accra City Stars 1
HT
1-0
22:00
Venomous Vipers
0-0
Skyy FC
HT
0-0
22:00
Cray Wanderers
3-3
Haringey Borough
HT
3-0
01:00
Lagarto (nữ)
1-3
Confianca (nữ)
HT
0-1
18:00
Yldrm Belediyesispor
3-2
Tokat Bld Plevnespor
HT
1-0
18:00
Osmaniyespor
1-2
Karaman Belediyesi Spor
HT
0-1
18:00
Efeler 09
0-1
Kelkit Belediye Hurriyet
HT
0-1
18:00
Balikesirspor
2-2
Bergama Belediyespor
HT
1-1
18:00
Fatsa Belediyespor
1-0
Anadolu Selcukluspor
HT
0-0
18:00
Bulvarspor
2-2
Anadolu Universitesi
HT
0-1
18:00
Gumushanespor
0-0
Turk Metal Kirikkale
HT
0-0
18:00
Erbaaspor S
6-0
Akhisar Bld.Geng
HT
4-0
18:00
Viven Bornova
2-0
Silivrispor
HT
2-0
18:00
Nevsehirspor Genclik
1-0
Sebat Genclikspor
HT
0-0
18:00
1 Tarsus Idman Yurdu
1-3
Inegol Kafkas Genclik
HT
0-2
18:00
Musspor
6-0
Sultanbeyli 1
HT
2-0
18:00
Artvin Hopaspor
3-0
Talasgucu Belediyespor
HT
1-0
18:00
Catalca Spor
1-3
Adana 1954
HT
0-1
18:00
Ayvalikgucu Belediyespor
0-1
Kepez Belediyespor
HT
0-0
18:00
Kalecik
4-3
Karsiyaka
HT
2-1
18:00
Yeni Amasya Spor
1-1
Ergene Velimese
HT
1-0
18:00
Sapanca Genclikspor
1-1
Elazigspor
HT
1-0
18:00
Tepecik Bld
0-0
Kutahyaspor
HT
0-0
18:00
Pazarspor
0-1
Batman Petrolspor
HT
0-0
18:00
Sivas Dort Eylul Belediyespor
2-1
Bayburt Ozel Idare
HT
1-1
18:00
Eynesil
1-0
Silifke Belediyespor
HT
1-0
17:00
Arguvan
1-2
Karabuk Idman
HT
0-1
17:00
Darica Genclerbirligi
0-5
Agri 1970 Spor
HT
0-4
17:00
Mardin BB
2-1
EdirnesporGenclik 1
HT
0-0
17:00
Kestel
2-0
Siirt Il Ozle Idaresi Spor
HT
0-0
17:00
Elazig Karakocan
2-2
Cankaya FK
HT
2-1
21:00
BDF XI
2-2
Township Rollers
HT
1-2
03:00
1 FC Caldas
2-2
Amora FC
HT
1-2
00:30
Fafe
1-1
Sanjoanense
HT
1-0
22:00
SC Covilha
0-0
Dezembro
HT
0-0
13:00
Indian Air Force
3-3
Friends United
HT
1-3
22:00
1 Uniao de Tomar
0-1
GD Fontinhas 1
HT
0-0
22:00
Os Sandinenses
1-1
Brito SC
HT
1-0
22:00
AD Marco 09
1-0
Paredes
HT
0-0
22:00
1 Oriental Lisboa
0-2
Louletano
HT
0-1
22:00
Sintrense
2-1
FC Serpa
HT
0-0
22:00
Recreativa de Lamelas
1-2
Valadares Gaia FC
HT
0-1
22:00
CF Oliveira Douro
2-2
Rebordosa
HT
1-1
22:00
Vila Mea
2-1
Beira Mar
HT
1-0
22:00
Sertanense FC
1-2
Benfica C.Branco
HT
1-2
22:00
O.Elvas
1-1
Lusitano Evora
HT
0-0
22:00
Marinhense
2-1
GD Vitoria Sernache
HT
1-1
22:00
Vila Real
2-0
Montalegre 1
HT
1-0
22:00
Juventude de Evora
2-1
Real Sport Clube
HT
0-1
22:00
Salgueiros
1-1
Amarante
HT
0-0
22:00
Peniche
0-3
CD Gouveia
HT
0-1
22:00
Barreirense
0-1
Lusitano GC Moncarapachense
HT
0-0
22:00
1 FC Alverca B
2-1
Rabo Peixe
HT
1-0
22:00
1 Vilar de Perdizes
2-1
Camacha
HT
0-0
22:00
ribeirao
0-1
Tirsense
HT
0-1
22:00
Vasco da Gama(POR)
2-0
Imortal
HT
1-0
22:00
Dumiense
3-2
Portosantense
HT
2-1
21:30
Mirandela
1-1
Maritimo B 1
HT
1-0
18:00
UD Santarem
2-1
Uniao de Coimbra
HT
1-0
18:00
Vitoria Guimaraes B
1-1
Florgrade
HT
0-0
17:30
Mortagua
1-2
Lusitania Angra Heroismo
HT
1-2
03:00
1 Deportivo Amatitlan (nữ)
0-1
Juventud Copalera (nữ)
HT
0-0
00:00
CSD Municipal (nữ)
6-1
Suchitepequez (nữ)
HT
2-0
22:59
FC Cremas (nữ)
0-2
Xinabajul (nữ)
HT
0-1
22:59
Gardnersville FC
4-2
Pags FC 1
HT
2-2
20:10
Samira FC
3-2
Nimba United
HT
3-1
21:00
Wydad Fes
1-0
USM Oujda
HT
0-0
21:00
Racing Casablanca
3-0
Ittifaq Marrakech
HT
2-0
21:00
OCK Olympique de Khouribga
1-0
Chabab Ben Guerir
HT
0-0
19:05
Al-Shabab (Youth)
1-1
Al Hazm Youths
HT
0-1
18:55
Al-Fath (Youth)
3-1
Al Raed (Youth)
HT
0-0
12:00
NTV Beleza (nữ)
0-0
AS Elfen Sayama (nữ)
HT
0-0
04:00
Atletico Junior Barranquilla
3-2
Dep.Independiente Medellin
HT
2-1
01:45
Tottenham Hotspur (nữ)
0-4
Manchester United (nữ)
HT
0-1
22:00
West Ham United (nữ)
0-1
Everton FC (nữ)
HT
0-0
21:00
Liverpool (nữ)
1-1
Bristol Academy (nữ)
HT
0-0
21:00
Brighton H.A. (nữ)
2-2
Leicester City (nữ)
HT
0-1
19:30
Arsenal (nữ)
4-1
Chelsea FC (nữ)
HT
3-1
22:59
Vllaznia Shkoder
3-1
KS Dinamo Tirana
HT
2-1
19:30
KF Laci
2-2
KF Tirana
HT
0-2
19:30
Erzeni
0-0
KS Perparimi Kukesi
HT
0-0
21:00
Londerzeel SK
0-3
Bocholter VV
HT
0-1
21:00
Sparta Petegem
2-0
Oudenaarde
HT
1-0
21:00
RUS Rebecquoise
1-2
Union Rochefortoise
HT
1-0
17:00
1 Udinese U20
3-1
FC Sudtirol Youth
HT
0-0
21:00
Thisted FC (nữ)
0-0
Nordsjaelland (nữ)
HT
0-0
19:00
Fortuna Hjorring (nữ)
0-0
HB Koge (nữ)
HT
0-0
20:00
Sirens
1-1
Naxxar Lions
HT
1-0
17:00
Marsaxlokk FC
3-0
Santa Lucia
HT
1-0
19:00
Defensor Sporting U19
1-1
Torque U19
HT
0-0
19:00
Sofapaka FC
2-1
Kariobangi Sharks
HT
0-1
19:00
1 Bidco United
2-1
AFC Leopards
HT
0-0
19:00
Muhoroni Youth
1-1
Kenya Police FC
HT
1-1
19:00
1 Kakamega Homeboyz
2-0
Shabana FC
HT
1-0
19:00
Tusker
0-0
Posta Rangers
HT
0-0
13:00
Imson FC
2-6
Laitkyrhong
HT
1-3
18:00
ISI Dangkor Senchey FC B
0-0
Ministry of Interior FA
HT
0-0
23:30
AS Douanes Dakar
0-0
CNEPS Excellence
HT
0-0
20:30
SAI Kollam
2-4
Parappur FC
HT
1-2
20:30
ASD Res Roma (nữ)
1-1
AGSM Verona (nữ)
HT
0-1
19:30
Tavagnacco (nữ)
0-3
Lazio (nữ)
HT
0-2
22:00
AS OTR
1-1
FC Espoir Tsevie
HT
1-1
22:00
Legon Cities FC
3-1
Real Tamale United
HT
3-0
22:00
Accra Hearts of Oak
2-3
Asante Kotoko FC
HT
1-1
22:00
Berekum Chelsea
1-0
Great Olympics
HT
1-0
22:00
Bechem United
4-0
Accra Lions
HT
2-0
22:00
Samartex
2-0
Heart of Lions
HT
0-0
22:00
Nsoatreman FC
0-1
Karela United FC
HT
0-0
19:45
Al-Sharjah U21
3-1
Hatta Dubai U21
HT
1-0
19:45
Al Ain U21
1-1
Ittihad Kalba U21 1
HT
0-0
19:45
Al-Nasr(KSA) U21
1-1
Khor Fakkan U21
HT
1-1
22:00
Remo Stars
2-0
Kwara United
HT
1-0
22:00
Akwa United
1-0
Lobi Stars
HT
1-0
22:00
Bendel Insurance
1-0
Sunshine Stars FC
HT
1-0
22:00
Shooting Stars SC
1-1
Katsina United
HT
1-1
22:00
Enyimba
2-1
Abia Warriors
HT
1-0
22:00
Bayelsa United
2-0
Enugu Rangers International
HT
1-0
22:00
Niger Tornadoes FC
2-3
Plateau United
HT
0-1
21:00
Gombe United
2-0
Heartland FC
HT
1-0
19:00
1 Kajiado
1-1
Kibera Black Stars
HT
1-1
17:10
Mulembe United
0-2
Gusii FC
HT
0-1
17:00
Migori Youth
0-1
Dimba Patriots FC
HT
0-1
08:00
C.S.D. Comunicaciones
0-0
Xelaju MC
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0], Pen [4-2],

19:00
Nordsjaelland U19
2-2
Lyngby Fodbold Club U19
HT
1-2
02:20
AS Pompier
0-1
ASC Snim
HT
0-0
23:30
AS Garde Nationale
0-0
ACS Ksar
HT
0-0
00:00
Nea Salamis
0-2
Omonia Nicosia FC
HT
0-0
22:59
Karmiotissa Polemidion
2-1
AEP Paphos
HT
2-0
22:00
Ethnikos Achnas FC
0-1
Anorthosis Famagusta FC
HT
0-0
19:10
WAC Casablanca (nữ)
1-3
SC Casablanca (nữ)
HT
0-0
02:00
AD Cariari Pococi
1-1
Santa Ana 1
HT
0-1
18:00
Olimpia Cluj (nữ)
3-0
Gloria 2018 Bistrita Nasaud (nữ)
HT
0-0
16:00
FCM Targu Mures (nữ)
1-16
Farul Constanta (nữ)
HT
0-7
16:00
FK Csikszereda Miercurea Ciuc (nữ)
16-0
CSM Alexandria (nữ)
HT
8-0
17:00
BKMA II
1-2
Gandzasar Kapan
HT
0-2
22:00
Racing Union Luxemburg
2-1
UN Kaerjeng 97
HT
1-1
22:00
Mondercange
0-0
UNA Strassen
HT
0-0
22:00
Swift Hesperange
2-1
FC Schifflange 95
HT
0-1
21:30
1 Progres Niedercorn
1-0
F91 Dudelange
HT
1-0
21:00
Fola Esch
3-2
US Mondorf-les-Bains 1
HT
1-0
20:00
Ndejje University
0-1
Kataka FC
HT
0-0
20:00
Boma Young FC
1-0
Onduparaka FC
HT
0-0
20:00
Mbale Heroes
1-0
Blacks Power FC
HT
1-0
20:00
Uganda Police FC
3-1
Kiyinda Boys
HT
0-0
20:00
Lugazi Municipal FC
2-1
Kigezi Homeboys FC
HT
1-1
04:30
Independiente Jose Teran
0-0
Liga Dep. Universitaria Quito
HT
0-0
02:00
Real Murcia
1-2
Antequera CF 1
HT
0-1
02:00
CF Rayo Majadahonda
2-0
CD Arenteiro
HT
1-0
00:00
Ponferradina
1-0
UE Cornella
HT
0-0
00:00
CD Lugo
1-1
Barcelona B
HT
1-1
00:00
Merida AD
1-2
Malaga
HT
1-2
22:59
Gimnastic Tarragona
2-1
SD Tarazona
HT
1-0
22:00
Deportivo La Coruna
1-1
Sestao
HT
1-1
22:00
2 Teruel
0-2
SD Logrones
HT
0-0
22:00
CD Linares Deportivo
0-2
Recreativo Huelva 1
HT
0-0
18:00
Algeciras
0-0
Ibiza Eivissa
HT
0-0
18:00
Atletico Sanluqueno
2-0
UD Melilla
HT
0-0
18:00
C.D. San Fernando Isleno
1-1
Baleares
HT
1-0
18:00
Real Union Irun
2-3
Osasuna B
HT
1-2
18:00
CF Intercity
3-2
AD Ceuta
HT
1-0
20:00
FC Heidenheim U17
1-0
TSV 1860 Munchen U17
HT
0-0
20:00
Kaiserslautern U17
0-1
Jahn Regensburg U17
HT
0-0
19:00
Werder Bremen U17
4-2
Viktoria Berlin U17
HT
0-0
18:30
MSV Duisburg U17
0-7
SC Paderborn 07 U17
HT
0-0
17:00
Bayern Munchen U17
6-2
Hoffenheim U17
HT
0-0
17:00
Augsburg U17
0-0
FSV Mainz 05 U17
HT
0-0
17:00
Fortuna Dusseldorf U17
3-1
VfB Waltrop U17
HT
1-0
17:00
Dortmund U17
5-0
RW Essen U17
HT
4-0
16:00
Dynamo DresdenU17
1-3
Blumenthaler SV U17
HT
0-0
20:00
Asteras Stavros
2-0
Nea Artaki
HT
2-0
20:00
Nestos Chrisoupolis
4-0
Thermaikos Thermis
HT
2-0
20:00
Apollon Paralimniou
1-1
AO Chaniotis
HT
1-0
20:00
Aris Petinou
1-2
Orestis Orestiadas
HT
0-1
20:00
Niki Efkarpias
1-0
Megas Alexandros Agia Marinas 1
HT
0-0
20:00
Peramaikos
0-2
Ilisiakos FC
HT
0-1
20:00
Panionios
1-1
Ethnikos Pireaus 1
HT
0-0
20:00
AER Afantou
1-0
Asteras Varis
HT
0-0
20:00
Apollon Smyrnis
4-2
Ermis Zonianon
HT
3-0
20:00
PAO Vardas
0-1
Marko 1
HT
0-0
20:00
Korinthos
2-0
AE Mesologi
HT
1-0
18:30
Mallorca B
2-1
Portmany
HT
0-0
18:00
Fenerbahce SK (nữ)
1-0
Trabzonspor (nữ)
HT
0-0
18:00
1207 Antalya Muratpasa (nữ)
1-4
Pendik Camlikspor (nữ)
HT
0-1
17:20
ALG Spor (nữ)
4-0
Fatih Vatan Spor (nữ)
HT
3-0
17:00
Adana Idmanyurduspor (nữ)
0-2
Atasehir Belediyesi (nữ)
HT
0-1
16:00
Fatih Karagumruk (nữ)
8-1
Gaziantep Asya Spor (nữ) 1
HT
5-1
15:30
Hakkarigucu SK (nữ)
2-4
Amedspor (nữ)
HT
0-0
15:00
KDZ Ereglispor (nữ)
1-2
Galatasaray SK (nữ)
HT
1-2
02:00
USM Alger
1-0
Future FC
HT
0-0
02:00
Renaissance Sportive de Berkane
2-0
Diables Noirs
HT
1-0
02:00
Sekhukhune United
0-0
Stade Malien de Bamako
HT
0-0
22:59
AlHilal
2-1
Supersport United
HT
1-0
22:59
Academica Do Lobito
2-3
Ghana Dream FC
HT
1-1
22:00
Rivers United
1-0
Club Africain
HT
1-0
20:00
Abu Salim
1-0
SOA Renaissante
HT
0-0
12:00
Newcastle Jets (nữ)
0-1
Sydney FC (nữ)
HT
0-0
12:00
Canberra United (nữ)
5-1
Brisbane Roar (nữ)
HT
3-0
22:00
Worthing (nữ)
4-0
Cambridge (nữ)
HT
1-0
21:00
Doncaster Rovers Belles (nữ)
2-1
Chorley (nữ)
HT
1-0
22:59
Invicible Eleven
1-0
Mighty Barrolle
HT
1-0
20:40
Guingamp U19 (nữ)
3-0
Le Mans U19 (nữ)
HT
2-0
20:30
Toulouse U19 (nữ)
1-1
Montpellier U19 (nữ)
HT
0-0
21:00
FC Telavi
4-0
Spaeri FC
HT
3-0
16:00
Gareji Sagarejo
3-1
Samtredia
HT
2-1
01:30
Deportivo La Coruna B
0-1
coruxo FC
HT
0-1
00:00
UD Logrones
7-1
SD Gernika
HT
2-1
23:30
Zamora CF
0-0
Marino luanco 1
HT
0-0
22:59
Lleida
3-0
Cerdanyola del Valles
HT
1-0
22:59
Villanovense
2-0
CD Guadalajara
HT
2-0
22:59
Gimnastica Torrelavega
2-2
CD Cayon
HT
1-1
22:59
Real Balompedica Linense
2-0
Orihuela CF
HT
1-0
22:59
Arandina
1-1
Racing B
HT
1-0
22:59
Utebo FC
1-1
Brea
HT
0-1
22:59
Badajoz
1-1
CD Montijo
HT
0-0
22:00
AD Llerenense
1-1
G. Segoviana
HT
0-0
22:00
Valle de Egues
1-1
Calahorra
HT
1-0
21:45
Barbastro
3-0
Naxara
HT
1-0
19:00
CD Atletico Paso
0-0
Cacereno
HT
0-0
18:30
CD Mensajero
0-3
UD San Sebastian Reyes
HT
0-1
18:30
CF Badalona
0-0
CE Europa
HT
0-0
18:00
SCR Pena Deportiva
1-5
Hercules
HT
1-0
18:00
1 Numancia
3-0
Ursaria 1
HT
0-0
18:00
Real Valladol B
2-1
Union Langreo
HT
0-0
18:00
CD Artistico Navalcarnero
0-1
UD San Fernando
HT
0-0
18:00
CD San Roque de Lepe
3-0
UCAM Murcia
HT
1-0
18:00
CE Manresa
2-0
CF La Nucia 1
HT
1-0
18:00
2 Racing Villalbes
2-1
CD Guijuelo
HT
2-1
18:00
Mar Menor
1-0
CD El Palo
HT
0-0
18:00
UD Marbella
1-2
Yeclano Deportivo
HT
1-1
18:00
CD Illescas
1-0
CF Talavera de la Reina
HT
1-0
18:00
Torrent C.F
1-2
Sant Andreu
HT
1-0
18:00
CD Estebona
3-0
CA Antoniano 1
HT
1-0
18:00
Cadiz B
2-2
FC Cartagena B
HT
1-2
18:00
Alaves B
1-2
Barakaldo CF
HT
0-2
18:00
CD Covadonga
0-3
Real Aviles
HT
0-2
18:00
Compostela
1-0
Real Oviedo B
HT
0-0
17:30
Sevilla Atletico
1-1
Velez CF
HT
0-0
17:30
Getafe B
2-1
AD Union Adarve
HT
1-1
17:30
Real Zaragoza B
2-1
Arenas Club de Getxo
HT
0-1
17:00
Formentera
2-3
Andratks
HT
2-2
19:30
E.N.Paralimniou
2-1
Agia Napa
HT
0-0
05:00
CD Olimpia
2-0
Genesis 1
HT
1-0
16:30
Kolkheti 1913 Poti
1-0
Wachtili
HT
0-0
18:00
Agarista CSF Anenii Noi (nữ)
4-1
FC Belceanka (nữ)
HT
0-0
20:00
Fylkir/Ellidi U19
1-3
Fjolnir U19
HT
1-0
17:30
HK YmirU19
4-2
Keflavik U19 1
HT
1-0
21:00
FC Neftci Baku
3-2
Turan Tovuz
HT
1-1
18:00
Sabah FK Baku
4-0
Sabail
HT
3-0
20:00
Jerba Midoun
1-2
SC Moknine 2
HT
0-2
20:00
E. M. Mahdia
0-1
Espoir Rogba
HT
0-0
20:00
AS Djelma
3-2
Oceano Kerkennah
HT
2-1
20:00
AS Gabes
2-1
CO Medenine 1
HT
1-0
20:00
Sporting Ben Arous
1-1
A.S Ariana
HT
0-1
20:00
1 Croissant Msaken
1-0
CS.Hammam-Lif
HT
0-0
16:30
Konter
2-0
Tuen Mun FC
HT
0-0
14:30
Flower
2-3
Tsun Tat Kwok Keung
HT
0-2
12:30
KCDRSC
5-0
Ornament FC
HT
3-0
12:30
Real Kashmir
3-0
Gokulam Kerala FC
HT
1-0
20:30
Churchill Brothers
4-1
Neroca FC
HT
3-0
18:00
Trau FC
3-0
Inter Kashi
HT
2-0
15:30
Shillong Lajong FC
0-3
Aizawl FC
HT
0-2
21:00
Jezero Plav
0-0
FK Sutjeska Niksic
HT
0-0
19:00
FK Mladost DG
1-3
FK Buducnost Podgorica
HT
1-2
20:30
Royal AM
3-2
Richards Bay
HT
3-1
21:00
Torino U20
3-1
Cagliari U19
HT
2-1
20:30
Sampdoria Youth
1-4
Fiorentina U20
HT
0-2
19:00
Lecce U20
2-0
Empoli U20
HT
1-0
17:00
Sassuolo U20
1-1
Juventus U20 1
HT
0-0
17:00
Bologna U20
2-1
Lazio U20
HT
0-0
20:00
1 Hoffenheim U19
1-0
FC Heidenheim U19
HT
1-0
19:00
VfL Bochum U19
1-5
Alemannia Aachen U19
HT
0-2
18:00
Koln U19
0-0
Wuppertaler SV Borussia U19
HT
0-0
17:00
Viktoria koln U19
3-2
Monchengladbach U19
HT
0-1
17:00
Nurnberg U19
2-2
FSV Mainz 05 U19
HT
1-2
16:30
Kaiserslautern U19
0-1
Augsburg U19
HT
0-0
00:10
1 Juventud Pinulteca FC
1-0
San Benito FC 1
HT
0-0
14:30
Wong Tai Sin
0-3
Kowloon City
HT
0-2
14:30
Shatin SA
1-1
Citizen 1
HT
0-0
14:30
Sài Gòn
0-3
Yuen Long FC
HT
0-2
14:30
South China AA
6-0
Wing Yee FT
HT
2-0
12:30
3 Sing FC
2-3
Kai Jing
HT
0-1
12:30
Eastern District SA
2-4
Central Western District RSA
HT
2-1
01:30
1 Lynx FC
1-1
Europa Point
HT
1-0
22:30
St Joseph's FC
4-0
Manchester 62 FC
HT
0-0
20:00
1 Mamelodi Sundowns
0-0
Pyramids FC 1
HT
0-0
21:00
Al-Safa
2-2
Racing Beirut
HT
1-1
19:15
Alahli Nabatiya
0-0
Shabab Sahel
HT
0-0
19:15
Trables Sports Club
1-0
Al-Hikma
HT
0-0
14:00
Wofoo Tai Po
2-3
LeeMan
HT
1-3
06:30
1 Blooming
1-2
Royal Pari FC
HT
0-0
04:30
The Strongest
0-2
Jorge Wilstermann
HT
0-1
00:30
Foggia
0-0
Potenza
HT
0-0
00:30
Benevento
0-1
Avellino
HT
0-1
22:15
AS Sorrento Calcio
0-2
FB Brindisi 1912
HT
0-2
22:15
Perugia
2-2
Vis Pesaro
HT
2-1
20:00
Sestri Levante
3-2
Ancona
HT
0-2
20:00
Rimini
1-0
Carrarese 1
HT
0-0
20:00
Lucchese
0-0
Fermana
HT
0-0
20:00
Sassari Torres
3-2
Arezzo 1
HT
2-1
22:00
FSV Mainz 05 (Youth)
1-4
Stuttgarter Kickers
HT
0-2
20:30
Hamburger SV (Youth)
1-0
SC Spelle-Venhaus
HT
1-0
20:00
Koln Am
0-2
Rot-Weiss Ahlen
HT
0-0
20:00
FC 08 Hombrug
0-2
SG Barockstadt
HT
0-1
19:30
ZFC Meuselwitz
1-2
Greifswalder FC
HT
0-1
22:59
Sturm Graz
1-0
Rheindorf Altach
HT
1-0
20:30
TSV Hartberg
2-0
Wolfsberger AC
HT
1-0
20:30
FC Blau Weiss Linz
1-2
WSG Swarovski Tirol
HT
1-1
00:30
FC Santa Coloma
1-2
UE Santa Coloma
HT
0-0
22:00
FC Ordino
1-0
Penya Encarnada
HT
0-0
19:30
Inter Club Escaldes
6-0
CF Esperanca dAndorra
HT
4-0
17:00
Atletic America
1-3
CE Carroi
HT
0-2
19:00
Voska Sport
3-2
Rabotnicki Skopje
HT
1-0
19:00
FC Vardar Skopje
2-0
FK Tikves Kavadarci
HT
1-0
19:00
FC Struga Trim Lum
2-1
Bregalnica Stip
HT
1-0
19:00
1 FK Shkendija 79
3-1
Sileks
HT
1-1
19:00
Academy Pandev
0-1
FK Shkupi
HT
0-0
22:45
US Bourgouni
0-0
AS Bakaridjan 1
HT
0-0
22:45
Binga
2-0
AS Korofina
HT
2-0
22:45
1 Djoliba
1-0
AS Police
HT
1-0
01:15
Oostende
0-2
Red Star Waasland
HT
0-2
22:00
RFC de Liege
1-0
Francs Borains
HT
1-0
19:30
2 Beerschot Wilrijk
1-2
KMSK Deinze 1
HT
0-0
16:30
Arkadag FK
4-1
FC Altyn Asyr
HT
2-1
19:00
Al-Tora
1-4
Sama SC
HT
0-1
19:00
Al Hashemeya
0-0
Kufer Soom
HT
0-0
02:00
Gualberto Villarroel
0-1
San Antonio Bulo Bulo
HT
0-0
05:00
1 Point Fortin FC
4-0
Central FC 1
HT
3-0
21:00
Fezzanese
1-1
Derthona 1
HT
1-1
21:00
Igea Virtus
0-2
ASD Sancataldese
HT
0-0
21:00
1 FC Vado
2-2
A.S.D. Bra
HT
1-2
20:30
Acireale
1-0
ASD Canicatti
HT
1-0
20:30
Barletta
2-5
ASD Martina Franca
HT
1-4
20:30
Vastogirardi
0-3
Vigor Senigallia
HT
0-0
20:30
Tau calcio
2-1
Real Forte Querceta
HT
0-1
20:30
Sammaurese
1-0
Mezzolara
HT
0-0
20:30
Luparense FC
1-2
Clodiense
HT
0-0
20:30
Nuova Gioiese
1-4
ASD Ragusa Calcio
HT
0-1
20:30
Riccione
0-1
L'Aquila
HT
0-1
20:30
ASD Seravezza Calcio
1-1
Ghivizzano
HT
1-1
20:30
1 Prato
2-1
Lentigione 1
HT
0-0
20:30
Santa Maria
2-2
Citta di Fasano
HT
1-1
20:30
Romana FC
2-1
AS Ostia Mare
HT
1-1
20:30
ASD Termoli Calcio
0-0
FC Matese
HT
0-0
20:30
SC Cenaia
3-0
Poggibonsi
HT
1-0
20:30
Rotonda
0-3
Nardo
HT
0-2
20:30
USD Latte Dolce
0-0
Nocerina
HT
0-0
20:30
San Nicolo
0-1
Nuovo Campobasso
HT
0-0
20:30
Paganese
2-0
SS Angri
HT
1-0
20:30
Ischia Isolaverde
2-1
Trastevere Calcio
HT
1-0
20:30
Matera
3-1
Casarano 1
HT
3-1
20:30
Desenzano Calvina
1-1
Tritium
HT
1-0
20:30
AC Dolomiti Bellunesi
4-1
AC Este
HT
2-1
20:30
A.C. Crema 1908
1-3
Virtus Ciserano Bergamo
HT
0-1
20:30
ASD Citta Di Varese
1-3
Chisola
HT
1-2
20:30
Pistoiese
1-1
ACD SantAngelo
HT
1-0
20:30
APDC Chions
1-3
Treviso
HT
0-1
20:30
Club Milano
1-3
USD Casatese
HT
1-1
20:30
Borgosesia
0-5
ASD Alcione
HT
0-4
20:30
Sangiovannese
1-1
Livorno 2
HT
1-0
20:30
Imolese
0-1
ASD Victor San Marino
HT
0-1
20:30
ACD Campodarsego
3-0
Portogruaro
HT
2-0
20:30
ASD Caldiero Terme
0-0
Real Calepina FC
HT
0-0
20:30
Asti
1-0
Lavagnese
HT
0-0
20:30
Sambenedettese
2-2
ASD Atletico Ascoli
HT
2-0
20:30
Orvietana
0-3
Montevarchi
HT
0-1
20:30
Forli
2-1
Athletic Carpi
HT
0-1
20:30
Bassano
1-0
Cjarlins Muzane
HT
1-0
20:30
ASD Brusaporto
4-0
Clivense
HT
1-0
20:30
US Albenga
4-1
AVC Vogherese
HT
2-1
20:30
Cynthiabalonga
0-1
Cavese
HT
0-0
20:30
FC Fossombrone 1949
0-0
Roma City
HT
0-0
20:30
Grosseto
0-1
San Donato Tavarnelle
HT
0-1
20:30
ASD Fanfulla
0-1
Sangiuliano City Nova
HT
0-0
20:30
US Adriese
2-0
Virtus Bolzano
HT
2-0
20:30
Arconatese
3-0
Caravaggio
HT
3-0
20:30
Alba(ITA)
0-1
USD Pont Donnaz
HT
0-0
20:30
Manfredonia
0-2
A.S Andria Bat
HT
0-2
20:30
Cassino
1-1
ASD Flaminia Civita Castellana
HT
1-0
20:30
Alma Juventus Fano
0-0
Sora
HT
0-0
20:30
Gavorrano
1-0
Ponsacco
HT
0-0
20:30
Certaldo
0-0
Ravenna
HT
0-0
20:30
AC Palazzolo (ITL)
2-0
US Folgore Caratese
HT
0-0
20:30
US Siracusa
2-2
Vibonese
HT
1-2
20:30
Boreale
1-0
Budoni
HT
0-0
20:30
Chieti
2-1
Real Monterotondo
HT
0-0
20:30
Figline
1-2
ASD Sporting Trestina
HT
1-0
20:30
ASD Mori S Stefano
0-0
AC Mestre
HT
0-0
20:30
Ponte San Pietro
4-5
Varesina Calcio
HT
3-2
20:30
ASD RG Ticino
0-0
Gozzano
HT
0-0
20:30
ASD San Luca
0-0
USD Akragas
HT
0-0
20:30
Gallipoli
0-2
Team Altamura
HT
0-0
20:30
Avezzano
1-0
Tivoli Calcio
HT
1-0
20:30
SCD Progresso Calcio
2-3
Aglianese
HT
1-2
20:30
Montecchio Maggiore
3-1
ASD Rigamonti Castegnato
HT
0-0
20:30
Piacenza
1-0
USD Castellanzese
HT
1-0
20:30
Sanremese
0-0
Chieri
HT
0-0
20:30
USD Bitonto
0-0
FBC Gravina
HT
0-0
20:30
ASD Anziolavinio
2-1
Ardea
HT
1-1
20:30
Sansepolcro ASD
2-2
US Pianese
HT
1-2
20:30
Borgo San Donnino
0-2
US Corticella
HT
0-2
20:30
Montebelluna
0-0
US Breno
HT
0-0
20:30
Legnano
0-1
Villa dAlme Valbrembana
HT
0-0
20:30
Ligorna
3-0
Pinerolo FC
HT
2-0
20:30
Portici 1906
5-0
Castrovillari
HT
1-0
20:30
Reggina
1-0
AC Locri
HT
0-0
20:30
ASD Licata
1-2
Trapani
HT
1-1
20:00
San Marzano Calcio
2-2
COS Sarrabus Ogliastra
HT
0-0
20:00
Atletico Uri
0-0
Gladiator
HT
0-0
21:00
Oud Heverlee Leuven II (nữ)
1-0
Gent B (nữ)
HT
0-0
03:00
CSD Municipal Reserves
5-0
Guastatoya Reserves 1
HT
3-0
04:00
Alianza San Salvador
1-1
Aguila 1
HT
0-0
04:00
CD Dragon
1-3
Jocoro FC 1
HT
0-1
23:30
Pikine
1-0
SONACOS
HT
0-0
23:30
Generation Foot
0-0
Linguere
HT
0-0
23:30
US Ouakam Dakar
2-0
Guediawaye
HT
2-0
23:30
Mbour
1-1
Diambars
HT
0-1
23:30
Casamance
1-2
ASC Jaraaf
HT
1-0
00:15
Faetano
2-0
S.S Pennarossa
HT
0-0
21:00
Murata
0-0
Tre Fiori
HT
0-0
21:00
SP Libertas
1-0
AC Juvenes
HT
0-0
05:00
1 Chivas Alamos FC
0-1
CD Halcones de Rayon
HT
0-1
22:59
Celaya II
1-2
Inter San Miguel
HT
0-1
21:30
Al-Wakrah SC U21
0-0
Al-Ahli Doha U21
HT
0-0
21:30
Al-Arabi Doha U21
1-0
Muaither SC U21
HT
1-0
21:30
Al Markhiya U21
2-0
Umm Salal U21
HT
1-0
18:30
Alecrim FC (nữ)
0-2
Uniao RN (nữ)
HT
0-2
00:00
Espanyol U19
2-2
Barcelona U19
HT
1-2
00:00
UCD Canada Atletico U19
4-1
Almeria U19 1
HT
2-0
22:59
UD Alzira U19
1-0
Valencia U19
HT
0-0
22:30
1 UD Tomares U19
0-3
CF Alhendin Balompie U19
HT
0-1
22:00
1 CD Alaves U19
1-1
Leioa U19 1
HT
0-0
22:00
Seneca CF U19
0-5
Real Betis U19
HT
0-3
19:30
Las Palmas U19
9-0
CD Marino U19
HT
5-0
19:00
Lugo U19
0-1
Covadonga U19
HT
0-0
18:30
UCAM Murcia U19
0-0
Cartagena FC U19
HT
0-0
18:00
UDC Txantrea U19
4-0
Cultural de Durango U19
HT
0-0
18:00
Cordoba U19
2-1
Malaga U19
HT
2-0
18:00
Arosa U19
1-0
CF Bansander U19
HT
0-0
18:00
Leganes U19
6-1
Valladolid U19
HT
4-0
18:00
CD San Francisco U19
0-1
CF Damm U19
HT
0-1
18:00
UD Logrones U19
5-0
Dux Logrono U19
HT
3-0
05:00
1 Estudiantes de Resistencia
4-4
FC Barberan 1
HT
2-1
20:00
Al Taawun
0-0
Al-Nasr Benghazi
HT
0-0
20:00
Al Anwar
1-3
Al Akhdar
HT
0-1
00:00
Slavia Praha
2-0
Mlada Boleslav
HT
0-0
21:00
FC Viktoria Plzen
5-0
Dynamo Ceske Budejovice
HT
2-0
05:00
2 Municipal Iquique
3-3
Santiago Wanderers
HT
2-1
22:59
Valerenga
0-2
Kristiansund BK
HT
0-0

90phút [0-2], 120phút [0-2], Pen [4-5],

04:00
CD Platense Zacatecoluca (nữ)
0-6
Alianza FC San Salvador (nữ)
HT
0-4
12:00
Viamaterras Miyazaki (nữ)
2-2
AS Harima ALBION (nữ) 1
HT
2-1

90phút [2-2], 120phút [3-3], Pen [4-5],

15:30
Royal Thai Air Force FC
3-2
Royal Thai Army FC
HT
0-0
15:30
Chamchuri United FC
1-1
Kasem Bundit University FC
HT
1-0
15:30
1 Inter Bangkok
0-2
North Bangkok College
HT
0-1
15:30
Surin Khongcheemool
1-8
Mahasarakham United FC
HT
0-3
15:30
Khonkaen Mordindang FC
1-1
Surin City
HT
0-1
15:30
Yasothon United FC
0-2
Udon United
HT
0-2
13:30
Persikabbar Bandung Barat
2-9
Ebod Jaya Cimahi
HT
1-3
15:15
PSBI Blitar
1-1
Persikabo Batu
HT
0-0
15:15
1 PSD Demak
2-0
Sragen FC 1
HT
0-0
13:00
Triples Kediri
1-0
Persatuan Sepakbola Tulungagung
HT
0-0
22:00
Primeiro de Agosto
0-1
Kabuscorp do Palanca
HT
0-1
20:00
Chernomorets Odessa
1-0
Kolos Kovalyovka
HT
0-0
18:00
1 FC Vorskla Poltava
1-1
Rukh Vynnyky
HT
0-1
17:30
1 Wan Chai
7-1
Kwai Tsing District FA
HT
3-0
15:45
Lucky Mile FC
1-2
Tung Sing FC
HT
0-0
14:30
Kwong Wah AA
2-1
Kowloon Cricket Club
HT
0-0
14:30
Kwun Tong
1-2
Yau Tsim Mong
HT
1-0
14:30
1 Mutual Football Club
1-0
Convoy Sun Hei
HT
0-0
12:30
Dreams Metro Gallery
1-1
WSE
HT
0-0
12:30
Fu Moon FC
2-0
Wing Go FC 1
HT
1-0
12:30
Chelsea FC Soccer School (HK)
2-0
Tuen Mun Football Team
HT
1-0
20:00
Olimpiada Imittou (nữ)
0-2
AEK Athens (nữ)
HT
0-2
20:00
Trikala 2011 (nữ)
3-0
Seirines Grevenon (nữ)
HT
0-0
20:00
Atromitos (nữ)
0-4
Panathinaikos (nữ)
HT
0-1
00:00
CD Platense Zacatecoluca Reserves
1-0
CD FAS Reserves
HT
0-0
22:40
Zebbug Rangers
0-2
Senglea Athletic
HT
0-1
22:30
1 Marsa
1-3
Pieta Hotspurs
HT
1-2
20:00
Zejtun Corinthians
0-1
Swieqi United
HT
0-1
20:00
Msida St. Joseph
0-2
Tarxien Rainbows F.C
HT
0-0
21:30
DJK Teutonia St.Tonis
2-1
Ratingen SV
HT
0-1
21:30
VfB Hilden
3-1
TSV Meerbusch
HT
1-0
21:15
SpVg Frechen 20
6-0
SpVg Porz 1919
HT
2-0
21:00
1 SG Finnentrop/Bamenohl
2-1
FC Brunninghausen 1
HT
1-1
20:30
Turkspor Dortmund
3-2