Kết quả tỷ số, trực tiếp Saint Johnstone vs Ross County, 01h45 16/05

Saint Johnstone
Kết quả bóng đá Scotland

Saint Johnstone vs Ross County


01:45 ngày 16/05/2024

Đã kết thúc
Ross County
Saint Johnstone
1
HT

0 - 1
Ross County
1

Trực tiếp kết quả tỷ số Saint Johnstone vs Ross County & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận Saint Johnstone - Ross County, thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra tructiep24h.co cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Saint Johnstone vs Ross County

      28' 0-1      Yan Dhanda (Assist:Jordan White)
      40'        Will Nightingale
      42'        George Harmon
   Benjamin Mbunga Kimpioka↑Steve May↓       55'    
      69'        Victor Loturi↑Yan Dhanda↓
      70'        Josh Reid↑George Harmon↓
      77'        Josh Sims↑Simon Murray↓
   Diallang Jaiyesimi↑Daniel Philips↓       80'    
   Ryan McGowan       82'    
      86'        Josh Reid
      90'        Jordan White
   Adama Sidibeh (Assist:Graham Carey)    1-1  90'    

Tường thuật trận đấu

  KẾT THÚC! St. Johnstone 1, Ross County 1
90+6”   KẾT THÚC TRẬN ĐẤU! Tỷ số chung cuộc St. Johnstone 1, Ross County 1
90+4”   PHẠT GÓC. St. Johnstone được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Josh Reid là người đá phạt.
90+4”   PHẠM LỖI! Jordan White (Ross County) phạm lỗi.
90+3”   ĐÁ PHẠT. Jack Baldwin (Ross bị phạm lỗi và County) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
90+3”   PHẠM LỖI! Benjamin Mbunga Kimpioka (St. Johnstone) phạm lỗi.
90+2”   ĐÁ PHẠT. David Keltjens (St. bị phạm lỗi và Johnstone) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
90+2”   THẺ PHẠT. Jordan White (Ross bên phía County) nhân thẻ vàng sau tình huống phạm lỗi với cầu thủ đội bạn.
90+2”   PHẠM LỖI! Jordan White (Ross County) phạm lỗi.
  red'>90'Goal!St. Johnstone 1, Ross County 1. Adama Sidibeh (St. Johnstone) header from the centre of the box.
88”   PHẠT GÓC. Ross County được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Liam Gordon là người đá phạt.
87”   Attempt blocked. Jordan White (Ross County) right footed shot from the left side of the box is blocked. Assisted by Josh Reid.
86”   Josh Reid (Ross County) is shown the yellow card.
84”   PHẠT GÓC. Ross County được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, David Keltjens là người đá phạt.
82”   THẺ PHẠT. Ryan McGowan (St. bên phía Johnstone) nhân thẻ vàng sau tình huống phạm lỗi với cầu thủ đội bạn.
82”   ĐÁ PHẠT. Josh Sims (Ross bị phạm lỗi và County) thực hiện đá phạt bên phần sân nhà.
82”   PHẠM LỖI! Ryan McGowan (St. Johnstone) phạm lỗi.
81”   Offside, Ross County. Michee Efete is caught offside.
80”   THAY NGƯỜI. St. Johnstone. Diallan thay đổi nhân sự khi rút Daniel Phillips ra nghỉ và Jaiyesimi là người thay thế.
79”   Offside, St. Johnstone. David Keltjens is caught offside.
77”   Offside, Ross County. Jordan White is caught offside.
77”   THAY NGƯỜI. Ross County. Jos thay đổi nhân sự khi rút Simon Murray ra nghỉ và Sims là người thay thế.
76”   ĐÁ PHẠT. Ross Laidlaw (Ross bị phạm lỗi và County) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
76”   PHẠM LỖI! Adama Sidibeh (St. Johnstone) phạm lỗi.
75”   PHẠM LỖI! Josh Reid (Ross County) phạm lỗi.
75”   ĐÁ PHẠT. Drey Wright (St. bị phạm lỗi và Johnstone) được hưởng một cú đá phạt từ cánh phải
72”   Offside, Ross County. Simon Murray is caught offside.
72”   Attempt missed. Nicky Clark (St. Johnstone) header from very close range misses to the right. Assisted by Graham Carey with a cross following a corner.
71”   PHẠT GÓC. St. Johnstone được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Ryan Leak là người đá phạt.
70”   THAY NGƯỜI. Ross County. Jos thay đổi nhân sự khi rút George Harmon ra nghỉ và Reid là người thay thế.
69”   THAY NGƯỜI. Ross County. Victo thay đổi nhân sự khi rút Yan Dhanda ra nghỉ và Loturi là người thay thế.
67”   Attempt saved. Adama Sidibeh (St. Johnstone) right footed shot from the left side of the box is saved in the centre of the goal. Assisted by Graham Carey.
65”   Attempt missed. Benjamin Mbunga Kimpioka (St. Johnstone) left footed shot from outside the box is high and wide to the left. Assisted by Adama Sidibeh.
63”   PHẠM LỖI! Yan Dhanda (Ross County) phạm lỗi.
63”   ĐÁ PHẠT. Cammy MacPherson (St. bị phạm lỗi và Johnstone) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
62”   PHẠM LỖI! Nicky Clark (St. Johnstone) phạm lỗi.
62”   ĐÁ PHẠT. Eli King (Ross bị phạm lỗi và County) thực hiện đá phạt bên phần sân nhà.
61”   PHẠM LỖI! Ryan Leak (Ross County) phạm lỗi.
61”   ĐÁ PHẠT. Benjamin Mbunga Kimpioka (St. bị phạm lỗi và Johnstone) được hưởng một cú đá phạt từ cánh phải
60”   PHẠT GÓC. Ross County được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Liam Gordon là người đá phạt.
60”   DỨT ĐIỂM HIỂM HÓC! Eli King (Ross County) sút chân trái từ ngoài vòng cấm nhưng bị thủ môn cản phá
60”   CẢN PHÁ! Connor Randall (Ross County) tung cú sút chân phải từ ngoài vòng cấm song không thể thắng được thủ môn đối phương.
58”   David Keltjens (St. Johnstone) has gone down, but the referee deems it simulation.
55”   THAY NGƯỜI. St. Johnstone. Benjamin Mbung thay đổi nhân sự khi rút Stevie May ra nghỉ và Kimpioka là người thay thế.
52”   Offside, St. Johnstone. Nicky Clark is caught offside.
51”   Attempt missed. Will Nightingale (Ross County) header from the centre of the box misses to the right. Assisted by Yan Dhanda with a cross following a corner.
50”   PHẠT GÓC. Ross County được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Liam Gordon là người đá phạt.
49”   CẢN PHÁ! Simon Murray (Ross County) tung cú sút chân phải từ ngoài vòng cấm song không thể thắng được thủ môn đối phương.
49”   ĐÁ PHẠT. Simon Murray (Ross bị phạm lỗi và County) thực hiện đá phạt bên phần sân nhà.
49”   PHẠM LỖI! Graham Carey (St. Johnstone) phạm lỗi.
47”   PHẠM LỖI! Stevie May (St. Johnstone) phạm lỗi.
47”   ĐÁ PHẠT. Connor Randall (Ross bị phạm lỗi và County) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
47”   PHẠT GÓC. St. Johnstone được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Will Nightingale là người đá phạt.
45”   BẮT ĐẦU HIỆP 2! St. Johnstone 0, Ross County 1
45+4”   KẾT THÚC HIỆP 1! Tỷ số St. Johnstone 0, Ross County 1
45+2”   Delay over. They are ready to continue.
44”   Delay in match (St. Johnstone).
43”   Attempt saved. Yan Dhanda (Ross County) right footed shot from outside the box is saved in the centre of the goal.
42”   THẺ PHẠT. George Harmon (Ross bên phía County) nhân thẻ vàng sau tình huống phạm lỗi với cầu thủ đội bạn.
42”   PHẠM LỖI! George Harmon (Ross County) phạm lỗi.
42”   ĐÁ PHẠT. Drey Wright (St. bị phạm lỗi và Johnstone) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
41”   CẢN PHÁ! Adama Sidibeh (St. Johnstone) tung cú sút chân phải từ ngoài vòng cấm song không thể thắng được thủ môn đối phương.
40”   THẺ PHẠT. Will Nightingale (Ross bên phía County) nhân thẻ vàng sau tình huống phạm lỗi với cầu thủ đội bạn.
40”   PHẠM LỖI! Will Nightingale (Ross County) phạm lỗi.
40”   ĐÁ PHẠT. Adama Sidibeh (St. bị phạm lỗi và Johnstone) thực hiện đá phạt bên phần sân nhà.
39”   Delay over. They are ready to continue.
38”   Delay in matchbecause of an injury George Harmon (Ross County).
33”   ĐÁ PHẠT. Nicky Clark (St. bị phạm lỗi và Johnstone) được hưởng một cú đá phạt từ cánh phải
33”   PHẠM LỖI! Connor Randall (Ross County) phạm lỗi.
32”   PHẠM LỖI! Jack Baldwin (Ross County) phạm lỗi.
32”   ĐÁ PHẠT. Adama Sidibeh (St. bị phạm lỗi và Johnstone) thực hiện đá phạt bên phần sân nhà.
30”   Offside, Ross County. Simon Murray is caught offside.
31”   Offside, Ross County. Simon Murray is caught offside.
  red'>28'VÀOOOO!! County) sút chân trái vào góc trong vòng cấm nâng tỷ số lên thành St. Johnstone 0, Ross County 1. Yan Dhanda (Ros.to the top left corner. Assisted by Jordan White.
26”   Attempt blocked. Graham Carey (St. Johnstone) right footed shot from a difficult angle and long range on the right is blocked.
26”   PHẠT GÓC. St. Johnstone được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Ryan Leak là người đá phạt.
20”   Attempt missed. Daniel Phillips (St. Johnstone) right footed shot from the centre of the box.
16”   CỨU THUA. Stevie May (St. Johnstone) dứt điểm bằng chân phải trong vòng cấm vào chính giữa cầu môn và không thắng được thủ môn.
14”   PHẠM LỖI! Connor Randall (Ross County) phạm lỗi.
14”   ĐÁ PHẠT. Adama Sidibeh (St. bị phạm lỗi và Johnstone) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
12”   Delay over. They are ready to continue.
11”   Delay in matchbecause of an injury Michee Efete (Ross County).
10”   Delay over. They are ready to continue.
9”   Delay in match (St. Johnstone).
8”   Attempt saved. George Harmon (Ross County) header from the centre of the box is saved in the centre of the goal. Assisted by Simon Murray with a cross.
7”   PHẠM LỖI! Will Nightingale (Ross County) phạm lỗi.
7”   ĐÁ PHẠT. Adama Sidibeh (St. bị phạm lỗi và Johnstone) được hưởng một cú đá phạt từ cánh phải
6”   Attempt saved. Simon Murray (Ross County) right footed shot from the right side of the box is saved in the bottom left corner.
5”   Attempt missed. Graham Carey (St. Johnstone) left footed shot from outside the box is too high. Assisted by Cammy MacPherson.
4”   Offside, Ross County. Yan Dhanda is caught offside.
  TRẬN ĐẤU BẮT ĐẦU!
  Công bố đội hình ra sân hai đội. Cầu thủ khởi động.

Số liệu thống kê Saint Johnstone vs Ross County

Saint Johnstone   Ross County
4
 
Phạt góc
 
4
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
1
 
Thẻ vàng
 
4
9
 
Tổng cú sút
 
10
3
 
Sút trúng cầu môn
 
5
4
 
Sút ra ngoài
 
1
2
 
Cản sút
 
4
53%
 
Kiểm soát bóng
 
47%
53%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
47%
361
 
Số đường chuyền
 
323
67%
 
Chuyền chính xác
 
68%
6
 
Phạm lỗi
 
11
3
 
Việt vị
 
5
53
 
Đánh đầu
 
65
25
 
Đánh đầu thành công
 
34
4
 
Cứu thua
 
2
20
 
Rê bóng thành công
 
21
7
 
Đánh chặn
 
8
30
 
Ném biên
 
33
20
 
Cản phá thành công
 
21
13
 
Thử thách
 
21
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
110
 
Pha tấn công
 
124
44
 
Tấn công nguy hiểm
 
47
20:30
VfL Wolfsburg
1-3
FSV Mainz 05
HT
1-1
20:30
Werder Bremen
4-1
VfL Bochum
HT
1-0
20:30
Union Berlin
2-1
SC Freiburg
HT
0-0
20:30
VfB Stuttgart
4-0
Monchengladbach
HT
2-0
20:30
TSG Hoffenheim
4-2
Bayern Munchen
HT
1-2
20:30
Heidenheimer
4-1
FC Koln
HT
3-0
20:30
Eintracht Frankfurt
2-2
RB Leipzig
HT
0-1
20:30
Borussia Dortmund
4-0
Darmstadt
HT
2-0
20:30
Bayer Leverkusen
2-1
Augsburg
HT
2-0
19:15
Viettel FC
2-1
Nam Định FC
HT
0-1
18:00
Bình Định
1-1
Hải Phòng FC
HT
0-1
17:00
Sông Lam Nghệ An
2-1
Khatoco Khánh Hòa
HT
0-1
17:00
Gimcheon Sangmu FC
1-0
Jeju United
HT
0-0
14:30
Daejeon Citizen
0-1
Incheon United
HT
0-0
17:00
1 Sagan Tosu
0-2
Nagoya Grampus
HT
0-1
14:00
1 Avispa Fukuoka
0-3
Cerezo Osaka
HT
0-2
16:45
Central Coast Mariners
0-0
Sydney FC
HT
0-0
13:30
Wellington Phoenix
1-1
Melbourne Victory
HT
0-0

90phút [1-1], 120phút [1-2],

17:00
Austria (nữ) U17
1-2
Ireland U16 (nữ)
HT
1-1
22:00
Cork City (nữ)
1-3
Cliftonville LFC (nữ)
HT
1-0
21:30
Estrela da Amadora
1-0
Gil Vicente
HT
1-0
21:30
Boavista FC
2-2
Vizela
HT
0-1
21:30
FC Arouca
1-3
Vitoria Guimaraes
HT
1-0
21:30
1 SC Farense
1-3
Portimonense 1
HT
0-2
18:30
Heart of Midlothian
3-3
Glasgow Rangers
HT
1-0
18:30
Dundee
1-1
Kilmarnock 1
HT
1-1
18:30
Celtic FC
3-2
Saint Mirren
HT
2-2
17:00
SHB Đà Nẵng
3-0
Phú Thọ
HT
1-0
20:00
Korona Kielce
2-0
Ruch Chorzow
HT
1-0
18:35
Qingdao Youth Island
3-5
Shanghai Port
HT
1-3
19:00
Uthai Thani Forest
0-2
Buriram United
HT
0-0
18:30
Trat FC
2-2
Lamphun Warrior
HT
1-1
18:00
Prachuap Khiri Khan
1-0
Chiangrai United
HT
1-0
18:00
Muang Thong United
6-0
Chonburi Shark FC 1
HT
1-0
20:30
Lokomotiv Moscow
2-0
Fakel
HT
1-0
18:00
Dynamo Moscow
4-1
Krylya Sovetov
HT
1-1
22:00
FK Kosice
2-0
Michalovce
HT
1-0
22:00
MSK Zilina
2-3
Dunajska Streda
HT
1-0
22:00
Dukla Banska Bystrica
2-2
MFK Skalica
HT
1-0
22:00
Zlate Moravce
2-2
Trencin
HT
1-0
22:00
Slovan Bratislava
5-1
MFK Ruzomberok
HT
3-1
22:00
Spartak Trnava
5-0
Sport Podbrezova
HT
1-0
22:00
Rudes
3-3
NK Lokomotiva Zagreb
HT
0-3
21:15
Leganes
2-1
Sporting Gijon
HT
1-0
21:15
SD Huesca
0-3
Racing Santander
HT
0-1
19:00
Andorra FC
1-0
Burgos CF
HT
0-0
17:00
Feirense
1-1
Vilaverdense
HT
0-0
13:00
Kagoshima United
0-3
V-Varen Nagasaki
HT
0-1
12:00
Tokushima Vortis
1-2
Roasso Kumamoto
HT
0-1
12:00
Montedio Yamagata
0-2
Blaublitz Akita
HT
0-2
12:00
Mito Hollyhock
1-1
Oita Trinita
HT
0-1
12:00
Thespa Kusatsu
0-1
Ban Di Tesi Iwaki
HT
0-0
12:00
JEF United Ichihara Chiba
7-1
Ehime FC
HT
5-0
12:00
Yokohama FC
2-0
Shimizu S-Pulse
HT
1-0
21:30
Dordrecht
0-1
Emmen
HT
0-0
20:00
NK Mura 05
1-2
NK Rogaska
HT
0-2
20:00
NK Aluminij
1-3
Domzale 1
HT
0-3
20:00
Radomlje
1-1
NK Publikum Celje
HT
1-0
21:45
CSKA Sofia
2-2
FK Levski Krumovgrad
HT
1-1
20:00
Zaglebie Sosnowiec
1-2
Miedz Legnica
HT
0-0
22:00
Legion Dynamo
1-1
Nart Cherkessk
HT
0-1
22:00
Dinamo Moscow B
3-1
Dynamo Vologda
HT
1-0
21:00
FK Kuban Kholding
2-0
FK Forte Taganrog
HT
0-0
21:00
FC Sevastopol
4-0
Alania-d Vladikavkaz 1
HT
1-0
20:00
FK Biolog
1-1
FK Angusht Nazran
HT
1-1
20:00
Spartak Nalchik
3-0
Druzhba Maykop
HT
0-0
19:00
Uralets Nizhny Tagil
0-1
Amkar Perm
HT
0-1
19:00
Stavropolye-2009
1-1
Stroitel Kamensk-Shakhtinsky
HT
0-0
19:00
1 Rubin Kazan B
1-1
Dinamo Barnaul
HT
0-0
19:00
Zvezda Sint Petersburg
2-1
Znamya Truda
HT
2-1
19:00
FK Orenburg-2
1-1
FC Lada Togliatti 1
HT
1-0
18:00
Dynamo Kirov
3-1
Nosta Novotroitsk
HT
1-0
17:30
Akron Togliatti B
0-3
FK Volna Nizhegorodskaya
HT
0-0
17:00
Rodina Moskva III
2-0
Baltika-BFU Kaliningrad
HT
0-0
15:00
FK Ural-2
1-1
Sokol Kazan
HT
1-0
17:00
1 Suwon Samsung Bluewings
0-1
Bucheon FC 1995
HT
0-0
17:00
Seoul E-Land FC
1-2
Jeonnam Dragons
HT
0-0
14:30
Ansan Greeners FC
0-0
Chungbuk Cheongju
HT
0-0
18:30
Jahn Regensburg
0-1
Saarbrucken
HT
0-1
18:30
Preuben Munster
2-0
Unterhaching
HT
2-0
18:30
TSV 1860 Munchen
0-2
Arminia Bielefeld
HT
0-1
18:30
VFB Lubeck
3-3
Rot-Weiss Essen
HT
2-2
18:30
Hallescher FC
1-1
Borussia Dortmund (Youth)
HT
1-1
18:30
SC Freiburg (Youth)
1-0
Viktoria koln
HT
1-0
18:30
Erzgebirge Aue
2-0
SV Waldhof Mannheim
HT
1-0
18:30
SSV Ulm 1846
4-2
SC Verl
HT
1-0
18:30
Dynamo Dresden
4-0
MSV Duisburg
HT
3-0
18:30
SV Sandhausen
1-1
Ingolstadt
HT
1-0
21:00
Taby
1-4
Orebro Syrianska IF
HT
0-2
21:00
Oskarshamns AIK
1-1
Angelholms FF
HT
1-0
21:00
IF Karlstad Fotboll
2-1
IFK Stocksund
HT
0-1
21:00
Falkenberg
5-0
Torns IF
HT
4-0
21:00
Eskilsminne IF
0-3
Torslanda IK
HT
0-1
21:00
UMF Selfoss
2-1
Fjardabyggd Leiknir
HT
1-0
21:00
HotturHuginn
3-2
KF Gardabaer
HT
0-0
20:00
Olimpia Grudziadz
0-1
KP Calisia Kalisz
HT
0-0
17:45
Pogon Siedlce
2-3
Chojniczanka Chojnice
HT
0-2
17:00
Lech II Poznan
0-1
Sandecja Nowy Sacz
HT
0-0
22:00
FK Radnicki Sremska Mitrovica
0-1
Jedinstvo UB
HT
0-1
22:00
Macva Sabac
2-2
Indjija
HT
1-1
22:00
FK Graficar Beograd
1-1
OFK Beograd
HT
1-0
22:00
Semendrija 1924
1-1
Tekstilac
HT
0-1
22:00
Hawassa City FC
2-3
Mekelakeya
HT
1-1
19:00
Kedus Giorgis
1-1
Hadiya Hossana
HT
1-0
20:00
Perak
2-3
PDRM
HT
1-1
19:15
Selangor
1-0
Kedah
HT
0-0
16:30
Johor Darul Takzim
3-1
Negeri Sembilan
HT
2-1
21:00
FK Shkendija (nữ)
3-0
ZFK Top Gol (nữ)
HT
2-0
20:30
Allerod
2-6
Glostrup FK
HT
1-1
17:00
Ringsted
3-0
Greve Fodbold 1
HT
1-0
17:00
B1908
0-0
AB Tarnby
HT
0-0
22:00
Sportist Svoge
1-0
FK Chernomorets 1919 Burgas
HT
1-0
22:00
Spartak Pleven
0-1
Belasitsa Petrich
HT
0-0
22:00
Ludogorets Razgrad II
1-4
Spartak Varna
HT
0-2
22:00
Litex Lovech
2-2
FC Maritsa 1921
HT
2-0
22:00
CSKA 1948 Sofia II
3-1
FC Bdin Vidin
HT
0-0
22:00
Chernomorets Balchik
2-0
FC Dunav Ruse
HT
1-0
20:15
Kmka
2-1
Malindi 1
HT
0-1
20:10
Kundemba FC
1-0
Hard Rock SC
HT
0-0
13:00
Jinju Citizen
2-2
Pyeongchang FC
HT
2-2
12:00
Jeonbuk Hyundai Motors II
1-2
Geoje Citizen
HT
1-0
19:00
Persib Bandung
3-0
Bali United
HT
2-0
16:00
Moreton City Excelsior (nữ)
0-1
Robina City FC (nữ)
HT
0-0
15:30
Eastern Suburbs SC (nữ)
3-0
Sunshine Coast Wanderers (nữ)
HT
1-0
15:15
Virginia United SC (nữ)
6-3
Dare southwest Queensland (nữ)
HT
2-0
21:00
FK Aktobe Lento
0-0
Ordabasy
HT
0-0
19:00
FK Atyrau
1-0
Lokomotiv Astana
HT
1-0
21:00
Valmieras FK II
4-0
Marupe
HT
1-0
19:00
Olaine
1-1
FK Smiltene BJSS
HT
0-1
17:00
1 Tukums-2000 II
0-4
Super Nova
HT
0-1
19:50
NK Zrinski Jurjevac
1-0
Radnik Sesvete
HT
1-0
21:00
FK Zeleznicar Pancevo
3-1
Novi Pazar 1
HT
1-1
21:00
Radnicki Nis
1-2
Habitpharm Javor
HT
0-0
21:00
IMT Novi Beograd
2-1
FK Vozdovac Beograd
HT
1-1
16:30
Croydon Kings
2-3
White City Woodville
HT
1-0
15:30
1 Adelaide Olympic
1-6
Adelaide City FC
HT
1-2
14:30
Metrostars SC
2-2
Adelaide Comets FC 1
HT
2-1
12:30
Adelaide United FC (Youth)
0-2
Adelaide Raiders SC
HT
0-1
21:00
1 SC Corinthians Paulista (nữ)
1-0
Real Brasilia FC (nữ)
HT
0-0
12:00
Armadale SC U20
4-1
FloreatAthena U20
HT
2-0
12:00
1 Western Knights U20
2-2
Fremantle City U20
HT
2-0
12:00
Olympic Kingsway U20
2-2
Inglewood United U20
HT
1-1
12:00
Pires U20
7-0
Bayswater U20
HT
5-0
12:00
Balcatta U20
2-4
Stirling Macedonia U20
HT
1-1
20:00
Masitaoka FC
0-1
Nico United
HT
0-1
22:00
1 FC Hoyvik
0-5
AB Argir
HT
0-3
19:30
1 B71 Sandur
1-1
TB/FCS/Royn
HT
1-1
17:00
Kingsley Westside
3-2
Willip
HT
1-0
16:00
Dianella White Eagles
2-0
Subiaco AFC
HT
1-0
14:00
Mandurah City
0-3
Sorrento F.C.
HT
0-1
14:00
Gosnells City
1-3
Murdoch Uni Melville
HT
0-2
14:00
Rocking ham City
0-0
UWA-Nedlands FC
HT
0-0
14:00
Joondalup United
3-1
Cockburn City
HT
0-1
18:30
FC Abdish-Ata Kant
2-0
FC Talant
HT
0-0
20:00
Ohud Medina Youths
3-1
Al Ahli Jeddah (Youth)
HT
3-0
15:00
INAC (nữ)
0-2
Urawa Red Diamonds (nữ)
HT
0-1
12:00
NTV Beleza (nữ)
2-1
JEF United Ichihara Chiba (nữ)
HT
0-1
21:00
Tottenham Hotspur (nữ)
3-1
West Ham United (nữ)
HT
1-0
21:00
Manchester United (nữ)
0-6
Chelsea FC (nữ)
HT
0-4
21:00
Leicester City (nữ)
0-4
Liverpool (nữ)
HT
0-1
21:00
Bristol Academy (nữ)
0-4
Everton FC (nữ)
HT
0-2
21:00
Aston Villa (nữ)
1-2
Manchester City (nữ)
HT
0-1
21:00
Arsenal (nữ)
5-0
Brighton H.A. (nữ)
HT
2-0
17:00
Paro FC
2-2
Transport United FC 1
HT
0-2
13:00
1 Adelaide Vipers
4-2
West Torrens Birkalla
HT
2-2
12:30
Sturt Lions
3-2
Adelaide Cobras FC
HT
0-1
12:30
Playford City Patriots
4-0
Western Strikers SC
HT
2-0
12:30
Fulham United FC
0-2
Salisbury United
HT
0-1
12:30
Adelaide Victory
1-2
West Adelaide SC
HT
1-0
12:30
Adelaide Blue Eagles
1-3
Cumberland United FC
HT
0-1
16:15
St George City FA
2-1
Sydney United
HT
0-1
16:15
1 Manly United
2-1
Wollongong Wolves 1
HT
1-0
16:10
Hills Brumbies
0-2
Blacktown City Demons
HT
0-0
16:00
Western Sydney Wanderers AM
2-5
Marconi Stallions
HT
1-1
16:00
St George Saints
3-1
Sutherland Sharks
HT
2-1
14:30
Spirit FC
0-2
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
HT
0-1
16:40
NWS Spirit FC U20
2-4
APIA Leichhardt Tigers U20
HT
1-2
16:10
Canterbury Bankstown U20
0-1
Bonnyrigg White Eagles U20
HT
0-0
14:00
Blacktown Spartans U20
3-1
Inter Lions U20
HT
1-1
14:00
Dulwich Hill U20
1-1
UNSW FC U20
HT
1-0
14:00
1 Dunbar Rovers FC U20
2-3
Mt Druitt Town Rangers U20 2
HT
1-0
14:00
Macarthur Rams U20
1-1
Bankstown City Lions U20
HT
1-0
14:00
SD Raiders U20
0-1
Northern Tigers U20
HT
0-1
14:00
Hills Brumbies U20
2-0
Blacktown City FC U20
HT
0-0
14:00
St.George Saints U20
5-0
Sutherland Sharks U20 1
HT
1-0
14:00
St George City FA U20
0-3
Sydney United 58 U20
HT
0-3
20:00
Venezia F.C. Youth
0-0
Pisa U19
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [1-1], Pen [5-4],

20:00
Parma U20
1-1
Ascoli Youth
HT
1-0

90phút [1-1], 120phút [1-2],

19:00
Napoli Youth
2-2
Udinese U20
HT
1-0

90phút [2-2], 120phút [2-2], Pen [8-9],

16:00
Benevento (Youth)
1-0
AlbinoLeffe Youth
HT
0-0
15:30
1 Alessandria Youth
3-1
Crotone U19
HT
0-0
20:00
Kenya Police FC
0-1
Tusker
HT
0-1
19:00
Kariobangi Sharks
2-1
Shabana FC
HT
0-1
17:00
Posta Rangers
2-1
Kakamega Homeboyz
HT
0-1
22:00
College Corinthians
4-5
Cobh Wanderers
HT
2-1
21:00
Maynooth University Town FC
1-4
Gorey Rangers
HT
0-1
20:00
Midleton FC
3-0
St Francis FC
HT
0-0
22:00
Sloboda
0-0
NK Celik
HT
0-0
22:00
Radnik Bijeljina
4-0
Villeznevesigne
HT
2-0
22:00
FK Rudar Kakanj
1-0
Stupcanica Olovo
HT
1-0
22:00
NK Gradina Srebrenik
3-2
Mladost Doboj Kakanj
HT
0-1
12:00
Valentine Phoenix Reserves
3-1
Maitland FC Reserves
HT
1-1
15:00
Kingston City
1-2
Western United FC NPL
HT
1-1
12:00
Eastern Lions SC
1-0
Brunswick City
HT
1-0
12:00
North Geelong Warriors
1-2
Werribee City
HT
0-1
22:00
Berekum Chelsea
2-1
Asante Kotoko FC
HT
1-1
22:00
Legon Cities FC
2-1
Great Olympics
HT
1-1
17:00
Bnei Yehuda Tel Aviv U19
1-1
Maccabi Petach Tikva U19
HT
0-0
16:30
Hapoel Tel Aviv U19
4-0
Hapoel Haifa U19
HT
2-0
16:20
Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
2-3
Ashdod MS U19
HT
2-1
16:15
Maccabi Netanya U19
2-1
Hapoel Kfar Saba U19
HT
1-0
16:10
1 Hapoel Hadera U19
0-5
Maccabi Haifa U19
HT
0-1
15:00
Hapoel Beer Sheva U19
2-2
Maccabi Tel Aviv Shachar U19
HT
1-1
17:00
Migori Youth
0-0
Gusii FC
HT
0-0
17:00
Mulembe United
2-1
Vihiga Bullets
HT
0-0
12:00
NWS Spirit (nữ)
1-2
Illawarra Stingrays (nữ)
HT
1-0
21:00
Throttur Reykjavik
0-1
UMF Njardvik
HT
0-0
21:00
Leiknir Reykjavik
1-0
IR Reykjavik
HT
1-0
20:00
FM Fortuna
0-1
Silute
HT
0-1
17:00
DFK Dainava Alytus B
0-0
FK Zalgiris Vilnius B
HT
0-0
16:00
FK Viltis Vilnius
3-1
FK Sirvena
HT
2-1
18:00
Aalborg BK U19
1-1
Nordsjaelland U19
HT
0-1
22:00
AC Horsens
1-1
B93 Copenhagen
HT
1-1
15:00
Redcliffe PCYC
2-1
Mount Gravatt Hawks
HT
0-0
15:00
North Pine United
3-2
Newmarket SFC 1
HT
1-0
16:00
Perth SC (nữ)
4-0
Subiaco AFC (nữ)
HT
3-0
14:00
NTC Football West (nữ)
1-7
Perth RedStar (nữ)
HT
1-1
22:00
Barkchi Hisor
1-2
Regar-TadAZ Tursunzoda 1
HT
0-0
19:00
FC Istaravshan
2-1
FC Khatlon
HT
0-0
17:00
1 Lion City Sailors
3-1
Young Lions
HT
2-0
17:00
1 Albirex Niigata FC
1-0
Hougang United FC
HT
1-0
16:30
Farul Constanta (nữ)
1-0
FK Csikszereda Miercurea Ciuc (nữ)
HT
1-0
16:00
Perth Glory (Youth)
0-1
Perth RedStar
HT
0-0
14:00
Western Knights
0-3
Fremantle City
HT
0-1
14:00
Balcatta FC
0-3
Stirling Macedonia
HT
0-1
14:00
Armadale SC
3-0
Floreat Athena 1
HT
2-0
20:00
FC Onor
2-3
Alashkert B Martuni
HT
0-0
21:00
Grindavik (nữ)
2-2
IA Akranes (nữ)
HT
1-0

90phút [2-2], 120phút [2-2], Pen [4-3],

21:00
Grotta (nữ)
1-3
Keflavik (nữ)
HT
0-2
19:00
Tindastoll Neisti (nữ)
1-2
Thor KA Akureyri (nữ)
HT
1-2
19:00
ZNK Hajduk Split (nữ)
2-0
Dinamo Maksimir (nữ)
HT
1-0
17:00
Wisla Krakow (Youth)
2-3
Odra Opole Youth
HT
0-0
17:00
Warta Poznan Youth
1-0
Rakow Czestochowa (Youth)
HT
0-0
17:00
Jagiellonia Bialystok (Youth)
2-1
Korona Kielce U19
HT
0-0
22:00
Real Sociedad B
1-1
Deportivo La Coruna
HT
0-0
19:00
Banik Ostrava (nữ)
1-2
Pardubice (nữ)
HT
0-1
19:00
Sparta Praha (nữ)
1-3
Slavia Praha (nữ)
HT
0-3
16:00
Horni Herspice (nữ)
0-2
FC Viktoria Plzen (nữ)
HT
0-2
19:00
La Passe
1-2
Foresters FC
HT
0-1
12:15
Cooma Tigers
0-3
Gungahlin United
HT
0-1
12:00
OConnor Knights
2-1
Canberra Olympic
HT
1-0
22:00
CD Huarte
1-0
CD Cortes
HT
1-0
21:30
Sarriana
0-0
Gran Pena
HT
0-0
17:30
Panaderia Pulido
1-1
Lanzarote
HT
0-1
22:00
FC Petrzalka (nữ)
0-0
FC Tatran Presov (nữ)
HT
0-0
20:00
MFK Topolcany (nữ)
1-3
AS Trencin (nữ)
HT
1-2
16:00
Spartak Trnava (nữ)
0-5
TJ Spartak Myjava(nữ)
HT
0-0
16:00
Dukla Banska Bystrica (nữ)
3-3
MFK Ruzomberok (nữ)
HT
0-0
16:10
Macarthur Rams
0-2
Bankstown City Lions
HT
0-0
16:00
Blacktown Spartans
3-2
Inter Lions
HT
0-1
16:00
SD Raiders FC
3-0
Northern Tigers
HT
2-0
16:00
Dunbar Rovers FC
0-1
Mt Druitt Town Rangers FC
HT
0-0
16:00
1 Dulwich Hill SC
2-4
University NSW
HT
1-2
14:10
Canterbury Bankstown FC
1-1
Bonnyrigg White Eagles 1
HT
0-0
13:30
Hake Ya Dong in Sydney City
0-4
Bulls Academy
HT
0-2
20:00
Flambeau du Centre
2-0
Vitalo
HT
1-0
20:00
Lokomotiv Vitebsk (nữ)
12-1
Dyussh Polesgu (nữ)
HT
6-1
18:00
Smorgon (nữ)
0-2
Dinamo Brest (nữ)
HT
0-0
18:00
1 FK Minija
1-1
NFA Kaunas
HT
1-0
17:00
2 Garr and Ava
0-1
FK Riteriai
HT
0-1
22:00
Fomat Martin
3-0
SKF Sered
HT
1-0
22:00
Jednota Banova
2-0
Galanta
HT
2-0
22:00
RSC Hamsik Academy
0-0
FK Belusa
HT
0-0
22:00
Novohrad Lucenec
0-2
Stara Lubovna
HT
0-0
22:00
1 Partizan Bardejov
5-1
Rimavska Sobota
HT
2-0
22:00
MFK Lokomotiva Zvolen
1-1
Malacky
HT
1-1
22:00
Slovan Duslo Sala
6-1
MFK Dubnica nad Vahom
HT
3-1
20:00
1 Davao Aguilas
1-1
Taguig 1
HT
0-1
17:15
Stallions FC
6-1
Mendiola FC
HT
1-0
14:30
FC Meralco Manila
3-1
Garelli United
HT
1-0
22:00
FC Minsk
1-2
FK Vitebsk
HT
0-0
20:00
Naftan Novopolock
2-1
Dnepr Mogilev
HT
0-0
19:30
Samgurali Tskh
4-0
Samtredia
HT
4-0
22:00
Enkoping
8-0
Dalkurd FF
HT
4-0
21:00
IK Gauthiod
1-1
BK Forward
HT
0-1
21:00
FC Arlanda
3-0
Jarfalla
HT
0-0
21:00
1 IK Franke
0-2
Falu BS FK
HT
0-0
21:00
Nykopings BIS
4-2
BK Ljungsbro
HT
1-1
21:00
Enskede IK
1-1
IK Sleipner 1
HT
0-0
20:00
Ytterhogdal IK
0-1
Tegs SK
HT
0-1
20:00
Taftea IK
1-0
Gottne IF
HT
1-0
20:00
Jonsereds IF
2-0
Laholms FK
HT
1-0
20:00
IFK Berga
4-1
Osterlen FF
HT
2-0
19:00
2 Skiljebo SK
0-2
Hudiksvalls ABK
HT
0-2
19:00
Motala AIF FK
3-3
Stenungsunds IF
HT
0-2
19:00
Kumla
0-2
Grebbestads IF
HT
0-1
19:00
Froso IF
3-2
IF Algarna
HT
2-1
19:00
Simrishamn
0-1
Nosaby IF
HT
0-0
19:00
Husqvarna
2-1
IK Tord
HT
1-1
18:30
Savedalens IF
3-3
Ockero
HT
2-2
18:00
Lucksta IF
4-0
IFK Lulea
HT
1-0
18:00
FC Gute
2-0
Sandvikens AIK FK
HT
1-0
18:00
IFK Ostersunds
1-2
Bodens BK
HT
0-1
18:00
Huddinge IF
0-2
FC Nacka Iliria
HT
0-1
17:00
Kiruna FF
0-3
Skelleftea FF
HT
0-1
17:00
Qviding FIF
5-1
Landvetter IS
HT
1-1
21:00
St Gallen (nữ)
5-0
FC Luzern (nữ)
HT
2-0
17:30
Grasshopper (nữ)
3-0
Aarau (nữ)
HT
2-0
13:30
NGU Nagoya (nữ)
0-0
Orca Kamogawa FC (nữ)
HT
0-0
12:00
Setagaya Sfida (nữ)
4-0
Speranza Takatsuki(nữ)
HT
2-0
21:00
SV Muttenz
4-1
FC Courtetelle
HT
3-0
21:00
Basuli B team
0-0
Biel Bienne
HT
0-0
21:00
FC Kosova Zurich
2-1
Kreuzlingen
HT
0-0
21:00
Langenthal
3-1
Concordia
HT
1-1
21:00
SV Hongg
2-0
YF Juventus Zurich
HT
2-0
21:00
Koniz
4-1
FC Emmenbrucke 1
HT
2-0
21:00
Zurich B team
0-0
Servette U21
HT
0-0
21:00
Vevey Sports
2-0
Grand Saconnex
HT
2-0
21:00
Grasshoppers U21
1-2
Taverne
HT
1-1
21:00
FC Dietikon
3-1
Muri
HT
2-1
21:00
Young Boys U21
3-1
Delemont
HT
2-0
21:00
Freienbach
2-0
FC Mendrisio Stabio
HT
1-0
21:00
Bassecourt
4-4
solothurn
HT
3-0
21:00
FC St.Gallen U21
1-1
SC Cham
HT
1-0
21:00
USV Eschen Mauren
1-1
FC Wettswil Bonstetten
HT
0-0
21:00
FC Rapperswil-Jona
3-1
Etoile Carouge
HT
1-1
21:00
FC Paradiso
2-0
Bavois
HT
1-0
21:00
FC Luzern U21
1-1
Bruhl SG
HT
0-0
21:00
1 Bulle
3-1
Kriens
HT
1-0
21:00
FC Sion U21
6-2
La Chaux-de-Fonds
HT
2-0
21:00
Pully Football
1-0
Chenois
HT
1-0
21:00
FC Naters
4-2
Echallens
HT
2-0
21:00
Monthey
4-1
US Terre Sainte
HT
2-1
21:00
La Sarraz-Eclepens
0-2
Meyrin
HT
0-1
21:00
FC Winterthur U21
4-1
FC Balzers
HT
0-0
21:00
FC Coffrane
0-1
Lausanne SportsU21
HT
0-0
21:00
Wohlen
2-3
FC Black Stars Basel
HT
1-0
21:00
Uzi
1-2
FC Tuggen
HT
1-0
21:00
FC Schotz
5-1
FC Thun U21
HT
1-1
21:00
Breitenrain
1-2
Lugano U21
HT
1-2
21:00
FC Linth 04
3-1
FC Gossau
HT
2-1
21:00
Rotkreuz
2-4
FC Munsingen
HT
1-1
20:00
JIPPO
2-0
KaPa
HT
0-0
19:00
1 TPS Turku
1-4
KTP Kotka
HT
1-2
16:15
Broadbeach United
5-0
Moreton City II
HT
3-0
15:00
SWQ Thunder
0-2
Eastern Suburbs Brisbane
HT
0-1
15:00
Caboolture FC
3-0
Ipswich City
HT
2-0
19:00
Union Neumunster
4-1
MTSV Hohenwestedt
HT
2-1
19:00
SV Eichede
1-1
VfR Neumunster
HT
0-0
19:00
SV Preussen 09 Reinfeld
5-2
Oldenburger SV
HT
1-1
20:00
PAOK Saloniki U19
4-1
PAS Giannina U19 1
HT
3-1
19:00
AE Kifisias U19
0-3
Olympiakos Piraeus U19
HT
0-0
17:15
AEK Athens U19
2-4
Panathinaikos U19
HT
1-2
16:00
PAS Lamia U19
0-3
Panserraikos U19
HT
0-2
16:00
Atromitos U19
1-2
OFI Crete U19
HT
1-2
15:00
Panaitolikos U19
1-1
Aris Thessaloniki U19
HT
0-0
15:00
Asteras Tripolis U19
2-2
Volos Nps U19 1
HT
2-2
21:00
1 Club Fernando de la Mora
1-2
Guairena
HT
1-0
21:00
1 3 De Febrero
0-2
Atletico Tembetary
HT
0-0
20:00
Sabail
0-3
FC Neftci Baku
HT
0-0
20:00
Sabah FK Baku
2-0
Standard Sumgayit
HT
1-0
20:00
FK Kapaz Ganca
0-1
Zira FK
HT
0-0
14:00
Wuhan Jianghan (nữ)
1-0
Beijing Yuhong Xiushan (nữ)
HT
0-0
14:00
Shandong Ticai (nữ)
2-2
Jiangsu Wuxi (nữ)
HT
2-1
14:00
Changchun Masses Properties (nữ)
3-3
Guangdong Meizhou (nữ)
HT
2-1
21:10
Brabrand IF (nữ)
3-2
JAI Fodbold (nữ)
HT
0-1
18:00
Allerod (nữ)
1-3
Naesby BK (nữ)
HT
0-0
17:20
NRB Teleghma U21
3-2
MC EI Eulma U21 1
HT
2-1
17:20
SKAF Khemis Miliana U21
2-3
RC Kouba U21 1
HT
1-1
17:10
ES Mostaganem U21
1-0
SC Mecheria U21
HT
0-0
17:00
ESM Kolea U21
3-2
MCB Oued Sly U21 1
HT
1-1
17:00
1 Olympique Medea U21
4-8
WA Mostaganem U21
HT
2-3
17:00
MSP Batna U21
2-2
JS Bordj Menaiel U21
HT
0-1
17:00
AS Khroub U21
0-1
Olympique Akbou U21
HT
0-0
17:00
IB Khemis El Khechna U21
5-1
CA Batna U21
HT
2-1
22:00
SC Imst
2-3
VfB Hohenems
HT
0-1
22:00
FC Pinzgau Saalfelden
1-0
SV Wals-Grunau
HT
0-0
22:00
St. Johann
1-1
SV Austria Salzburg 1
HT
1-0
21:00
1 Mauerwerk
1-0
Wiener SC
HT
1-0
20:30
SR Donaufeld Wien
2-2
Traiskirchen
HT
0-1
20:00
TS Galaxy
1-0
Orlando Pirates
HT
0-0
20:00
Supersport United
2-0
Moroka Swallows
HT
2-0
20:00
Stellenbosch FC
0-1
Mamelodi Sundowns
HT
0-0
20:00
Sekhukhune United
0-1
AmaZulu
HT
0-1
20:00
Royal AM
0-0
Chippa United
HT
0-0
20:00
Kaizer Chiefs
0-0
Polokwane City FC
HT
0-0
20:00
Lamontville Golden Arrows
1-1
Cape Town Spurs
HT
0-1
20:00
Cape Town City
3-1
Richards Bay
HT
1-0
17:00
Hualien (nữ)
1-5
Hang Yuan FC (nữ)
HT
0-1
15:00
Taichung Blue Whale (nữ)
3-2
Taipei Xiongzan (nữ)
HT
0-2
14:00
Kaohsiung Sunny Bank (nữ)
0-0
Inter Taoyuan FC (nữ)
HT
0-0
18:00
AS Roma U20
4-1
Bologna U20
HT
2-1
18:00
Inter Milan U20
2-0
Atalanta U20
HT
1-0
18:00
Empoli U20
0-0
Lazio U20
HT
0-0
16:00
Frosinone U20
0-0
Juventus U20
HT
0-0
20:00
Naft Misan
0-1
Al Talaba
HT
0-0
19:00
FC Espoo
4-1
VJS Vantaa B
HT
1-0
19:00
2 Peimari United
1-1
SalPa II
HT
1-0
19:00
TP-49
3-3
Pato
HT
1-2
18:15
ToTe
2-0
PPJ/Ruoholahti
HT
2-0
18:15
1 Ponnistus
0-4
MPS Atletico Malmi
HT
0-2
17:00
OsPa
4-0
KePS
HT
3-0
21:30
1 Acassuso U20
0-2
Ferro Carril Oeste General Pico U20
HT
0-2
19:10
Almirante Brown U20
2-1
CA Brown de Adrogue U20
HT
0-1
19:00
All Boys U20
0-3
Arsenal de Sarandi U20 1
HT
0-1
21:10
CRB Temouchent
5-1
JS Ghir Abadla
HT
1-0
21:00
WA Boufarik
4-3
RC Arba
HT
3-1
21:00
USM EL HARRACH
1-0
Oued Magrane
HT
1-0
21:00
NRB Teleghma
4-1
MC El Eulma
HT
2-1
21:00
MSP Batna
1-0
JS Bordj Menaiel
HT
0-0
21:00
SKAF Khemis Melina
1-2
RC Kouba
HT
0-0
21:00
IRB Ouargla
1-1
MO Constantine
HT
0-0
21:00
OM Medea
1-3
WA Mostaganem
HT
0-2
21:00
IB Khemis El Khechna
2-1
CA Batna
HT
1-1
21:00
NA Hussein Dey
1-0
GC Mascara
HT
0-0
21:00
1 ES Sour El Ghozlane
2-1
HB Chelghoum Laid
HT
0-1
21:00
AS Khroub
1-0
Olympique Akbou
HT
1-0
21:00
ESM Kolea
2-0
MCB Oued Sly
HT
1-0
21:00
ES Mostaganem
4-1
SC Mecheria
HT
1-1
21:00
AS Ain Mlila
1-1
USM Annaba
HT
1-0
18:00
Solrod (nữ)
0-1
Vildbjerg SF (nữ)
HT
0-0
13:00
Kochi United
0-1
Rayluck Shiga
HT
0-0
22:00
England (nữ) U17
0-4
Spain (nữ) U17
HT
0-2
18:00
Poland (nữ) U17
2-2
France (nữ) U17
HT
1-2
19:00
Roskilde
0-0
Middelfart G og
HT
0-0
19:00
Aarhus Fremad
2-0
Esbjerg
HT
0-0
19:00
Brabrand
2-1
Skive IK
HT
2-1
18:45
FA 2000
2-1
Fremad Amager
HT
1-1
14:00
Tai Chung FC
1-1
Wofoo Tai Po
HT
0-1
14:00
Southern District
0-3
Kitchee
HT
0-1
13:00
Paju Citizen FC
1-1
Yangpyeong
HT
0-0
13:00
Hwaseong FC
1-0
Ulsan Citizens
HT
0-0
13:00
Changwon City
2-2
Siheung City
HT
2-2
12:00
Busan Transportation Corporation
2-1
Pocheon FC
HT
0-1
20:00
Vittsjo GIK (nữ)
1-2
IFK Norrkoping DFK (nữ)
HT
1-1
20:00
AIK Solna (nữ)
1-2
BK Hacken (nữ)
HT
0-0
20:00
KuPs (nữ)
3-1
Honka Espoo (nữ)
HT
2-0
20:00
Jyvaskylan Pallokerho (nữ)
0-0
Ilves Tampere (nữ)
HT
0-0
18:00
PK Keski Uusimaa (nữ)
1-3
Aland United (nữ)
HT
1-3
20:00
Santarritense U20
1-6
Inter De Minas U20
HT
0-2
20:30
Havelse
1-2
SV Drochtersen/Assel
HT
1-0
20:30
1 ETSV Weiche Flensburg
0-2
Eintracht Norderstedt
HT
0-0
20:30
Phonix Lubeck
3-4
Bremer SV
HT
1-2
20:30
SV Meppen
3-1
FC Teutonia 05
HT
1-1
20:30
TuS Blau-Weiss Lohne
0-2
Oldenburg
HT
0-1
20:30
Holstein Kiel II
3-3
FC Kilia Kiel
HT
1-2
20:30
Eimsbutteler TV
0-2
SSV Jeddeloh
HT
0-1
20:00
Kickers Offenbach
0-3
TSV Steinbach Haiger
HT
0-2
19:00
Wuppertaler
1-1
Duren
HT
0-1
19:00
TSV Buchbach
5-2
TSV Aubstadt
HT
2-1
19:00
TSG Balingen
4-3
Hessen Kassel
HT
3-0
19:00
Eintracht Bamberg
2-1
Bayern Munchen (Youth)
HT
0-0
19:00
Bahlinger
2-2
TSV Schott Mainz
HT
1-2
19:00
Wiedenbruck
1-1
SV Lippstadt
HT
1-1
19:00
Viktoria Aschaffenburg
4-4
SpVgg Ansbach
HT
1-2
19:00
Wegberg-Beeck
1-2
Gutersloh
HT
0-1
19:00
Astoria Walldorf
0-0
Eintracht Frankfurt (Youth)
HT
0-0
19:00
Wurzburger Kickers
4-0
DJK Vilzing
HT
3-0
19:00
TuS Koblenz
1-3
FSV Mainz 05 (Youth)
HT
1-1
19:00
SV Rodinghausen
1-0
Fortuna Koln
HT
1-0
19:00
VfB Stuttgart II
2-0
TSG Hoffenheim (Youth)
HT
1-0
19:00
SC Paderborn 07 II
1-1
Rot-Weiss Oberhausen
HT
0-0
19:00
Schweinfurt 05 FC
3-1
SpVgg Bayreuth
HT
2-0
19:00
Nurnberg (Youth)
4-0
SV Schalding Heining
HT
2-0
19:00
FSV Frankfurt
4-0
SG Barockstadt
HT
2-0
19:00
Monchengladbach AM.
3-3
Bocholt FC
HT
1-1
19:00
Freiberg
3-1
Vfr Aalen
HT
3-0
19:00
Alemannia Aachen
2-0
SSVg Velbert 1
HT
1-0
19:00
Wacker Burghausen
4-1
FC Augsburg II
HT
3-0
19:00
FC 08 Hombrug
3-0
Stuttgarter Kickers
HT
1-0
17:00
Koln Am
3-2
Fortuna Dusseldorf (Youth)
HT
2-0
22:00
Wolfsberger AC
3-1
WSG Swarovski Tirol 2
HT
0-1
22:00
FC Blau Weiss Linz
1-2
Austria Wien
HT
0-1
22:00
Rheindorf Altach
2-2
Austria Lustenau
HT
1-1
22:00
Voska Sport
1-1
FK Rinija Gostivar
HT
0-0
22:00
FC Vardar Skopje
2-2
FK Tikves Kavadarci
HT
1-2
22:00
Rabotnicki Skopje
0-2
FK Shkendija 79
HT
0-1
22:00
Academy Pandev
4-2
FK Makedonija Gjorce Petrov
HT
0-0
22:00
Bregalnica Stip
1-1
Sileks
HT
1-0
20:00
Nebitchi
2-0
HTTU Asgabat
HT
0-0
19:45
Sagadam FK
3-0
FC MERW
HT
0-0
19:00
Arkadag FK
6-0
Energetik Mary
HT
0-0
19:00
FC Altyn Asyr
1-0
Kopetdag Asgabat
HT
0-0
22:00
Virgen de Chijipata
2-1
ABB 1
HT
2-0
18:30
Club Brugge (nữ)
0-2
Anderlecht (nữ)
HT
0-0
15:15
FC Melbourne Srbija
1-2
North Sunshine Eagles
HT
0-1
15:00
Altona City
1-1
Brunswick Juventus
HT
0-1
12:15
Pascoe Vale SC
3-0
Goulburn Valley Suns
HT
1-0
12:00
Nunawading City
1-0
Box Hill United SC
HT
0-0
12:00
Boroondara
3-2
Essendon Royals
HT
1-1
12:00
1 Doveton
2-1
Beaumaris
HT
1-1
12:30
Western Springs AFC
1-1
Eastern Suburbs Auckland
HT
0-0
12:00
Melville United
1-0
Bay Olympic
HT
1-0
22:00
Concordia Lausanne
1-2
FC Bosporus Bern
HT
1-1
17:10
Dnipro-1 U21
0-2
FC Shakhtar Donetsk U21
HT
0-2
17:00
FC Vorskla U21
2-1
Obolon Kiev U21
HT
0-0
17:00
Veres Rivne U21
0-0
PFC Oleksandria U21
HT
0-0
17:00
Rukh Vynnyky U21
3-2
Chernomorets Odessa U21
HT
2-0
17:00
FC Mynai U21
2-0
Kolos Kovalivka U21 1
HT
1-0
17:00
Metalist 1925 Kharkiv(U21)
0-0
Polissya Zhytomyr U21
HT
0-0
17:00
LNZ Cherkasy U21
0-3
Zorya U21
HT
0-2
17:00
Dinamo KyivU21
6-1
Kryvbas U21
HT
4-1
12:30
Adelaide University SC
2-1
The Cove FC
HT
1-1
12:30
Noarlunga United
3-0
Adelaide Hills
HT
3-0
22:00
1 OTP
0-1
Narpes Kraft
HT
0-0
21:00
JPS
0-1
Jakobstads Bollklubb
HT
0-0
21:00
Atlantis II
4-2
PEPO Lappeenranta
HT
4-1
21:00
VIFK
0-5
Klubi 04 Helsinki
HT
0-0
20:00
1 Poxyt
0-3
Honka Espoo
HT
0-1
20:00
KPV
1-0
KuPS (Youth)
HT
0-0
20:00
HJS Akatemia
1-1
Vantaa
HT
0-0
20:00
EPS Espoo
2-0
Jazz Pori
HT
2-0
19:00
Mypa
2-3
Kiffen Helsinki
HT
1-1
19:00
RoPS Rovaniemi
4-2
FC Vaajakoski
HT
2-0
21:40
Moreirense U19
6-1
Braganca U19
HT
6-1
21:30
Vianense U19
0-2
Merelinense U19
HT
0-2
21:00
Lusitania Lourosa U19
2-0
Vizela U19
HT
1-0
21:00
Pacos Ferreira U19
1-0
Maritimo U19
HT
0-0
20:10
Boavista U19
0-1
Rio Ave U19
HT
0-1
17:00
Vitoria SC Guimaraes U19
1-0
SC Farense U19
HT
1-0
17:00
Sporting Lisbon U19
2-2
FC Famalicao U19
HT
1-0
16:30
Viimsi JK (nữ)
2-0
FC Lootos Polva (nữ)
HT
0-0
16:30
JK Tallinna Kalev (nữ)
2-3
Tammeka Tartu (nữ)
HT
1-3
16:30
Tallinna FC Ararat (nữ)
3-3
JK Tabasalu (nữ)
HT
3-1
22:00
Jarota Jarocin
2-0
KS Lipno Steszew
HT
2-0
22:00
2 GKS Belchatow
1-0
Jagiellonia Bialystok II 1
HT
1-0
22:00
Zawisza Bydgoszcz SA
4-0
KS Polonia Sroda Wlkp
HT
1-0
22:00
Carina Gubin
2-0
Odra Bytom Odrzanski
HT
1-0
22:00
Unia Tarnow
2-2
Czarni Polaniec
HT
2-1
22:00
2 Bron Radom
1-1
Victoria Sulejowek
HT
0-0
22:00
Unia Skierniewice
4-3
Swit Nowy Dwor Mazowiecki
HT
0-1
22:00
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
2-1
MKS Kluczbork
HT
1-0
22:00
Orleta Radzyn Podlaski
1-2
Karpaty Krosno
HT
1-0
22:00
Mlawianka Mlawa
1-5
Pogon Grodzisk Mazowiecki
HT
0-1
22:00
Gwarek Tarnowskie Gory
1-1
GKP Gorzow
HT
1-1
21:00
Stolem Gniewino
1-2
Gedania Gdansk
HT
1-1
21:00
LZS Starowice Dolne
1-4
Unia Turza Slaska
HT
1-2
20:00
Olimpia Zambrow
3-1
KS Legionovia Legionowo
HT
1-1
20:00
Gornik Polkowice
2-0
Lechia Zielona Gora
HT
0-0
19:00
Gornik II Zabrze
2-1
Karkonosze Jelenia Gora
HT
1-0
19:00
Cartusia
5-2
Unia Solec Kujawski
HT
3-1
19:00
KS Pogon Nowe Skalmierzyce
3-1
MKS Notec Czarnkow
HT
1-0
19:00
KP Starogard Gdanski
1-5
KTS-K Luzino
HT
0-2
18:00
Unia Swarzedz
4-0
Flota Swinoujscie
HT
1-0
18:00
Dobre Miasto
1-0
MLKS Znicz Biala Piska
HT
1-0
18:00
Podhale Nowy Targ
5-1
Sokol Sieniawa 1
HT
2-1
18:00
KS Raszyn
0-4
MKS Piaseczno
HT
0-0
17:00
2 KS Wieczysta Krakow
1-0
Swidniczanka Swidnik
HT
1-0
17:00
Vineta Wolin
2-3
Sokol Kleczew
HT
1-0
17:00
Legia Warszawa B
1-0
Wikielec
HT
0-0
16:00
Wisla Krakow II
2-0
Dalin Myslenice
HT
0-0
16:00
Wierna Malogoszcz
2-3
Klimontowianka Klimontow
HT
1-0
16:00
Sparta Katowice
2-0
Znicz Klobuck
HT
1-0
16:00
GKS Kolbudy
1-8
Baltyk Gdynia
HT
0-3
17:00
Real Betis U19
2-0
Las Palmas U19
HT
1-0
17:00
Mallorca U19
2-0
Bilbao U19
HT
1-0
22:00
Horovice
4-3
Jiskra Domazlice B
HT
1-1
15:30
FC Rokycany
4-0
TJ Klatovy
HT
1-0
19:30
Kamuzu Barracks
0-0
Moyale Barracks
HT
0-0
19:30
Nyasa Big Bullets FC
2-0
Mzuzu City Hammers
HT
1-0
19:30
Creck SC
1-0
FOMO FC
HT
1-0
22:00
Synot Slovacko
1-2
Slavia Praha
HT
0-0
22:00
FC Viktoria Plzen
1-1
Banik Ostrava
HT
0-0
22:00
Mlada Boleslav
0-5
Sparta Praha
HT
0-3
16:00
Queensland Lions SC
1-1
Gold Coast Knights
HT
0-1
15:00
Redlands United FC
0-4
Peninsula Power
HT
0-2
14:00
Brisbane City
0-4
Brisbane Olympic United FC
HT
0-4
20:00
Hutteen U23
0-0
Al Ittihad Aleppo U23 1
HT
0-0
15:30
Wuhan Juxing Shanyao
2-5
Qingdao Chasing Youth
HT
0-3
12:30
Jiangsu Nan Dongsheng
2-1
Shanghai Mitsubishi Heavy Industries Fly
HT
0-0
22:00
Petro Atletico de Luanda
3-2
Kabuscorp do Palanca 1
HT
2-0
21:00
CR Uniao Malanje
0-1
Wiliete
HT
0-1
21:00
CRD Libolo
4-2
Sporting Cabinda
HT
0-0
19:30
Dynamo Kyiv
3-1
Kryvbas
HT
2-1
16:15
Brisbane City U23
2-3
Brisbane Olympic FC U23
HT
1-2
14:00
Broadbeach United U23
1-3
Moreton City Excelsior B U23
HT
0-2
13:45
Lions FC U23
3-2
Gold Coast Knights U23
HT
2-1
12:45
Redlands United U23
0-5
Peninsula Power U23
HT
0-1
12:45
Caboolture FC U23
4-3
Ipswich FC U23
HT
2-1
12:45
SWQ Thunder U23
2-4
Eastern Suburbs U23(AUS)
HT
2-3
21:00
1 First Vienna (nữ)
2-3
Sturm Graz/Stattegg (nữ)
HT
0-1
18:00
Bergheim/Hof (nữ)
1-0
Wacker Innsbruck (nữ)
HT
1-0
17:00
Kremin B Kremenchuk
0-3
Lokomotiv Kyiv
HT
0-2
16:30
1 Kudrivka
1-2
Karpaty Lviv II
HT
0-1
21:00
Belarus U17
2-0
FC Baranovichi 1
HT
1-0
20:00
FK Lida
1-5
Shakhter Soligorsk II
HT
1-1
19:00
Dinamo-2 Minsk
1-2
BATE-2 Borisov
HT
0-1
18:00
Kommunalnik Slonim
2-3
FC Molodechno
HT
0-1
17:00
FC Belshina Babruisk
1-3
Niva Dolbizno
HT
1-0
17:00
Ferencvarosi U19
1-3
Gyori ETO U19
HT
1-1
16:00
III.Keruleti TVE U19
2-4
Paksi SEU19
HT
1-1
21:00
1 Sandefjord B
4-2
Start Kristiansand B
HT
2-0
20:00
Kongsvinger IL B
0-0
Fredrikstad B 1
HT
0-0