Kết quả tỷ số, trực tiếp Picuiense vs Desportiva Guarabira PB, 01h00 19/09

Picuiense
1
Kết quả bóng đá Brazil Serie D

Picuiense vs Desportiva Guarabira PB


01:00 ngày 19/09/2023

Đã kết thúc
Desportiva Guarabira PB
Picuiense
2
HT

1 - 0
Desportiva Guarabira PB
0

Trực tiếp kết quả tỷ số Picuiense vs Desportiva Guarabira PB & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận Picuiense - Desportiva Guarabira PB, thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra tructiep24h.co cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Picuiense vs Desportiva Guarabira PB

      1-0  38'    
         44'    
      2-0  71'    

Tường thuật trận đấu

Số liệu thống kê Picuiense vs Desportiva Guarabira PB

Picuiense   Desportiva Guarabira PB
2
 
Phạt góc
 
6
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
3
 
Thẻ vàng
 
5
1
 
Red card
 
0
5
 
Tổng cú sút
 
4
2
 
Sút trúng cầu môn
 
0
3
 
Sút ra ngoài
 
4
48%
 
Kiểm soát bóng
 
52%
54%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
46%
130
 
Pha tấn công
 
158
79
 
Tấn công nguy hiểm
 
75
22:00
Wales (nữ) U19
0-6
Ireland (nữ) U19
HT
0-3
22:00
Morocco (nữ) U23
2-3
Iceland U23(nữ)
HT
1-0
20:00
Poland U16
4-1
Faroe Islands U16
HT
2-0
19:30
Bulgaria (nữ) U19
0-3
Romania (nữ) U19
HT
0-1
19:00
Scotland (nữ) U19
2-0
Hungary (nữ) U19
HT
0-0
22:10
MO Constantine
0-0
AS Ain Mlila
HT
0-0
20:30
Bayer Leverkusen (nữ)
4-0
Monchengladbach (nữ)
HT
2-0
18:35
Changchun Yatai
1-1
Beijing Guoan
HT
1-1
18:35
Shanghai Shenhua
2-0
Cangzhou Mighty Lions 1
HT
1-0
19:00
Trat FC
2-1
Port FC 1
HT
2-0
22:30
FK Kosice
0-3
Trencin
HT
0-2
22:30
Domzale
2-1
NK Aluminij
HT
0-1
22:00
Universitatea Craiova
0-2
FC Otelul Galati
HT
0-0
21:30
CSKA 1948 Sofia
1-1
Cherno More Varna
HT
0-1
19:00
Botev Vratsa
1-0
Beroe Stara Zagora 1
HT
0-0
18:00
FK Kosmos Dolgoprudny
0-3
Strogino Moscow
HT
0-2
17:00
1 FK Khimki B
1-3
Arsenal Tula II
HT
1-1
20:00
ACS Viitorul Selimbar
2-1
Gloria Buzau
HT
1-1
22:00
Wisla Pulawy
2-2
Lech II Poznan
HT
2-1
21:00
Indjija
0-2
OFK Beograd
HT
0-2
20:00
Gagauziya
0-0
Olimp Comrat
HT
0-0
20:00
Speranta Nisporeni
0-1
Flacara Falesti
HT
0-0
20:00
Dinamo-Auto
0-3
FC Sheriff B
HT
0-3
21:00
FC Maritsa 1921
0-1
FC Dunav Ruse
HT
0-1
21:00
Marek Dupnitza
4-1
Spartak Pleven
HT
0-0
20:15
Malindi
3-0
Jamhuri
HT
0-0
19:00
Persita Tangerang
1-0
Dewa United FC
HT
1-0
19:00
PSIS Semarang
1-0
Barito Putera
HT
0-0
15:00
1 Rans Nusantara FC
1-2
Persis Solo FC
HT
1-1
19:30
Szombathelyi Haladas U19
0-0
Bekescsabai Elore SE U19
HT
0-0
21:00
NK Dugopolje
1-1
NK Solin
HT
1-1
21:00
Radnik Surdulica
0-0
Radnicki Nis
HT
0-0
20:40
Portugal Beach Soccer
8-2
Germany Beach Soccer
HT
3-1
19:10
Switzerland Beach Soccer
3-4
Belarus Beach Soccer
HT
2-3
18:00
Spain Beach Soccer
9-5
Denmark Beach Soccer
HT
6-4
17:45
Malta Beach Soccer
1-5
Sweden Beach Soccer
HT
0-0
16:30
Czech Republic Beach Soccer
8-1
Slovakia Beach Soccer
HT
0-0
14:00
England Beach Soccer
2-4
Lithuania Beach Soccer
HT
1-0
20:00
Rukinzo FC
2-0
Telaviv FC
HT
1-0
18:00
Muras United FC
4-1
FC Ilbirs
HT
2-0
22:30
IFK Mariehamn
2-1
FC Haka
HT
1-1
22:00
Honka Espoo
0-3
Vaasa VPS
HT
0-2
22:00
Lahti
2-1
AC Oulu
HT
1-0
22:00
KTP Kotka
0-3
Ilves Tampere
HT
0-1
19:00
Thimphu City
5-2
Ugyen Academy
HT
2-2
22:00
Toulouse FC II
0-1
GRACES
HT
0-0
20:00
KF Tirana
0-1
Erzeni
HT
0-1
18:30
Qatar U23
0-0
Palestine U23
HT
0-0
18:30
Hong Kong U23
0-1
Uzbekistan U23
HT
0-0
20:00
Peterborough U21
0-2
Birmingham U21
HT
0-0
20:30
Central Espanol U19
2-3
Fenix U19
HT
1-2
19:00
Racing Club de Montevideo U19
4-1
Liverpool Montevideo U19
HT
3-1
19:00
Albion FC U19
0-0
Defensor Sporting U19
HT
0-0
21:00
NK Grobnican
3-3
Bjelovar
HT
1-2
20:25
Sohar Club
1-1
Sur Club
HT
1-1
20:25
Bahla
0-1
Al Wehda(OMA)
HT
0-0
22:00
FC Tzeirey Tamra
3-1
Maccabi Ahva Shaab
HT
2-1
19:00
Maccabi Neve Shaanan Eldad
2-2
Hapoel Ihud Bnei Gat
HT
0-1
19:00
Maccabi Ahi Iksal
6-3
Hapoel Bnei Pardes
HT
3-1
18:45
Ironi Bnei Kabul
1-1
Maccabi Bnei Abu Snan
HT
0-1
18:30
Ahi Acre
0-3
Hapoel Ironi Karmiel
HT
0-0
18:30
SC Bnei Yaffo Ortodoxim
2-4
AC Hamachtesh Givataim
HT
0-1
18:00
Hapoel Azor
0-2
Hapoel Hod HaSharon
HT
0-2
17:30
Ironi Beit Dagan
1-3
Tzeirey Tira
HT
1-1
17:30
Maccabi Ironi Sderot
4-0
SC Shicun Hamizrah 1
HT
1-0
17:15
Hapoel Tirat Karmel
2-0
Hapoel Qalansawe 1
HT
0-0
16:45
Hapoel Kiryat Ono
2-0
Sporting Club Tel Aviv
HT
1-0
16:00
Beitar Ramat Gan
2-1
Beitar Petah Tikva
HT
0-1
16:00
Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva
2-1
Beitar Tel Aviv Ramla 1
HT
0-1
15:00
Beitar Nahariya
1-1
Shafaram
HT
1-1
14:30
1 Maccabi Kiryat Gat
1-1
FC Beitar Yavne
HT
0-1
22:00
Bofoakwa Tano
2-1
Real Tamale United
HT
1-0
18:50
Tzeirey Um El Fahem
0-1
Maccabi Ata Bialik
HT
0-0
18:45
Hapoel Marmorek lrony Rehovot
0-1
Agudat Sport Nordia Jerusalem
HT
0-1
18:40
Hapoel Raanana
1-2
Moadon Sport Tira
HT
0-1
18:30
Tzeirey Kafr Kana
1-4
Maccabi Ahi Nazareth
HT
1-2
18:30
Tseirey Taybe
1-3
Hapoel Kafr Kanna
HT
1-1
18:30
Maccabi Lroni Kiryat Malakhi
0-1
Hapoel Kfar Shalem
HT
0-0
18:30
Kiryat Yam SC
2-0
Ironi Nesher 1
HT
0-0
18:30
Hapoel Ironi Baka El Garbiya
2-0
Maccabi Nujeidat Ahmed
HT
1-0
18:30
Hapoel Kaukab
0-1
Hapoel Migdal HaEmek 1
HT
0-1
18:30
1 Hapoel Bueine
0-0
Hapoel Bnei Zalfa
HT
0-0
16:00
Shimshon Kafr Qasim
0-0
Maccabi Shaarayim
HT
0-0
18:00
Darwin Hearts
4-5
Hellenic AC
HT
2-2
20:00
Al-Taleiah
0-0
Al Wathbah
HT
0-0
20:00
Al-Sahel(SYR)
2-0
Al-Horiyah
HT
2-0
20:00
Al-Jaish Damascus
1-1
Teshrin SC
HT
0-1
20:00
Hutteen FC
1-0
Al-Wahda Damascus
HT
1-0
19:30
Alashkert B Martuni
1-0
Pyunik B
HT
0-0
19:00
Nikarm
1-3
MIKA Ashtarak
HT
0-0
19:00
Ararat Yerevan II
1-1
FC Noah B
HT
1-1
19:00
Ararat-Armenia B
3-3
Urartu II
HT
0-3
19:00
Andranik
0-1
FC Onor
HT
0-0
22:30
Djibouti (nữ)
0-6
Togo(nữ)
HT
0-3
22:30
Ivory Coast (nữ)
2-0
Tanzania (nữ)
HT
0-0
22:00
Tunisia (nữ)
7-0
Niger (nữ)
HT
2-0
21:30
Congo DR (nữ)
2-1
Benin (nữ)
HT
1-1
21:30
Gabon (nữ)
1-4
Botswana (nữ)
HT
0-0
20:45
Central African Republic (nữ)
1-7
Mali (nữ)
HT
0-5
19:00
Burundi (nữ)
1-1
Ethiopia (nữ) 1
HT
0-1
17:00
ASC Center FC
1-4
Kodagu FC
HT
0-1
15:00
Hal FC
2-1
Real Chikkamagaluru FC
HT
2-0
21:00
Nevezis Kedainiai
2-2
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
HT
1-1
21:30
FC Gomel
2-0
FC Minsk
HT
1-0
22:00
CS Constantine
2-1
MC Alger
HT
1-1
22:00
ES Ben Aknoun
2-2
ASO Chlef
HT
1-1
22:30
SJK Akatemia
2-2
TPS Turku
HT
2-2
22:30
HIFK
2-2
Gnistan Helsinki
HT
1-1
22:00
FC Kolkheti Poti
2-1
Gareji Sagarejo
HT
0-0
21:00
Dinamo Tbilisi II
4-2
Merani Martvili 1
HT
2-2
18:30
FC Merani Tbilisi
0-2
Lokomotiv Tbilisi
HT
0-2
18:30
1 WIT Georgia Tbilisi
1-1
Kolkheti 1913 Poti
HT
1-0
16:25
1 Project Veng FC
2-1
Venghnuai FC
HT
1-1
13:30
1 Chhinga Veng FC
1-0
Electric Veng FC 2
HT
0-0
22:00
USM Alger U21
1-1
USM Khenchela U21
HT
0-0
22:00
MC Oran U21
2-4
JS Saoura U21
HT
0-3
22:00
ES Setif U21
4-0
MC El Bayadh U21
HT
2-0
21:00
Chertanovo Moscow Youth
3-1
FK Krasnodar Youth
HT
2-0
20:00
PFC Sochi Youth
2-0
Spartak Moscow Youth
HT
1-0
20:00
Konopliev Youth
0-2
Fakel Youth
HT
0-1
19:00
Zenit St.Petersburg Youth
7-3
Rubin Kazan (R)
HT
3-1
19:00
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
0-9
FK Rostov Youth
HT
0-4
19:00
FK Orenburg Youth
2-1
CSKA Moscow (R)
HT
0-1
17:00
Lokomotiv Moscow Youth
5-0
FK Ural Youth
HT
3-0
17:00
FShM Moscow Youth
0-2
Dinamo Moscow Youth
HT
0-1
17:00
FC Terek Groznyi Youth
1-4
Baltika Kaliningrad Youth
HT
1-2
15:00
Krylya Sovetov Samara Youth
0-2
FK Nizhny Novgorod Youth
HT
0-1
20:00
Shabab Baalbak
0-0
Al-Mabarrah
HT
0-0
21:00
S.S.D. Monza 1912 Youth
3-3
Genoa Youth
HT
2-2
20:30
Sportivo Ameliano (nữ)
1-1
Nacional-Humaita (nữ)
HT
0-1
18:00
SKM Puchov U19
2-1
STK Samorin U19 1
HT
1-1
22:10
Ponnistajat
2-4
PPJ/Ruoholahti
HT
0-3
22:00
Puiu
2-2
Valtti
HT
0-2
19:00
FK Taraz
2-1
FK Arys
HT
1-0
18:00
Astana B
0-5
Akzhayik Oral
HT
0-4
17:00
FK Yelimay Semey
2-1
Khan Tengri FC
HT
2-0
22:00
Al-Riyadh
1-3
Al-Feiha
HT
0-1
22:00
Al-Akhdoud
0-1
Al-Khaleej
HT
0-0
20:00
Trables Sports Club
2-2
Racing Beirut
HT
1-1
20:00
Al Bourj
1-1
Alahli Nabatiya
HT
1-1
17:00
Changwon City
1-0
Siheung City
HT
0-0
13:00
Gangneung City
1-0
Mokpo City
HT
1-0
21:00
Paide Linnameeskond B
1-8
FC Nomme United
HT
0-4
22:15
SV Schalding Heining
1-0
TSV Buchbach
HT
0-0
18:30
Mashal Muborak
2-0
Navbahor Namangan B
HT
0-0
16:00
Polissya Zhytomyr U21
2-0
FC Mynai U21
HT
0-0
16:00
FC Vorskla U21
0-0
Kryvbas U21
HT
0-0
16:00
Rukh Vynnyky U21
0-2
FC Shakhtar Donetsk U21
HT
0-2
22:00
Unia Swarzedz
3-4
Gedania Gdansk
HT
1-1
21:00
Legia Warszawa B
2-1
Unia Skierniewice
HT
1-1
21:00
1 Garbarnia Krakow
2-1
Karpaty Krosno
HT
1-1
17:00
Pogon Szczecin II
3-0
KS Polonia Sroda Wlkp
HT
0-0
21:30
SK Kladno
1-1
SK Slany
HT
0-0
22:00
Al Shahaniya
2-0
Al Waab SC
HT
1-0
22:00
Al Khor SC
3-2
Russell City 1
HT
1-1
15:00
PVF-CAND U21
2-2
Viettel FC U21
HT
0-2
21:00
Obolon Kiev
0-0
Veres
HT
0-0
21:30
FK MAS Taborsko
0-1
Marila Pribram
HT
0-0
20:00
Lokomotiv Kyiv
2-1
VAST Mykolaiv
HT
1-0
15:00
Illes Akademia Haladas U19
3-1
Gyori ETO U19
HT
2-0
14:00
Ba
1-1
Rewa FC
HT
0-1
13:00
PSBS Biak
1-1
Persipal Palu
HT
1-0
13:00
Persipura Jayapura
1-1
Persiba Balikpapan
HT
0-0
21:00
Odorheiu Secuiesc
0-1
Muscelul Campulung
HT
0-1
21:00
Unirea Bascov
2-0
SCM Ramnicu Valcea
HT
2-0
21:00
CSM Focsani
3-1
Unirea Branistea
HT
2-1
21:00
ACS Viitorul Cluj
2-1
Metalurgistul Cugir
HT
1-1
21:00
CS Avantul Periam
0-3
FC Timisoara
HT
0-0
21:00
Ghiroda SI Giarmata VII
3-1
CS Universitatea Craiova B
HT
2-1
21:00
CS Sporting Rosiori
5-2
Oltul Curtisoara
HT
4-0
21:00
Dunarea Calarasi
3-1
CSA Axiopolis
HT
2-0
21:00
ACS Targu Mures 1898
2-2
Avantul Reghin
HT
1-1
21:00
CS Aerostar Bacau
3-1
Rapid Brodoc
HT
0-0
21:00
Inainte Modelu
1-3
FC Agricola Borcea
HT
1-3
21:00
CNS Cetate Deva
1-1
ACS Viitorul Simian
HT
0-1
21:00
Ahli Qalqilya
1-2
Shabab Yatta
HT
1-0
17:00
MFK Karvina U19
0-5
Sigma Olomouc U19
HT
0-2
17:00
Farense U23
2-1
Santa Clara U23
HT
2-0
20:00
Pretoria Callies
0-0
JDR Stars
HT
0-0
18:30
Nhật Bản nữ
8-0
Bangladesh (nữ)
HT
4-0
18:30
Trung Quốc nữ
16-0
Mongolia (nữ)
HT
8-0
18:30
South Korea (nữ)
3-0
Myanmar (nữ)
HT
1-0
15:00
China Hong Kong (nữ)
1-3
Philippines (nữ)
HT
1-1
15:00
Vietnam (nữ)
2-0
Nepal (nữ)
HT
0-0
22:00
FK Kolin
6-1
FK Prepere
HT
3-1
21:30
Otrokovice
2-2
Unicov
HT
1-0
18:30
Shandong Taishan U21
3-2
Henan Football Club U21
HT
2-0
14:30
Dalian Professional U21
1-2
Beijing Guoan U21
HT
1-0
20:00
Volendam U21
1-2
FC Twente/Heracles Academie U21
HT
0-0
22:30
Finland (nữ)
4-0
Slovakia (nữ)
HT
3-0
22:00
Estonia (nữ)
0-0
Kazakhstan (nữ)
HT
0-0
22:00
Moldova (nữ)
1-2
Andorra (nữ)
HT
1-1
22:00
Albania (nữ)
1-1
Hungary (nữ)
HT
1-0
21:00
Slovenia (nữ)
0-2
Czech (nữ)
HT
0-1
21:00
Georgia (nữ)
0-3
Turkey (nữ)
HT
0-2
21:00
Lithuania (nữ)
0-2
Luxembourg (nữ)
HT
0-2
20:30
Latvia (nữ)
0-1
malta (nữ)
HT
0-0
20:00
North Macedonia (nữ)
0-1
Bulgaria (nữ)
HT
0-1
20:00
Ukraine (nữ)
1-2
Serbia (nữ)
HT
1-0
20:00
Azerbaijan (nữ)
1-1
Cyprus (nữ)
HT
0-0
22:00
1 DFK Dainava Alytus
0-1
FK Riteriai
HT
0-1
20:30
Termez Surkhon
1-2
Qizilqum Zarafshon
HT
0-1
21:50
Italy Beach (nữ)
5-5
Czech Republic Beach Soccer (nữ)
HT
3-1
16:35
Spain Beach Soccer (nữ)
11-0
England Beach Soccer (nữ)
HT
7-0
15:15
Turkey Beach Soccer
1-2
Poland Beach Soccer
HT
0-1
19:00
Viet Nam U17 (nữ)
1-2
Australia (nữ) U17
HT
1-2
16:00
Philippines U17 (nữ)
3-1
Bangladesh (nữ) U17
HT
2-1
19:00
Podillya Khmelnytskyi
1-1
FC Bukovyna chernivtsi
HT
1-0
22:00
Puebla U23
1-2
Unam Pumas U23
HT
0-2
22:00
1 Juarez FC U23
2-1
Atlas U23
HT
1-0
22:00
Atletico San Luis U23
1-2
Mazatlan FC U23
HT
0-2
21:30
1 Sesvete U19
3-1
Slaven Belupo U19 1
HT
0-1
20:20
Airtel Kitara FC
1-0
defense forces
HT
1-0
20:00
URA Kampala
2-0
Gaddafi FC
HT
1-0
20:00
NEC FC Bugolobi
5-0
Busoga United
HT
4-0
VĐQG Brazil Brazil Campeonato Paranaense 2 BRA RJYH Brazil women's League Brazil Paulista Women's League BRA SPB Brazil Campeonato Mineiro Division 1 Brazil U20 Cup Brazil Catarinense Division 2 Brazil Campeonato Carioca Women Brazil Campeonato Paulista Brazil Youth cup Brazil Debbie Shapiro Brazil Campeonato Carioca BRA BA U20 Brazil Campeonato Paulista C Brazil Mineiluo group B League Brazil Campeonato Baiano 2 Brazil Rio cup Brazil Gaucho Women Brazil Supercopa Women Brazil Mato-grossense Division 1 Brazil Campeonato Cearense Division 2 Brasil Copa SP Juniores Brazil Campeonato Alagoano Brazil Paraibano Brazil Campeonato Paulista Youth Brazil Campeonato Amapaense Brazil Copa Verde Brazil Campeonato Paulista B Brazil Campeonato U20 Women PakistanYajia Brazil Campeonato Brasileiro A3 Women Brazil Serie B Brazil Campeonato Tocantinense Brazil Campeonato Gaucho Brasil Campeonato do Nordeste Primeira Brazil Campeonato Goiano 2 BRA SE Brazil Super Copa Gaucho Brazil Pernambucano League Brazil Campeonato Mineiro U20 Brazil Campeonato Sul-Matogrossense BRA D4 Brazil Youth Brazil Campeonato Catarinense Division 1 Brasil Women's Cup Brasil Cup BRA CGD Brazil Copa Fares Lopes Brazil Campeonato Carioca C Brazil Pernambucano Women Brazil Supercopa Bra CaP Brazil Campeonato Cearense Division 1 Brazil national youth (U20) Football Championship Brazil Paulista Serie B Brazil Copa Gaucho Brazil Serie D Brazil Campeonato Carioca Serie A2 Brazil Brasiliense DF Division 1 BRA SPC Brazil Campeonato Baiano Division Brazil Campeonato Piauiense Brasileiro, Serie C Brazil L Brazil Campeonato Capixaba BRA CP Brazil Campeonato Roraimense Brazil Campeonato Gaucho 2
top nha cai banner

Thưởng lần đầu lên tới

28.888.000 vnđ

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

THƯỞNG 200% LÊN ĐẾN 15 TRIỆU

MIỄN PHÍ 100K

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

Nạp lần đầu

Tặng ngay +130%

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

FREEBET +888K

Hoàn Trả thể thao 2,6% - 8,8Tr

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

Thưởng Thể Thao 150%

lên đến 6,8 củ

Đặt cược Giới thiệu
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657