Kết quả tỷ số, trực tiếp Orlando City vs Inter Miami, 06h40 16/05

Orlando City
Kết quả bóng đá Nhà nghề Mỹ MLS

Orlando City vs Inter Miami


06:40 ngày 16/05/2024

Đã kết thúc
Inter Miami
Orlando City
0
HT

0 - 0
Inter Miami
0

Trực tiếp kết quả tỷ số Orlando City vs Inter Miami & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận Orlando City - Inter Miami, thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra tructiep24h.co cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Tường thuật trận đấu

  KẾT THÚC! Orlando City SC 0, Inter Miami CF 0
90+7”   KẾT THÚC TRẬN ĐẤU! Tỷ số chung cuộc Orlando City SC 0, Inter Miami CF 0
90+7”   Attempt missed. Yutaro Tsukada (Orlando City SC) left footed shot from the centre of the box is too high. Assisted by Dagur Thórhallsson with a headed pass.
90+5”   CẢN PHÁ! Martín Ojeda (Orlando City SC) tung cú sút chân trái ngay trong khu vực cấm địa song không thể thắng được thủ môn đối phương.
90+4”   PHẠM LỖI! Rodrigo Schlegel (Orlando City SC) phạm lỗi.
90+4”   ĐÁ PHẠT. Matías Rojas (Inter Miami bị phạm lỗi và CF) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
90+4”   THAY NGƯỜI. Orlando City SC. Yutar thay đổi nhân sự khi rút Facundo Torres ra nghỉ và Tsukada là người thay thế.
90+1”   Delay over. They are ready to continue.
90+1”   Delay in match (Inter Miami CF).
87”   ĐÁ PHẠT. Nicolás Lodeiro (Orlando City bị phạm lỗi và SC) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
87”   PHẠM LỖI! Sergio Busquets (Inter Miami CF) phạm lỗi.
86”   THAY NGƯỜI. Inter Miami CF. Serhi thay đổi nhân sự khi rút Tomás Avilés because of an injury ra nghỉ và Kryvtsov là người thay thế.
85”   THAY NGƯỜI. Orlando City SC. Jac thay đổi nhân sự khi rút Duncan McGuire ra nghỉ và Lynn là người thay thế.
84”   ĐÁ PHẠT. Rodrigo Schlegel (Orlando City bị phạm lỗi và SC) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
84”   PHẠM LỖI! Tomás Avilés (Inter Miami CF) phạm lỗi.
84”   PHẠT GÓC. Inter Miami CF được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, David Brekalo là người đá phạt.
81”   CHẠM TAY! César Araújo (Orlando City SC) phạm lỗi dùng tay chơi bóng.
81”   PHẠM LỖI! David Ruíz (Inter Miami CF) phạm lỗi.
81”   ĐÁ PHẠT. César Araújo (Orlando City bị phạm lỗi và SC) được hưởng một cú đá phạt từ cánh phải
80”   THAY NGƯỜI. Inter Miami CF. Davi thay đổi nhân sự khi rút Benjamín Cremaschi ra nghỉ và Ruíz là người thay thế.
80”   THAY NGƯỜI. Orlando City SC. Rafae thay đổi nhân sự khi rút Iván Angulo ra nghỉ và Santos là người thay thế.
80”   THAY NGƯỜI. Inter Miami CF. Le thay đổi nhân sự khi rút Robert Taylor ra nghỉ và Afonso là người thay thế.
79”   THAY NGƯỜI. Orlando City SC. Dagu thay đổi nhân sự khi rút Luis Muriel ra nghỉ và Thórhallsson là người thay thế.
79”   THẺ PHẠT. Nicolás Freire (Inter Miami bên phía CF) nhân thẻ vàng sau tình huống phạm lỗi với cầu thủ đội bạn.
79”   Attempt missed. Martín Ojeda (Orlando City SC) left footed shot from outside the box.
73”   Delay over. They are ready to continue.
73”   Delay in match (Inter Miami CF).
72”   THẺ PHẠT. César Araújo (Orlando City bên phía SC) nhân thẻ vàng sau tình huống phạm lỗi với cầu thủ đội bạn.
72”   ĐÁ PHẠT. Julian Gressel (Inter Miami bị phạm lỗi và CF) thực hiện đá phạt bên phần sân nhà.
72”   PHẠM LỖI! César Araújo (Orlando City SC) phạm lỗi.
71”   Luis Muriel (Orlando City SC) is shown the yellow card.
71”   ĐÁ PHẠT. Sergio Busquets (Inter Miami bị phạm lỗi và CF) thực hiện đá phạt bên phần sân nhà.
71”   PHẠM LỖI! Luis Muriel (Orlando City SC) phạm lỗi.
69”   PHẠT GÓC. Orlando City SC được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Nicolás Freire là người đá phạt.
67”   Offside, Inter Miami CF. Franco Negri is caught offside.
66”   PHẠT GÓC. Orlando City SC được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Benjamín Cremaschi là người đá phạt.
65”   THẺ PHẠT. Robert Taylor (Inter Miami bên phía CF) nhân thẻ vàng sau tình huống phạm lỗi với cầu thủ đội bạn.
65”   ĐÁ PHẠT. Luis Muriel (Orlando City bị phạm lỗi và SC) được hưởng một cú đá phạt từ cánh phải
65”   PHẠM LỖI! Robert Taylor (Inter Miami CF) phạm lỗi.
64”   THAY NGƯỜI. Inter Miami CF. Jord thay đổi nhân sự khi rút Franco Negri ra nghỉ và Alba là người thay thế.
64”   THAY NGƯỜI. Inter Miami CF. Leonard thay đổi nhân sự khi rút Luis Suárez ra nghỉ và Campana là người thay thế.
63”   Delay over. They are ready to continue.
60”   Delay in matchbecause of an injury Pedro Gallese (Orlando City SC).
59”   ĐÁ PHẠT. Pedro Gallese (Orlando City bị phạm lỗi và SC) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
59”   PHẠM LỖI! Luis Suárez (Inter Miami CF) phạm lỗi.
57”   THẺ PHẠT. Benjamín Cremaschi (Inter Miami bên phía CF) nhân thẻ vàng sau tình huống phạm lỗi với cầu thủ đội bạn.
56”   Offside, Orlando City SC. Martín Ojeda is caught offside.
55”   CỨU THUA. Luis Suárez (Inter Miami CF) dứt điểm ở cự li gần song bóng đi không hiểm và thủ môn dễ dàng bắt gọn.
54”   PHẠT GÓC. Inter Miami CF được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Wilder Cartagena là người đá phạt.
54”   Attempt blocked. Luis Suárez (Inter Miami CF) header from the centre of the box is blocked. Assisted by Julian Gressel with a cross.
52”   Attempt saved. David Brekalo (Orlando City SC) header from the centre of the box is saved in the top left corner. Assisted by Martín Ojeda with a cross.
51”   PHẠT GÓC. Orlando City SC được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Tomás Avilés là người đá phạt.
51”   PHẠT GÓC. Orlando City SC được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Julian Gressel là người đá phạt.
51”   CẢN PHÁ! Luis Muriel (Orlando City SC) tung cú sút chân phải từ ngoài vòng cấm song không thể thắng được thủ môn đối phương.
45”   BẮT ĐẦU HIỆP 2! Orlando City SC 0, Inter Miami CF 0
45+1”   KẾT THÚC HIỆP 1! Tỷ số Orlando City SC 0, Inter Miami CF 0
43”   PHẠM LỖI! Wilder Cartagena (Orlando City SC) phạm lỗi.
43”   ĐÁ PHẠT. Benjamín Cremaschi (Inter Miami bị phạm lỗi và CF) thực hiện đá phạt bên phần sân nhà.
41”   Attempt missed. Marcelo Weigandt (Inter Miami CF) right footed shot from the right side of the box misses to the left.
37”   ĐÁ PHẠT. Wilder Cartagena (Orlando City bị phạm lỗi và SC) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
37”   PHẠM LỖI! Luis Suárez (Inter Miami CF) phạm lỗi.
36”   PHẠM LỖI! Benjamín Cremaschi (Inter Miami CF) phạm lỗi.
36”   ĐÁ PHẠT. César Araújo (Orlando City bị phạm lỗi và SC) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
35”   PHẠT GÓC. Inter Miami CF được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Pedro Gallese là người đá phạt.
35”   PHẠT GÓC. Inter Miami CF được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Pedro Gallese là người đá phạt.
35”   Attempt saved. Matías Rojas (Inter Miami CF) left footed shot from long range on the right is saved in the top centre of the goal.
34”   ĐÁ PHẠT. Matías Rojas (Inter Miami bị phạm lỗi và CF) được hưởng một cú đá phạt từ cánh phải
34”   PHẠM LỖI! Rodrigo Schlegel (Orlando City SC) phạm lỗi.
33”   Attempt saved. Luis Muriel (Orlando City SC) right footed shot from outside the box is saved in the top right corner. Assisted by Iván Angulo.
32”   Attempt saved. Martín Ojeda (Orlando City SC) left footed shot from the left side of the box is saved in the bottom right corner. Assisted by Luis Muriel.
27”   PHẠT GÓC. Orlando City SC được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Julian Gressel là người đá phạt.
27”   PHẠT GÓC. Orlando City SC được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Julian Gressel là người đá phạt.
27”   PHẠT GÓC. Orlando City SC được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Nicolás Freire là người đá phạt.
26”   CẢN PHÁ! Duncan McGuire (Orlando City SC) tung cú sút chân phải từ ngoài vòng cấm song không thể thắng được thủ môn đối phương. Assisted by Luis Muriel.
23”   Attempt missed. Benjamín Cremaschi (Inter Miami CF) header from the centre of the box misses to the right. Assisted by Matías Rojas with a cross following a corner.
22”   PHẠT GÓC. Inter Miami CF được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Wilder Cartagena là người đá phạt.
21”   CẢN PHÁ! Luis Muriel (Orlando City SC) tung cú sút chân phải từ ngoài vòng cấm song không thể thắng được thủ môn đối phương. Assisted by Martín Ojeda.
19”   PHẠM LỖI! Benjamín Cremaschi (Inter Miami CF) phạm lỗi.
19”   ĐÁ PHẠT. César Araújo (Orlando City bị phạm lỗi và SC) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
18”   Attempt missed. Facundo Torres (Orlando City SC) right footed shot from outside the box is close, but misses to the right.
16”   PHẠT GÓC. Orlando City SC được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Franco Negri là người đá phạt.
16”   PHẠT GÓC. Orlando City SC được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Franco Negri là người đá phạt.
14”   Attempt missed. Duncan McGuire (Orlando City SC) right footed shot from the centre of the box following a set piece situation.
13”   ĐÁ PHẠT. Iván Angulo (Orlando City bị phạm lỗi và SC) được hưởng một cú đá phạt từ cánh trái.
13”   ĐÁ PHẠT. Iván Angulo (Orlando City bị phạm lỗi và SC) được hưởng một cú đá phạt từ cánh trái.
12”   PHẠT GÓC. Orlando City SC được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Tomás Avilés là người đá phạt.
11”   PHẠM LỖI! Marcelo Weigandt (Inter Miami CF) phạm lỗi.
11”   PHẠM LỖI! Sergio Busquets (Inter Miami CF) phạm lỗi.
7”   ĐÁ PHẠT. Robert Taylor (Inter Miami bị phạm lỗi và CF) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
7”   PHẠM LỖI! David Brekalo (Orlando City SC) phạm lỗi.
7”   Attempt blocked. Robert Taylor (Inter Miami CF) right footed shot from the centre of the box is blocked. Assisted by Franco Negri.
5”   Offside, Inter Miami CF. Robert Taylor is caught offside.
2”   Attempt saved. Luis Suárez (Inter Miami CF) right footed shot from a difficult angle on the left is saved.
  TRẬN ĐẤU BẮT ĐẦU!
  Công bố đội hình ra sân hai đội. Cầu thủ khởi động.

Số liệu thống kê Orlando City vs Inter Miami

Orlando City   Inter Miami
0
 
Tổng cú sút
 
2
0
 
Sút trúng cầu môn
 
1
0
 
Sút ra ngoài
 
1
0
 
Cản sút
 
1
2
 
Sút Phạt
 
1
40%
 
Kiểm soát bóng
 
60%
40%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
60%
52
 
Số đường chuyền
 
85
81%
 
Chuyền chính xác
 
92%
1
 
Phạm lỗi
 
0
0
 
Việt vị
 
1
2
 
Đánh đầu
 
4
0
 
Đánh đầu thành công
 
3
1
 
Cứu thua
 
0
1
 
Đánh chặn
 
1
1
 
Ném biên
 
1
1
 
Thử thách
 
2
10
 
Pha tấn công
 
16
5
 
Tấn công nguy hiểm
 
4
20:30
VfL Wolfsburg
1-3
FSV Mainz 05
HT
1-1
20:30
Werder Bremen
4-1
VfL Bochum
HT
1-0
20:30
Union Berlin
2-1
SC Freiburg
HT
0-0
20:30
VfB Stuttgart
4-0
Monchengladbach
HT
2-0
20:30
TSG Hoffenheim
4-2
Bayern Munchen
HT
1-2
20:30
Heidenheimer
4-1
FC Koln
HT
3-0
20:30
Eintracht Frankfurt
2-2
RB Leipzig
HT
0-1
20:30
Borussia Dortmund
4-0
Darmstadt
HT
2-0
20:30
Bayer Leverkusen
2-1
Augsburg
HT
2-0
19:15
Viettel FC
2-1
Nam Định FC
HT
0-1
18:00
Bình Định
1-1
Hải Phòng FC
HT
0-1
17:00
Sông Lam Nghệ An
2-1
Khatoco Khánh Hòa
HT
0-1
17:00
Gimcheon Sangmu FC
1-0
Jeju United
HT
0-0
14:30
Daejeon Citizen
0-1
Incheon United
HT
0-0
17:00
1 Sagan Tosu
0-2
Nagoya Grampus
HT
0-1
14:00
1 Avispa Fukuoka
0-3
Cerezo Osaka
HT
0-2
16:45
Central Coast Mariners
0-0
Sydney FC
HT
0-0
13:30
Wellington Phoenix
1-1
Melbourne Victory
HT
0-0

90phút [1-1], 120phút [1-2],

17:00
Austria (nữ) U17
1-2
Ireland U16 (nữ)
HT
1-1
21:30
Estrela da Amadora
1-0
Gil Vicente
HT
1-0
21:30
Boavista FC
2-2
Vizela
HT
0-1
21:30
FC Arouca
1-3
Vitoria Guimaraes
HT
1-0
21:30
1 SC Farense
1-3
Portimonense 1
HT
0-2
18:30
Heart of Midlothian
3-3
Glasgow Rangers
HT
1-0
18:30
Dundee
1-1
Kilmarnock 1
HT
1-1
18:30
Celtic FC
3-2
Saint Mirren
HT
2-2
17:00
SHB Đà Nẵng
3-0
Phú Thọ
HT
1-0
20:00
Korona Kielce
2-0
Ruch Chorzow
HT
1-0
18:35
Qingdao Youth Island
3-5
Shanghai Port
HT
1-3
19:00
Uthai Thani Forest
0-2
Buriram United
HT
0-0
18:30
Trat FC
2-2
Lamphun Warrior
HT
1-1
18:00
Prachuap Khiri Khan
1-0
Chiangrai United
HT
1-0
18:00
Muang Thong United
6-0
Chonburi Shark FC 1
HT
1-0
20:30
Lokomotiv Moscow
2-0
Fakel
HT
1-0
18:00
Dynamo Moscow
4-1
Krylya Sovetov
HT
1-1
21:15
Leganes
2-1
Sporting Gijon
HT
1-0
21:15
SD Huesca
0-3
Racing Santander
HT
0-1
19:00
Andorra FC
1-0
Burgos CF
HT
0-0
17:00
Feirense
1-1
Vilaverdense
HT
0-0
13:00
Kagoshima United
0-3
V-Varen Nagasaki
HT
0-1
12:00
Tokushima Vortis
1-2
Roasso Kumamoto
HT
0-1
12:00
Montedio Yamagata
0-2
Blaublitz Akita
HT
0-2
12:00
Mito Hollyhock
1-1
Oita Trinita
HT
0-1
12:00
Thespa Kusatsu
0-1
Ban Di Tesi Iwaki
HT
0-0
12:00
JEF United Ichihara Chiba
7-1
Ehime FC
HT
5-0
12:00
Yokohama FC
2-0
Shimizu S-Pulse
HT
1-0
21:30
Dordrecht
0-1
Emmen
HT
0-0
20:00
NK Mura 05
1-2
NK Rogaska
HT
0-2
20:00
NK Aluminij
1-3
Domzale 1
HT
0-3
20:00
Radomlje
1-1
NK Publikum Celje
HT
1-0
20:00
Zaglebie Sosnowiec
1-2
Miedz Legnica
HT
0-0
21:00
FK Kuban Kholding
2-0
FK Forte Taganrog
HT
0-0
21:00
FC Sevastopol
4-0
Alania-d Vladikavkaz 1
HT
1-0
20:00
FK Biolog
1-1
FK Angusht Nazran
HT
1-1
20:00
Spartak Nalchik
3-0
Druzhba Maykop
HT
0-0
19:00
Uralets Nizhny Tagil
0-1
Amkar Perm
HT
0-1
19:00
Stavropolye-2009
1-1
Stroitel Kamensk-Shakhtinsky
HT
0-0
19:00
1 Rubin Kazan B
1-1
Dinamo Barnaul
HT
0-0
19:00
Zvezda Sint Petersburg
2-1
Znamya Truda
HT
2-1
19:00
FK Orenburg-2
1-1
FC Lada Togliatti 1
HT
1-0
18:00
Dynamo Kirov
3-1
Nosta Novotroitsk
HT
1-0
17:30
Akron Togliatti B
0-3
FK Volna Nizhegorodskaya
HT
0-0
17:00
Rodina Moskva III
2-0
Baltika-BFU Kaliningrad
HT
0-0
15:00
FK Ural-2
1-1
Sokol Kazan
HT
1-0
17:00
1 Suwon Samsung Bluewings
0-1
Bucheon FC 1995
HT
0-0
17:00
Seoul E-Land FC
1-2
Jeonnam Dragons
HT
0-0
14:30
Ansan Greeners FC
0-0
Chungbuk Cheongju
HT
0-0
18:30
Jahn Regensburg
0-1
Saarbrucken
HT
0-1
18:30
Preuben Munster
2-0
Unterhaching
HT
2-0
18:30
TSV 1860 Munchen
0-2
Arminia Bielefeld
HT
0-1
18:30
VFB Lubeck
3-3
Rot-Weiss Essen
HT
2-2
18:30
Hallescher FC
1-1
Borussia Dortmund (Youth)
HT
1-1
18:30
SC Freiburg (Youth)
1-0
Viktoria koln
HT
1-0
18:30
Erzgebirge Aue
2-0
SV Waldhof Mannheim
HT
1-0
18:30
SSV Ulm 1846
4-2
SC Verl
HT
1-0
18:30
Dynamo Dresden
4-0
MSV Duisburg
HT
3-0
18:30
SV Sandhausen
1-1
Ingolstadt
HT
1-0
21:00
Taby
1-4
Orebro Syrianska IF
HT
0-2
21:00
Oskarshamns AIK
1-1
Angelholms FF
HT
1-0
21:00
IF Karlstad Fotboll
2-1
IFK Stocksund
HT
0-1
21:00
Falkenberg
5-0
Torns IF
HT
4-0
21:00
Eskilsminne IF
0-3
Torslanda IK
HT
0-1
21:00
UMF Selfoss
2-1
Fjardabyggd Leiknir
HT
1-0
20:00
Olimpia Grudziadz
0-1
KP Calisia Kalisz
HT
0-0
17:45
Pogon Siedlce
2-3
Chojniczanka Chojnice
HT
0-2
17:00
Lech II Poznan
0-1
Sandecja Nowy Sacz
HT
0-0
19:00
Kedus Giorgis
1-1
Hadiya Hossana
HT
1-0
20:00
Perak
2-3
PDRM
HT
1-1
19:15
Selangor
1-0
Kedah
HT
0-0
16:30
Johor Darul Takzim
3-1
Negeri Sembilan
HT
2-1
21:00
FK Shkendija (nữ)
3-0
ZFK Top Gol (nữ)
HT
2-0
20:30
Allerod
2-6
Glostrup FK
HT
1-1
17:00
Ringsted
3-0
Greve Fodbold 1
HT
1-0
17:00
B1908
0-0
AB Tarnby
HT
0-0
20:15
Kmka
2-1
Malindi 1
HT
0-1
20:10
Kundemba FC
1-0
Hard Rock SC
HT
0-0
13:00
Jinju Citizen
2-2
Pyeongchang FC
HT
2-2
12:00
Jeonbuk Hyundai Motors II
1-2
Geoje Citizen
HT
1-0
19:00
Persib Bandung
3-0
Bali United
HT
2-0
16:00
Moreton City Excelsior (nữ)
0-1
Robina City FC (nữ)
HT
0-0
15:30
Eastern Suburbs SC (nữ)
3-0
Sunshine Coast Wanderers (nữ)
HT
1-0
15:15
Virginia United SC (nữ)
6-3
Dare southwest Queensland (nữ)
HT
2-0
21:00
FK Aktobe Lento
0-0
Ordabasy
HT
0-0
19:00
FK Atyrau
1-0
Lokomotiv Astana
HT
1-0
21:00
Valmieras FK II
4-0
Marupe
HT
1-0
19:00
Olaine
1-1
FK Smiltene BJSS
HT
0-1
17:00
1 Tukums-2000 II
0-4
Super Nova
HT
0-1
19:50
NK Zrinski Jurjevac
1-0
Radnik Sesvete
HT
1-0
21:00
FK Zeleznicar Pancevo
3-1
Novi Pazar 1
HT
1-1
21:00
Radnicki Nis
1-2
Habitpharm Javor
HT
0-0
21:00
IMT Novi Beograd
2-1
FK Vozdovac Beograd
HT
1-1
16:30
Croydon Kings
2-3
White City Woodville
HT
1-0
15:30
1 Adelaide Olympic
1-6
Adelaide City FC
HT
1-2
14:30
Metrostars SC
2-2
Adelaide Comets FC 1
HT
2-1
12:30
Adelaide United FC (Youth)
0-2
Adelaide Raiders SC
HT
0-1
21:00
1 SC Corinthians Paulista (nữ)
1-0
Real Brasilia FC (nữ)
HT
0-0
12:00
Armadale SC U20
4-1
FloreatAthena U20
HT
2-0
12:00
1 Western Knights U20
2-2
Fremantle City U20
HT
2-0
12:00
Olympic Kingsway U20
2-2
Inglewood United U20
HT
1-1
12:00
Pires U20
7-0
Bayswater U20
HT
5-0
12:00
Balcatta U20
2-4
Stirling Macedonia U20
HT
1-1
20:00
Masitaoka FC
0-1
Nico United
HT
0-1
19:30
1 B71 Sandur
1-1
TB/FCS/Royn
HT
1-1
17:00
Kingsley Westside
3-2
Willip
HT
1-0
16:00
Dianella White Eagles
2-0
Subiaco AFC
HT
1-0
14:00
Mandurah City
0-3
Sorrento F.C.
HT
0-1
14:00
Gosnells City
1-3
Murdoch Uni Melville
HT
0-2
14:00
Rocking ham City
0-0
UWA-Nedlands FC
HT
0-0
14:00
Joondalup United
3-1
Cockburn City
HT
0-1
18:30
FC Abdish-Ata Kant
2-0
FC Talant
HT
0-0
20:00
Ohud Medina Youths
3-1
Al Ahli Jeddah (Youth)
HT
3-0
15:00
INAC (nữ)
0-2
Urawa Red Diamonds (nữ)
HT
0-1
12:00
NTV Beleza (nữ)
2-1
JEF United Ichihara Chiba (nữ)
HT
0-1
21:00
Tottenham Hotspur (nữ)
3-1
West Ham United (nữ)
HT
1-0
21:00
Manchester United (nữ)
0-6
Chelsea FC (nữ)
HT
0-4
21:00
Leicester City (nữ)
0-4
Liverpool (nữ)
HT
0-1
21:00
Bristol Academy (nữ)
0-4
Everton FC (nữ)
HT
0-2
21:00
Aston Villa (nữ)
1-2
Manchester City (nữ)
HT
0-1
21:00
Arsenal (nữ)
5-0
Brighton H.A. (nữ)
HT
2-0
17:00
Paro FC
2-2
Transport United FC 1
HT
0-2
13:00
1 Adelaide Vipers
4-2
West Torrens Birkalla
HT
2-2
12:30
Sturt Lions
3-2
Adelaide Cobras FC
HT
0-1
12:30
Playford City Patriots
4-0
Western Strikers SC
HT
2-0
12:30
Fulham United FC
0-2
Salisbury United
HT
0-1
12:30
Adelaide Victory
1-2
West Adelaide SC
HT
1-0
12:30
Adelaide Blue Eagles
1-3
Cumberland United FC
HT
0-1
16:15
St George City FA
2-1
Sydney United
HT
0-1
16:15
1 Manly United
2-1
Wollongong Wolves 1
HT
1-0
16:10
Hills Brumbies
0-2
Blacktown City Demons
HT
0-0
16:00
Western Sydney Wanderers AM
2-5
Marconi Stallions
HT
1-1
16:00
St George Saints
3-1
Sutherland Sharks
HT
2-1
14:30
Spirit FC
0-2
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
HT
0-1
16:40
NWS Spirit FC U20
2-4
APIA Leichhardt Tigers U20
HT
1-2
16:10
Canterbury Bankstown U20
0-1
Bonnyrigg White Eagles U20
HT
0-0
14:00
Blacktown Spartans U20
3-1
Inter Lions U20
HT
1-1
14:00
Dulwich Hill U20
1-1
UNSW FC U20
HT
1-0
14:00
1 Dunbar Rovers FC U20
2-3
Mt Druitt Town Rangers U20 2
HT
1-0
14:00
Macarthur Rams U20
1-1
Bankstown City Lions U20
HT
1-0
14:00
SD Raiders U20
0-1
Northern Tigers U20
HT
0-1
14:00
Hills Brumbies U20
2-0
Blacktown City FC U20
HT
0-0
14:00
St.George Saints U20
5-0
Sutherland Sharks U20 1
HT
1-0
14:00
St George City FA U20
0-3
Sydney United 58 U20
HT
0-3
20:00
Venezia F.C. Youth
0-0
Pisa U19
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [1-1], Pen [5-4],

20:00
Parma U20
1-1
Ascoli Youth
HT
1-0

90phút [1-1], 120phút [1-2],

19:00
Napoli Youth
2-2
Udinese U20
HT
1-0

90phút [2-2], 120phút [2-2], Pen [8-9],

16:00
Benevento (Youth)
1-0
AlbinoLeffe Youth
HT
0-0
15:30
1 Alessandria Youth
3-1
Crotone U19
HT
0-0
20:00
Kenya Police FC
0-1
Tusker
HT
0-1
19:00
Kariobangi Sharks
2-1
Shabana FC
HT
0-1
17:00
Posta Rangers
2-1
Kakamega Homeboyz
HT
0-1
21:00
Maynooth University Town FC
1-4
Gorey Rangers
HT
0-1
20:00
Midleton FC
3-0
St Francis FC
HT
0-0
12:00
Valentine Phoenix Reserves
3-1
Maitland FC Reserves
HT
1-1
15:00
Kingston City
1-2
Western United FC NPL
HT
1-1
12:00
Eastern Lions SC
1-0
Brunswick City
HT
1-0
12:00
North Geelong Warriors
1-2
Werribee City
HT
0-1
17:00
Bnei Yehuda Tel Aviv U19
1-1
Maccabi Petach Tikva U19
HT
0-0
16:30
Hapoel Tel Aviv U19
4-0
Hapoel Haifa U19
HT
2-0
16:20
Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
2-3
Ashdod MS U19
HT
2-1
16:15
Maccabi Netanya U19
2-1
Hapoel Kfar Saba U19
HT
1-0
16:10
1 Hapoel Hadera U19
0-5
Maccabi Haifa U19
HT
0-1
15:00
Hapoel Beer Sheva U19
2-2
Maccabi Tel Aviv Shachar U19
HT
1-1
17:00
Migori Youth
0-0
Gusii FC
HT
0-0
17:00
Mulembe United
2-1
Vihiga Bullets
HT
0-0
12:00
NWS Spirit (nữ)
1-2
Illawarra Stingrays (nữ)
HT
1-0
21:00
Throttur Reykjavik
0-1
UMF Njardvik
HT
0-0
21:00
Leiknir Reykjavik
1-0
IR Reykjavik
HT
1-0
20:00
FM Fortuna
0-1
Silute
HT
0-1
17:00
DFK Dainava Alytus B
0-0
FK Zalgiris Vilnius B
HT
0-0
16:00
FK Viltis Vilnius
3-1
FK Sirvena
HT
2-1
18:00
Aalborg BK U19
1-1
Nordsjaelland U19
HT
0-1
15:00
Redcliffe PCYC
2-1
Mount Gravatt Hawks
HT
0-0
15:00
North Pine United
3-2
Newmarket SFC 1
HT
1-0
16:00
Perth SC (nữ)
4-0
Subiaco AFC (nữ)
HT
3-0
14:00
NTC Football West (nữ)
1-7
Perth RedStar (nữ)
HT
1-1
19:00
FC Istaravshan
2-1
FC Khatlon
HT
0-0
17:00
1 Lion City Sailors
3-1
Young Lions
HT
2-0
17:00
1 Albirex Niigata FC
1-0
Hougang United FC
HT
1-0
16:30
Farul Constanta (nữ)
1-0
FK Csikszereda Miercurea Ciuc (nữ)
HT
1-0
16:00
Perth Glory (Youth)
0-1
Perth RedStar
HT
0-0
14:00
Western Knights
0-3
Fremantle City
HT
0-1
14:00
Balcatta FC
0-3
Stirling Macedonia
HT
0-1
14:00
Armadale SC
3-0
Floreat Athena 1
HT
2-0
20:00
FC Onor
2-3
Alashkert B Martuni
HT
0-0
21:00
Grotta (nữ)
1-3
Keflavik (nữ)
HT
0-2
19:00
Tindastoll Neisti (nữ)
1-2
Thor KA Akureyri (nữ)
HT
1-2
19:00
ZNK Hajduk Split (nữ)
2-0
Dinamo Maksimir (nữ)
HT
1-0
17:00
Wisla Krakow (Youth)
2-3
Odra Opole Youth
HT
0-0
17:00
Warta Poznan Youth
1-0
Rakow Czestochowa (Youth)
HT
0-0
17:00
Jagiellonia Bialystok (Youth)
2-1
Korona Kielce U19
HT
0-0
19:00
Banik Ostrava (nữ)
1-2
Pardubice (nữ)
HT
0-1
19:00
Sparta Praha (nữ)
1-3
Slavia Praha (nữ)
HT
0-3
16:00
Horni Herspice (nữ)
0-2
FC Viktoria Plzen (nữ)
HT
0-2
19:00
La Passe
1-2
Foresters FC
HT
0-1
12:15
Cooma Tigers
0-3
Gungahlin United
HT
0-1
12:00
OConnor Knights
2-1
Canberra Olympic
HT
1-0
21:30
Sarriana
0-0
Gran Pena
HT
0-0
17:30
Panaderia Pulido
1-1
Lanzarote
HT
0-1
20:00
MFK Topolcany (nữ)
1-3
AS Trencin (nữ)
HT
1-2
16:00
Spartak Trnava (nữ)
0-5
TJ Spartak Myjava(nữ)
HT
0-0
16:00
Dukla Banska Bystrica (nữ)
3-3
MFK Ruzomberok (nữ)
HT
0-0
16:10
Macarthur Rams
0-2
Bankstown City Lions
HT
0-0
16:00
Blacktown Spartans
3-2
Inter Lions
HT
0-1
16:00
SD Raiders FC
3-0
Northern Tigers
HT
2-0
16:00
Dunbar Rovers FC
0-1
Mt Druitt Town Rangers FC
HT
0-0
16:00
1 Dulwich Hill SC
2-4
University NSW
HT
1-2
14:10
Canterbury Bankstown FC
1-1
Bonnyrigg White Eagles 1
HT
0-0
13:30
Hake Ya Dong in Sydney City
0-4
Bulls Academy
HT
0-2
20:00
Flambeau du Centre
2-0
Vitalo
HT
1-0
20:00
Lokomotiv Vitebsk (nữ)
12-1
Dyussh Polesgu (nữ)
HT
6-1
18:00
Smorgon (nữ)
0-2
Dinamo Brest (nữ)
HT
0-0
18:00
1 FK Minija
1-1
NFA Kaunas
HT
1-0
17:00
2 Garr and Ava
0-1
FK Riteriai
HT
0-1
20:00
1 Davao Aguilas
1-1
Taguig 1
HT
0-1
17:15
Stallions FC
6-1
Mendiola FC
HT
1-0
14:30
FC Meralco Manila
3-1
Garelli United
HT
1-0
20:00
Naftan Novopolock
2-1
Dnepr Mogilev
HT
0-0
19:30
Samgurali Tskh
4-0
Samtredia
HT
4-0
21:00
IK Gauthiod
1-1
BK Forward
HT
0-1
21:00
FC Arlanda
3-0
Jarfalla
HT
0-0
21:00
1 IK Franke
0-2
Falu BS FK
HT
0-0
21:00
Nykopings BIS
4-2
BK Ljungsbro
HT
1-1
21:00
Enskede IK
1-1
IK Sleipner 1
HT
0-0
20:00
Ytterhogdal IK
0-1
Tegs SK
HT
0-1
20:00
Taftea IK
1-0
Gottne IF
HT
1-0
20:00
Jonsereds IF
2-0
Laholms FK
HT
1-0
20:00
IFK Berga
4-1
Osterlen FF
HT
2-0
19:00
2 Skiljebo SK
0-2
Hudiksvalls ABK
HT
0-2
19:00
Motala AIF FK
3-3
Stenungsunds IF
HT
0-2
19:00
Kumla
0-2
Grebbestads IF
HT
0-1
19:00
Froso IF
3-2
IF Algarna
HT
2-1
19:00
Simrishamn
0-1
Nosaby IF
HT
0-0
19:00
Husqvarna
2-1
IK Tord
HT
1-1
18:30
Savedalens IF
3-3
Ockero
HT
2-2
18:00
Lucksta IF
4-0
IFK Lulea
HT
1-0
18:00
FC Gute
2-0
Sandvikens AIK FK
HT
1-0
18:00
IFK Ostersunds
1-2
Bodens BK
HT
0-1
18:00
Huddinge IF
0-2
FC Nacka Iliria
HT
0-1
17:00
Kiruna FF
0-3
Skelleftea FF
HT
0-1
17:00
Qviding FIF
5-1
Landvetter IS
HT
1-1
21:00
St Gallen (nữ)
5-0
FC Luzern (nữ)
HT
2-0
17:30
Grasshopper (nữ)
3-0
Aarau (nữ)
HT
2-0
13:30
NGU Nagoya (nữ)
0-0
Orca Kamogawa FC (nữ)
HT
0-0
12:00
Setagaya Sfida (nữ)
4-0
Speranza Takatsuki(nữ)
HT
2-0
21:00
SV Muttenz
4-1
FC Courtetelle
HT
3-0
21:00
Basuli B team
0-0
Biel Bienne
HT
0-0
21:00
FC Kosova Zurich
2-1
Kreuzlingen
HT
0-0
21:00
Langenthal
3-1
Concordia
HT
1-1
21:00
SV Hongg
2-0
YF Juventus Zurich
HT
2-0
21:00
Koniz
4-1
FC Emmenbrucke 1
HT
2-0
21:00
Zurich B team
0-0
Servette U21
HT
0-0
21:00
Vevey Sports
2-0
Grand Saconnex
HT
2-0
21:00
Grasshoppers U21
1-2
Taverne
HT
1-1
21:00
FC Dietikon
3-1
Muri
HT
2-1
21:00
Young Boys U21
3-1
Delemont
HT
2-0
21:00
Freienbach
2-0
FC Mendrisio Stabio
HT
1-0
21:00
Bassecourt
4-4
solothurn
HT
3-0
21:00
FC St.Gallen U21
1-1
SC Cham
HT
1-0
21:00
USV Eschen Mauren
1-1
FC Wettswil Bonstetten
HT
0-0
21:00
FC Rapperswil-Jona
3-1
Etoile Carouge
HT
1-1
21:00
FC Paradiso
2-0
Bavois
HT
1-0
21:00
FC Luzern U21
1-1
Bruhl SG
HT
0-0
21:00
1 Bulle
3-1
Kriens
HT
1-0
21:00
FC Sion U21
6-2
La Chaux-de-Fonds
HT
2-0
21:00
Pully Football
1-0
Chenois
HT
1-0
21:00
FC Naters
4-2
Echallens
HT
2-0
21:00
Monthey
4-1
US Terre Sainte
HT
2-1
21:00
La Sarraz-Eclepens
0-1
Meyrin
HT
0-1
21:00
FC Winterthur U21
4-1
FC Balzers
HT
0-0
21:00
FC Coffrane
0-0
Lausanne SportsU21
HT
0-0
21:00
Wohlen
2-3
FC Black Stars Basel
HT
1-0
21:00
Uzi
1-2
FC Tuggen
HT
1-0
21:00
FC Schotz
5-1
FC Thun U21
HT
1-1
21:00
Breitenrain
1-2
Lugano U21
HT
1-2
21:00
FC Linth 04
3-1
FC Gossau
HT
2-1
21:00
Rotkreuz
2-4
FC Munsingen
HT
1-1
20:00
JIPPO
2-0
KaPa
HT
0-0
19:00
1 TPS Turku
1-4
KTP Kotka
HT
1-2
16:15
Broadbeach United
5-0
Moreton City II
HT
3-0
15:00
SWQ Thunder
0-2
Eastern Suburbs Brisbane
HT
0-1
15:00
Caboolture FC
3-0
Ipswich City
HT
2-0
19:00
Union Neumunster
4-1
MTSV Hohenwestedt
HT
2-1
19:00
SV Eichede
1-1
VfR Neumunster
HT
0-0
19:00
SV Preussen 09 Reinfeld
5-2
Oldenburger SV
HT
1-1
20:00
PAOK Saloniki U19
4-1
PAS Giannina U19 1
HT
3-1
19:00
AE Kifisias U19
0-3
Olympiakos Piraeus U19
HT
0-0
17:15
AEK Athens U19
2-4
Panathinaikos U19
HT
1-2
16:00
PAS Lamia U19
0-3
Panserraikos U19
HT
0-2
16:00
Atromitos U19
1-2
OFI Crete U19
HT
1-2
15:00
Panaitolikos U19
1-1
Aris Thessaloniki U19
HT
0-0
15:00
Asteras Tripolis U19
2-2
Volos Nps U19 1
HT
2-2
21:00
1 Club Fernando de la Mora
1-2
Guairena
HT
1-0
21:00
1 3 De Febrero
0-2
Atletico Tembetary
HT
0-0
20:00
Sabail
0-3
FC Neftci Baku
HT
0-0
20:00
Sabah FK Baku
2-0
Standard Sumgayit
HT
1-0
20:00
FK Kapaz Ganca
0-1
Zira FK
HT
0-0
14:00
Wuhan Jianghan (nữ)
1-0
Beijing Yuhong Xiushan (nữ)
HT
0-0
14:00
Shandong Ticai (nữ)
2-2
Jiangsu Wuxi (nữ)
HT
2-1
14:00
Changchun Masses Properties (nữ)
3-3
Guangdong Meizhou (nữ)
HT
2-1
21:10
Brabrand IF (nữ)
3-2
JAI Fodbold (nữ)
HT
0-1
18:00
Allerod (nữ)
1-3
Naesby BK (nữ)
HT
0-0
17:20
NRB Teleghma U21
3-2
MC EI Eulma U21 1
HT
2-1
17:20
SKAF Khemis Miliana U21
2-3
RC Kouba U21 1
HT
1-1
17:10
ES Mostaganem U21
1-0
SC Mecheria U21
HT
0-0
17:00
ESM Kolea U21
3-2
MCB Oued Sly U21 1
HT
1-1
17:00
1 Olympique Medea U21
4-8
WA Mostaganem U21
HT
2-3
17:00
MSP Batna U21
2-2
JS Bordj Menaiel U21
HT
0-1
17:00
AS Khroub U21
0-1
Olympique Akbou U21
HT
0-0
17:00
IB Khemis El Khechna U21
5-1
CA Batna U21
HT
2-1
21:00
1 Mauerwerk
1-0
Wiener SC
HT
1-0
20:30
SR Donaufeld Wien
2-2
Traiskirchen
HT
0-1
20:00
TS Galaxy
1-0
Orlando Pirates
HT
0-0
20:00
Supersport United
2-0
Moroka Swallows
HT
2-0
20:00
Stellenbosch FC
0-1
Mamelodi Sundowns
HT
0-0
20:00
Sekhukhune United
0-1
AmaZulu
HT
0-1
20:00
Royal AM
0-0
Chippa United
HT
0-0
20:00
Kaizer Chiefs
0-0
Polokwane City FC
HT
0-0
20:00
Lamontville Golden Arrows
1-1
Cape Town Spurs
HT
0-1
20:00
Cape Town City
3-1
Richards Bay
HT
1-0
17:00
Hualien (nữ)
1-5
Hang Yuan FC (nữ)
HT
0-1
15:00
Taichung Blue Whale (nữ)
3-2
Taipei Xiongzan (nữ)
HT
0-2
14:00
Kaohsiung Sunny Bank (nữ)
0-0
Inter Taoyuan FC (nữ)
HT
0-0
18:00
AS Roma U20
4-1
Bologna U20
HT
2-1
18:00
Inter Milan U20
2-0
Atalanta U20
HT
1-0
18:00
Empoli U20
0-0
Lazio U20
HT
0-0
16:00
Frosinone U20
0-0
Juventus U20
HT
0-0
20:00
Naft Misan
0-1
Al Talaba
HT
0-0
19:00
FC Espoo
4-1
VJS Vantaa B
HT
1-0
19:00
2 Peimari United
1-1
SalPa II
HT
1-0
19:00
TP-49
3-3
Pato
HT
1-2
18:15
ToTe
2-0
PPJ/Ruoholahti
HT
2-0
18:15
1 Ponnistus
0-4
MPS Atletico Malmi
HT
0-2
17:00
OsPa
4-0
KePS
HT
3-0
21:30
1 Acassuso U20
0-2
Ferro Carril Oeste General Pico U20
HT
0-2
19:10
Almirante Brown U20
2-1
CA Brown de Adrogue U20
HT
0-1
19:00
All Boys U20
0-3
Arsenal de Sarandi U20 1
HT
0-1
21:10
CRB Temouchent
5-1
JS Ghir Abadla
HT
1-0
21:00
WA Boufarik
4-3
RC Arba
HT
3-1
21:00
USM EL HARRACH
1-0
Oued Magrane
HT
1-0
21:00
NRB Teleghma
4-1
MC El Eulma
HT
2-1
21:00
MSP Batna
1-0
JS Bordj Menaiel
HT
0-0
21:00
SKAF Khemis Melina
1-2
RC Kouba
HT
0-0
21:00
OM Medea
1-3
WA Mostaganem
HT
0-2
21:00
IB Khemis El Khechna
2-1
CA Batna
HT
1-1
21:00
1 ES Sour El Ghozlane
2-1
HB Chelghoum Laid
HT
0-1
21:00
AS Khroub
1-0
Olympique Akbou
HT
1-0
21:00
ESM Kolea
2-0
MCB Oued Sly
HT
1-0
21:00
ES Mostaganem
4-1
SC Mecheria
HT
1-1
21:00
AS Ain Mlila
1-1
USM Annaba
HT
1-0
18:00
Solrod (nữ)
0-1
Vildbjerg SF (nữ)
HT
0-0
13:00
Kochi United
0-1
Rayluck Shiga
HT
0-0
18:00
Poland (nữ) U17
2-2
France (nữ) U17
HT
1-2
19:00
Roskilde
0-0
Middelfart G og
HT
0-0
19:00
Aarhus Fremad
2-0
Esbjerg
HT
0-0
19:00
Brabrand
2-1
Skive IK
HT
2-1
18:45
FA 2000
2-1
Fremad Amager
HT
1-1
14:00
Tai Chung FC
1-1
Wofoo Tai Po
HT
0-1
14:00
Southern District
0-3
Kitchee
HT
0-1
13:00
Paju Citizen FC
1-1
Yangpyeong
HT
0-0
13:00
Hwaseong FC
1-0
Ulsan Citizens
HT
0-0
13:00
Changwon City
2-2
Siheung City
HT
2-2
12:00
Busan Transportation Corporation
2-1
Pocheon FC
HT
0-1
20:00
Vittsjo GIK (nữ)
1-2
IFK Norrkoping DFK (nữ)
HT
1-1
20:00
AIK Solna (nữ)
1-2
BK Hacken (nữ)
HT
0-0
20:00
KuPs (nữ)
3-1
Honka Espoo (nữ)
HT
2-0
20:00
Jyvaskylan Pallokerho (nữ)
0-0
Ilves Tampere (nữ)
HT
0-0
18:00
PK Keski Uusimaa (nữ)
1-3
Aland United (nữ)
HT
1-3
20:00
Santarritense U20
1-6
Inter De Minas U20
HT
0-2
20:30
Havelse
1-2
SV Drochtersen/Assel
HT
1-0
20:30
1 ETSV Weiche Flensburg
0-2
Eintracht Norderstedt
HT
0-0
20:30
Phonix Lubeck
3-4
Bremer SV
HT
1-2
20:30
SV Meppen
3-1
FC Teutonia 05
HT
1-1
20:30
TuS Blau-Weiss Lohne
0-2
Oldenburg
HT
0-1
20:30
Holstein Kiel II
3-3
FC Kilia Kiel
HT
1-2
20:30
Eimsbutteler TV
0-2
SSV Jeddeloh
HT
0-1
20:00
Kickers Offenbach
0-3
TSV Steinbach Haiger
HT
0-2
19:00
Wuppertaler
1-1
Duren
HT
0-1
19:00
TSV Buchbach
5-2
TSV Aubstadt
HT
2-1
19:00
TSG Balingen
4-3
Hessen Kassel
HT
3-0
19:00
Eintracht Bamberg
2-1
Bayern Munchen (Youth)
HT
0-0
19:00
Bahlinger
2-2
TSV Schott Mainz
HT
1-2
19:00
Wiedenbruck
1-1
SV Lippstadt
HT
1-1
19:00
Viktoria Aschaffenburg
4-4
SpVgg Ansbach
HT
1-2
19:00
Wegberg-Beeck
1-2
Gutersloh
HT
0-1
19:00
Astoria Walldorf
0-0
Eintracht Frankfurt (Youth)
HT
0-0
19:00
Wurzburger Kickers
4-0
DJK Vilzing
HT
3-0
19:00
TuS Koblenz
1-3
FSV Mainz 05 (Youth)
HT
1-1
19:00
SV Rodinghausen
1-0
Fortuna Koln
HT
1-0
19:00
VfB Stuttgart II
2-0
TSG Hoffenheim (Youth)
HT
1-0
19:00
SC Paderborn 07 II
1-1
Rot-Weiss Oberhausen
HT
0-0
19:00
Schweinfurt 05 FC
3-1
SpVgg Bayreuth
HT
2-0
19:00
Nurnberg (Youth)
4-0
SV Schalding Heining
HT
2-0
19:00
FSV Frankfurt
4-0
SG Barockstadt
HT
2-0
19:00
Monchengladbach AM.
3-3
Bocholt FC
HT
1-1
19:00
Freiberg
3-1
Vfr Aalen
HT
3-0
19:00
Alemannia Aachen
2-0
SSVg Velbert 1
HT
1-0
19:00
Wacker Burghausen
4-1
FC Augsburg II
HT
3-0
19:00
FC 08 Hombrug
3-0
Stuttgarter Kickers
HT
1-0
17:00
Koln Am
3-2
Fortuna Dusseldorf (Youth)
HT
2-0
20:00
Nebitchi
2-0
HTTU Asgabat
HT
0-0
19:45
Sagadam FK
3-0
FC MERW
HT
0-0
19:00
Arkadag FK
6-0
Energetik Mary
HT
0-0
19:00
FC Altyn Asyr
1-0
Kopetdag Asgabat
HT
0-0
18:30
Club Brugge (nữ)
0-2
Anderlecht (nữ)
HT
0-0
15:15
FC Melbourne Srbija
1-2
North Sunshine Eagles
HT
0-1
15:00
Altona City
1-1
Brunswick Juventus
HT
0-1
12:15
Pascoe Vale SC
3-0
Goulburn Valley Suns
HT
1-0
12:00
Nunawading City
1-0
Box Hill United SC
HT
0-0
12:00
Boroondara
3-2
Essendon Royals
HT
1-1
12:00
1 Doveton
2-1
Beaumaris
HT
1-1
12:30
Western Springs AFC
1-1
Eastern Suburbs Auckland
HT
0-0
12:00
Melville United
1-0
Bay Olympic
HT
1-0
17:10
Dnipro-1 U21
0-2
FC Shakhtar Donetsk U21
HT
0-2
17:00
FC Vorskla U21
2-1
Obolon Kiev U21
HT
0-0
17:00
Veres Rivne U21
0-0
PFC Oleksandria U21
HT
0-0
17:00
Rukh Vynnyky U21
3-2
Chernomorets Odessa U21
HT
2-0
17:00
FC Mynai U21
2-0
Kolos Kovalivka U21 1
HT
1-0
17:00
Metalist 1925 Kharkiv(U21)
0-0
Polissya Zhytomyr U21
HT
0-0
17:00
LNZ Cherkasy U21
0-3
Zorya U21
HT
0-2
17:00
Dinamo KyivU21
6-1
Kryvbas U21
HT
4-1
12:30
Adelaide University SC
2-1
The Cove FC
HT
1-1
12:30
Noarlunga United
3-0
Adelaide Hills
HT
3-0
21:00
JPS
0-1
Jakobstads Bollklubb
HT
0-0
21:00
Atlantis II
4-2
PEPO Lappeenranta
HT
4-1
21:00
VIFK
0-5
Klubi 04 Helsinki
HT
0-0
20:00
1 Poxyt
0-3
Honka Espoo
HT
0-1
20:00
KPV
1-0
KuPS (Youth)
HT
0-0
20:00
HJS Akatemia
1-1
Vantaa
HT
0-0
20:00
EPS Espoo
2-0
Jazz Pori
HT
2-0
19:00
Mypa
2-3
Kiffen Helsinki
HT
1-1
19:00
RoPS Rovaniemi
4-2
FC Vaajakoski
HT
2-0
21:40
Moreirense U19
6-1
Braganca U19
HT
6-1
21:30
Vianense U19
0-2
Merelinense U19
HT
0-2
21:00
Lusitania Lourosa U19
2-0
Vizela U19
HT
1-0
21:00
Pacos Ferreira U19
1-0
Maritimo U19
HT
0-0
20:10
Boavista U19
0-1
Rio Ave U19
HT
0-1
17:00
Vitoria SC Guimaraes U19
1-0
SC Farense U19
HT
1-0
17:00
Sporting Lisbon U19
2-2
FC Famalicao U19
HT
1-0
16:30
Viimsi JK (nữ)
2-0
FC Lootos Polva (nữ)
HT
0-0
16:30
JK Tallinna Kalev (nữ)
2-3
Tammeka Tartu (nữ)
HT
1-3
16:30
Tallinna FC Ararat (nữ)
3-3
JK Tabasalu (nữ)
HT
3-1
21:00
Stolem Gniewino
1-2
Gedania Gdansk
HT
1-1
21:00
LZS Starowice Dolne
1-4
Unia Turza Slaska
HT
1-2
20:00
Olimpia Zambrow
3-1
KS Legionovia Legionowo
HT
1-1
20:00
Gornik Polkowice
2-0
Lechia Zielona Gora
HT
0-0
19:00
Gornik II Zabrze
2-1
Karkonosze Jelenia Gora
HT
1-0
19:00
Cartusia
5-2
Unia Solec Kujawski
HT
3-1
19:00
KS Pogon Nowe Skalmierzyce
3-1
MKS Notec Czarnkow
HT
1-0
19:00
KP Starogard Gdanski
1-5
KTS-K Luzino
HT
0-2
18:00
Unia Swarzedz
4-0
Flota Swinoujscie
HT
1-0
18:00
Dobre Miasto
1-0
MLKS Znicz Biala Piska
HT
1-0
18:00
Podhale Nowy Targ
5-1
Sokol Sieniawa 1
HT
2-1
18:00
KS Raszyn
0-4
MKS Piaseczno
HT
0-0
17:00
2 KS Wieczysta Krakow
1-0
Swidniczanka Swidnik
HT
1-0
17:00
Vineta Wolin
2-3
Sokol Kleczew
HT
1-0
17:00
Legia Warszawa B
1-0
Wikielec
HT
0-0
16:00
Wisla Krakow II
2-0
Dalin Myslenice
HT
0-0
16:00
Wierna Malogoszcz
2-3
Klimontowianka Klimontow
HT
1-0
16:00
Sparta Katowice
2-0
Znicz Klobuck
HT
1-0
16:00
GKS Kolbudy
1-8
Baltyk Gdynia
HT
0-3
17:00
Real Betis U19
2-0
Las Palmas U19
HT
1-0
17:00
Mallorca U19
2-0
Bilbao U19
HT
1-0
15:30
FC Rokycany
4-0
TJ Klatovy
HT
1-0
19:30
Kamuzu Barracks
0-0
Moyale Barracks
HT
0-0
19:30
Nyasa Big Bullets FC
2-0
Mzuzu City Hammers
HT
1-0
19:30
Creck SC
1-0
FOMO FC
HT
1-0
16:00
Queensland Lions SC
1-1
Gold Coast Knights
HT
0-1
15:00
Redlands United FC
0-4
Peninsula Power
HT
0-2
14:00
Brisbane City
0-4
Brisbane Olympic United FC
HT
0-4
20:00
Hutteen U23
0-0
Al Ittihad Aleppo U23 1
HT
0-0
15:30
Wuhan Juxing Shanyao
2-5
Qingdao Chasing Youth
HT
0-3
12:30
Jiangsu Nan Dongsheng
2-1
Shanghai Mitsubishi Heavy Industries Fly
HT
0-0
21:00
CR Uniao Malanje
0-1
Wiliete
HT
0-1
21:00
CRD Libolo
4-2
Sporting Cabinda
HT
0-0
19:30
Dynamo Kyiv
3-1
Kryvbas
HT
2-1
16:15
Brisbane City U23
2-3
Brisbane Olympic FC U23
HT
1-2
14:00
Broadbeach United U23
1-3
Moreton City Excelsior B U23
HT
0-2
13:45
Lions FC U23
3-2
Gold Coast Knights U23
HT
2-1
12:45
Redlands United U23
0-5
Peninsula Power U23
HT
0-1
12:45
Caboolture FC U23
4-3
Ipswich FC U23
HT
2-1
12:45
SWQ Thunder U23
2-4
Eastern Suburbs U23(AUS)
HT
2-3
21:00
1 First Vienna (nữ)
2-3
Sturm Graz/Stattegg (nữ)
HT
0-1
18:00
Bergheim/Hof (nữ)
1-0
Wacker Innsbruck (nữ)
HT
1-0
17:00
Kremin B Kremenchuk
0-3
Lokomotiv Kyiv
HT
0-2
16:30
1 Kudrivka
1-2
Karpaty Lviv II
HT
0-1
21:00
Belarus U17
2-0
FC Baranovichi 1
HT
1-0
20:00
FK Lida
1-5
Shakhter Soligorsk II
HT
1-1
19:00
Dinamo-2 Minsk
1-2
BATE-2 Borisov
HT
0-1
18:00
Kommunalnik Slonim
2-3
FC Molodechno
HT
0-1
17:00
FC Belshina Babruisk
1-3
Niva Dolbizno
HT
1-0
17:00
Ferencvarosi U19
1-3
Gyori ETO U19
HT
1-1
16:00
III.Keruleti TVE U19
2-4
Paksi SEU19
HT
1-1
21:00
1 Sandefjord B
4-2
Start Kristiansand B
HT
2-0
20:00
Kongsvinger IL B
0-0
Fredrikstad B 1
HT
0-0
19:00
IL Hodd B
0-1
Aalesund FK B
HT
0-0
18:00
Fyllingsdalen
1-1
Innstranden
HT
0-0
20:30
VfR Mannheim
4-0
FV Offenburg
HT
2-0
20:30
Pforzheim
2-2
TSV Essingen
HT
1-1
20:00
Viktoria Griesheim
2-1
Bayern Alzenau
HT
2-0
19:00
SV Heimstetten
4-1
TSV Nördlingen 2
HT
2-1
19:00
FC Ismaning
0-0
Kirchheimer SC 1
HT
0-0
19:00
VfR Garching
4-5
FC Deisenhofen
HT
3-4
19:00
ATSV Erlangen
1-1
TSV Kornburg
HT
0-0
19:00
Eintracht Stadtallendorf
1-1
Waldgirmes
HT
0-0
19:00
TUS Mechtersheim
3-3
Engers
HT
2-3
19:00
FSV Optik Rathenow
0-4
TSG Neustrelitz 1
HT
0-2
18:15
Budissa Bautzen
2-2
VFC Plauen
HT
1-1
18:00
FC Anker Wismar
4-1
SC Staaken
HT
1-1
13:15
Hume City U23
0-0
Dandenong Thunder U23
HT
0-0
15:00
Kingsley Westside Reserves
2-1
Gwelup Croatia SC Reserves
HT
1-1
14:00
Dianella White Eagles Reserves
1-0
Subiaco AFC Reserves
HT
1-0
12:00
Gosnells City Reserves
1-1
Murdoch University Melville FC Reserves
HT
1-0
12:00
Mandurah City FC Reserves
2-5
Sorrento FC Reserves
HT
0-3
12:00
Rockingham City FC Reserves
0-2
UWA-Nedlands FC Reserves
HT
0-2
12:00
Joondalup Utd Reserves
2-1
Cockburn City Reserves
HT
0-0
14:15
Croydon Kings Reserve
0-1
White City FK Beograd Reserves
HT
0-0
13:15
Adelaide Olympic Reserve
3-4
Adelaide City Reserve
HT
3-1
12:15
North Eastern MetroStars Reserve
4-2
Adelaide Comets Reserve
HT
2-0
20:00
IK Oddevold
1-1
IK Brage
HT
0-0
20:00
Degerfors IF
4-1
Orgryte
HT
1-0
18:00
1 Skovde AIK
1-0
Ostersunds FK
HT
0-0
16:00
FK Teplice (nữ)
2-0
Hradec Kralove (nữ)
HT
0-0
18:00
NAPSA Stars
1-2
Nkwazi
HT
1-2
18:30
Brno U19
1-2
Sparta Praha U19
HT
1-2
18:00
Vysocina Jihlava U19
3-0
MFK Karvina U19
HT
1-0
16:00
Tescoma Zlin U19
2-2
Slovacko U19
HT
0-2
16:00
Pardubice U19
1-0
Sigma Olomouc U19
HT
0-0
16:00
Dukla Praha U19
4-0
Banik Ostrava U19
HT
2-0
15:15
Dynamo Ceske Budejovice U19
1-3
Viktoria Plzen U19
HT
0-1
15:00
Mlada Boleslav U19
1-1
Frydek-Mistek U19
HT
0-0
15:00
Slovan Liberec U19
2-2
Slavia Praha U19
HT
1-0
19:00
Turbine Potsdam (nữ)
2-1
Monchengladbach (nữ)
HT
1-0
18:10
Young Boys U19
8-0
St Gallen U19
HT
3-0
15:00
Magpie Magpie
4-2
Across the Waves FC
HT
2-1
20:00
Juve Stabia U19
1-1
Avellino U19
HT
0-0
20:00
Mantova U19
2-2
Virtus Verona U19
HT
2-1
20:00
Pro Vercelli U19
1-1
Modena U19
HT
1-0
19:00
VJS Vantaa (nữ)
4-4
Ilves II (nữ)
HT
1-2
19:00
1 Ilott (nữ)
0-1
EBK Espoo (nữ)
HT
0-1
19:00
Lahti s (nữ)
1-1
TPS Turku (nữ)
HT
1-0
18:00
VIFK Vaasa (nữ)
1-3
Helsinki B (nữ)
HT
0-1
17:00
ONS (nữ)
1-1
KTP Kotka (nữ)
HT
0-0
21:00
Stadlau
4-1
Hellas Kagran
HT
2-0
18:15
Deren FC
1-2
Khangarid Klub
HT
1-2
15:15
FC Ulaanbaatar
4-2
Bayanzurkh Sporting Ilch
HT
1-1
19:00
BK Frem
4-2
Ishoj IF
HT
3-0
19:00
Naesby
3-2
Holbaek
HT
1-1
19:00
Young Boys FD
3-0
SfB Oure
HT
2-0
18:30
VSK Arhus
1-0
BK Avarta
HT
0-0
18:00
IF Lyseng
4-2
Vegar
HT
3-0
18:00
Vanlose
0-3
Holstebro BK
HT
0-0
15:30
1 FK Prepere
1-2
Zivanice
HT
1-0
15:30
SC Znojmo
0-2
Banik Ostrava B
HT
0-1
15:15
Slovan Rosice
1-1
Slovacko II
HT
1-1
15:15
SK Motorlet Praha
3-0
FK Kraluv Dvur
HT
3-0
15:15
TJ Tatran Bohunice
0-4
Frydek-Mistek
HT
0-0
18:00
UD Granadilla Tenerife Sur B (nữ)
2-2
Balears FC (nữ)
HT
0-1
20:00
Sassuolo (nữ)
2-3
Juventus (nữ)
HT
0-2
18:00
1 Nakhon Si United FC
1-1
Rayong FC 1
HT
0-0
19:00
Jizak
2-2
Sirdaryo FA 1
HT
1-0
16:10
Bourges Foot II
2-1
Chateauroux II
HT
1-0
20:00
Retro FC Brasil U20
1-2
Sport Club Recife Youth
HT
1-0
20:00
1 Centro Limoeirense U20
0-7
Atletico Torres PE U20
HT
0-3
20:00
Bikita Minerals FC
2-1
Chegutu Pirates
HT
0-0
20:00
Arenel Movers
0-2
Yadah FC
HT
0-1
20:00
ZPC Kariba
1-1
Highlanders
HT
1-0
20:00
Ngezi Platinum
2-0
Tron
HT
0-0
20:00
Herentals FC
2-0
Bulawayo Chiefs
HT
0-0
20:00
FC Platinum
3-1
Hwange Colliery
HT
0-1
20:45
Caernarfon
3-1
Pen-y-Bont FC
HT
3-0
16:00
Hume City
0-0
Dandenong Thunder
HT
0-0
14:00
St Albans Saints
3-5
Port Melbourne
HT
2-4
12:00
1 Manningham United Blues
1-4
Oakleigh Cannons 1
HT
0-2
19:00
Chernomorets Novorossiysk
0-2
Yenisey Krasnoyarsk
HT
0-2
20:00
Roda JC Kerkrade Reserve
2-0
Vitesse U21
HT
1-0
19:45
NEC U21
1-3
FC Twente/Heracles Academie U21
HT
1-2
18:30
Go Ahead Eagles Reserve
1-4
Feyenoord U21
HT
0-2
17:30
Excelsior Maassluis U21
5-2
USV Hercules U21
HT
4-0
17:00
1 ASV De Dijk U21
2-3
Quick Boys U21
HT
1-1
16:30
Alphense Boys Reserves
2-1
Hollandia U21
HT
1-1
16:30
Dordrecht Reserve
1-9
Willem II Reserves
HT
0-4