Kết quả tỷ số, trực tiếp Kyoto Sanga vs Urawa Red Diamonds, 17h00 27/05

Kyoto Sanga
Kết quả bóng đá J-League 1

Kyoto Sanga vs Urawa Red Diamonds


17:00 ngày 27/05/2023

Đã kết thúc
Urawa Red Diamonds
Kyoto Sanga
0
HT

0 - 0
Urawa Red Diamonds
2

Trực tiếp kết quả tỷ số Kyoto Sanga vs Urawa Red Diamonds & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận Kyoto Sanga - Urawa Red Diamonds, thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra tructiep24h.co cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Kyoto Sanga vs Urawa Red Diamonds

      15'        Ken Iwao
      15'        Takuya Ogiwara
      46'        David Moberg-Karlsson↑Tomoaki Okubo↓
      52' 0-1      Shinzo Koroki (Assist:David Moberg-Karlsson)
      59'        Jose Kante Martinez↑Shinzo Koroki↓
   Kosuke Kinoshita↑Yudai Kimura↓       59'    
   Fuki Yamada↑Yuta Toyokawa↓       59'    
      60'        Takahiro Akimoto↑Takuya Ogiwara↓
      60'        Yuichi Hirano↑Ken Iwao↓
      72'        Sekine Takahiro
   Rikito Inoue↑Shogo Asada↓       74'    
   Daigo Araki↑Shinnosuke Fukuda↓       78'    
   Daiki Kaneko↑Sota Kawasaki↓       78'    
      89'        Jumpei Hayakawa↑Sekine Takahiro↓
      90' 0-2      Jose Kante Martinez

Tường thuật trận đấu

Số liệu thống kê Kyoto Sanga vs Urawa Red Diamonds

Kyoto Sanga   Urawa Red Diamonds
6
 
Phạt góc
 
6
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
4
0
 
Thẻ vàng
 
3
13
 
Tổng cú sút
 
9
5
 
Sút trúng cầu môn
 
3
8
 
Sút ra ngoài
 
6
4
 
Cản sút
 
4
12
 
Sút Phạt
 
18
54%
 
Kiểm soát bóng
 
46%
43%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
57%
365
 
Số đường chuyền
 
314
17
 
Phạm lỗi
 
12
0
 
Việt vị
 
1
30
 
Đánh đầu thành công
 
25
1
 
Cứu thua
 
5
8
 
Rê bóng thành công
 
17
5
 
Substitution
 
5
6
 
Đánh chặn
 
0
1
 
Woodwork
 
0
13
 
Cản phá thành công
 
17
13
 
Thử thách
 
12
0
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
107
 
Pha tấn công
 
79
58
 
Tấn công nguy hiểm
 
23
01:45
Cagliari
2-3
Fiorentina
HT
0-1
02:00
1 Sierra Leone (nữ) U20
0-7
Liberia U20(nữ)
HT
0-2
22:59
Mauritania U20 (nữ)
0-8
Guinea U20 (nữ)
HT
0-2
16:00
U19 Macedonia
2-1
Montenegro U19
HT
0-1
23:15
Odra Miasteczko Slaskie
12-1
MKS Czarni Pyskowice
HT
4-1
02:00
FC Utrecht
3-1
Sparta Rotterdam
HT
1-1
23:45
NEC Nijmegen
1-2
Go Ahead Eagles
HT
0-0
09:00
CDSyC Cruz Azul
1-1
Club America
HT
1-1
01:30
Ternana
0-3
Bari 1
HT
0-1
01:30
VfL Bochum
0-3
Fortuna Dusseldorf
HT
0-1
01:45
Waterford United
4-2
Drogheda United
HT
0-1
00:15
1 CSKA Sofia
0-1
Cherno More Varna
HT
0-0
21:45
CSKA 1948 Sofia
2-1
Botev Plovdiv
HT
0-0
19:15
Arda
3-1
Slavia Sofia
HT
1-1
02:00
Raith Rovers
1-2
Ross County
HT
0-0
00:00
Norrby IF
3-1
FC Trollhattan
HT
0-0
02:15
Throttur Vogum
1-0
KF Gardabaer
HT
0-0
02:15
Volsungur husavik
4-1
KF Fjallabyggdar
HT
2-0
21:00
Makedonikos
3-1
Niki Volou
HT
2-1
20:10
Egaleo Athens
1-0
Panahaiki-2005
HT
0-0
20:00
Panathinaikos B
1-4
Olympiakos Piraeus B
HT
1-1
21:00
Victoria Bardar
1-0
Saxan Ceadir Lunga
HT
1-0
20:15
Zimamoto SC
1-0
Kipanga FC 1
HT
1-0
20:10
JKU FC
2-1
Chipukizi FC
HT
0-0
20:50
Radnik Sesvete
2-1
HNK Cibalia
HT
0-0
09:00
Arizona (nữ)
2-1
Royals AZ FC (nữ)
HT
0-1
23:30
Backa Topola
6-0
FK Napredak Krusevac
HT
2-0
20:30
Bangladesh Army (nữ)
1-0
Siraj Srity Songsod (nữ)
HT
1-0
21:40
RB Constantine
1-1
AD Constantine
HT
1-0
19:30
MB Constantine
2-3
EM Constantine
HT
1-1
01:00
Palmeiras SP (nữ)
3-2
Ferroviaria SP (nữ)
HT
1-0
02:15
1 IA Akranes (nữ)
0-2
Fram Reykjavik (nữ)
HT
0-0
02:15
Afturelding (nữ)
1-0
Grindavik (nữ)
HT
0-0
01:10
UMF Selfoss (nữ)
3-1
IR Reykjavik (nữ)
HT
2-1
01:00
IBV Vestmannaeyjar (nữ)
1-3
Grotta (nữ)
HT
0-1
13:10
Indian Air Force
1-3
United Bharat FC
HT
0-2
08:30
Independiente Santa Fe
1-0
Deportiva Once Caldas
HT
0-0
06:15
Deportes Tolima
3-0
La Equidad
HT
2-0
07:00
1 Manta FC
0-1
Chacaritas SC
HT
0-0
17:00
Daga United FC
0-4
Tensung FC
HT
0-2
22:30
Pomorac
2-1
NK Kraljevica
HT
2-0
22:00
FK Auda Riga
0-1
Jelgava
HT
0-0
09:00
Angel City FC (nữ)
0-0
San Diego Wave (nữ)
HT
0-0
01:00
Fjolnir
3-1
Throttur Reykjavik
HT
0-0
01:00
Bonsucesso U20
2-3
Campo Grande AC U20
HT
2-0
03:00
Lettir Reykjavik
1-6
KF Hafnir
HT
1-4
09:00
Academica SC
1-2
San Francisco Glens SC
HT
0-0
08:30
Colorado ISA
0-3
Utah United
HT
0-0
08:00
Flatirons Rush
2-2
Salt City 1
HT
1-1
07:30
Twin City Toucans
3-2
Hill Country Lobos
HT
2-0
00:15
Rot-Weiss Frankfurt
10-1
FFV Sportfreunde 04
HT
6-1
22:30
Dinamo-BGUFK Minsk (nữ)
3-1
Energetik-BGU Minsk (nữ)
HT
1-1
20:30
FK Minsk (nữ)
5-0
ABFF U19 (nữ)
HT
2-0
22:59
1 Dinamo Tbilisi
1-2
Dinamo Batumi
HT
1-0
22:00
FC Saburtalo Tbilisi
0-2
FC Kolkheti Poti
HT
0-2
20:00
Samtredia
0-0
Dila Gori
HT
0-0
00:30
Ahlafors IF
1-0
IK Gauthiod
HT
1-0
02:15
KFK Kopavogur
1-3
FC Arbaer
HT
0-2
01:15
FF Lillehammer U19
5-2
Klofta U19
HT
1-1
01:15
Asker U19
1-4
Ullensaker U19
HT
0-3
01:15
Ready U19
3-4
Grorud U19
HT
1-2
22:30
MP MIKELI
1-4
Jaro
HT
0-2
22:30
JIPPO
1-0
PK-35 Vantaa 1
HT
0-0
22:30
KaPa
1-1
SJK Akatemia
HT
0-1
02:00
Corinthians U20 (nữ)
2-1
Bragantino U20 (nữ)
HT
2-0
01:00
Santos FC U20 (nữ)
1-1
Sao Paulo U20 (nữ)
HT
1-1
01:00
Sport Recife U20 (nữ)
2-3
Fluminense RJ U20 (nữ)
HT
2-2
01:00
America MG U20 (nữ)
0-0
Atletico Mineiro U20 (nữ)
HT
0-0
17:10
Nigeria U17
3-0
Togo U17
HT
2-0
17:00
Niger U17
0-1
Burkina Faso U17
HT
0-1
06:30
Deportivo Santani
1-0
Sportivo San Lorenzo
HT
1-0
01:30
Sol de America Pastoreo
1-0
Guairena
HT
1-0
18:30
Sportivo Luqueno Reserves
0-3
Olimpia Asuncion Reserves
HT
0-2
18:30
Sol de America Reserves
0-2
Tacuary Reserves
HT
0-0
18:30
Cerro Porteno Asuncion Reserves
3-1
Club Guarani Reserve
HT
1-1
21:30
1 Etoile Metlaoui
2-1
Olympique de Beja
HT
1-0
21:30
1 C.A.Bizertin
2-2
E.Gawafel.S.Gafsa
HT
1-1
19:56
Oravan Oravska Jasenica U19
1-3
MFK Dolny Kubin U19
HT
0-3
00:20
PPJ/Ruoholahti
1-2
EsPa
HT
0-0
00:15
Atlantis FC/Akatemia
4-0
Gnistan Ogeli
HT
1-0
00:15
HooGee
2-2
FC Espoo
HT
0-1
00:00
ACE
2-3
Ylojarvi United
HT
2-1
23:30
VPS Vaasa-J
6-0
Narpes Kraft II
HT
2-0
22:59
FC Haka Juniors
1-1
Tampereen Peli Toverit
HT
0-1
22:30
Kultsu Lappeenranta
1-2
LAUTP
HT
1-1
22:30
HAPK
4-1
MP II
HT
2-1
19:00
Ulytau Zhezkazgan
3-1
Kairat Almaty II
HT
1-0
18:00
Tarlan
0-1
Okzhetpes
HT
0-0
18:00
Altay FK
4-1
FK Aktobe II 1
HT
1-0
01:00
Al-Akhdoud
1-1
Al-Wehda
HT
1-1
01:00
Abha
2-1
Al-Khaleej
HT
1-0
01:00
Al-Riyadh
2-2
Al-Nassr 1
HT
2-1
01:00
Al Raed
0-0
Al Ahli Jeddah
HT
0-0
01:00
Al Ittihad(KSA)
4-1
Dhamk
HT
1-0
01:00
Al Hilal
3-1
Al-Tai
HT
2-0
01:00
Al-Feiha
1-1
Al-Taawon
HT
1-1
01:00
Al-Fateh
2-1
Al-Hazm
HT
2-1
01:00
Al-Ettifaq
1-0
Al-Shabab(KSA)
HT
1-0
20:00
Shabab Al Ghazieh
0-0
Trables Sports Club
HT
0-0
20:00
Alahli Nabatiya
0-1
Al-Hikma
HT
0-0
07:00
The Strongest
3-2
Club Guabira
HT
2-1
05:00
Always Ready
2-1
Nacional Potosi
HT
0-1
02:00
San Antonio Bulo Bulo
0-3
Royal Pari FC
HT
0-1
19:30
Aral Nukus
1-1
Mashal Muborak
HT
1-0
19:00
FK Olympic Tashkent B
1-2
FK Do stlik Tashkent
HT
0-0
20:00
1 Mechal FC (nữ)
0-0
Bole Sub City (nữ)
HT
0-0
14:10
Adama Ketema (nữ)
2-2
Dire Dawa (nữ)
HT
1-1
00:30
Cyprus U17
1-3
Srbija C.Gora U17
HT
1-0
00:30
Austria U17
3-0
Wales U17
HT
1-0
22:00
Ukraine U17
1-3
Czech Republic U17
HT
0-1
22:00
Denmark U17
2-2
Croatia U17
HT
1-1
16:30
Shan Utd (nữ)
0-6
Myawady FC (nữ)
HT
0-3
16:10
Yreo FC (nữ)
1-1
Ayeyawady Utd (nữ)
HT
1-1
22:59
Toure Kunda Footpro
0-0
Kaffrine
HT
0-0
22:30
Gyori Dozsa (nữ)
0-1
Ferencvarosi TC (nữ)
HT
0-0
22:30
KuPS (Youth)
1-3
OLS Oulu
HT
0-2
22:30
JaPS B
5-3
Mypa
HT
3-0
07:00
Deportivo Yautepec FC
0-2
Faraones Texcoco
HT
0-2
01:30
1 Sevilla U19
1-1
Real Betis U19 1
HT
1-0
21:30
Mallorca U19
1-2
Atletico de Madrid U19
HT
0-1
23:10
E.D.P IND. Medellin
2-1
Atletico Nacional Medellin Reserves
HT
2-0
21:30
Bukola Babes
1-2
Kebbi Utd
HT
0-1
03:30
1 FC Carlos Stein
1-5
Alianza Universidad 1
HT
0-2
03:00
Club Ada Jaen
3-0
Juan Aurich
HT
0-0
01:15
FC San Marcos
2-1
Deportivo Llacuabamba 1
HT
0-0
00:00
Lyn Oslo
5-0
Sandnes Ulf
HT
2-0
18:30
Hainan Shuangyu
0-5
Hainan Zhonghong
HT
0-2
15:30
Guangxi Zuxing Tianxia
8-1
Qiandongnan Miaoling
HT
4-0
15:30
Dejan FC
1-1
PCB Persipasi 2
HT
1-1
15:30
1 Persikota Tangerang
2-1
757 Kepri FC
HT
1-1
15:30
1 Persekabpas Pasuruan
1-0
Sumbersari FC
HT
1-0
13:15
Farmel FC
2-2
Persiba Bantul
HT
0-0
13:15
PSGC Ciamis
0-3
Persiku Kudus
HT
0-1
13:15
Tornado FC
1-0
Persipani Paniai
HT
1-0
13:15
PS BRT Subang
2-1
PSM Madiun
HT
1-1
20:00
Kuzguncukspor
3-1
Kucuksu Rasathane SK
HT
1-0
22:59
Sola
1-2
Vidar
HT
1-2
22:59
Borac Banja Luka
0-1
HSK Zrinjski Mostar
HT
0-0
07:30
Ceara
0-1
CRB AL
HT
0-1
07:30
Sao Paulo
2-0
Ag. Maraba
HT
2-0
05:30
Cuiaba
1-0
Goias
HT
0-0
05:00
Botafogo SP
0-0
Palmeiras
HT
0-0
05:00
Criciuma
0-2
Bahia
HT
0-0
00:30
SVGO Bremen
1-3
SC Borgfeld
HT
0-0
00:30
Werder Bremen III
1-0
TuS Schwachhausen 1
HT
1-0
00:30
SC Preussen Munster II
0-2
SV Westfalia Rhynern 1
HT
0-0
00:00
Kaiserslautern (Youth)
4-3
FC Bitburg
HT
2-3
00:00
TUS Bovinghausen 04
1-3
Adams Sam Beek
HT
0-2
06:00
Toronto FC II
2-1
Carolina Core
HT
1-0
00:00
IK Brage
0-1
Degerfors IF
HT
0-1
00:00
Varbergs BoIS FC
2-1
IK Oddevold
HT
1-0
00:00
Orebro
0-1
Utsiktens BK
HT
0-0
06:00
CA Penarol
3-1
Club Atletico Progreso
HT
0-1
00:40
Bnei Sakhnin U19
1-5
Ashdod MS U19
HT
1-2
06:30
1 Sportivo Trinidense
1-1
General Caballero LJM 1
HT
1-0
00:45
Besiktas JK
3-2
Trabzonspor
HT
1-1
19:30
Navoiy FA
1-0
Qoraqalpogiston FA
HT
0-0
19:30
Buxoro University
2-0
Buxoro FA
HT
1-0
19:00
Jizzax FA
0-2
Jizak
HT
0-1
18:30
Sirdaryo FA
1-2
Qumqo rg on FC
HT
0-2
01:00
AA Carapebus U20
0-0
7 de Abril U20
HT
0-0
20:00
Dynamos FC
2-1
Arenel Movers
HT
2-0
20:00
Highlanders
1-1
Manica Diamond
HT
1-1
22:59
East Riffa
2-2
Malkia
HT
2-1
22:59
Al Hidd
2-1
Al-Ittihad(BHR)
HT
1-1
00:00
Parnu JK Vaprus
1-1
Tartu JK Maag Tammeka
HT
0-1
22:00
FC Nomme United
1-3
Trans Narva
HT
0-1
01:00
Stade d Abidjan
0-3
Racing d'Abidjan
HT
0-0
22:59
Zamalek
1-1
Future FC
HT
1-1
01:45
Dundee United (nữ)
2-1
Kilmarnock (nữ)
HT
0-1
05:00
Central Cordoba SdE Reserves
0-0
Defensa y Justicia Reserves
HT
0-0
01:30
Argentino Quilmes Reserves
1-1
Argentino Merlo Reserves
HT
0-0
01:00
Deportivo Riestra Reserves
0-0
Atletico Tucuman Reserve
HT
0-0
01:00
Gimnasia LP Reserves
1-2
Racing Club Reserves
HT
0-0
01:00
Union Santa Fe Reserves
2-1
Lanus Reserves 1
HT
0-1
01:00
Platense Reserves
1-2
Godoy Cruz Reserves
HT
0-1
01:00
All Boys Reserves
1-1
CA San Telmo Reserves
HT
0-1
01:00
Instituto AC Cordoba II
0-0
Argentinos Jrs Reserves
HT
0-0
00:50
Chacarita Juniors Reserves
0-1
Quilmes Reserves
HT
0-0
00:30
Canuelas FC Reserves
1-1
CS Dock Sud Reserves
HT
0-1
23:10
CA Atlas Reserves
2-4
CA Lugano Reserves
HT
2-1
22:59
Yupanqui Reserves
3-3
Juventud Unida San Miguel Reserves
HT
1-3
22:59
Ferro Carril Oeste Reserves
2-3
Defensores Unidos Reserves
HT
1-2
22:59
Atletico Fenix Reserves
1-2
Sportivo Italiano Reserves
HT
0-0
22:10
General Lamadrid Reserves
0-2
CA Ituzaingo Reserves
HT
0-2
22:00
1 Ferrocarril Midland Reserves
3-2
Villa San Carlos Reserves 1
HT
2-0
22:00
Argentino de Rosario Reserves
2-0
Deportivo Paraguayo Reserves 1
HT
0-0
22:00
Los Andes Reserves
2-0
CSD Flandria Reserves
HT
0-0
22:00
Real Pilar Reserves
3-0
CA Claypole Reserves
HT
2-0
21:00
Temperley Reserves
0-4
CA Atlanta Reserves
HT
0-1
21:00
CA San Miguel Reserves
0-3
Arsenal de Sarandi Reserves
HT
0-2
21:00
CA Brown de Adrogue Reserves
1-2
Estudiantes de Buenos Aires Reserves
HT
0-0
21:00
Nueva Chicago Reserves
0-0
Deportivo Moron Reserves
HT
0-0
20:00
Sacachispas Reserves
5-1
San Martin Burzaco Reserves
HT
1-0
19:50
Defensores de Cambaceres Reserves
0-0
Leandro N. Alem Reserves
HT
0-0
19:10
Deportivo Muniz Reserves
2-1
Lujan Reserves
HT
1-1
19:30
Johor Darul Takzim III FC U20
0-0
Terengganu FC III U20
HT
0-0
15:45
1 Perak U20
2-1
Kelantan U20 1
HT
1-1
15:45
Penang U20
2-2
Kuching City U20
HT
1-2
15:45
Kuala Lumpur FA U20
1-3
Sabah U20
HT
0-1
15:45
1 Pahang U20
2-2
Selangor FA U20 1
HT
1-2
#
CLB
Trận
+/-
Điểm
1
Machida Zelvia
15
14
32
2
Vissel Kobe
15
13
29
3
Kashima Antlers
15
7
29
4
Gamba Osaka
15
3
25
5
Nagoya Grampus
15
2
25
6
Urawa Red Diamonds
15
5
24
7
Cerezo Osaka
15
4
23
8
FC Tokyo
15
2
23
9
Hiroshima Sanfrecce
14
11
22
10
Kashiwa Reysol
14
0
21
11
Avispa Fukuoka
15
-3
19
12
Tokyo Verdy
15
-3
18
13
Yokohama Marinos
13
0
17
14
Kawasaki Frontale
15
-1
16
15
Albirex Niigata
15
-5
16
16
Jubilo Iwata
15
-3
15
17
Sagan Tosu
15
-6
14
18
Shonan Bellmare
15
-7
14
19
Consadole Sapporo
15
-15
11
20
Kyoto Sanga
15
-18
9
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657