Kết quả tỷ số, trực tiếp Kolos Kovalyovka vs Dinamo Batumi, 21h00 11/02

Kolos Kovalyovka
Kết quả bóng đá Giao hữu câu lạc bộ

Kolos Kovalyovka vs Dinamo Batumi


21:00 ngày 11/02/2024

Đã kết thúc
Dinamo Batumi
Kolos Kovalyovka
3
HT

2 - 1
Dinamo Batumi
1

Trực tiếp kết quả tỷ số Kolos Kovalyovka vs Dinamo Batumi & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận Kolos Kovalyovka - Dinamo Batumi, thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra tructiep24h.co cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 2 - 1

Diễn biến chính Kolos Kovalyovka vs Dinamo Batumi

   Vladyslav Veleten    1-0  26'    
      37' 1-1     
   Denys Bezborodko    2-1  39'    
   Denys Bezborodko    3-1  55'    

Tường thuật trận đấu

Số liệu thống kê Kolos Kovalyovka vs Dinamo Batumi

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !
02:30
Liverpool
4-1
Luton Town
HT
0-1
03:00
FC Porto
1-0
Arsenal
HT
0-0
03:00
Napoli
1-1
Barca
HT
0-0
00:00
KAA Gent
1-1
Maccabi Haifa 1
HT
0-1
08:10
Inter Miami
2-0
Real Salt Lake
HT
1-0
01:15
nữ Bồ Đào Nha
3-1
Czech (nữ)
HT
2-0
00:30
Poland (nữ) U19
3-0
Hungary (nữ) U19
HT
1-0
22:00
Wales (nữ) U19
1-5
Scotland (nữ) U19
HT
1-2
21:00
England U16
3-1
Saudi Arabia U16
HT
0-0
21:00
Finland (nữ)
4-0
nữ Philippines
HT
3-0
20:30
Italy (nữ) U17
1-3
Switzerland (nữ) U17
HT
1-1
20:30
China Hong Kong (nữ)
0-1
Kosovo (nữ)
HT
0-0
20:00
Portugal (nữ) U19
5-0
Austria (nữ) U19
HT
5-0
15:00
India (nữ)
4-3
Estonia (nữ)
HT
1-1
01:00
Al-Nassr
2-0
Al-Feiha
HT
1-0
22:59
Al Ain
2-1
Nasaf Qarshi
HT
0-0
18:00
Yokohama Marinos
0-0
Bangkok United FC
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [1-0],

16:00
Ventforet Kofu
1-2
Ulsan Hyundai FC
HT
0-1
15:00
FC Macarthur
1-1
Central Coast Mariners
HT
0-0

90phút [1-1], 120phút [2-3],

15:30
Khimik Dzerzhinsk
0-3
Sokol
HT
0-0
15:00
1 Tyumen
1-2
Neftchi Fargona 1
HT
1-1
02:00
BKS Sparta Katowice
2-3
Gwarek Ornontowice
HT
0-0
02:00
Assyriska
4-0
Sollentuna United
HT
2-0
01:00
Astoria Walldorf
1-4
FSV Hollenbach
HT
0-3
01:00
Karkonosze Jelenia Gora
4-3
MKS Olawa
HT
1-2
01:00
IK Uppsala (nữ)
4-0
Gefle IF (nữ)
HT
2-0
01:00
Wiener Viktoria
6-1
SC Mannsworth
HT
5-1
00:30
Karlovy Vary Dvory
1-0
Marianske Lazne
HT
0-0
00:30
ASK Klagenfurt
1-1
Favoritner AC
HT
0-0
00:30
FC Velim
3-3
Dobrovice
HT
1-1
00:00
Slovan Velvary
8-0
SK Hrebec
HT
4-0
00:00
Laanemaa Haapsalu
0-4
Trans Narva
HT
0-1
23:30
Viktoria Plzen B
2-1
Brno B
HT
2-0
22:30
Hranice KUNZ
5-1
SSK Bilovec
HT
1-0
22:30
Stjordals Blink
6-2
Rosenborg B
HT
1-1
22:00
Rosenborg
1-4
Valerenga
HT
1-4
21:30
Shinnik Yaroslavl
1-0
Volga Ulyanovsk 1
HT
0-0
20:30
Rostov FK
0-1
FK Nizhny Novgorod
HT
0-0
20:00
Veles
0-0
Irtysh 1946 Omsk
HT
0-0
20:00
FK Zeljeznicar
1-0
FK Rudar Kakanj
HT
1-0
20:00
Spartak Moscow
4-0
Lokomotiv Astana
HT
4-0
19:00
Victoria Bardar
2-4
Dacia-Buiucani
HT
1-2
19:00
Elfsborg
3-1
Odd Grenland
HT
0-0
18:00
FC Timisoara
4-3
CNS Cetate Deva
HT
1-3
17:50
FK Isloch Minsk
0-0
Lokomotiv Gomel
HT
0-0
17:00
Slutsksakhar Slutsk
2-1
FK Lida
HT
0-1
17:00
Ahrobiznes TSK Romny
0-2
FC Bukovyna chernivtsi
HT
0-2
17:00
Gagauziya
8-2
Iskra Stal Ribnita
HT
3-1
16:30
FK Yelimay Semey
2-2
FK Aktobe Lento
HT
1-1
16:00
1 Volna Pinsk
2-3
Niva Dolbizno 1
HT
0-0
16:00
FK Forte Taganrog
2-2
FK Oryol
HT
2-2
15:00
Shinnik Yaroslavl
0-0
Turan Turkistan
HT
0-0
15:00
Alania Vladikavkaz
2-3
Chelyabinsk
HT
0-2
16:10
1 U19 Viettel
2-0
U19 Khatoco Khánh Hòa
HT
2-0
16:10
U19 Phú Yên
0-2
U19 Thanh Hóa
HT
0-0
14:00
1 U19 Bình Phước
0-3
U19 Sông Lam Nghệ An
HT
0-1
14:00
1 U19 Hà Nội
1-1
Hoang Anh Gia Lai U19
HT
1-0
16:00
U19 Bình Dương
1-0
U19 Đồng Tháp
HT
0-0
15:00
PVF Vietnam U19
1-0
U19 Huế
HT
0-0
07:30
FC Nacional Asuncion
1-0
Atletico Nacional Medellin 1
HT
0-0
07:30
Aurora
1-1
Botafogo RJ
HT
0-1
05:00
1 Academia Puerto Cabello
0-2
Nacional Montevideo
HT
0-2
10:00
Club Leon
2-3
CDSyC Cruz Azul
HT
0-2
10:00
Club America
2-2
Mazatlan FC
HT
0-1
08:00
Toluca
1-0
Santos Laguna
HT
0-0
01:00
Feirense
0-3
Viseu
HT
0-0
21:00
NK Olimpija Ljubljana
1-0
Domzale
HT
1-0
01:00
Viktoria koln
2-5
Saarbrucken
HT
0-1
10:05
Cimarrones de Sonora
4-0
Tepatitlan de Morelos
HT
3-0
08:05
Tlaxcala FC
1-0
Venados FC
HT
0-0
20:00
Niki Volou
5-0
Apollon Kalamarias
HT
2-0
20:00
PAOK Saloniki B
1-2
AEL Larisa
HT
0-0
23:30
Harts
2-0
Immigration FC
HT
0-0
23:20
Gambian Dutch Lions
2-0
Kanifing East FC
HT
1-0
23:20
Serrekunda FC
1-1
Gambia Ports Authority 2
HT
0-1
19:30
Kastrioti Kruje
2-1
KS Bylis
HT
0-0
15:00
Persikabo 1973
2-3
Borneo FC
HT
1-0
15:00
Bhayangkara Solo FC
1-4
PSS Sleman
HT
1-2
17:30
Sunshine Coast Wanderers (nữ)
2-2
Peninsula Power (nữ)
HT
0-1
20:40
Persepolis
2-0
Tractor S.C.
HT
0-0
20:00
Nassaji Mazandaran
0-3
Mes Rafsanjan
HT
0-1
19:30
Esteghlal Khozestan
3-2
Aluminium Arak
HT
0-1
18:00
Gol Gohar FC
2-2
Peykan
HT
1-0
02:45
Cray Wanderers
2-1
Canvey Island
HT
2-0
21:30
Matebele FC
0-1
Security Systems FC
HT
0-1
04:00
Cortulua
2-2
Leones
HT
2-1
20:40
Bumamuru
0-1
Flambeau du Centre
HT
0-0
20:00
Aigle Noir
2-0
Telaviv FC
HT
0-0
20:00
Fc Tigre Noir
1-1
Romania Inter Star
HT
0-0
20:00
Olympique Star
1-1
Moso Sugar Company
HT
0-0
20:00
Le Messager Ngozi
1-2
Rukinzo FC
HT
1-0
18:00
LLB Academic
1-2
Musongati FC
HT
1-1
19:30
KF Laci
0-1
Egnatia
HT
0-0
19:30
Erzeni
2-1
Vllaznia Shkoder
HT
0-0
22:59
Blackman Warriors
5-0
Life FC 1
HT
1-0
04:00
CD Marathon Reserves
1-1
CD Vida Reserves
HT
0-1
07:45
Independiente Santa Fe
3-0
Atletico Junior Barranquilla
HT
2-0
22:59
Skenderbeu Korca
0-1
KS Dinamo Tirana
HT
0-0
05:00
Independiente Santa Fe (nữ)
0-4
Atletico Nacional Medellin (nữ)
HT
0-1
02:30
Sporting Hasselt
2-0
Berchem Sport 1
HT
0-0
02:30
Tempo Overijse
0-2
Bocholter VV
HT
0-1
02:00
Belisia Bilzen
2-0
KFC Houtvenne 1
HT
0-0
02:00
RFC Wetteren
0-1
Oudenaarde
HT
0-1
02:00
Merelbeke
0-2
Eendracht Aalst
HT
0-1
02:00
1 Torhout
2-1
KFC Mandel United 1
HT
1-0
02:00
Zulte-Waregem II
3-1
Ninove
HT
2-0
02:00
Olsa Brakel
0-2
Oostkamp
HT
0-0
02:00
1 K.RC.Mechelen
2-4
Hades
HT
1-1
02:00
zelzate
2-2
Sporting West Harelbeke
HT
2-0
06:00
1 Bandeirante
0-1
Catanduva FC 1
HT
0-0
06:00
Sao Caetano
1-1
CA Votuporanguense SP
HT
0-0
05:00
Sertaozinho
3-0
Rio Preto SP 1
HT
0-0
05:00
Itapirense/SP
2-4
Uniao Sao Joao EC
HT
0-2
05:00
Lemense SP
1-4
Gremio Prudente
HT
0-3
01:00
EC Sao Bernardo/SP
2-0
Uniao Suzano AC SP
HT
1-0
01:00
Matonense SP
0-6
Marilia Ac
HT
0-2
01:00
1 Desportivo Brasil SP
2-1
Bragantino B
HT
0-0
00:00
Panathinaikos
0-1
PAOK Saloniki
HT
0-0

90phút [0-1], 120phút [1-2], Pen [6-5],

03:00
Liniers
0-0
Deportivo Merlo
HT
0-0
06:00
Dom Bosco MT
2-2
Mixto EC
HT
0-0
01:00
Ahi Acre
1-2
Beitar Nahariya
HT
0-1
01:00
Maccabi Bnei Abu Snan
0-3
Hapoel Ironi Karmiel
HT
0-1
20:00
FC Achva Kfar Manda
0-6
Hapoel Ironi Arraba
HT
0-2
21:00
Hapoel Akko U19
3-0
Maccabi Ironi Kiryat Ata U19
HT
1-0
18:00
Shimshon Tel Aviv
4-0
MS Hapoel Lod 1
HT
2-0
09:00
Antigua GFC
2-0
Deportivo Mixco 1
HT
0-0
18:45
Shahin Bandar Anzali
2-1
Shahr Raz FC
HT
0-0
18:15
Mes krman
1-0
Khooshe Talaee Sana Saveh
HT
1-0
18:15
Darya Babol
1-4
Naft Gachsaran
HT
1-1
18:15
Shahrdari Astara
1-1
Pars Jonoubi Jam
HT
0-0
18:15
Ario Eslamshahr
0-0
Naft Masjed Soleyman FC
HT
0-0
00:00
AE Zakakiou
0-2
Anorthosis Famagusta FC
HT
0-2
00:45
AS Sonabel
1-0
Etoile Filante de Ouagadougou
HT
0-0
22:30
KOZAF
0-1
US Forces Armees
HT
0-1
22:00
Bayelsa Queens FC (nữ)
2-0
Sunshine Queens (nữ)
HT
2-0
22:00
Adamawa Queens (nữ)
2-1
Abia Angels FC (nữ)
HT
0-1
04:00
Jaco Rays
0-1
AD Cofutpa
HT
0-0
04:00
AD Sarchi
3-1
Marineros de Puntarenas 1
HT
1-0
04:00
Escorpiones Belen
3-2
Santa Ana 1
HT
1-1
03:00
Jicaral
3-2
Quepos Cambute FC 1
HT
2-1
20:00
Atsalenios
3-3
Agia Paraskevi
HT
2-1
02:00
SD Borja
1-1
AD Almudevar
HT
1-1
00:00
Pretoria Univ
1-0
Cape Town Spurs
HT
1-0
00:00
Highlands Park
0-0
Sekhukhune United
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [1-1], Pen [4-5],

02:45
Durham Cestria (nữ)
0-0
Middlesbrough (nữ)
HT
0-0
02:45
Cambridge United (nữ)
2-1
AFC Sudbury (nữ)
HT
1-0
10:00
Cavalry FC
0-3
Orlando City
HT
0-2
08:00
CA Independente
0-1
New England Revolution
HT
0-0
15:00
Uzbekistan U17
2-0
Azerbaijan U16
HT
1-0
03:00
Bradford City
0-1
Wycombe Wanderers
HT
0-0
07:00
Cerro Montevideo
1-1
Centro Atletico Fenix
HT
0-0
23:30
Moghayer Al Sarhan
0-2
Al Faisaly
HT
0-2
21:00
Al Wihdat Amman
3-0
Ramtha Club
HT
1-0
02:30
FC Sion U21
2-1
Meyrin
HT
1-1
02:15
Yverdon II
2-0
Grand Saconnex
HT
1-0
19:00
North District FC
0-1
Kitchee
HT
0-0
07:00
Taubate
0-0
Esporte Clube Sao Jose SP
HT
0-0
06:00
AA Portuguesa Santista
5-5
Sao Bento
HT
1-2
06:00
1 Comercial-SP
1-1
Oeste
HT
0-0
06:00
AE Velo Clube SP
1-2
XV de Piracicaba
HT
1-1
05:30
Noroeste
2-0
Ferroviaria SP
HT
1-0
05:30
Linense(BRA)
1-1
Monte Azul SP 1
HT
0-1
05:00
Capie Warrero
2-5
Rio Claro
HT
1-3
01:00
Primavera
1-1
Juventus SP 1
HT
0-0
20:30
Dunkerque U19
0-3
U19 PSG
HT
0-0
20:30
Guingamp U19
3-1
Lorient U19
HT
3-0
02:45
Glenavon Reserves
3-1
Newry City Reserves
HT
1-1
22:59
Buri
0-1
Al Ali CSC
HT
0-1
22:59
Isa Town
0-2
Bahrain SC 1
HT
0-1
22:59
Al-Tadhmon
0-2
Malkia
HT
0-1
07:30
Sport Club do Recife
1-1
Fortaleza
HT
0-1
05:00
1 Maranhao
2-1
Juazeirense 1
HT
0-0
05:00
Vitoria BA
1-1
Nautico (PE)
HT
0-0
20:00
El Olympi
1-0
Al Hilal El Dabaa
HT
0-0
20:00
Ala ab Damanhour
1-0
Alexandria Petroleum
HT
0-0
20:00
Sporting Alexandria
2-1
El Hammam 1
HT
1-0
20:00
Al Majd
0-0
Delphi SC
HT
0-0
20:30
AL Minaa
0-2
Zakho
HT
0-0
18:00
Al-Naft
0-0
Naft Al Junoob
HT
0-0
04:00
Falcon FC
2-2
America SE
HT
0-1
00:30
Schalke 04 U19
1-2
Borussia Dortmund U19
HT
0-1
22:15
Al Taraji
0-3
Al-Qadasiya
HT
0-2
20:15
Ohod Medina
0-1
Al Bukayriyah
HT
0-0
19:45
Al-Baten
0-1
Al-Orubah
HT
0-1
17:00
Fenerbahce U19
1-0
Samsunspor U19
HT
0-0
16:00
Fatih Karagumruk U19
1-1
Pendikspor U19
HT
0-0
16:00
Caykur Rizespor U19
3-1
Sakaryaspor U19
HT
1-1
09:00
Sacachispas GT
1-2
Juventud Pinulteca FC
HT
0-0
09:00
1 Marquense
3-0
Santa Lucia Cotzumalguapa
HT
2-0
09:00
Quiche FC
3-3
Nueva Concepcion 1
HT
1-3
07:00
Deportivo Mictlan
0-1
Universidad de San Carlos
HT
0-0
04:10
Fraijanes FC
2-0
Cuilapa FC 1
HT
0-0
04:00
Juventud Copalera
2-0
CD Puerto de Iztapa
HT
0-0
04:00
Democracia FC
5-0
CSD Solola
HT
0-0
04:00
Deportivo San Pedro
1-1
Suchitepequez
HT
1-1
04:00
Heredia
1-0
San Benito FC
HT
0-0
00:00
1 Deportivo Barberena FC
1-0
Club Aurora
HT
1-0
14:50
Gyalshing United
3-2
Red Panda FC
HT
1-0
15:00
Thunderbolt North United
2-1
Sikkim Dragons
HT
0-0
14:30
Singling Sporting Club
3-2
Roaring Leopard FC
HT
3-1
11:30
Delhi SA
1-1
Karnataka State FA
HT
1-1
18:00
Balcatta FC
1-5
Olympic Kingsway SC
HT
0-2
22:00
Iceland (nữ) U17
0-1
Portugal (nữ) U17
HT
0-1
18:00
Finland (nữ) U17
5-0
Kosovo U17(nữ)
HT
1-0
17:00
Malta U17(nữ)
1-5
Northern Ireland (nữ) U17
HT
1-3
22:59
Gasogi Utd
0-0
APR FC
HT
0-0
20:00
Mukura Victory Sports
0-1
Bugesera
HT
0-1
20:00
Police(RWA)
2-1
Gorilla FC
HT
2-0
07:10
Velez Sarsfield
2-1
Sportivo Las Parejas
HT
1-0
00:30
Pro Sesto
1-2
Alessandria
HT
0-1
20:00
Atalanta U23
2-2
Renate AC
HT
1-0
01:00
BSG Chemie Leipzig
1-1
FSV luckenwalde
HT
1-1
01:00
1 BFC Viktoria 1889
0-0
Rot-Weiss Erfurt
HT
0-0
18:50
Shahrdari Mahshahr
1-0
Shahrdari Bandar Abbas
HT
1-0
18:30
1 Sepidrood Rasht
3-2
Kian Sam Babol
HT
2-2
18:30
Shohada Razakan
0-1
Pas
HT
0-0
18:30
Shohada Babolsar
0-0
Chooka Talesh
HT
0-0
18:30
Niroye Zamini
2-2
Setaregan Bahman
HT
2-1
07:00
Oriente Petrolero
0-2
Bolivar
HT
0-0
02:00
Universitario De Vinto
1-0
Club Guabira
HT
0-0
02:00
Millwall U18
1-1
Chelsea U18
HT
0-0
06:00
Novoperario MS
1-1
Corumbaense
HT
1-1
05:00
Coxim MS
2-2
Operario MS
HT
1-0
02:30
Dourados
1-1
Aquidauanense
HT
0-0
13:00
Solomon Warriors FC
1-1
Central Coast
HT
0-1
20:30
USD Casatese
4-2
Real Calepina FC
HT
2-1
03:15
San Marino Academy U22
1-2
AC Juvenes
HT
0-1
03:15
Murata
0-2
Tre Penne
HT
0-0
03:15
Fiorentino
1-1
San Giovanni
HT
0-1
03:15
Faetano
2-0
Cailungo
HT
2-0
07:30
Marcilio Dias SC
2-0
Figueirense 1
HT
0-0
06:00
Joinville SC
1-2
Concordia AC
HT
1-0
22:59
Al Ahli Benghzi
1-0
Al Sadaqa FC
HT
0-0
20:00
Al Akhdar
3-1
Al Suqoor(LBY)
HT
2-0
23:30
Teplice
2-0
Sigma Olomouc 1
HT
1-0
22:00
Al-Khuraitiat
1-2
Al-Sailiya
HT
0-1
22:00
Al Bidda SC
1-2
Al Mesaimeer Club
HT
0-0
02:45
Oxford United (nữ)
0-2
Rugby Borough (nữ)
HT
0-0
02:45
Milton Keynes Dons (nữ)
2-0
London Bees (nữ)
HT
1-0
02:45
Billericay Town (nữ)
5-1
Chatham Town (nữ)
HT
2-1
21:00
CR Uniao Malanje
0-0
Desportivo Huila
HT
0-0
07:30
Uniao Rondonopolis MT
1-3
Atletico Clube Goianiense
HT
0-1
07:30
Rio Branco AC
0-0
CRB AL
HT
0-0
06:50
Costa Rica MS
1-2
America FC Natal RN
HT
0-1
06:40
1 Capital TO
2-1
Tocantinopolis
HT
2-0
06:30
Sao Luiz(RS)
2-1
Ituano SP 1
HT
0-0
06:30
Independente AP
0-1
Amazonas FC 1
HT
0-0
06:00
1 Moto Club Sao Luis MA
0-4
Bahia
HT
0-1
05:30
Anapolis FC
1-0
Tombense
HT
0-0
05:30
Itabaiana(SE)
0-1
Brasiliense
HT
0-1
05:30
Treze Campina Grande PB
1-1
ABC RN
HT
1-0
05:30
Audax Rio RJ
0-0
Portuguesa RJ 1
HT
0-0
05:15
Sousa PB
2-0
Cruzeiro
HT
0-0
02:30
Manauara
1-2
Reet
HT
1-1
02:00
River PI
1-1
Ypiranga(RS)
HT
0-0
01:30
1 Real FC
2-1
Sao Raimundo/RR
HT
1-0
01:30
SpVgg Erkenschwick
2-2
FC Eintracht Rheine 1
HT
1-1
12:50
FC Bombay Gymkhana
1-1
India On Track
HT
1-0
22:15
AS GNN
2-0
Renaissance CB
HT
2-0
06:00
Veraguas United (nữ)
0-5
Mario Mendez FC (nữ)
HT
0-1
03:00
Buckie Thistle FC
1-0
fraserburgh 1
HT
1-0
03:00
Brora Rangers
3-2
Lossiemouth
HT
1-0
03:00
Formartine United
5-1
Nairn County 1
HT
3-1
03:00
Keith
1-1
Forres Mechanics
HT
1-1
00:00
Apollon Limassol FC
3-1
AEL Limassol
HT
1-0
19:00
1 Tescoma Zlin U19
2-2
Sparta Praha U19 2
HT
1-2
21:00
FC Goa
0-2
Northeast United
HT
0-0
18:00
Svay Rieng FC
6-0
Nagaworld FC
HT
4-0
18:00
Visakha FC
0-0
Prey Veng
HT
0-0
18:00
ISI Dangkor Senchey FC
2-4
Boeung Ket Angkor 1
HT
1-1
20:00
Maccabi Ein Mahal Jamal U19
3-1
Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
HT
1-0
19:30
Hapoel Kfar Saba U19
2-2
Hapoel Ramat Gan U19
HT
0-0
22:59
Pontedera U19
4-0
San Marino Academy U19
HT
2-0
00:00
Saudi Arabia (nữ)
2-3
Lebanon (nữ)
HT
0-3
21:00
Jordan (nữ)
3-0
Guam (nữ)
HT
1-0
01:30
SV Hirschstetten
1-2
SV Schwechat
HT
0-1
02:00
KR Reykjavik
3-1
UMF Njardvik
HT
2-1
06:00
Audax Sao Paulo
1-2
Rio Branco(SP)
HT
0-1
06:00
Barretos SP
3-1
Nacional SP 1
HT
0-1
05:00
SKA Brasil
0-1
Vocem SP 1
HT
0-1
05:00
Gremio Saocarlense/SP
2-1
Penapolense
HT
2-0
01:00
Jabaquara SP
0-1
XV de Jau
HT
0-0
01:00
CA Taquaritinga SP
2-2
Francana
HT
1-1
01:00
Joseense
2-2
Uniao Barbarense
HT
2-2
01:00
1 America sp FC
1-1
Independente SP
HT
0-1
07:50
Murici
0-0
Coruripe Al
HT
0-0
06:00
Centro Sportivo Alagoano
6-0
AA Dimensao Saude
HT
3-0
01:20
1 Desportivo Alianca AL
1-3
Cruzeiro Arapiraca
HT
1-1
01:15
CEO
1-4
CS Esportivo AL
HT
0-1
03:00
2 Lions Gibraltar
0-2
Manchester 62 FC
HT
0-1
16:00
Irəvan FK
1-0
E Nel G Tick
HT
1-0
18:00
Karvan Evlakh
1-0
Araz Saatli
HT
0-0
17:00
FK MOIK Baku
2-2
Qaradag Lokbatan 1
HT
1-2
02:00
1 SCCM Chabab Mohamedia
1-0
Olympique de Safi
HT
1-0
00:00
Union Touarga Sport Rabat
1-1
Maghrib Association Tetouan
HT
1-0
05:15
Barcelona BA
1-0
Bahia de Feira BA
HT
0-0
02:00
AD America
1-1
FC Esteli
HT
0-1
09:00
Herediano
2-1
Santos De Guapiles
HT
1-1
08:00
AD San Carlos
2-0
Cartagines Deportiva SA 1
HT
0-0
04:00
1 AD Guanacasteca
1-1
Municipal Liberia
HT
1-0
00:10
Colombe du Dja et Lobo
2-1
Dynamo de Douala 1
HT
1-1
22:00
Canon Yaounde
3-0
Bamboutos de
HT
1-0
21:30
PWD de Bamenda
0-1
Aigle Royal Menoua
HT
0-1
21:30
Fovu de Baham
1-1
Stade Renard de Melong
HT
1-0
08:00
Saprissa (nữ)
1-0
Dimas Escazu (nữ)
HT
0-0
19:00
KF Feronikeli
0-0
Gjilani
HT
0-0
19:00
KF Drita Gjilan
1-0
KF Ballkani
HT
0-0
19:00
Prishtina
0-2
Malisheva
HT
0-1
22:00
Toluca U23
0-0
Santos Laguna U23 1
HT
0-0
22:00
Club Leon U23
2-0
Cruz Azul U23
HT
1-0
22:00
Club America U23
2-2
Mazatlan FC U23
HT
1-0
05:00
Porto Vitoria
2-1
Serra 1
HT
0-1
01:00
CD Mexiquense
1-2
Racing Porto Palmeiras
HT
1-1
00:00
AS Roma U20
1-1
Fiorentina U20
HT
0-0
20:00
Torino U20
1-3
Lazio U20
HT
1-1

90phút [1-3], 120phút [2-3],

20:00
Sesvete U19
1-2
Zagreb locomotive U19
HT
0-1
20:00
1 ZNK Osijek U19
3-2
NK Varazdin U19
HT
1-2
19:30
Rijeka U19
3-0
HNK Gorica U19
HT
3-0
19:00
Kustosija U19
2-0
NK Istra 1961 U19 1
HT
1-0
17:00
HNK Sibenik U19
1-1
Dinamo Zagreb U19
HT
0-1
16:00
Hajduk Split U19
1-0
Slaven Belupo U19 1
HT
0-0
10:15
Brazil nữ
1-0
Puerto Rico (nữ)
HT
0-0
07:30
nữ Panama
0-6
nữ Colombia
HT
0-3
07:00
Atletico Tucuman Reserve
1-2
Rosario Central Reserves
HT
0-1
07:00
CA Independiente Reserves
0-1
Huracan Reserves
HT
0-1
05:00
Independiente Rivadavia Reserves
3-0
Gimnasia LP Reserves
HT
0-0
03:00
1 Lanus Reserves
4-2
Godoy Cruz Reserves
HT
3-0
03:00
Argentinos Jrs Reserves
0-2
Belgrano Reserves 2
HT
0-2
03:00
Deportivo Riestra Reserves
1-0
Barracas Central Reserves 1
HT
0-0
02:50
Newell's Reserves
4-1
Central Cordoba SdE Reserves
HT
3-0
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657