Kết quả tỷ số, trực tiếp Kelantan United vs Kelantan, 20h00 18/09

Kelantan United
Kết quả bóng đá Malaysia Challenge Cup

Kelantan United vs Kelantan


20:00 ngày 18/09/2023

Đã kết thúc
Kelantan
1
Kelantan United
7
HT

2 - 0
Kelantan
0

Trực tiếp kết quả tỷ số Kelantan United vs Kelantan & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận Kelantan United - Kelantan, thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra tructiep24h.co cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 2 - 0

Diễn biến chính Kelantan United vs Kelantan

      1-0  8'    
      2-0  19'    
      3-0  59'    
      4-0  73'    
      5-0  78'    
      6-0  88'    
      7-0  90'    

Tường thuật trận đấu

Số liệu thống kê Kelantan United vs Kelantan

Kelantan United   Kelantan
6
 
Phạt góc
 
1
4
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
11
 
Tổng cú sút
 
3
7
 
Sút trúng cầu môn
 
0
4
 
Sút ra ngoài
 
3
63%
 
Kiểm soát bóng
 
37%
60%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
40%
87
 
Pha tấn công
 
74
58
 
Tấn công nguy hiểm
 
11
02:00
Glasgow Rangers
1-0
Betis
HT
0-0
02:00
Atalanta
2-0
Rakow Czestochowa
HT
0-0
02:00
Olympiakos Piraeus
2-3
SC Freiburg
HT
1-2
02:00
1 AFC Ajax
3-3
Marseille
HT
2-2
02:00
West Ham United
3-1
Backa Topola
HT
0-0
02:00
Sturm Graz
1-2
Sporting CP
HT
0-0
02:00
Brighton Hove Albion
2-3
AEK Athens
HT
1-2
02:00
Sparta Praha
3-2
Aris Limassol
HT
2-1
23:50
Saint Gilloise
1-1
Toulouse 1
HT
0-1
23:45
Bayer Leverkusen
4-0
Hacken
HT
2-0
23:45
Rennes
3-0
Maccabi Haifa
HT
2-0
23:45
Qarabag
1-0
Molde
HT
0-0
23:45
Servette
0-2
Slavia Praha
HT
0-1
23:45
1 Sheriff Tiraspol
1-2
AS Roma
HT
0-1
23:45
Panathinaikos
2-0
Villarreal
HT
1-0
23:45
LASK Linz
1-3
Liverpool
HT
1-0
02:00
Dinamo Zagreb
5-1
Lokomotiv Astana
HT
1-0
02:00
Club Brugge
1-1
Besiktas JK
HT
0-0
02:00
Maccabi Tel Aviv
3-2
Breidablik
HT
3-1
02:00
FC Viktoria Plzen
1-0
KF Ballkani
HT
0-0
02:00
Zorya
1-1
KAA Gent
HT
0-0
02:00
Lugano
0-0
Bodo Glimt
HT
0-0
02:00
Slovan Bratislava
2-1
KI Klaksvik
HT
0-0
23:45
Ludogorets Razgrad
4-0
Spartak Trnava
HT
0-0
23:45
Eintracht Frankfurt
2-1
Aberdeen
HT
1-1
23:45
Fenerbahce
3-1
Nordsjaelland
HT
2-0
23:45
Ferencvarosi TC
3-1
Cukaricki Stankom
HT
2-1
23:45
HJK Helsinki
2-3
PAOK Saloniki
HT
1-0
23:45
Racing Genk
2-2
Fiorentina
HT
1-2
23:45
Legia Warszawa
3-2
Aston Villa
HT
2-2
23:45
HSK Zrinjski Mostar
4-3
AZ Alkmaar
HT
0-3
06:30
Mỹ nữ
3-0
nữ Nam Phi
HT
3-0
06:00
Venezuela (nữ)
1-0
Uruguay (nữ)
HT
0-0
00:30
Malaysia (nữ)
0-0
Pakistan(nữ)
HT
0-0
00:00
Portugal (nữ) U23
0-3
Spain (nữ) U23
HT
0-1
23:30
Norway (nữ) U23
1-1
U23 Anh (nữ)
HT
0-0
22:59
Morocco (nữ) U20
6-0
Botswana (nữ) U20
HT
2-0
22:00
Norway (nữ) U19
2-1
Sweden (nữ) U19
HT
1-1
21:30
Lebanon (nữ)
3-2
Bhutan (nữ)
HT
1-0
21:00
Croatia (nữ) U19
1-1
Slovakia (nữ) U19
HT
0-1
21:00
Italy (nữ) U23
0-3
Holland U23 (nữ)
HT
0-1
21:00
Belgium U23(nữ)
0-1
Sweden (nữ) U23
HT
0-1
17:00
Belgium U16
2-4
Denmark U16
HT
0-1
16:00
Portugal U16
4-0
Turkey U16
HT
0-0
15:30
Spain U16
2-3
Italy U16
HT
0-2
21:00
Ravshan Kulob
0-0
FC MERW
HT
0-0
19:00
Sabah
3-1
Hougang United FC
HT
2-0
19:00
Hải Phòng FC
3-0
PSM Makassar
HT
1-0
19:00
FC Abdish-Ata Kant
3-0
FC Altyn Asyr
HT
0-0
19:00
Shan United
0-3
FC Macarthur
HT
0-1
19:00
Dynamic Herb Cebu
0-3
Phnom Penh FC
HT
0-1
17:00
Chao Pak Kei
0-1
Taichung Futuro
HT
0-1
15:00
FC Ulaanbaatar
3-1
Tainan City Steel
HT
1-1
07:00
Dunbeholden FC
0-2
SV Robinhood
HT
0-1
22:30
Junior Pro FC
3-2
Shaita FC
HT
1-2
22:30
Blackman Warriors
3-0
Sinoe NPA Anchors
HT
2-0
22:00
RB Leipzig (nữ)
2-2
Turbine Potsdam (nữ)
HT
0-1
00:00
Hermannstadt
2-2
FC Steaua Bucuresti 1
HT
1-1
07:30
1 Gremio (RS)
1-0
Palmeiras
HT
1-0
05:30
Atletico Paranaense
2-1
Internacional RS
HT
1-1
05:00
Vasco da Gama
5-1
Coritiba PR
HT
2-0
07:00
River Plate
1-0
Atletico Tucuman
HT
0-0
05:15
Argentinos Juniors
3-1
Talleres Cordoba
HT
1-0
04:30
Club Atlético Unión
0-0
Godoy Cruz Antonio Tomba
HT
0-0
03:00
Belgrano
3-0
CA Platense
HT
0-0
01:30
NK Rudar Velenje
2-0
NK Brinje Grosuplje
HT
1-0
21:00
NK Nafta
3-0
Tolmin
HT
3-0
21:00
Jadran Dekani
0-3
ND Beltinci
HT
0-2
21:00
NK Bilje
1-1
Triglav Gorenjska
HT
0-1
21:30
IMT Novi Beograd
1-0
Radnicki 1923 Kragujevac 1
HT
1-0
22:59
Italy Beach Soccer
4-2
Belarus Beach Soccer
HT
0-0
22:59
Turkey Beach Soccer
3-4
Romania Beach Soccer
HT
0-0
20:40
Portugal Beach Soccer
6-2
France Beach Soccer
HT
4-2
20:30
Moldova Beach Soccer
5-3
Greece Beach Soccer
HT
0-0
19:20
Switzerland Beach Soccer
8-7
Azerbaijan Beach Soccer
HT
3-5
17:45
England Beach Soccer
1-4
Czech Republic Beach Soccer
HT
0-0
17:45
Lithuania Beach Soccer
5-1
Slovakia Beach Soccer
HT
0-0
16:50
Spain Beach Soccer
5-3
Poland Beach Soccer
HT
3-1
16:30
Georgia Beach Soccer
7-3
Sweden Beach Soccer
HT
0-0
15:15
Estonia Beach Soccer
3-3
Denmark Beach Soccer
HT
1-2
14:00
Norway Beach Soccer
8-4
Malta Beach Soccer
HT
3-2
02:00
1 Resistencia Central
2-1
Deportivo Guiraldes 1
HT
2-0
22:30
Esteghlal Khozestan
1-2
Zob Ahan
HT
1-1
21:45
Mes Rafsanjan
2-0
Aluminium Arak
HT
1-0
02:00
Bogota FC
0-0
Valledupar FC
HT
0-0
08:20
Millonarios
2-1
Atletico Huila
HT
1-1
06:10
1 Atletico Bucaramanga
0-2
Deportivo Pasto 1
HT
0-1
05:45
Deportes Tolima
2-0
Envigado FC
HT
1-0
04:00
Deportivo Pereira
1-2
Union Magdalena
HT
0-1
02:30
Cruzeiro (Youth)
2-0
Gremio Sampaio (Youth)
HT
1-0
01:00
Bahia (Youth)
2-1
CSA U20
HT
1-1
07:00
CD Vargas Torres
0-2
Macara
HT
0-1
18:30
Iran U23
4-0
Vietnam U23
HT
1-0
18:30
U23 Thái Lan
0-4
U23 Hàn Quốc
HT
0-4
18:30
Myanmar U23
0-4
U23 Trung Quốc
HT
0-4
18:30
Kyrgyzstan U23
0-1
U23 Triều Tiên
HT
0-1
15:00
1 Chinese TaipeiU23
1-0
Indonesia U23
HT
0-0
15:00
Mongolia U23
0-3
Saudi Arabia U23
HT
0-1
15:00
Kuwait U23
1-1
Bahrain U23 1
HT
0-0
15:00
U23 Ấn Độ
1-0
Bangladesh U23
HT
0-0
05:30
Portuguesa RJ
3-1
Duque de Caxias RJ
HT
0-1
00:30
Hakoah Amidar Ramat Gan FC
7-0
Inter Aliya Tel Aviv
HT
3-0
00:00
Maccabi Ramla
0-1
MS Jerusalem
HT
0-0
01:30
Shimshon Tel Aviv
0-1
Hapoel Holon Yaniv 2
HT
0-1
00:45
Hapoel Bikat Hayarden
1-2
Maccabi Yavne
HT
0-1
23:45
Hapoel Herzliya
1-0
SC Maccabi Ashdod
HT
0-0
22:59
Sport Club Dimona
4-0
MS Hapoel Lod
HT
1-0
22:59
Azam
2-1
Singida United
HT
1-0
20:00
Simba Sports Club
3-0
Coastal Union 1
HT
3-0
19:00
FC Syunik
1-1
Gandzasar Kapan
HT
0-0
18:00
1 Sandecja Youth
2-4
Gornik Zabrze (Youth)
HT
1-2
00:00
Gambia (nữ)
2-3
Namibia (nữ)
HT
1-2
23:30
Guinea Bissau (nữ)
0-1
Congo (nữ)
HT
0-0
22:59
Guinea (nữ)
8-0
Mauritius (nữ)
HT
1-0
17:10
FC Agniputhra
2-4
Student Union FC
HT
2-2
15:00
Deccan Rovers FC
3-2
Bangalore Dream United FC
HT
0-0
01:45
Chesham United (nữ)
0-5
Old Actonians (nữ)
HT
0-3
08:00
1 Salus
0-4
CA Juanico
HT
0-2
01:15
Asker U19
1-1
Skeid Oslo U19
HT
1-1
01:15
KFUM U19
2-0
Nordstrand U19
HT
1-0
01:15
Grorud U19
1-1
Ready U19
HT
0-1
01:15
Follo U19
1-2
Brumunddal U19
HT
1-0
01:15
Fredrikstad U19
2-1
Kongsvinger U19
HT
2-1
01:15
FF Lillehammer U19
5-2
Ullensaker U19
HT
4-0
20:00
Stromsgodset U19
4-3
Ham-Kam U19
HT
3-1
17:30
Molde U19
5-4
Odd Grenland U19
HT
3-1
09:00
CD Olimpia
4-1
Genesis
HT
2-0
08:00
Real Sociedad Tocoa
0-0
CD Vida 1
HT
0-0
07:00
Lobos UPNFM
1-3
Marathon
HT
0-2
21:30
ES du Sahel
1-1
Club Africain
HT
0-0
23:10
Al-Tadhmon
1-6
Al Ali CSC
HT
1-3
22:59
Buri
0-0
Al-Budaiya
HT
0-0
22:59
Al-Ittihad(BHR)
2-0
Al-Ittifaq
HT
1-0
02:00
Haukar U19
1-0
Keflavik U19
HT
1-0
01:00
Throttur Reykjavik U19
2-1
HK YmirU19
HT
0-1
16:30
Aizawl FC
1-2
Chanmari FC
HT
1-1
13:30
Chawnpui
2-2
Mizoram Police FC
HT
1-0
22:20
US Biskra U21
1-1
US Souf U21
HT
1-1
22:00
ES Ben Aknoun U21
3-0
ASO Chlef U21
HT
3-0
22:00
JS Kabylie U21
2-2
Paradou AC U21
HT
0-1
22:00
CS Constantine U21
2-1
MC Alger U21
HT
2-1
22:00
CR Belouizdad U21
2-0
NC Magra U21
HT
2-0
03:15
Alianza Lima Reserves
1-0
Union Comercio Reserves
HT
0-0
00:15
FC Finnkurd
1-8
LPS Helsinki
HT
0-4
00:00
PP-70
2-1
Saaksjarven Loiske
HT
1-1
00:00
TKT Tampere
2-0
Tampere Utd II
HT
1-0
23:45
MPS
2-1
NouLa
HT
2-1
22:59
Kiisto Vaasa
2-5
Korsnas FF
HT
1-3
22:00
VPV Pallo-Veikot
4-0
FF Jaro II
HT
4-0
22:55
Al-Orubah
3-1
Hajer
HT
3-1
22:20
Al Taraji
0-0
Al Bukayriyah
HT
0-0
19:00
FK Aktobe II
1-5
Zhenis
HT
0-2
18:00
Yassy Turkistan
3-4
Tarlan
HT
2-3
18:00
Turan Turkistan
3-2
Akademiya Ontustik
HT
2-1
18:00
FO Jas Qyran
0-0
Kairat Academy
HT
0-0
18:45
Nepal U18
0-1
Pakistan U19
HT
0-0
14:45
Bangladesh U19
0-3
U19 Ấn Độ
HT
0-2
23:30
Kafr Qasim
1-1
Hapoel Natzrat Illit
HT
1-1
23:30
Maccabi Herzliya
1-3
Ironi Nir Ramat HaSharon
HT
0-1
23:30
Hapoel Kiryat Shmona
4-0
Hapoel Afula
HT
4-0
23:30
Ironi Tiberias
2-1
Hapoel Rishon Lezion
HT
1-1
23:30
1 Ihud Bnei Shefaram
0-1
Hapoel Ramat Gan
HT
0-1
23:30
Hapoel Umm Al Fahm
1-2
Bnei Yehuda Tel Aviv
HT
0-1
23:30
Hapoel Kfar Saba
1-4
Maccabi Kabilio Jaffa
HT
1-1
23:30
1 Sectzya Nes Ziona
1-0
Hapoel Acre FC
HT
0-0
01:00
Al-Shabab(KSA)
4-1
Al-Hazm
HT
2-0
01:00
Al Ittihad(KSA)
2-1
Al-Fateh
HT
2-1
22:00
Al-Ettifaq
4-3
Al-Tai
HT
2-2
22:00
Dhamk
1-1
Al Hilal
HT
0-1
22:00
Al-Taawon
2-1
Al Raed
HT
2-1
13:00
Gangneung City
1-0
Mokpo City
HT
1-0
01:45
AZ Picerno ASD
4-0
Giugliano
HT
1-0
01:45
1 AC Monopoli
0-0
Catania
HT
0-0
01:45
Juve Stabia
3-0
Potenza 1
HT
2-0
01:45
Foggia
0-0
Francavilla
HT
0-0
01:45
Crotone
1-1
Audace Cerignola
HT
0-0
23:30
Latina
1-1
US Casertana 1908
HT
1-1
23:30
Benevento
2-1
Taranto Sport
HT
2-0
23:30
Messina
3-3
Turris Neapolis
HT
2-1
23:30
1 AS Sorrento Calcio
0-1
Avellino
HT
0-0
23:30
FB Brindisi 1912
2-1
Nuova Monterosi
HT
0-1
01:00
1 NK Rudar Velenje U19
2-1
NK Krka U19
HT
0-1
08:00
Univ.Cesar Vallejo
0-1
Sporting Cristal
HT
0-1
03:20
Cusco FC
0-0
Atletico Grau
HT
0-0
01:00
Sport Huancayo
0-0
Deportivo Garcilaso
HT
0-0
06:30
1 Martin Ledesma
1-0
Rubio nu
HT
0-0
04:00
Deportivo Recoleta
2-2
Atyra FC
HT
1-0
21:45
Gjovik Lyn
3-3
Brann 2
HT
2-1
18:00
Obolon Kiev U21
3-3
Veres Rivne U21
HT
1-1
16:00
PFC Oleksandria U21
0-0
Chernomorets Odessa U21
HT
0-0
02:00
Municipal Limeno
3-2
CD FAS
HT
1-2
22:59
PEPO Lappeenranta
1-3
Lahden Reipas
HT
1-2
19:30
Big Bullets FC
1-0
Mighty Tigers
HT
0-0
03:00
Comerciantes FC
3-1
Alianza Universidad
HT
1-0
04:30
Cobreloa
2-0
Deportes Santa Cruz
HT
1-0
22:00
Al-Khuraitiat
1-1
Al Mesaimeer Club
HT
1-1
22:00
Al-Sailiya
1-0
Al Bidda SC 1
HT
0-0
17:00
Longan U21
0-4
Song Lan - yi U21
HT
0-1
16:00
Sanna Khanh Hoa U21
0-1
T T Hanoi U21
HT
0-1
14:30
TP Ho Chi Minh U21
1-1
SHB Da Nang U21
HT
0-1
14:30
Kon Tum U21
1-0
Dak Lak U21
HT
1-0
10:00
CF Atlante
2-0
Venados FC
HT
2-0
03:00
AD Isidro Metapan Reserves
2-1
Jocoro FC Reserves
HT
1-0
01:30
Fuerte San Francisco Reserves
2-1
CD Dragon Reserves
HT
1-0
23:30
Madla IL
1-0
Brodd
HT
0-0
13:00
PSBS Biak
1-1
Persipal Palu
HT
1-0
13:00
Persipura Jayapura
1-1
Persiba Balikpapan
HT
0-0
01:00
SV Helpenstein
1-2
Teutonia Weiden
HT
0-1
21:30
Kerala Blasters FC
2-1
Bengaluru
HT
0-0
22:00
FC Noah
0-1
FC Pyunik 1
HT
0-0
00:30
SV Kuchl
0-1
SV Seekirchen 1
HT
0-0
18:30
Chinese Taipei (nữ)
2-1
India (nữ)
HT
0-0
21:15
Gazovik Orenburg
0-0
Fakel
HT
0-0
01:00
ABC FC RN (Youth)
0-1
Potyguar CN RN U20
HT
0-1
12:00
Cook Islands U16 (nữ)
0-4
Fiji U16 (nữ)
HT
0-4
06:00
Ecuador U19(nữ)
0-3
Argentina U19 (nữ)
HT
0-2
02:30
Colombia U19(nữ)
6-0
Peru U19(nữ)
HT
3-0
22:59
Paraguay U19(nữ)
5-1
Bolivia U19 (nữ)
HT
3-1
19:00
Chile U19(nữ)
2-3
Brazil U19(nữ)
HT
0-1
17:30
Roundglass Punjab FC
0-2
Namdhari Sports Academy 1
HT
0-1
02:00
Cobh Wanderers
0-1
Rockmount
HT
0-1
09:00
Managua FC
2-0
Organica Masachapa FC
HT
1-0
06:00
Walter Ferretti
3-2
Deportivo Ocotal
HT
1-0
18:30
Difai Agsu FK
0-0
Zaqatala FK
HT
0-0
18:00
Samaxı FC
8-0
Araz Saatli
HT
5-0
18:00
2 E Nel G Tick
0-2
Qaradag Lokbatan
HT
0-0
02:00
1 Wydad Casablanca
1-0
Club Salmi
HT
0-0
08:00
SD Panama Oeste
1-1
Veraguas United FC
HT
0-0
08:00
Panama City FC
1-1
CD Arabe Unido Reserves
HT
0-1
03:30
1 Universidad de Panama
3-1
CA Independiente de la Chorrera Reserves 1
HT
2-1
00:00
FC Ilves II U20
0-1
TPVTampereU20
HT
0-1
09:00
AD Grecia
1-1
Puntarenas
HT
0-1
22:59
Pyramids FC
2-2
Zamalek 1
HT
1-0
22:59
Al-Ittihad Alexandria
1-0
Ceramica Cleopatra FC
HT
1-0
20:00
Pharco
0-2
Future FC
HT
0-1
21:50
Ukraine Beach (nữ)
2-3
Netherlands Beach Soccer (nữ)
HT
1-0
18:05
England Beach Soccer (nữ)
1-4
Poland Beach (nữ)
HT
1-1
20:30
Thailand U17 (nữ)
4-0
India (nữ) U17
HT
3-0
16:30
Iran (nữ) U17
0-8
Korea Rep. (nữ) U17
HT
0-3
20:00
Kuala Lumpur City U23
1-1
PahangU23
HT
1-0
16:30
PDRM U23
2-0
Kedah II
HT
2-0
07:00
nữ Haiti
1-0
nữ Costa Rica
HT
0-0
07:00
1 Bonaire (nữ)
0-0
Turks Caicos Islands (nữ)
HT
0-0
05:00
Belize (nữ)
2-0
Aruba (nữ)
HT
0-0
03:00
Anguilla (nữ)
3-1
Cayman Islands (nữ)
HT
2-0
22:59
Vipers
2-0
Arua Hill SC
HT
2-0
01:30
CSD Flandria Reserves
1-4
Deportivo Riestra Reserves
HT
0-3
01:30
Berazategui Reserves
0-0
Sportivo Barracas Reserves
HT
0-0
01:10
Estudiantes de Buenos Aires Reserves
1-0
Defensores de Belgrano Reserves 1
HT
1-0
01:00
Club Comunicaciones Reserves
0-0
Deportivo Merlo Reserves
HT
0-0
01:00
CA Independiente Reserves
1-0
Racing Club Reserves
HT
0-0
01:00
Lanus Reserves
1-0
Banfield Reserves
HT
0-0
00:00
CA Atlas Reserves
1-2
Sportivo Italiano Reserves
HT
0-0
00:00
Chacarita Juniors Reserves
0-2
CA Atlanta Reserves
HT
0-0
22:59
CA Claypole Reserves
2-2
Lujan Reserves
HT
1-0
22:10
1 Deportivo Camioneros Reserves
1-2
Defensores Unidos Reserves
HT
0-1
22:00
Deportivo Liniers Reserves
1-3
JJ Urquiza Reserves 1
HT
0-1
21:00
Argentinos Jrs Reserves
2-1
Platense Reserves
HT
0-1
20:10
Ferro Carril Oeste Reserves
3-2
Villa Dalmine Reserves
HT
2-1
20:00
San Martin Burzaco Reserves
0-3
Real Pilar Reserves
HT
0-2
top nha cai banner

Thưởng lần đầu lên tới

28.888.000 vnđ

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

THƯỞNG 200% LÊN ĐẾN 15 TRIỆU

MIỄN PHÍ 100K

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

Nạp lần đầu

Tặng ngay +130%

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

FREEBET +888K

Hoàn Trả thể thao 2,6% - 8,8Tr

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

Thưởng Thể Thao 150%

lên đến 6,8 củ

Đặt cược Giới thiệu
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657