Kết quả tỷ số, trực tiếp Jeonbuk Hyundai Motors vs Kitchee, 17h00 20/09

Jeonbuk Hyundai Motors
Kết quả bóng đá AFC Champions League

Jeonbuk Hyundai Motors vs Kitchee


17:00 ngày 20/09/2023

Đã kết thúc
Kitchee
Jeonbuk Hyundai Motors
2
HT

1 - 0
Kitchee
1

Trực tiếp kết quả tỷ số Jeonbuk Hyundai Motors vs Kitchee & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận Jeonbuk Hyundai Motors - Kitchee, thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra tructiep24h.co cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Jeonbuk Hyundai Motors vs Kitchee

   Hong Jung Ho (Assist:Amano Jun)    1-0  6'    
      36'        Cleiton de Oliveira Velasques
      41'        Mikael Severo Burkatt
      56' 1-1      Mikael Severo Burkatt (Assist:Chan Shinichi)
      58'        Oliver Gerbig
   Han Kyo Won    2-1  61'    
      62'        Walter Soares Belitardo Junior↑Jakob Jantscher↓
   Hong Jung Ho       69'    
      78'        Goncalves, Helio Jose De Souza↑Oliver Gerbig↓
   Lee Soo Bin↑Han Kyo Won↓       83'    
      84'        Huang Yang↑Ogenyi Onazi↓
   Jung Woo Jae↑Amano Jun↓       84'    
      85'        Yibulayimu Kuerban↑Fernando Augusto Azevedo Pedreira↓
   Maeng Seong Woong↑Ryu Jae Moon↓       90'    

Tường thuật trận đấu

  KẾT THÚC! Jeonbuk Hyundai Motors 2, Kitchee SC 1
90+4”   KẾT THÚC TRẬN ĐẤU! Tỷ số chung cuộc Jeonbuk Hyundai Motors 2, Kitchee SC 1
90+4”   PHẠT GÓC. Jeonbuk Hyundai Motors được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Huang Yang là người đá phạt.
90+2”   DỨT ĐIỂM HIỂM HÓC! Kurban Ibrahim (Kitchee SC) sút chân trái từ ngoài vòng cấm nhưng bị thủ môn cản phá
90+2”   ĐÁ PHẠT. Law Tsz Chun (Kitchee bị phạm lỗi và SC) thực hiện đá phạt bên phần sân nhà.
90+2”   PHẠM LỖI! Gustavo (Jeonbuk Hyundai Motors) phạm lỗi.
90+1”   PHẠT GÓC. Jeonbuk Hyundai Motors được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Chan Shinichi là người đá phạt.
90”   THAY NGƯỜI. Jeonbuk Hyundai Motors. Maen thay đổi nhân sự khi rút Ryu Jae-Moon ra nghỉ và Seong-Ung là người thay thế.
89”   ĐÁ PHẠT. Jeong Woo-Jae (Jeonbuk Hyundai bị phạm lỗi và Motors) được hưởng một cú đá phạt từ cánh phải
89”   ĐÁ PHẠT. Jeong Woo-Jae (Jeonbuk Hyundai bị phạm lỗi và Motors) được hưởng một cú đá phạt từ cánh phải
87”   ĐÁ PHẠT. Gustavo (Jeonbuk Hyundai bị phạm lỗi và Motors) thực hiện đá phạt bên phần sân nhà.
87”   PHẠM LỖI! Hélio (Kitchee SC) phạm lỗi.
86”   ĐÁ PHẠT. Juninho (Kitchee bị phạm lỗi và SC) thực hiện đá phạt bên phần sân nhà.
86”   PHẠM LỖI! Bismark Adjei-Boateng (Jeonbuk Hyundai Motors) phạm lỗi.
85”   THAY NGƯỜI. Kitchee SC. Kurba thay đổi nhân sự khi rút Fernando ra nghỉ và Ibrahim là người thay thế.
84”   THAY NGƯỜI. Kitchee SC. Huan thay đổi nhân sự khi rút Ogenyi Onazi ra nghỉ và Yang là người thay thế.
84”   THAY NGƯỜI. Jeonbuk Hyundai Motors. Jeon thay đổi nhân sự khi rút Jun Amano ra nghỉ và Woo-Jae là người thay thế.
83”   THAY NGƯỜI. Jeonbuk Hyundai Motors. Le thay đổi nhân sự khi rút Han Kyo-Won ra nghỉ và Soo-Bin là người thay thế.
82”   Delay over. They are ready to continue.
81”   Delay in matchbecause of an injury Mikael (Kitchee SC).
81”   Delay in matchbecause of an injury Bismark Adjei-Boateng (Jeonbuk Hyundai Motors).
79”   Attempt saved. Gustavo (Jeonbuk Hyundai Motors) header from the centre of the box is saved in the top centre of the goal. Assisted by Ryu Jae-Moon.
79”   Attempt missed. Ryu Jae-Moon (Jeonbuk Hyundai Motors) header from the centre of the box following a set piece situation.
78”   ĐÁ PHẠT. Moon Seon-Min (Jeonbuk Hyundai bị phạm lỗi và Motors) thực hiện đá phạt bên phần sân nhà.
78”   PHẠM LỖI! Fernando (Kitchee SC) phạm lỗi.
78”   THAY NGƯỜI. Kitchee SC thay đổi nhân sự khi rút Oliver Gerbig ra nghỉ và Hélio là người thay thế.
75”   DỨT ĐIỂM HIỂM HÓC! Juninho (Kitchee SC) sút chân trái từ ngoài vòng cấm nhưng bị thủ môn cản phá
74”   VIỆT VỊ. Gustavo rơi vào thế việt vị sau tình huống phối hợp với Jin-Su (Jeonbuk Hyundai Motors. Ki).
73”   PHẠM LỖI! Fernando (Kitchee SC) phạm lỗi.
73”   ĐÁ PHẠT. Ahn Hyun-Beom (Jeonbuk Hyundai bị phạm lỗi và Motors) được hưởng một cú đá phạt từ cánh phải
70”   Attempt missed. Ogenyi Onazi (Kitchee SC) right footed shot from outside the box is too high. Assisted by Cleiton.
69”   THẺ PHẠT. Hong Jeong-Ho (Jeonbuk Hyundai bên phía Motors) nhân thẻ vàng sau tình huống phạm lỗi với cầu thủ đội bạn.
69”   ĐÁ PHẠT. Juninho (Kitchee bị phạm lỗi và SC) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
69”   PHẠM LỖI! Hong Jeong-Ho (Jeonbuk Hyundai Motors) phạm lỗi.
68”   PHẠT GÓC. Jeonbuk Hyundai Motors được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Fernando là người đá phạt.
68”   Attempt missed. Ku Ja-Ryong (Jeonbuk Hyundai Motors) header from the centre of the box following a corner.
67”   PHẠT GÓC. Jeonbuk Hyundai Motors được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Cleiton là người đá phạt.
67”   CẢN PHÁ! Ahn Hyun-Beom (Jeonbuk Hyundai Motors) tung cú sút chân phải từ ngoài vòng cấm song không thể thắng được thủ môn đối phương.
66”   ĐÁ PHẠT. Jun Amano (Jeonbuk Hyundai bị phạm lỗi và Motors) thực hiện đá phạt bên phần sân nhà.
66”   PHẠM LỖI! Ogenyi Onazi (Kitchee SC) phạm lỗi.
65”   Attempt blocked. Moon Seon-Min (Jeonbuk Hyundai Motors) right footed shot from the centre of the box is blocked. Assisted by Jun Amano.
62”   THAY NGƯỜI. Kitchee SC thay đổi nhân sự khi rút Jakob Jantscher ra nghỉ và Juninho là người thay thế.
  red'>61'Goal!Jeonbuk Hyundai Motors 2, Kitchee SC 1. Han Kyo-Won (Jeonbuk Hyundai Motors) right footed shot from the right side of the box to the bottom left corner.
  red'>61'Goal!Jeonbuk Hyundai Motors 2, Kitchee SC 1. Han Kyo-Won (Jeonbuk Hyundai Motors) right footed shot from the right side of the box.
60”   DỨT ĐIỂM HIỂM HÓC! Jun Amano (Jeonbuk Hyundai Motors) sút chân trái từ ngoài vòng cấm nhưng bị thủ môn cản phá
58”   Oliver Gerbig (Kitchee SC) is shown the yellow card.
58”   ĐÁ PHẠT. Gustavo (Jeonbuk Hyundai bị phạm lỗi và Motors) thực hiện đá phạt bên phần sân nhà.
58”   PHẠM LỖI! Oliver Gerbig (Kitchee SC) phạm lỗi.
  red'>56'Goal!Jeonbuk Hyundai Motors 1, Kitchee SC 1. Mikael (Kitchee SC) right footed shot from a difficult angle on the left.
54”   Attempt missed. Han Kyo-Won (Jeonbuk Hyundai Motors) header from the centre of the box.
51”   Attempt saved. Ogenyi Onazi (Kitchee SC) right footed shot from outside the box is saved in the bottom right corner.
50”   PHẠT GÓC. Kitchee SC được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Kim Jin-Su là người đá phạt.
49”   ĐÁ PHẠT. Oliver Gerbig (Kitchee bị phạm lỗi và SC) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
49”   PHẠM LỖI! Gustavo (Jeonbuk Hyundai Motors) phạm lỗi.
49”   ĐÁ PHẠT. Oliver Gerbig (Kitchee bị phạm lỗi và SC) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
49”   PHẠM LỖI! Gustavo (Jeonbuk Hyundai Motors) phạm lỗi.
45”   BẮT ĐẦU HIỆP 2! Jeonbuk Hyundai Motors 1, Kitchee SC 0
45+2”   KẾT THÚC HIỆP 1! Tỷ số Jeonbuk Hyundai Motors 1, Kitchee SC 0
45+2”   KẾT THÚC HIỆP 1! Tỷ số Jeonbuk Hyundai Motors 1, Kitchee SC 0
45+2”   Attempt blocked. Hong Jeong-Ho (Jeonbuk Hyundai Motors) right footed shot from the right side of the box is blocked.
45+2”   Moon Seon-Min (Jeonbuk Hyundai Motors) hits the right post with a right footed shot from outside the box. Assisted by Jun Amano with a cross.
45+1”   PHẠT GÓC. Jeonbuk Hyundai Motors được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Fernando là người đá phạt.
45”   PHẠT GÓC. Jeonbuk Hyundai Motors được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Andy Russell là người đá phạt.
44”   Attempt missed. Chan Shinichi (Kitchee SC) left footed shot from outside the box is high and wide to the right from a direct free kick.
43”   PHẠM LỖI! Ryu Jae-Moon (Jeonbuk Hyundai Motors) phạm lỗi.
43”   ĐÁ PHẠT. Cleiton (Kitchee bị phạm lỗi và SC) thực hiện đá phạt bên phần sân nhà.
41”   PHẠT GÓC. Jeonbuk Hyundai Motors được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Chan Shinichi là người đá phạt.
41”   Attempt blocked. Jun Amano (Jeonbuk Hyundai Motors) right footed shot from the left side of the box is blocked.
41”   CẢN PHÁ! Moon Seon-Min (Jeonbuk Hyundai Motors) tung cú sút chân phải từ ngoài vòng cấm song không thể thắng được thủ môn đối phương. Assisted by Gustavo with a headed pass.
37”   Attempt missed. Moon Seon-Min (Jeonbuk Hyundai Motors) right footed shot from outside the box is too high from a direct free kick.
36”   THẺ PHẠT. Cleiton (Kitchee bên phía SC) nhân thẻ vàng sau tình huống phạm lỗi với cầu thủ đội bạn.
35”   PHẠM LỖI! Cleiton (Kitchee SC) phạm lỗi.
35”   ĐÁ PHẠT. Bismark Adjei-Boateng (Jeonbuk Hyundai bị phạm lỗi và Motors) thực hiện đá phạt bên phần sân nhà.
35”   ĐÁ PHẠT. Bismark Adjei-Boateng (Jeonbuk Hyundai bị phạm lỗi và Motors) thực hiện đá phạt bên phần sân nhà.
32”   VIỆT VỊ. Jakob Jantscher rơi vào thế việt vị sau tình huống phối hợp với Gerbig (Kitchee SC. Olive).
32”   PHẠM LỖI! Ku Ja-Ryong (Jeonbuk Hyundai Motors) phạm lỗi.
32”   PHẠM LỖI! Ku Ja-Ryong (Jeonbuk Hyundai Motors) phạm lỗi.
29”   ĐÁ PHẠT. Roberto (Kitchee bị phạm lỗi và SC) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
29”   PHẠM LỖI! Moon Seon-Min (Jeonbuk Hyundai Motors) phạm lỗi.
28”   PHẠM LỖI! Gustavo (Jeonbuk Hyundai Motors) phạm lỗi.
28”   ĐÁ PHẠT. Fernando (Kitchee bị phạm lỗi và SC) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
25”   PHẠM LỖI! Ahn Hyun-Beom (Jeonbuk Hyundai Motors) phạm lỗi.
25”   ĐÁ PHẠT. Fernando (Kitchee bị phạm lỗi và SC) được hưởng một cú đá phạt từ cánh trái.
23”   PHẠM LỖI! Ahn Hyun-Beom (Jeonbuk Hyundai Motors) phạm lỗi.
23”   ĐÁ PHẠT. Fernando (Kitchee bị phạm lỗi và SC) được hưởng một cú đá phạt từ cánh trái.
23”   PHẠM LỖI! Ahn Hyun-Beom (Jeonbuk Hyundai Motors) phạm lỗi.
23”   PHẠM LỖI! Ahn Hyun-Beom (Jeonbuk Hyundai Motors) phạm lỗi.
20”   ĐÁ PHẠT. Cleiton (Kitchee bị phạm lỗi và SC) được hưởng một cú đá phạt từ cánh phải
20”   PHẠM LỖI! Moon Seon-Min (Jeonbuk Hyundai Motors) phạm lỗi.
19”   PHẠT GÓC. Jeonbuk Hyundai Motors được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Chan Shinichi là người đá phạt.
19”   Attempt blocked. Hong Jeong-Ho (Jeonbuk Hyundai Motors) right footed shot from the right side of the box is blocked.
18”   PHẠT GÓC. Jeonbuk Hyundai Motors được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Paulo César là người đá phạt.
18”   Attempt saved. Jun Amano (Jeonbuk Hyundai Motors) left footed shot from outside the box is saved in the top left corner.
16”   ĐÁ PHẠT. Jun Amano (Jeonbuk Hyundai bị phạm lỗi và Motors) thực hiện đá phạt bên phần sân nhà.
16”   PHẠM LỖI! Ogenyi Onazi (Kitchee SC) phạm lỗi.
15”   ĐÁ PHẠT. Moon Seon-Min (Jeonbuk Hyundai bị phạm lỗi và Motors) được hưởng một cú đá phạt từ cánh trái.
15”   PHẠM LỖI! Law Tsz Chun (Kitchee SC) phạm lỗi.
13”   PHẠM LỖI! Cleiton (Kitchee SC) phạm lỗi.
13”   ĐÁ PHẠT. Bismark Adjei-Boateng (Jeonbuk Hyundai bị phạm lỗi và Motors) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
11”   Attempt missed. Bismark Adjei-Boateng (Jeonbuk Hyundai Motors) header from the centre of the box misses to the left. Assisted by Jun Amano with a cross following a corner.
10”   PHẠT GÓC. Jeonbuk Hyundai Motors được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Chan Shinichi là người đá phạt.
9”   ĐÁ PHẠT. Han Kyo-Won (Jeonbuk Hyundai bị phạm lỗi và Motors) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
9”   PHẠM LỖI! Fernando (Kitchee SC) phạm lỗi.
7”   ĐÁ PHẠT. Jakob Jantscher (Kitchee bị phạm lỗi và SC) thực hiện đá phạt bên phần sân nhà.
7”   PHẠM LỖI! Ku Ja-Ryong (Jeonbuk Hyundai Motors) phạm lỗi.
7”   CẢN PHÁ! Jun Amano (Jeonbuk Hyundai Motors) tung cú sút chân trái ngay trong khu vực cấm địa song không thể thắng được thủ môn đối phương.
  red'>6'Goal!Jeonbuk Hyundai Motors 1, Kitchee SC 0. Hong Jeong-Ho (Jeonbuk Hyundai Motors) header from the centre of the boxfollowing a set piece situation.
5”   ĐÁ PHẠT. Kim Jin-Su (Jeonbuk Hyundai bị phạm lỗi và Motors) được hưởng một cú đá phạt từ cánh trái.
5”   ĐÁ PHẠT. Moon Seon-Min (Jeonbuk Hyundai bị phạm lỗi và Motors) được hưởng một cú đá phạt từ cánh trái.
2”   Delay over. They are ready to continue.
2”   Delay in matchbecause of an injury Mikael (Kitchee SC).
  TRẬN ĐẤU BẮT ĐẦU!
  Công bố đội hình ra sân hai đội. Cầu thủ khởi động.

Số liệu thống kê Jeonbuk Hyundai Motors vs Kitchee

Jeonbuk Hyundai Motors   Kitchee
9
 
Phạt góc
 
1
6
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
1
 
Thẻ vàng
 
3
15
 
Tổng cú sút
 
5
6
 
Sút trúng cầu môn
 
2
9
 
Sút ra ngoài
 
3
12
 
Cản sút
 
2
13
 
Sút Phạt
 
14
66%
 
Kiểm soát bóng
 
34%
72%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
28%
430
 
Số đường chuyền
 
238
13
 
Phạm lỗi
 
12
1
 
Việt vị
 
1
19
 
Đánh đầu thành công
 
16
1
 
Cứu thua
 
3
6
 
Rê bóng thành công
 
10
3
 
Substitution
 
4
7
 
Đánh chặn
 
3
1
 
Woodwork
 
0
7
 
Thử thách
 
9
100
 
Pha tấn công
 
54
75
 
Tấn công nguy hiểm
 
22
02:00
Barca
1-0
Sevilla
HT
0-0
01:30
TSG Hoffenheim
1-3
Borussia Dortmund 1
HT
1-2
02:00
Strasbourg
0-1
Lens
HT
0-1
17:30
Urawa Red Diamonds
1-1
Yokohama FC
HT
0-1
17:00
Yokohama Marinos
0-2
Vissel Kobe
HT
0-2
17:00
Kawasaki Frontale
2-3
Albirex Niigata
HT
1-1
18:30
Hoàng Anh Gia Lai
0-2
SHB Đà Nẵng
HT
0-0
02:00
Sheffield Wednesday
0-3
Sunderland A.F.C
HT
0-3
02:15
Benfica
1-0
FC Porto 1
HT
0-0
01:15
1 Neuchatel Xamax
0-3
FC Sion
HT
0-1
00:30
FC Wil 1900
0-2
Aarau
HT
0-1
00:00
Samsunspor
1-2
Gazisehir Gaziantep
HT
0-2
01:30
Piast Gliwice
3-2
Widzew lodz
HT
2-0
22:59
Stal Mielec
2-3
Korona Kielce
HT
1-2
18:35
Shenzhen FC
0-1
Changchun Yatai 1
HT
0-0
18:35
Tianjin Tigers
2-2
Chengdu Better City FC
HT
1-1
18:35
Shandong Taishan
2-1
Wuhan Three Towns
HT
0-0
18:35
Nantong Zhiyun
0-1
Shanghai Port
HT
0-1
16:30
Cangzhou Mighty Lions
0-1
Meizhou Hakka
HT
0-0
18:00
BG Pathum United
3-0
Lamphun Warrior
HT
0-0
22:59
Rostov FK
2-2
Ural Sverdlovsk Oblast 1
HT
1-2
22:30
MSK Zilina
5-3
MFK Skalica
HT
2-0
01:45
Kortrijk
2-1
Cercle Brugge
HT
0-0
02:00
Leganes
2-1
Racing Santander
HT
1-0
00:00
Vilaverdense
1-4
SL Benfica B
HT
0-3
23:30
SC Paderborn 07
3-1
Schalke 04
HT
1-0
23:30
Hamburger SV
1-0
Fortuna Dusseldorf 1
HT
0-0
01:45
Dundalk
3-1
Drogheda United
HT
1-1
01:45
1 Cork City
0-1
St. Patricks Athletic
HT
0-0
01:45
Bohemians
3-1
Sligo Rovers
HT
0-0
01:45
Derry City
6-0
UC Dublin 1
HT
1-0
01:45
1 Shamrock Rovers
1-0
Shelbourne
HT
0-0
01:00
Groningen
0-3
Den Bosch
HT
0-0
01:00
De Graafschap
0-0
Roda JC
HT
0-0
01:00
FC Eindhoven
1-1
Dordrecht
HT
0-1
01:00
1 SC Cambuur
3-4
Jong PSV Eindhoven (Youth)
HT
0-2
01:00
AZ Alkmaar (Youth)
0-2
Willem II
HT
0-1
01:00
SC Telstar
3-2
Jong Ajax (Youth)
HT
1-1
01:00
FC Oss
0-1
Emmen
HT
0-0
01:00
MVV Maastricht
0-3
ADO Den Haag
HT
0-3
01:00
1 FC Otelul Galati
1-0
Dinamo Bucuresti
HT
1-0
01:30
Arka Gdynia
2-0
Motor Lublin
HT
1-0
22:59
Polonia Warszawa
2-0
Podbeskidzie Bielsko-Biala 1
HT
0-0
22:59
Al Ahli(UAE)
3-1
Al Wahda(UAE)
HT
2-1
20:20
Banni Yas
0-0
Emirates Club
HT
0-0
20:20
Ajman
3-5
Ittihad Kalba
HT
1-3
00:30
Villefranche
3-0
Orleans US 45
HT
1-0
00:30
FC Rouen
0-0
Martigues
HT
0-0
00:30
Chamois Niortais
3-0
Dijon
HT
1-0
00:30
Nancy
0-2
Versailles 78
HT
0-2
00:30
Marignane Gignac
2-0
Epinal
HT
1-0
00:30
Cholet So
0-2
Nimes
HT
0-1
00:30
Avranches
1-1
GOAL FC
HT
0-0
00:30
Le Mans
2-1
Sochaux 1
HT
1-1
00:00
Arminia Bielefeld
2-6
Saarbrucken
HT
1-1
00:00
Umraniyespor
0-1
Bandirmaspor 1
HT
0-1
22:00
Ceahlaul Piatra Neamt
1-0
Unirea Dej
HT
0-0
20:00
Victoria Bardar
1-0
FC Sheriff B
HT
0-0
20:00
Dinamo-Auto
1-5
FCM Ungheni
HT
1-1
20:00
Olimp Comrat
2-3
Flacara Falesti
HT
0-3
22:59
Krka
0-2
ND Beltinci
HT
0-1
20:30
ND Gorica
2-1
NK Fuzinar
HT
1-0
20:30
MNK FC Ljubljana
0-0
NK Primorje
HT
0-0
20:00
Terengganu
0-4
Selangor
HT
0-2
00:10
Valle Brooklyn
2-2
Ringsted
HT
1-1
00:00
Næstved IF 2
1-1
Allerod
HT
0-1
23:30
Litex Lovech
0-0
Yantra Gabrovo
HT
0-0
22:59
Coastal Union
0-0
Tabora United FC
HT
0-0
20:00
JKT Tanzania
1-1
Kagera Sugar
HT
0-0
20:15
Mafunzo FC
0-0
Mlandege FC
HT
0-0
20:15
Hard Rock SC
1-1
Jamhuri
HT
0-1
19:00
1 Bali United
2-0
Persikabo 1973
HT
1-0
15:00
Barito Putera
1-1
Rans Nusantara FC
HT
1-1
20:00
Bekescsabai Elore SE U19
0-1
Fonix Gold U19
HT
0-0
20:00
Rigas Futbola skola II
2-2
Valmieras FK II
HT
1-0
20:30
NK Zrinski Jurjevac
2-2
Radnik Sesvete
HT
1-0
23:30
Vojvodina Novi Sad
2-1
IMT Novi Beograd
HT
1-1
03:00
CD Laguna
1-3
CD San Miguel
HT
1-1
20:00
FC Suhareka
0-1
KF Trepca 89
HT
0-0
00:00
TJ Spartak Myjava
1-0
MSK Zilina B
HT
0-0
00:00
FC Felgueiras
1-0
Sporting Braga II
HT
1-0
03:30
2 Patriotas FC
0-2
Fortaleza F.C
HT
0-1
00:10
FC Hoyvik
1-0
HBTorshavn II
HT
1-0
04:00
Vianopolis U20
0-3
Atletico Goianiense U20
HT
0-2
04:00
Trindade AC Youth
1-1
Aragoiania U20
HT
1-1
01:40
Guanabara City U20
3-1
Aparecidense U20
HT
1-1
01:30
Goias U20
3-1
Itaberai U20
HT
1-0
01:30
Vila Nova (Youth)
5-1
Aparecida EC U20
HT
1-1
17:30
Dordoi-Dynamo Naryn
2-1
FK Kara-Balta
HT
0-1
17:30
FK Alga Bishkek
1-2
FC Abdish-Ata Kant
HT
0-0
22:00
Samira FC
1-4
Sinoe NPA Anchors
HT
1-2
00:00
DHJ Difaa Hassani Jadidi
4-2
CODM Meknes
HT
3-1
01:45
East Stirlingshire
1-1
Hearts (R)
HT
1-1
22:00
Vaasa VPS
1-1
Inter Turku
HT
0-0
22:00
AC Oulu
2-0
KTP Kotka
HT
2-0
01:30
St.Polten
1-3
Grazer AK
HT
0-1
23:10
SV Ried
5-0
SV Horn
HT
2-0
23:10
FC Liefering
2-2
Leoben
HT
1-1
23:10
FC Dornbirn 1913
1-3
SV Stripfing Weiden
HT
0-2
18:00
Colchester United U21
0-1
Bournemouth AFC U21
HT
0-0
23:30
Kolding BK (nữ)
1-1
Thisted FC (nữ)
HT
1-1
19:00
Danubio U19
0-0
Bella Vista U19 1
HT
0-0
19:00
Fenix U19
1-1
Nacional De Football U19 1
HT
0-1
19:00
Miramar Misiones U19
0-1
CA Juventud U19
HT
0-1
19:00
Muhoroni Youth
1-0
Ulinzi Stars Nakuru
HT
1-0
21:00
Palestino U21
3-0
Curico Unido U21
HT
1-0
20:30
Ljubic Prnjavor
1-0
BSK Banja Luka
HT
0-0
20:30
NK Opatija
2-0
Trnje
HT
1-0
22:00
BFC Daugavpils
4-2
Metta/LU Riga 1
HT
1-2
20:30
Dhufar
1-2
Al Shabab(OMA)
HT
0-1
22:00
Berekum Chelsea
1-1
Accra Lions
HT
0-1
20:20
Al-Nasr(KSA) U21
0-0
Hatta Dubai Reserves
HT
0-0
20:20
Al Ain U21
6-2
Al-Sharjah U21
HT
4-1
18:00
Mindil Aces
2-0
Darwin Olympics 1
HT
1-0
16:00
Hellenic AC
6-0
Casuarina FC
HT
3-0
21:00
Suduva Marijampole II
0-1
VMFD Zalgiris III
HT
0-0
20:00
Al-Wahda Damascus
1-1
Al-Jaish Damascus 1
HT
0-1
20:00
Al Wathbah
0-0
Al-Sahel(SYR)
HT
0-0
20:00
Jableh SC
1-1
Al-Karamah
HT
0-0
20:00
Teshrin SC
1-0
Al-Taleiah
HT
0-0
00:00
Vendsyssel
1-3
Aalborg
HT
1-1
00:00
Hillerod Fodbold
0-0
AC Horsens
HT
0-0
01:00
Swansea City U21
4-0
Hull U21
HT
0-0
18:45
DPMM FC
1-0
Tampines Rovers FC
HT
0-0
18:45
Albirex Niigata FC
1-2
Geylang United FC
HT
0-1
23:30
Koln U17
3-0
Fortuna Dusseldorf U17
HT
2-0
03:00
UD Ibarra
1-2
Tenerife B
HT
1-1
02:30
Teror
0-2
Panaderia Pulido
HT
0-0
03:00
Renaissance Sportive de Berkane
1-0
Bendel Insurance
HT
1-0
00:00
Supersport United
3-0
Gaborone United
HT
0-0
00:30
1 FC Zuzenhausen
3-2
VfR Gommersdorf
HT
0-2
22:00
Ekranas Panevezys
4-3
Lietava Jonava
HT
2-0
22:00
1 Babrungas
1-2
Nevezis Kedainiai
HT
0-0
00:00
Al-Ahli Doha
4-2
Muaidar SC
HT
2-0
22:00
Al Shamal
1-3
Umm Salal
HT
1-1
22:00
Al-Wakra
3-2
Al Rayyan
HT
2-1
00:45
LISCR FC
1-0
Mighty Barrolle
HT
1-0
22:59
Phil Lonestar
0-3
Gardnersville FC
HT
0-1
20:00
Slavia TU Kosice
3-0
TJ Tatran Oravske Vesele
HT
3-0
01:30
Llanelli
1-2
Trefelin
HT
0-0
01:30
Briton Ferry Athletic
3-0
Abergavenny
HT
0-0
01:30
Bangor 1876
1-3
Gresford
HT
0-1
01:00
Konstantynow Lodzki
4-1
UKS Bzura Ozorkow
HT
0-1
22:00
FC Minsk
1-1
Energetik-BGU Minsk
HT
1-1
22:59
Dinamo Tbilisi
1-0
FC Saburtalo Tbilisi
HT
1-0
01:00
Ragsveds IF
1-1
Syrianska Eskilstuna IF
HT
0-1
01:00
FOC Farsta
3-3
Haninge
HT
2-1
00:30
1 Vanersborg FK
5-4
Grebbestads IF
HT
3-2
00:30
Hassleholms IF
5-0
Karlskrona AIF
HT
1-0
21:45
USM Khenchela
2-1
JS kabylie
HT
0-0
21:45
MC Magra
2-1
Biskra
HT
0-1
21:45
Union Sportive Souf
0-0
MC Oran
HT
0-0
01:00
Charlottenlund U19
1-1
Orkanger U19
HT
1-1
00:00
Life Fighters
1-1
Mighty Gunners
HT
0-0
00:00
Orlando Pirates Windhoek
0-1
Tura Magic FC
HT
0-0
22:59
Peyia 2014
0-2
Olympiakos Nicosia FC
HT
0-1
18:30
Kolkheti 1913 Poti
0-0
Merani Martvili
HT
0-0
01:00
SV Todesfelde
6-0
VfB Lübeck II
HT
0-0
23:30
Al Aqaba SC
3-0
Al Wehda
HT
1-0
23:30
Ramtha Club
6-0
Wadi Al Rayyan
HT
6-0
21:00
Shabab AlOrdon
3-1
Der Abi Saeed 1
HT
2-1
20:10
Al-Suqoor(KSA)
1-1
Al-Washm
HT
1-0
20:00
Al Entesar
3-0
Al-Shoalah
HT
3-0
19:50
Al-Rayyan
2-2
Afief
HT
0-2
19:40
Najran SC
0-1
Al Liwaa
HT
0-0
19:30
Al-Kawkab
1-2
AL-jeel
HT
1-0
19:25
Al Nairyah
2-4
Al-Rawdhah
HT
0-3
19:20
Mudhar
1-0
Al-Zlfe 2
HT
1-0
19:20
Al-Nojoom
1-1
Al-Taqdom
HT
0-1
19:00
PAS Giannina U19
1-2
Olympiakos Piraeus U19
HT
1-1
17:00
T T Hanoi U21
1-2
Song Lan - yi U21
HT
0-0
14:30
PVF-CAND U21
1-1
SHB Da Nang U21
HT
1-1
01:45
Newry City Reserves
0-3
Coleraine Reserves
HT
0-0
04:00
Rubio nu
0-3
Sportivo San Lorenzo
HT
0-2
16:40
ATK Mohun Bagan Reserves
0-2
Mohammedan SC Reserves
HT
0-2
22:59
Qarabag
5-0
Standard Sumgayit
HT
4-0
16:10
NRB Teleghma U21
3-3
USM El Harrach U21
HT
0-1
16:00
MC EI Eulma U21
2-4
AS Ain Mlila U21
HT
1-4
16:00
1 MCB Oued Sly U21
3-1
ES Mostaganem U21 1
HT
2-1
16:00
1 JS Bordj Menaiel U21
3-5
AS Khroub U21
HT
1-2
16:00
MO Constantine U21
0-3
IB Khemis El Khechna U21
HT
0-1
22:59
Dinamo Moscow Youth
2-1
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 1
HT
0-0
21:00
1 FK Rostov Youth
3-1
Chertanovo Moscow Youth
HT
2-0
21:00
1 Baltika Kaliningrad Youth
1-3
Spartak Moscow Youth
HT
0-1
19:00
FK Nizhny Novgorod Youth
0-1
PFC Sochi Youth
HT
0-1
19:00
FK Krasnodar Youth
1-2
Zenit St.Petersburg Youth
HT
1-2
19:00
Fakel Youth
0-0
FK Orenburg Youth
HT
0-0
19:00
CSKA Moscow (R)
0-1
Lokomotiv Moscow Youth
HT
0-1
17:00
1 Rubin Kazan (R)
0-3
Konopliev Youth
HT
0-2
17:00
FC Terek Groznyi Youth
1-0
FShM Moscow Youth
HT
1-0
15:00
FK Ural Youth
0-3
Krylya Sovetov Samara Youth
HT
0-0
01:00
SV Oberwart
2-1
Ardagger 1
HT
0-0
01:00
Neusiedl
1-1
Wiener Viktoria
HT
1-0
00:30
Kremser
0-0
Austria Wien (Youth)
HT
0-0
00:30
Favoritner AC
1-3
Traiskirchen
HT
0-1
00:00
1 LASK (Youth)
2-2
WSC Hertha Wels
HT
1-0
00:00
SC Gleisdorf
0-1
USV St. Anna
HT
0-0
00:00
TUS Bad Gleichenberg
2-3
Deutschlandsberger SC
HT
1-1
00:00
ASK Voitsberg
2-0
Vocklamarkt
HT
1-0
00:00
SK Vorwarts Steyr
2-3
Allerheiligen 1
HT
1-3
22:15
Team Wiener Linien
0-1
Rapid Vienna (Youth)
HT
0-0
00:30
Moroka Swallows
2-1
AmaZulu 1
HT
0-1
20:00
Nahda Barelias
0-1
Al Wehda Saadnayel
HT
0-1
20:00
AL egtmaaey trablos
0-0
Al-Mabarrah
HT
0-0
20:00
Inter Milan U20
4-0
Torino U20
HT
3-0
02:00
Finn Harps
2-1
Kerry FC
HT
0-0
01:45
Waterford United
0-0
Wexford (Youth)
HT
0-0
01:45
Galway United
6-0
Athlone Town
HT
3-0
01:45
Bray Wanderers
2-1
Cobh Ramblers
HT
2-0
00:15
Herto
3-1
Gnistan Ogeli
HT
1-1
00:15
LJS
2-0
HIFK 2
HT
1-0
00:15
EsPa
2-0
NuPS 1
HT
2-0
00:00
EBK
4-1
FC Espoo 1
HT
3-1
00:00
ACE
4-1
Pato
HT
3-1
23:30
Valtti
1-2
JäPS/47
HT
1-1
23:15
Aifk Turku
4-0
TPK Pallokerho
HT
0-0
23:15
LPS Helsinki
4-0
SAPA 2
HT
2-0
22:59
Kurvin Vauhti
2-5
FC Kirkkonummi
HT
2-2
22:59
HPS
0-1
Atletico Malmi
HT
0-0
21:20
Edustus IPS
5-3
Union Plaani
HT
2-1
23:30
FC Heidenheim U19
3-4
Ingolstadt U19
HT
0-3
23:20
CA Estudiantes Caseros U20
1-2
Almirante Brown U20 1
HT
1-0
19:10
1 CA Brown de Adrogue U20
2-0
Tristan Suarez U20
HT
2-0
16:00
Buyuksehir BLD.Spor U19
1-2
Ankaraspor U19
HT
0-1
22:00
JS Ghir Abadla
1-2
JSM Tiaret
HT
0-0
21:10
CA Batna
3-0
Olympique Akbou
HT
0-0
21:00
IRB Ouargla
0-0
MSP Batna
HT
0-0
21:00
NRB Teleghma
3-2
USM EL HARRACH
HT
1-0
21:00
MC El Eulma
0-0
AS Ain Mlila
HT
0-0
21:00
MO Constantine
0-1
IB Khemis El Khechna
HT
0-0
21:00
JS Bordj Menaiel
0-0
AS Khroub 1
HT
0-0
21:00
1 MCB Oued Sly
0-3
ES Mostaganem
HT
0-2
02:00
Glacis United
3-1
Europa Point
HT
2-1
01:00
Al Hilal
2-0
Al-Shabab(KSA)
HT
0-0
22:00
Al-Hazm
1-3
Al-Taawon
HT
0-0
22:00
Al-Feiha
0-0
Al Ittihad(KSA)
HT
0-0
22:00
Al-Tai
1-2
Al-Nassr
HT
0-1
00:30
Orlando Pirates
1-0
Galaxy
HT
0-0
22:59
Al Ahly SC
4-0
Saint George
HT
3-0
22:00
Pyramids FC
6-1
APR FC
HT
2-0
00:00
FA 2000
1-1
Middelfart G og
HT
0-1
01:45
Triestina
4-1
Mantova
HT
2-0
01:45
Us Pergolettese
0-1
Pro Patria 1
HT
0-1
01:45
Alessandria
0-2
Pro Sesto
HT
0-1
01:45
USD Virtus Verona
1-1
Novara
HT
1-1
22:59
Honka Espoo (nữ)
0-3
HPS (nữ)
HT
0-3
00:30
FSV luckenwalde
2-0
FC Lokomotive Leipzig
HT
1-0
00:30
Wegberg-Beeck
4-1
SV Rodinghausen
HT
4-1
00:30
SSVg Velbert
1-0
Wuppertaler 1
HT
1-0
00:10
Eintracht Frankfurt (Youth)
1-1
TSG Balingen
HT
1-0
00:00
Viktoria Aschaffenburg
2-1
FC Memmingen 1
HT
1-0
00:00
Hertha BSC Berlin Youth
1-2
SV Babelsberg 03 1
HT
1-1
00:00
Wacker Burghausen
1-4
Nurnberg (Youth)
HT
1-2
00:00
BSG Chemie Leipzig
0-3
VSG Altglienicke
HT
0-1
00:00
TSV Buchbach
1-2
DJK Vilzing
HT
1-0
00:00
Astoria Walldorf
1-0
Kickers Offenbach
HT
1-0
23:30
NK Rudar Velenje U19
1-0
NK Tabor Sezana U19
HT
1-0
21:00
NK Publikum Celje U19
4-0
ND Ilirija U19
HT
0-0
20:30
NK Bravo U19
0-0
Olimpija Ljubljana U19
HT
0-0
20:30
Ns Mura U19
1-0
NK Aluminij U19 1
HT
0-0
20:00
Domzale U19
0-1
NK Maribor U19
HT
0-0
13:30
Western Springs (nữ)
3-0
Ellerslie (nữ)
HT
2-0
01:00
Standard Liege II
0-1
Patro Eisden
HT
0-0
01:00
KMSK Deinze
0-0
Red Star Waasland
HT
0-0
19:00
Nebitchi
2-1
Kopetdag Asgabat
HT
0-0
03:00
Sport Huancayo
2-0
Deportivo Municipal
HT
0-0
03:00
UTC Cajamarca
1-1
Sport Boys
HT
0-0
02:00
Lisburn (nữ)
1-3
Crusaders Newtownabbey Strikers (nữ)
HT
0-1
02:00
Larne FC (nữ)
1-2
Derry City (nữ)
HT
1-1
01:45
Sion Swifts (nữ)
5-1
Linfield (nữ)
HT
1-1
20:00
FC Shakhtar Donetsk U21
2-1
FC Vorskla U21
HT
0-1
16:30
Kryvbas U21
2-2
Rukh Vynnyky U21
HT
0-1
16:00
Veres Rivne U21
3-0
LNZ Cherkasy U21
HT
1-0
16:00
Chernomorets Odessa U21
1-1
Zorya U21
HT
1-1
00:00
Atlantis
0-1
EPS Espoo
HT
0-0
22:59
Tampere United
2-1
Jazz Pori
HT
1-1
17:00
1 Pacos Ferreira U19
1-2
FC Famalicao U19
HT
0-1
04:00
CH Futbol Club
1-2
Arietes FC
HT
1-0
03:10
Atletico Pachuca
1-2
Colegio Once Mexico 1
HT
0-0
00:00
CD Novillos Neza
0-3
FC Politecnico
HT
0-1
00:00
CEFOR Cuauhtémoc Blanco
2-0
Promodep Central AC
HT
2-0
22:59
Estudiantes Tecos
4-0
Universidad Guadalajara II 1
HT
2-0
22:59
CF Pachuca III
2-2
Club Hidalguense
HT
1-1
22:59
1 Correcaminos II
2-0
Mineros de Fresnillo 1
HT
0-0
22:59
CD FC Cuervos Blancos
2-0
CD Halcones de Rayon
HT
2-0
22:59
JK Tabasalu (nữ)
0-5
FC Flora Tallinn (nữ)
HT
0-0
01:10
MKS Trzebinia
4-1
Wierchy Rabka
HT
2-0
22:59
Wikielec
2-1
KS Legionovia Legionowo
HT
1-0
21:00
LKS Lomza
0-0
Olimpia Zambrow
HT
0-0
02:15
UMF Vidir
2-1
KF Gardabaer
HT
1-1
22:59
SK Batov
0-1
Bzenec
HT
0-1
18:00
Stallions FC
5-0
FC Meralco Manila
HT
3-0
15:00
1 Kaya FC
3-0
UP Fighting Maroons
HT
1-0
03:00
Sportivo Penarol
2-1
CA Juventud Unida San Luis
HT
0-0
22:59
Marila Pribram
2-1
Chrudim
HT
1-1
03:00
AD Isidro Metapan Reserves
0-1
CD FAS Reserves
HT
0-0
00:00
1 Fyllingsdalen
0-1
Bjarg
HT
0-0
01:00
Cosmos Koblenz
2-0
SV Auersmacher
HT
1-0
01:00
2 Rot-Weiss Walldorf
2-3
Turk Gucu Friedberg
HT
2-1
01:00
Engers
3-1
FC Bitburg
HT
0-0
00:30
SC Victoria Hamburg
2-2
Tus Dassendorf
HT
1-1
00:30
FC Suderelbe
6-2
FC Alsterbruder
HT
2-0
00:30
Kirchheimer SC
0-4
SV Erlbach
HT
0-1
00:30
Leher TS
1-3
Bremerhaven
HT
0-2
00:30
FSV Fernwald
2-3
FC Eddersheim
HT
1-0
00:00
SpVgg Quierschied
0-2
FK Pirmasens
HT
0-1
00:00
Feucht SC
2-2
SSV Jahn Regensburg II
HT
0-1
00:00
Turkspor Dortmund
1-0
TSV Victoria Clarholz 1
HT
0-0
00:00
Werder Bremen (Youth)
8-0
ESC Geestemunde
HT
5-0
00:00
Nottingen
0-1
SV Oberachern
HT
0-1
14:00
Sulut United
2-0
Persewar Waropen
HT
1-0
21:10
Craiova Fc Universitatea B
1-2
CS Universitatea Craiova B
HT
1-2
21:00
ACS Vedita Colonesti MS
3-1
ACS Cozia Calimanesti
HT
2-0
21:00
ACS Sepsi II
1-1
ASC Ciucas Tarlungeni
HT
0-1
21:00
Inainte Modelu
0-1
Dunarea Calarasi 1
HT
0-0
21:00
FC Pucioasa
2-1
Dunarea Giurgiu
HT
2-0
21:00
ACS Targu Mures 1898
0-1
Universitatea Alba Iulia 1
HT
0-0
21:00
CS Sanatatea Cluj
1-2
FC Zalau
HT
1-0
21:00
Metalurgistul Cugir
1-1
CS Gloria 2018 Bistrita Nasaud
HT
0-1
21:00
CS Dinamo Bucuresti
2-0
Muscelul Campulung
HT
2-0
21:00
Minaur Baia Mare
0-4
Minerul Ocna De
HT
0-0
01:00
ZalaegerzsegTE
1-1
Videoton Puskas Akademia
HT
0-0
01:00
1 Serra Macaense
0-1
Paduano RJ 1
HT
0-0
23:30
RB Leipzig (nữ)
3-2
SG Essen-Schonebeck (nữ)
HT
2-1
00:30
Reinickendorfer Fuchse
5-1
SC Charlottenburg
HT
2-0
00:00
Spvgg Steele 03/09
2-3
FC Kray
HT
0-1
16:00
Vysocina Jihlava U19
1-7
Slavia Praha U19
HT
0-5
16:00
Dukla Praha U19
4-0
Brno U19
HT
0-0
21:30
Northeast United
3-0
Chennai Titans
HT
1-0
00:30
Flandria
2-1
Guillermo Brown
HT
1-0
22:00
FC Pyunik
3-1
Alashkert
HT
2-1
20:00
FC Avan Academy
2-1
Ararat Yerevan
HT
1-0
22:30
PK Keski Uusimaa (nữ)
2-2
KTP Kotka (nữ)
HT
0-0
00:00
ASV Siegendorf
2-2
SC Bad Sauerbrunn
HT
0-2
00:00
Union Perg
1-3
Union Dietach
HT
0-1
00:00
Puch
3-3
SV Burmoos
HT
2-2
00:00
Union Mondsee
4-1
FC Wels
HT
2-0
00:00
Weinland Gamlitz
5-1
SC Kalsdorf
HT
3-0
00:00
SV Ilz
2-1
TUS Heiligenkreuz
HT
0-1
00:00
UFC Fehring
2-0
FC Schladming
HT
0-0
00:00
1 SC Kundl
0-2
SK Ebbs
HT
0-1
00:00
SK Treibach
1-1
SV Donau Klagenfurt
HT
0-0
23:30
FC Magna Wiener Neustadt
0-4
SCU Kilb
HT
0-0
22:59
SAK Klagenfurt
5-2
ATSV Wolfsberg
HT
2-0
22:59
SC Red Star Penzing
1-0
Sportunion Mauer
HT
1-0
18:00
Deren FC
5-1
Bavarians FC
HT
2-1
15:05
Erchim
0-3
SP Falcons
HT
0-1
00:30
Maritzburg United
1-2
Magesi
HT
0-1
20:00
Casric Stars
1-1
Baroka FC
HT
0-0
20:00
Pretoria Callies
0-0
Milford
HT
0-0
20:00
Orbit College
0-0
Pretoria Univ
HT
0-0
20:00
Venda
0-1
NB La Masia
HT
0-1
22:59
FC Pisek
3-0
Taborsko Akademie
HT
1-0
20:00
SC Znojmo
4-1
Otrokovice
HT
2-1
02:00
Palma Futsal
3-4
Inter Movistar Futsal
HT
2-3
00:30
EiPozo Murcia Turistica Futsal
6-3
Cordoba Futsal
HT
1-1
00:30
Catgas Energia Futsal
3-5
Manzanares FS Futsal
HT
1-2
23:30
Kazma
2-1
Al-Jahra
HT
0-1
18:00
Nakhon Si United FC
2-0
Chainat FC
HT
1-0
02:00
Paris FC (nữ)
3-1
Fleury 91 (nữ)
HT
2-1
20:00
Olaria RJ U20
1-3
Artsul U20
HT
1-0
22:59
Busaiteen
1-3
East Riffa
HT
0-1
22:59
Al-Muharraq
1-1
Al Khaldiya
HT
0-0
22:59
Al-Ahli(BHR)
3-1
Sitra
HT
1-1
14:30
Henan Football Club U21
0-5
Shandong Taishan U21
HT
0-1
21:00
NAC U21
2-2
Vitesse U21
HT
0-1
01:15
Tupan MA
2-1
Moto Club Sao Luis MA
HT
1-0
02:00
St Francis FC
0-0
St. Mochtas
HT
0-0
01:45
Malahide United
0-0
Bangor Celtic
HT
0-0
01:45
Liffeys Pearse
3-2
Home Farm FC
HT
1-1
18:00
Boeung Ket Angkor
3-1
Nagaworld FC 1
HT
1-1
15:45
Kirivong Sok Sen Chey
0-1
ISI Dangkor Senchey FC
HT
0-1
20:30
Chertanovo Moscow (nữ)
2-3
Dynamo Moscow (nữ)
HT
2-1
22:00
Hegelmann Litauen
1-0
Banga Gargzdai
HT
0-0
18:30
Karvan Evlakh
2-0
Difai Agsu FK
HT
0-0
18:00
1 Araz Saatli
0-2
E Nel G Tick
HT
0-2
17:00
Qaradag Lokbatan
0-1
Irəvan FK 1
HT
0-0
21:00
Saint Louis Suns United
2-0
Saint Michel Utd FC
HT
2-0
04:00
1 Champions FC Academy
1-2
Tauro Reserves 1
HT
0-1
03:30
Union Cocle
4-2
CD Universitario Reserves
HT
3-0
21:00
Kuruvchi Bunyodkor
0-1
Termez Surkhon
HT
0-0
01:00
Derby County U21
2-3
Brighton U21
HT
0-2
01:00
1 Aston Villa U21
2-3
Sunderland U21
HT
2-1
01:00
Southampton U21
6-0
Reading U21
HT
2-0
01:00
Newcastle U21
1-1
Nottingham Forest U21
HT
1-0
01:00
Middlesbrough U21
4-1
Stoke City U21
HT
3-0
01:00
Fulham U21
1-3
Leicester City U21
HT
1-2
01:00
Everton U21
1-1
Arsenal U21
HT
0-0
22:05
1 Al-Salibikhaet
0-2
Al-Yarmouk
HT
0-0
18:00
Podillya Khmelnytskyi
1-1
Prykarpattya Ivano Frankivsk
HT
0-0
22:00
Queretaro U23
3-1
Club Leon U23
HT
2-0
22:00
Atletico San Luis U23
1-3
Cruz Azul U23
HT
1-1
16:00
NK Varazdin U19
0-1
NK Dugopolje U19 1
HT
0-1
21:00
PEAC FC
0-2
Paksi B
HT
0-1
01:45
Hamilton Academical
5-0
Annan Athletic
HT
1-0
20:00
SC Villa
3-0
NEC Nijmegen
HT
3-0
20:00
defense forces
0-2
Wakiso Giants FC
HT
0-0
18:00
Gaddafi FC
1-2
Airtel Kitara FC
HT
1-0
01:30
Francs Borains U21
0-7
Westerlo U21
HT
0-2
01:00
RWD Molenbeek U21
1-0
Deinze U21
HT
0-0
01:00
FCV Dender EH U21
0-3
AS Eupen U21
HT
0-0
00:40
Lommel SK U21
0-1
KV Oostende U21
HT
0-1
00:30
RS Waasland Beveren U21
4-0
Patro Eisden U21
HT
2-0
top nha cai banner

Thưởng lần đầu lên tới

28.888.000 vnđ

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

THƯỞNG 200% LÊN ĐẾN 15 TRIỆU

MIỄN PHÍ 100K

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

Nạp lần đầu

Tặng ngay +130%

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

FREEBET +888K

Hoàn Trả thể thao 2,6% - 8,8Tr

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

Thưởng Thể Thao 150%

lên đến 6,8 củ

Đặt cược Giới thiệu
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657