Kết quả tỷ số, trực tiếp Inter Miami vs Monterrey, 07h00 04/04

Inter Miami
1
Kết quả bóng đá CONCACAF Champions League

Inter Miami vs Monterrey


07:00 ngày 04/04/2024

Đã kết thúc
Monterrey
Inter Miami
1
HT

1 - 0
Monterrey
2

Trực tiếp kết quả tỷ số Inter Miami vs Monterrey & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận Inter Miami - Monterrey, thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra tructiep24h.co cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Inter Miami vs Monterrey

   Tomas Aviles (Assist:Julian Gressel)    1-0  19'    
   Diego Gómez       33'    
   Jordi Alba Ramos       42'    
      45'        Jesus Daniel Gallardo Vasconcelos
   David Ruiz       61'    
   David Ruiz       65'    
      69' 1-1      Maximiliano Eduardo Meza
      71'       Maximiliano Eduardo Meza Goal confirmed
   Sergi Busquets Burgos       76'    
      83'        JORGE RODRiGUEZ
      89' 1-2      JORGE RODRiGUEZ (Assist:Maximiliano Eduardo Meza)
      90'        Sebastian Ignacio Vegas Orellana
   Ryan Sailor       90'    

Tường thuật trận đấu

Số liệu thống kê Inter Miami vs Monterrey

Inter Miami   Monterrey
1
 
Phạt góc
 
4
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
6
 
Thẻ vàng
 
3
1
 
Red card
 
0
8
 
Tổng cú sút
 
21
2
 
Sút trúng cầu môn
 
8
6
 
Sút ra ngoài
 
13
3
 
Cản sút
 
6
42%
 
Kiểm soát bóng
 
58%
43%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
57%
388
 
Số đường chuyền
 
533
16
 
Phạm lỗi
 
13
1
 
Việt vị
 
1
5
 
Đánh đầu thành công
 
4
10
 
Cứu thua
 
5
14
 
Rê bóng thành công
 
10
3
 
Đánh chặn
 
8
7
 
Thử thách
 
3
53
 
Pha tấn công
 
65
34
 
Tấn công nguy hiểm
 
65
02:00
West Ham United
1-1
Bayer Leverkusen
HT
1-0
02:00
Atalanta
0-1
Liverpool
HT
0-1
02:00
1 AS Roma
2-1
AC Milan
HT
2-0
02:00
Marseille
1-0
Benfica
HT
0-0

90phút [1-0], 120phút [1-0], Pen [4-2],

22:30
Jordan U23
1-2
Qatar U23
HT
0-1
20:00
Indonesia U23
1-0
U23 Australia
HT
1-0
02:00
PAOK Saloniki
0-2
Club Brugge
HT
0-2
02:00
Fenerbahce
1-0
Olympiakos Piraeus 1
HT
1-0

90phút [1-0], 120phút [1-0], Pen [2-3],

23:45
Fiorentina
0-0
FC Viktoria Plzen 1
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [2-0],

23:45
Lille
2-1
Aston Villa
HT
1-0

90phút [2-1], 120phút [2-1], Pen [3-4],

00:00
Malta U19
1-4
Montenegro U19
HT
0-0
21:30
San Marino (nữ) U16
1-1
Estonia (nữ) U17
HT
0-0
20:30
Cyprus U16
0-2
Montenegro U17
HT
0-2
18:00
1 Hungary U16
1-3
Norway U16
HT
1-0
15:30
Luxembourg U16 (nữ)
1-4
Georgia (U16)(nữ)
HT
0-0
20:00
Al Wihdat Amman
1-2
Al-Ahly
HT
1-1
15:00
Dinh Huong
3-1
Vĩnh Long
HT
0-1
15:00
Lâm Đồng
3-0
Tiền Giang
HT
0-0
19:00
Bangkok United FC
2-2
Lamphun Warrior
HT
2-1
21:00
Domzale
1-0
FC Koper
HT
0-0
07:30
Botafogo RJ
1-0
Atletico Clube Goianiense
HT
1-0
05:00
Estudiantes Merida FC
2-1
Deportivo Rayo Zuliano
HT
0-1
22:59
Bahir Dar Kenema FC
0-0
Hadiya Hossana
HT
0-0
20:00
Welkite Ketema
0-3
Ethiopian Insurance FC
HT
0-1
06:30
Venezuela (nữ) U20
1-2
Brasil (nữ) U20
HT
0-2
04:00
Colombia (nữ) U20
3-0
Bolivia (nữ) U20
HT
2-0
09:00
Vancouver FC
2-0
HFX Wanderers FC
HT
1-0
01:30
1 Atletico Fenix Reserve
0-2
Racing Club de Montevideo Reserves
HT
0-1
22:30
Sanat-Naft
0-3
Persepolis
HT
0-1
21:15
Gol Gohar FC
2-2
Esteghlal Khozestan
HT
0-0
20:00
Peykan
2-2
Havadar SC
HT
1-2
01:45
Potters Bar Town
1-2
Canvey Island 1
HT
0-0
01:00
FC Hoyvik
1-1
HBTorshavn II
HT
1-1
17:00
Jaguar FC
0-3
Delhi Tigers
HT
0-0
14:00
CISF New Delhi
1-1
Garhwal Diamon
HT
0-1
01:45
Halifax Town
2-2
Oldham Athletic
HT
1-1
04:00
Genesis de Comayagua Reserves
3-3
CD Real Sociedad Reserves
HT
1-1
04:00
1 CD Victoria La Ceiba Reserves
0-1
CD Vida Reserves
HT
0-0
04:00
CD Marathon Reserves
1-1
Motagua Reserves
HT
1-0
17:00
JEF United Ichihara Chiba (nữ)
0-2
Cerezo Osaka Sakai (nữ)
HT
0-1
17:00
Hiroshima Sanfrecce (nữ)
2-0
INAC (nữ)
HT
2-0
17:00
Nagano Parceiro (nữ)
2-2
Vegalta Sendai (nữ)
HT
0-0
16:00
AS Elfen Sayama (nữ)
1-2
Albirex Niigata (nữ)
HT
0-1
16:00
Omiya Ardija (nữ)
0-4
Urawa Red Diamonds (nữ)
HT
0-4
15:00
NTV Beleza (nữ)
3-1
Nojima Stella (nữ)
HT
0-1
08:20
America de Cali
0-0
Deportivo Pasto
HT
0-0
06:10
Patriotas FC
2-3
Dep.Independiente Medellin
HT
2-0
04:00
La Equidad
0-0
Fortaleza F.C 1
HT
0-0
01:45
Civil Service Strollers FC
2-1
East Kilbride 1
HT
1-0
19:00
Fleetwood Town U21
2-3
Millwall U21
HT
1-1
10:00
Monterrey (nữ)
1-0
Toluca (nữ)
HT
1-0
01:45
AS Armee
0-3
FC Amitie
HT
0-1
22:59
Etoile Nouakchott
2-1
C Moulaye MBarek
HT
0-0
23:30
Jelgava
0-3
FK Valmiera
HT
0-1
21:30
Grobina
3-2
FK Liepaja
HT
1-1
23:10
Al Rustaq
2-1
ibri
HT
0-0
20:55
Al-Nasr(OMA)
0-3
Oman Club
HT
0-1
20:50
Bahla
0-0
Sur Club
HT
0-0
20:45
Al-Seeb
2-0
Al Wehda(OMA)
HT
0-0
22:30
Entente 2
0-1
ASKO Kara
HT
0-0
22:30
AC Barracuda
2-1
Kakadl FC
HT
1-0
21:00
1 Shabab Dubai U21
4-2
Al-Nasr(KSA) U21
HT
3-1
22:59
Sonderjyske
0-0
Vendsyssel
HT
0-0
22:59
Sally Tas
2-1
RC Kadiogo 1
HT
1-0
07:00
Barcelona SC(ECU)
1-0
CD El Nacional
HT
0-0
04:30
Independiente Jose Teran
2-1
Mushuc Runa
HT
2-0
02:00
SC Imbabura
2-2
Universidad Catolica
HT
2-0
06:00
Independente AP
2-2
Oratorio RC
HT
2-0
01:30
Tura Magic FC
0-0
Orlando Pirates Windhoek
HT
0-0
22:59
Khomas Nampol FC
1-2
United Africa Tigers
HT
0-0
00:15
NOPS
1-3
P-Iirot
HT
1-1
23:30
Al-Suqoor(KSA)
3-2
Jubail
HT
2-1
00:30
Hapoel Raanana (nữ)
2-2
Maccabi Hadera (nữ)
HT
2-0
00:30
AS Tel Aviv University (nữ)
1-2
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
HT
0-1
22:30
Bnot Netanya (nữ)
1-0
Ironi Ramat Hasharon (nữ)
HT
0-0
22:30
Hapoel Petah Tikva (nữ)
2-1
Hapoel Jerusalem (nữ)
HT
1-1
03:00
Haukar U19
6-3
Stjarnan KFG Alftanes IIU19
HT
3-1
01:00
Leiknir KB U19
5-1
Breidablik Augnablik Smari U19
HT
3-0
22:59
JS Kabylie U21
3-1
MC Oran U21
HT
1-0
22:40
USM Khenchela U21
2-1
CS Constantine U21
HT
1-0
22:30
CR Belouizdad U21
2-0
US Biskra U21
HT
2-0
22:10
Paradou AC U21
1-1
MC El Bayadh U21
HT
0-0
22:00
US Souf U21
0-0
ASO Chlef U21
HT
0-0
22:00
NC Magra U21
0-2
MC Alger U21
HT
0-2
21:00
USM Alger U21
3-3
ES Ben Aknoun U21
HT
1-2
20:00
ES Setif U21
0-0
JS Saoura U21
HT
0-0
03:00
Kari Akranes
1-2
Throttur Vogum
HT
0-0
20:30
El Obour SC
0-0
Suez Montakhab
HT
0-0
07:30
Sportivo Limpeno (nữ)
7-0
Tacuary (nữ)
HT
2-0
00:20
PPJ/Ruoholahti
1-2
VJS Vantaa B
HT
0-1
00:15
HooGee
0-2
EIF Academy
HT
0-2
00:15
Gnistan Ogeli
1-2
MPS Helsinki
HT
1-0
18:00
Kaisar Kyzylorda Reserves
0-0
Ekibastuzets
HT
0-0
18:00
1 FK Aktobe II
0-2
Tarlan
HT
0-1
16:00
Okzhetpes
0-0
Khan Tengri FC
HT
0-0
16:00
Altay FK
0-1
FK Arys
HT
0-1
01:00
Al-Fateh
3-1
Al Raed
HT
2-0
01:00
Al-Shabab(KSA)
5-0
Abha
HT
1-0
22:00
Al-Taawon
1-1
Al-Khaleej
HT
1-1
00:00
Esbjerg
5-2
Middelfart G og
HT
2-0
02:00
1 Deportivo Maipu
1-1
CA Juventud Unida San Luis 1
HT
0-0
20:00
Shahrdari Noshahr
1-0
Be'sat Kermanshah FC
HT
0-0
19:30
KIA Football Academy
2-2
Foolad Hormozgan
HT
1-2
07:00
Aurora
2-3
Independiente Petrolero
HT
1-1
06:00
Bolivar
1-1
San Antonio Bulo Bulo
HT
0-1
17:00
Suwon FMC (nữ)
1-1
Hyundai Steel Red Angels (nữ)
HT
0-0
17:00
Seoul Amazones (nữ)
1-1
KSPO FC (nữ)
HT
1-1
17:00
Sejong Gumi Sportstoto (nữ)
4-0
Changnyeong (nữ)
HT
3-0
17:00
Gyeongju FC (nữ)
2-2
Boeun Sangmu (nữ)
HT
0-2
08:00
Alianza Lima
3-0
Sport Boys 1
HT
1-0
09:00
Tonga U16
7-0
Papua New Guinea U16
HT
3-0
04:00
Solomon Islands U16
6-0
American Samoa U16
HT
3-0
22:59
Generation Foot
2-2
SONACOS
HT
2-1
01:45
Binfield
6-3
Northwood
HT
4-1
05:00
Fortaleza (Youth)
2-1
Atletico GO (Youth)
HT
0-1
03:00
Atletico Mineiro Youth
3-3
Cuiaba (MT) (Youth)
HT
2-1
01:15
Gremio (Youth)
2-1
America MG (Youth) 1
HT
1-1
01:00
Bahia (Youth)
1-0
Cruzeiro (Youth)
HT
1-0
05:00
Tigres de Alica FC
2-0
Coras FC II
HT
1-0
23:30
1 AS DE Mande (nữ)
3-0
AS Police (nữ)
HT
1-0
21:30
Al Athad
4-1
Al Bashayir SC
HT
1-1
21:30
Asaria
1-1
Al Khmes 1
HT
0-1
19:30
1 Zorya
1-3
FC Shakhtar Donetsk
HT
0-1
01:45
Badshot Lea
2-3
Leatherhead
HT
0-0
08:00
Ciex Sports Academy (nữ)
4-0
Union Cocle (nữ) 1
HT
2-0
06:00
Deportivo Chiriqui (nữ)
0-5
Santa Fe FC (nữ)
HT
0-2
20:00
Red Arrows
2-0
ZESCO United Ndola
HT
1-0
20:00
Mufulira Wanderers
0-1
Green Eagles
HT
0-0
22:00
Shirak
0-0
FK Van Charentsavan
HT
0-0
20:00
Alashkert
1-2
FC West Armenia
HT
0-1
22:59
ASEC MIMOSAS
0-0
Bouake FC
HT
0-0
18:15
Tuv Buganuud
1-2
FC Ulaanbaatar
HT
0-1
00:00
Algeria U17
1-1
Morocco U17
HT
0-0
21:00
Tunisia U17
1-1
Egypt U17
HT
1-0
01:45
Tiverton Town
2-0
Winchester City
HT
1-0
01:45
Hanwell Town
4-0
Plymouth Parkway
HT
1-0
23:30
Banjul United
0-0
Falcons FC
HT
0-0
23:30
1 Brikama United
3-2
Real Banjul 1
HT
2-0
21:00
Kuwait Futsal
2-1
Bahrain Futsal
HT
0-0
18:00
Japan Futsal
2-3
Kyrgyzstan Futsal
HT
0-0
16:00
Iran Futsal
3-1
Afghanistan Futsal
HT
0-0
14:00
Tajikistan Futsal
2-0
Korea Republic Futsal
HT
0-0
18:30
Buxoro FA
2-3
Qumqo rg on FC 1
HT
2-2
18:00
Namangan FA
0-1
Sementchi Kuvasoy 1
HT
0-0
18:00
Paktako 79
0-3
FC Bunyodkor II Chrichik
HT
0-0
22:59
Manama Club
0-4
Al Khaldiya
HT
0-2
22:59
Busaiteen
0-2
Al-Ahli(BHR)
HT
0-0
22:59
Najma Manama
2-2
Sitra
HT
1-0
14:00
Cangzhou Mighty Lions U21
1-1
Shenzhen Xinpengcheng U21
HT
0-0
14:00
Zhejiang Greentown U21
6-2
Heilongjiang Ice City U21
HT
2-1
22:00
Tallinna JK Legion
3-1
Trans Narva B
HT
1-0
01:45
Rockmount
2-0
University College Cork
HT
1-0
09:00
Managua FC
1-3
UNAN Managua
HT
0-1
06:00
Walter Ferretti
1-1
Real Esteli
HT
0-1
19:00
Karvan Evlakh
0-1
Qaradag Lokbatan
HT
0-0
18:30
Difai Agsu FK
2-2
Mil Mugan
HT
2-0
18:00
Zaqatala FK
2-0
Araz Saatli
HT
1-0
06:00
Costa Del Este Reserves
1-3
Udelas FC 1
HT
0-0
00:15
HooGee EsPa YJ U20
1-4
MaPs/YJ U20
HT
0-0
09:00
Herediano
1-1
Cartagines Deportiva SA
HT
0-1
05:30
1 Humaita AC
1-1
Vasco AC
HT
1-0
03:30
Sao Francisco AC
0-1
Rio Branco AC
HT
0-0
00:00
Future FC
2-0
Pharco
HT
2-0
00:00
Ismaily
1-2
ZED FC
HT
0-2
21:00
Ceramica Cleopatra FC
1-1
Al-Ittihad Alexandria
HT
1-1
21:00
Victoria Utd Limbe
2-2
Stade Renard de Melong
HT
1-1
21:00
Young Sports
0-0
Colombe du Dja et Lobo
HT
0-0
19:00
Canon Yaounde
1-0
FC Gazelle
HT
1-0
19:00
Coton Sport
0-0
Dynamo de Douala
HT
0-0
01:15
Ready U19
1-2
Lyn Oslo U19
HT
0-2
01:45
Taunton Town
0-1
Weston Super Mare
HT
0-0
01:45
Truro City
0-0
Weymouth
HT
0-0
00:30
FC Otelul Galati
2-1
Universitaea Cluj 1
HT
1-1
17:50
Kenkre
1-2
Iron Born FC
HT
0-0
22:59
Kampala City Council FC
4-0
Mbarara City
HT
2-0
20:00
Ma Lu
3-0
Busoga United 2
HT
3-0
01:20
JJ Urquiza Reserves
2-1
El Porvenir Reserves 1
HT
0-1
01:00
Instituto AC Cordoba II
1-1
San Lorenzo Reserves
HT
0-0
01:00
Union Santa Fe Reserves
1-1
Central Cordoba SdE Reserves
HT
0-0
01:00
Tigre Reserves
3-2
Lanus Reserves
HT
1-1
01:00
Estudiantes LP Reserves
3-2
Talleres Cordoba Reserve
HT
1-1
01:00
Sarmiento Junin Reserve
1-2
Newell's Reserves
HT
0-0
01:00
Argentinos Jrs Reserves
0-1
River Plate Reserves
HT
0-1
00:30
Defensores Unidos Reserves
1-1
Deportivo Camioneros Reserves
HT
1-1
00:30
Canuelas FC Reserves
2-0
Argentino Merlo Reserves 1
HT
1-0
00:00
Los Andes Reserves
0-0
Deportivo Liniers Reserves
HT
0-0
00:00
Victoriano Arenas Reserves
0-3
Lujan Reserves
HT
0-3
00:00
Temperley Reserves
3-1
CA San Telmo Reserves
HT
1-1
23:50
Yupanqui Reserves
1-2
Central Ballester (R)
HT
0-0
23:20
CA Atlas Reserves
2-5
Deportivo Espanol Reserves
HT
0-0
22:59
1 Leandro N. Alem Reserves
0-2
Deportivo Paraguayo Reserves
HT
0-1
22:59
1 Nueva Chicago Reserves
2-1
Tristan Suarez Reserves 1
HT
2-0
22:59
Atletico Fenix Reserves
3-1
Deportivo Armenio Reserves
HT
2-0
22:00
1 Arsenal de Sarandi Reserves
1-2
Agropecuario Reserves
HT
1-1
22:00
Ferrocarril Midland Reserves
0-2
Club Comunicaciones Reserves
HT
0-0
22:00
General Lamadrid Reserves
0-5
Puerto Nuevo Reserves
HT
0-1
21:20
Villa Dalmine Reserves
1-2
Argentino Quilmes Reserves
HT
1-1
21:00
CA San Miguel Reserves
1-4
Quilmes Reserves
HT
0-2
20:10
Chacarita Juniors Reserves
2-2
Almirante Brown Reserves
HT
2-1
20:00
Almagro Reserves
4-0
Deportivo Moron Reserves
HT
2-0
20:00
Defensores de Belgrano Reserves
1-0
CA Estudiantes Caseros Reserves
HT
1-0
19:40
San Martin Burzaco Reserves
0-6
UAI Urquiza Reserves
HT
0-3
19:30
Ferro Carril Oeste Reserves
0-1
CA Atlanta Reserves
HT
0-0
01:00
FC Liege Reserves
2-0
Lommel SK U21
HT
2-0
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657