Kết quả tỷ số, trực tiếp Instituto AC Cordoba vs Talleres Rem de Escalada, 05h00 04/04

Instituto AC Cordoba
1
Kết quả bóng đá Cúp Quốc Gia Argentina

Instituto AC Cordoba vs Talleres Rem de Escalada


05:00 ngày 04/04/2024

Đã kết thúc
Talleres Rem de Escalada
1
Instituto AC Cordoba
1
HT

1 - 0
Talleres Rem de Escalada
2

Trực tiếp kết quả tỷ số Instituto AC Cordoba vs Talleres Rem de Escalada & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận Instituto AC Cordoba - Talleres Rem de Escalada, thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra tructiep24h.co cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Instituto AC Cordoba vs Talleres Rem de Escalada

   Jonathan Bay    1-0  3'    
      62' 1-1      Fernando Enrique
      70' 1-2      Alexis Monserrat
      87'       
         88'    

Tường thuật trận đấu

Số liệu thống kê Instituto AC Cordoba vs Talleres Rem de Escalada

Instituto AC Cordoba   Talleres Rem de Escalada
6
 
Phạt góc
 
3
4
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
3
 
Thẻ vàng
 
0
1
 
Red card
 
1
15
 
Tổng cú sút
 
8
3
 
Sút trúng cầu môn
 
5
12
 
Sút ra ngoài
 
3
100
 
Pha tấn công
 
92
66
 
Tấn công nguy hiểm
 
37
16:00
Western United FC
3-3
Adelaide United
HT
2-1
18:30
Estonia (nữ) U17
2-3
Luxembourg U16 (nữ)
HT
0-0
16:00
Wales (nữ) U16
3-4
Paraguay (nữ) U16
HT
0-0
20:00
Saxan Ceadir Lunga
1-0
Drochia
HT
0-0
20:00
Victoria Bardar
1-0
FC Floresti
HT
0-0
20:00
Mtibwa Sugar
0-1
KMC FC
HT
0-0
19:00
PSM Makassar
3-1
PSIS Semarang
HT
0-1
19:00
Bhayangkara Solo FC
7-0
Persik Kediri
HT
2-0
15:00
1 Persebaya Surabaya
0-3
Dewa United FC
HT
0-1
17:00
Ajmal FC
1-0
National United SC
HT
0-0
14:00
Indian Air Force
1-1
Delhi Tigers
HT
0-1
17:30
Dordoi-Dynamo Naryn
1-1
Muras United FC
HT
0-0
15:30
FK Kara-Balta
0-1
Alay
HT
0-1
20:00
Peterborough U21
1-3
Swansea City U21
HT
1-1
19:00
Hull U21
3-1
Queens Park R U21
HT
3-1
19:00
Barnsley U21
4-1
Bristol City U21
HT
1-1
20:00
Utsiktens BK U21
1-4
HackenU21
HT
1-2
18:00
Hapoel Kfar Saba U19
4-0
Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
HT
2-0
15:00
1 Maccabi Netanya U19
2-1
Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
HT
0-0
14:00
Maccabi Tel Aviv Shachar U19
0-1
Bnei Yehuda Tel Aviv U19
HT
0-0
19:00
Randers Freja U19
2-2
Nordsjaelland U19
HT
0-1
19:00
BKMA II
4-0
Shirak Gjumri B
HT
0-0
19:00
MIKA Ashtarak
0-1
Nikarm
HT
0-0
16:30
Bankstown City Lions
1-2
Blacktown Spartans
HT
1-1
16:30
Farashganj SC
4-3
Uttara FC
HT
0-2
14:15
PWD Sports Club
0-1
Dhaka Wanderers
HT
0-1
19:00
EG Future SC (nữ)
0-1
Delphi SC (nữ)
HT
0-0
15:00
Konyaspor U19
1-0
Fenerbahce U19
HT
1-0
20:00
Yirga Chefe Bunna
0-1
Woldia SC
HT
0-0
13:00
Oromia Police FC
0-1
Kolfie Keranio
HT
0-1
16:00
Chernomorets Odessa U21
0-0
PFC Oleksandria U21
HT
0-0
16:00
Bashundhara Kings
2-0
Rahmatganj MFS
HT
1-0
12:00
Sunrise FC Rajasthan
1-5
Aviva Sports Foundation
HT
0-3
16:50
Casuarina FC
0-0
Mindil Aces
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [1-1], Pen [5-4],

16:30
University NSW
2-3
Marconi Stallions 1
HT
0-1
16:30
Bankstown City Lions
1-2
Blacktown Spartans
HT
1-1
16:00
Lake Macquarie
2-1
Weston Workers FC
HT
1-0
18:15
Erchim
7-1
Bavarians FC
HT
1-1
15:15
Deren FC
2-3
Bayanzurkh Sporting Ilch
HT
1-2
17:00
Farense U23
2-1
Leixoes U23
HT
0-0
17:00
Rio Ave U23
2-3
Santa Clara U23
HT
2-2
17:00
Torreense U23
2-0
Estrela FC U23
HT
0-0
20:00
NB La Masia
0-0
Baroka FC 1
HT
0-0
20:00
Magesi
2-2
Hungry Lions
HT
1-1
20:00
JDR Stars
2-1
Black Leopards
HT
1-0
19:00
Xorazm FA
1-3
Nasaf Qarshi B
HT
1-0
18:00
Fergana University
3-0
FK Chigatoy
HT
2-0
18:00
Zaamin
3-0
Navoiy FA
HT
0-0
18:30
Buxoro FK
7-1
Qoraqalpogiston FA
HT
5-0
16:35
Camden Tigers SC
2-1
Central Coast United FC
HT
0-0
16:00
Jiangxi Dark Horse Junior
1-2
Hunan Billows
HT
0-1
15:00
Shenzhen Youth
1-0
Guangxi Lanhang
HT
0-0
14:30
Guangxi Hengchen
5-1
Quanzhou Yassin
HT
5-1
14:30
Shandong Taishan B
0-2
ShaanXi Union
HT
0-2
14:30
Shanghai Port B
2-2
Ganzhou Ruishi
HT
0-1
14:00
Langfang City of Glory
1-1
Bei Li Gong
HT
1-1
20:00
Airdrieonians Reserves
1-2
Ayr United Reserve
HT
1-2
20:00
Dundee U20
0-0
Hibernian FC (R)
HT
0-0
18:20
Millat FC
5-2
Kalina Rangers
HT
3-0
16:10
Ambernath Bombay Muslims
1-4
Hope United
HT
1-0
20:00
URA Kampala
2-0
NEC FC Bugolobi
HT
1-0
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657