Kết quả tỷ số, trực tiếp IF Algarna vs Sandviks IK, 19h00 24/09

IF Algarna
Kết quả bóng đá Sweden Div 3 Mellersta

IF Algarna vs Sandviks IK


19:00 ngày 24/09/2022

Đã kết thúc
Sandviks IK
IF Algarna
3
HT

2 - 0
Sandviks IK
1

Trực tiếp kết quả tỷ số IF Algarna vs Sandviks IK & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận IF Algarna - Sandviks IK, thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra tructiep24h.co cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 2 - 0

Diễn biến chính IF Algarna vs Sandviks IK

   Bel Mekki    1-0  6'    
   Svensson    2-0  23'    
   Bergman    3-0  50'    
      57' 3-1     

Tường thuật trận đấu

Số liệu thống kê IF Algarna vs Sandviks IK

IF Algarna   Sandviks IK
3
 
Phạt góc
 
2
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
2
 
Thẻ vàng
 
0
8
 
Tổng cú sút
 
6
4
 
Sút trúng cầu môn
 
2
4
 
Sút ra ngoài
 
4
73
 
Pha tấn công
 
104
39
 
Tấn công nguy hiểm
 
67
20:00
Malawi (nữ)
17-0
Seychelles (nữ)
HT
9-0
18:00
IrelandU16
3-2
Finland U16
HT
1-0
16:00
Srbija C.Gora U17
3-2
Slovakia U17
HT
2-0
16:00
Slovenia U16
3-2
Hungary U16
HT
1-2
22:00
Pogon Szczecin II
1-4
Polonia Bytom
HT
1-2
22:00
FK Levski Krumovgrad
1-3
Arda
HT
0-3
19:30
1 Etar
0-2
Pirin Blagoevgrad
HT
0-2
20:20
1 Hatta
0-3
Al Nasr Dubai
HT
0-2
20:00
FK Vora
5-1
Tomori berat
HT
2-0
20:00
Lushnja KS
0-4
Flamurtari
HT
0-0
20:00
KS Bylis
1-0
KS Korabi Peshkopi
HT
0-0
20:00
Besa Kavaje
0-1
KS Elbasani
HT
0-0
20:00
Apolonia Fier
3-0
Burreli
HT
2-0
21:00
FC Dobrudzha
2-0
Spartak Varna
HT
1-0
21:00
Septemvri Sofia
3-1
FC Maritsa 1921 1
HT
2-1
21:00
Ludogorets Razgrad II
3-1
Sportist Svoge
HT
2-1
20:00
Chipukizi FC
1-0
Kmka
HT
0-0
17:30
FC Talant
2-0
OshMU Aldier
HT
0-0
20:50
Blackman Warriors
1-1
Jubilee FC
HT
0-0
20:00
Pags FC
1-1
Margibi
HT
1-0
20:00
KF Laci
0-1
KS Dinamo Tirana 1
HT
0-1
18:30
U23 Nhật Bản
7-0
U23 Myanmar
HT
5-0
18:30
U23 Ấn Độ
0-2
U23 Ả Rập Xê-út
HT
0-0
15:30
Uzbekistan U23
0-0
Indonesia U23 1
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [2-0],

20:00
1 Kalamata AO
1-1
Kallithea 1
HT
1-0

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [5-6],

20:00
AO Mikrasiatikos
3-1
Apollon Paralimniou
HT
1-0
20:15
Oman Club
1-0
Al-Nasr(OMA)
HT
1-0
21:00
Hapoel Ramat Gan U19
0-1
Hapoel Jerusalem Malka U19
HT
0-0
21:00
Hapoel Kfar Saba U19
0-1
Bnei Sakhnin U19 1
HT
0-0
20:50
Hapoel Raanana Roei U19
3-2
Hapoel Haifa U19
HT
1-2
20:45
Maccabi Netanya U19
1-1
Ashdod MS U19
HT
0-0
20:40
Maccabi Petach Tikva U19
3-1
Maccabi Tel Aviv U19
HT
3-0
19:30
Hapoel Hadera U19
0-1
Hapoel Tel Aviv U19
HT
0-0
14:30
1 Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
0-2
Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
HT
0-1
21:15
Ironi Nesher
0-0
Hapoel Ironi Baka El Garbiya
HT
0-0
21:00
Hapoel Kfar Shalem
2-0
Shimshon Kafr Qasim
HT
1-0
20:30
Ironi Modiin
3-1
Hapoel Marmorek lrony Rehovot
HT
1-1
20:00
Maccabi Ahi Nazareth
2-1
Tseirey Taybe
HT
2-1
20:00
Agudat Sport Nordia Jerusalem
3-1
Hapoel Bikat Hayarden
HT
2-0
20:00
Maccabi Nujeidat Ahmed
0-1
Tzeirey Kafr Kana
HT
0-0
20:00
Hapoel Migdal HaEmek
1-2
Moadon Sport Tira
HT
0-0
20:00
Hapoel Kaukab
3-4
Kiryat Yam SC
HT
2-3
20:00
Hapoel Kafr Kanna
2-2
Hapoel Bueine
HT
0-1
19:45
Maccabi Shaarayim
3-2
Hapoel Herzliya
HT
1-1
16:00
2 FC Isloch Reserves
1-1
Dinamo Minsk Reserves
HT
1-0
17:10
Roots FC
1-0
Hal FC
HT
0-0
22:00
Al-Sadd
4-0
Al-Garrafa 1
HT
2-0
21:00
FC Telavi
2-1
Dila Gori
HT
1-1
18:30
Samgurali Tskh
0-3
Samtredia
HT
0-2
21:00
Moghayer Al Sarhan
0-0
Sama SC
HT
0-0
21:00
AL Salt
2-1
Al-Arabi(JOR)
HT
1-0
18:30
1 Club Libertad Reserve
0-0
Olimpia Asuncion Reserves
HT
0-0
22:10
ASO Chlef U21
1-0
CS Constantine U21
HT
0-0
22:00
ES Setif U21
3-0
USM Alger U21
HT
2-0
22:00
MC Alger U21
1-0
MC El Bayadh U21
HT
1-0
22:00
NC Magra U21
2-1
US Biskra U21 1
HT
2-0
22:00
1 Paradou AC U21
3-2
CR Belouizdad U21
HT
1-1
22:00
USM Khenchela U21
0-1
JS Kabylie U21
HT
0-1
19:00
Sportivo Luqueno (nữ)
0-5
General Caballero JLM (nữ)
HT
0-1
19:00
Nacional-Humaita (nữ)
0-2
Sportivo Limpeno (nữ)
HT
0-0
19:00
Tacuary (nữ)
0-5
Cerro Porteno (nữ)
HT
0-1
19:00
Club Guarani (nữ)
3-1
Resistencia FC (nữ)
HT
1-1
20:00
Al-Ansar (LIB)
1-1
Al-Ahed
HT
1-0
20:00
1 Racing Beirut
1-1
Al-Nejmeh
HT
1-0
21:00
Elva
1-0
Paide Linnameeskond B
HT
1-0
21:00
Flora Tallinn II
2-1
Tallinna JK Legion 1
HT
1-0
21:00
2 FC Nomme United
0-0
Viimsi MRJK
HT
0-0
21:00
1 FC Strani
2-0
Kozlovice
HT
0-0
20:00
Sokol Lanzho
4-1
AFC Humpolec
HT
2-0
16:00
FC Vratimov
3-0
Bridlicna
HT
2-0
15:35
Jiskra Trebon
1-1
FK Trebetice 1
HT
0-1
21:00
Puskas Akademia FehervarU19
3-2
Ujpesti TE U19 1
HT
1-1
13:00
Persipura Jayapura
3-1
Persipal Palu
HT
2-0
20:00
FK Radnicki 1923 U19
1-3
Partizan Belgrade U19
HT
0-2
15:00
Dynamo Ceske Budejovice U19
6-1
Frydek-Mistek U19
HT
2-1
21:30
Odisha FC
2-2
Mumbai City
HT
1-0
18:00
Urartu
2-1
BKMA
HT
0-0
18:00
Khovd
0-2
FC Ulaanbaatar
HT
0-1
15:00
Khoromkhon Club
4-3
Khangarid Klub
HT
3-2
12:00
Tuv Buganuud
3-1
Bayanzurkh Sporting
HT
1-0
18:30
nữ Philippines
3-0
Myanmar (nữ)
HT
1-0
18:30
nữ Hàn Quốc
5-0
China Hong Kong (nữ)
HT
2-0
18:30
Uzbekistan (nữ)
0-6
Trung Quốc nữ
HT
0-1
15:00
Nepal (nữ)
1-1
Bangladesh (nữ)
HT
0-1
15:00
Nhật Bản nữ
7-0
Nữ Việt Nam
HT
2-0
19:30
1 Adana 1954
2-1
Osmaniyespor
HT
2-0
17:00
Arguvan
1-1
Elazigspor
HT
0-1

90phút [1-1], 120phút [2-1],

20:30
1 Drots Moscow FC
0-2
Khimki
HT
0-1
21:30
FK Prelouc
0-0
Ceska Trebova
HT
0-0
21:30
Drazice
1-0
FC Semice
HT
1-0
21:30
TJ Sokol Trebes
2-2
Cerveny Kostelec
HT
1-0
21:00
SK Rapid Plzen
3-4
TJ Sokol Radnice
HT
2-2
19:00
1 SK Olympia Rajecko
4-0
TJ Rajhradice 1
HT
2-0
15:30
1 Sokol Kralovice
1-1
CAFC Brno-Zidenice
HT
0-1
21:30
Panserraikos
3-2
Pas Giannina 1
HT
2-1
18:30
Shanghai Port U21
2-0
Changchun Yatai U21
HT
1-0
14:30
Chengdu Rongcheng U21
2-1
Tianjin Jinmen Tiger U21
HT
1-0
14:30
Zhejiang Greentown U21
2-0
Cangzhou Mighty Lions U21
HT
0-0
21:00
Tartu Kalev
4-1
FC Kuressaare II
HT
3-1
21:00
Laanemaa Haapsalu
3-2
Parnu JK 1
HT
1-2
18:30
FK Mughan
0-3
Samaxı FC
HT
0-0
18:00
Zaqatala FK
2-2
FK MOIK Baku 1
HT
1-1
21:00
Foresters FC
1-0
Northern Dynamo FC
HT
1-0
21:00
Pakhtakor
2-2
OTMK Olmaliq
HT
1-2
21:00
Navbahor Namangan
5-0
Turon Nukus
HT
2-0
19:00
Olympic FK Tashkent
1-3
Nasaf Qarshi
HT
0-2
20:00
Al Masry
1-0
Pharco
HT
0-0
22:05
Burgan SC
2-3
Al-Ttadamon(KUW)
HT
1-1
20:00
Prishtina
2-2
KF Dukagjini
HT
2-1
20:00
KF Feronikeli
0-2
KF Drita Gjilan
HT
0-1
22:00
Atlas U23
3-0
Puebla U23
HT
2-0
20:15
CSA Steaua Bucuresti
1-3
Universitaea Cluj
HT
0-2
20:00
1 Busoga United
0-2
Express FC
HT
0-1
18:00
Bright Stars
1-1
URA Kampala
HT
0-1
22:10
Ferrocarril Midland Reserves
6-0
CA Claypole Reserves
HT
3-0
22:00
General Lamadrid Reserves
1-0
Puerto Nuevo Reserves
HT
0-0
21:40
Sportivo Italiano Reserves
1-0
Yupanqui Reserves
HT
0-0
21:00
1 Godoy Cruz Reserves
1-0
Estudiantes LP Reserves
HT
0-0
21:00
1 Defensa y Justicia Reserves
3-4
Lanus Reserves
HT
3-1
21:00
All Boys Reserves
1-0
Quilmes Reserves 1
HT
1-0
21:00
CA Independiente Reserves
1-2
Argentinos Jrs Reserves
HT
1-2
21:00
Banfield Reserves
3-1
Arsenal de Sarandi Reserves
HT
2-0
20:00
Deportivo Riestra Reserves
2-2
Nueva Chicago Reserves
HT
1-2
19:30
Sportivo Barracas Reserves
4-0
CA Atlas Reserves
HT
2-0
top nha cai banner

Thưởng lần đầu lên tới

28.888.000 vnđ

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

THƯỞNG 200% LÊN ĐẾN 15 TRIỆU

MIỄN PHÍ 100K

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

Nạp lần đầu

Tặng ngay +130%

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

FREEBET +888K

Hoàn Trả thể thao 2,6% - 8,8Tr

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

Thưởng Thể Thao 150%

lên đến 6,8 củ

Đặt cược Giới thiệu
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657