Kết quả tỷ số, trực tiếp Hornchurch vs Dulwich Hamlet, 01h45 27/09

Hornchurch
Kết quả bóng đá England Ryman(Isthmian) League Premier Division

Hornchurch vs Dulwich Hamlet


01:45 ngày 27/09/2023

Đã kết thúc
Dulwich Hamlet
Hornchurch
2
HT

2 - 0
Dulwich Hamlet
1

Trực tiếp kết quả tỷ số Hornchurch vs Dulwich Hamlet & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận Hornchurch - Dulwich Hamlet, thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra tructiep24h.co cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 2 - 0

Diễn biến chính Hornchurch vs Dulwich Hamlet

   Liam Nash    1-0  4'    
   Liam Nash    2-0  9'    
      79' 2-1      Adrian Clifton

Tường thuật trận đấu

Số liệu thống kê Hornchurch vs Dulwich Hamlet

Hornchurch   Dulwich Hamlet
4
 
Phạt góc
 
6
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
2
 
Thẻ vàng
 
3
5
 
Tổng cú sút
 
6
2
 
Sút trúng cầu môn
 
4
3
 
Sút ra ngoài
 
2
45%
 
Kiểm soát bóng
 
55%
40%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
60%
69
 
Pha tấn công
 
84
67
 
Tấn công nguy hiểm
 
69
02:30
Mallorca
2-2
Barca
HT
2-1
00:00
Sevilla
5-1
Almeria
HT
3-0
01:45
Juventus
1-0
Lecce 1
HT
0-0
02:00
Lille
1-2
Reims
HT
0-2
02:00
Manchester United
3-0
Crystal Palace
HT
2-0
01:45
Bradford City
0-2
Middlesbrough
HT
0-1
01:45
Mansfield Town
2-2
Peterborough United
HT
1-1
01:45
1 Exeter City
1-0
Luton Town
HT
0-0
01:45
Port Vale
2-1
Sutton United
HT
0-0
01:45
Ipswich Town
3-2
Wolves
HT
2-2
01:45
Salford City
0-4
Burnley
HT
0-3
06:00
Canada nữ
2-1
Jamaica nữ
HT
1-1
01:00
Northern Ireland U16
3-2
Finland U16
HT
1-1
01:00
nữ Maroc
2-6
Zambia nữ
HT
1-3
01:00
IrelandU16
6-1
Estonia U16
HT
4-1
21:00
Srbija C.Gora U17
5-0
Slovakia U17
HT
4-0
21:00
Chile nữ
2-1
New Zealand nữ
HT
0-0
21:00
Hungary U16
1-0
Slovenia U16
HT
0-0
19:00
Scotland (nữ) U19
1-2
Hungary (nữ) U19
HT
0-2
19:00
Portugal (nữ) U19
2-1
North Macedonia (nữ) U19
HT
2-1
17:00
Portugal (nữ) U17
1-2
Denmark (nữ) U17
HT
1-1
17:00
England (nữ) U19
3-3
Germany (nữ) U19
HT
0-2
16:30
Australia (nữ) U23
1-0
Scotland (nữ) U23
HT
0-0
16:00
Slovenia (nữ) U19
2-1
Czech (nữ) U19
HT
2-1
16:00
Italy (nữ) U17
1-1
Wales (nữ) U17
HT
0-1
14:00
Finland (nữ) U23
10-0
Liechtenstein (nữ)
HT
5-0
00:00
Hertha Zehlendorf
0-1
BFC Viktoria 1889
HT
0-0
00:30
Neuchatel Xamax
1-2
Baden
HT
1-2
00:30
Stade Nyonnais
2-0
FC Wil 1900
HT
1-0
00:30
Schaffhausen
0-0
Bellinzona
HT
0-0
01:30
FC Zurich
2-1
Grasshopper
HT
1-0
00:00
Istanbulspor
0-1
Galatasaray
HT
0-1
01:45
Kilmarnock
1-2
Heart of Midlothian
HT
0-1
01:45
Preuben Munster
0-4
Bayern Munchen
HT
0-3
02:15
1 AVS Futebol SAD
1-2
FC Arouca
HT
0-1
02:00
Jagiellonia Bialystok
2-0
Slask Wroclaw
HT
0-0
00:00
Skra Czestochowa
2-2
Polonia Warszawa
HT
1-1

90phút [2-2], 120phút [2-3],

23:30
Odra Opole
1-2
Stal Mielec
HT
0-2
23:30
KP Calisia Kalisz
2-3
LKS Lodz
HT
1-2
22:59
Motor Lublin
0-1
Puszcza Niepolomice
HT
0-1
22:59
Miedz Legnica
0-2
Arka Gdynia 2
HT
0-2
22:59
Concordia Elblag
0-4
Widzew lodz
HT
0-2
22:00
Wisla Pulawy
3-1
Chrobry Glogow
HT
0-1
20:00
KS Wieczysta Krakow
0-4
Piast Gliwice
HT
0-1
20:00
Pogon Siedlce
1-3
Podbeskidzie Bielsko-Biala
HT
1-1
20:00
1 Start Krasnystaw
0-4
Zawisza Bydgoszcz SA
HT
0-0
17:30
Jagiellonia Bialystok II
1-2
Korona Kielce
HT
1-2
08:05
Chivas Guadalajara
1-3
Mazatlan FC
HT
0-2
00:30
FA 2000
2-2
AB Copenhagen
HT
2-0

90phút [2-2], 120phút [2-3],

00:00
Vanlose
1-1
Ishoj IF
HT
1-1

90phút [1-1], 120phút [1-3],

22:59
tst Fodbold
0-7
Vejle
HT
0-3
22:59
Herfolge Boldklub Koge
2-2
Lyngby
HT
1-0

90phút [2-2], 120phút [2-4],

22:59
Aalborg
2-3
Fredericia
HT
0-1
01:30
Ascoli
2-0
Ternana
HT
1-0
01:30
Venezia
1-3
Palermo
HT
1-1
01:30
SudTirol
0-0
Modena
HT
0-0
01:30
A.C. Reggiana 1919
0-0
Pisa
HT
0-0
01:30
Spezia
0-0
Brescia
HT
0-0
23:15
Lecco
1-2
Feralpisalo
HT
0-0
23:15
Cosenza Calcio 1914
1-2
Cremonese
HT
0-0
01:45
Guingamp
0-0
Bordeaux
HT
0-0
01:45
Caen
1-2
Grenoble
HT
1-0
01:45
1 Bastia
1-4
Pau FC
HT
0-1
01:45
AJ Auxerre
4-0
FC Annecy
HT
2-0
01:45
Amiens
0-0
Ajaccio
HT
0-0
01:45
Valenciennes
0-1
Concarneau
HT
0-1
01:45
Rodez Aveyron
2-1
Troyes
HT
0-0
01:45
1 Quevilly
0-1
Angers
HT
0-1
01:45
Paris FC
0-1
Stade Lavallois MFC
HT
0-0
23:30
Cherno More Varna
1-0
Botev Plovdiv
HT
1-0
21:00
Beroe Stara Zagora
0-0
CSKA 1948 Sofia
HT
0-0
18:15
FC Dunav Ruse
0-0
Marek Dupnitza
HT
0-0
13:00
Jeonbuk Hyundai Motors II
2-2
Busan I'Park B
HT
2-0
16:00
Kyzylzhar Petropavlovsk
1-1
Tobol Kostanai
HT
0-1
01:45
lewes
3-1
Hastings United
HT
2-1
01:45
Hornchurch
2-1
Dulwich Hamlet
HT
2-0
01:45
1 Potters Bar Town
3-3
Folkestone
HT
3-2
04:00
Leones
2-0
Barranquilla FC 1
HT
2-0
03:30
Boca Juniors De Cali
1-0
Cortulua
HT
1-0
02:00
Rochdale
1-2
Chesterfield
HT
1-2
01:45
Maidenhead United
0-1
Altrincham
HT
0-0
01:45
Kidderminster Harriers
1-2
Oldham Athletic
HT
0-1
01:45
Hartlepool United
0-2
Solihull Moors
HT
0-2
01:45
Halifax Town
0-0
Dagenham Redbridge
HT
0-0
01:45
Ebbsfleet United
0-1
Dorking
HT
0-0
01:45
Bromley
1-0
Eastleigh
HT
1-0
01:45
York City
2-4
Barnet
HT
1-1
01:45
Aldershot Town
1-1
Southend United
HT
1-0
01:45
Wealdstone FC
1-0
Woking
HT
1-0
01:45
AFC Fylde
2-2
Boreham Wood
HT
1-1
01:45
Oxford City
0-4
Gateshead
HT
0-1
08:30
Deportivo Pasto
1-0
Atletico Huila 1
HT
1-0
06:15
Union Magdalena
3-4
Deportivo Cali
HT
3-1
07:00
SC Imbabura
0-3
CD Independiente Juniors 1
HT
0-2
19:00
Thimphu City
3-2
Transport United FC
HT
3-1
15:30
U23 Triều Tiên
2-0
Bahrain U23
HT
1-0
15:30
Iran U23
2-0
U23 Thái Lan
HT
1-0
20:00
1 Cardiff City U21
0-1
Millwall U21
HT
0-1
19:00
Bournemouth AFC U21
1-0
Charlton Athletic U21
HT
0-0
19:00
Fleetwood Town U21
4-6
Crewe U21
HT
2-1
19:00
1 Watford U21
2-1
Colchester United U21
HT
2-0
21:00
1 Helsingborg U21
1-2
Varbergs BoIS U21
HT
0-2
19:00
Degerfors IF U21
1-6
Norrkoping IFK U21
HT
0-2
01:00
Gzira United
1-1
Naxxar Lions
HT
0-0
00:00
Floriana F.C.
2-0
Hibernians FC
HT
1-0
22:59
Santa Lucia
0-1
Balzan FC
HT
0-1
22:00
GAJ Mace
4-0
NK Mladost Petrinja
HT
2-0
07:10
CA Fenix Pilar
1-2
Los Andes
HT
0-0
01:45
Glasgow Rangers U21
4-1
Alloa Athletic
HT
1-1
04:00
Fernandez Vial
1-2
CD Trasandino de Los Andes
HT
0-1
07:30
Corinthians Paulista (SP)
1-1
Fortaleza
HT
1-1
08:00
CD Zacapa
3-1
Antigua GFC
HT
1-1
19:00
Aarhus AGF U19
1-1
Nordsjaelland U19
HT
0-0
19:00
Midtjylland U19
6-4
Sonderjyske U19
HT
2-0
02:40
AS Garde Nationale
1-0
ASC Tevragh Zeine
HT
0-0
00:00
ACS Ksar
0-1
ASC Gendrim
HT
0-1
20:00
Preston (R)
0-3
Blackpool (R)
HT
0-1
21:00
Urartu II
1-2
Ararat Yerevan II
HT
0-0
18:00
Pyunik B
2-2
Ararat-Armenia B
HT
2-1
18:00
FC Onor
0-4
FC Syunik
HT
0-1
18:00
Gandzasar Kapan
3-1
Alashkert B Martuni
HT
0-0
22:59
Viimsi JK (nữ)
5-1
FC Elva (nữ)
HT
2-1
01:00
Algeria (nữ)
1-1
Uganda (nữ)
HT
1-0
23:30
Mali (nữ)
3-0
Central African Republic (nữ)
HT
2-0
22:59
Ghana (nữ)
5-0
Rwanda (nữ)
HT
4-0
22:59
Benin (nữ)
1-2
Congo DR (nữ)
HT
1-2
22:59
Burkina Faso (nữ)
3-0
Swaziland (nữ)
HT
2-0
22:30
Togo(nữ)
6-0
Djibouti (nữ)
HT
4-0
22:30
Liberia (nữ)
2-3
Cape Verde (nữ)
HT
1-3
21:30
Congo (nữ)
5-1
Guinea Bissau (nữ)
HT
0-0
21:20
Niger (nữ)
1-5
Tunisia (nữ)
HT
0-3
21:00
Mauritius (nữ)
0-3
Guinea (nữ)
HT
0-3
21:00
Botswana (nữ)
6-0
Gabon (nữ)
HT
5-0
20:00
Tanzania (nữ)
2-0
Ivory Coast (nữ)
HT
0-0
19:30
Ethiopia (nữ)
1-1
Burundi (nữ)
HT
1-0
19:00
Kenya (nữ)
1-0
Cameroon (nữ)
HT
0-0
07:00
SLH St Pauls Utd
1-1
RAMS Village Superstars
HT
1-1

90phút [1-1], 120phút [1-3],

15:00
Student Union FC
1-0
Rebels FC 1
HT
0-0
01:45
Bolton Wanderers
8-1
Manchester United U21
HT
4-0
01:30
Barnsley
3-1
Manchester City U21
HT
2-1
01:00
Northampton Town
2-2
Chelsea U21
HT
2-2
01:00
Burton Albion
2-0
Everton U21
HT
2-0
22:59
BATE Borisov
1-2
FC Gomel
HT
0-1
01:15
Ham-Kam U19
5-4
Fredrikstad U19
HT
2-2
23:30
Al Hussein Irbid
2-1
Amman FC
HT
1-0
21:00
Sahab SC
1-0
Al-Baq's
HT
0-0
21:00
AL-Sareeh
2-0
Al Taibeh
HT
0-0
07:00
Moca FC
3-0
Golden Lion
HT
3-0
00:30
Rot-Weiss Oberhausen
5-3
VfL Viktoria Juchen-Garzweiler
HT
1-2
00:30
TUSEM Essen
2-6
VfB Solingen 1910
HT
1-3
00:30
FC Monheim
1-1
VFB Homberg
HT
1-0
16:00
Toulouse U19
1-2
Monaco U19
HT
1-0
21:30
1 SD Markovci
1-4
SD Videm
HT
0-1
16:30
Mohammedan SC Reserves
2-0
Diamond Harbour FC
HT
0-0
16:30
East Bengal Club II
10-1
Kidderpore SC
HT
6-1
22:59
Qalali
1-3
Al-Ittifaq
HT
0-0
22:59
Al-Budaiya
0-0
Al-Ittihad(BHR)
HT
0-0
22:59
Al Ali CSC
3-1
Buri
HT
1-0
15:30
Chhinga Veng FC
1-2
Chawnpui
HT
1-0
21:00
Druzstevnik Siladice
0-4
MFK Skalica
HT
0-1
21:00
FK Podkonice
0-3
Dukla Banska Bystrica
HT
0-2
00:30
Chippa United
1-0
Supersport United 1
HT
0-0
20:00
Tanta
1-0
Kafr El Dawar
HT
0-0
20:00
Ghomhoreyet Shebin
0-1
Ghazl El Mahallah
HT
0-1
20:00
Proxy SC
2-2
Olympic El Qanal 1
HT
0-1
20:00
Wadi Degla SC
2-1
Misr Elmaqasah
HT
2-0
22:00
Al Gharafa U23
0-0
Al-Duhail SC Reserves
HT
0-0
22:00
Al Markhiya Reserves
3-2
Al Wakra Reserves
HT
2-0
22:00
1 Muaidar (R)
0-2
Al Shamal Reserve 1
HT
0-1
03:15
Deportivo Garcilaso Reserves
1-3
Cienciano Reserves
HT
0-3
03:00
Deportivo Municipal Reserves
7-0
Cusco FC Reserves 1
HT
3-0
22:59
Atletico Grau Reserves
3-2
Sport Huancayo Reserves 1
HT
1-1
01:45
Warrington Rylands
1-0
FC United of Manchester
HT
0-0
01:45
Stafford Rangers
1-2
Hyde F.C.
HT
0-0
01:45
1 Morpeth Town
1-1
Guiseley
HT
0-0
01:45
Marine
3-2
Radcliffe Borough
HT
2-1
01:45
Ilkeston Town
1-1
Macclesfield Town 1
HT
0-0
01:45
Atherton Collieries
1-2
Bamber Bridge
HT
1-0
01:45
Worksop Town
2-0
Matlock Town
HT
1-0
01:45
Ashton United
2-1
Bradford Park Avenue
HT
2-1
01:45
Workington
2-1
Lancaster City
HT
1-0
01:45
Whitby Town
4-2
Marske United
HT
1-1
23:45
PP-70
2-2
ACE
HT
1-1
22:30
Vantaa
2-0
Gnistan Ogeli
HT
1-0
22:30
TPS Turku II
2-5
Inter Turku II
HT
0-1
22:15
EIF Academy
2-4
GrIFK Reservi
HT
1-1
22:00
MuSa
1-0
Kaarinan Pojat
HT
0-0
16:00
Tarlan
2-0
FK Aktobe II
HT
1-0
21:00
1 Zhenis
0-3
FK Yelimay Semey
HT
0-2
17:00
Akademiya Ontustik
0-0
Yassy Turkistan
HT
0-0
17:00
Kairat Academy
1-0
FK Taraz
HT
1-0
14:45
Pakistan U19
0-0
Bhutan U19
HT
0-0
19:00
FK Qabala Reserves
3-2
FK Qarabag Reserves 1
HT
3-0
06:30
2 de Mayo PJC
0-1
Deportivo Santani
HT
0-1
22:25
Medellin City FC
3-3
Soccer Law
HT
2-0
02:10
SV Austria Salzburg
0-4
Red Bull Salzburg
HT
0-1
00:30
Kapfenberg
1-0
Lafnitz
HT
1-0
00:00
SV Ried
1-2
Wolfsberger AC
HT
0-1
00:00
Leoben
3-1
WSG Swarovski Tirol
HT
2-0
00:00
Grazer AK
2-1
SV Stripfing Weiden
HT
2-0
00:00
First Wien 1894
2-3
Austria Lustenau
HT
0-2
00:00
FC Dornbirn 1913
2-2
St.Polten
HT
0-0

90phút [2-2], 120phút [2-3],

03:00
Juan Aurich
0-2
Comerciantes FC
HT
0-1
03:00
CD Coopsol
4-1
FC Carlos Stein
HT
1-0
03:00
Comerciantes Unidos
1-0
Dep.San Martin
HT
0-0
05:00
Deportes Santa Cruz
1-1
San Luis Quillota
HT
1-0
14:30
Kon Tum U21
0-1
SHB Da Nang U21
HT
0-0
17:00
T T Hanoi U21
0-0
Viettel FC U21
HT
0-0
14:30
PVF-CAND U21
2-0
Longan U21 1
HT
2-0
10:05
Cimarrones de Sonora
3-2
Monarcas Morelia
HT
1-2
08:05
Atletico La Paz
1-0
Tlaxcala FC
HT
0-0
00:00
Ciervos FC
1-1
Caja Oblatos CFD
HT
1-1
09:00
CD Motagua
1-1
CA Independente
HT
1-0
20:30
Slavija Sarajevo
2-1
Leotar
HT
2-1
21:00
Veres
0-3
FC Shakhtar Donetsk
HT
0-0
19:30
Rukh Vynnyky
0-1
PFC Oleksandria
HT
0-0
01:45
Kings Langley
2-2
Biggleswade Town
HT
0-1
01:45
Frome Town
3-2
Evesham United 1
HT
1-1
13:00
PSBS Biak
3-0
Persiba Balikpapan
HT
1-0
01:45
Stourbridge
2-2
AFC Telford United
HT
2-0
01:45
Royston Town
2-2
Berkhamsted Town
HT
2-1
01:45
Needham Market
6-1
St Ives Town
HT
3-1
01:45
Kettering Town
0-4
Hitchin Town
HT
0-1
01:45
1 Coalville
1-2
Stamford
HT
1-1
01:45
Bromsgrove Sporting FC
3-1
Halesowen Town
HT
2-1
01:45
Alvechurch
1-0
Leamington
HT
0-0
01:45
Sudbury
1-1
Leiston FC 1
HT
0-1
01:45
Kidsgrove Athletic
2-1
Vauxhall Motors
HT
1-0
01:45
Anstey Nomads
2-2
Spalding United
HT
1-2
01:45
Cambridge City
5-1
Rugby Town 1
HT
4-1
05:00
Avai FC
4-3
Marcilio Dias SC 1
HT
2-3
15:30
Kampong Thom Province
4-0
Mondulkiri FC
HT
1-0
01:00
Hapoel Tel Aviv
0-5
Maccabi Tel Aviv
HT
0-3
19:00
1 FC West Armenia
2-4
FC Noah
HT
0-3
21:30
Estoril U23
3-1
Sporting Lisbon Sad U23
HT
1-0
21:00
1 Torreense U23
2-2
Leixoes U23 2
HT
2-1
21:00
Rio Ave U23
1-2
Vizela U23
HT
1-1
21:00
Braga U23
0-0
Gil Vicente U23
HT
0-0
21:00
Estrela FC U23
0-0
Portimonense U23
HT
0-0
20:00
CD Mafra U23
3-1
Benfica U23
HT
3-0
15:00
Singapore (nữ)
0-10
North Korea (nữ)
HT
0-7
00:00
Palma Futsal
5-4
F.C.Barcelona Futsal
HT
0-2
01:45
Didcot Town
1-2
Merthyr Town
HT
1-0
01:45
Bracknell Town
0-3
Beaconsfield SYCOB
HT
0-1
01:45
Winchester City
2-1
Basingstoke Town
HT
2-1
01:45
Walton Hersham
2-2
Chesham United
HT
0-1
01:45
Swindon Supermarine
2-3
Hungerford Town
HT
0-2
01:45
Sholing FC
2-1
Salisbury FC
HT
1-0
01:45
Plymouth Parkway
5-0
Dorchester Town 1
HT
2-0
01:45
Hendon
3-3
Hanwell Town
HT
2-0
01:45
Hayes Yeading United
3-0
Harrow Borough
HT
1-0
21:30
Viven Bornova
4-0
Akhisar Bld.Geng
HT
3-0
21:30
Balikesirspor
0-1
Burhaniye Belediyespor
HT
0-0
19:00
Catalca Spor
0-1
Tepecik Bld
HT
0-0
18:00
EdirnesporGenclik
1-2
Corluspor
HT
0-1
18:00
Musspor
4-0
Agri 1970 Spor
HT
3-0
16:00
Dinamo Vladivostok
2-0
Tyumen
HT
2-0
20:30
FC Ufa
1-1
Torpedo Moscow
HT
0-0
12:00
Fiji U16 (nữ)
0-1
New Zealand U16 (nữ)
HT
0-0
09:00
Tahiti U16 (nữ)
5-3
Tonga U16 (nữ)
HT
5-1
14:30
Shandong Taishan U21
0-0
Beijing Guoan U21
HT
0-0
09:00
Shanghai Shenhua U21
5-0
Henan Football Club U21
HT
2-0
01:45
Pontypridd
0-1
Newtown AFC 1
HT
0-0
01:45
Pen-y-Bont FC
1-0
Barry Town United
HT
1-0
01:45
Connahs Quay Nomads FC
2-1
Colwyn Bay
HT
0-0
01:45
UWIC Inter Cardiff
1-1
Haverfordwest County
HT
0-0
01:45
Caernarfon
1-3
The New Saints
HT
1-0
18:30
Feyenoord Reserve
0-0
Cambuur Leeuwarden Reserves 1
HT
0-0
02:00
nữ Tây Ban Nha
5-0
nữ Thuỵ Sĩ
HT
2-0
01:45
Scotland (nữ)
1-1
Belgium (nữ)
HT
0-0
01:15
Wales (nữ)
1-5
nữ Đan Mạch
HT
0-2
01:00
Hà Lan nữ
2-1
Anh (nữ)
HT
1-0
01:00
Northern Ireland (nữ)
1-0
Albania (nữ)
HT
0-0
01:00
malta (nữ)
2-0
Moldova (nữ)
HT
0-0
00:30
Luxembourg (nữ)
1-1
Georgia (nữ)
HT
1-1
00:30
Hungary (nữ)
0-4
nữ Ireland
HT
0-2
00:15
nữ Bồ Đào Nha
3-2
nữ Na Uy
HT
2-1
00:00
Andorra (nữ)
0-4
Latvia (nữ)
HT
0-4
00:00
Serbia (nữ)
4-0
Greece (nữ)
HT
3-0
23:30
Austria (nữ)
0-1
nữ Pháp
HT
0-1
23:15
Đức nữ
4-0
Iceland (nữ)
HT
2-0
22:59
1 Cyprus (nữ)
1-0
Faroe Islands (nữ) 1
HT
0-0
22:59
1 Poland (nữ)
2-1
Ukraine (nữ)
HT
1-0
22:59
1 Slovakia (nữ)
4-0
Croatia (nữ)
HT
2-0
22:59
Romania (nữ)
0-1
Finland (nữ)
HT
0-1
22:59
Montenegro (nữ)
0-1
Azerbaijan (nữ)
HT
0-0
22:45
nữ Ý
0-1
Thụy Điển nữ
HT
0-1
22:00
Bulgaria (nữ)
0-0
Kosovo (nữ)
HT
0-0
22:00
Estonia (nữ)
0-5
Israel (nữ)
HT
0-2
22:00
Turkey (nữ)
2-0
Lithuania (nữ)
HT
1-0
22:00
Czech (nữ)
2-1
Belarus (nữ)
HT
2-0
21:00
1 Bosnia and Herzegovina (nữ)
1-1
Slovenia (nữ)
HT
1-0
19:00
Armenia (nữ)
1-2
Kazakhstan (nữ)
HT
0-1
01:20
Tupan MA
3-0
EC Timon
HT
2-0
19:30
Moto Club Sao Luis MA
3-1
Santa Quiteria
HT
0-0
23:45
Harju JK Laagri
0-1
Levadia Tallinn 1
HT
0-0
21:15
FC Kuressaare
0-2
Nomme JK Kalju
HT
0-1
01:00
Al Kholood
1-1
Al-Ittihad
HT
1-1

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [6-7],

01:00
Al-Faisaly Harmah
2-0
Al-Tai
HT
0-0
22:00
Al-Ameade
2-3
Al-Ahli SFC
HT
0-3
22:00
Al-Riyadh
1-2
Al-Feiha
HT
1-2
07:10
Jalapa
1-1
HYH Export Sebaco FC
HT
0-1
22:59
Future FC
2-1
El Daklyeh
HT
0-1
20:00
1 Baladiyet El Mahallah
0-2
Smouha SC
HT
0-1
20:30
NK Grobnican
0-0
NK Varteks Varazdin
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0], Pen [3-5],

20:30
HNK Cibalia
6-0
Zagreb
HT
3-0
20:30
NK Kutjevo
1-4
ZNK Osijek
HT
1-2
20:30
NK Libertas
0-9
Rijeka
HT
0-4
22:00
Mlada Boleslav
4-2
SK Prostejov 1
HT
2-1
21:00
SK Kladno
0-2
Slovan Liberec
HT
0-0
16:00
Frosinone U20
6-0
Crotone U19
HT
2-0
20:00
AC Milan U20
7-0
Virtus Entella U20
HT
5-0
20:00
Genoa Youth
3-2
S.S.D. Monza 1912 Youth
HT
0-0
19:30
Bologna U20
0-1
US Cremonese U20
HT
0-0
16:00
Lazio U20
2-0
Cosenza Calcio Youth
HT
1-0
17:30
Dalian Pro
0-2
Shandong Taishan 1
HT
0-1
09:00
Mexico (nữ)
6-0
Trinidad Tobago (nữ)
HT
6-0
06:00
Dominican Republic (nữ)
3-0
Barbados (nữ)
HT
1-0
02:00
Guadeloupe (nữ)
1-5
Saint Lucia (nữ)
HT
1-2
02:00
St. Vincent Grenadines (nữ)
0-4
Bermuda (nữ)
HT
0-2
01:45
Loughgall FC
1-0
Larne FC 1
HT
0-0
01:45
Linfield FC
2-0
Crusaders
HT
2-0
01:45
Cliftonville
5-0
Coleraine
HT
1-0
01:00
Dinamo Bucuresti
1-1
Universitatea Craiova
HT
1-0
22:30
FC Voluntari
2-0
Farul Constanta
HT
1-0
20:15
1 FC Zalau
1-4
FC Otelul Galati
HT
1-3
16:40
United Villager Wel A
5-0
FSI - Seaview
HT
3-0
05:00
CA Ituzaingo Reserves
2-1
Deportivo Armenio Reserves 1
HT
1-1
00:00
2 Deportivo Merlo Reserves
2-4
Club Comunicaciones Reserves
HT
1-2
22:00
Victoriano Arenas Reserves
1-0
Berazategui Reserves
HT
1-0
22:00
Deportivo Espanol Reserves
1-3
Real Pilar Reserves
HT
0-2
21:00
Sarmiento Junin Reserve
1-0
Union Santa Fe Reserves
HT
0-0
21:00
Tigre Reserves
1-1
Central Cordoba SdE Reserves
HT
1-1
21:00
CA Atlanta Reserves
2-1
Deportivo Moron Reserves
HT
0-0
21:00
Newell's Reserves
1-1
San Lorenzo Reserves
HT
1-0
21:00
Huracan Reserves
3-0
Rosario Central Reserves
HT
1-0
20:00
Deportivo Laferrere Reserves
1-0
Deportivo Liniers Reserves
HT
0-0
19:30
Lujan Reserves
1-2
El Porvenir Reserves 1
HT
0-0
#
CLB
Trận
+/-
Điểm
1
Hornchurch
8
12
20
2
Chatham Town
8
7
19
3
Carshalton Athletic FC
8
11
17
4
Enfield Town
7
5
14
5
Hastings United
8
5
14
6
lewes
8
1
14
7
Horsham
7
3
13
8
Hashtag United
8
3
13
9
Billericay Town
6
3
13
10
Folkestone
8
6
12
11
Whitehawk
7
4
12
12
Bognor Regis Town
8
1
10
13
Wingate Finchley
7
-6
10
14
Canvey Island
7
-1
9
15
Margate
7
-6
9
16
Dulwich Hamlet
7
-1
7
17
Cheshunt
8
-2
7
18
Cray Wanderers
7
-4
6
19
Potters Bar Town
9
-12
5
20
Kingstonian
7
-6
4
21
Haringey Borough
7
-7
1
22
Concord Rangers
7
-16
0
top nha cai banner

Thưởng lần đầu lên tới

28.888.000 vnđ

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

THƯỞNG 200% LÊN ĐẾN 15 TRIỆU

MIỄN PHÍ 100K

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

Nạp lần đầu

Tặng ngay +130%

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

FREEBET +888K

Hoàn Trả thể thao 2,6% - 8,8Tr

Đặt cược Giới thiệu
top nha cai banner

Thưởng Thể Thao 150%

lên đến 6,8 củ

Đặt cược Giới thiệu
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657