Kết quả tỷ số, trực tiếp Colo Colo vs Cerro Porteno, 07h00 04/04

Colo Colo
Kết quả bóng đá Copa Libertadores

Colo Colo vs Cerro Porteno


07:00 ngày 04/04/2024

Đã kết thúc
Cerro Porteno
Colo Colo
1
HT

0 - 0
Cerro Porteno
0

Trực tiếp kết quả tỷ số Colo Colo vs Cerro Porteno & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận Colo Colo - Cerro Porteno, thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra tructiep24h.co cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Colo Colo vs Cerro Porteno

      21'        Fabrizio Peralta
      31'        Cristian Baez↑Bruno Amilcar Valdez Rojas↓
      38'        Enzo Daniel Gimenez
   Arturo Vidal       46'    
   Marco Bolados↑Cristian Zavala↓       59'    
   Emiliano Amor↑Maximiliano Joel Falcon Picart↓       59'    
      62'        Federico Carrizo↑Fabrizio Peralta↓
      62'        Wílder Viera↑Juan Manuel Iturbe Arevalos↓
      63'        Luis Riveros↑Cecilio Dominguez↓
      67'       Cristian Baez Goal Disallowed
      74'        Alfio Ovidio Oviedo↑Eduardo Nascimento da Silva Junior↓
   Lucas Cepeda↑Arturo Vidal↓       85'    
   Damian Pizarro↑Guillermo Paiva↓       88'    
   Lucas Cepeda (Assist:Carlos Palacios Quinones)    1-0  90'    
   Leonardo Gil       90'    
      90'        Jorge Emanuel Morel Barrios
      90'        Santiago Arzamendia Duarte

Tường thuật trận đấu

90+8”   KẾT THÚC TRẬN ĐẤU! Tỷ số chung cuộc Colo-Colo 1, Cerro Porteño 0
90+7”   Jorge Morel (Cerro Porteño) is shown the yellow card.
90+7”   Leonardo Gil (Colo-Colo) is shown the yellow card.
  red'>90'+4'VÀOOOO!! (Colo-Colo) sút chân trái vào góc trong vòng cấm nâng tỷ số lên thành Colo-Colo 1, Cerro Porteño 0. Lucas Ceped.
90+3”   ĐÁ PHẠT. Wílder Viera (Cerro bị phạm lỗi và Porteño) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
90+3”   PHẠM LỖI! Leonardo Gil (Colo-Colo) phạm lỗi.
90+2”   THẺ PHẠT. Santiago Arzamendia (Cerro bên phía Porteño) nhân thẻ vàng sau tình huống phạm lỗi với cầu thủ đội bạn.
90+2”   ĐÁ PHẠT. Marcos Bolados bị phạm lỗi và (Colo-Colo) được hưởng một cú đá phạt từ cánh phải
90+2”   PHẠM LỖI! Santiago Arzamendia (Cerro Porteño) phạm lỗi.
90”   PHẠM LỖI! Erick Wiemberg (Colo-Colo) phạm lỗi.
90”   ĐÁ PHẠT. Federico Carrizo (Cerro bị phạm lỗi và Porteño) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
89”   ĐÁ PHẠT. Óscar Opazo bị phạm lỗi và (Colo-Colo) được hưởng một cú đá phạt từ cánh phải
89”   PHẠM LỖI! Wílder Viera (Cerro Porteño) phạm lỗi.
88”   THAY NGƯỜI. Colo-Colo. Damiá thay đổi nhân sự khi rút Guillermo Paiva ra nghỉ và Pizarro là người thay thế.
87”   Attempt missed. Carlos Palacios (Colo-Colo) right footed shot from outside the box is high and wide to the right. Assisted by Marcos Bolados.
83”   PHẠT GÓC. Cerro Porteño được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Erick Wiemberg là người đá phạt.
80”   PHẠM LỖI! Guillermo Paiva (Colo-Colo) phạm lỗi.
80”   ĐÁ PHẠT. Eduardo Brock (Cerro bị phạm lỗi và Porteño) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
78”   Offside, Colo-Colo. Arturo Vidal is caught offside.
75”   ĐÁ PHẠT. Óscar Opazo bị phạm lỗi và (Colo-Colo) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
75”   PHẠM LỖI! Santiago Arzamendia (Cerro Porteño) phạm lỗi.
74”   PHẠM LỖI! Carlos Palacios (Colo-Colo) phạm lỗi.
74”   ĐÁ PHẠT. Enzo Giménez (Cerro bị phạm lỗi và Porteño) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
74”   THAY NGƯỜI. Cerro Porteño. Alfi thay đổi nhân sự khi rút Edu ra nghỉ và Oviedo là người thay thế.
72”   Attempt saved. Guillermo Paiva (Colo-Colo) right footed shot from outside the box is saved in the centre of the goal. Assisted by Erick Wiemberg.
71”   PHẠT GÓC. Colo-Colo được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Edu là người đá phạt.
71”   CẢN PHÁ! Carlos Palacios (Colo-Colo) tung cú sút chân phải từ ngoài vòng cấm song không thể thắng được thủ môn đối phương.
70”   ĐÁ PHẠT. Leonardo Gil bị phạm lỗi và (Colo-Colo) thực hiện đá phạt bên phần sân nhà.
70”   PHẠM LỖI! Wílder Viera (Cerro Porteño) phạm lỗi.
69”   VAR Decision: No GoalColo-Colo 0-0 Cerro Porteño.
69”   VAR Decision: No GoalColo-Colo 0-0 Cerro Porteño.
  red'>67'Goal!Colo-Colo 0, Cerro Porteño 1. Javier Báez (Cerro Porteño) right footed shot from the left side of the six yard boxfollowing a corner.
67”   PHẠT GÓC. Cerro Porteño được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Óscar Opazo là người đá phạt.
66”   Attempt missed. Marcos Bolados (Colo-Colo) with an attempt from the right side of the box.
63”   THAY NGƯỜI. Cerro Porteño. Lui thay đổi nhân sự khi rút Cecilio Domínguez ra nghỉ và Riveros là người thay thế.
62”   THAY NGƯỜI. Cerro Porteño. Federic thay đổi nhân sự khi rút Fabrizio Peralta ra nghỉ và Carrizo là người thay thế.
62”   THAY NGƯỜI. Cerro Porteño. Wílde thay đổi nhân sự khi rút Juan Iturbe ra nghỉ và Viera là người thay thế.
60”   ĐÁ PHẠT. Jorge Morel (Cerro bị phạm lỗi và Porteño) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
60”   PHẠM LỖI! Carlos Palacios (Colo-Colo) phạm lỗi.
59”   THAY NGƯỜI. Colo-Colo. Marco thay đổi nhân sự khi rút Cristián Zavala ra nghỉ và Bolados là người thay thế.
59”   THAY NGƯỜI. Colo-Colo. Emilian thay đổi nhân sự khi rút Maximiliano Falcón because of an injury ra nghỉ và Amor là người thay thế.
58”   ĐÁ PHẠT. Leonardo Gil bị phạm lỗi và (Colo-Colo) thực hiện đá phạt bên phần sân nhà.
58”   PHẠM LỖI! Robert Piris da Motta (Cerro Porteño) phạm lỗi.
57”   PHẠM LỖI! Esteban Pavez (Colo-Colo) phạm lỗi.
57”   ĐÁ PHẠT. Fabrizio Peralta (Cerro bị phạm lỗi và Porteño) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
57”   Attempt saved. Carlos Palacios (Colo-Colo) right footed shot from the centre of the box is saved.
55”   Attempt saved. Jorge Morel (Cerro Porteño) right footed shot from outside the box is saved in the bottom left corner. Assisted by Robert Piris da Motta.
54”   ĐÁ PHẠT. Juan Iturbe (Cerro bị phạm lỗi và Porteño) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
54”   ĐÁ PHẠT. Juan Iturbe (Cerro bị phạm lỗi và Porteño) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
50”   CẢN PHÁ! Fabrizio Peralta (Cerro Porteño) tung cú sút chân phải từ ngoài vòng cấm song không thể thắng được thủ môn đối phương. Assisted by Cecilio Domínguez.
49”   PHẠM LỖI! Edu (Cerro Porteño) phạm lỗi.
49”   ĐÁ PHẠT. Maximiliano Falcón bị phạm lỗi và (Colo-Colo) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
48”   NGUY HIỂM. Edu (Cerro Porteño) có sút xa ngoài vòng cấm, bóng đi chệch khung thành trong gang tấc.
47”   Offside, Cerro Porteño. Javier Báez is caught offside.
47”   Attempt missed. Jorge Morel (Cerro Porteño) right footed shot from the centre of the box misses to the left following a corner.
47”   PHẠT GÓC. Cerro Porteño được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Maximiliano Falcón là người đá phạt.
46”   THẺ PHẠT. Arturo Vidal bên phía (Colo-Colo) nhân thẻ vàng sau tình huống phạm lỗi với cầu thủ đội bạn.
46”   ĐÁ PHẠT. Santiago Arzamendia (Cerro bị phạm lỗi và Porteño) được hưởng một cú đá phạt từ cánh trái.
46”   PHẠM LỖI! Arturo Vidal (Colo-Colo) phạm lỗi.
45”   BẮT ĐẦU HIỆP 2! Colo-Colo 0, Cerro Porteño 0
45+4”   KẾT THÚC HIỆP 1! Tỷ số Colo-Colo 0, Cerro Porteño 0
45+4”   DỨT ĐIỂM HIỂM HÓC! Santiago Arzamendia (Cerro Porteño) sút chân trái từ ngoài vòng cấm nhưng bị thủ môn cản phá
45+3”   ĐÁ PHẠT. Juan Iturbe (Cerro bị phạm lỗi và Porteño) thực hiện đá phạt bên phần sân nhà.
45+3”   ĐÁ PHẠT. Juan Iturbe (Cerro bị phạm lỗi và Porteño) thực hiện đá phạt bên phần sân nhà.
43”   Delay over. They are ready to continue.
42”   Delay in matchbecause of an injury Enzo Giménez (Cerro Porteño).
41”   Delay over. They are ready to continue.
40”   Delay in matchbecause of an injury Maximiliano Falcón (Colo-Colo).
38”   THẺ PHẠT. Enzo Giménez (Cerro bên phía Porteño) nhân thẻ vàng sau tình huống phạm lỗi với cầu thủ đội bạn.
38”   ĐÁ PHẠT. Maximiliano Falcón bị phạm lỗi và (Colo-Colo) thực hiện đá phạt bên phần sân nhà.
38”   PHẠM LỖI! Enzo Giménez (Cerro Porteño) phạm lỗi.
37”   Attempt blocked. Cecilio Domínguez (Cerro Porteño) right footed shot from long range on the left is blocked.
35”   Delay over. They are ready to continue.
33”   Delay in match (Colo-Colo).
33”   ĐÁ PHẠT. Javier Báez (Cerro bị phạm lỗi và Porteño) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
33”   PHẠM LỖI! Guillermo Paiva (Colo-Colo) phạm lỗi.
32”   CHẠM TAY! Arturo Vidal (Colo-Colo) phạm lỗi dùng tay chơi bóng.
31”   THAY NGƯỜI. Cerro Porteño. Javie thay đổi nhân sự khi rút Bruno Valdez because of an injury ra nghỉ và Báez là người thay thế.
30”   Delay over. They are ready to continue.
30”   Delay in matchbecause of an injury Bruno Valdez (Cerro Porteño).
29”   Delay in match (Colo-Colo).
26”   Offside, Cerro Porteño. Edu is caught offside.
26”   DỨT ĐIỂM HIỂM HÓC! Santiago Arzamendia (Cerro Porteño) sút chân trái từ ngoài vòng cấm nhưng bị thủ môn cản phá
24”   Attempt missed. Leonardo Gil (Colo-Colo) left footed shot from the centre of the box.
21”   THẺ PHẠT. Fabrizio Peralta (Cerro bên phía Porteño) nhân thẻ vàng sau tình huống phạm lỗi với cầu thủ đội bạn.
21”   ĐÁ PHẠT. Leonardo Gil bị phạm lỗi và (Colo-Colo) được hưởng một cú đá phạt từ cánh trái.
21”   PHẠM LỖI! Fabrizio Peralta (Cerro Porteño) phạm lỗi.
16”   PHẠM LỖI! Jorge Morel (Cerro Porteño) phạm lỗi.
16”   ĐÁ PHẠT. Carlos Palacios bị phạm lỗi và (Colo-Colo) được hưởng một cú đá phạt từ cánh phải
13”   PHẠM LỖI! Enzo Giménez (Cerro Porteño) phạm lỗi.
13”   ĐÁ PHẠT. Carlos Palacios bị phạm lỗi và (Colo-Colo) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
12”   PHẠM LỖI! Esteban Pavez (Colo-Colo) phạm lỗi.
12”   ĐÁ PHẠT. Cecilio Domínguez (Cerro bị phạm lỗi và Porteño) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
10”   PHẠM LỖI! Erick Wiemberg (Colo-Colo) phạm lỗi.
10”   ĐÁ PHẠT. Edu (Cerro bị phạm lỗi và Porteño) được hưởng một cú đá phạt từ cánh phải
9”   ĐÁ PHẠT. Leonardo Gil bị phạm lỗi và (Colo-Colo) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
9”   PHẠM LỖI! Juan Iturbe (Cerro Porteño) phạm lỗi.
8”   Attempt missed. Santiago Arzamendia (Cerro Porteño) left footed shot from outside the box is close, but misses the top left corner. Assisted by Cecilio Domínguez.
6”   PHẠT GÓC. Cerro Porteño được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Brayan Cortés là người đá phạt.
6”   Attempt saved. Edu (Cerro Porteño) header from the right side of the six yard box is saved in the centre of the goal. Assisted by Fabrizio Peralta with a cross.
3”   ĐÁ PHẠT. Guillermo Paiva bị phạm lỗi và (Colo-Colo) được hưởng một cú đá phạt từ cánh trái.
3”   PHẠM LỖI! Enzo Giménez (Cerro Porteño) phạm lỗi.
2”   ĐÁ PHẠT. Jorge Morel (Cerro bị phạm lỗi và Porteño) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
2”   PHẠM LỖI! Erick Wiemberg (Colo-Colo) phạm lỗi.
1”   ĐÁ PHẠT. Óscar Opazo bị phạm lỗi và (Colo-Colo) được hưởng một cú đá phạt từ cánh phải
1”   PHẠM LỖI! Cecilio Domínguez (Cerro Porteño) phạm lỗi.
  TRẬN ĐẤU BẮT ĐẦU!
  Công bố đội hình ra sân hai đội. Cầu thủ khởi động.

Số liệu thống kê Colo Colo vs Cerro Porteno

Colo Colo   Cerro Porteno
1
 
Phạt góc
 
3
0
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
2
 
Thẻ vàng
 
4
7
 
Tổng cú sút
 
9
3
 
Sút trúng cầu môn
 
2
4
 
Sút ra ngoài
 
7
1
 
Cản sút
 
4
14
 
Sút Phạt
 
10
67%
 
Kiểm soát bóng
 
33%
64%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
36%
494
 
Số đường chuyền
 
246
14
 
Phạm lỗi
 
13
1
 
Việt vị
 
3
16
 
Đánh đầu thành công
 
17
2
 
Cứu thua
 
2
15
 
Rê bóng thành công
 
17
8
 
Đánh chặn
 
6
13
 
Thử thách
 
10
111
 
Pha tấn công
 
77
50
 
Tấn công nguy hiểm
 
27
22:30
Arsenal
0-2
Aston Villa
HT
0-0
20:00
West Ham United
0-2
Fulham
HT
0-1
20:00
Liverpool
0-1
Crystal Palace
HT
0-1
02:00
1 Sociedad
2-2
Almeria
HT
1-1
23:30
Athletic Bilbao
1-1
Villarreal 1
HT
0-0
21:15
Granada CF
2-0
Alaves
HT
2-0
19:00
1 Las Palmas
0-2
Sevilla
HT
0-1
22:30
Bayer Leverkusen
5-0
Werder Bremen
HT
1-0
20:30
Darmstadt
0-1
SC Freiburg
HT
0-1
01:45
Inter Milan
2-2
Cagliari
HT
1-0
20:00
Sassuolo
3-3
AC Milan
HT
2-1
17:30
1 Napoli
2-2
Frosinone
HT
1-0
01:45
1 Lyon
3-3
Stade Brestois 1
HT
1-0
20:00
Clermont
1-1
Montpellier
HT
1-0
18:00
Le Havre
0-1
Nantes
HT
0-0
14:30
Incheon United
1-1
Daegu FC
HT
1-0
12:00
Suwon FC
1-0
Daejeon Citizen
HT
0-0
13:00
Gamba Osaka
2-1
Sagan Tosu 1
HT
1-1
01:40
Atlanta United
2-2
Philadelphia Union
HT
0-0
12:00
Melbourne City
8-0
Perth Glory
HT
5-0
19:00
Gintra Universitetas (nữ)
0-1
Saku Sporting (nữ)
HT
0-0
17:00
Young Lions
3-2
Hougang United FC 1
HT
2-0
00:00
FC Arouca
2-1
Boavista FC 1
HT
2-0
00:00
Portimonense
2-2
Casa Pia AC 1
HT
2-1
21:30
Estrela da Amadora
2-2
Rio Ave
HT
1-1
01:00
NEC Nijmegen
2-2
PEC Zwolle
HT
0-1
21:45
AFC Ajax
2-1
FC Twente Enschede
HT
0-1
19:30
FC Utrecht
2-1
Go Ahead Eagles
HT
1-1
19:30
Fortuna Sittard
0-1
Feyenoord
HT
0-1
17:15
Heracles Almelo
0-2
SC Heerenveen
HT
0-1
21:30
Djurgardens
2-0
IK Sirius FK
HT
1-0
19:00
IFK Norrkoping FK
1-0
GAIS
HT
0-0
19:00
Kalmar
0-1
IFK Goteborg
HT
0-0
18:00
Ross County
3-2
Glasgow Rangers
HT
0-1
19:15
FC Wil 1900
0-0
Stade Nyonnais 1
HT
0-0
21:30
Young Boys
4-2
Luzern
HT
1-2
21:30
1 Stade Ouchy
0-1
Winterthur
HT
0-0
19:15
Basel
2-1
Servette
HT
2-0
22:59
2 Karagumruk
1-2
Fenerbahce
HT
1-0
20:00
Hatayspor
0-3
Istanbulspor
HT
0-0
20:00
Caykur Rizespor
3-0
Antalyaspor
HT
1-0
17:30
1 Pendikspor
2-3
Istanbul BB
HT
1-1
22:30
Gornik Zabrze
2-0
Slask Wroclaw
HT
1-0
20:00
1 Jagiellonia Bialystok
1-3
Cracovia Krakow
HT
1-2
17:30
LKS Lodz
3-2
Radomiak Radom 1
HT
1-0
00:15
Lillestrom
0-5
Bodo Glimt
HT
0-1
22:00
Tromso IL
0-1
Haugesund
HT
0-1
22:00
Rosenborg
1-0
Ham-Kam 1
HT
1-0
22:00
Odd Grenland
2-2
Sandefjord
HT
1-1
22:00
Molde
2-0
Kristiansund BK
HT
1-0
19:30
Viking
1-1
Brann
HT
1-0
15:30
Đắk Lắk
0-0
T T Hanoi B
HT
0-0
15:00
Tay Nguyen
0-1
PVF Việt Nam
HT
0-1
19:00
Shenzhen Xinpengcheng
1-1
Wuhan Three Towns
HT
0-0
18:35
Shanghai Port
4-3
Shandong Taishan
HT
2-3
18:35
Qingdao Manatee
2-0
Zhejiang Greentown
HT
1-0
18:35
Cangzhou Mighty Lions
3-2
Qingdao Youth Island
HT
0-2
18:00
Tianjin Tigers
0-0
Meizhou Hakka
HT
0-0
14:30
1 Changchun Yatai
1-2
Chengdu Rongcheng FC
HT
1-0
22:59
Krylya Sovetov
2-0
Rubin Kazan
HT
1-0
20:45
Fakel
0-1
Rostov FK
HT
0-0
18:15
1 Ural Sverdlovsk Oblast
2-1
Dynamo Moscow
HT
1-1
16:00
Gazovik Orenburg
3-1
FK Nizhny Novgorod
HT
1-0
22:30
Sport Podbrezova
0-2
Spartak Trnava
HT
0-1
00:15
Oud Heverlee
2-1
KAA Gent
HT
2-1
23:30
1 Anderlecht
2-1
Saint Gilloise
HT
1-0
21:00
Kortrijk
1-2
Charleroi
HT
1-0
18:30
Club Brugge
3-0
Royal Antwerp
HT
1-0
00:00
Istra 1961 Pula
0-2
Rijeka
HT
0-1
21:30
Hajduk Split
1-2
ZNK Osijek
HT
1-2
21:15
Venezia
2-0
Brescia
HT
1-0
02:00
Racing de Ferrol
2-1
SD Huesca
HT
0-1
23:30
Burgos CF
2-1
Racing Santander
HT
1-1
23:30
Zaragoza
1-1
Elche
HT
0-0
21:15
Andorra FC
0-2
Eibar
HT
0-0
21:15
Albacete
1-0
Tenerife 1
HT
0-0
19:00
Real Oviedo
1-1
Mirandes
HT
1-0
21:30
Leixoes
1-1
SCU Torreense
HT
0-1
21:30
Porto B
0-1
Oliveirense
HT
0-0
20:00
CD Mafra
0-0
Feirense
HT
0-0
17:00
Pacos de Ferreira
1-1
Nacional da Madeira
HT
0-1
18:30
Eintracht Braunschweig
0-0
Hannover 96
HT
0-0
18:30
St. Pauli
3-4
SV Elversberg
HT
1-0
18:30
Magdeburg
2-2
Hamburger SV 1
HT
2-0
12:00
Yokohama FC
2-0
Fujieda MYFC
HT
1-0
12:00
Renofa Yamaguchi
4-0
Thespa Kusatsu
HT
1-0
12:00
Roasso Kumamoto
3-3
Ventforet Kofu
HT
2-3
12:00
Blaublitz Akita
0-0
Fagiano Okayama
HT
0-0
21:45
VVV Venlo
0-1
Groningen
HT
0-0
01:15
Domzale
1-3
NK Olimpija Ljubljana 1
HT
0-0
22:30
1 NK Mura 05
1-1
FC Koper
HT
1-0
20:00
NK Bravo
1-1
Maribor
HT
1-1
01:00
1 CFR Cluj
0-1
FC Steaua Bucuresti
HT
0-1
22:15
Dinamo Bucuresti
1-0
CSM Politehnica Iasi 1
HT
0-0
17:30
FC Botosani
4-1
Universitatea Craiova 1
HT
0-1
02:00
Atletico Paranaense
4-0
Cuiaba
HT
3-0
22:59
Midtjylland
2-2
FC Copenhagen
HT
2-1
21:00
Aarhus AGF
2-2
Brondby IF
HT
1-1
19:00
Lyngby
1-1
Hvidovre IF
HT
0-0
19:00
Vejle
1-2
Randers FC
HT
0-1
23:30
Universidad de Chile
1-1
Coquimbo Unido
HT
0-0
23:30
O.Higgins
0-0
Huachipato
HT
0-0
23:30
Beroe Stara Zagora
2-2
Lokomotiv Plovdiv
HT
1-1
21:00
Etar
0-0
FK Levski Krumovgrad
HT
0-0
02:00
1 Sarmiento Junin
0-1
CA Platense
HT
0-1
22:59
Podbeskidzie Bielsko-Biala
1-2
Polonia Warszawa
HT
0-1
20:00
Znicz Pruszkow
2-3
GKS Tychy
HT
1-1
17:40
Lechia Gdansk
3-1
LKS Nieciecza
HT
1-0
21:00
FC Nizhny Novgorod II
0-1
Sokol Kazan
HT
0-0
20:00
1 Torpedo Vladimir
1-4
Baltika-BFU Kaliningrad
HT
0-1
19:00
Dynamo Vologda
1-0
Zvezda Sint Petersburg
HT
1-0
19:00
FK Oryol
1-2
FK Khimki B
HT
1-0
18:00
FC Tver
1-1
Irkutsk
HT
0-0
18:00
1 Alania-d Vladikavkaz
1-7
FK Rostov-2
HT
0-2
18:00
Salyut-Energia Belgorod
0-2
Kompozit
HT
0-1
18:00
Kvant Obninsk
0-5
Strogino Moscow
HT
0-3
18:00
FK Kosmos Dolgoprudny
1-1
Zenit Penza
HT
0-0
18:00
1 FK Kolomna
0-2
Arsenal Tula II
HT
0-0
14:30
Suwon Samsung Bluewings
2-1
Gimpo FC
HT
1-0
14:30
Chungnam Asan
2-2
Cheonan City
HT
0-0
12:00
Jeonnam Dragons
1-1
Ansan Greeners FC
HT
0-1
00:30
SC Freiburg (Youth)
1-1
Dynamo Dresden
HT
1-1
21:30
Arminia Bielefeld
1-1
Rot-Weiss Essen
HT
1-0
18:30
Jahn Regensburg
1-1
TSV 1860 Munchen
HT
0-0
02:00
Deportivo Rayo Zuliano
2-2
Deportivo La Guaira
HT
1-0
22:59
Kocaelispor
2-0
Giresunspor
HT
1-0
20:00
S.Urfaspor
1-1
Bandirmaspor
HT
0-1
17:30
Tuzlaspor
1-1
Goztepe
HT
0-0
22:00
FC Trollhattan
1-3
Tvaakers IF
HT
1-1
21:00
Torns IF
1-0
Oskarshamns AIK
HT
0-0
21:00
Norrby IF
1-2
Ariana
HT
1-1
21:00
Hammarby TFF
5-0
Assyriska 2
HT
2-0
21:00
1 FBK Karlstad
4-2
IFK Stocksund
HT
2-1
18:00
Umea FC
5-2
IF Karlstad Fotboll
HT
2-1
18:00
Orebro Syrianska IF
3-2
Friska Viljor FC
HT
2-1
15:00
FC Unirea 2004 Slobozia
1-1
Gloria Buzau
HT
0-0
22:00
GKS Jastrzebie
2-0
Skra Czestochowa
HT
0-0
21:00
Zaglebie Lubin B
2-0
Radunia Stezyca
HT
1-0
17:00
Wisla Pulawy
1-3
Kotwica Kolobrzeg
HT
1-0
20:00
Kambaniakos
0-1
Iraklis
HT
0-1
20:00
Aiolikos
0-0
Kozani F.S.
HT
0-0
20:00
Niki Volou
1-1
Makedonikos
HT
0-0
20:00
Kalamata AO
0-1
Kallithea
HT
0-0
20:00
1 Ionikos
2-2
Ilioupoli
HT
1-0
20:00
PAOK Saloniki B
2-0
Anagenisi Karditsa
HT
1-0
19:00
1 AEK Athens B
0-2
Levadiakos 1
HT
0-1
22:59
Metalac Gornji Milanovac
4-2
Proleter Novi Sad
HT
2-0
21:00
Indjija
4-0
FK Radnicki Novi Belgrad
HT
0-0
21:00
Mladost Novi Sad
3-1
Kolubara
HT
2-0
22:59
1 NK Nafta
3-4
NK Brinje Grosuplje 2
HT
1-1
22:00
Jadran Dekani
1-0
Tolmin
HT
0-0
22:00
Dravinja
0-2
ND Beltinci
HT
0-2
22:59
Ethiopia Bunna
0-1
Adama City
HT
0-1
20:00
Hadiya Hossana
1-2
Sidama Bunna
HT
1-1
23:30
Wagadu FC
1-2
Red Hawks FC
HT
0-1
23:30
Unique Global FC
0-0
Elite United
HT
0-0
23:30
1 Serrekunda Utd
2-5
Serrekunda FC
HT
0-2
16:00
Vihiga Queens FC (nữ)
3-0
Bunyore Starlets (nữ)
HT
2-0
20:00
Besa Kavaje
3-2
Kastrioti Kruje
HT
1-1
21:00
1 Zfk Ljuboten (nữ)
2-2
ZFK Kamenica Sasa (nữ)
HT
0-1
22:59
Namungo FC
0-2
Azam
HT
0-0
20:00
Singida Big Stars FC
0-3
Young Africans
HT
0-1
13:00
Chungju Citizen
0-2
Jinju Citizen
HT
0-1
12:00
Seoul United
2-1
Namyangju Citizen
HT
0-1
12:00
Geoje Citizen
2-1
Pyeongtaek Citizen
HT
0-0
01:30
FC Kallon
2-1
Real Republicans SL
HT
1-0
19:00
Airtel Kitara FC
1-1
Vipers
HT
0-0

90phút [1-1], 120phút [2-2], Pen [5-4],

21:00
Olaine
1-3
Rigas Futbola skola II
HT
1-1
19:00
Ogre United
1-1
Skanstes SK 1
HT
0-0
17:00
Marupe
0-1
JDFS Alberts
HT
0-0
21:30
NK Croatia Zmijavci
2-0
HNK Cibalia
HT
0-0
21:30
NK Solin
0-1
HNK Vukovar 91 1
HT
0-1
19:00
1 Bijelo Brdo
1-3
HNK Sibenik
HT
1-2
19:00
Zonguldak
4-1
Adiyamanspor
HT
1-0
19:00
Belediye Vanspor
2-1
Altinordu
HT
0-1
19:00
Kirklarelispor
3-0
Serik Belediyespor
HT
2-0
19:00
Erzincanspor
0-0
Utkoi
HT
0-0
19:00
Somaspor
2-0
Usakspor
HT
1-0
19:00
Kastamonuspor
0-1
Amedspor
HT
0-1
19:00
Inegolspor
1-0
Karaman Belediyespor
HT
1-0
19:00
Diyarbakirspor
2-2
Halide Edip Adivarspor
HT
0-0
19:00
76 Igdir Belediye spor
2-2
Dai Lin Jissbon
HT
0-1
19:00
Afjet Afyonspor
3-0
Ankarademirspor
HT
1-0
19:00
Fethiyespor
5-0
Isparta 32 Spor
HT
2-0
19:00
Denizlispor
2-2
Aksarayspor 1
HT
2-1
18:00
Hekimoglu Trabzon
3-0
Bukaspor 1
HT
1-0
00:15
Cukaricki Stankom
3-2
Partizan Belgrade
HT
1-0
22:00
Crvena Zvezda
3-0
FK Zeleznicar Pancevo
HT
1-0
21:30
Vojvodina Novi Sad
3-2
Backa Topola
HT
2-0
21:30
FK Napredak Krusevac
0-2
Radnik Surdulica
HT
0-1
01:00
Sao Paulo/SP (nữ)
3-0
Botafogo RJ(nữ)
HT
2-0
20:30
Security Systems FC
0-0
Gaborone United
HT
0-0
22:00
SOROKSAR
2-0
Bodajk FC Siofok
HT
1-0
22:00
Pecsi MFC
1-0
Duna-Tisza
HT
1-0
22:00
1 MTE Mosonmagyarovar
0-2
Budapest Honved
HT
0-1
22:00
Kazincbarcika
0-1
Nyiregyhaza
HT
0-1
22:00
Gyirmot SE
2-1
BVSC Zuglo
HT
0-0
22:00
Dafuji cloth MTE
2-1
Gyori ETO
HT
0-0
22:00
FC Ajka
0-1
Csakvari TK
HT
0-0
22:00
Szeged Csanad
2-1
Szombathelyi Haladas
HT
0-1
22:00
Vision FC
2-0
Accra Athletic
HT
0-0
22:00
Elmina Sharks
3-1
Skyy FC
HT
1-0
18:00
Bodo Glimt (nữ)
4-1
Odd BK (nữ)
HT
2-0
19:00
Elazig Karakocan
0-0
Sultanbeyli
HT
0-0
19:00
Fatsa Belediyespor
1-4
Silivrispor
HT
0-1
19:00
Kalecik
0-2
Elazigspor
HT
0-0
19:00
Artvin Hopaspor
0-2
Karabuk Idman
HT
0-1
19:00
Catalca Spor
0-2
Sebat Genclikspor 1
HT
0-1
19:00
Erbaaspor S
2-3
Agri 1970 Spor
HT
1-0
19:00
Eynesil
0-3
Ergene Velimese
HT
0-0
19:00
Gumushanespor
1-1
Aliaga FUTBOL AS
HT
0-0
19:00
Yldrm Belediyesispor
2-2
Adana 1954
HT
1-1
19:00
Darica Genclerbirligi
1-0
Kusadasispor
HT
1-0
19:00
Efeler 09
1-1
Anadolu Universitesi
HT
0-0
19:00
Arguvan
1-5
Inegol Kafkas Genclik
HT
0-5
19:00
Balikesirspor
1-1
Tokat Bld Plevnespor 1
HT
1-0
19:00
Viven Bornova
0-0
Kutahyaspor
HT
0-0
19:00
Bulvarspor
2-3
Karsiyaka
HT
0-2
19:00
Ayvalikgucu Belediyespor
4-1
Turk Metal Kirikkale
HT
3-1
19:00
1 Nevsehirspor Genclik
0-2
Cankaya FK
HT
0-1
19:00
Tepecik Bld
2-1
Akhisar Bld.Geng 1
HT
1-0
19:00
Tarsus Idman Yurdu
2-5
EdirnesporGenclik
HT
2-2
19:00
Musspor
3-0
Siirt Il Ozle Idaresi Spor 2
HT
0-0
19:00
Mardin BB
0-1
Kepez Belediyespor
HT
0-1
19:00
Kestel
2-0
Orduspor
HT
0-0
19:00
Kucukcekmece
2-2
Talasgucu Belediyespor
HT
1-1
19:00
Yeni Amasya Spor
3-3
Batman Petrolspor
HT
1-0
19:00
1 Sivas Dort Eylul Belediyespor
0-2
Anadolu Selcukluspor
HT
0-0
19:00
Sapanca Genclikspor
1-2
Silifke Belediyespor
HT
0-0
19:00
Osmaniyespor
1-2
Bayburt Ozel Idare
HT
1-1
19:00
Pazarspor
2-0
Turgutluspor 1
HT
1-0
15:30
FC Artmedia Petrzalka
4-0
Dolny Kubin
HT
3-0
15:30
Slovan Bratislava B
5-2
MSK Zilina B
HT
3-1
15:30
STK Samorin
2-1
Tatran Presov
HT
1-0
22:59
Lusitania FC
2-2
SC Covilha
HT
1-2
21:00
1 Vianense
0-2
Fafe
HT
0-2
21:00
Clube Desportivo Trofense
4-1
CF Canelas 2010 1
HT
2-0
21:00
1 Sanjoanense
0-0
Anadia 1
HT
0-0
01:00
1 Fluminense U20
0-1
CR Flamengo (RJ) (Youth) 1
HT
0-0
20:00
Vasco da Gama (Youth)
2-1
Botafogo RJ U20
HT
1-0
20:30
Vitalo
1-0
Le Messager Ngozi
HT
0-0
20:00
Musongati FC
2-0
Olympique Star
HT
0-0
18:00
BS Dynamic
1-1
Fc Tigre Noir
HT
0-0
22:59
CSD Municipal (nữ)
0-1
Xelaju (nữ)
HT
0-1
22:00
1 Stade Marocain du Rabat
1-1
Wydad Fes
HT
1-0
22:00
RCOZ Oued Zem
0-1
Chabab Ben Guerir
HT
0-0
22:00
Racing Casablanca
1-0
OCK Olympique de Khouribga
HT
1-0
22:00
JSM Jeunesse Sportive El Massi
1-4
Raja de Beni Mellal
HT
0-1
14:00
INAC (nữ)
0-0
NTV Beleza (nữ)
HT
0-0
12:00
Urawa Red Diamonds (nữ)
2-0
Nojima Stella (nữ)
HT
1-0
12:00
Vegalta Sendai (nữ)
1-2
Hiroshima Sanfrecce (nữ)
HT
1-1
12:00
Cerezo Osaka Sakai (nữ)
0-1
AS Elfen Sayama (nữ)
HT
0-1
02:00
Boyaca Chico
1-2
Patriotas FC
HT
1-1
00:45
Arsenal (nữ)
5-0
Bristol Academy (nữ)
HT
3-0
22:59
KS Dinamo Tirana
2-0
Erzeni
HT
1-0
20:00
Egnatia
2-1
Partizani Tirana
HT
2-0
13:00
Rockdale City Suns
3-2
Sydney Olympic
HT
3-1
12:10
Blacktown City Demons
3-1
Central Coast Mariners (Youth)
HT
1-0
12:00
Western Sydney Wanderers AM
6-1
St George City FA
HT
5-1
15:30
Lafnitz
2-2
SKU Amstetten
HT
0-0
15:30
Sturm Graz (Youth)
2-1
SV Horn
HT
1-1
20:00
Rupel Boom
1-1
Diegem Sport
HT
1-1
20:00
Londerzeel SK
0-0
Tongeren
HT
0-0
19:00
Burnley U21
2-0
Charlton Athletic U21
HT
1-0
01:30
KFK Kopavogur
0-3
UMF Vidir
HT
0-2
22:00
Thor Akureyri
5-1
Fjardabyggd Leiknir
HT
3-0
21:00
Augnablik Kopavogur
5-2
Kormakur
HT
2-1
20:00
Fortuna Hjorring (nữ)
0-0
HB Koge (nữ)
HT
0-0
21:15
Naxxar Lions
1-2
Sirens
HT
0-0
21:15
Hibernians FC
2-2
Valletta FC 1
HT
0-1
19:00
Birkirkara FC
2-0
Gudja United
HT
1-0
19:00
Balzan FC
1-1
Sliema Wanderers FC
HT
1-0
20:00
Posta Rangers
0-1
AFC Leopards
HT
0-1
17:00
Tusker
1-3
FC Talanta
HT
1-1
23:30
Radnik Bijeljina
2-0
BSK Banja Luka
HT
1-0
21:30
FK Gornji Rahic
3-1
NK Tomislav 1
HT
1-0
22:00
NK Bedem Ivankovo
1-1
NK Nask Nasice
HT
1-1
16:00
GAJ Mace
6-3
NK Ponikve
HT
1-2
22:00
Cobresal (nữ)
4-3
CD Antofagasta (nữ)
HT
1-1
18:00
Rekord Bielsko Biala (nữ)
1-4
APLG Gdansk (nữ)
HT
0-3
17:00
Pogon Szczecin (nữ)
0-3
Czarni Sosnowiec (nữ)
HT
0-0
17:00
1 GKS Gornik Leczna (nữ)
0-1
Stomil Olsztyn (nữ)
HT
0-0
17:00
UKS Lodz (nữ)
2-1
AZS UJ Krakow (nữ)
HT
2-0
17:00
Pogon Tczew (nữ)
2-1
Slask Wroclaw (nữ)
HT
1-1
01:30
1 Sportivo Italiano
1-1
Argentino de Quilmes
HT
0-1
02:00
1 Itapipoca CE
2-2
CEFAT Tirol
HT
1-1
20:00
FK Valmiera
0-1
FK Liepaja
HT
0-1
23:30
Ajel de Rufisque
3-1
ASC Wally Daan 1
HT
3-0
23:30
NGB Dakar
0-0
ASEC Ndiambour
HT
0-0
02:00
1 General VelAsquez
2-0
Provincial Ovalle 1
HT
0-0
23:30
D. Concepcion
3-2
Fernandez Vial 1
HT
2-1
12:00
Western United FC NPL
3-2
Werribee City 1
HT
0-1
12:00
Melbourne Victory FC (Youth)
2-1
Brunswick City
HT
2-1
20:00
Tavagnacco (nữ)
1-3
AGSM Verona (nữ)
HT
0-0
20:00
Chievo (nữ)
0-3
Lazio (nữ)
HT
0-1
22:30
AS OTR
3-0
Dynamic Togolais
HT
3-0
22:00
Samartex
3-2
Berekum Chelsea
HT
2-0
22:00
Nsoatreman FC
1-1
Great Olympics
HT
0-1
22:00
Nations FC
2-2
Bofoakwa Tano
HT
0-1
22:00
Medeama SC
1-0
Legon Cities FC
HT
0-0
22:00
Ghana Dream FC
2-0
Asante Kotoko FC
HT
1-0
22:00
Bechem United
3-2
Real Tamale United
HT
1-2
22:00
Aduana Stars
1-0
Heart of Lions
HT
0-0
20:00
Vihiga Bullets
2-1
Darajani Gogo
HT
2-1
19:00
Kibera Black Stars
2-0
SS Assad
HT
1-0
19:00
Migori Youth
0-0
Luanda Villa SC 1
HT
0-0
17:10
Mara Sugar FC
6-0
Kajiado
HT
0-0
14:00
Nairobi United
1-1
Naivas FC
HT
0-0
14:00
Sydney Olympic FC (nữ)
2-1
University of Sydney (nữ)
HT
1-1
14:00
Blacktown Spartans(nữ)
0-1
Apia L Tigers (nữ)
HT
0-1
14:00
UNSW FC (nữ)
1-2
Manly Utd (nữ)
HT
0-0
13:50
Football NSW Institute (nữ)
0-1
Gladesville Ravens (nữ)
HT
0-0
00:30
Hapoel Holon Yaniv
3-1
Maccabi Lroni Kiryat Malakhi
HT
0-1
18:30
1 FK Viltis Vilnius
2-3
Suduva Marijampole II 1
HT
1-3
21:30
Naft Masjed Soleyman FC
2-0
Mes Shahr-e Babak
HT
1-0
20:15
Darya Babol
2-0
Shahin Bandar Anzali
HT
1-0
20:00
Al futowa
3-1
Al-Jaish Damascus
HT
0-1
19:00
Fredericia
0-2
Sonderjyske
HT
0-1
19:00
IR Reykjavik (nữ)
0-1
Fjardab Hottur Leiknir (nữ)
HT
0-1
18:00
Grotta (nữ)
0-1
HK Kopavogur (nữ)
HT
0-0
15:30
Virginia United
6-3
Redcliffe PCYC
HT
3-2
14:00
Mount Gravatt Hawks
2-3
University of Queensland
HT
1-0
17:30
Maharashtra Oranje FC
3-0
Sporting Clube de Goa
HT
0-0
16:30
United SC Kolkata
5-3
FC Bengaluru United
HT
0-0
00:30
ACS Ksar
1-1
ASAC Concorde
HT
0-1
23:30
ASC Tevragh Zeine
2-0
ASC Gendrim
HT
1-0
23:30
Anorthosis Famagusta FC
0-2
Omonia Nicosia FC
HT
0-0
22:59
Aris Limassol
0-1
AEK Larnaca
HT
0-0
21:00
AEP Paphos
0-2
APOEL Nicosia
HT
0-0
23:30
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
3-1
AS Tel Aviv University (nữ)
HT
0-0
14:00
Perth RedStar (nữ)
7-0
UWA-Nedlands FC (nữ)
HT
0-0
14:00
Fremantle City FC (nữ)
0-2
NTC Football West (nữ)
HT
0-1
18:00
Ravshan Kulob
2-0
Pandjsher Rumi
HT
0-0
18:00
FC Istaravshan
1-1
Barkchi Hisor
HT
0-0
00:15
Jicaral
3-0
Limon FC
HT
2-0
19:00
Banat Girls (nữ)
1-4
Gloria 2018 Bistrita Nasaud (nữ)
HT
0-3
16:30
Olimpia Cluj (nữ)
2-0
ASU Politehnica Timisoara (nữ)
HT
2-0
15:00
CSM Alexandria (nữ)
6-2
FCM Targu Mures (nữ)
HT
5-0
21:35
ZFK Moscow (nữ)
3-0
ZGFU Borac (nữ)
HT
0-0
21:00
Urartu II
0-1
Ararat-Armenia B
HT
0-1
19:00
Pyunik B
0-1
Alashkert B Martuni
HT
0-0
21:00
CS Petange
1-1
UN Kaerjeng 97
HT
0-1
21:00
FC Schifflange 95
0-4
Red Boys Differdange
HT
0-1
21:00
Progres Niedercorn
2-1
Racing Union Luxemburg
HT
1-0
21:00
Marisca Miersch
3-4
F91 Dudelange
HT
0-1
21:00
1 Jeunesse Esch
1-2
UNA Strassen
HT
0-2
21:00
1 Swift Hesperange
1-2
US Mondorf-les-Bains
HT
0-0
21:00
FC Wiltz 71
1-1
Fola Esch
HT
1-0
21:00
Victoria Rosport
2-1
Mondercange
HT
2-1
20:00
FC Calvary
0-1
Uganda Police FC
HT
0-0
20:00
Kyetume
1-1
Lugazi Municipal FC
HT
0-0
20:00
Mbale Heroes
0-0
Boma Young FC
HT
0-0
20:00
Kiyinda Boys
2-1
Kaaro Karungi FC
HT
1-0
01:00
Universidad Catolica
2-2
Independiente Jose Teran
HT
2-2
21:30
ZNK Split (nữ)
2-0
ZNK Agram (nữ)
HT
2-0
21:00
HNK Gorica W
1-2
NK Medimurje Cakovec (nữ)
HT
1-1
18:30
Dinamo Maksimir (nữ)
1-4
ZNK Osijek (nữ)
HT
0-3
20:30
Sandecja Youth
3-1
Widzew lodz (Youth)
HT
2-1
19:15
Rakow Czestochowa (Youth)
3-3
Pogon Szczecin(Youth)
HT
2-2
01:00
Antequera CF
2-1
Atletico Sanluqueno
HT
2-0
01:00
Castellon
3-0
Granada CF B
HT
1-0
00:00
Celta vigo b
4-1
CD Lugo
HT
1-1
00:00
Unionistas de Salamanca
4-1
Barcelona B
HT
3-0
22:59
Atletico de Madrid B
0-1
Malaga
HT
0-1
22:59
Recreativo Huelva
1-0
Real Madrid Castilla
HT
1-0
21:00
SD Tarazona
1-0
Gimnastic Tarragona
HT
0-0
21:00
Ponferradina
3-0
SD Logrones
HT
3-0
17:00
Real Murcia
2-0
UD Melilla
HT
2-0
17:00
Osasuna B
2-0
Sabadell
HT
0-0
17:00
AD Ceuta
4-0
CD Linares Deportivo
HT
2-0
17:00
Baleares
0-1
Ibiza Eivissa
HT
0-0
12:00
Tuggeranong United
0-3
Cooma Tigers
HT
0-0
12:00
Canberra FC
2-4
Gungahlin United
HT
0-1
20:00
Marko
1-0
PAO Vardas 1
HT
0-0
00:00
Huetor Tajar
2-1
Juventud Torremolinos CF
HT
2-0
22:59
Moralo CP
4-1
CF Jaraiz
HT
3-0
22:59
CD Torreperogil
1-4
Almeria B
HT
0-1
22:59
UD Llanera
3-0
Urraca
HT
1-0
22:59
Almazan
1-0
Burgos Promesas
HT
0-0
22:59
L Entregu CF
2-1
Real Titanico Laviana
HT
1-1
22:59
Villarrubia CF
2-1
Quintanar Del Rey
HT
0-1
22:59
UD Castellonense
3-3
Gandia
HT
1-1
22:59
Atletico Espeleno
3-2
Ayamonte CF
HT
1-1
22:59
CD Tedeon
1-0
Pena Balsamaiso CF
HT
0-0
22:59
At. Pulpileno
0-1
UCAM Murcia CF B
HT
0-0
22:59
Huracan de Balazote
2-2
Suokuaili Moss
HT
1-1
22:59
Don Benito
3-1
CD Calamonte
HT
3-0
22:59
Real Jaen CF
3-0
UD Torre del Mar
HT
1-0
22:59
Sarriana
1-2
UD Ourense
HT
0-0
22:59
UE Vilassar de Mar
1-0
Pobla De Mafumet CF
HT
0-0
22:59
CD Marchamalo
1-0
La Solana
HT
1-0
22:59
CD Cieza
2-1
CD Bullense
HT
0-0
22:30
Epila CF
1-1
CD Utrillas
HT
0-0
22:30
CD Caspe
2-2
Fuentes
HT
1-1
22:30
CD Rincon
0-3
Maracena
HT
0-1
22:30
CD Utiel
2-0
UD Rayo Ibense
HT
0-0
22:30
Caudal
0-0
CD Colunga
HT
0-0
22:00
CA Bembibre
2-0
Colegios Diocesanos
HT
1-0
22:00
CD Becerril
3-0
UD Santa Marta
HT
0-0
22:00
CF Calamocha
2-0
CF Illueca
HT
0-0
22:00
Ceuta B
1-2
Xerez Deportivo FC
HT
0-1
22:00
Betanzos CF
0-0
CF Alondras
HT
0-0
22:00
Alesves
0-6
Bidzala
HT
0-0
22:00
CD Burriana
1-0
Acero
HT
1-0
22:00
CSD Arzua
0-0
Gran Pena
HT
0-0
22:00
CD Lerines
0-1
CA Cirbonero
HT
0-0
22:00
Arosa SC
3-0
Pontevedra CF B
HT
1-0
22:00
Toledo
2-0
CD Torrijos
HT
1-0
22:00
CA River Ebro
3-0
Rio Sports
HT
2-0
22:00
Muleno CF
4-1
Ciudad de Murcia
HT
2-0
22:00
CD Binissalem
1-2
CD Manacor
HT
0-1
22:00
Oyonesa Tudelano
3-0
CD Anguiano
HT
1-0
22:00
CF Salmantino
2-0
Palencia
HT
0-0
22:00
CD Diocesano
0-4
CD Coria
HT
0-3
22:00
Real Avila CF
2-1
Atletico Astorga
HT
2-1
22:00
CDFC La Calzada
3-1
CCD Alberite
HT
2-1
22:00
Paiosaco
0-1
Bergantinos CF
HT
0-0
22:00
CF Vimenor
2-1
Solares
HT
1-0
22:00
Rayo Vallecano B
0-0
Alcorcon B
HT
0-0
22:00
CF Reus Deportiu
0-2
UE Olot
HT
0-1
22:00
Luarca CF
0-5
Sporting de Gijon B
HT
0-1
21:45
SD Torina
1-1
Club Deportivo Tropezon
HT
0-0
21:30
SD Borja
0-1
SD Ejea
HT
0-0
21:30
Pamplona
1-2
UDC Txantrea KKE
HT
0-2
21:30
Murcia B
2-0
Alcantarilla
HT
1-0
21:30
CF Peralada
1-2
Fundacio Esportiva Grama
HT
1-2
21:10
UE Tona
0-0
CFJ Mollerussa
HT
0-0
21:00
UD Levante B
1-1
CD Roda
HT
0-1
18:00
CD La Cuadra
0-0
Teror
HT
0-0
18:00
Villanueva del Pardillo
1-1
Las Rozas
HT
0-1
18:00
1 Marino
1-3
Tenerife B
HT
0-1
17:30
SP Villafranca
4-1
RCP Valverdeno
HT
2-0
17:30
Ted Contois Feng
1-1
CD Don Alvaro
HT
1-1
17:30
Girona B
3-2
LHospitalet
HT
0-0
17:30
UC Ceares
1-0
Barcia
HT
0-0
17:15
1 CD Binefar
2-2
CD Carinena
HT
2-1
17:15
CD Azuaga
2-1
Atletico Pueblonuevo
HT
2-1
17:00
CF Platges De Calvia
2-1
Llosetense
HT
1-0
17:00
Conil CF
2-1
CD Pozoblanco
HT
1-0
17:00
Calahorra B
2-0
Vianes
HT
0-0
17:00
CD Llanes
1-0
Condal CF
HT
1-0
17:00
Arenas Armilla
1-2
Ejido
HT
1-0
17:00
CD Derio
2-3
CD Lagun Onak
HT
0-1
17:00
CD Berceo
3-2
Haro Deportivo
HT
2-0
17:00
CP Villarrobledo
2-2
CD Azuqueca
HT
1-0
17:00
CE Mercadal
2-0
CF Soller
HT
0-0
17:00
CD Cabecense
1-1
Bollullos CF
HT
1-0
17:00
UD Logrones B
4-0
CD Arnedo
HT
3-0
17:00
Racing Murcia
1-4
Lorca Deportiva FC
HT
0-2
17:00
Cazalegas
1-3
CD Tarancon
HT
1-2
17:00
Ibiza Islas Pitiusas
2-1
UD Poblense
HT
1-0
17:00
Motril
1-0
Poli Almeria
HT
0-0
17:00
Constancia
0-0
Mallorca B
HT
0-0
17:00
Malaga City
1-0
Atletico Mancha real
HT
1-0
17:00
Villarreal C
2-1
Ontinyent CF
HT
1-0
17:00
CD Gerena
2-0
Lucena CF 1
HT
1-0
17:00
EG El Palmar
2-4
CD Plus Ultra
HT
0-2
17:00
CD Huetor Vega
1-3
Torredonjimeno
HT
0-0
17:00
Castuera
2-1
CF Trujillo
HT
1-0
17:00
CD Mirandes B
2-1
CD La Virgen Del Camino
HT
0-0
17:00
FC Vilafranca
0-0
CF Badalona B
HT
0-0
17:00
Mostoles
3-2
RSD Alcala Henares 1
HT
1-2
17:00
UE Rapitenca
1-2
AE Prat
HT
0-0
17:00
CF Montanesa
2-0
CP San Cristobal
HT
1-0
17:00
CD Lealtad
3-0
UD Gijon Industrial
HT
1-0
17:00
CDF Tres Cantos
1-0
CD Galapagar
HT
0-0
17:00
Aviles Stadium CF
1-1
CD Tuilla
HT
1-0
17:00
Xerez Deportivo
2-0
La Palma
HT
1-0
17:00
Sevilla C
1-2
CD Utrera
HT
0-0
17:00
CD Praviano
2-0
SD Lenense
HT
0-0
17:00
Olivenza FC
1-2
Jerez
HT
0-0
17:00
Deportiva Minera
2-3
Caravaca CF
HT
0-2
17:00
Cordoba B
0-3
Coria CF
HT
0-1
17:00
CD Colonia Moscardo
1-0
CF Trival Valderas
HT
0-0
16:45
AD Siete Villas
2-0
UC Cartes 1
HT
1-0
16:30
1 Parla Escuela
1-1
CF Pozuelo Alarcon
HT
0-0
16:30
CD Basconia
2-0
SD Deusto
HT
1-0
16:30
CD Canillas
2-0
CU Collado Villalba
HT
1-0
16:30
Albacete B
2-0
CS Puertollano
HT
0-0
16:30
SD Huesca II
0-1
CD Cuarte Industrial
HT
0-1
16:00
Patacona
1-1
Jove Espanol 1
HT
1-1
18:00
ALG Spor (nữ)
2-0
Fatih Karagumruk (nữ)
HT
0-0
18:00
KDZ Ereglispor (nữ)
0-3
Pendik Camlikspor (nữ)
HT
0-0
18:00
Fomget Genclik (nữ)
3-2
Galatasaray SK (nữ)
HT
1-1
17:30
Hakkarigucu SK (nữ)
0-2
Besiktas (nữ)
HT
0-0
17:00
Fenerbahce SK (nữ)
5-0
Amedspor (nữ)
HT
1-0
16:00
Atasehir Belediyesi (nữ)
2-1
Gaziantep Asya Spor (nữ) 1
HT
0-0
16:00
Adana Idmanyurduspor (nữ)
0-6
Trabzonspor (nữ)
HT
0-6
16:00
1207 Antalya Muratpasa (nữ)
0-2
Fatih Vatan Spor (nữ)
HT
0-1
20:00
SKV Rot-Weiß Darmstadt 1954
1-1
SV Eintracht Wald-Michelbach
HT
0-0
19:00
FC Muhlhausen 1927
0-0
VfR Gommersdorf
HT
0-0
20:00
TS Galaxy
0-2
Chippa United
HT
0-1
13:00
Melbourne Victory (nữ)
0-0
Central Coast Mariners (nữ)
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0], Pen [2-4],

21:00
ABFF U19 (nữ)
6-0
Smorgon (nữ)
HT
3-0
19:00
FK Minsk (nữ)
4-0
Lokomotiv Vitebsk (nữ)
HT
1-0
17:00
Dinamo-BGUFK Minsk (nữ)
19-0
Dyussh Polesgu (nữ)
HT
11-0
21:00
Worthing (nữ)
3-3
Ashford Town (nữ)
HT
2-2
20:00
Sheffield (nữ)
1-0
Leek Town Ladies (nữ)
HT
0-0
20:00
Peterborough (nữ)
2-1
Northampton Town (nữ)
HT
1-1
21:30
2 MFK Dubnica nad Vahom
1-3
Nove Mesto
HT
1-1
21:30
SKF Sered
2-2
OK castkovce
HT
2-1
21:30
Malacky
1-1
FK Belusa
HT
0-0
21:30
TJ Druzstevnik Vrakun
0-0
Galanta
HT
0-0
21:00
Spisske Podhradie
0-2
MFK Snina 1
HT
0-2
21:00
TJ Tatran Oravske Vesele
2-0
TeslaStropkov 2
HT
1-0
21:00
1 TJ Banik Kalinovo
1-1
FTC Filakovo
HT
0-1
15:30
Raca Bratislava
1-1
Fomat Martin
HT
0-1
19:30
Philippine Army
0-3
United City FC
HT
0-0
16:45
Manila Montet
0-5
Tuloy Football Club
HT
0-2
15:00
Davao Aguilas
1-0
Mendiola FC
HT
1-0
14:00
Manila Digger FC
2-1
FC Meralco Manila
HT
1-1
16:00
Marseille U19 (nữ)
0-1
Bordeaux U19 (nữ)
HT
0-0
22:00
Dinamo Brest
3-0
FC Minsk
HT
1-0
20:00
Shakhter Soligorsk
1-3
Slavia Mozyr
HT
0-2
18:00
Naftan Novopolock
1-1
Smorgon FC
HT
0-0
21:00
1 Syrianska FC
1-2
BK Ljungsbro
HT
1-2
21:00
Kristianstads FF
4-1
IFK Karlshamn
HT
1-1
21:00
IF Lodde
3-0
IFK Trelleborg
HT
0-0
20:00
Mjolby AI FF
0-3
FC Nacka Iliria
HT
0-0
20:00
Syrianska Botkyrka IF
1-1
Nykopings BIS
HT
1-1
20:00
Kungsangens IF
1-0
Sandvikens AIK FK
HT
0-0
19:00
Hudiksvalls ABK
1-1
FOC Farsta 1
HT
0-0
19:00
BK Forward
1-2
Stenungsunds IF
HT
1-0
19:00
Ockero
3-1
Bergdalens IK
HT
0-1
18:30
Falu BS FK
2-0
IFK Osterakers Fk
HT
1-0
18:00
Karlskrona AIF
3-0
Nosaby IF
HT
0-0
18:00
Enskede IK
2-1
Atvidabergs
HT
1-0
17:00
Qviding FIF
0-1
Savedalens IF
HT
0-0
22:59
UD Marbella
2-0
Sevilla Atletico
HT
0-0
22:59
1 Marino luanco
0-1
Racing B
HT
0-1
22:59
UD Logrones
0-0
Real Sociedad C
HT
0-0
22:59
Aguilas CF
2-0
La Union CF
HT
1-0
22:59
Yeclano Deportivo
0-1
Real Betis B
HT
0-0
22:59
1 UD Alzira
1-3
Terrassa
HT
1-1
22:59
Zamora CF
1-1
Real Valladol B
HT
1-0
22:30
AD Llerenense
0-0
Cacereno
HT
0-0
22:30
CD Covadonga
1-0
Real Oviedo B
HT
1-0
22:00
Real Balompedica Linense
0-0
CD El Palo
HT
0-0
22:00
Deportivo La Coruna B
2-2
CD Guijuelo
HT
0-1
22:00
Badajoz
3-0
CD Mensajero
HT
1-0
22:00
CD Artistico Navalcarnero
3-1
CD Guadalajara
HT
3-1
22:00
1 CD Izarra
2-1
Calahorra
HT
0-1
22:00
1 Gimnastica Torrelavega
0-1
Union Langreo
HT
0-1
22:00
Barbastro
0-0
CD Tudelano
HT
0-0
21:30
Compostela
2-2
Pontevedra
HT
2-1
17:30
CD Montijo
0-2
G. Segoviana
HT
0-2
17:30
CE Manresa
0-1
Hercules
HT
0-0
17:00
Mar Menor
2-1
UCAM Murcia
HT
0-1
17:00
Alaves B
0-1
Arenas Club de Getxo
HT
0-1
17:00
CD Illescas
1-2
Ursaria
HT
1-2
17:00
Real Zaragoza B
3-0
AD San Juan
HT
1-0
17:00
CD Atletico Paso
1-0
CF Talavera de la Reina
HT
0-0
17:00
Villanovense
0-1
AD Union Adarve
HT
0-0
17:00
Numancia
2-0
UD San Fernando
HT
1-0
17:00
CD San Roque de Lepe
1-0
Velez CF
HT
1-0
17:00
1 Valencia CF Mestalla
2-2
Torrent C.F
HT
2-0
17:00
Atletico Saguntino
0-0
CF La Nucia 1
HT
0-0
17:00
SCR Pena Deportiva
2-2
CE Europa
HT
2-0
17:00
Lleida
3-1
SE Penya Independent
HT
1-1
17:00
1 Brea
0-2
SD Gernika
HT
0-2
17:00
RCD Espanyol B
0-2
Andratks
HT
0-0
16:30
Getafe B
3-1
UD San Sebastian Reyes 1
HT
1-0
16:00
Formentera
3-1
Sant Andreu
HT
1-0
19:00
United Africa Tigers
0-1
Eeshoke Chula Chula
HT
0-0
19:00
Julinho Sporting
1-1
Tura Magic FC
HT
0-0
19:00
FC Civics
0-0
Mighty Gunners
HT
0-0
20:30
ENAD Polis
0-1
Akritas Chloraka
HT
0-1
20:30
PO Ahironas-Onisilos
1-1
PAEEK
HT
0-1
20:30
Asil Lysi
4-0
Peyia 2014
HT
0-0
20:30
Digenis Morphou
2-1
Xylotympou 1
HT
0-0
20:30
Ermis Aradippou
1-2
MEAP Nisou
HT
0-0
20:00
Portalban/Gletterens
3-2
FC Naters
HT
1-0
19:30
FC Courtetelle
7-0
Muri
HT
4-0
19:30
La Sarraz-Eclepens
3-2
Lausanne SportsU21
HT
0-0
19:30
FC Munsingen
3-1
Koniz
HT
1-1
19:00
Concordia
3-0
FC Emmenbrucke
HT
1-0
19:00
FC Thun U21
2-3
solothurn
HT
1-0
16:15
Logan Lightning
2-0
Eastern Suburbs Brisbane 1
HT
2-0
15:00
Caboolture FC
2-1
SWQ Thunder
HT
2-0
15:00
Mitchelton FC
2-5
Brisbane Strikers 1
HT
0-1
00:00
TKKF Checz Gdynia (nữ)
2-3
Sleza Wroclaw (nữ)
HT
1-1
17:00
Bielawianka Bielawa (nữ)
0-2
Skra Czestochowa (nữ)
HT
0-2
17:00
Legia Warsaw (nữ)
6-0
Zabkovia Zabki (nữ)
HT
4-0
19:00
VfR Neumunster
2-0
Dornbreite Lubeck
HT
0-0
20:30
Chambly FC U19
4-0
Quevilly US U19 1
HT
1-0
20:00
1 Bourg Peronnas U19
4-0
AC Bobigny U19 2
HT
1-0
20:00
Dijon U19
1-3
Clermont U19
HT
1-0
20:00
Caen U19
0-3
LensU19
HT
0-1
20:00
Metz U19
2-2
AuxerreU19
HT
1-2
20:00
Marignane Gignac U19
1-2
Marseille U19
HT
0-2
20:00
U19 PSG
11-0
Dunkerque U19
HT
4-0