Kết quả tỷ số, trực tiếp Central FC vs AC Port Of Spain, 06h15 26/05

Central FC
Kết quả bóng đá Trinidad & Tobago

Central FC vs AC Port Of Spain


06:15 ngày 26/05/2023

Đã kết thúc
AC Port Of Spain
Central FC
2
HT

1 - 1
AC Port Of Spain
3

Trực tiếp kết quả tỷ số Central FC vs AC Port Of Spain & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận Central FC - AC Port Of Spain, thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra tructiep24h.co cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 1

Tường thuật trận đấu

Số liệu thống kê Central FC vs AC Port Of Spain

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !
02:00
Borussia Dortmund
4-2
Atletico Madrid
HT
2-0
02:00
1 Barca
1-4
PSG
HT
1-1
01:00
U23 Ả Rập Xê-út
4-2
TajikistanU23
HT
2-1
22:30
1 Iraq U23
0-2
U23 Thái Lan
HT
0-1
22:30
U23 Hàn Quốc
1-0
U23 UAE
HT
0-0
20:00
1 U23 Nhật Bản
1-0
U23 Trung Quốc
HT
1-0
16:00
Western United FC
3-3
Adelaide United
HT
2-1
16:00
Italy U16
3-1
Belgium U16
HT
3-1
21:30
San Marino (nữ) U16
4-7
Georgia (U16)(nữ)
HT
1-2
20:30
China (nữ) U16
4-1
Uganda (nữ) U16
HT
0-0
20:00
USA (nữ) U16
15-0
Botswana (nữ) U16
HT
0-0
19:00
Cyprus U17
2-1
Montenegro U17
HT
0-0
18:30
Estonia (nữ) U17
2-3
Luxembourg U16 (nữ)
HT
0-0
16:00
Wales (nữ) U16
0-0
Paraguay (nữ) U16
HT
0-0
15:30
Turkey (nữ) U16
3-1
Vietnam (nữ) U16
HT
2-0
22:59
Al-Ahed
1-0
Al-Nahda Muscat
HT
0-0
03:00
Club Sando
2-2
Caledonia AIA
HT
0-2
02:00
Southampton
3-0
Preston North End
HT
3-0
02:15
FC Famalicao
0-1
Sporting CP
HT
0-1
00:00
KFUM Oslo
1-3
Stromsgodset
HT
0-2
07:30
Bahia
2-1
Fluminense RJ
HT
1-1
05:30
1 Lanus
1-2
Estudiantes La Plata
HT
1-0
05:30
Defensa Y Justicia
1-0
Newells Old Boys
HT
0-0
05:30
1 Boca Juniors
1-0
Godoy Cruz Antonio Tomba
HT
1-0
05:30
Belgrano
0-4
Racing Club
HT
0-2
01:45
Walsall
2-1
Swindon Town
HT
1-0
01:45
Mansfield Town
2-1
Accrington Stanley
HT
1-0
01:45
Notts County
2-5
Stockport County
HT
0-3
01:45
1 Colchester United
2-0
Grimsby Town
HT
1-0
01:45
Crawley Town
1-1
Barrow
HT
0-1
20:00
Saxan Ceadir Lunga
1-0
Drochia
HT
0-0
20:00
Victoria Bardar
1-0
FC Floresti
HT
0-0
21:00
CSKA 1948 Sofia II
1-1
Spartak Pleven
HT
0-0
22:59
Dodoma Jiji FC
0-0
JKT Tanzania
HT
0-0
20:00
Mtibwa Sugar
0-1
KMC FC
HT
0-0
15:00
Borneo FC
0-4
Madura United
HT
0-1
19:00
PSM Makassar
3-1
PSIS Semarang
HT
0-1
19:00
Bhayangkara Solo FC
7-0
Persik Kediri
HT
2-0
15:00
1 Persebaya Surabaya
0-3
Dewa United FC
HT
0-1
06:30
Colombia (nữ) U20
4-1
Venezuela (nữ) U20
HT
3-1
04:00
Chile (nữ) U20
1-0
Bolivia (nữ) U20
HT
0-0
01:45
Banbury United
0-1
Boston United
HT
0-1
03:00
Sportivo Del Bono
1-0
CA Trinidad 1
HT
1-0
01:40
Penarol Reserve
3-1
Wanderers FC Reserve
HT
2-0
01:30
Nacional de Montevideo Reserves
4-2
Progreso Reserves
HT
3-2
01:45
Potters Bar Town
2-1
Haringey Borough
HT
1-0
01:45
Whitehawk
3-0
Kingstonian
HT
1-0
01:45
Folkestone
1-1
Concord Rangers
HT
0-0
01:45
Canvey Island
4-1
Hornchurch
HT
1-1
01:45
lewes
2-1
Horsham
HT
1-0
09:30
1 Oakland Roots
1-1
El Farolito SC 1
HT
1-1

90phút [1-1], 120phút [2-1],

08:00
New Mexico United
3-1
Lubbock Matadors SC
HT
0-0
06:00
Louisville City FC
3-1
Greenville Triumph
HT
1-0
06:00
1 Detroit City
1-0
Michigan Stars 1
HT
0-0
06:00
Charlotte Independence
3-3
Rhode Island
HT
2-2

90phút [3-3], 120phút [4-4], Pen [5-4],

02:30
Valur (nữ)
1-1
Vikingur Reykjavik (nữ)
HT
0-1
17:00
Ajmal FC
1-0
National United SC
HT
0-0
14:00
Indian Air Force
1-1
Delhi Tigers
HT
0-1
02:30
Biskra
1-3
USM Alger
HT
1-1
01:45
Halifax Town
0-0
Ebbsfleet United
HT
0-0
01:45
Rochdale
0-0
Boreham Wood
HT
0-0
01:45
Wealdstone FC
0-1
Eastleigh
HT
0-0
01:45
Oxford City
1-3
Bromley
HT
0-2
17:30
Dordoi-Dynamo Naryn
1-1
Muras United FC
HT
0-0
15:30
FK Kara-Balta
0-1
Alay
HT
0-1
19:35
Al-Qadasiya (Youth)
1-0
Al Wehda (Youth)
HT
0-0
08:20
Deportiva Once Caldas
0-1
Independiente Santa Fe
HT
0-1
06:10
Jaguares de Cordoba
1-1
Deportivo Cali
HT
0-1
04:00
Envigado FC
0-2
Deportes Tolima
HT
0-2
07:00
Guayaquil City
1-1
Manta FC
HT
0-0
04:30
Cuniburo FC
2-1
CD Vargas Torres 1
HT
0-1
01:45
Civil Service Strollers FC
1-0
Gretna
HT
1-0
01:45
Broomhill FC
1-1
Boness Utd
HT
1-0
01:45
Albion Rovers
0-2
East Kilbride
HT
0-1
07:00
SV Caiquetio
3-1
SV Unistars 1
HT
3-0
20:00
Peterborough U21
1-3
Swansea City U21
HT
1-1
20:00
Coventry U21
1-2
Colchester United U21
HT
1-1
19:00
Hull U21
3-1
Queens Park R U21
HT
3-1
19:00
Barnsley U21
4-1
Bristol City U21
HT
1-1
22:00
Gais Goteborg U21
7-2
IK Oddevold U21
HT
3-2
21:00
Landskrona BoIS U21
1-0
Trelleborg U21 1
HT
0-0
21:00
Elfsborg U21
3-1
Varbergs BoIS U21
HT
3-1
20:00
Utsiktens BK U21
1-4
HackenU21
HT
1-2
02:10
FC Oasis
0-4
ASC Kouva
HT
0-2
23:20
ASC Entente Sebkha
1-0
Star Arafat
HT
0-0
21:30
Tukums-2000
2-1
Riga FC
HT
0-0
01:45
Ards FC
1-2
Ballyclare Comrades
HT
1-0
01:45
Dergview FC
0-2
HW Welders
HT
0-0
22:30
Maccabi Haifa U19
1-1
Hapoel Haifa U19
HT
1-1
18:00
Hapoel Kfar Saba U19
4-0
Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
HT
2-0
15:00
1 Maccabi Netanya U19
2-1
Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
HT
0-0
14:00
Maccabi Tel Aviv Shachar U19
0-1
Bnei Yehuda Tel Aviv U19
HT
0-0
23:30
Shooting Stars SC
2-0
Lobi Stars
HT
1-0
22:00
1 Akwa United
4-1
Niger Tornadoes FC
HT
2-0
22:00
Gombe United
1-2
Kwara United
HT
0-1
22:00
Enyimba
1-0
Heartland FC
HT
1-0
22:00
Sporting Lagos FC
1-0
Sunshine Stars FC
HT
1-0
22:00
Bayelsa United
1-1
Katsina United
HT
1-1
22:00
Enugu Rangers International
3-2
Abia Warriors
HT
1-1
22:00
Bendel Insurance
2-1
Kano Pillars 1
HT
0-1
22:00
Rivers United
3-1
Plateau United
HT
2-0
19:00
Randers Freja U19
2-2
Nordsjaelland U19
HT
0-1
19:45
Khooshe Talaee Sana Saveh
0-2
Esteghlal Mollasani
HT
0-2
20:00
Preston (R)
2-3
Salford City(R)
HT
1-2
16:30
Redlands United FC
4-0
Eastern Suburbs Brisbane
HT
0-0
16:30
Brisbane Olympic United FC
3-0
Ipswich City
HT
0-0
19:00
BKMA II
4-0
Shirak Gjumri B
HT
0-0
19:00
MIKA Ashtarak
0-1
Nikarm
HT
0-0
16:30
Bankstown City Lions
1-2
Blacktown Spartans
HT
1-1
00:30
Al Markhiya
3-2
Al-Garrafa
HT
1-1
22:30
Al Shamal
0-0
Al-Wakra 1
HT
0-0
16:30
Farashganj SC
4-3
Uttara FC
HT
0-2
14:15
PWD Sports Club
0-1
Dhaka Wanderers
HT
0-1
01:30
Abertillery Bluebirds
3-5
Caerau Ely
HT
1-2
01:30
Buckley Town
0-1
Guilsfield
HT
0-0
00:40
Mold Alexandra
0-4
Flint Town
HT
0-1
00:00
Dinamo Batumi
3-1
Samtredia
HT
1-1
22:59
FC Kolkheti Poti
1-3
Dila Gori
HT
0-2
22:00
Gagra Tbilisi
0-2
Dinamo Tbilisi
HT
0-0
00:00
JS kabylie
3-1
MC Oran
HT
2-0
00:00
CR Belouizdad
1-1
Paradou AC
HT
0-0
00:15
VJS Vantaa B
1-8
Gnistan Helsinki
HT
0-1
00:10
Gnistan O35
1-5
JaPS B
HT
0-2
00:00
MPS Atletico Malmi
0-2
PK-35 Vantaa
HT
0-0
00:00
Poxyt
0-2
Vantaa
HT
0-1
00:00
Atlantis
6-0
EsPa B
HT
2-0
00:00
POHU/KY United
0-7
KaPa
HT
0-3
00:00
EsPa
0-1
Honka Espoo
HT
0-0
00:00
EBK
4-2
Futura Porvoo
HT
2-1
23:30
Kaarinan Pojat
0-4
TPS Turku
HT
0-0
23:10
TPS O35
2-3
Ilves Tampere II
HT
1-3
22:59
LePa
1-3
EPS Espoo
HT
0-1
22:59
Lahden Reipas
1-0
Jyvaskyla JK
HT
0-0
22:59
ViPa
0-8
MP MIKELI
HT
0-3
22:59
SIF
0-6
SJK Akatemia
HT
0-3
22:59
Kiisto Vaasa
2-5
KPV
HT
0-2
22:59
Roi United
0-4
GBK Kokkola
HT
0-2
22:59
OTP
0-3
Jaro
HT
0-0
22:30
RiPS
0-5
IFK Mariehamn
HT
0-0
22:30
Mypa
1-2
FC Vaajakoski
HT
1-1
22:30
MaPS Masku
0-2
SalPa
HT
0-1
22:30
LAUTP
1-2
JaPS
HT
1-2
22:30
Jakobstads Bollklubb
1-1
RoPS Rovaniemi
HT
0-1
22:30
SiU
0-21
KTP Kotka
HT
0-9
22:00
Tampere Utd II
0-11
Ekenas IF Fotboll
HT
0-5
22:00
Sporting Kristina
1-5
VIFK
HT
0-5
22:00
Kiffen Helsinki
0-1
PPJ Akatemia
HT
0-0
22:00
JIPPO
0-2
FC Haka
HT
0-2
21:50
Virkia
1-7
AC Oulu
HT
0-2
21:00
LYNGBY FODBOLD CLUB U17
1-3
AGF Viby U17
HT
0-0
00:20
1 Stuttgarter Kickers
0-2
SSV Ulm 1846
HT
0-0
00:00
1 SSV Reutlingen 05
0-3
Vfr Aalen
HT
0-2
22:30
FSV Wolfhagen
1-4
Kickers Offenbach
HT
0-4
21:00
Kampaniakos Chalastras U19
1-1
Kozani U19
HT
0-0
00:30
Ajax (nữ)
1-1
Feyenoord Rotterdam (nữ)
HT
1-0

90phút [1-1], 120phút [2-1],

03:30
Afturelding Hviti U19
4-3
Throttur Reykjavik U19
HT
2-1
01:00
HK YmirU19
2-2
Breidablik UBK U19
HT
1-0
01:00
Fjolnir U19
4-5
FH Hafnarfjordur U19
HT
3-1
20:30
MFK Ruzomberok
0-1
Lipany
HT
0-0
19:00
EG Future SC (nữ)
0-1
Delphi SC (nữ)
HT
0-0
20:30
Raviena
2-2
El Sekka El Hadid 1
HT
1-1
20:30
Tanta
1-1
Wadi Degla SC
HT
0-1
20:30
Haras El Hedoud
1-1
Ghazl El Mahallah
HT
1-1
20:30
Olympic El Qanal
2-0
Proxy SC
HT
0-0
20:30
Petrojet
3-0
Raya Ghazl SC
HT
2-0
01:45
Wexford (Youth)
2-2
Longford Town
HT
0-0
01:45
Matlock Town
0-4
Gainsborough Trinity
HT
0-4
01:45
1 Whitby Town
3-1
Morpeth Town
HT
3-0
01:45
Bamber Bridge
1-4
Ilkeston Town
HT
0-0
01:45
1 Atherton Collieries
0-1
Macclesfield Town
HT
0-0
00:45
AL-Rbeea Jeddah
0-3
Al-Qadasiya
HT
0-2
23:05
Al Kholood
2-0
Ohod Medina 1
HT
2-0
23:05
Al-Baten
1-2
Al-Adalh
HT
0-0
15:00
Konyaspor U19
1-0
Fenerbahce U19
HT
1-0
21:30
1 ES Mostaganem
5-0
JSM Tiaret 1
HT
3-0
20:00
Police(RWA)
0-1
Gasogi Utd
HT
0-1
00:00
Greuther Furth (Youth)
3-1
Wurzburger Kickers
HT
2-1
21:30
ZFK Masinac (nữ)
1-2
ZFK TSC (nữ)
HT
1-1
00:00
SV Donaustauf
1-2
SSV Jahn Regensburg II
HT
0-0
00:00
DJK Gebenbach
1-1
TSV Kornburg
HT
0-0
01:10
KAA Gent Ladies (nữ)
1-1
Racing Genk (nữ)
HT
0-1
01:00
Standard Liege (nữ)
2-2
Anderlecht (nữ)
HT
0-1
01:00
Oud Heverlee Leuven (nữ)
1-0
Club Brugge (nữ)
HT
0-0
03:00
Club Sando
2-2
Caledonia AIA
HT
0-2
01:45
Portsmouth
3-2
Barnsley
HT
1-1
01:45
Bolton Wanderers
2-2
Shrewsbury Town
HT
1-2
01:45
Oxford United
0-1
Lincoln City 1
HT
0-0
01:45
Port Vale
1-2
Wycombe Wanderers
HT
0-1
01:45
Burton Albion
1-2
Cheltenham Town
HT
1-0
01:45
Bristol Rovers
1-0
Cambridge United
HT
0-0
01:45
Peterborough United
4-1
Fleetwood Town
HT
1-1
20:00
Yirga Chefe Bunna
0-1
Woldia SC
HT
0-0
13:00
Oromia Police FC
0-1
Kolfie Keranio
HT
0-1
16:00
Chernomorets Odessa U21
0-0
PFC Oleksandria U21
HT
0-0
14:00
1 Wellington Phoenix Reserve
0-1
Western Suburbs
HT
0-1
22:59
CF Pachuca III
5-0
Club Deportivo CDH
HT
3-0
03:10
CA Juventud Alianza
2-1
Independiente de Villa Obrera
HT
0-0
20:00
Envigado FC Reserves
0-0
Politecnico J.I.C.
HT
0-0
03:30
Juan Pablo II College
0-0
Club Ada Jaen
HT
0-0
01:00
CD Coopsol
0-0
Comerciantes FC
HT
0-0
16:00
Bashundhara Kings
2-0
Rahmatganj MFS
HT
1-0
15:30
Gold Coast United U23
2-5
Rochedale Rovers U23
HT
2-2
15:15
Brisbane Strikers U23
2-3
Moreton City Excelsior II U23
HT
0-1
08:30
CD Universitario
0-1
San Francisco FC
HT
0-1
06:10
Plaza Amador
1-2
Sporting San Miguelito
HT
0-1
04:00
1 Tauro FC
2-0
CD Arabe Unido
HT
0-0
16:30
Kudrivka
1-7
UCSA
HT
1-5
16:00
Rukh Lviv II
0-3
Chayka Petropavlovsk Borshchagovka
HT
0-0
00:00
Bjorkelangen
2-0
Aalesund FK B
HT
0-0
00:00
Mjondalen IF B
2-5
Baerum SK
HT
1-1
22:59
Borac Banja Luka
2-1
NK Siroki Brijeg
HT
0-0
00:30
Viktoria Griesheim
4-4
FC Hanau 93
HT
0-2
00:30
Duneberg
2-2
FC Suderelbe
HT
1-2
01:45
Badshot Lea
0-4
Westfields
HT
0-2
01:45
Biggleswade Town
2-2
Hadley
HT
0-0
01:45
Mousehole
3-2
Tavistock AFC
HT
1-0
01:45
Bedford Town
5-1
Welwyn Garden City
HT
2-0
01:45
Binfield
4-1
Corinthian Casuals
HT
3-1
01:30
Burgess Hill Town
1-2
Sepei Unite
HT
0-0
02:00
Keith
0-1
Brechin City
HT
0-0
16:00
1 FK Novi Pazar U19
2-2
Spartak Subotica U19
HT
0-0
15:00
Cukaricki U19
4-0
Partizan Belgrade U19
HT
1-0
01:45
1 Kettering Town
1-2
Stamford
HT
1-0
01:45
Coalville
0-0
Stourbridge
HT
0-0
00:00
Osters IF
2-0
Orebro
HT
0-0
06:30
Miramar Misiones FC
1-2
Nacional Montevideo
HT
1-1
04:00
Wanderers FC
2-3
Liverpool URU
HT
0-1
01:45
Shepshed Dynamo
2-0
Gresley Rovers 1
HT
0-0
01:45
Pontefract Collieries
1-0
Sheffield FC
HT
1-0
01:45
Newton Aycliffe
2-5
Dunston UTS
HT
1-2
01:45
1 Walsall Wood
1-3
Quorn
HT
0-3
16:00
1 Slavia Praha U19
0-2
Sparta Praha U19
HT
0-1
22:00
Hapoel Beer Sheva U19
1-3
Bnei Sakhnin U19
HT
1-1
12:00
Sunrise FC Rajasthan
1-5
Aviva Sports Foundation
HT
0-3
16:30
Western Spirit
2-3
Maroochydore Swans FC
HT
2-2
16:00
West Wallsend SC
1-2
Lambton Jarvis
HT
1-2
16:00
South Cardiff
0-10
Broadmeadow Magic
HT
0-6
15:45
Maitland
8-0
Newcastle Suns
HT
5-0
15:30
Tuggeranong United
1-0
Anu FC
HT
1-0
15:30
Belconnen United
2-5
Gungahlin United
HT
1-0
16:50
Casuarina FC
0-0
Mindil Aces
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [1-1], Pen [5-4],

16:30
University NSW
2-3
Marconi Stallions 1
HT
0-1
16:30
Bankstown City Lions
1-2
Blacktown Spartans
HT
1-1
16:00
Lake Macquarie
2-1
Weston Workers FC
HT
1-0
15:15
Khangarid Klub
3-1
SP Falcons
HT
0-1
18:15
Erchim
7-1
Bavarians FC
HT
1-1
15:15
Deren FC
2-3
Bayanzurkh Sporting Ilch
HT
1-2
21:00
Benfica U23
1-1
Famalicao U23
HT
1-0
21:00
1 Gil Vicente U23
1-0
Vizela U23
HT
0-0
17:00
Farense U23
2-1
Leixoes U23
HT
0-0
17:00
Rio Ave U23
2-3
Santa Clara U23
HT
2-2
17:00
Torreense U23
2-0
Estrela FC U23
HT
0-0
00:30
Maritzburg United
2-0
Pretoria Univ
HT
2-0
20:00
NB La Masia
0-0
Baroka FC 1
HT
0-0
20:00
Milford
1-1
Marumo Gallants FC
HT
1-1
20:00
Magesi
2-2
Hungry Lions
HT
1-1
20:00
JDR Stars
2-1
Black Leopards
HT
1-0
01:45
Poole Town
2-2
Plymouth Parkway
HT
0-0
01:45
Sholing FC
2-2
Hendon
HT
1-2
01:45
Winchester City
2-0
Merthyr Town 1
HT
2-0
01:45
Tiverton Town
0-2
Dorchester Town
HT
0-2
23:40
BST Galaxy
1-1
Samger FC
HT
0-0
23:30
TMT FA
2-2
Marimoo
HT
1-1
23:30
Fortune FC
2-2
Team Rhino FC 1
HT
0-1
19:00
Xorazm FA
1-3
Nasaf Qarshi B
HT
1-0
18:00
Fergana University
3-0
FK Chigatoy
HT
2-0
18:00
Zaamin
3-0
Navoiy FA
HT
0-0
23:30
CSKA Moscow
2-0
Baltika Kaliningrad
HT
2-0
22:30
TSV Grafenstein
6-2
SVG Bleiburg
HT
2-1
06:30
Sao Raimundo/RR
2-1
GA Sampaio
HT
1-0
05:30
Sampaio Correa
3-3
Maranhao 1
HT
1-2
22:59
JK Tallinna Kalev
1-2
Levadia Tallinn
HT
0-0
00:00
Vanlose U21
1-0
Ledoje-Smorum U21
HT
1-0
18:30
Buxoro FK
7-1
Qoraqalpogiston FA
HT
5-0
01:00
Crystal Palace U21
4-2
Everton U21
HT
1-0
00:45
Queen's University
1-0
Warrenpoint Town
HT
0-0
07:00
Veraguas FC Reserves
0-2
CD Bocas Junior
HT
0-2
05:00
Alianza FC Panama Reserves
0-1
Potros Del Este Reserves
HT
0-0
04:00
Los Santos
1-1
Herrera FC Reserves
HT
0-0
16:35
Camden Tigers SC
2-1
Central Coast United FC
HT
0-0
09:00
Deportivo Saprissa
2-2
Municipal Liberia
HT
0-1
16:00
Jiangxi Dark Horse Junior
1-2
Hunan Billows
HT
0-1
15:00
Shenzhen Youth
1-0
Guangxi Lanhang
HT
0-0
14:30
Guangxi Hengchen
5-1
Quanzhou Yassin
HT
5-1
14:30
Shandong Taishan B
0-2
ShaanXi Union
HT
0-2
14:30
Shanghai Port B
2-2
Ganzhou Ruishi
HT
0-1
14:00
Langfang City of Glory
1-1
Bei Li Gong
HT
1-1
22:00
AS Fortuna Mfou
3-2
Avion Academy
HT
1-1
15:15
Guangdong Sports Lottery W
0-2
Yunnan Jiashijing W
HT
0-2
13:00
Wuhan Three Towns Martial Arts (nữ)
1-2
Liaoning Shenbei Hefeng (nữ)
HT
0-1
13:00
Guangxi Pingguo Beinong W
1-0
Qingdao West (nữ)
HT
1-0
16:00
CS Dinamo Bucuresti U19
2-1
FC Ceahlaul Piatra Neamt U19
HT
0-0
01:45
Truro City
1-0
Dover Athletic
HT
1-0
01:45
Weston Super Mare
1-1
Eastbourne Borough
HT
0-1
01:45
St Albans City
1-0
Hampton Richmond Borough
HT
1-0
01:45
Taunton Town
1-2
Torquay United
HT
0-2
06:00
Cibao FC
4-1
Atlantico FC
HT
3-1
20:00
Airdrieonians Reserves
1-2
Ayr United Reserve
HT
1-2
20:00
Dundee U20
0-0
Hibernian FC (R)
HT
0-0
01:45
Linfield FC
2-2
Coleraine
HT
0-1
01:45
Glentoran FC
1-2
Larne FC
HT
0-1
01:45
Crusaders
2-1
Cliftonville
HT
1-0
01:45
1 Newry City
1-3
Carrick Rangers
HT
1-3
01:45
Dungannon Swifts
2-0
Loughgall FC
HT
0-0
01:45
1 Ballymena United
1-0
Glenavon Lurgan 1
HT
1-0
01:00
GE Bage
2-0
Sao Gabriel RS
HT
0-0
01:00
CF Com Vida SAF
0-1
Monsoon FC
HT
0-1
01:45
Edinburgh City
1-0
Montrose
HT
0-0
18:20
Millat FC
5-2
Kalina Rangers
HT
3-0
16:10
Ambernath Bombay Muslims
1-4
Hope United
HT
1-0
20:00
URA Kampala
2-0
NEC FC Bugolobi
HT
1-0
20:00
defense forces
1-1
Gaddafi FC
HT
0-1
01:00
1 Atletico Tucuman Reserve
1-1
Independiente Rivadavia Reserves
HT
1-1
01:00
Deportivo Riestra Reserves
2-1
Racing Club Reserves
HT
2-0
22:00
Excursionistas Reserves
0-1
CS Dock Sud Reserves
HT
0-0
20:30
Deportivo Laferrere Reserves
0-4
Sportivo Italiano Reserves
HT
0-1
16:00
Grulla Morioka
0-1
Cerezo Osaka
HT
0-0
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657