Kết quả tỷ số, trực tiếp CA 9 de Julio Rafaela vs Independiente Chivilcoy, 06h30 16/05

CA 9 de Julio Rafaela
Kết quả bóng đá Argentine Torneo A

CA 9 de Julio Rafaela vs Independiente Chivilcoy


06:30 ngày 16/05/2024

Đã kết thúc
Independiente Chivilcoy
CA 9 de Julio Rafaela
0
HT

0 - 0
Independiente Chivilcoy
0

Trực tiếp kết quả tỷ số CA 9 de Julio Rafaela vs Independiente Chivilcoy & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận CA 9 de Julio Rafaela - Independiente Chivilcoy, thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra tructiep24h.co cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Tường thuật trận đấu

Số liệu thống kê CA 9 de Julio Rafaela vs Independiente Chivilcoy

CA 9 de Julio Rafaela   Independiente Chivilcoy
3
 
Phạt góc
 
0
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
4
 
Tổng cú sút
 
1
1
 
Sút trúng cầu môn
 
0
3
 
Sút ra ngoài
 
1
23
 
Pha tấn công
 
25
9
 
Tấn công nguy hiểm
 
11
20:30
VfL Wolfsburg
1-3
FSV Mainz 05
HT
1-1
20:30
Werder Bremen
4-1
VfL Bochum
HT
1-0
20:30
Union Berlin
2-1
SC Freiburg
HT
0-0
20:30
VfB Stuttgart
4-0
Monchengladbach
HT
2-0
20:30
TSG Hoffenheim
4-2
Bayern Munchen
HT
1-2
20:30
Heidenheimer
4-1
FC Koln
HT
3-0
20:30
Eintracht Frankfurt
2-2
RB Leipzig
HT
0-1
20:30
Borussia Dortmund
4-0
Darmstadt
HT
2-0
20:30
Bayer Leverkusen
2-1
Augsburg
HT
2-0
19:15
Viettel FC
2-1
Nam Định FC
HT
0-1
18:00
Bình Định
1-1
Hải Phòng FC
HT
0-1
17:00
Sông Lam Nghệ An
2-1
Khatoco Khánh Hòa
HT
0-1
17:00
Gimcheon Sangmu FC
1-0
Jeju United
HT
0-0
14:30
Daejeon Citizen
0-1
Incheon United
HT
0-0
17:00
1 Sagan Tosu
0-2
Nagoya Grampus
HT
0-1
14:00
1 Avispa Fukuoka
0-3
Cerezo Osaka
HT
0-2
16:45
Central Coast Mariners
0-0
Sydney FC
HT
0-0
13:30
Wellington Phoenix
1-1
Melbourne Victory
HT
0-0

90phút [1-1], 120phút [1-2],

17:00
Austria (nữ) U17
1-2
Ireland U16 (nữ)
HT
1-1
18:30
Heart of Midlothian
3-3
Glasgow Rangers
HT
1-0
18:30
Dundee
1-1
Kilmarnock 1
HT
1-1
18:30
Celtic FC
3-2
Saint Mirren
HT
2-2
17:00
SHB Đà Nẵng
3-0
Phú Thọ
HT
1-0
20:00
Korona Kielce
2-0
Ruch Chorzow
HT
1-0
18:35
Qingdao Youth Island
3-5
Shanghai Port
HT
1-3
19:00
Uthai Thani Forest
0-2
Buriram United
HT
0-0
18:30
Trat FC
2-2
Lamphun Warrior
HT
1-1
18:00
Prachuap Khiri Khan
1-0
Chiangrai United
HT
1-0
18:00
Muang Thong United
6-0
Chonburi Shark FC 1
HT
1-0
20:30
Lokomotiv Moscow
2-0
Fakel
HT
1-0
18:00
Dynamo Moscow
4-1
Krylya Sovetov
HT
1-1
19:00
Andorra FC
1-0
Burgos CF
HT
0-0
17:00
Feirense
1-1
Vilaverdense
HT
0-0
13:00
Kagoshima United
0-3
V-Varen Nagasaki
HT
0-1
12:00
Tokushima Vortis
1-2
Roasso Kumamoto
HT
0-1
12:00
Montedio Yamagata
0-2
Blaublitz Akita
HT
0-2
12:00
Mito Hollyhock
1-1
Oita Trinita
HT
0-1
12:00
Thespa Kusatsu
0-1
Ban Di Tesi Iwaki
HT
0-0
12:00
JEF United Ichihara Chiba
7-1
Ehime FC
HT
5-0
12:00
Yokohama FC
2-0
Shimizu S-Pulse
HT
1-0
20:00
NK Mura 05
1-2
NK Rogaska
HT
0-2
20:00
NK Aluminij
1-3
Domzale 1
HT
0-3
20:00
Radomlje
1-1
NK Publikum Celje
HT
1-0
20:00
Zaglebie Sosnowiec
1-2
Miedz Legnica
HT
0-0
20:00
FK Biolog
1-1
FK Angusht Nazran
HT
1-1
20:00
Spartak Nalchik
3-0
Druzhba Maykop
HT
0-0
19:00
Uralets Nizhny Tagil
0-1
Amkar Perm
HT
0-1
19:00
Stavropolye-2009
1-1
Stroitel Kamensk-Shakhtinsky
HT
0-0
19:00
1 Rubin Kazan B
1-1
Dinamo Barnaul
HT
0-0
19:00
Zvezda Sint Petersburg
2-1
Znamya Truda
HT
2-1
19:00
FK Orenburg-2
1-1
FC Lada Togliatti 1
HT
1-0
18:00
Dynamo Kirov
3-1
Nosta Novotroitsk
HT
1-0
17:30
Akron Togliatti B
0-3
FK Volna Nizhegorodskaya
HT
0-0
17:00
Rodina Moskva III
2-0
Baltika-BFU Kaliningrad
HT
0-0
15:00
FK Ural-2
1-1
Sokol Kazan
HT
1-0
17:00
1 Suwon Samsung Bluewings
0-1
Bucheon FC 1995
HT
0-0
17:00
Seoul E-Land FC
1-2
Jeonnam Dragons
HT
0-0
14:30
Ansan Greeners FC
0-0
Chungbuk Cheongju
HT
0-0
18:30
Jahn Regensburg
0-1
Saarbrucken
HT
0-1
18:30
Preuben Munster
2-0
Unterhaching
HT
2-0
18:30
TSV 1860 Munchen
0-2
Arminia Bielefeld
HT
0-1
18:30
VFB Lubeck
3-3
Rot-Weiss Essen
HT
2-2
18:30
Hallescher FC
1-1
Borussia Dortmund (Youth)
HT
1-1
18:30
SC Freiburg (Youth)
1-0
Viktoria koln
HT
1-0
18:30
Erzgebirge Aue
2-0
SV Waldhof Mannheim
HT
1-0
18:30
SSV Ulm 1846
4-2
SC Verl
HT
1-0
18:30
Dynamo Dresden
4-0
MSV Duisburg
HT
3-0
18:30
SV Sandhausen
1-1
Ingolstadt
HT
1-0
21:00
Eskilsminne IF
0-3
Torslanda IK
HT
0-1
20:00
Olimpia Grudziadz
0-1
KP Calisia Kalisz
HT
0-0
17:45
Pogon Siedlce
2-3
Chojniczanka Chojnice
HT
0-2
17:00
Lech II Poznan
0-1
Sandecja Nowy Sacz
HT
0-0
19:00
Kedus Giorgis
1-1
Hadiya Hossana
HT
1-0
20:00
Perak
2-3
PDRM
HT
1-1
19:15
Selangor
1-0
Kedah
HT
0-0
16:30
Johor Darul Takzim
3-1
Negeri Sembilan
HT
2-1
21:00
FK Shkendija (nữ)
3-0
ZFK Top Gol (nữ)
HT
2-0
20:30
Allerod
2-6
Glostrup FK
HT
1-1
17:00
Ringsted
3-0
Greve Fodbold 1
HT
1-0
17:00
B1908
0-0
AB Tarnby
HT
0-0
20:15
Kmka
2-1
Malindi 1
HT
0-1
20:10
Kundemba FC
1-0
Hard Rock SC
HT
0-0
13:00
Jinju Citizen
2-2
Pyeongchang FC
HT
2-2
12:00
Jeonbuk Hyundai Motors II
1-2
Geoje Citizen
HT
1-0
19:00
Persib Bandung
3-0
Bali United
HT
2-0
16:00
Moreton City Excelsior (nữ)
0-1
Robina City FC (nữ)
HT
0-0
15:30
Eastern Suburbs SC (nữ)
3-0
Sunshine Coast Wanderers (nữ)
HT
1-0
15:15
Virginia United SC (nữ)
6-3
Dare southwest Queensland (nữ)
HT
2-0
19:00
FK Atyrau
1-0
Lokomotiv Astana
HT
1-0
21:00
Valmieras FK II
4-0
Marupe
HT
1-0
19:00
Olaine
1-1
FK Smiltene BJSS
HT
0-1
17:00
1 Tukums-2000 II
0-4
Super Nova
HT
0-1
19:50
NK Zrinski Jurjevac
1-0
Radnik Sesvete
HT
1-0
16:30
Croydon Kings
2-3
White City Woodville
HT
1-0
15:30
1 Adelaide Olympic
1-6
Adelaide City FC
HT
1-2
14:30
Metrostars SC
2-2
Adelaide Comets FC 1
HT
2-1
12:30
Adelaide United FC (Youth)
0-2
Adelaide Raiders SC
HT
0-1
12:00
Armadale SC U20
4-1
FloreatAthena U20
HT
2-0
12:00
1 Western Knights U20
2-2
Fremantle City U20
HT
2-0
12:00
Olympic Kingsway U20
2-2
Inglewood United U20
HT
1-1
12:00
Pires U20
7-0
Bayswater U20
HT
5-0
12:00
Balcatta U20
2-4
Stirling Macedonia U20
HT
1-1
20:00
Masitaoka FC
0-1
Nico United
HT
0-1
19:30
1 B71 Sandur
1-1
TB/FCS/Royn
HT
1-1
17:00
Kingsley Westside
3-2
Willip
HT
1-0
16:00
Dianella White Eagles
2-0
Subiaco AFC
HT
1-0
14:00
Mandurah City
0-3
Sorrento F.C.
HT
0-1
14:00
Gosnells City
1-3
Murdoch Uni Melville
HT
0-2
14:00
Rocking ham City
0-0
UWA-Nedlands FC
HT
0-0
14:00
Joondalup United
3-1
Cockburn City
HT
0-1
18:30
FC Abdish-Ata Kant
2-0
FC Talant
HT
0-0
20:00
Ohud Medina Youths
3-1
Al Ahli Jeddah (Youth)
HT
3-0
15:00
INAC (nữ)
0-2
Urawa Red Diamonds (nữ)
HT
0-1
12:00
NTV Beleza (nữ)
2-1
JEF United Ichihara Chiba (nữ)
HT
0-1
17:00
Paro FC
2-2
Transport United FC 1
HT
0-2
13:00
1 Adelaide Vipers
4-2
West Torrens Birkalla
HT
2-2
12:30
Sturt Lions
3-2
Adelaide Cobras FC
HT
0-1
12:30
Playford City Patriots
4-0
Western Strikers SC
HT
2-0
12:30
Fulham United FC
0-2
Salisbury United
HT
0-1
12:30
Adelaide Victory
1-2
West Adelaide SC
HT
1-0
12:30
Adelaide Blue Eagles
1-3
Cumberland United FC
HT
0-1
16:15
St George City FA
2-1
Sydney United
HT
0-1
16:15
1 Manly United
2-1
Wollongong Wolves 1
HT
1-0
16:10
Hills Brumbies
0-2
Blacktown City Demons
HT
0-0
16:00
Western Sydney Wanderers AM
2-5
Marconi Stallions
HT
1-1
16:00
St George Saints
3-1
Sutherland Sharks
HT
2-1
14:30
Spirit FC
0-2
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
HT
0-1
16:40
NWS Spirit FC U20
2-4
APIA Leichhardt Tigers U20
HT
1-2
16:10
Canterbury Bankstown U20
0-1
Bonnyrigg White Eagles U20
HT
0-0
14:00
Blacktown Spartans U20
3-1
Inter Lions U20
HT
1-1
14:00
Dulwich Hill U20
1-1
UNSW FC U20
HT
1-0
14:00
1 Dunbar Rovers FC U20
2-3
Mt Druitt Town Rangers U20 2
HT
1-0
14:00
Macarthur Rams U20
1-1
Bankstown City Lions U20
HT
1-0
14:00
SD Raiders U20
0-1
Northern Tigers U20
HT
0-1
14:00
Hills Brumbies U20
2-0
Blacktown City FC U20
HT
0-0
14:00
St.George Saints U20
5-0
Sutherland Sharks U20 1
HT
1-0
14:00
St George City FA U20
0-3
Sydney United 58 U20
HT
0-3
20:00
Parma U20
1-1
Ascoli Youth
HT
1-0

90phút [1-1], 120phút [1-2],

19:00
Napoli Youth
2-2
Udinese U20
HT
1-0

90phút [2-2], 120phút [2-2], Pen [8-9],

16:00
Benevento (Youth)
1-0
AlbinoLeffe Youth
HT
0-0
15:30
1 Alessandria Youth
3-1
Crotone U19
HT
0-0
20:00
Kenya Police FC
0-1
Tusker
HT
0-1
19:00
Kariobangi Sharks
2-1
Shabana FC
HT
0-1
17:00
Posta Rangers
2-1
Kakamega Homeboyz
HT
0-1
21:00
Maynooth University Town FC
1-4
Gorey Rangers
HT
0-1
20:00
Midleton FC
3-0
St Francis FC
HT
0-0
12:00
Valentine Phoenix Reserves
3-1
Maitland FC Reserves
HT
1-1
15:00
Kingston City
1-2
Western United FC NPL
HT
1-1
12:00
Eastern Lions SC
1-0
Brunswick City
HT
1-0
12:00
North Geelong Warriors
1-2
Werribee City
HT
0-1
17:00
Bnei Yehuda Tel Aviv U19
1-1
Maccabi Petach Tikva U19
HT
0-0
16:30
Hapoel Tel Aviv U19
4-0
Hapoel Haifa U19
HT
2-0
16:20
Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
2-3
Ashdod MS U19
HT
2-1
16:15
Maccabi Netanya U19
2-1
Hapoel Kfar Saba U19
HT
1-0
16:10
1 Hapoel Hadera U19
0-5
Maccabi Haifa U19
HT
0-1
15:00
Hapoel Beer Sheva U19
2-2
Maccabi Tel Aviv Shachar U19
HT
1-1
17:00
Migori Youth
0-0
Gusii FC
HT
0-0
17:00
Mulembe United
2-1
Vihiga Bullets
HT
0-0
12:00
NWS Spirit (nữ)
1-2
Illawarra Stingrays (nữ)
HT
1-0
20:00
FM Fortuna
0-1
Silute
HT
0-1
17:00
DFK Dainava Alytus B
0-0
FK Zalgiris Vilnius B
HT
0-0
16:00
FK Viltis Vilnius
3-1
FK Sirvena
HT
2-1
18:00
Aalborg BK U19
1-1
Nordsjaelland U19
HT
0-1
15:00
Redcliffe PCYC
2-1
Mount Gravatt Hawks
HT
0-0
15:00
North Pine United
3-2
Newmarket SFC 1
HT
1-0
16:00
Perth SC (nữ)
4-0
Subiaco AFC (nữ)
HT
3-0
14:00
NTC Football West (nữ)
1-7
Perth RedStar (nữ)
HT
1-1
19:00
FC Istaravshan
2-1
FC Khatlon
HT
0-0
17:00
1 Lion City Sailors
3-1
Young Lions
HT
2-0
17:00
1 Albirex Niigata FC
1-0
Hougang United FC
HT
1-0
16:30
Farul Constanta (nữ)
1-0
FK Csikszereda Miercurea Ciuc (nữ)
HT
1-0
16:00
Perth Glory (Youth)
0-1
Perth RedStar
HT
0-0
14:00
Western Knights
0-3
Fremantle City
HT
0-1
14:00
Balcatta FC
0-3
Stirling Macedonia
HT
0-1
14:00
Armadale SC
3-0
Floreat Athena 1
HT
2-0
20:00
FC Onor
2-3
Alashkert B Martuni
HT
0-0
19:00
Tindastoll Neisti (nữ)
1-2
Thor KA Akureyri (nữ)
HT
1-2
19:00
ZNK Hajduk Split (nữ)
2-0
Dinamo Maksimir (nữ)
HT
1-0
17:00
Wisla Krakow (Youth)
2-3
Odra Opole Youth
HT
0-0
17:00
Warta Poznan Youth
1-0
Rakow Czestochowa (Youth)
HT
0-0
17:00
Jagiellonia Bialystok (Youth)
2-1
Korona Kielce U19
HT
0-0
19:00
Banik Ostrava (nữ)
1-2
Pardubice (nữ)
HT
0-1
19:00
Sparta Praha (nữ)
1-3
Slavia Praha (nữ)
HT
0-3
16:00
Horni Herspice (nữ)
0-2
FC Viktoria Plzen (nữ)
HT
0-2
19:00
La Passe
1-2
Foresters FC
HT
0-1
12:15
Cooma Tigers
0-3
Gungahlin United
HT
0-1
12:00
OConnor Knights
2-1
Canberra Olympic
HT
1-0
17:30
Panaderia Pulido
1-1
Lanzarote
HT
0-1
20:00
MFK Topolcany (nữ)
1-3
AS Trencin (nữ)
HT
1-2
16:00
Spartak Trnava (nữ)
0-5
TJ Spartak Myjava(nữ)
HT
0-0
16:00
Dukla Banska Bystrica (nữ)
3-3
MFK Ruzomberok (nữ)
HT
0-0
16:10
Macarthur Rams
0-2
Bankstown City Lions
HT
0-0
16:00
Blacktown Spartans
3-2
Inter Lions
HT
0-1
16:00
SD Raiders FC
3-0
Northern Tigers
HT
2-0
16:00
Dunbar Rovers FC
0-1
Mt Druitt Town Rangers FC
HT
0-0
16:00
1 Dulwich Hill SC
2-4
University NSW
HT
1-2
14:10
Canterbury Bankstown FC
1-1
Bonnyrigg White Eagles 1
HT
0-0
13:30
Hake Ya Dong in Sydney City
0-4
Bulls Academy
HT
0-2
20:00
Flambeau du Centre
2-0
Vitalo
HT
1-0
20:00
Lokomotiv Vitebsk (nữ)
12-1
Dyussh Polesgu (nữ)
HT
6-1
18:00
Smorgon (nữ)
0-2
Dinamo Brest (nữ)
HT
0-0
18:00
1 FK Minija
1-1
NFA Kaunas
HT
1-0
17:00
2 Garr and Ava
0-1
FK Riteriai
HT
0-1
20:00
1 Davao Aguilas
1-1
Taguig 1
HT
0-1
17:15
Stallions FC
6-1
Mendiola FC
HT
1-0
14:30
FC Meralco Manila
3-1
Garelli United
HT
1-0
20:00
Naftan Novopolock
2-1
Dnepr Mogilev
HT
0-0
19:30
Samgurali Tskh
4-0
Samtredia
HT
4-0
21:00
Enskede IK
1-1
IK Sleipner
HT
0-0
20:00
Ytterhogdal IK
0-1
Tegs SK
HT
0-1
20:00
Taftea IK
1-0
Gottne IF
HT
1-0
20:00
Jonsereds IF
2-0
Laholms FK
HT
1-0
20:00
IFK Berga
4-1
Osterlen FF
HT
2-0
19:00
2 Skiljebo SK
0-2
Hudiksvalls ABK
HT
0-2
19:00
Motala AIF FK
3-3
Stenungsunds IF
HT
0-2
19:00
Kumla
0-2
Grebbestads IF
HT
0-1
19:00
Froso IF
3-2
IF Algarna
HT
2-1
19:00
Simrishamn
0-1
Nosaby IF
HT
0-0
19:00
Husqvarna
2-1
IK Tord
HT
1-1
18:30
Savedalens IF
3-3
Ockero
HT
2-2
18:00
Lucksta IF
4-0
IFK Lulea
HT
1-0
18:00
FC Gute
2-0
Sandvikens AIK FK
HT
1-0
18:00
IFK Ostersunds
1-2
Bodens BK
HT
0-1
18:00
Huddinge IF
0-2
FC Nacka Iliria
HT
0-1
17:00
Kiruna FF
0-3
Skelleftea FF
HT
0-1
17:00
Qviding FIF
5-1
Landvetter IS
HT
1-1
21:00
St Gallen (nữ)
5-0
FC Luzern (nữ)
HT
2-0
17:30
Grasshopper (nữ)
3-0
Aarau (nữ)
HT
2-0
13:30
NGU Nagoya (nữ)
0-0
Orca Kamogawa FC (nữ)
HT
0-0
12:00
Setagaya Sfida (nữ)
4-0
Speranza Takatsuki(nữ)
HT
2-0
21:00
FC Paradiso
2-0
Bavois
HT
1-0
21:00
FC Sion U21
6-2
La Chaux-de-Fonds
HT
2-0
20:00
JIPPO
2-0
KaPa
HT
0-0
19:00
1 TPS Turku
1-4
KTP Kotka
HT
1-2
16:15
Broadbeach United
5-0
Moreton City II
HT
3-0
15:00
SWQ Thunder
0-2
Eastern Suburbs Brisbane
HT
0-1
15:00
Caboolture FC
3-0
Ipswich City
HT
2-0
19:00
Union Neumunster
4-1
MTSV Hohenwestedt
HT
2-1
19:00
SV Eichede
1-1
VfR Neumunster
HT
0-0
19:00
SV Preussen 09 Reinfeld
5-2
Oldenburger SV
HT
1-1
20:00
PAOK Saloniki U19
4-1
PAS Giannina U19
HT
3-1
19:00
AE Kifisias U19
0-3
Olympiakos Piraeus U19
HT
0-0
17:15
AEK Athens U19
2-4
Panathinaikos U19
HT
1-2
16:00
PAS Lamia U19
0-3
Panserraikos U19
HT
0-2
16:00
Atromitos U19
1-2
OFI Crete U19
HT
1-2
15:00
Panaitolikos U19
1-1
Aris Thessaloniki U19
HT
0-0
15:00
Asteras Tripolis U19
2-2
Volos Nps U19 1
HT
2-2
20:00
Sabail
0-3
FC Neftci Baku
HT
0-0
20:00
Sabah FK Baku
2-0
Standard Sumgayit
HT
1-0
20:00
FK Kapaz Ganca
0-1
Zira FK
HT
0-0
14:00
Wuhan Jianghan (nữ)
1-0
Beijing Yuhong Xiushan (nữ)
HT
0-0
14:00
Shandong Ticai (nữ)
2-2
Jiangsu Wuxi (nữ)
HT
2-1
14:00
Changchun Masses Properties (nữ)
3-3
Guangdong Meizhou (nữ)
HT
2-1
18:00
Allerod (nữ)
1-3
Naesby BK (nữ)
HT
0-0
17:20
NRB Teleghma U21
3-2
MC EI Eulma U21 1
HT
2-1
17:20
SKAF Khemis Miliana U21
2-3
RC Kouba U21 1
HT
1-1
17:10
ES Mostaganem U21
1-0
SC Mecheria U21
HT
0-0
17:00
ESM Kolea U21
3-2
MCB Oued Sly U21 1
HT
1-1
17:00
1 Olympique Medea U21
4-8
WA Mostaganem U21
HT
2-3
17:00
MSP Batna U21
2-2
JS Bordj Menaiel U21
HT
0-1
17:00
AS Khroub U21
0-1
Olympique Akbou U21
HT
0-0
17:00
IB Khemis El Khechna U21
5-1
CA Batna U21
HT
2-1
20:30
SR Donaufeld Wien
2-2
Traiskirchen
HT
0-1
20:00
TS Galaxy
1-0
Orlando Pirates
HT
0-0
20:00
Supersport United
2-0
Moroka Swallows
HT
2-0
20:00
Stellenbosch FC
0-1
Mamelodi Sundowns
HT
0-0
20:00
Sekhukhune United
0-1
AmaZulu
HT
0-1
20:00
Royal AM
0-0
Chippa United
HT
0-0
20:00
Kaizer Chiefs
0-0
Polokwane City FC
HT
0-0
20:00
Lamontville Golden Arrows
1-1
Cape Town Spurs
HT
0-1
20:00
Cape Town City
3-1
Richards Bay
HT
1-0
17:00
Hualien (nữ)
1-5
Hang Yuan FC (nữ)
HT
0-1
15:00
Taichung Blue Whale (nữ)
3-2
Taipei Xiongzan (nữ)
HT
0-2
14:00
Kaohsiung Sunny Bank (nữ)
0-0
Inter Taoyuan FC (nữ)
HT
0-0
18:00
AS Roma U20
4-1
Bologna U20
HT
2-1
18:00
Inter Milan U20
2-0
Atalanta U20
HT
1-0
18:00
Empoli U20
0-0
Lazio U20
HT
0-0
16:00
Frosinone U20
0-0
Juventus U20
HT
0-0
20:00
Naft Misan
0-1
Al Talaba
HT
0-0
19:00
FC Espoo
4-1
VJS Vantaa B
HT
1-0
19:00
2 Peimari United
1-1
SalPa II
HT
1-0
19:00
TP-49
3-3
Pato
HT
1-2
18:15
ToTe
2-0
PPJ/Ruoholahti
HT
2-0
18:15
1 Ponnistus
0-4
MPS Atletico Malmi
HT
0-2
17:00
OsPa
4-0
KePS
HT
3-0
19:10
Almirante Brown U20
2-1
CA Brown de Adrogue U20
HT
0-1
19:00
All Boys U20
0-3
Arsenal de Sarandi U20 1
HT
0-1
18:00
Solrod (nữ)
0-1
Vildbjerg SF (nữ)
HT
0-0
13:00
Kochi United
0-1
Rayluck Shiga
HT
0-0
18:00
Poland (nữ) U17
2-2
France (nữ) U17
HT
1-2
19:00
Roskilde
0-0
Middelfart G og
HT
0-0
19:00
Aarhus Fremad
2-0
Esbjerg
HT
0-0
19:00
Brabrand
2-1
Skive IK
HT
2-1
18:45
FA 2000
2-1
Fremad Amager
HT
1-1
14:00
Tai Chung FC
1-1
Wofoo Tai Po
HT
0-1
14:00
Southern District
0-3
Kitchee
HT
0-1
13:00
Paju Citizen FC
1-1
Yangpyeong
HT
0-0
13:00
Hwaseong FC
1-0
Ulsan Citizens
HT
0-0
13:00
Changwon City
2-2
Siheung City
HT
2-2
12:00
Busan Transportation Corporation
2-1
Pocheon FC
HT
0-1
20:00
Vittsjo GIK (nữ)
1-2
IFK Norrkoping DFK (nữ)
HT
1-1
20:00
AIK Solna (nữ)
1-2
BK Hacken (nữ)
HT
0-0
20:00
KuPs (nữ)
3-1
Honka Espoo (nữ)
HT
2-0
20:00
Jyvaskylan Pallokerho (nữ)
0-0
Ilves Tampere (nữ)
HT
0-0
18:00
PK Keski Uusimaa (nữ)
1-3
Aland United (nữ)
HT
1-3
20:00
Santarritense U20
1-6
Inter De Minas U20
HT
0-2
20:30
Havelse
1-2
SV Drochtersen/Assel
HT
1-0
20:30
1 ETSV Weiche Flensburg
0-2
Eintracht Norderstedt
HT
0-0
20:30
Phonix Lubeck
3-4
Bremer SV
HT
0-0
20:30
SV Meppen
3-1
FC Teutonia 05
HT
1-1
20:30
TuS Blau-Weiss Lohne
0-2
Oldenburg
HT
0-1
20:30
Holstein Kiel II
3-3
FC Kilia Kiel
HT
1-2
20:30
Eimsbutteler TV
0-2
SSV Jeddeloh
HT
0-1
20:00
Kickers Offenbach
0-3
TSV Steinbach Haiger
HT
0-2
19:00
Wuppertaler
1-1
Duren
HT
0-1
19:00
TSV Buchbach
5-2
TSV Aubstadt
HT
2-1
19:00
TSG Balingen
4-3
Hessen Kassel
HT
3-0
19:00
Eintracht Bamberg
2-1
Bayern Munchen (Youth)
HT
0-0
19:00
Bahlinger
2-2
TSV Schott Mainz
HT
1-2
19:00
Wiedenbruck
1-1
SV Lippstadt
HT
1-1
19:00
Viktoria Aschaffenburg
4-4
SpVgg Ansbach
HT
1-2
19:00
Wegberg-Beeck
1-2
Gutersloh
HT
0-1
19:00
Astoria Walldorf
0-0
Eintracht Frankfurt (Youth)
HT
0-0
19:00
Wurzburger Kickers
4-0
DJK Vilzing
HT
3-0
19:00
TuS Koblenz
1-3
FSV Mainz 05 (Youth)
HT
1-1
19:00
SV Rodinghausen
1-0
Fortuna Koln
HT
1-0
19:00
VfB Stuttgart II
2-0
TSG Hoffenheim (Youth)
HT
1-0
19:00
SC Paderborn 07 II
1-1
Rot-Weiss Oberhausen
HT
0-0
19:00
Schweinfurt 05 FC
3-1
SpVgg Bayreuth
HT
2-0
19:00
Nurnberg (Youth)
4-0
SV Schalding Heining
HT
2-0
19:00
FSV Frankfurt
4-0
SG Barockstadt
HT
2-0
19:00
Monchengladbach AM.
3-3
Bocholt FC
HT
1-1
19:00
Freiberg
3-1
Vfr Aalen
HT
3-0
19:00
Alemannia Aachen
2-0
SSVg Velbert 1
HT
1-0
19:00
Wacker Burghausen
4-1
FC Augsburg II
HT
3-0
19:00
FC 08 Hombrug
3-0
Stuttgarter Kickers
HT
1-0
17:00
Koln Am
3-2
Fortuna Dusseldorf (Youth)
HT
2-0
20:00
Nebitchi
2-0
HTTU Asgabat
HT
0-0
19:45
Sagadam FK
3-0
FC MERW
HT
0-0
19:00
Arkadag FK
6-0
Energetik Mary
HT
0-0
19:00
FC Altyn Asyr
1-0
Kopetdag Asgabat
HT
0-0
18:30
Club Brugge (nữ)
0-2
Anderlecht (nữ)
HT
0-0
15:15
FC Melbourne Srbija
1-2
North Sunshine Eagles
HT
0-1
15:00
Altona City
1-1
Brunswick Juventus
HT
0-1
12:15
Pascoe Vale SC
3-0
Goulburn Valley Suns
HT
1-0
12:00
Nunawading City
1-0
Box Hill United SC
HT
0-0
12:00
Boroondara
3-2
Essendon Royals
HT
1-1
12:00
1 Doveton
2-1
Beaumaris
HT
1-1
12:30
Western Springs AFC
1-1
Eastern Suburbs Auckland
HT
0-0
12:00
Melville United
1-0
Bay Olympic
HT
1-0
17:10
Dnipro-1 U21
0-2
FC Shakhtar Donetsk U21
HT
0-2
17:00
FC Vorskla U21
2-1
Obolon Kiev U21
HT
0-0
17:00
Veres Rivne U21
0-0
PFC Oleksandria U21
HT
0-0
17:00
Rukh Vynnyky U21
3-2
Chernomorets Odessa U21
HT
2-0
17:00
FC Mynai U21
2-0
Kolos Kovalivka U21 1
HT
1-0
17:00
Metalist 1925 Kharkiv(U21)
0-0
Polissya Zhytomyr U21
HT
0-0
17:00
LNZ Cherkasy U21
0-3
Zorya U21
HT
0-2
17:00
Dinamo KyivU21
6-1
Kryvbas U21
HT
4-1
12:30
Adelaide University SC
2-1
The Cove FC
HT
1-1
12:30
Noarlunga United
3-0
Adelaide Hills
HT
3-0
21:00
VIFK
0-5
Klubi 04 Helsinki
HT
0-0
20:00
1 Poxyt
0-3
Honka Espoo
HT
0-1
20:00
KPV
1-0
KuPS (Youth)
HT
0-0
20:00
HJS Akatemia
1-1
Vantaa
HT
0-0
20:00
EPS Espoo
2-0
Jazz Pori
HT
2-0
19:00
Mypa
2-3
Kiffen Helsinki
HT
1-1
19:00
RoPS Rovaniemi
4-2
FC Vaajakoski
HT
2-0
20:10
Boavista U19
0-1
Rio Ave U19
HT
0-1
17:00
Vitoria SC Guimaraes U19
1-0
SC Farense U19
HT
1-0
17:00
Sporting Lisbon U19
2-2
FC Famalicao U19
HT
1-0
16:30
Viimsi JK (nữ)
2-0
FC Lootos Polva (nữ)
HT
0-0
16:30
JK Tallinna Kalev (nữ)
2-3
Tammeka Tartu (nữ)
HT
1-3
16:30
Tallinna FC Ararat (nữ)
3-3
JK Tabasalu (nữ)
HT
3-1
20:00
Olimpia Zambrow
3-1
KS Legionovia Legionowo
HT
1-1
20:00
Gornik Polkowice
2-0
Lechia Zielona Gora
HT
0-0
19:00
Gornik II Zabrze
2-1
Karkonosze Jelenia Gora
HT
1-0
19:00
Cartusia
5-2
Unia Solec Kujawski
HT
3-1
19:00
KS Pogon Nowe Skalmierzyce
3-1
MKS Notec Czarnkow
HT
1-0
19:00
KP Starogard Gdanski
1-5
KTS-K Luzino
HT
0-2
18:00
Unia Swarzedz
4-0
Flota Swinoujscie
HT
1-0
18:00
Dobre Miasto
1-0
MLKS Znicz Biala Piska
HT
1-0
18:00
Podhale Nowy Targ
5-1
Sokol Sieniawa 1
HT
2-1
18:00
KS Raszyn
0-4
MKS Piaseczno
HT
0-0
17:00
2 KS Wieczysta Krakow
1-0
Swidniczanka Swidnik
HT
1-0
17:00
Vineta Wolin
2-3
Sokol Kleczew
HT
1-0
17:00
Legia Warszawa B
1-0
Wikielec
HT
0-0
16:00
Wisla Krakow II
2-0
Dalin Myslenice
HT
0-0
16:00
Wierna Malogoszcz
2-3
Klimontowianka Klimontow
HT
1-0
16:00
Sparta Katowice
2-0
Znicz Klobuck
HT
1-0
16:00
GKS Kolbudy
1-8
Baltyk Gdynia
HT
0-3
17:00
Real Betis U19
2-0
Las Palmas U19
HT
1-0
17:00
Mallorca U19
2-0
Bilbao U19
HT
1-0
15:30
FC Rokycany
4-0
TJ Klatovy
HT
1-0
19:30
Kamuzu Barracks
0-0
Moyale Barracks
HT
0-0
19:30
Nyasa Big Bullets FC
2-0
Mzuzu City Hammers
HT
1-0
19:30
Creck SC
1-0
FOMO FC
HT
1-0
16:00
Queensland Lions SC
1-1
Gold Coast Knights
HT
0-1
15:00
Redlands United FC
0-4
Peninsula Power
HT
0-2
14:00
Brisbane City
0-4
Brisbane Olympic United FC
HT
0-4
20:00
Hutteen U23
0-0
Al Ittihad Aleppo U23 1
HT
0-0
15:30
Wuhan Juxing Shanyao
2-5
Qingdao Chasing Youth
HT
0-3
12:30
Jiangsu Nan Dongsheng
2-1
Shanghai Mitsubishi Heavy Industries Fly
HT
0-0
19:30
Dynamo Kyiv
3-1
Kryvbas
HT
2-1
16:15
Brisbane City U23
2-3
Brisbane Olympic FC U23
HT
1-2
14:00
Broadbeach United U23
1-3
Moreton City Excelsior B U23
HT
0-2
13:45
Lions FC U23
3-2
Gold Coast Knights U23
HT
2-1
12:45
Redlands United U23
0-5
Peninsula Power U23
HT
0-1
12:45
Caboolture FC U23
4-3
Ipswich FC U23
HT
2-1
12:45
SWQ Thunder U23
2-4
Eastern Suburbs U23(AUS)
HT
2-3
18:00
Bergheim/Hof (nữ)
1-0
Wacker Innsbruck (nữ)
HT
1-0
17:00
Kremin B Kremenchuk
0-3
Lokomotiv Kyiv
HT
0-2
16:30
1 Kudrivka
1-2
Karpaty Lviv II
HT
0-1
21:00
Belarus U17
2-0
FC Baranovichi 1
HT
1-0
20:00
FK Lida
1-5
Shakhter Soligorsk II
HT
1-1
19:00
Dinamo-2 Minsk
1-2
BATE-2 Borisov
HT
0-1
18:00
Kommunalnik Slonim
2-3
FC Molodechno
HT
0-1
17:00
FC Belshina Babruisk
1-3
Niva Dolbizno
HT
1-0
17:00
Ferencvarosi U19
1-3
Gyori ETO U19
HT
1-1
16:00
III.Keruleti TVE U19
2-4
Paksi SEU19
HT
1-1
21:00
1 Sandefjord B
4-2
Start Kristiansand B
HT
2-0
20:00
Kongsvinger IL B
0-0
Fredrikstad B 1
HT
0-0
19:00
IL Hodd B
0-1
Aalesund FK B
HT
0-0
18:00
Fyllingsdalen
1-1
Innstranden
HT
0-0
20:30
VfR Mannheim
4-0
FV Offenburg
HT
2-0
20:30
Pforzheim
2-2
TSV Essingen
HT
1-1
20:00
Viktoria Griesheim
2-1
Bayern Alzenau
HT
2-0
19:00
SV Heimstetten
4-1
TSV Nördlingen 2
HT
2-1
19:00
FC Ismaning
0-0
Kirchheimer SC 1
HT
0-0
19:00
VfR Garching
4-5
FC Deisenhofen
HT
3-4
19:00
ATSV Erlangen
1-1
TSV Kornburg
HT
0-0
19:00
Eintracht Stadtallendorf
1-1
Waldgirmes
HT
0-0
19:00
TUS Mechtersheim
3-3
Engers
HT
2-3
19:00
FSV Optik Rathenow
0-4
TSG Neustrelitz 1
HT
0-2
18:15
Budissa Bautzen
2-2
VFC Plauen
HT
1-1
18:00
FC Anker Wismar
4-1
SC Staaken
HT
1-1
13:15
Hume City U23
0-0
Dandenong Thunder U23
HT
0-0
15:00
Kingsley Westside Reserves
2-1
Gwelup Croatia SC Reserves
HT
1-1
14:00
Dianella White Eagles Reserves
1-0
Subiaco AFC Reserves
HT
1-0
12:00
Gosnells City Reserves
1-1
Murdoch University Melville FC Reserves
HT
1-0
12:00
Mandurah City FC Reserves
2-5
Sorrento FC Reserves
HT
0-3
12:00
Rockingham City FC Reserves
0-2
UWA-Nedlands FC Reserves
HT
0-2
12:00
Joondalup Utd Reserves
2-1
Cockburn City Reserves
HT
0-0
14:15
Croydon Kings Reserve
0-1
White City FK Beograd Reserves
HT
0-0
13:15
Adelaide Olympic Reserve
3-4
Adelaide City Reserve
HT
3-1
12:15
North Eastern MetroStars Reserve
4-2
Adelaide Comets Reserve
HT
2-0
20:00
IK Oddevold
1-1
IK Brage
HT
0-0
20:00
Degerfors IF
4-1
Orgryte
HT
1-0
18:00
1 Skovde AIK
1-0
Ostersunds FK
HT
0-0
16:00
FK Teplice (nữ)
2-0
Hradec Kralove (nữ)
HT
0-0
18:00
NAPSA Stars
1-2
Nkwazi
HT
1-2
18:30
Brno U19
1-2
Sparta Praha U19
HT
1-2
18:00
Vysocina Jihlava U19
3-0
MFK Karvina U19
HT
1-0
16:00
Tescoma Zlin U19
2-2
Slovacko U19
HT
0-2
16:00
Pardubice U19
1-0
Sigma Olomouc U19
HT
0-0
16:00
Dukla Praha U19
4-0
Banik Ostrava U19
HT
2-0
15:15
Dynamo Ceske Budejovice U19
1-3
Viktoria Plzen U19
HT
0-1
15:00
Mlada Boleslav U19
1-1
Frydek-Mistek U19
HT
0-0
15:00
Slovan Liberec U19
2-2
Slavia Praha U19
HT
1-0
19:00
Turbine Potsdam (nữ)
2-1
Monchengladbach (nữ)
HT
1-0
18:10
Young Boys U19
8-0
St Gallen U19
HT
3-0
15:00
Magpie Magpie
4-2
Across the Waves FC
HT
2-1
20:00
Juve Stabia U19
1-1
Avellino U19
HT
0-0
20:00
Mantova U19
2-2
Virtus Verona U19
HT
2-1
20:00
Pro Vercelli U19
1-1
Modena U19
HT
1-0
19:00
VJS Vantaa (nữ)
4-4
Ilves II (nữ)
HT
1-2
19:00
1 Ilott (nữ)
0-1
EBK Espoo (nữ)
HT
0-1
19:00
Lahti s (nữ)
1-1
TPS Turku (nữ)
HT
1-0
18:00
VIFK Vaasa (nữ)
1-3
Helsinki B (nữ)
HT
0-1
17:00
ONS (nữ)
1-1
KTP Kotka (nữ)
HT
0-0
21:00
Stadlau
4-1
Hellas Kagran
HT
2-0
18:15
Deren FC
1-2
Khangarid Klub
HT
1-2
15:15
FC Ulaanbaatar
4-2
Bayanzurkh Sporting Ilch
HT
1-1
19:00
BK Frem
4-2
Ishoj IF
HT
3-0
19:00
Naesby
3-2
Holbaek
HT
1-1
19:00
Young Boys FD
3-0
SfB Oure
HT
2-0
18:30
VSK Arhus
1-0
BK Avarta
HT
0-0
18:00
IF Lyseng
4-2
Vegar
HT
3-0
18:00
Vanlose
0-3
Holstebro BK
HT
0-0
15:30
1 FK Prepere
1-2
Zivanice
HT
1-0
15:30
SC Znojmo
0-2
Banik Ostrava B
HT
0-1
15:15
Slovan Rosice
1-1
Slovacko II
HT
1-1
15:15
SK Motorlet Praha
3-0
FK Kraluv Dvur
HT
3-0
15:15
TJ Tatran Bohunice
0-4
Frydek-Mistek
HT
0-0
18:00
UD Granadilla Tenerife Sur B (nữ)
2-2
Balears FC (nữ)
HT
0-1
20:00
Sassuolo (nữ)
2-3
Juventus (nữ)
HT
0-2
18:00
1 Nakhon Si United FC
1-1
Rayong FC 1
HT
0-0
19:00
Jizak
2-2
Sirdaryo FA 1
HT
1-0
16:10
Bourges Foot II
2-1
Chateauroux II
HT
1-0
20:00
Retro FC Brasil U20
1-2
Sport Club Recife Youth
HT
1-0
20:00
1 Centro Limoeirense U20
0-7
Atletico Torres PE U20
HT
0-3
20:00
Bikita Minerals FC
2-1
Chegutu Pirates
HT
0-0
20:00
Arenel Movers
0-2
Yadah FC
HT
0-1
20:00
ZPC Kariba
1-1
Highlanders
HT
1-0
20:00
Ngezi Platinum
2-0
Tron
HT
0-0
20:00
Herentals FC
2-0
Bulawayo Chiefs
HT
0-0
20:00
FC Platinum
3-1
Hwange Colliery
HT
0-1
20:45
Caernarfon
3-1
Pen-y-Bont FC
HT
3-0
16:00
Hume City
0-0
Dandenong Thunder
HT
0-0
14:00
St Albans Saints
3-5
Port Melbourne
HT
2-4
12:00
1 Manningham United Blues
1-4
Oakleigh Cannons 1
HT
0-2
19:00
Chernomorets Novorossiysk
0-2
Yenisey Krasnoyarsk
HT
0-2
20:00
Roda JC Kerkrade Reserve
2-0
Vitesse U21
HT
1-0
19:45
NEC U21
1-3
FC Twente/Heracles Academie U21
HT
1-2
18:30
Go Ahead Eagles Reserve
1-4
Feyenoord U21
HT
0-2
17:30
Excelsior Maassluis U21
5-2
USV Hercules U21
HT
4-0
17:00
1 ASV De Dijk U21
2-3
Quick Boys U21
HT
1-1
16:30
Alphense Boys Reserves
2-1
Hollandia U21
HT
1-1
16:30
Dordrecht Reserve
1-9
Willem II Reserves
HT
0-4
15:00
Taringa Rovers
4-4
Ipswich knights SC
HT
2-1
15:00
North Lakes United
7-3
Souths United
HT
2-2
14:00
Samford Ranges
7-2
Bayside United FC
HT
3-1
15:00
FC Ryukyu
2-1
Miyazaki
HT
0-1
12:00
Matsumoto Yamaga FC
1-1
Giravanz Kitakyushu
HT
1-0
12:00
Kataller Toyama
2-0
Osaka FC
HT
1-0
12:00
Nara Club
2-1
FC Gifu
HT
0-1
12:00
AC Nagano Parceiro
1-2
Zweigen Kanazawa FC
HT
1-1
12:00
Kamatamare Sanuki
0-2
Omiya Ardija
HT
0-1
12:00
Grulla Morioka
0-1
Yokohama SCC
HT
0-0
19:00
Naestved HG (nữ)
2-10
Nordsjaelland (nữ)
HT
2-1
18:30
Tartu JK Maag Tammeka
1-2
Paide Linnameeskond
HT
1-1
21:00
Bandon AFC
1-4
Avomdale United
HT
1-3
19:00
Krylya Sovetov Samara (nữ)
1-1
Yenisey Krasnoyarsk (nữ)
HT
1-1
18:00
CSKA Moscow (nữ)
2-0
FK Rostov (nữ)
HT
1-0
16:30
Lokomotiv Moscow (nữ)
2-1
FK Ryazan (nữ)
HT
1-0
16:00
Dynamo Moscow (nữ)
2-1
Zvezda 2005 (nữ) 1
HT
2-0
15:30
Spartak Moscow (nữ)
0-0
Krasnodar FK (nữ)
HT
0-0
20:00
TransINVEST Vilnius
1-3
Siauliai
HT
0-2
18:45
Bashundhara Kings
2-2
Bangladesh Police Club
HT
1-0
17:00
Fortis Limited
0-0
Sheikh Jamal
HT
0-0
16:40
Brunswick Juventus (nữ)
0-4
Heidelberg United (nữ)
HT
0-3
13:00
Bentleigh Greens (nữ)
0-1
Essendon Royals (nữ)
HT
0-0
19:30
Coastal Union
0-3
Azam
HT
0-1
12:45
Kingston City U23
1-3
Western United FC U23
HT
0-1
18:00
MaPs/YJ U20
4-2
VPS Vaasa U20
HT
1-2
17:00
South Coast Flame FC
2-1
Bankstown United FC
HT
0-0
16:00
Western Rage
0-5
Camden Tigers SC
HT
0-2
14:00
Sydney University
2-2
Fraser Park FC
HT
1-2
20:30
Ahly Sfaxien
0-1
ES du Sahel
HT
0-0
20:30
1 HHC Hardenberg
1-2
AFC
HT
0-1
20:30
ACV Assen
3-1
Katwijk
HT
2-1
20:30
Spakenburg
3-0
ADO '20
HT
2-0
20:30
Quick Boys
4-1
GVVV Veenendaal
HT
1-1
20:30
Noordwijk
2-2
Scheveningen
HT
1-1
20:30
FC Lisse
2-1
Koninklijke HFC
HT
1-0
20:30
Kozakken Boys
1-2
De Treffers
HT
0-1
20:30
Jong Sparta Rotterdam (Youth)
2-2
Excelsior Maassluis 1
HT
1-2
20:30
Almere City Youth
0-2
Rijnsburgse Boys
HT
0-1
12:30
Shanghai Shenhua W
1-0
Dalian Professional W
HT
0-0
20:00
Prishtina
5-0
KF Fushe Kosova
HT
1-0
20:00
Gjilani
2-1
KF Drita Gjilan
HT
1-0
20:00
KF Feronikeli
3-2
KF Dukagjini
HT
2-1
20:00
Malisheva
7-4
KF Liria Prizren
HT
1-1
20:00
1 KF Llapi
0-1
KF Ballkani
HT
0-0
12:00
Brindabella Blues FC
2-1
West Canberra Wanderers
HT
2-0
12:00
1 Canberra Juventus
1-3
Anu FC
HT
1-2
12:00
Queanbeyan City
7-0
Wagga City Wanderers
HT
0-0
12:00
Canberra White Eagles
0-3
Belconnen United 1
HT
0-2
17:00
FK Nyva Buzova
1-1
FK Yarud Mariupol 1
HT
0-0
17:00
FC Karpaty Lviv
3-3
FC Livyi Bereh
HT
3-1
17:00
FK Epitsentr Dunayivtsi
1-3
FC Inhulets Petrove
HT
1-2
17:00
Ahrobiznes TSK Romny
3-1
SC Poltava
HT
3-0
16:00
Prykarpattya Ivano Frankivsk
1-0
FC Victoria Mykolaivka
HT
0-0
14:00
Valentine
2-4
Maitland
HT
0-2
20:00
1 Mladost Zdralovi U19
0-1
NK Istra 1961 U19 1
HT
0-0
17:00
ZNK Osijek U19
3-0
HNK Gorica U19
HT
2-0
16:00
HNK Sibenik U19
0-0
Hajduk Split U19
HT
0-0
15:00
Sesvete U19
3-4
NK Rudes U19
HT
1-2
16:30
Hunan Billows
0-3
Shijiazhuang Kungfu
HT
0-0
16:00
ShaanXi Union
1-1
Guangzhou Evergrande
HT
0-1
16:00
Guangzhou Shadow Leopard
0-1
Wuxi Wugou
HT
0-0
14:30
Shenzhen Jixiang
0-1
Nanjing City
HT
0-1
14:30
Langfang City of Glory
1-1
Heilongjiang Lava Spring
HT
0-0
20:00
Lidkopings FK (nữ)
2-2
Gamla Upsala SK (nữ)
HT
1-2
20:00
Jitex DFF (nữ)
0-2
Mallbackens IF (nữ)
HT
0-1
18:00
Malmo (nữ)
2-1
Sundsvalls DFF (nữ)
HT
1-0
18:00
Orebro Soder (nữ)
1-0
Bollstanas Sk (nữ)
HT
1-0
18:00
Alingsas (nữ)
3-0
Umea IK (nữ)
HT
3-0
19:00
Busoga United
0-3
BUL FC
HT
0-2
19:00
Wakiso Giants FC
0-1
defense forces
HT
0-0
19:00
Vipers
4-1
Mbarara City
HT
3-0
19:00
URA Kampala
1-1
Bright Stars
HT
0-1
19:00
NEC FC Bugolobi
0-2
SC Villa
HT
0-0
19:00
Ma Lu
1-1
Kampala City Council FC
HT
0-1
19:00
Airtel Kitara FC
3-0
Gaddafi FC
HT
1-0
20:00
Rentistas
0-1
CS Cerrito
HT
0-0
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657