Kết quả tỷ số, trực tiếp Burreli vs Pogradeci, 21h00 26/05

Burreli
Kết quả bóng đá Albania Division 2

Burreli vs Pogradeci


21:00 ngày 26/05/2023

Đã kết thúc
Pogradeci
Burreli
2
HT

0 - 1
Pogradeci
1

Trực tiếp kết quả tỷ số Burreli vs Pogradeci & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận Burreli - Pogradeci, thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra tructiep24h.co cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Burreli vs Pogradeci

      41' 0-1     
      1-1  56'    
      2-1  71'    

Tường thuật trận đấu

Số liệu thống kê Burreli vs Pogradeci

Burreli   Pogradeci
2
 
Phạt góc
 
2
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
4
 
Thẻ vàng
 
3
11
 
Tổng cú sút
 
6
6
 
Sút trúng cầu môn
 
1
5
 
Sút ra ngoài
 
5
58%
 
Kiểm soát bóng
 
42%
41%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
59%
86
 
Pha tấn công
 
83
51
 
Tấn công nguy hiểm
 
49
16:00
Italy U16
3-1
Belgium U16
HT
3-1
17:00
Ulsan Hyundai FC
1-0
Yokohama Marinos
HT
1-0
18:00
Geita Gold
0-0
Tanzania Prisons
HT
0-0
15:00
Borneo FC
0-4
Madura United
HT
0-1
17:30
Peninsula Power (nữ)
0-3
Eastern Suburbs SC (nữ)
HT
0-1
17:00
Hindustan Aeronautics Limited
3-0
Uttrakhand
HT
0-0
17:00
Illawarra Stingrays (nữ)
0-0
Gladesville Ravens (nữ)
HT
0-0
16:30
Redlands United FC
4-0
Eastern Suburbs Brisbane
HT
0-0
16:30
Southside Eagles
2-1
Broadbeach United
HT
0-0
16:30
Brisbane Olympic United FC
3-0
Ipswich City
HT
0-0
17:00
Warta Poznan Youth
0-0
Gornik Zabrze (Youth)
HT
0-0
17:15
Brisbane Strikers
4-1
Moreton City II
HT
2-1
17:00
1 Kallithea U19
0-4
Ionikos U19
HT
0-1
14:00
1 Wellington Phoenix Reserve
0-1
Western Suburbs
HT
0-1
17:00
Tondela U19
1-1
Santa Clara U19
HT
1-0
17:30
Gold Coast United
2-2
Rochedale Rovers
HT
1-1
15:30
Gold Coast United U23
2-5
Rochedale Rovers U23
HT
2-2
15:15
Brisbane Strikers U23
2-3
Moreton City Excelsior II U23
HT
0-1
18:00
Skala 1911 Stryi
4-0
Kremin B Kremenchuk
HT
3-0
17:00
Karpaty Lviv II
1-0
FC Trostianets
HT
1-0
16:30
Kudrivka
1-7
UCSA
HT
1-5
16:00
Rukh Lviv II
0-3
Chayka Petropavlovsk Borshchagovka
HT
0-0
18:00
Mladost Lucani U19
2-3
Vojvodina U19
HT
2-2
18:00
Zemun FK U19
2-3
Radnicki Nis U19
HT
1-2
18:00
FK Graficar Beograd U19
3-1
FK Radnicki 1923 U19
HT
0-0
16:00
FK Novi Pazar U19
2-2
Spartak Subotica U19
HT
0-0
15:00
Cukaricki U19
4-0
Partizan Belgrade U19
HT
1-0
17:00
Dynamo Ceske Budejovice U19
1-0
Dukla Praha U19
HT
1-0
16:00
1 Slavia Praha U19
0-2
Sparta Praha U19
HT
0-1
17:00
Champion Maker Club Ajmer
0-8
Brother United FC
HT
0-4
16:30
Western Spirit
2-3
Maroochydore Swans FC
HT
2-2
16:00
West Wallsend SC
1-2
Lambton Jarvis
HT
1-2
16:00
South Cardiff
0-10
Broadmeadow Magic
HT
0-6
15:45
Maitland
8-0
Newcastle Suns
HT
5-0
15:30
Tuggeranong United
1-0
Anu FC
HT
1-0
15:30
OConnor Knights
2-0
Canberra Olympic
HT
1-0
15:30
Belconnen United
2-5
Gungahlin United
HT
1-0
18:15
Khoromkhon Club
4-1
Khovd
HT
1-0
15:15
Khangarid Klub
3-1
SP Falcons
HT
0-1
18:00
Navbahor Namangan B
5-0
Andijan FA
HT
3-0
17:30
Seoul E-Land FC
0-1
FC Seoul
HT
0-0
17:30
Ansan Greeners FC
0-1
Suwon Samsung Bluewings
HT
0-0
17:00
Jeju United
1-1
Cheonan City
HT
0-0

90phút [1-1], 120phút [2-2], Pen [4-3],

17:00
Gyeongnam FC
1-0
Jeonnam Dragons
HT
1-0
17:00
FC Anyang
0-0
Gimpo FC
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [0-1],

17:00
Incheon United
1-0
Gimhae City
HT
0-0
17:00
Gimcheon Sangmu FC
2-2
Busan I Park
HT
1-1

90phút [2-2], 120phút [3-2],

17:00
Gangwon FC
1-1
Hwaseong FC
HT
0-0

90phút [1-1], 120phút [3-1],

17:00
Daegu FC
1-1
Chungbuk Cheongju
HT
0-1

90phút [1-1], 120phút [1-2],

17:00
Seongnam FC
1-0
Suwon FC
HT
0-0
17:00
Mokpo City
1-2
Bucheon FC 1995
HT
1-0
17:00
Jinju Citizen
0-2
Daejeon Citizen
HT
0-1
18:00
Irəvan FK
2-6
Samaxı FC
HT
1-3
15:15
Guangdong Sports Lottery W
0-2
Yunnan Jiashijing W
HT
0-2
15:15
Dalian Professional W
0-0
Tianjin Shengde (nữ)
HT
0-0
13:00
Wuhan Three Towns Martial Arts (nữ)
1-2
Liaoning Shenbei Hefeng (nữ)
HT
0-1
13:00
Guangxi Pingguo Beinong W
1-0
Qingdao West (nữ)
HT
1-0
16:00
CS Dinamo Bucuresti U19
2-1
FC Ceahlaul Piatra Neamt U19
HT
0-0
18:00
NK Varazdin U19
2-2
Dinamo Zagreb U19
HT
0-0
17:00
Famalicao (nữ)
1-2
Racing Power (nữ)
HT
1-1
17:00
V-Varen Nagasaki
1-0
Jubilo Iwata
HT
0-0
17:00
Omiya Ardija
0-2
Nagoya Grampus
HT
0-1
17:00
Kagoshima United
0-1
Tokyo Verdy
HT
0-1
17:00
Ban Di Tesi Iwaki
0-2
Albirex Niigata
HT
0-1
17:00
Imabari FC
1-1
Vissel Kobe
HT
1-1

90phút [1-1], 120phút [1-2],

17:00
Giravanz Kitakyushu
1-2
Machida Zelvia
HT
0-0
17:00
Azul Claro Numazu
1-3
Consadole Sapporo
HT
0-1
17:00
Yokohama SCC
0-4
FC Tokyo
HT
0-2
17:00
Matsumoto Yamaga FC
1-1
Avispa Fukuoka
HT
1-0

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [2-4],

16:30
Vanraure Hachinohe FC
1-1
Kashima Antlers 1
HT
1-0

90phút [1-1], 120phút [1-2],

16:00
Grulla Morioka
0-1
Cerezo Osaka
HT
0-0
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657