Kết quả tỷ số, trực tiếp Al Qaisoma vs Al-Arabi(KSA), 19h35 12/02

Al Qaisoma
Kết quả bóng đá Hạng 1 Ả rập Xê út

Al Qaisoma vs Al-Arabi(KSA)


19:35 ngày 12/02/2024

Đã kết thúc
Al-Arabi(KSA)
Al Qaisoma
0
HT

0 - 0
Al-Arabi(KSA)
0

Trực tiếp kết quả tỷ số Al Qaisoma vs Al-Arabi(KSA) & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận Al Qaisoma - Al-Arabi(KSA), thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra tructiep24h.co cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Tường thuật trận đấu

Số liệu thống kê Al Qaisoma vs Al-Arabi(KSA)

Al Qaisoma   Al-Arabi(KSA)
3
 
Phạt góc
 
5
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
1
 
Thẻ vàng
 
1
7
 
Tổng cú sút
 
19
2
 
Sút trúng cầu môn
 
6
5
 
Sút ra ngoài
 
13
29%
 
Kiểm soát bóng
 
71%
33%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
67%
78
 
Pha tấn công
 
127
44
 
Tấn công nguy hiểm
 
98
03:00
Arsenal
4-1
Newcastle United
HT
2-0
00:30
AFC Bournemouth
0-1
Manchester City
HT
0-1
22:00
Aston Villa
4-2
Nottingham Forest
HT
3-1
22:00
Manchester United
1-2
Fulham
HT
0-0
22:00
Crystal Palace
3-0
Burnley 1
HT
0-0
22:00
1 Brighton Hove Albion
1-1
Everton
HT
0-0
03:00
Almeria
2-2
Atletico Madrid
HT
1-1
00:30
Alaves
1-1
Mallorca
HT
0-0
22:15
Barca
4-0
Getafe
HT
1-0
00:30
Bayern Munchen
2-1
RB Leipzig
HT
0-0
21:40
Monchengladbach
5-2
VfL Bochum
HT
2-0
21:30
Werder Bremen
1-1
Darmstadt
HT
1-1
21:30
Union Berlin
2-2
Heidenheimer
HT
2-1
21:30
VfB Stuttgart
1-1
FC Koln
HT
0-0
02:45
Genoa
2-0
Udinese 1
HT
2-0
00:00
Salernitana
0-2
Monza
HT
0-0
21:00
Sassuolo
2-3
Empoli
HT
0-1
03:00
Strasbourg
0-3
Stade Brestois
HT
0-2
22:59
Lorient
0-1
Nantes
HT
0-0
19:15
Hà Nội FC
3-1
TP.HCM FC 1
HT
1-0
18:00
Bình Định
2-1
Nam Định FC
HT
1-1
12:00
Tokyo Verdy
1-2
Yokohama Marinos
HT
1-0
12:00
Kashiwa Reysol
1-1
Kyoto Sanga
HT
0-0
13:00
Shonan Bellmare
1-2
Kawasaki Frontale
HT
1-1
13:00
1 Machida Zelvia
1-1
Gamba Osaka
HT
1-0
13:00
Cerezo Osaka
2-2
FC Tokyo
HT
1-1
12:00
Avispa Fukuoka
0-0
Consadole Sapporo
HT
0-0
12:00
Sagan Tosu
1-2
Albirex Niigata
HT
1-1
10:40
Portland Timbers
4-1
Colorado Rapids
HT
4-0
08:30
St. Louis City
1-1
Real Salt Lake
HT
0-0
08:30
Houston Dynamo
1-1
FC Kansas City
HT
0-0
08:30
FC Dallas
2-1
San Jose Earthquakes
HT
1-1
08:30
Austin FC
1-2
Minnesota United FC
HT
0-1
07:40
Orlando City
0-0
Montreal Impact
HT
0-0
07:40
Philadelphia Union
2-2
Chicago Fire
HT
0-1
07:40
DC United
3-1
New England Revolution 1
HT
1-0
07:40
Charlotte FC
1-0
New York City FC
HT
1-0
04:50
Los Angeles FC
2-1
Seattle Sounders
HT
1-0
02:10
Columbus Crew
1-0
Atlanta United
HT
1-0
13:00
2 Melbourne Victory
0-1
Central Coast Mariners 1
HT
0-0
13:00
Newcastle Jets
2-2
FC Macarthur
HT
0-0
17:45
Perth Glory
0-0
Wellington Phoenix
HT
0-0
15:45
1 Adelaide United
1-2
Western Sydney
HT
0-2
13:40
Sydney FC
1-1
Melbourne City
HT
1-0
05:00
Uruguay (nữ)
1-3
Ecuador (nữ)
HT
0-2
01:30
Slovenia (nữ)
0-1
Finland (nữ)
HT
0-1
01:00
Netherlands (nữ) U19
3-0
Germany (nữ) U19
HT
0-0
01:00
Czech (nữ)
1-2
nữ Hàn Quốc
HT
0-1
22:00
England (nữ) U19
2-3
France (nữ) U19
HT
2-1
22:00
Algeria (nữ)
2-0
Burkina Faso (nữ)
HT
0-0
20:30
India (nữ)
2-0
China Hong Kong (nữ)
HT
1-0
20:30
Switzerland (nữ) U17
1-1
Germany (nữ) U17
HT
0-0
20:05
nữ Philippines
0-2
Scotland (nữ)
HT
0-2
20:00
Sweden (nữ) U19
0-0
Denmark (nữ) U19
HT
0-0
19:00
Wales (nữ) U19
2-5
Scotland (nữ) U19
HT
0-0
18:00
Turkey (nữ) U19
0-1
Slovakia (nữ) U19
HT
0-0
18:00
1 Norway (nữ) U19
0-1
Italy (nữ) U19
HT
0-0
15:00
Russia (nữ) U19
2-1
Serbia (nữ) U19
HT
0-1
15:00
Kosovo (nữ)
3-0
Estonia (nữ)
HT
3-0
07:30
Barcelona Guayaquil
1-2
SD Quito
HT
1-1
07:30
Barcelona SC(ECU)
1-2
Sociedad Deportivo Quito
HT
1-1
00:00
Atlantis
0-2
JaPS
HT
0-2
23:30
Luders Dov
1-1
Neuberg
HT
0-0
22:59
CK United FC U20
4-2
Wexford FC U20
HT
2-2
22:59
Ceske Budejovice B
2-1
Banik Most-Sous
HT
2-0
22:30
NK Bilje
1-4
ND Gorica
HT
0-3
22:30
FK Graffin Vlasim
3-0
Chrudim
HT
1-0
22:30
SC Znojmo
4-0
Stara Rise
HT
0-0
22:00
Haugesund
3-1
Bryne
HT
1-1
22:00
USV St. Anna
2-1
SV Wildon
HT
1-0
22:00
Jiskra Usti nad Orlici
3-2
Vrchovina
HT
0-0
21:10
AIK Solna (nữ)
2-0
Trelleborgs FF (nữ)
HT
0-0
21:00
Dinamo Minsk
2-1
FK Isloch Minsk
HT
1-1
21:00
Alania Vladikavkaz
0-0
Chernomorets Novorossiysk
HT
0-0
21:00
CSKA Moscow
1-2
Dynamo Moscow
HT
0-0
21:00
Lyn (nữ)
1-1
Fortuna Alesund (nữ)
HT
0-1
21:00
Start Kristiansand
1-7
Egersunds IK
HT
1-3
21:00
Zdar nad Sazavou
1-0
Hlinsko
HT
1-0
21:00
SV Wienerberger
3-3
ASV Vosendorf
HT
0-0
21:00
Nordstrand
1-4
FK Arendal
HT
1-1
21:00
Torslanda IK
1-2
Ahlafors IF
HT
0-0
21:00
Trenkwalder Admira (Youth)
0-5
SV Leobendorf
HT
0-0
21:00
TOP-54 Biala Podlaska
0-4
Pogon Grodzisk Mazowiecki
HT
0-2
21:00
NK Primorje
1-5
NK Brinje Grosuplje
HT
0-0
21:00
Viking
1-0
Tromso IL
HT
1-0
20:30
FC 08 Hombrug
3-1
Eintracht Frankfurt (Youth)
HT
2-1
20:30
Rostov FK
3-1
Lokomotiv Moscow
HT
0-0
20:30
IFK Norrkoping DFK (nữ)
3-2
Husqvarna (nữ)
HT
2-0
20:30
1 FC Minsk
0-1
BATE Borisov
HT
0-1
20:30
Riga FC
3-1
Roskilde
HT
0-0
20:15
FC Vaajakoski
0-0
Jyvaskyla JK
HT
0-0
20:15
Shakhter Soligorsk
3-4
Dinamo Brest
HT
0-1
20:15
Jyvaskyla JK
0-0
FC Vaajakoski
HT
0-0
20:10
Rakow Czestochowa 2
3-2
Lechia Tomaszow Mazowiecki
HT
0-0
20:10
Elana Torun
1-1
Pelikan Lowicz
HT
1-0
20:00
FK Pohronie
1-1
FK Podkonice
HT
0-0
20:00
Brann 2
1-4
Viking B
HT
0-0
20:00
Stuttgarter Kickers
2-0
Wurzburger Kickers
HT
1-0
20:00
Brno
3-1
Sigma Olomouc B
HT
2-1
20:00
GKS Belchatow
6-2
Warta Dzialoszyn
HT
3-0
20:00
Metta/LU Riga
0-1
Siauliai
HT
0-0
20:00
TJ Spartak Myjava
0-2
Vyskov
HT
0-2
20:00
Eger SE
3-1
FTC Filakovo
HT
0-0
20:00
Mjondalen IF
3-1
Honefoss BK
HT
1-0
20:00
Sandvikens IF
5-0
IFK Stocksund
HT
1-0
20:00
Uhersky Brod
1-1
FC Vsetin
HT
0-0
20:00
Andelsbuch
0-1
SC Sopron
HT
0-0
20:00
Slavia Kromeriz
2-0
Zlin B
HT
0-0
20:00
Hobro IK 2
0-2
Vegar
HT
0-1
20:00
Wiener Viktoria
2-1
SV Donau
HT
0-0
20:00
SG Sonnenhof Grossaspach
4-1
FSV Mainz 05 (Youth)
HT
0-0
19:45
Vasalunds IF
1-2
FC Stockholm Internazionale
HT
0-0
19:45
Pitea IF
1-2
Umea FC
HT
0-1
19:30
MFK Vranov nad Topou
3-2
Slavoj Trebisov
HT
1-1
19:30
2 Slavia Mozyr
1-1
Volna Pinsk 2
HT
0-1
19:15
Banik Ostrava B
0-0
Gornik II Zabrze
HT
0-0
19:00
Lunds BK
1-0
Hassleholms IF
HT
1-0
19:00
TJ Tatran Bohunice
5-0
Slavoj Polna
HT
1-0
19:00
Wacker Burghausen
2-1
SV Schalding Heining
HT
1-0
19:00
FC Rosengard
2-1
IFK Trelleborg
HT
0-0
19:00
OK castkovce
1-4
MSK Puchov
HT
0-0
19:00
Ngezi Platinum
2-0
Dynamos FC
HT
1-0
19:00
Tarup Paarup IF
1-1
Naesby
HT
0-1
19:00
Valasske Mezirici
6-5
Nove Sady
HT
0-0
19:00
Aritma Praha
1-0
FK Kraluv Dvur
HT
0-0
19:00
FC Memmingen
2-1
TSV Schwaben Augsburg
HT
0-0
19:00
NK Nafta
0-0
NK Polet Sv Martin
HT
0-0
19:00
Hodmezovasarhely FC
4-0
CA Oradea
HT
0-0
19:00
FK Gornji Rahic
1-1
Sloboda
HT
1-0
19:00
Assyriska
1-1
Enskede IK
HT
0-1
19:00
SAK Klagenfurt
2-2
Wolfsberger AC Amateure
HT
2-1
19:00
IFK Kalmar (nữ)
0-7
Vaxjo (nữ)
HT
0-0
19:00
FK Epitsentr Dunayivtsi
0-0
Kudrivka
HT
0-0
19:00
Stabaek (nữ)
2-0
Roa (nữ)
HT
1-0
19:00
Angelholms FF
1-1
IFK Hassleholm
HT
0-1
19:00
Lyn Oslo
2-1
Notodden FK
HT
1-0
19:00
Suduva
3-0
Jelgava
HT
2-0
19:00
Holbaek
5-0
Næstved IF 2
HT
4-0
19:00
Blansko
0-0
Unicov
HT
0-0
19:00
ND Beltinci
3-1
NK Fuzinar
HT
2-0
19:00
FC Szeged II
2-1
Mohacs
HT
1-0
19:00
Jonkopings Sodra IF
1-1
Lindome GIF
HT
1-0
19:00
Fana
1-4
Loddefjord
HT
0-0
18:30
Loko Vltavin
5-1
SK Kladno
HT
4-0
18:10
Falkenberg
2-2
Tvaakers IF
HT
2-1
18:00
Stal Krasnik
1-2
Swidniczanka Swidnik
HT
1-1
18:00
Sotra
4-2
Sandvikens
HT
2-2
18:00
Banik Ostrava (nữ)
2-2
AZS UJ Krakow (nữ)
HT
0-0
18:00
Kauno Zalgiris
0-2
NFA Kaunas
HT
0-1
18:00
Budapest Honved II
1-2
III.Keruleti TUE
HT
0-1
18:00
Brabrand
1-2
Thisted FC
HT
0-0
18:00
FC Velim
3-4
Predni Kopanina
HT
0-0
18:00
Nurnberg (Youth)
1-1
Vfr Aalen
HT
0-0
18:00
BK Frem
1-4
HIK
HT
0-1
18:00
Ljungskile
2-1
FC Trollhattan
HT
1-0
18:00
HB Koge (nữ)
3-1
Boldklubben AF 1893 (nữ)
HT
0-0
18:00
Wislanie Jaskowice
1-0
Wisla Krakow II
HT
0-0
18:00
KS Wieczysta Krakow
2-0
Rekord Bielsko-Biala
HT
2-0
18:00
GKS Belchatow
3-0
Widzew Lodz II
HT
1-0
18:00
Unia Turza Slaska
0-1
Frydek-Mistek
HT
0-0
18:00
Garbarnia Krakow
4-1
Unia Tarnow
HT
0-0
18:00
Eskilsminne IF
3-1
BK Olympic
HT
1-0
18:00
FC Belshina Babruisk
1-2
Arsenal Dzyarzhynsk
HT
0-0
18:00
Nielba Wagrowiec
0-0
MKS Notec Czarnkow
HT
0-0
18:00
SK Motorlet Praha
2-3
SK Zapy
HT
1-1
18:00
Zawisza Bydgoszcz SA
0-2
Wda Swiecie
HT
0-0
18:00
Polonia Warszawa
2-0
KS Legionovia Legionowo
HT
0-0
18:00
Ferencvarosi TC B
0-2
Bekescsaba
HT
0-2
18:00
Perth SC (nữ)
3-0
Subiaco AFC (nữ)
HT
0-0
17:30
STK Samorin
1-1
Povazska Bystrica
HT
0-0
17:30
1 Ishoj IF
2-1
Bronshoj
HT
1-0
17:20
TJ Start Brno
3-1
Velke Mezirici
HT
1-0
17:10
Swit Nowy Dwor Mazowiecki
1-2
Victoria Sulejowek
HT
1-1
17:00
Dorogi FC
3-1
TJ Druzstevnik Vrakun
HT
1-0
17:00
Martfui LSE
8-2
Kiskunfelegyhazi HTK
HT
0-0
17:00
Arsenal Ceska Lipa
0-3
SK Slovan Varnsdorf
HT
0-2
17:00
FC Saburtalo Tbilisi
5-2
Gareji Sagarejo
HT
1-2
17:00
Hatvan
0-0
RCO Agde
HT
0-0
17:00
FK Isloch Minsk
2-2
Naftan Novopolock
HT
2-0
17:00
SV Wehen Wiesbaden
3-0
TSV Schott Mainz
HT
1-0
17:00
Komarom VSE
2-0
KFC Komarno
HT
0-0
17:00
Gjovik Lyn
3-2
Ham-Kam
HT
2-0
17:00
Tatabanya
1-1
Monori SE
HT
1-0
17:00
AKS Busko Zdroj
2-2
Korona II Kielce
HT
0-0
17:00
Usti nad Labem
0-2
Marila Pribram
HT
0-2
17:00
Sokol Brozany
1-1
Povltava FA
HT
1-1
17:00
Hranice KUNZ
9-0
Tatran Vsechovice
HT
5-0
17:00
MOL Fehervar FC II
0-2
Veszprem
HT
0-0
17:00
Powisle Dzierzgon
0-9
Cartusia
HT
0-3
17:00
Sieradz
0-2
RKS Radomsko
HT
0-1
17:00
Budaorsi SC
0-1
ESMTK Budapest
HT
0-1
17:00
Viktoria Zizkov
2-1
Viktoria Plzen B
HT
0-0
17:00
Lisen
1-1
Vysocina jihlava
HT
1-1
17:00
SV Kuchl
1-2
SV Wals-Grunau
HT
1-2
17:00
Cigand SE
5-0
Hidasnemeti VSC
HT
0-0
17:00
Sturm Graz/Stattegg (nữ)
1-0
SVK Wildcats (nữ)
HT
0-0
17:00
HFK Olomouc
0-0
Sokol Tasovice
HT
0-0
17:00
Korosladany MSK
3-3
Debreceni VSC II
HT
0-0
17:00
Nagykanizsai TE 1866
5-0
Koprivnica
HT
1-0
17:00
Slovan Velvary
2-0
Preddie J
HT
0-0
17:00
Tampines Rovers FC
4-1
Young Lions
HT
2-1
17:00
NK Brezice
7-3
NK Svoboda Ljubljana
HT
3-1
17:00
Hodonin Sardice
4-2
Bzenec
HT
1-0
16:45
PEPO Lappeenranta
2-1
Mypa
HT
0-0
16:30
Gedania Gdansk
2-1
Stolem Gniewino
HT
1-0
16:30
Slovan Bratislava B
1-0
SKF Sered
HT
1-0
16:30
Zlinsko
0-2
SK Prostejov
HT
0-0
16:30
FK Pencin Turnov
3-3
Jablonec B
HT
0-2
16:15
FC Pisek
0-0
MAS Taborsko B
HT
0-0
16:15
Spolana Neratovice
1-4
Velke Hamry
HT
0-0
16:00
Sokol Hostoun
1-1
SK Slany
HT
0-1
16:00
FC Vratimov
1-0
Frydlant
HT
0-0
16:00
Brno B
1-2
Slovan Rosice
HT
0-1
16:00
Pardubice B
1-0
Zivanice
HT
1-0
16:00
Legia Warszawa B
4-1
Hutnik Warszawa
HT
0-0
16:00
SK Motorlet Praha
1-9
FK Prepere
HT
0-0
16:00
Fremantle City FC (nữ)
3-0
Murdoch University Melville FC (nữ)
HT
0-0
15:30
FK Chayka Pesch
2-2
Neftekhimik Nizhnekamsk
HT
1-0
15:30
Neman Grodno
4-2
Slutsksakhar Slutsk
HT
1-0
15:00
KAMAZ Naberezhnye Chelny
1-2
Chernomorets Novorossiysk
HT
1-2
15:00
Orlova
1-3
Vitkovice
HT
0-0
15:00
FK Vitebsk
1-2
FC Gomel
HT
1-1
15:00
Energetik-BGU Minsk
1-1
Smorgon FC
HT
1-1
13:00
Glenorchy Knights FC
3-0
South Hobart
HT
0-0
16:00
U19 Khatoco Khánh Hòa
2-1
U19 Bình Phước
HT
0-0
16:00
U19 Thanh Hóa
0-1
U19 Hà Nội
HT
0-0
14:00
U19 Sông Lam Nghệ An
0-1
U19 Viettel 1
HT
0-1
14:00
Hoang Anh Gia Lai U19
3-0
U19 Phú Yên
HT
0-0
22:00
Middlesbrough
0-2
Plymouth Argyle
HT
0-2
22:00
Ipswich Town
3-1
Birmingham City
HT
1-1
22:00
Watford
1-2
Huddersfield Town
HT
0-0
22:00
Cardiff City
2-1
Stoke City
HT
2-1
22:00
Sunderland A.F.C
1-2
Swansea City
HT
0-2
22:00
Blackburn Rovers
1-1
Norwich City
HT
0-1
22:00
Southampton
1-2
Millwall
HT
1-2
22:00
1 Sheffield Wednesday
2-1
Bristol City
HT
2-1
22:00
Queens Park Rangers (QPR)
2-1
Rotherham United
HT
0-1
19:30
Hull City
1-1
West Brom
HT
1-1
03:30
Vitoria Guimaraes
0-2
Casa Pia AC
HT
0-2
01:00
Estrela da Amadora
1-1
GD Chaves
HT
1-1
22:30
1 SC Farense
0-1
Moreirense
HT
0-1
03:00
NEC Nijmegen
2-0
Sparta Rotterdam
HT
2-0
02:00
PEC Zwolle
1-7
PSV Eindhoven
HT
1-2
00:45
RKC Waalwijk
0-1
Fortuna Sittard
HT
0-0
22:00
Ross County
3-2
Livingston
HT
2-0
22:00
Glasgow Rangers
5-0
Heart of Midlothian
HT
3-0
22:00
Kilmarnock
2-0
Aberdeen
HT
1-0
22:00
Hibernian
2-1
Dundee
HT
1-0
22:00
Saint Mirren
2-0
Saint Johnstone
HT
1-0
00:00
Baden
2-3
Stade Nyonnais
HT
1-0
02:30
Grasshopper
0-1
Luzern
HT
0-0
00:00
St. Gallen
1-0
Stade Ouchy
HT
0-0
00:00
1 Yverdon
0-2
Basel
HT
0-1
22:59
Konyaspor
2-0
Hatayspor
HT
0-0
22:59
Fenerbahce
2-1
Kasimpasa
HT
0-0
20:00
Gazisehir Gaziantep
0-2
Istanbul BB
HT
0-0
17:30
Kayserispor
3-2
Ankaragucu
HT
0-2
15:00
Huế FC
1-0
Bình Phước
HT
0-0
02:00
Stal Mielec
0-0
Rakow Czestochowa
HT
0-0
23:30
Lech Poznan
0-0
Slask Wroclaw
HT
0-0
21:00
Jagiellonia Bialystok
1-1
Ruch Chorzow
HT
0-1
10:10
Club America
1-0
CDSyC Cruz Azul
HT
1-0
08:05
Chivas Guadalajara
3-1
Pumas U.N.A.M.
HT
0-0
08:00
Tigres UANL
1-1
Atlas
HT
1-0
06:00
1 Club Leon
1-0
Atletico San Luis
HT
0-0
20:00
Chiangrai United
0-2
Lamphun Warrior
HT
0-2
19:00
Port FC
1-0
Trat FC
HT
1-0
18:30
Prachuap Khiri Khan
1-0
Khonkaen United
HT
1-0
18:00
Buriram United
6-2
BEC Tero Sasana
HT
4-1
21:00
Zlate Moravce
2-4
MFK Ruzomberok
HT
2-2
21:00
Spartak Trnava
2-0
Dukla Banska Bystrica
HT
2-0
21:00
MSK Zilina
1-1
Michalovce
HT
0-1
02:45
Mechelen
3-0
Kortrijk
HT
1-0
00:15
Sint-Truidense
1-0
Westerlo
HT
1-0
22:00
Jeunesse Molenbeek
1-1
Oud Heverlee
HT
1-1
23:10
1 Istra 1961 Pula
2-1
Rudes
HT
1-1
21:00
1 NK Varteks Varazdin
1-1
Hajduk Split
HT
1-0
22:15
Ternana
0-0
Lecco
HT
0-0
22:15
Pisa
1-2
Venezia
HT
0-0
22:15
Como
1-1
Parma
HT
1-1
20:00
Brescia
0-0
A.C. Reggiana 1919
HT
0-0
20:00
SudTirol
1-0
Bari
HT
0-0
20:00
Feralpisalo
0-1
Ascoli
HT
0-1
20:00
1 Cremonese
2-2
Palermo
HT
0-2
20:00
Cittadella
1-2
Catanzaro
HT
1-1
00:30
Villarreal B
0-0
Zaragoza
HT
0-0
00:30
Eibar
2-3
RCD Espanyol
HT
1-0
22:15
Racing Santander
2-1
Leganes
HT
1-1
01:00
SL Benfica B
2-0
Vilaverdense
HT
1-0
22:30
Nacional da Madeira
3-2
Penafiel
HT
1-1
22:30
Porto B
0-2
Leixoes
HT
0-1
21:00
Santa Clara
3-0
Oliveirense
HT
3-0
18:00
CD Tondela
1-1
Uniao Leiria 1
HT
0-0
01:00
Concarneau
1-3
Stade Lavallois MFC
HT
0-1
01:00
Bordeaux
1-0
Guingamp
HT
1-0
01:00
AJ Auxerre
1-1
Bastia
HT
1-0
01:00
Ajaccio
0-0
Amiens
HT
0-0
01:00
Valenciennes
0-2
Rodez Aveyron
HT
0-1
01:00
Troyes
1-2
USL Dunkerque
HT
1-1
01:00
Quevilly
0-0
Paris FC
HT
0-0
01:00
Grenoble
0-1
Pau FC
HT
0-1
21:00
Saint Etienne
2-1
FC Annecy
HT
2-0
02:30
Magdeburg
3-0
Schalke 04
HT
3-0
19:00
1 Eintracht Braunschweig
1-1
Hertha Berlin
HT
1-0
19:00
VfL Osnabruck
1-0
Hannover 96
HT
0-0
19:00
Kaiserslautern
0-4
Karlsruher SC
HT
0-0
12:00
Thespa Kusatsu
1-1
Kagoshima United
HT
0-0
12:00
Tokushima Vortis
1-5
Ventforet Kofu
HT
0-2
12:00
Oita Trinita
1-1
Vegalta Sendai
HT
0-1
11:00
Roasso Kumamoto
1-2
Shimizu S-Pulse
HT
1-0
11:00
JEF United Ichihara Chiba
2-3
Montedio Yamagata
HT
1-0
11:00
Fagiano Okayama
3-0
Tochigi SC
HT
1-0
10:50
Ehime FC
1-0
Blaublitz Akita
HT
1-0
12:00
Mito Hollyhock
1-0
Ban Di Tesi Iwaki
HT
1-0
12:00
Fujieda MYFC
0-0
V-Varen Nagasaki
HT
0-0
12:00
Yokohama FC
1-1
Renofa Yamaguchi
HT
0-0
02:45
Sligo Rovers
0-0
Derry City
HT
0-0
23:30
NK Aluminij
0-4
NK Olimpija Ljubljana
HT
0-3
01:00
CSM Politehnica Iasi
3-1
Rapid Bucuresti
HT
0-0
22:00
Farul Constanta
1-1
FC Otelul Galati
HT
1-0
19:00
UTA Arad
1-0
Petrolul Ploiesti
HT
1-0
04:00
1 Universidad de Chile
1-0
Audax Italiano
HT
0-0
04:00
Palestino
5-0
Cobreloa
HT
3-0
22:45
Levski Sofia
4-0
Arda 1
HT
3-0
20:15
1 Cherno More Varna
1-0
CSKA Sofia 1
HT
0-0
17:45
1 Lokomotiv Plovdiv
1-2
FC Hebar Pazardzhik
HT
1-0
08:00
Club Atlético Unión
4-1
Independiente Rivadavia 1
HT
2-1
08:00
Sarmiento Junin
0-0
Barracas Central
HT
0-0
05:30
CA Huracan
0-0
San Lorenzo
HT
0-0
05:30
Belgrano
2-2
Talleres Cordoba
HT
2-1
03:00
Independiente
0-1
Racing Club
HT
0-0
23:30
Motor Lublin
1-0
LKS Nieciecza
HT
0-0
21:00
Wisla Plock
2-1
GKS Katowice
HT
1-1
18:40
Podbeskidzie Bielsko-Biala
1-2
Odra Opole 1
HT
0-1
22:59
1 Al-Sharjah
1-0
Ittihad Kalba
HT
1-0
22:59
Al-Jazira(UAE)
2-3
Al Nasr Dubai
HT
1-1
20:30
Hatta
0-2
Khor Fakkan
HT
0-2
20:30
Emirates Club
0-2
Al-Wasl
HT
0-1
22:00
Sutton United
1-1
Colchester United
HT
1-1
22:00
Stockport County
0-0
Swindon Town
HT
0-0
22:00
Accrington Stanley
0-1
Crawley Town
HT
0-0
22:00
Notts County
1-3
Crewe Alexandra
HT
0-2
22:00
Morecambe
1-1
Grimsby Town
HT
0-1
22:00
Milton Keynes Dons
3-0
Newport County
HT
3-0
22:00
Mansfield Town
5-1
Salford City 1
HT
2-1
22:00
Harrogate Town
0-2
Walsall
HT
0-0
22:00
Gillingham
1-0
Wrexham
HT
0-0
22:00
1 Forest Green Rovers
1-0
Tranmere Rovers
HT
1-0
22:00
Doncaster Rovers
1-0
AFC Wimbledon
HT
1-0
22:30
SC Verl
0-1
TSV 1860 Munchen
HT
0-0
20:00
SSV Ulm 1846
0-0
Ingolstadt
HT
0-0
20:00
Dynamo Dresden
2-2
Rot-Weiss Essen
HT
1-2
20:00
Jahn Regensburg
0-0
Erzgebirge Aue
HT
0-0
20:00
Viktoria koln
2-1
SV Sandhausen
HT
0-0
20:00
Unterhaching
3-4
Borussia Dortmund (Youth)
HT
1-0
07:30
Zamora Barinas
1-1
Deportivo Rayo Zuliano
HT
0-1
04:45
1 Estudiantes Merida FC
1-1
Caracas FC
HT
0-0
02:00
Deportivo La Guaira
0-0
Academia Puerto Cabello
HT
0-0
22:00
Greenock Morton
2-1
Airdrie United
HT
2-0
22:00
Dundee United
3-1
Queen's Park
HT
2-1
22:00
Ayr United
1-2
Raith Rovers
HT
1-2
22:00
Arbroath
1-1
Inverness
HT
0-0
22:59
Adanaspor
0-3
Goztepe
HT
0-3
20:00
Corum Belediyespor
2-1
Bodrumspor
HT
1-1
17:30
Bandirmaspor
4-1
Umraniyespor
HT
1-1
16:30
1 Chindia Targoviste
0-0
Metaloglobus
HT
0-0
16:00
Tunari
0-1
Unirea Dej
HT
0-0
16:00
CS Mioveni
1-0
Alexandria
HT
1-0
16:00
Scolar Resita
3-1
CSA Steaua Bucuresti
HT
1-1
16:00
ACS Dumbravita
0-2
FC Unirea 2004 Slobozia
HT
0-1
16:00
Corvinul Hunedoara
3-0
CSM Slatina
HT
1-0
01:30
Sandecja Nowy Sacz
1-1
Zaglebie Lubin B
HT
0-0
00:00
KP Calisia Kalisz
5-1
Pogon Siedlce
HT
3-1
19:00
Hutnik Krakow
1-1
GKS Jastrzebie
HT
0-1
18:45
Kotwica Kolobrzeg
3-0
Chojniczanka Chojnice
HT
2-0
18:00
Lech II Poznan
0-0
Olimpia Grudziadz
HT
0-0
17:00
Olimpia Elblag
2-1
Skra Czestochowa
HT
1-1
20:00
Kalamata AO
1-0
Olympiakos Piraeus B
HT
0-0
22:00
Macva Sabac
0-0
FK Vrsac
HT
0-0
22:00
FK Dubocica
0-0
Tekstilac
HT
0-0
19:00
Metalac Gornji Milanovac
0-0
Semendrija 1924
HT
0-0
19:00
Jedinstvo UB
1-0
FK Radnicki Sremska Mitrovica
HT
0-0
19:00
FK Radnicki Novi Belgrad
0-4
Kolubara
HT
0-2
20:00
SalPa
1-1
TPS Turku
HT
1-0
17:00
MP MIKELI
0-2
JIPPO
HT
0-2
19:30
FK Vora
1-0
Apolonia Fier
HT
1-0
19:00
Yantra Gabrovo
2-1
FC Dunav Ruse
HT
0-1
19:00
Spartak Pleven
1-0
Strumska Slava
HT
0-0
19:00
1 Ludogorets Razgrad II
2-1
PFK Montana 2
HT
1-0
19:00
1 Litex Lovech
1-1
Chernomorets Balchik
HT
1-0
19:00
FK Chernomorets 1919 Burgas
1-0
FC Maritsa 1921
HT
1-0
00:00
KMC FC
2-2
Namungo FC
HT
1-0
22:00
Coastal Union
1-0
Mtibwa Sugar
HT
1-0
20:15
Jamhuri
0-1
Kipanga FC
HT
0-0
19:00
PSM Makassar
0-0
Bali United
HT
0-0
15:00
Persis Solo FC
2-1
Persik Kediri
HT
2-1
14:00
Souths United SC (nữ)
4-2
Peninsula Power (nữ)
HT
2-2
12:00
Sunshine Coast Wanderers (nữ)
1-8
Brisbane City (nữ)
HT
0-4
16:00
Brisbane Olympic (nữ)
2-3
Mitchelton (nữ)
HT
1-1
16:00
Queensland Lions(nữ)
3-4
Gold Coast city (nữ)
HT
2-3
12:00
FQ QAS (nữ)
0-4
Eastern Suburbs NPL (nữ)
HT
0-2
22:00
Warrington Town AFC
2-2
Brackley Town
HT
2-1
22:00
Tamworth
0-0
Curzon Ashton FC
HT
0-0
22:00
1 Southport FC
1-2
Hereford FC
HT
0-1
22:00
Scunthorpe United
1-0
Alfreton Town
HT
0-0
22:00
Peterborough Sports
4-0
Rushall Olympic
HT
2-0
22:00
Kings Lynn
0-0
Farsley Celtic
HT
0-0
22:00
Gloucester City
1-0
Scarborough
HT
1-0
22:00
Darlington
2-1
Buxton FC
HT
0-1
22:00
Chester FC
1-1
Spennymoor Town
HT
1-1
22:00
Blyth Spartans
2-2
Boston United
HT
0-2
16:00
BVSC Zuglo U19
0-0
Ujpest FC U19
HT
0-0
21:00
HNK Cibalia
1-0
NK Orijent Rijeka
HT
0-0
18:50
NK Dugopolje
0-0
HNK Sibenik
HT
0-0
18:00
Utkoi
1-2
Iskenderun FK
HT
0-0
18:00
Bukaspor
1-0
Ankarademirspor
HT
1-0
00:30
FK Zeleznicar Pancevo
2-3
Backa Topola
HT
0-2
22:00
Crvena Zvezda
3-0
Cukaricki Stankom
HT
2-0
19:45
Radnik Surdulica
1-2
Partizan Belgrade
HT
0-0
13:30
2 White City Woodville
0-3
Metrostars SC
HT
0-2
12:45
Adelaide Comets FC
2-0
Adelaide Olympic
HT
1-0
12:30
Adelaide City FC
4-0
Adelaide Panthers
HT
2-0
12:30
1 Adelaide United FC (Youth)
0-5
Campbelltown City SC
HT
0-2
22:00
Chatham Town
6-3
Billericay Town
HT
4-2
22:00
Canvey Island
0-0
Carshalton Athletic FC 1
HT
0-0
22:00
Horsham
1-3
lewes
HT
1-2
22:00
Bognor Regis Town
2-2
Potters Bar Town
HT
0-1
22:00
Hashtag United
1-1
Whitehawk
HT
1-0
22:00
Haringey Borough
1-0
Margate
HT
0-0
22:00
Enfield Town
2-2
Wingate Finchley
HT
0-2
22:00
Dulwich Hamlet
4-2
Cheshunt
HT
3-0
22:00
Cray Wanderers
1-0
Kingstonian
HT
0-0
20:00
Police(RWA)
0-1
AS Kigali
HT
0-1
20:00
Muhazi United
2-0
Etoile de LEst
HT
1-0
20:00
Amagaju
2-0
Gasogi Utd
HT
1-0
20:00
1 Marines FC
3-0
Kiyovu FC
HT
2-0
19:15
Kenya Police FC
1-0
Posta Rangers
HT
0-0
17:00
Compel FC
2-0
Kajiado
HT
0-0
16:00
FC Talanta
0-1
Bungoma Superstars
HT
0-1
19:00
KF Ramiz Sadiku
3-2
KF Vjosa
HT
2-1
20:00
Vasco Da Gama(nữ)
0-2
Flamengo/RJ (nữ)
HT
0-1
20:00
Botafogo (nữ)
3-0
Fluminense RJ (nữ) 1
HT
1-0
18:00
Cankaya FK
0-1
Sebat Genclikspor
HT
0-0
18:00
Akhisar Bld.Geng
1-0
Anadolu Selcukluspor 1
HT
0-0
18:00
Kepez Belediyespor
3-1
Karabuk Idman
HT
2-1
18:00
Sultanbeyli
0-2
Adana 1954
HT
0-1
02:00
Canaa FC/PA
1-1
SC Paysandu Para
HT
0-0
01:30
2 Castanhal PA
0-0
Sao Francisco FC/PA 1
HT
0-0
21:30
Security Systems FC
3-2
Gaborone United 1
HT
1-1
01:30
Sporting Braga II
0-0
SC Covilha
HT
0-0
22:00
1 FC Felgueiras
1-1
Alverca
HT
1-0
22:00
Lusitania FC
2-1
Academica Coimbra
HT
1-1
22:00
Clube Desportivo Trofense
1-3
Fafe
HT
1-2
03:00
Uberlandia MG
2-1
Athletic Club MG
HT
0-0
02:30
America MG
1-1
Atletico Mineiro
HT
1-0
02:00
Villa Nova-MG
0-3
Tombense
HT
0-1
02:00
Ipatinga
2-0
Democrata
HT
1-0
03:30
Orsomarso
0-1
Cucuta
HT
0-1
20:30
BS Dynamic
1-1
Musongati FC
HT
0-0
20:30
Romania Inter Star
2-0
Magara Young Boys
HT
0-0
20:00
Moso Sugar Company
1-2
Le Messager Ngozi
HT
0-0
22:00
Solihull Moors
2-1
Hartlepool United
HT
1-0
22:00
Oldham Athletic
1-2
Kidderminster Harriers
HT
0-1
22:00
Gateshead
4-0
Oxford City 1
HT
1-0
22:00
1 Dorking
1-4
Ebbsfleet United
HT
1-2
22:00
Dagenham Redbridge
0-1
Halifax Town
HT
0-0
22:00
Chesterfield
2-2
Rochdale
HT
0-0
22:00
Boreham Wood
4-0
AFC Fylde
HT
3-0
22:00
Woking
1-1
Wealdstone FC
HT
0-0
22:00
Barnet
2-0
York City
HT
1-0
22:00
Southend United
4-1
Aldershot Town 1
HT
0-1
22:00
Altrincham
1-3
Maidenhead United
HT
1-2
19:30
Eastleigh
2-0
Bromley
HT
0-0
22:00
Sertanense FC
0-0
GD Vitoria Sernache
HT
0-0
22:00
Pevidem SC
1-1
Montalegre
HT
0-0
22:00
Vitoria Setubal
2-0
Sintrense
HT
0-0
04:00
Santo Andre
0-0
Inter de Limeira
HT
0-0
04:00
Palmeiras
3-1
Mirassol
HT
1-1
02:00
Gremio Novorizontin
1-0
Ah so Santa SP
HT
1-0
02:00
Ituano SP
0-1
Bragantino 1
HT
0-1
18:00
AFC Reserve
2-1
FC Eindhoven U21
HT
1-0
23:20
Jubilee FC
3-0
Life FC
HT
1-0
21:00
Chabab Atlas Khenifra
1-1
CODM Meknes
HT
0-0
21:00
Ittifaq Marrakech
1-1
RCOZ Oued Zem
HT
1-0
21:00
Wydad Fes
1-2
Kawkab de Marrakech
HT
1-1
21:00
OCK Olympique de Khouribga
4-1
Raja de Beni Mellal
HT
0-0
20:20
Jeddah Youth
0-3
Al-Fath (Youth)
HT
0-0
20:20
Al Ahli Jeddah (Youth)
2-2
Al-Orubah Youths
HT
1-2
20:15
Ohud Medina Youths
0-0
Al-Faisaly Harmah Youth
HT
0-0
20:00
Al-Taawon Youths
4-3
Al Wehda (Youth)
HT
2-2
20:00
Al Raed (Youth)
0-1
Al-Hilal (Youth)
HT
0-0
19:50
Al-Shabab (Youth)
1-2
Al-Jeel Youths
HT
1-0
19:50
Al-Nasr (Youth)
3-0
Al-Ittihad (Youth)
HT
1-0
18:00
Al Hazm Youths
0-2
Al-Qadasiya (Youth)
HT
0-1
08:20
1 Patriotas FC
1-0
Millonarios
HT
0-0
06:10
Alianza Petrolera
2-0
Dep.Independiente Medellin 2
HT
2-0
22:00
Albion Rovers
0-0
Boness Utd
HT
0-0
22:00
Linlithgow Rose
1-0
Caledonian Braves
HT
1-0
22:00
Gretna
1-4
Cumbernauld Colts
HT
1-1
22:00
Gala Fairydean
1-2
Cowdenbeath
HT
0-0
22:00
1 Civil Service Strollers FC
0-2
Stirling University
HT
0-2
22:00
Celtic B
1-0
Berwick Rangers 1
HT
0-0
21:50
East Stirlingshire
3-1
Edinburgh University FC
HT
1-1
04:30
Portuguesa RJ
1-2
Nova Iguacu
HT
0-1
03:30
Vasco da Gama
2-1
Volta Redonda 1
HT
1-0
02:00
Audax Rio RJ
0-2
Botafogo RJ
HT
0-1
02:00
Besancon
0-0
AS Furiani Agliani
HT
0-0
00:30
Bastia Borgo
2-0
Aubervilliers
HT
1-0
00:00
St Pryve St Hilaire
1-1
Paris 13 Atletico
HT
1-1
00:00
Dinan Lehon FC
0-3
Chambly FC
HT
0-2
00:00
Evian Thonon Gaillard
0-0
Andrezieux
HT
0-0
00:00
1 Boulogne
2-1
Voltigeurs Chateaubriant
HT
1-1
00:00
Bourges
2-0
Les Herbiers
HT
1-0
00:00
Blois
2-0
Saumur OL
HT
0-0
00:00
Angouleme
2-1
Avoine
HT
1-0
00:00
1 Cannes AS
0-0
Frejus St-Raphael
HT
0-0
00:00
Angers II
1-1
FC Bergerac
HT
1-0
00:00
Bourgoin Jallieu
0-3
Toulon
HT
0-0
00:00
Colmar
1-3
Fleury Merogis U.S.
HT
1-1
00:00
Macon
1-2
Auxerre B
HT
0-0
00:00
Racing Club de France
1-0
Saint Malo 1
HT
1-0
00:00
Bobigny A.C.
3-1
Saint Quentin
HT
3-0
00:00
Trelissac
1-1
Libourne Saint Seurin
HT
0-1
00:00
Guingamp B
1-2
Granville
HT
0-1
00:00
Creteil
1-1
Bourg Peronnas
HT
1-0
22:59
GRACES
0-0
Toulouse FC II
HT
0-0
22:59
Feignies
3-0
Biesheim 1
HT
2-0
22:00
Hyeres
0-0
Jura Sud Foot
HT
0-0
22:00
Haguenau
2-3
ES Wasquehal
HT
2-1
21:00
Aubagne
3-1
CHAMALIERES
HT
1-1
05:30
Racing Club Aruba
0-1
SV Dakota 1
HT
0-1
12:00
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
3-1
Central Coast Mariners (Youth)
HT
3-0
11:00
Sydney United
1-2
Wollongong Wolves
HT
0-1
11:00
Rockdale City Suns
2-2
Marconi Stallions
HT
1-1
15:30
Hills Brumbies
1-2
Western Sydney Wanderers AM
HT
0-1
15:00
St George Saints
0-0
Blacktown City Demons
HT
0-0
13:00
1 Sydney Olympic
0-1
St George City FA
HT
0-1
12:30
2 Sutherland Sharks
0-0
Spirit FC 1
HT
0-0
20:30
Grazer AK
3-0
FC Dornbirn 1913
HT
2-0
20:30
SC Bregenz
0-1
SKU Amstetten 1
HT
0-1
20:30
1 Sturm Graz (Youth)
1-1
First Wien 1894
HT
0-1
08:00
Independiente Medellin (nữ)
2-0
Alianza Petrolera (nữ)
HT
1-0
05:00
La Equidad (nữ)
1-1
America de Cali (nữ)
HT
1-0
04:00
Deportivo Cali (nữ)
2-0
Deportivo Pereira (nữ)
HT
1-0
02:00
Ninove
1-0
Olsa Brakel
HT
0-0
02:00
KSC City Pirates
1-2
RC Lebbeke
HT
1-1
09:00
Rockdale City Suns U20
1-3
Marconi Stallions U20
HT
1-2
14:40
Sutherland Sharks U20
1-2
NWS Spirit FC U20
HT
1-1
13:00
UNSW FC U20
1-0
Inter Lions U20
HT
0-0
13:00
St.George Saints U20
2-1
Blacktown City FC U20
HT
0-1
13:00
SD Raiders U20
2-0
Mt Druitt Town Rangers U20
HT
1-0
13:00
1 Macarthur Rams U20
2-2
Nepean FC U20
HT
0-1
12:00
Rydalmere Lions FCU20
1-3
Bonnyrigg White Eagles U20
HT
1-2
21:00
AlbinoLeffe Youth
5-2
Spal U19 1
HT
1-1
20:30
Renate U19
0-3
US Cremonese U20
HT
0-1
20:30
Palermo U20
1-1
Perugia Youth 1
HT
0-0
20:30
Reggiana U20
2-1
Venezia F.C. Youth
HT
1-0
20:30
Napoli Youth
2-0
Spezia U20
HT
2-0
20:30
Padova U19
3-2
Cittadella U20 1
HT
3-0
20:30
Monopoli Youth
1-1
Cosenza Calcio Youth
HT
0-0
20:30
FeralpiSalo Youth
0-2
Como U20
HT
0-1
20:30
Bari U19
2-2
Pescara Youth
HT
0-2
20:30
Brescia U20
0-0
Vicenza U20
HT
0-0
20:30
Alessandria Youth
3-3
Parma U20
HT
1-0
17:30
Pisa U19
1-2
Cesena U20
HT
0-1
17:00
1 Crotone U19
3-3
Sha LAN U19
HT
1-1
17:00
Ascoli Youth
3-3
Benevento (Youth)
HT
0-1
17:00
Ternana u20
0-0
Virtus Entella U20
HT
0-0
17:00
FC Sudtirol Youth
0-1
Udinese U20
HT
0-0
22:15
Mosta FC
0-2
Birkirkara FC
HT
0-2
20:00
Balzan FC
0-0
Hibernians FC
HT
0-0
20:00
North Korea (nữ)
0-0
Nhật Bản nữ
HT
0-0
16:00
Uzbekistan (nữ)
0-3
Australia nữ
HT
0-0
05:15
Marilia Ac
1-0
Sertaozinho
HT
1-0
04:00
CA Votuporanguense SP
3-2
Red Bull Bragantino II
HT
1-1
03:00
Gremio Prudente
3-1
Itapirense/SP 1
HT
1-0
03:00
Catanduva FC
1-0
Uniao Sao Joao EC
HT
0-0
01:00
Uniao Suzano AC SP
0-0
Bandeirante 1
HT
0-0
01:00
Desportivo Brasil SP
0-3
EC Sao Bernardo/SP
HT
0-0
01:00
Sao Caetano
4-1
Matonense SP
HT
2-1
21:00
DUGO SELO
0-0
NK Krk 1
HT
0-0
21:00
Mladost Zdralovi
2-3
Karlovac
HT
1-1
21:00
Radnik Krizevci
2-1
Bjelovar
HT
0-1
21:00
Trnje
2-1
Hrvace
HT
1-1
20:30
NK Vodice
6-0
NK Split
HT
3-0
03:00
Ferrocarril Midland
0-3
Argentino de Quilmes
HT
0-1
03:00
Excursionistas
1-0
Villa San Carlos
HT
0-0
03:00
Canuelas FC
2-1
Comunicaciones BsAs
HT
1-1
03:00
Club Atletico Acassuso
0-2
Flandria
HT
0-0
15:45
Ministry of Interior FA
1-0
Siem Reap
HT
1-0
02:30
EC Primavera MT
1-1
Mixto EC
HT
0-0
02:30
OperArio MT
1-0
Academia Futebol
HT
0-0
02:30
Luverdense
4-1
Dom Bosco MT
HT
2-1
02:30
1 Cuiaba
2-2
Nova Mutum EC
HT
1-0
02:30
Uniao Rondonopolis MT
4-1
Araguaia
HT
2-0
02:10
Maranguape CE
0-0
Pacatuba
HT
0-0
22:00
Ballinamallard United
1-2
Portadown
HT
1-1
22:00
Ards FC
0-1
HW Welders
HT
0-0
22:00
Knockbreda
1-2
Dergview FC
HT
1-0
22:00
Institute FC
2-0
Newington
HT
1-0
23:30
Oslo FA
1-0
Thies FC
HT
0-0
23:30
AS Douanes Dakar
1-1
Demba Diop
HT
0-0
08:30
Charlestown Azzurri Reserves
1-3
New Lambton FC Reserves
HT
1-1
21:00
Brazzaville Youth
1-0
Mavlon FC Youth
HT
0-0
21:00
Beyond Limits Youth
2-1
Ojodu City Youth
HT
0-0
02:30
AC Hamachtesh Givataim
1-0
Hapoel Hod HaSharon
HT
0-0
01:15
Hapoel Kfar Qasm Shuaa
0-0
Ironi Beit Dagan
HT
0-0
01:00
Beitar Nahariya
0-0
FC Achva Kfar Manda
HT
0-0
00:30
Hapoel Ironi Karmiel
1-3
FC Tzeirey Tamra
HT
1-1
20:00
Hapoel Ironi Arraba
3-2
Ironi Bnei Kabul
HT
1-1
19:00
Shafaram
5-1
Ahi Acre
HT
1-1
15:00
Langwarrin
2-1
North Geelong Warriors
HT
1-1
13:30
Caroline Springs George Cross
1-1
Brunswick City
HT
0-0
22:00
Dynamic Togolais
0-1
ASC Kara
HT
0-1
22:00
Heart of Lions
1-0
Asante Kotoko FC 1
HT
0-0
18:50
Hapoel Umm al-Fahm U19
2-2
Maccabi Achi Nazareth U19
HT
1-1
18:00
Hapoel Kiryat Shmona U19
2-0
Hapoel Kfar Saba U19
HT
1-0
17:30
Hapoel Tel Aviv U19
2-2
Hapoel Beer Sheva U19
HT
1-1
17:20
Maccabi Haifa U19
1-2
Maccabi Petach Tikva U19
HT
1-0
17:15
Maccabi Tel Aviv Shachar U19
5-0
Hapoel Raanana Roei U19
HT
2-0
17:10
2 Ashdod MS U19
0-3
Hapoel Hadera U19
HT
0-0
16:00
Bnei Sakhnin U19
1-0
Maccabi Netanya U19
HT
0-0
16:00
Maccabi Ironi Kiryat Ata U19
1-1
Hapoel Afula U19
HT
1-1
16:00
Maccabi Herzliya U19
1-0
Hapoel Akko U19
HT
1-0
16:00
Maccabi Neve Yosef U19
4-3
Hapoel Herzliya U19
HT
2-1
16:00
Hapoel Haifa U19
2-0
Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
HT
1-0
14:00
Ashdod Rafi Elbaz U19
0-4
Beitar Jerusalem Oren U19
HT
0-1
22:00
Kwara United
1-1
Katsina United 2
HT
1-0
22:00
Bendel Insurance
0-0
Enyimba
HT
0-0
21:00
Doma United
0-1
Enugu Rangers International
HT
0-1
07:00
1 C.S.D. Comunicaciones
0-0
Xelaju MC
HT
0-0
04:00
CSD Municipal
4-1
CD Achuapa
HT
1-0
19:00
Midtjylland U19
4-1
Lyngby Fodbold Club U19
HT
4-0
18:30
Vejle U19
0-2
Aalborg BK U19
HT
0-0
19:00
Al-Wahda Damascus
1-2
Al Ittihad (SYR)
HT
1-0
19:00
Al-Horiyah
1-2
Teshrin SC 1
HT
0-2
19:00
Al Wathbah
1-1
Al-Jaish Damascus
HT
1-0
21:00
B93 Copenhagen
0-0
Naestved
HT
0-0
19:00
Aalborg
2-2
Sonderjyske
HT
1-0
20:30
Fjardab Hottur Leiknir (nữ)
1-2
IA Akranes (nữ)
HT
1-1
00:00
Nea Salamis
1-1
Othellos Athienou
HT
0-0
22:59
AEL Limassol
2-1
AE Zakakiou 1
HT
0-1
21:30
Ethnikos Achnas FC
2-1
Karmiotissa Polemidion
HT
1-1
20:00
Pobeda Prilep
0-1
FK Bashkimi
HT
0-0
20:00
FK Osogovo
4-0
FK Teteks Tetovo
HT
2-0
20:00
FK Novaci
1-3
Pelister Bitola
HT
1-2
20:00
FK Kozuv
0-1
Vardar Negotino
HT
0-0
20:00
Detonit Plachkovica
1-0
FK Skopje
HT
0-0
20:00
Belasica Strumica
1-1
KF Besa Doberdoll
HT
0-0
20:00
Kamenica-Sasa
2-3
KF Arsimi
HT
1-1
20:00
Tottenham U21
6-0
Fleetwood Town U21
HT
4-0
03:00
ASA AL
2-2
Murici
HT
1-1
03:00
Centro Sportivo Alagoano
1-1
Penedense AL
HT
1-0
02:30
Serra Branca EC
1-1
Nacional de Patos PB
HT
1-0
22:59
Jeunesse Esch
3-0
Racing Union Luxemburg
HT
0-0
20:00
Kiyinda Boys
4-2
Kataka FC
HT
1-2
20:00
Blacks Power FC
3-0
Young Elephants FC
HT
1-0
20:00
Uganda Police FC
1-1
Lugazi Municipal FC
HT
0-0
20:00
Mbale Heroes
0-0
Jinja North FC
HT
0-0
20:00
Kyetume
1-1
Kigezi Homeboys FC
HT
0-0
02:00
SD Tarazona
0-0
Unionistas de Salamanca
HT
0-0
02:00
SD Logrones
1-0
CD Arenteiro
HT
1-0
00:00
1 CD Alcoyano
0-3
Malaga
HT
0-2
00:00
1 CF Rayo Majadahonda
1-3
UE Cornella
HT
1-1
00:00
Ponferradina
2-0
Real Sociedad B
HT
0-0
22:00
Celta vigo b
4-0
Sestao
HT
0-0
22:00
C.D. San Fernando Isleno
0-0
Atletico de Madrid B
HT
0-0
22:00
Sabadell
1-0
Real Union Irun
HT
0-0
22:00
Real Madrid Castilla
5-1
Real Murcia
HT
0-0
22:40
Italy Beach Soccer
3-3
Belarus Beach Soccer
HT
0-2
21:10
Iran Beach Soccer
2-3
Brazil Beach Soccer
HT
2-1
20:00
1 Thermaikos Thermis
0-1
Niki Efkarpias 1
HT
0-0
00:30
CF San Bartolome
1-1
Las Palmas Atletico
HT
0-0
00:30
Lorca Deportiva FC
1-2
Murcia B
HT
1-1
00:00
Xerez Deportivo
2-0
Conil CF
HT
1-0
00:00
CS Puertollano
2-0
CP Villarrobledo
HT
1-0
00:00
Herbania
2-3
CD Buzanada
HT
1-2
23:30
Cultural de Durango
4-0
Urduliz FT
HT
0-0
23:30
Ceuta B
3-0
AD Cartaya
HT
1-0
23:30
UD Ourense
0-2
Gran Pena
HT
0-0
23:30
UD Collerense
4-0
Inter Manacor
HT
1-0
23:30
CD Huetor Vega
2-0
Malaga City
HT
2-0
23:30
Oyonesa Tudelano
1-1
Casalarreina
HT
0-0
23:30
Samanod
1-0
SD Laredo
HT
0-0
23:30
CD Union Sur Yaiza
4-0
CD Santa Ursula
HT
0-0
22:59
CD Padura
1-0
Anorga
HT
0-1