Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Chủ nhật, Ngày 05/05/2024 | ||||||
05/05 22:00 | Balatonfuredi FC | 1-2 | Zalaegerszegi TE II | (1-1) | ||
05/05 22:00 | PEAC FC | 2-2 | Majosi SE | (1-0) | ||
05/05 22:00 | Penzugyor SE | 1-0 | Fuzesgyarmati SK | (0-0) | ||
05/05 22:00 | Tiszaujvaros | 1-1 | REAC | (0-1) | ||
05/05 22:00 | Beech Sigit | 3-1 | Komarom VSE | (3-0) | ||
05/05 22:00 | III.Keruleti TUE | 7-1 | Budaorsi SC | (4-1) | ||
05/05 22:00 | RCO Agde | 0-1 | Ivancsa | (0-0) | ||
05/05 16:00 | Puskas Academy II | 0-2 | ETO Akademia | (0-2) | ||
05/05 16:00 | MOL Fehervar FC II | 0-0 | Mohacs | (0-0) | ||
05/05 16:00 | Gyirmot SE II | 3-0 | Szombathelyi Mav Haladas VSE | (0-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 04/05/2024 | ||||||
04/05 16:00 | Vasas SC II | 3-2 | FC Dabas | (2-2) | ||
Chủ nhật, Ngày 28/04/2024 | ||||||
28/04 22:00 | Komarom VSE | 2-0 | Gyirmot SE II | (1-0) | ||
28/04 22:00 | Veszprem | 3-2 | Tatabanya | (1-0) | ||
28/04 22:00 | Kelen SC | 2-1 | Dorogi FC | (0-1) | ||
28/04 22:00 | BKV Elore | 4-4 | Szeged-Csanad Grosics II | (2-0) | ||
28/04 22:00 | ESMTK Budapest | 0-0 | Bekescsaba | (0-0) | ||
28/04 22:00 | FC Dabas | 1-1 | Korosladany MSK | (0-0) | ||
28/04 22:00 | Szombathelyi Mav Haladas VSE | 0-5 | Puskas Academy II | (0-3) | ||
28/04 22:00 | UFC Nagykanizsa | 4-2 | MOL Fehervar FC II | (1-1) | ||
28/04 16:00 | Zalaegerszegi TE II | 1-1 | Budaorsi SC | (1-0) | ||
28/04 16:00 | Ujpesti TE B | 0-0 | Tiszaujvaros | (0-0) | ||
28/04 16:00 | Ferencvarosi TC B | 2-1 | PEAC FC | (2-0) | ||
28/04 16:00 | ETO Akademia | 4-0 | Balatonfuredi FC | (2-0) | ||
28/04 16:00 | Kisvarda II | 1-4 | Eger SE | (0-2) | ||
28/04 16:00 | Budapest Honved II | 2-2 | Vasas SC II | (0-1) | ||
28/04 16:00 | MTK Hungaria FC II | 1-2 | RCO Agde | (1-1) | ||
Chủ nhật, Ngày 21/04/2024 | ||||||
21/04 22:00 | RCO Agde | 2-1 | Majosi SE | (0-1) | ||
21/04 22:00 | Tatabanya | 3-0 | Csornai SE | (0-0) | ||
21/04 22:00 | Bekescsaba | 4-1 | BKV Elore | (1-1) | ||
21/04 22:00 | Senyo Carnifex | 2-0 | Diosgyori VTK II | (2-0) | ||
21/04 22:00 | Tiszaujvaros | 1-0 | Hatvan | (1-0) | ||
21/04 22:00 | KARCAG SE | 1-1 | Salgotarjani Baratok TC | (0-0) | ||
21/04 22:00 | Dorogi FC | 0-2 | Veszprem | (0-1) | ||
21/04 22:00 | Penzugyor SE | 2-0 | BSS Monor | (0-0) | ||
21/04 22:00 | PEAC FC | 2-0 | Szekszard UFC | (1-0) | ||
21/04 22:00 | Beech Sigit | 4-0 | Kelen SC | (2-0) | ||
21/04 22:00 | III.Keruleti TUE | 4-2 | Zalaegerszegi TE II | (3-1) | ||
21/04 22:00 | Budaorsi SC | 3-2 | ETO Akademia | (2-0) | ||
21/04 16:00 | Szeged-Csanad Grosics II | 3-0 | FC Dabas | (2-0) | ||
21/04 16:00 | Debreceni VSC II | 0-2 | Ujpesti TE B | (0-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay