Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Thứ bảy, Ngày 04/05/2024 | ||||||
04/05 18:40 | 7 | Hirnyk-Sport | 0-2 | Khust City | (0-1) | |
04/05 18:30 | 7 | Prykarpattya Ivano Frankivsk | 1-0 | FK Yarud Mariupol | (0-0) | |
04/05 18:00 | 7 | FK Nyva Buzova | 0-3 | FC Inhulets Petrove | (0-1) | |
04/05 17:00 | 7 | FK Epitsentr Dunayivtsi | 3-2 | SC Poltava | (3-2) | |
04/05 16:30 | 7 | Dinaz Vyshgorod | 2-0 | Nyva Ternopil | (1-0) | |
04/05 16:00 | 7 | FC Chernigiv | 1-5 | FC Bukovyna chernivtsi | (1-2) | |
Thứ sáu, Ngày 03/05/2024 | ||||||
03/05 17:30 | 7 | Kremin Kremenchuk | 1-1 | Podillya Khmelnytskyi | (1-1) | |
03/05 17:10 | 7 | FC Victoria Mykolaivka | 0-0 | FC Karpaty Lviv | (0-0) | |
03/05 17:00 | 7 | Ahrobiznes TSK Romny | 0-2 | FC Livyi Bereh | (0-0) | |
03/05 16:00 | 7 | Metalurh Zaporizhya | 0-3 | Metalist Kharkiv | (0-1) | |
Chủ nhật, Ngày 28/04/2024 | ||||||
28/04 18:00 | 6 | FK Yarud Mariupol | 0-1 | FK Epitsentr Dunayivtsi | (0-1) | |
28/04 17:30 | 6 | Nyva Ternopil | 2-0 | Hirnyk-Sport | (0-0) | |
28/04 16:00 | 6 | FC Victoria Mykolaivka | 1-0 | Ahrobiznes TSK Romny | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 27/04/2024 | ||||||
27/04 18:10 | 6 | FC Inhulets Petrove | 4-0 | Prykarpattya Ivano Frankivsk | (4-0) | |
27/04 17:50 | 6 | FC Livyi Bereh | 1-2 | FK Nyva Buzova | (1-2) | |
27/04 17:00 | 6 | Podillya Khmelnytskyi | 2-1 | FC Chernigiv | (1-1) | |
27/04 16:50 | 6 | SC Poltava | 0-1 | FC Karpaty Lviv | (0-1) | |
27/04 16:00 | 6 | FC Bukovyna chernivtsi | 0-1 | Dinaz Vyshgorod | (0-1) | |
Thứ sáu, Ngày 26/04/2024 | ||||||
26/04 16:30 | 6 | Metalist Kharkiv | 2-1 | Kremin Kremenchuk | (0-1) | |
Chủ nhật, Ngày 21/04/2024 | ||||||
21/04 18:30 | 5 | Kremin Kremenchuk | 0-0 | Nyva Ternopil | (0-0) | |
21/04 17:30 | 5 | FK Nyva Buzova | 2-0 | FC Victoria Mykolaivka | (1-0) | |
21/04 16:45 | 5 | FC Chernigiv | 2-1 | Metalist Kharkiv | (1-1) | |
21/04 16:00 | 5 | FK Epitsentr Dunayivtsi | 1-1 | FC Livyi Bereh | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 20/04/2024 | ||||||
20/04 18:30 | 5 | Ahrobiznes TSK Romny | 1-1 | FK Yarud Mariupol | (0-0) | |
20/04 18:00 | 5 | Hirnyk-Sport | 1-1 | Podillya Khmelnytskyi | (1-0) | |
20/04 16:45 | 5 | Dinaz Vyshgorod | 1-0 | Khust City | (0-0) | |
20/04 16:00 | 5 | Metalurh Zaporizhya | 0-5 | FC Bukovyna chernivtsi | (0-1) | |
Thứ sáu, Ngày 19/04/2024 | ||||||
19/04 17:00 | 5 | FC Karpaty Lviv | 1-2 | FC Inhulets Petrove | (0-0) | |
19/04 16:00 | 5 | Prykarpattya Ivano Frankivsk | 3-1 | SC Poltava | (1-1) | |
Chủ nhật, Ngày 14/04/2024 | ||||||
14/04 19:00 | 4 | Metalist Kharkiv | 2-0 | Dinaz Vyshgorod | (0-0) | |
14/04 17:30 | 4 | Khust City | 1-0 | Kremin Kremenchuk | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 13/04/2024 | ||||||
13/04 18:30 | 4 | FC Bukovyna chernivtsi | 1-1 | Hirnyk-Sport | (1-1) | |
13/04 17:45 | 4 | FC Victoria Mykolaivka | 0-1 | Prykarpattya Ivano Frankivsk | (0-1) | |
13/04 17:00 | 4 | Nyva Ternopil | 0-0 | FC Chernigiv | (0-0) | |
13/04 16:50 | 4 | FC Inhulets Petrove | 1-0 | FK Epitsentr Dunayivtsi | (0-0) | |
13/04 16:00 | 4 | Podillya Khmelnytskyi | 3-1 | Metalurh Zaporizhya | (2-1) | |
Thứ sáu, Ngày 12/04/2024 | ||||||
12/04 18:00 | 4 | FK Yarud Mariupol | 0-0 | FK Nyva Buzova | (0-0) | |
12/04 17:30 | 4 | FC Livyi Bereh | 0-1 | FC Karpaty Lviv | (0-0) | |
12/04 16:45 | 4 | SC Poltava | 2-1 | Ahrobiznes TSK Romny | (0-1) | |
Chủ nhật, Ngày 07/04/2024 | ||||||
07/04 17:40 | 3 | Metalurh Zaporizhya | 0-2 | Nyva Ternopil | (0-1) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay