Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Chủ nhật, Ngày 29/10/2023 | ||||||
29/10 03:00 | Concon National | 2-0 | AC Colina | (1-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 28/08/2022 | ||||||
28/08 01:00 | Municipal Santiago | 1-1 | Deportes Union Companias | (0-1) | ||
Thứ bảy, Ngày 27/08/2022 | ||||||
27/08 22:59 | Osorno | 3-4 | AC Colina | (1-1) | ||
Thứ bảy, Ngày 20/08/2022 | ||||||
20/08 22:59 | Linares Unido | 2-0 | Osorno | (1-0) | ||
20/08 04:00 | Municipal Santiago | 1-1 | Provincial Ovalle | (0-0) | ||
Thứ hai, Ngày 20/06/2022 | ||||||
20/06 02:00 | La Pintana Unida | 3-4 | AC Colina | (0-1) | ||
Thứ bảy, Ngày 07/05/2022 | ||||||
07/05 03:40 | Municipal Santiago | 0-0 | La Pintana Unida | (0-0) | ||
Thứ sáu, Ngày 31/12/2021 | ||||||
31/12 05:00 | Real Juventud San Joaquin | 4-1 | CD Provincial Ranco | (2-1) | ||
Thứ sáu, Ngày 24/12/2021 | ||||||
24/12 05:30 | CD Trasandino de Los Andes | 2-0 | Real Juventud San Joaquin | (1-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 19/12/2021 | ||||||
19/12 04:00 | CD Provincial Ranco | 0-1 | CD Trasandino de Los Andes | (0-0) | ||
Thứ hai, Ngày 13/12/2021 | ||||||
13/12 02:00 | CD Provincial Ranco | 2-1 | Real Juventud San Joaquin | (1-1) | ||
Thứ bảy, Ngày 04/12/2021 | ||||||
04/12 22:00 | Real Juventud San Joaquin | 1-2 | CD Trasandino de Los Andes | (1-1) | ||
Thứ bảy, Ngày 27/11/2021 | ||||||
27/11 04:00 | CD Trasandino de Los Andes | 2-1 | CD Provincial Ranco | (1-1) | ||
Chủ nhật, Ngày 14/11/2021 | ||||||
14/11 02:00 | Deportes Rengo | 3-3 | CD Provincial Ranco | (1-0) | ||
14/11 02:00 | ProvincialTalagante | 1-1 | CD Trasandino de Los Andes | (0-1) | ||
Thứ bảy, Ngày 13/11/2021 | ||||||
13/11 22:00 | Real Juventud San Joaquin | 3-0 | Municipal Santiago | (1-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 06/11/2021 | ||||||
06/11 05:30 | CD Trasandino de Los Andes | 0-0 | ProvincialTalagante | (0-0) | ||
Thứ hai, Ngày 25/10/2021 | ||||||
25/10 01:00 | Escuela Macul | 1-4 | Municipal Santiago | (1-3) | ||
Chủ nhật, Ngày 24/10/2021 | ||||||
24/10 02:00 | CD Rancagua Sur | 3-2 | CD Trasandino de Los Andes | (1-0) | ||
24/10 02:00 | Lota Schwager | 0-3 | Osorno | (0-1) | ||
Thứ hai, Ngày 18/10/2021 | ||||||
18/10 01:30 | Club Deportivo Pilmahue | 0-1 | Lota Schwager | (0-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 17/10/2021 | ||||||
17/10 02:00 | Osorno | 4-3 | CD Provincial Ranco | (2-0) | ||
17/10 02:00 | Deportes Rengo | 0-0 | Linares Unido | (0-0) | ||
17/10 02:00 | ProvincialTalagante | 4-0 | Municipal Salamanca | (2-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 16/10/2021 | ||||||
16/10 04:00 | CD Trasandino de Los Andes | 5-0 | Escuela Macul | (3-0) | ||
Thứ hai, Ngày 11/10/2021 | ||||||
11/10 03:00 | Escuela Macul | 1-3 | Real Juventud San Joaquin | (0-1) | ||
11/10 02:00 | Linares Unido | 1-2 | Lota Schwager | (0-0) | ||
11/10 02:00 | CD Provincial Ranco | 3-2 | Club Deportivo Pilmahue | (1-1) | ||
Chủ nhật, Ngày 10/10/2021 | ||||||
10/10 02:00 | Deportes Rengo | 3-0 | Osorno | (1-0) | ||
10/10 02:00 | CD Municipal Mejillones | 4-3 | Quintero Unido | (2-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 09/10/2021 | ||||||
09/10 21:00 | Municipal Santiago | 3-1 | CD Trasandino de Los Andes | (1-0) | ||
09/10 02:00 | La Pintana Unida | 1-1 | CD Rancagua Sur | (1-1) | ||
Thứ hai, Ngày 04/10/2021 | ||||||
04/10 02:00 | Lota Schwager | 3-2 | CD Provincial Ranco | (1-0) | ||
04/10 02:00 | Osorno | 2-1 | Linares Unido | (1-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 03/10/2021 | ||||||
03/10 03:00 | Quintero Unido | 0-2 | ProvincialTalagante | (0-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 02/10/2021 | ||||||
02/10 04:00 | CD Rancagua Sur | 4-1 | Escuela Macul | (4-0) | ||
02/10 04:00 | CD Trasandino de Los Andes | 0-1 | Municipal La Pintana | (0-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 25/09/2021 | ||||||
25/09 02:00 | La Pintana Unida | 7-0 | Escuela Macul | (3-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 18/09/2021 | ||||||
18/09 03:00 | CD Trasandino de Los Andes | 2-1 | CD Rancagua Sur | (2-0) | ||
18/09 03:00 | Quintero Unido | 0-0 | Municipal Salamanca | (0-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay