Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Thứ sáu, Ngày 03/05/2024 | ||||||
03/05 19:00 | 26 | FC Syunik | 4-3 | MIKA Ashtarak | (2-0) | |
Thứ ba, Ngày 30/04/2024 | ||||||
30/04 19:00 | 17 | FC Noah B | 8-0 | Nikarm | (1-0) | |
Chủ nhật, Ngày 28/04/2024 | ||||||
28/04 19:00 | 25 | Lernayin Artsakh | 2-1 | Shirak Gjumri B | (0-0) | |
28/04 19:00 | 25 | Gandzasar Kapan | 2-0 | Ararat-Armenia B | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 27/04/2024 | ||||||
27/04 19:00 | 25 | BKMA II | 1-2 | FC Syunik | (1-1) | |
27/04 19:00 | 25 | MIKA Ashtarak | 0-4 | Andranik | (0-2) | |
Thứ năm, Ngày 25/04/2024 | ||||||
25/04 21:00 | 25 | Urartu II | 4-2 | FC Noah B | (2-1) | |
25/04 19:00 | 25 | Pyunik B | 2-0 | Ararat Yerevan II | (2-0) | |
Thứ ba, Ngày 23/04/2024 | ||||||
23/04 19:00 | 24 | Alashkert B Martuni | 1-2 | Gandzasar Kapan | (1-2) | |
Thứ hai, Ngày 22/04/2024 | ||||||
22/04 19:00 | 24 | Andranik | 0-2 | BKMA II | (0-2) | |
Chủ nhật, Ngày 21/04/2024 | ||||||
21/04 19:00 | 24 | Nikarm | 0-2 | Lernayin Artsakh | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 20/04/2024 | ||||||
20/04 19:00 | 24 | Ararat Yerevan II | 0-3 | Urartu II | (0-0) | |
Thứ sáu, Ngày 19/04/2024 | ||||||
19/04 19:00 | 24 | Ararat-Armenia B | 4-0 | Pyunik B | (3-0) | |
Thứ tư, Ngày 17/04/2024 | ||||||
17/04 19:00 | 23 | Gandzasar Kapan | 2-0 | FC Syunik | (0-0) | |
Thứ ba, Ngày 16/04/2024 | ||||||
16/04 19:00 | 23 | BKMA II | 4-0 | Shirak Gjumri B | (0-0) | |
16/04 19:00 | 23 | MIKA Ashtarak | 0-1 | Nikarm | (0-0) | |
Thứ hai, Ngày 15/04/2024 | ||||||
15/04 19:00 | 23 | FC Noah B | 0-0 | Ararat Yerevan II | (0-0) | |
15/04 19:00 | 23 | FC Onor | 0-4 | Andranik | (0-1) | |
Chủ nhật, Ngày 14/04/2024 | ||||||
14/04 21:00 | 23 | Urartu II | 0-1 | Ararat-Armenia B | (0-1) | |
14/04 19:00 | 23 | Pyunik B | 0-1 | Alashkert B Martuni | (0-0) | |
Thứ năm, Ngày 11/04/2024 | ||||||
11/04 19:00 | 22 | Nikarm | 0-6 | BKMA II | (0-0) | |
11/04 19:00 | 22 | Andranik | 0-2 | Gandzasar Kapan | (0-0) | |
11/04 19:00 | 22 | Lernayin Artsakh | 3-0 | MIKA Ashtarak | (0-0) | |
Thứ tư, Ngày 10/04/2024 | ||||||
10/04 19:00 | 22 | Shirak Gjumri B | 9-0 | FC Onor | (0-0) | |
Thứ ba, Ngày 09/04/2024 | ||||||
09/04 19:00 | 22 | Ararat-Armenia B | 2-1 | FC Noah B | (0-0) | |
09/04 18:00 | 22 | FC Syunik | 1-0 | Pyunik B | (1-0) | |
Thứ hai, Ngày 08/04/2024 | ||||||
08/04 19:00 | 22 | Alashkert B Martuni | 0-0 | Urartu II | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 06/04/2024 | ||||||
06/04 19:00 | 21 | FC Onor | 1-4 | Nikarm | (0-0) | |
Thứ sáu, Ngày 05/04/2024 | ||||||
05/04 18:00 | 21 | Gandzasar Kapan | 1-0 | Shirak Gjumri B | (1-0) | |
Thứ năm, Ngày 04/04/2024 | ||||||
04/04 19:00 | 21 | BKMA II | 3-1 | Lernayin Artsakh | (0-0) | |
Thứ tư, Ngày 03/04/2024 | ||||||
03/04 19:00 | 21 | FC Noah B | 2-2 | Alashkert B Martuni | (0-0) | |
Thứ ba, Ngày 02/04/2024 | ||||||
02/04 21:00 | 21 | Urartu II | 2-2 | FC Syunik | (2-0) | |
02/04 19:00 | 21 | Pyunik B | 1-1 | Andranik | (0-0) | |
02/04 18:00 | 21 | Ararat Yerevan II | 3-1 | Ararat-Armenia B | (1-0) | |
Thứ sáu, Ngày 29/03/2024 | ||||||
29/03 18:00 | 19 | Gandzasar Kapan | 0-1 | Lernayin Artsakh | (0-0) | |
29/03 18:00 | 16 | Nikarm | 2-4 | Ararat Yerevan II | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 17/03/2024 | ||||||
17/03 18:00 | 20 | Andranik | 1-1 | Urartu II | (1-0) | |
17/03 18:00 | 20 | Shirak Gjumri B | 2-1 | Pyunik B | (0-0) | |
17/03 18:00 | 20 | Alashkert B Martuni | 2-1 | Ararat Yerevan II | (0-1) | |
17/03 18:00 | 20 | FC Syunik | 2-0 | FC Noah B | (0-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay