Kết quả bóng đá ngày hôm nay

12:00
Tokyo Verdy
1-2
Yokohama Marinos
HT
1-0
12:00
Kashiwa Reysol
1-1
Kyoto Sanga
HT
0-0
10:40
Portland Timbers
4-1
Colorado Rapids
HT
4-0
13:00
2 Melbourne Victory
0-1
Central Coast Mariners 1
HT
0-0
13:00
Newcastle Jets
2-2
FC Macarthur
HT
0-0
17:00
Sibir-M Novosibirsk
2-2
Dinamo Barnaul
HT
0-0
17:00
Spisska Nova Ves
1-0
MFK Snina
HT
0-0
17:00
REAC
2-3
Penzugyor SE
HT
1-2
17:00
Geylang United FC
3-1
Tanjong Pagar Utd
HT
1-1
17:00
FC Dabas
1-3
Kelen SC
HT
0-1
16:30
Sparta Praha B
3-1
FK MAS Taborsko
HT
1-0
16:30
Admira Praha
0-0
FC Rokycany
HT
0-0
16:15
Bohemians1905 B
3-3
Hradec Kralove B
HT
2-2
15:45
Tabasalu Charma
3-5
Tallinna FC Ararat TTU 1
HT
1-3
17:00
Hoa Binh
0-2
SHB Đà Nẵng
HT
0-2
16:00
Phù Đổng
2-1
Phú Thọ
HT
1-0
16:00
Dong Thap
0-0
Phố Hiến
HT
0-0
10:10
Club America
1-0
CDSyC Cruz Azul
HT
1-0
12:00
Thespa Kusatsu
1-1
Kagoshima United
HT
0-0
12:00
Tokushima Vortis
1-5
Ventforet Kofu
HT
0-2
12:00
Oita Trinita
1-1
Vegalta Sendai
HT
0-1
11:00
Roasso Kumamoto
1-2
Shimizu S-Pulse
HT
1-0
11:00
JEF United Ichihara Chiba
2-3
Montedio Yamagata
HT
1-0
11:00
Fagiano Okayama
3-0
Tochigi SC
HT
1-0
10:50
Ehime FC
1-0
Blaublitz Akita
HT
1-0
17:00
Marek Dupnitza
1-0
Belasitsa Petrich
HT
0-0
14:00
Souths United SC (nữ)
4-2
Peninsula Power (nữ)
HT
2-2
12:00
Sunshine Coast Wanderers (nữ)
1-8
Brisbane City (nữ)
HT
0-4
17:00
Adiyamanspor
0-2
Halide Edip Adivarspor
HT
0-1
17:00
Erzincanspor
1-1
Duzcespor
HT
0-1
17:00
Hekimoglu Trabzon
0-1
Celspor
HT
0-1
17:00
76 Igdir Belediye spor
3-1
Somaspor
HT
2-1
13:30
2 White City Woodville
0-3
Metrostars SC
HT
0-2
16:00
Zetech Titans
0-0
Mara Sugar FC
HT
0-0
17:00
Tepecik Bld
2-0
Fatsa Belediyespor
HT
1-0
17:00
Musspor
2-2
Yldrm Belediyesispor
HT
1-1
12:00
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
3-1
Central Coast Mariners (Youth)
HT
3-0
11:00
Sydney United
1-2
Wollongong Wolves
HT
0-1
11:00
Rockdale City Suns
2-2
Marconi Stallions
HT
1-1
16:30
Trenkwalder Admira Wacker
3-2
SV Ried
HT
1-1
14:50
Hakoah Sydney City East U20
1-2
Canterbury Bankstown U20
HT
1-0
09:00
Rockdale City Suns U20
1-3
Marconi Stallions U20
HT
1-2
17:00
Sirens
0-4
Gzira United
HT
0-1
17:00
GAJ Mace
7-1
NK Zagorec Krapina
HT
4-1
16:00
TSV 1860 Munchen U17
3-1
Kaiserslautern U17
HT
0-0
16:00
Werder Bremen U17
4-0
Energie Cottbus U17
HT
2-0
16:00
Dynamo DresdenU17
3-2
Chemnitzer(U17)
HT
1-2
16:00
RasenBallsport LeipzigU17
4-1
VfL Wolfsburg U17
HT
1-1
16:00
Hoffenheim U17
2-3
Augsburg U17
HT
1-3
16:00
VfB Waltrop U17
1-5
Monchengladbach U17
HT
1-2
16:00
Jahn Regensburg U17
2-3
SC Freiburg U17
HT
1-2
16:00
Karlsruher SC U17
2-4
Nurnberg U17
HT
0-4
16:00
Fortuna Dusseldorf U17
0-0
MSV Duisburg U17
HT
0-0
16:00
Eintracht Frankfurt U17
3-2
FC Heidenheim U17
HT
2-2
16:00
FC Schalke 04 U17
1-2
SC Paderborn 07 U17
HT
0-1
16:00
FSV Mainz 05 U17
2-2
VfB Stuttgart U17
HT
1-1
16:00
Viktoria Berlin U17
2-3
Hertha BSC Berlin U17
HT
1-0
16:00
Blumenthaler SV U17
0-3
Hamburger SV U17
HT
0-1
16:00
Rodos FC
0-0
Mykonos
HT
0-0
12:40
Hake Ya Dong in Sydney City
3-2
Canterbury Bankstown FC
HT
2-1
14:00
Nofel Sporting Club
0-0
Wari Club
HT
0-0
17:00
Getafe B
0-0
CD Atletico Paso
HT
0-0
17:00
PAS Giannina U19
1-6
OFI Crete U19
HT
1-2
16:30
Panserraikos U19
3-1
Atromitos U19
HT
0-1
16:30
New fair Kuitan
3-1
KCDRSC
HT
0-0
12:30
Ornament FC
1-1
Gospel Friends FC
HT
1-1
12:30
Fukien AC
0-2
Tsun Tat Kwok Keung
HT
0-1
12:30
Tuen Mun FC
0-7
Supreme FC
HT
0-3
12:30
Konter
2-2
Islands District FT
HT
0-1
12:30
St Josephs
3-3
Flower
HT
2-1
12:30
Sun Pegasus
2-1
Sui Tung
HT
0-0
16:45
AS Roma U20
3-0
Genoa Youth
HT
0-0
17:00
1 MSV Duisburg U19
0-2
Alemannia Aachen U19
HT
0-1
17:00
Borussia Dortmund U19
3-1
Arminia Bielefeld U19
HT
1-1
17:00
VfL Bochum U19
2-3
Monchengladbach U19
HT
1-1
17:00
Paderborn U19
1-1
Schalke 04 U19
HT
0-1
17:00
Koln U19
0-2
Bayer Leverkusen U19
HT
0-1
17:00
Fortuna Dusseldorf U19
1-2
Viktoria koln U19
HT
0-0
17:00
SV Meppen U19
4-1
Eintracht Braunschweig U19
HT
0-1
17:00
Amazulu Reserves
0-3
Mamelodi Sundowns Reserves
HT
0-2
17:00
Richards Bay FC Reserves
0-5
Kaizer Chiefs Reserves
HT
0-2
15:00
Cape Town Spurs Reserves
3-1
TS Galaxy Reserves
HT
1-0
15:00
Cape Town City FC Reserves
0-0
Sekhukhune United Reserves
HT
0-0
14:30
South China AA
3-1
Shatin SA
HT
1-0
16:00
Chirag United Kerala
1-1
Meghalaya
HT
1-0
11:30
Services
1-2
Goa FT
HT
0-0
16:30
Western Knights
1-2
Armadale SC
HT
1-1
16:00
Olympic Kingsway SC
0-0
Perth RedStar
HT
0-0
15:30
Hong Kong FC
0-5
Southern District
HT
0-0
14:00
Kitchee
6-0
Hong Kong U23
HT
3-0
14:00
Tai Chung FC
0-4
Eastern A.A Football Team
HT
0-1
14:00
Hong Kong U23
0-6
Kitchee
HT
0-3
17:00
CE Carroi
0-4
Atletic Club D Escaldes
HT
0-1
16:00
Mandurah City
6-1
UWA-Nedlands FC
HT
2-1
16:00
Metalist 1925 Kharkiv(U21)
0-7
Dinamo KyivU21
HT
0-4
15:00
1 Shanghai Port
0-1
Shanghai Shenhua
HT
0-0
13:30
Brisbane Olympic United FC
1-1
Moreton Bay United
HT
0-1
16:00
Chamchuri United FC
1-0
Royal Thai Army FC
HT
0-0
16:00
Bangkok
0-0
North Bangkok College
HT
0-0
16:00
Inter Bangkok
0-4
Nonthaburi
HT
0-1
16:00
Assumption Thonburi
1-0
Hua Hin Maraleina 1
HT
1-0
16:00
Phuket Andaman
2-0
Pattani 1
HT
0-0
16:00
Hua Hin City
0-1
Thap Luang United
HT
0-1
15:50
Phram Bangkok FC
1-1
Samut Sakhon
HT
1-0
15:50
THE iCON RSU
0-5
Kasem Bundit University FC
HT
0-3
15:50
Bankunmae FC
2-0
Samut Prakan FC 1
HT
1-0
15:50
MH Nakhonsi
0-2
Satun United
HT
0-0
14:30
Tuen Mun Football Team
2-0
Kwai Tsing District FA
HT
1-0
14:30
Wing Go FC
0-0
Tung Sing FC
HT
0-0
14:30
Convoy Sun Hei
0-2
Kwun Tong
HT
0-0
14:30
WSE
1-1
Mutual Football Club
HT
1-0
14:30
Kowloon Cricket Club
2-2
Chelsea FC Soccer School (HK)
HT
0-1
14:30
Yau Tsim Mong
6-0
Fu Moon FC
HT
3-0
14:30
Wan Chai
0-0
Dreams Metro Gallery
HT
0-0
12:15
Lucky Mile FC
2-0
Kwong Wah AA
HT
1-0
15:50
Brisbane Olympic FC U23
4-2
Moreton City Excelsior II U23
HT
1-1
16:45
HEBC Hamburg
3-2
TSV Sasel
HT
2-2
10:00
Lautoka
1-1
Navua FC
HT
1-0
10:00
Ba
1-1
Tailevu Naitasiri
HT
0-0
10:00
Nadi FC
4-2
Nasinu FC
HT
0-0
10:00
Suva FC
2-2
Rewa FC
HT
0-0
15:30
Persiraja Aceh
1-1
PSBS Biak
HT
0-0
13:30
Melbourne Knights U23
0-4
Avondale U23
HT
0-3
10:30
St Albans Saints U23
3-4
Dandenong City U23
HT
2-3
09:00
Oakleigh Cannons U23
3-2
Altona Magic U23
HT
1-1
11:15
White City FK Beograd Reserves
0-4
North Eastern MetroStars Reserve
HT
0-4
15:00
1 Acacia Ridge
1-4
Western Spirit
HT
0-1
14:00
1 Makerere University (nữ)
0-0
UCU Lady Cardinals (nữ)
HT
0-0
13:00
St Albans Saints
1-3
Dandenong City SC
HT
0-1
17:00
Osaka FC
2-1
AC Nagano Parceiro
HT
0-0
12:00
Kamatamare Sanuki
1-1
Grulla Morioka
HT
0-1
12:00
Azul Claro Numazu
3-0
Zweigen Kanazawa FC
HT
0-0
12:00
Yokohama SCC
1-1
Kataller Toyama
HT
1-1
12:00
Miyazaki
1-2
Matsumoto Yamaga FC
HT
0-2
11:00
Imabari FC
1-0
Gainare Tottori
HT
1-0
15:45
Kirivong Sok Sen Chey
3-0
Prey Veng
HT
1-0
15:45
Angkor tiger FC
2-1
Tiffy Army FC
HT
0-1
10:30
Charleston City Blues
2-1
New Lambton FC 1
HT
1-1
16:00
NK Varazdin U19
4-1
Mladost Zdralovi U19
HT
1-1
10:15
nữ Colombia
0-1
Brazil nữ
HT
0-1